lsm99

ตารางบอล 5 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
เบิร์นลีย์
VS
วัตฟอร์ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

22:00
แบล็กพูล
VS
บริสตอลซิตี
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
00:30
สวอนซีซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
มอร์แคมป์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
พอร์ตสมัท
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Harrogate Town
VS
Bradford City
22:00
Barrow
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Stevenage
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Leyton Orient
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
สคันธอร์ป
VS
Oldham Athletic
22:00
Sutton United
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Swindon Town
VS
Exeter City
22:00
Walsall
VS
Northampton Town

462 เอฟเอคัพ

19:30
เชลซี
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
19:30
Kidderminster Harriers
VS
เวสต์แฮม
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
Hartlepool United
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
บาร์นสลีย์
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
เซาแธมป์ตัน
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
สโตกซิตี
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ฟูลัม
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
นอริชซิตี
00:30
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ลูตัน ทาวน์
03:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
ไบรท์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
อูเทรชท์
VS
SC Cambuur
00:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
ฮีเรนวีน
02:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
NEC
02:00
พีเอสวี
VS
AZ
03:00
ทเวนเต้
VS
วิเทสส์

11 บุนเดิสลีกา

21:30
VfB Stuttgart
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
FSV Mainz 05
VS
TSG Hoffenheim
21:30
FC Augsburg
VS
FC Union Berlin
21:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
Borussia Mönchengladbach
21:30
FC Köln
VS
SC Freiburg
00:30
FC Bayern München
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
แซงต์ เอเตียน
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
โมนาโก
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
โรม่า
VS
เจนัว
00:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
เอซี มิลาน
02:45
ฟิออเรนติน่า
VS
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอลเช่
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:15
มาจอร์กา
VS
กาดิซ
00:30
เซลต้า บีโก้
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
03:00
โอซาซูนา
VS
เซบีย่า

49477 ไทยลีก

18:00
Police Tero FC
VS
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Khonkaen United
VS
BG Pathum United
18:30
True Bangkok United
VS
Ratchaburi Mitrphol FC
19:00
SCG Muangthong United
VS
Port FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
Raj Pracha
19:00
ตราด เอฟซี
VS
Lamphun Warrior

99474 World - Club Friendlies 1

06:15
River Plate
VS
Vélez Sarsfield

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

23:30
Al Ahly
VS
มอนเตอร์เรย์

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Barnet
22:00
Altrincham
VS
Woking
22:00
Chesterfield
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Halifax Town
VS
Bromley
22:00
King's Lynn Town
VS
Weymouth
22:00
Maidenhead United
VS
Eastleigh
22:00
Notts County
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Boreham Wood
22:00
Stockport County
VS
Dover Athletic
22:00
Torquay United
VS
Wrexham
22:00
Yeovil Town
VS
Solihull Moors

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Blyth Spartans
VS
York City
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Alfreton Town
22:00
Chester
VS
Southport
22:00
Curzon Ashton
VS
AFC Telford United
22:00
Farsley Celtic
VS
Chorley
22:00
Gateshead
VS
Fylde
22:00
Gloucester City
VS
Brackley Town
22:00
Guiseley
VS
Darlington
22:00
Hereford
VS
Boston United
22:00
Kettering Town
VS
Leamington
22:00
Spennymoor Town
VS
Kidderminster Harriers

462 England - Premier League U18

18:00
Chelsea U18
VS
Fulham U18
18:00
Tottenham U18
VS
Crystal Palace U18
18:00
West Brom U18
VS
Norwich U18
18:00
Liverpool U18
VS
Burnley U18
18:30
Arsenal U18
VS
Leicester U18
19:00
Reading U18
VS
Brighton U18
19:00
West Ham U18
VS
Birmingham City U18
20:00
Leeds United U18
VS
Manchester City U18
20:00
Blackburn U18
VS
Sunderland U18
20:00
Stoke City U18
VS
Middlesbrough U18
21:00
Newcastle Utd U18
VS
Nottingham Forest U18

