lsm99

ตารางบอล 2 ก.พ. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
บาร์นสลีย์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี

49477 ไทยลีก

18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
Suphanburi Football Club
18:00
True Bangkok United
VS
Samut Prakan City
18:30
Police Tero FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Friendly International

08:00
Nicaragua
VS
Belize

462 England - Premier League Cup

02:00
Watford U23
VS
Huddersfield Town U23

462 England - Professional Development League

20:00
Wigan U23
VS
Peterborough United U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Aylesbury United
VS
Thame
02:45
FC Romania
VS
Harlow Town

11 Germany - 3. Liga

01:00
MSV Duisburg
VS
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

01:30
Altona 93
VS
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Luckenwalde
VS
Lokomotive Leipzig
01:00
BAK '07
VS
Auerbach
01:00
Tasmania Berlin
VS
Lichtenberg
01:00
Union Fürstenwalde
VS
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Bremen

01:30
Komet Arsten
VS
Hastedt
01:30
SFL Bremerhaven
VS
Brinkumer SV
01:30
Borgfeld
VS
Hemelingen

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

20:00
Zira
VS
Sebail
22:15
Sumqayıt
VS
Qabala

556 Belgium - Pro League

00:45
Kortrijk
VS
Antwerp

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Enosis
VS
Onisilos
19:30
Ermis
VS
Anagennisi Deryneia

116 Cyprus - Cyprus Cup

23:00
Olympiakos
VS
อาโปเอล

125 Greece - Super League

20:00
Asteras Tripolis
VS
PAS Giannina
22:15
โอลิมเปียกอส
VS
Panaitolikos
22:15
OFI
VS
Panathinaikos
00:30
Aris
VS
AEK Athens
00:30
Volos NFC
VS
Ionikos
02:30
Apollon Smirnis
VS
PAOK

802 Israel - State Cup

00:30
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Kabilio Jaffa
01:30
Hapoel Hadera
VS
Maccabi Haifa

20 พรีเมียรา ลีกา

02:00
เบนฟิกา
VS
Gil Vicente
03:45
Belenenses
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

00:00
Rio Ave
VS
Sporting Covilhã
01:00
Leixões
VS
Mafra
01:00
ชาเวช
VS
Varzim

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
เซลติก
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

32 Spain - Copa Del Rey

02:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
มาจอร์กา
03:00
บาเลนเซีย
VS
กาดิซ

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
Atlético Bucaramanga
VS
Alianza Petrolera
04:05
Envigado
VS
Millonarios
06:10
Deportivo Cali
VS
Deportivo Pereira

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Achuapa
VS
Solola
01:30
Municipal
VS
Comunicaciones
04:00
Santa Lucia
VS
Guastatoya
04:00
Cobán Imperial
VS
Xelajú
04:00
Iztapa
VS
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Siquinalá
VS
Amatitlan
01:00
Deportivo Reu
VS
Marquense
04:00
Plataneros
VS
San Pedro
04:00
Zacapa Tellioz
VS
Comunicaciones II
04:00
Juventud Pinulteca
VS
Agua Blanca

99474 World - WC Qualification South America

07:30
บราซิล
VS
ปารากวัย
09:00
เปรู
VS
เอกวาดอร์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Pumas Tabasco
VS
Celaya
10:05
Venados
VS
Correcaminos UAT
06:00
Raya2
VS
Atlante

1320 Congo DR - Super Ligue

20:00
Dauphins Noirs
VS
JSK

26833 Grenada - Premier Division

06:00
SAB Spartans
VS
Mt. Rich

1179 Kenya - Premier League

19:00
Tusker
VS
Bandari

2568 Zambia - Super League

20:00
Zanaco
VS
Forest Rangers

2931 Andorra - Primera División

02:45
Ordino
VS
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

02:45
UE Sant Julia II
VS
FC Santa Coloma II

488 Iran - Azadegan League

17:30
Shahrdari Astara
VS
Pars Jam Bushehr
17:30
Esteghlal Khuzestan
VS
Mes Shahr-e Babak
17:30
Mes Kerman
VS
Kheybar Khorramabad
17:30
Qashqai
VS
Khooshe Talaee Saveh
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Caspian Qazvin
17:30
Shahrdari Hamedan
VS
Saipa
17:30
Arman Gohar
VS
Esteghlal Mollasani
17:30
FC Vista Turbine
VS
Malavan
17:30
Shahin Bushehr
VS
Machine Sazi

