lsm99

ตารางบอล 1 ก.พ. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
มิลล์วอลล์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
สวอนซีซิตี
VS
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
Cheltenham Town
02:45
วีแกนแอทเลติก
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
จิลลิ่งแฮม
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
มอร์แคมป์
03:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:45
Swindon Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Stevenage
02:45
Northampton Town
VS
Barrow
02:45
Harrogate Town
VS
Mansfield Town
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
Bradford City
VS
Leyton Orient
02:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
โรชเดล
02:45
Port Vale
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

17:14
ญี่ปุ่น
VS
ซาอุดีอาระเบีย
19:00
เลบานอน
VS
อิรัก
19:00
เวียดนาม
VS
China PR
21:00
ซีเรีย
VS
เกาหลีใต้
21:30
IR Iran
VS
United Arab Emirates
23:00
โอมาน
VS
Australia

99474 World - Friendly International

18:00
เนปาล
VS
มอริเชียส
21:55
คูเวต
VS
Libya
22:00
คองโก
VS
บาห์เรน
22:00
นิวซีแลนด์
VS
อุซเบกิสถาน
05:00
Suriname
VS
Guyana

462 England - National League

02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Barnet
02:45
Yeovil Town
VS
Weymouth

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Kettering Town
VS
Southport
02:45
Kidderminster Harriers
VS
Leamington
02:45
Chester
VS
Brackley Town

462 England - Premier League U18

19:00
Manchester City U18
VS
Blackburn U18

462 England - Professional Development League

20:00
Bristol City U23
VS
Cardiff U23
20:00
Swansea City U23
VS
Millwall U23
20:00
Coventry U23
VS
Hull City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Bognor Regis Town
VS
Corinthian-Casuals
02:45
Potters Bar Town
VS
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Felixstowe & Walton United
VS
Brentwood Town
02:45
Coggeshall Town
VS
AFC Sudbury
02:45
Hullbridge Sports
VS
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
AFC Dunstable
VS
Barton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
Atherton Collieries
VS
Ashton United
02:45
Lancaster City
VS
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:45
Banbury United
VS
Biggleswade Town
02:45
Needham Market
VS
Leiston
02:45
Rushall Olympic
VS
Stourbridge

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

20:30
คาราบัค
VS
Keşlə FK
22:45
Neftçi
VS
Sabah

116 Cyprus - Cyprus Cup

22:00
Omonia Nicosia
VS
Xylotympou

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Niort
VS
Dunkerque
01:00
Auxerre
VS
Paris
01:00
Pau
VS
นีมส์
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Nancy

802 Israel - State Cup

01:00
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Haifa
01:30
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Be'er Sheva

20 พรีเมียรา ลีกา

03:15
ซานตาคลารา
VS
Boavista

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
Dundee
VS
Dundee United
02:45
Hibernian
VS
Hearts
02:45
Livingston
VS
St. Johnstone
02:45
Ross County
VS
Aberdeen
02:45
St. Mirren
VS
Motherwell

1161 Scotland - Championship

02:45
Partick Thistle
VS
Ayr United
02:45
Raith Rovers
VS
Queen of the South

515 Wales - Premier League

02:45
The New Saints
VS
Cefn Druids
03:00
Aberystwyth Town
VS
Haverfordwest County

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Deportes Tolima
VS
Unión Magdalena

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Real Cartagena
VS
Fortaleza CEIF

99474 World - WC Qualification South America

03:30
โบลิเวีย
VS
ชิลี
06:00
อุรุกวัย
VS
เวเนซุเอลา
06:30
อาร์เจนตินา
VS
โคลอมเบีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Alebrijes

911 Angola - Girabola

21:00
Sagrada Esperança
VS
Sporting de Cabinda

1320 Congo DR - Super Ligue

21:30
Renaissance
VS
Don Bosco

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:55
Al Kholood
VS
Al Shoalah
20:10
Ohod
VS
Bisha
22:00
Al Nahdha
VS
Al Khaleej

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Goa
VS
Odisha FC

462 England - Vanarama National League South

02:45
Dartford
VS
Ebbsfleet United
02:45
Hampton & Richmond
VS
Eastbourne Borough
02:45
Dorking Wanderers
VS
Oxford City