462 England - Women's Super League

19:30
Arsenal W
VS
Manchester United W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Bognor Regis Town
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Bowers & Pitsea
VS
Enfield Town
22:00
Cheshunt
VS
Leatherhead
22:00
Cray Wanderers
VS
Merstham
22:00
Folkestone Invicta
VS
Carshalton Athletic
22:00
Haringey Borough
VS
AFC Hornchurch
22:00
Kingstonian
VS
Potters Bar Town
22:00
Lewes
VS
East Thurrock United
22:00
Margate
VS
Horsham
22:00
Worthing
VS
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Aveley
VS
Bury Town
22:00
Canvey Island
VS
Heybridge Swifts
22:00
Coggeshall Town
VS
Basildon United
22:00
Dereham Town
VS
Tilbury
22:00
Felixstowe & Walton United
VS
Grays Athletic
22:00
Great Wakering Rovers
VS
AFC Sudbury
22:00
Maldon & Tiptree
VS
Brentwood Town
22:00
Romford
VS
Hashtag United
22:00
Stowmarket Town
VS
Hullbridge Sports
22:00
Witham Town
VS
Barking

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Waltham Abbey
22:00
Aylesbury United
VS
Biggleswade
22:00
Bedford Town
VS
FC Romania
22:00
Colney Heath
VS
Welwyn Garden City
22:00
Didcot Town
VS
Barton Rovers
22:00
Hertford Town
VS
Berkhamsted
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Ware
22:00
St Neots Town
VS
Harlow Town
22:00
Thame
VS
Kidlington

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Bamber Bridge
22:00
Atherton Collieries
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Buxton
VS
South Shields
22:00
United of Manchester
VS
Witton Albion
22:00
Matlock Town
VS
Lancaster City
22:00
Morpeth Town
VS
Nantwich Town
22:00
Radcliffe Borough
VS
Basford United
22:00
Scarborough Athletic
VS
Hyde United
22:00
Stafford Rangers
VS
Whitby Town
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Mickleover Sports
22:00
Warrington Town
VS
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Alvechurch
VS
Nuneaton Town
22:00
Banbury United
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Barwell
VS
Redditch United
22:00
Coalville Town
VS
Hitchin Town
22:00
Lowestoft Town
VS
Peterborough Sports
22:00
Needham Market
VS
Royston Town
22:00
Rushall Olympic
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
St Ives Town
VS
Leiston
22:00
Stourbridge
VS
Tamworth
22:00
Stratford Town
VS
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

21:30
De Treffers
VS
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Karlsruher SC
19:30
ชาลเก้ 04
VS
Jahn Regensburg
19:30
Sandhausen
VS
Erzgebirge Aue
02:30
St. Pauli
VS
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

20:00
Osnabrück
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Waldhof Mannheim
VS
Viktoria Berlin
20:00
Havelse
VS
Meppen
20:00
Magdeburg
VS
Wehen Wiesbaden
20:00
Verl
VS
Hallescher FC
20:00
Zwickau
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:30
Weiche Flensburg
VS
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Hertha BSC II
VS
Lichtenberg
20:05
Auerbach
VS
Energie Cottbus
20:15
BAK '07
VS
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Wegberg-Beeck
VS
Schalke 04 II
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Homberg
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Fortuna Köln
20:00
Köln II
VS
Wiedenbrück
20:00
Alemannia Aachen
VS
Uerdingen
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Werder Bremen III
VS
Union Bremen
19:00
Blumenthaler SV
VS
Bremer SV
20:00
Brinkumer SV
VS
Komet Arsten
21:00
OSC Bremerhaven
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Dassendorf
VS
Hamm United
20:00
Lohbrugge
VS
TSV Sasel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Torgelower SV Greif
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Hansa Rostock II
19:00
RSV Eintracht
VS
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Krieschow
19:00
International Leipzig
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Arnstadt
VS
Union Sandersdorf
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Martinroda
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Blau-Weiß Zorbau

2454 Albania - Superliga

19:45
Kastrioti Krujë
VS
Dinamo Tirana
22:45
Tirana
VS
Skënderbeu Korçë
22:45
Teuta Durrës
VS
Partizani Tirana