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:25
Al Jeel
VS
Al Orubah
19:55
Al Akhdoud
VS
Al Quadisiya
20:10
Al-Ain
VS
Jeddah
22:15
Al-Kawkab
VS
Hajer

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
Chennaiyin

49477 Thailand - FA Cup

18:00
SCG Muangthong United
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
BG Pathum United
VS
Port FC

147 Africa - Africa Cup of Nations

02:00
บูร์กินาฟาโซ
VS
เซเนกัล

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
Waremme
VS
US Givry

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Rapid Symphorinois
VS
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Herstal
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Jodoigne

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Doxa Dramas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Anagennisi Artas
20:00
Nafpaktiakos
VS
Diagoras Vrachneika
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Panagriniakos
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Aias Gastounis
20:00
Panachaiki
VS
Tilikratis
20:00
Diavolitsi
VS
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Amvrysseas
VS
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Agios Ierotheos
VS
Aris Skalas
20:00
Ilioupoli
VS
Ermionidas-Ermis

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Olbia
VS
Ancona
20:30
Virtus Entella
VS
Montevarchi
20:30
Imolese
VS
Viterbese
00:00
Siena
VS
Teramo
00:00
Pontedera
VS
Vis Pesaro
03:00
Pescara
VS
Carrarese
03:00
Fermana
VS
Gubbio
03:00
Cesena
VS
Lucchese
03:00
Reggiana
VS
Modena
03:00
Grosseto
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Nuova Monterosi
VS
Bari 1908
20:30
Fidelis Andria
VS
Catania
20:30
Paganese
VS
Latina
20:30
Catanzaro
VS
Picerno
20:30
Vibonese
VS
Virtus Francavilla
00:00
Palermo
VS
ACR Messina
00:00
Taranto
VS
Campobasso
00:00
Monopoli
VS
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Caronnese
VS
RG Ticino
20:30
Casale
VS
Sestri Levante
20:30
Chieri
VS
Derthona
20:30
Gozzano
VS
Asti
20:30
Lavagnese
VS
Pro Imperia
20:30
PDHAE
VS
Bra
20:30
Saluzzo
VS
Ligorna
20:30
Vado
VS
Sanremo
21:00
Fossano
VS
Città di Varese
00:00
Novara
VS
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Crema
20:30
Caravaggio
VS
Breno
20:30
Folgore Caratese
VS
Legnano
20:30
Leon
VS
Brusaporto
20:30
Real Calepina
VS
Olginatese
20:30
Sona
VS
Sangiuliano City
20:30
Adrense
VS
Casatese
20:30
Villa d'Almè
VS
Desenzano Calvina
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Pontisola
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Castellanzese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Spinea
VS
Cartigliano
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Clodiense
20:30
Luparense
VS
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Forlì
20:30
Alcione
VS
Prato
20:30
Athletic Carpi
VS
Sasso Marconi
20:30
Correggese
VS
Sammaurese
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Tritium
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Lentigione
20:30
Mezzolara
VS
Progresso
20:30
Real Forte Querceta
VS
Borgo San Donnino
20:30
Rimini
VS
Bagnolese
20:30
Seravezza
VS
Ravenna

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Flaminia
VS
Arezzo
20:30
Sporting Trestina
VS
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Fano
VS
Porto D' Ascoli
20:30
Matese
VS
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Vis Artena
VS
Arzachena
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Real Monterotondo Scalo
20:30
Aprilia
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Bisceglie
VS
Casarano
20:30
US Bitonto
VS
Brindisi
20:30
Casertana
VS
Città di Fasano
20:30
Francavilla
VS
Nocerina
20:30
Lavello
VS
San Giorgio
20:30
Nardò
VS
Nola 1925
20:30
Mariglianese
VS
Rotonda
20:30
Virtus Matino
VS
Sorrento
21:00
Audace Cerignola
VS
Molfetta Calcio
00:00
Gravina
VS
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cavese
VS
Trapani 1905
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Cittanova Interpiana
20:30
Lamezia Terme
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Gelbison
VS
Giarre
20:30
Licata
VS
Biancavilla
20:30
Paternò
VS
Rende
20:30
Portici
VS
Troina
20:30
Aversa Normanna
VS
Sancataldese
20:30
San Luca
VS
Castrovillari
20:30
Cittanova Interpiana
VS
FC Messina