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Triestina
VS
Juventus U23
20:30
Legnago Salus
VS
Lecco
20:30
Pergolettese
VS
Calcio Padova
20:30
Pro Vercelli
VS
Pro Sesto
20:30
Pro Patria
VS
Trento Calcio 1921
00:00
Südtirol
VS
AlbinoLeffe
00:00
Renate
VS
Fiorenzuola
00:00
Giana Erminio
VS
Mantova
00:00
FeralpiSalò
VS
Seregno
00:00
Piacenza
VS
Virtus Verona

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
Sergipe
VS
Ceará

5 Brazil - Matogrossense

06:00
Acao Cuiaba
VS
Luverdense

5 Brazil - Paulista A1

05:00
Palmeiras
VS
Água Santa

5 Brazil - Pernambucano 1

05:00
Sete de Setembro PE
VS
Náutico

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:45
Macarthur
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Pescara U19
VS
Cagliari U19
17:00
Roma U19
VS
Lecce U19
19:00
Empoli U19
VS
Genoa U19
19:00
Sampdoria U19
VS
Fiorentina U19
21:00
Milan U19
VS
Inter U19

64306 Hong Kong - FA Cup

15:00
Eastern
VS
Kitchee

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Nouvelle Génération
VS
Otôho d'Oyo
21:00
Leopards de Dolisie
VS
Étoile du Congo

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Juárez W
VS
Monterrey W
08:00
Guadalajara W
VS
Cruz Azul W
08:00
León W
VS
Querétaro W
09:00
Pumas UNAM W
VS
Santos Laguna W
09:00
Mazatlán W
VS
Atlético San Luis W
10:00
Tijuana W
VS
Tigres UANL W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Marítimo U23
VS
Vizela U23
18:00
Famalicão U23
VS
Sporting CP U23
18:00
Farense U23
VS
Vitória Guimarães U23
22:00
Belenenses U23
VS
Académica U23

99474 World - Friendly International U23

22:00
กาต้า
VS
ซาอุดีอาระเบีย

99474 World - Club Friendlies Women

21:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Stomilanki Olsztyn W

99474 World - Club Friendlies 3

15:30
Torpedo Moskva
VS
Sileks
15:30
Urozhay
VS
Tikves
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Chrudim
18:00
Silkeborg
VS
Randers
19:00
Wisła Płock
VS
SKRA Częstochowa
19:00
Kongsvinger
VS
Moss
19:30
Darmstadt 98
VS
Homburg
20:00
Ružomberok
VS
Dinamo Moskva
20:00
Primorje
VS
Tabor Sežana
20:00
Grafičar
VS
Volgar Astrakhan
21:00
Radnički Niš
VS
Khimki
21:00
Krasnodar II
VS
KAMAZ
21:00
Chayka
VS
Torpedo Moskva
21:00
Radnik Surdulica
VS
Kolos Kovalivka
21:00
Gençlerbirliği
VS
Levski Sofia
21:00
Gyirmót
VS
Sereď
21:00
Rotor Volgograd
VS
Akzhayik
21:30
Urozhay
VS
İstanbulspor
21:30
Gyirmót II
VS
Sereď
22:00
Ararat-Armenia
VS
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
Degerfors
VS
Forward
00:30
Blau-Weiß Linz
VS
Donau Linz
01:00
Brommapojkarna
VS
Enskede
02:30
Sligo Rovers
VS
Finn Harps
02:45
Bohemians
VS
Longford Town
06:00
Rubin Kazan'
VS
Sochi
06:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Stuttgarter Kickers

802 Israel - Liga Bet - North A

19:00
Ihud Bnei Mejdel Krum
VS
Ahva Kafr Manda
19:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Maccabi Bnei Jadida
19:30
Hapoel Ironi Arraba
VS
Beitar Nahariya

802 Israel - Liga Bet - North B

19:30
Maccabi Isfiya
VS
Pardes Hanna-Karkur

802 Israel - Liga Bet - South A

19:30
Beitar Ramat Gan
VS
Tzeirey Tira

802 Israel - Liga Bet - South B

19:30
Shikun HaMizrah
VS
Hapoel Gedera