143 Austria - Austrian Cup

22:30
Rapid Vienna
VS
Hartberg

556 Belgium - Pro League

22:15
Kortrijk
VS
Sint-Truiden
00:30
Standard Liège
VS
Cercle Brugge
00:30
KV Oostende
VS
OH Leuven
02:45
Antwerp
VS
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

02:45
Royal Excel Mouscron
VS
Waasland-Beveren

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Gorica
VS
Hajduk Split
23:05
Rijeka
VS
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

22:00
AEK Larnaca
VS
Aris
00:00
Olympiakos
VS
PAEEK

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Olympiada Lympion
19:30
Onisilos
VS
Ayia Napa
19:30
Enosis
VS
Karmiotissa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Jablonec
VS
Sigma Olomouc
21:00
Teplice
VS
Bohemians 1905
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Karviná
00:00
České Budějovice
VS
Sparta Praha

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
ตูลูส
VS
ดิฌง
01:00
Bastia
VS
Pau
01:00
แก็งก็อง
VS
Auxerre
01:00
Nancy
VS
ก็อง
01:00
นีมส์
VS
Dunkerque
01:00
Niort
VS
Le Havre
01:00
Quevilly Rouen
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Rodez
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
Sochaux
VS
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

00:30
Aris
VS
Volos NFC
00:30
Panaitolikos
VS
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Várda SE
VS
Honvéd
23:00
Gyirmót
VS
Újpest
01:30
MOL Vidi
VS
Debrecen

674 Hungary - Hungarian Cup

19:00
Ceglédi
VS
Kazincbarcika

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

23:00
Szeged 2011
VS
Budafoki MTE

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Bnei Sakhnin
VS
Hapoel Tel Aviv
22:30
Maccabi Tel Aviv
VS
Ironi Kiryat Shmona
23:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Katamon
00:50
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

20:00
Crotone
VS
Cittadella
20:00
Como
VS
เลชเช่
20:00
Benevento
VS
ปาร์มา
20:00
Alessandria
VS
Pisa
20:00
Ternana
VS
Reggina
20:00
Cosenza
VS
เบรสชา
22:15
โฟรซิโนเน่
VS
Vicenza
00:30
Ascoli
VS
Perugia

2756 Malta - Premier League

20:00
Mosta
VS
Santa Lucia
22:00
Gzira United
VS
Hamrun Spartans
00:00
Hibernians
VS
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

20:00
Melita
VS
St. George's
20:00
Vittoriosa Stars
VS
Lija Athletic
00:00
Luqa
VS
Fgura United
00:00
Senglea Athletic
VS
Qrendi

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Glenavon
VS
Warrenpoint Town

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Knockbreda
VS
H&W Welders

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Stal Mielec
VS
Górnik Zabrze
23:30
Piast Gliwice
VS
Pogoń Szczecin
02:00
Lechia Gdańsk
VS
Śląsk Wrocław

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Marítimo
VS
Estoril
01:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Portimonense
03:30
Vitória SC
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

22:00
Academico Viseu
VS
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

18:30
UTA Arad
VS
Sepsi
21:00
SSC Farul
VS
Chindia Târgovişte
02:00
Universitatea Craiova
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Dundee
VS
Ross County
22:00
Hibernian
VS
St. Mirren
22:00
Livingston
VS
Aberdeen
22:00
St. Johnstone
VS
Dundee United

1161 Scotland - Championship

22:00
Ayr United
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Inverness CT
VS
Greenock Morton
22:00
Partick Thistle
VS
Queen of the South
22:00
Raith Rovers
VS
Hamilton Academical

1161 Scotland - League One

22:00
Cove Rangers
VS
Airdrieonians
22:00
East Fife
VS
Clyde
22:00
Falkirk
VS
Queen's Park
22:00
Montrose
VS
Dumbarton
22:00
Peterhead
VS
Alloa Athletic