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Olhanense
VS
Louletano

32 Spain - Tercera - Group 1

02:30
Deportivo La Coruña II
VS
Atlético Arnoia
02:30
Polvorín
VS
Noia
02:30
Sofán
VS
Silva
03:00
Arzúa
VS
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 2

22:30
San Martin
VS
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 4

01:30
Barakaldo
VS
CD Vitoria
02:00
Urduliz
VS
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 5

01:30
Vilafranca
VS
Vilassar Mar
02:30
San Cristobal
VS
Granollers

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Hércules II
VS
Villajoyosa
00:00
Roda
VS
Villarreal III
01:30
Callosa Deportiva
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

02:00
Pozuelo Alarcón
VS
Villaverde-Boetticher
02:00
Alcorcón II
VS
Galapagar
02:30
Torrejón
VS
Moratalaz
02:30
Colonia Moscardo
VS
Madrid 2021 FP
02:30
Las Rozas
VS
Tres Cantos
02:45
Complutense
VS
Villaviciosa Odón
03:00
Carabanchel
VS
Parla

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Cultural Leonesa II
VS
Guijuelo
22:30
Almazán
VS
Atlético Astorga
22:30
Colegios Diocesanos
VS
La Virgen del Camino
01:00
Arandina
VS
Mirandés II
02:00
Palencia CF
VS
Ciudad Rodrigo

32 Spain - Tercera - Group 9

00:00
At. Malagueño
VS
Motril
02:30
El Palo
VS
Torre del Mar
02:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Alhaurino

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Tomares
VS
Ceuta II
01:30
Cartaya
VS
Xerez
01:45
Puente Genil
VS
Sevilla III
02:00
Pozoblanco
VS
Conil
02:30
Lucena
VS
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

00:00
San Rafael
VS
Inter Ibiza
00:30
PE Sant Jordi
VS
Portmany
00:30
Poblense
VS
Serverense
01:00
Llosetense
VS
Mallorca II
01:30
Murense
VS
Felanitx
02:00
Platges de Calvià
VS
Campos
02:00
Binissalem
VS
Santanyi
02:15
Rotlet Molinar
VS
Constància
02:30
Son Veri
VS
Manacor
02:30
Soller
VS
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:15
Gran Tarajal
VS
Vera
21:30
Unión Sur Yaiza
VS
Tenisca
00:00
Las Palmas III
VS
Buzanada
00:45
Villa Santa Brígida
VS
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 14

03:00
Miajadas
VS
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 15

01:00
Cantolagua
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 17

01:00
Calamocha
VS
Belchite 97
01:30
Binéfar
VS
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

00:00
Albacete II
VS
Azuqueca
02:30
Miguelturreño
VS
Torrijos

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Kuşadasıspor
VS
Çarşambaspor
17:00
Hacettepe
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Düzcespor
17:00
Kestelspor
VS
Erzin Belediyespor
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Yeni Orduspor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Yomraspor
17:00
76 Iğdır Belediyespor
VS
Bayrampaşaspor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Elaziz Belediyespor

5 Brazil - Alagoano

06:00
Aliança AL
VS
ASA

5 Brazil - Amazonense

02:00
São Raimundo AM
VS
Fast Clube
02:00
Peñarol
VS
JC
02:30
Amazonas
VS
Manaus
02:30
Princesa Solimões
VS
Operario AM

5 Brazil - Baiano 1

05:15
Vitória
VS
Bahia

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Taguatinga
VS
Paracatu
01:30
Santa Maria
VS
Capital Brasilia
01:30
Brasília
VS
Brasiliense

5 Brazil - Copa do Nordeste

05:30
Atlético Alagoinhas
VS
CRB

5 Brazil - Carioca Serie A

01:30
Bangu
VS
Volta Redonda
05:15
ฟลาเมงโก
VS
Boavista

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Barra do Garcas
VS
Concórdia Atlético Clube
02:00
Prospera Criciuma
VS
Chapecoense
05:00
Brusque
VS
Marcílio Dias

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Maracanã
VS
Crato
01:30
Iguatu
VS
Pacajus
02:00
Caucaia
VS
Ferroviário
02:00
Icasa
VS
Uniclinic

5 Brazil - Gaucho 1

02:30
Grêmio
VS
EC São José
05:00
São Luiz
VS
Internacional
05:00
Ypiranga Erechim
VS
União RS

5 Brazil - Goiano 1

05:30
CRAC
VS
Iporá
05:30
Aparecidense
VS
Vila Nova
05:30
Atlético GO
VS
Goiatuba EC
06:30
Grêmio Anápolis
VS
Goianésia
06:30
Morrinhos
VS
Anápolis

5 Brazil - Maranhense

05:00
Sampaio Corrêa
VS
Pinheiro

5 Brazil - Matogrossense

06:00
União Rondonópolis
VS
Operário Ltda
06:30
Cuiabá
VS
Nova Mutum EC
06:30
Sport Sinop
VS
Academia

5 Brazil - Mineiro 1

05:30
Uberlândia
VS
Atlético Mineiro
05:30
Pouso Alegre
VS
แอธเลติก บิลเบา
06:00
Caldense
VS
Tombense
06:00
CAP Patrocinense
VS
URT
06:30
Villa Nova
VS
Democrata GV

5 Brazil - Paraense

19:30
Tapajós
VS
Independente PA

5 Brazil - Paranaense 1

01:30
Independiente FSJ
VS
Paraná
05:00
Operário PR
VS
Cascavel
05:30
Coritiba
VS
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

07:00
Botafogo SP
VS
Ferroviária
05:00
Santo André
VS
São Bernardo
05:00
Ponte Preta
VS
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

01:00
ยูเวนตุส
VS
XV de Piracicaba
01:00
Primavera SP
VS
São Caetano
01:00
Osasco Audax
VS
Velo Clube
01:00
Rio Claro
VS
Oeste
05:00
Taubaté
VS
CA Linense
06:00
Portuguesa Santista
VS
RB Brasil

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Votuporanguense
VS
Matonense
01:00
EC São Bernardo
VS
Olímpia
01:00
Nacional SP
VS
Comercial
05:00
Sertãozinho
VS
USAC
05:30
Noroeste
VS
Bandeirante SP
05:30
Marília
VS
Rio Preto
06:00
Barretos
VS
Capivariano
06:00
São José EC
VS
Desportivo Brasil

5 Brazil - Pernambucano 1

06:30
Retrô
VS
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

07:30
Ríver
VS
Fluminense PI
06:00
Altos
VS
Oeirense

5 Brazil - Potiguar

01:00
América RN
VS
Potiguar Mossoró
01:00
ASSU
VS
ABC
01:00
Potyguar
VS
Globo
01:00
Forca e Luz
VS
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Sul Matogrossense

03:00
Dourados Atlético
VS
Coxim
05:00
Aquidauanense
VS
Naviraiense
06:00
Costa Rica - MS
VS
Operário MS

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Tocantins Miracema
VS
União Carmolandense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

19:30
Korabi Peshkopi
VS
Tomori Berat
19:30
Pogradeci
VS
Butrinti Sarandë

251 Italy - PrimaVera 1

18:30
Napoli U19
VS
Spal U19
20:30
Atalanta U19
VS
Torino U19
20:30
Bologna U19
VS
Verona U19
22:30
Juventus U19
VS
Sassuolo U19

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Sunshine Stars
22:00
Lobi Stars
VS
Niger Tornadoes
22:00
Akwa United
VS
Kwara United
22:00
Shooting Stars
VS
Heartland
22:00
Kano Pillars
VS
Remo Stars
22:00
Rivers United
VS
Akwa Starlets
22:00
Enugu Rangers
VS
Plateau United
22:00
Abia Warriors
VS
Wikki Tourist
22:00
Nasarawa United
VS
Enyimba

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Cheminots
VS
Kondzo
22:00
V.Club Mokanda
VS
Diables Noirs

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Real Betis W
VS
Alavés W
18:00
Atletico Granadilla W
VS
Huelva W
22:30
Atletico Madrid W
VS
Madrid CFF W
23:00
Sevilla W
VS
Villarreal W
23:00
Rayo Vallecano W
VS
Valencia W
23:00
Levante W
VS
Barcelona W
00:00
Real Sociedad W
VS
Real Madrid W
01:00
Athletic Club W
VS
Eibar W

556 Belgium - Super League Women

02:30
OH Leuven W
VS
Zulte-Waregem W

98 Australia - W-League

15:35
Sydney W
VS
Brisbane Roar W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