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Stenhousemuir
22:00
Forfar Athletic
VS
Albion Rovers
22:00
Kelty Hearts
VS
Elgin City
22:00
Stirling Albion
VS
Cowdenbeath
22:00
Stranraer
VS
Edinburgh City

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
Real Sociedad II
VS
ลูโก
00:15
เรอัลซาราโกซา
VS
มาลากา
02:30
คิโรน่า
VS
Ponferradina
02:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เออิบาร์

62 Switzerland - Super League

00:00
Servette
VS
Lausanne Sport
02:30
Grasshopper
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Kriens
VS
Yverdon Sport
00:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Aarau
00:00
Thun
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Gaziantep F.K.
VS
Sivasspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Kasımpaşa
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Yeni Malatyaspor
23:00
Fenerbahçe
VS
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Balıkesirspor
17:30
Keçiörengücü
VS
Samsunspor
20:00
Bursaspor
VS
Altınordu
23:00
Denizlispor
VS
Eyüpspor

80 Chile - Primera Division

04:00
Unión Española
VS
Palestino
06:30
Coquimbo Unido
VS
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Once Caldas
VS
Independiente Medellín
04:05
Envigado
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Atlético
03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Bogotá
06:10
Barranquilla
VS
Real Cartagena

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Nueva Concepción
VS
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

04:00
Comunicaciones II
VS
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

06:00
Necaxa
VS
Pachuca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Universidad Guadalajara
VS
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

09:00
Juventus Managua
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Resistencia
VS
Tacuary
06:45
12 de Octubre
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

07:00
Alianza Lima
VS
Atlético Grau
01:15
Deportivo Municipal
VS
Ayacucho
03:30
Sport Huancayo
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

19:30
Torque
VS
Cerro Largo
03:00
Fénix
VS
Peñarol
05:30
Defensor Sporting
VS
ลิเวอร์พูล

614 Algeria - Ligue 1

20:30
US Biskra
VS
NA Hussein Dey
20:30
CR Belouizdad
VS
Tlemcen
20:30
HB Chelghoum Laïd
VS
Olympique Médéa
21:00
RC Relizane
VS
NC Magra
23:00
JS Saoura
VS
RC Arbaâ
23:00
MC Oran
VS
MC Alger

614 Algeria - Ligue 2

20:00
MO Constantine
VS
JS Bordj Ménaïel
20:00
JSM Skikda
VS
US Chaouia
20:00
Annaba
VS
Teleghma
20:00
JSM Béjaïa
VS
CA Batna
20:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
MO Béjaïa
20:00
RB Ouargla
VS
Hamra Annaba
20:00
USM Khenchela
VS
MC El Eulma
20:00
Aïn M'lila
VS
Lakhdaria
20:00
USM Bel Abbès
VS
WA Boufarik
20:00
GC Mascara
VS
USMM Hadjout
20:00
USM El Harrach
VS
ASM Oran
20:00
SKAF Khémis Mélina
VS
El Bayadh
20:00
Temouchent
VS
SC Aïn Defla
20:00
Ben Aknoun
VS
Kouba
20:00
CRB Ain Ouessara
VS
MCB Oued Sly
20:00
JSM Tiaret
VS
MC Saïda

911 Angola - Girabola

21:00
Sagrada Esperança
VS
Desportivo Huíla
21:30
Interclube
VS
Recreativo da Caála
21:30
Sporting de Benguela
VS
CD Lunda-Sul
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Onze Bravos
21:30
Académica do Lobito
VS
Kabuscorp
22:30
Petro de Luanda
VS
1º de Agosto
22:30
Progresso
VS
Wiliete

1320 Congo DR - Super Ligue

20:00
TP Mazembe
VS
RCK
21:00
Vita Club
VS
Renaissance

468 Ghana - Premier League

22:00
King Faisal
VS
Real Tamale
22:00
Accra Lions
VS
Medeama

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Hafia
VS
Loubha Télimélé
06:00
Sequence
VS
Fello Star

1179 Kenya - Premier League

07:00
Vihiga Bullets
VS
KCB
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Nairobi City Stars
19:00
Ulinzi Stars
VS
Wazito
19:00
Talanta
VS
Mathare United
19:00
Bandari
VS
Sofapaka
19:00
Leopards
VS
KCB
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

22:30
USC Kita
VS
Réal Bamako
22:30
US Bougouba
VS
ASKO
22:30
Bakaridjan
VS
ASOM
23:00
Djoliba
VS
Onze Créateurs
23:30
Police
VS
Duguwolofila
01:00
COB
VS
Douannes de Sikasso

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Ittihad Tanger
VS
Wydad Casablanca
22:00
Riadi Salmi
VS
FAR Rabat
00:15
RSB Berkane
VS
Maghreb Fès
02:30
Raja Casablanca
VS
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Tihad Casablanca
VS
Stade Marocain
21:00
Chabab Ben Guerir
VS
CR Khemis Zemamra
00:00
Raja Beni Mellal
VS
Kawkab Marrakech
02:00
Moghreb Tétouan
VS
Olympique Dcheïra

3677 Syria - Premier League

19:00
Al-Horgelah
VS
Foutoua
19:00
Teshrin
VS
Al Jaish
19:00
Taliya
VS
Shorta
19:00
Efrin
VS
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

22:00
KMC
VS
Biashara United
00:15
Kagera Sugar
VS
Coastal Union
02:30
Young Africans
VS
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

18:00
Lusaka Dynamos
VS
Forest Rangers
20:00
ZESCO United
VS
Kafue Celtic
20:00
Power Dynamos
VS
Buildcon
20:00
Indeni
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Chambishi
VS
Nkana
20:00
Kabwe Warriors
VS
Green Buffaloes
20:00
Red Arrows
VS
Konkola Blades

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Engordany II
VS
Ranger's
02:30
La Massana
VS
Penya Encarnada

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Nejmeh

7091 Oman - Professional League

20:15
Al-Musannah
VS
Al Seeb
20:15
Sohar
VS
Oman Club
21:45
Al Nasr
VS
Dhofar

74505 Qatar - Premier League

20:35
Al Gharafa
VS
Al Sadd
20:35
Al Wakrah
VS
Al Sailiya
23:05
Al Rayyan
VS
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:50
Al Raed
VS
Al Ittifaq
19:50
Al Hazm
VS
Al Shabab
22:20
Al Faisaly
VS
Dhamk
00:20
Al Ahli Jeddah
VS
Al Taawon

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Rejiche
VS
Club Africain
20:00
ES Tunis
VS
Hammam-Sousse
20:00
CA Bizertin
VS
Tataouine
20:00
Métlaoui
VS
CS Sfaxien

2802 United Arab Emirates - Uae League

19:15
Al Ain
VS
Khorfakkan Club
21:30
Al Wasl
VS
Bani Yas

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:15
Masafi
VS
Al Arabi
20:15
Al Jazira Al Hamra
VS
City

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Abahani Chittagong
VS
Rahmatgonj MFS
16:00
Mohammedan Dhaka
VS
Sheikh Russel

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Somerset Trojans
VS
Dandy Town Hornets

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Eastern
VS
Hong Kong FC
16:30
Tai Chung
VS
Kitchee

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Bengaluru
VS
Jamshedpur

462 England - Vanarama National League South

22:00
Braintree Town
VS
Eastbourne Borough
22:00
Chippenham Town
VS
Concord Rangers
22:00
Dartford
VS
Welling United
22:00
Dorking Wanderers
VS
Tonbridge Angels
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Chelmsford City
22:00
Hampton & Richmond
VS
Oxford City
22:00
Havant & Waterlooville
VS
St Albans City
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Billericay Town
22:00
Maidstone United
VS
Bath City
22:00
Slough Town
VS
Hungerford Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

21:00
DOVO
VS
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

04:15
Nacional Potosí
VS
Municipal Vinto

147 Africa - Africa Cup of Nations

02:00
บูร์กินาฟาโซ
VS
แคเมอรูน

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
Rebecq
VS
Couvin-Mariembourg
02:00
Tubize
VS
Warnant
02:00
La Louvière
VS
RES Durbuy
02:00
Meux
VS
Hamoir
02:00
US Givry
VS
Ganshoren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