00:30
KR / KV U19
VS
Fjölnir / Vængir U19

462 England - League Cup Women

02:00
Chelsea W
VS
Manchester United W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Portadown U20
VS
Glentoran U20
02:45
Cliftonville U20
VS
Ballymena United U20
03:00
Linfield U20
VS
Warrenpoint Town U20

11240938 Asia - Asian Cup Women

15:00
ไทย W
VS
Vietnam W

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Ajaccio II
02:00
Corte
VS
Lucciana

5724 Sierra Leone - Premier League

02:00
Mighty Blackpool
VS
SLIFA Mount Aureol

3374 Gibraltar - Premier Division

02:45
St Josephs FC
VS
Mons Calpe

99474 World - Club Friendlies 3

07:00
Curicó Unido
VS
San Luis
15:00
Ynergetyk-BDU
VS
Shakhtyor Petrikov
17:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Wieczysta Kraków
17:00
Fakel
VS
Atyrau
17:00
Tychy 71
VS
Jastrzębie
17:00
Vlašim
VS
Banik Ostrava II
18:00
Polkowice
VS
Kalisz
18:00
Orijent 1919
VS
Olimpija
18:30
Zagłębie Sosnowiec
VS
Hebar 1918
19:00
Chayka
VS
Neftekhimik
19:30
Banska Bystrica
VS
Zbrojovka Brno
20:00
CSKA 1948 Sofia
VS
KF Llapi
20:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Varnsdorf
20:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Riga
20:00
Dinamo Moskva
VS
Partizan
20:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Rogaška
20:15
Olimpija
VS
Javor Ivanjica
21:00
SKA Khabarovsk
VS
Viitorul Şelimbăr
21:00
Valencia U19
VS
Liefering
21:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Viborg
21:00
Sereď
VS
Rohožník
21:00
Sochi
VS
KAMAZ
21:30
Mariupol
VS
Siroki Brijeg
21:30
Fakel
VS
Neftchi
22:00
Korona Kielce
VS
Orenburg
22:00
Čukarički
VS
ดินาโมเคียฟ
22:30
Veres
VS
Spartak Subotica
23:30
Brabrand
VS
Aarhus Fremad
23:30
Næstved
VS
KFUM Roskilde
23:30
Admira
VS
Wiener Viktoria
00:00
Raufoss
VS
Skeid
00:00
Nöttingen
VS
Aalen
01:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
01:00
Greuther Fürth II
VS
Eintracht Bamberg
01:00
Teningen
VS
Bahlinger SC
01:00
Astoria Walldorf
VS
Neckarsulmer SU
01:00
Endingen
VS
Bahlinger SC
01:15
Heimstetten
VS
Holzkirchen
01:30
Schott Mainz
VS
Eddersheim
02:30
Wexford Youths
VS
St Patrick's
02:30
Drogheda United
VS
Bray Wanderers
02:30
Galway United
VS
Dundalk
03:00
ลอสแอนเจลิส
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
03:30
River Plate
VS
CAI
06:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Shakhtyor
06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:00
Mladost Lučani
VS
Chornomorets
06:00
Wanderers
VS
Gimnasia Mendoza

99474 World - Club Friendlies 4

17:00
Chernomorets
VS
Avangard Kursk
18:00
Sigma Olomouc II
VS
Karvina II
18:00
Odorheiu Secuiesc
VS
Brașov Steagul Renașt
19:00
Marek
VS
Etar
19:00
Lovech
VS
Dunav 2010
20:00
Budućnost
VS
Mladost Ljeskopolje
20:00
Žarkovo
VS
Inđija
21:00
ASU Poli Timişoara
VS
Dumbrăviţa
23:00
Spartak Myjava
VS
Púchov
01:00
FV Bad Vilbel
VS
FC 1906 Erlensee
01:00
Beltinci
VS
St. Anna
01:30
SF Baumberg
VS
Deutz
01:30
Meerbusch
VS
Schwarz-Weiß Düsseldorf

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Mahasarakham United
VS
Yasothon

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Trang
VS
Satun United
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Phattalung
16:30
Songkhla
VS
Patong City

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Marines Eureka
VS
Banbueng
15:30
Rayong United
VS
Bankhai United

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Kanjanapat Group
VS
Kanchanaburi

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

22:30
Atlético Perines U19
VS
Celta de Vigo U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

06:00
Sol de América
VS
Fontana