01:30
Gent-Zeehaven
VS
Harelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

02:00
Sporting Hasselt
VS
Hoogstraten
02:00
Houtvenne
VS
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:00
Torhout
VS
Jong Lede
01:30
Svelta Melsele
VS
Eppegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:00
Zwarte Leeuw
VS
Weerstand Koersel
01:30
Turnhout
VS
Berlaar-Heikant
01:30
Diest
VS
Sint-Lenaarts
02:00
Beringen
VS
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Gosselies Sports
02:00
Tournai
VS
PAC Buzet
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Schaerbeek-Evere
02:00
Union Namur
VS
Rapid Symphorinois
02:00
Jeunesse Tamines
VS
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Herstal
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:00
Eendracht Zoersel
VS
Ternesse
01:30
Oppuurs
VS
Kalmthout
01:30
K. Kontich
VS
Berg en Dal
01:30
Vorselaar
VS
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:30
Ixelles
VS
Stade Everois

556 Belgium - Provincial-Hainaut

02:00
Gilly
VS
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Limburg

02:00
Groen Star Beek
VS
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Sartoise
02:00
Bastogne
VS
Meix-Devant-Virton
02:30
La Roche
VS
Aubange

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Meulebeke
VS
Excelsior Zedelgem
00:30
Diksmuide
VS
Eendracht Wervik

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Digenis Morphou
VS
MEAP Nisou
19:30
APEP
VS
Ormideia
19:30
Elia Lythrodonta
VS
AE Zakakiou
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Digenis Ypsonas
19:30
Peyia
VS
Ethnikos Assias
19:30
Halkanoras
VS
Omonia Psevda
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Kouris Erimi

17 France - CFA Group A

21:00
Versailles
VS
Guingamp II
23:00
Caen II
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Granville
VS
Vannes
00:00
Romorantin
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Saint-Malo
VS
Lorient II
00:00
Stade Plabennec
VS
Blois
00:00
Vitré
VS
Poissy

17 France - CFA Group B

23:00
Épinal
VS
Gobelins
23:00
Schiltigheim
VS
Olympique St Quentin
00:00
Beauvais
VS
Reims II
00:00
Entente SSG
VS
Bobigny
00:00
Sainte Geneviève
VS
Auxerre II
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Fleury 91
00:00
Metz II
VS
Lens II

17 France - CFA Group C

22:00
Rumilly Vallieres
VS
Olympique Lyonnais II
22:00
Monaco II
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Chasselay MDA
VS
Jura Sud Foot
23:00
Toulon
VS
Aubagne
23:00
Lyon Duchère
VS
Hyères
00:00
Saint-Priest
VS
Marignane Gignac
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Olympique Marseille II
00:00
Martigues
VS
Grasse

17 France - CFA Group D

23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Canet Roussillon
00:00
Béziers
VS
Yzeure
00:00
Les Herbiers
VS
Colomiers US
00:00
Angers SCO II
VS
Nantes II
00:00
Bourges Foot 18
VS
Angoulême
00:00
Montpellier II
VS
Andrézieux
00:30
Stade Montois
VS
Trélissac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:30
Hauts Lyonnais
VS
Montlucon
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Thonon Évian
00:00
Ain Sud
VS
Clermont II
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Limonest
00:00
Lyon Duchere II
VS
Vaulx
00:30
Moulins Football
VS
Saint-Étienne II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Besancon FC
VS
Gueugnon
22:00
Grandvillars
VS
Jura Dolois
00:00
Selongey
VS
Saint-Apollinaire
00:00
Montceau
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Lannion
VS
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Avoine OCC
23:00
Tourangeau
VS
Chateauroux II
00:00
Vierzon
VS
C' Chartres II
00:00
Orleans II
VS
Montargis

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
RC Epernay
VS
Thaon
23:00
Biesheim
VS
Troyes II
23:00
Sarre Union
VS
Mulhouse
23:00
Raon l'Etape
VS
Colmar
00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Prix-lès-Mézières

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Amiens AC
VS
Lille II
23:00
Valenciennes II
VS
Saint-Omer
00:00
Wasquehal
VS
Croix Football IC
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Boulogne II
00:00
Le Touquet
VS
Maubeuge
00:00
Amiens SC II
VS
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

00:00
Saint-Lo Manche
VS
Quevilly II
00:00
Avranches II
VS
AG Caennaise
00:00
Bayeux
VS
Romilly-Pt St Pierre
00:00
Dieppe
VS
Le Havre II
00:00
Oissel CMS
VS
Alencon
00:00
Dives-Cabourg
VS
Vire
01:00
Évreux 27
VS
Cherbourg

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Giana Erminio
VS
Juventus U23
20:30
Pro Patria
VS
Lecco
20:30
Fiorenzuola
VS
Calcio Padova
20:30
Legnago Salus
VS
Piacenza
20:30
Triestina
VS
Pro Sesto
20:30
Pergolettese
VS
Seregno
20:30
Renate
VS
Südtirol
20:30
Mantova
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Pro Vercelli
VS
Virtus Verona
22:30
FeralpiSalò
VS
AlbinoLeffe

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Berço
VS
Santa Marta Penaguião

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Espinho
VS
Ferreira de Aves
22:00
Santa Cruz de Alvarenga
VS
Gondomar

32 Spain - Tercera - Group 1

01:00
Rápido Bouzas
VS
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

01:00
Roces
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

22:15
Samano
VS
Escobedo
22:15
Cartes
VS
Cultural Guarnizo
23:00
Colindres
VS
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
San Ignacio
VS
Beti Gazte
22:30
Pasaia KE
VS
Aurrera de Ondarroa
22:45
Uritarra
VS
Portugalete
23:00
Amurrio
VS
Deportivo Alaves II
23:00
Lagun Onak
VS
Santutxu
23:00
Leioa
VS
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Ascó
VS
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 6

17:00
Elche II
VS
Jove Espanol
22:00
Atzeneta
VS
Olímpic de Xàtiva
22:30
Beniganim
VS
Valencia II
23:00
Saguntino
VS
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Alcorcón II
VS
Villaverde-Boetticher
22:00
Alcobendas
VS
Pozuelo Alarcón
00:00
Atlético Madrid II
VS
Villaviciosa Odón

32 Spain - Tercera - Group 9

19:00
Intergym
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Felanitx
VS
Son Veri

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Santa Úrsula
VS
Lanzarote
23:30
Villa Santa Brígida
VS
La Cuadra
00:00
Unión Sur Yaiza
VS
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 13

00:30
Huércal-Overa
VS
El Palmar

32 Spain - Tercera - Group 14

01:30
Moralo
VS
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Cortes
VS
Subiza
22:00
Avance Ezcabarte
VS
Gares
22:00
Valle Egüés
VS
Pamplona
22:00
Huarte
VS
Txantrea
22:30
Azkoyen
VS
Beti Kozkor
22:30
Murchante
VS
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Rapid de Murillo
VS
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Tarancón
VS
Albacete II
23:00
Villarrubia
VS
Ciudad Real
06:00
Azuqueca
VS
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Akhisar Belediyespor
VS
Tarsus İdman Yurdu

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Adıyaman 1954
VS
İnegölspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Niğde Belediyespor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Somaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Elazığspor
VS
Osmaniyespor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Çatalcaspor
17:00
Hendek Spor
VS
Artvin Hopaspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Fatsa Belediyespor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Erokspor
VS
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Ofspor
VS
Karşıyaka
17:00
Orduspor 1967
VS
Modafenspor

5 Brazil - Alagoano

03:00
CSA
VS
CRB

5 Brazil - Amazonense

02:30
Fast Clube
VS
JC
02:30
Manaus
VS
Princesa Solimões
02:30
São Raimundo AM
VS
Amazonas

5 Brazil - Baiano 1

04:00
Barcelona BA
VS
Juazeirense

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Capital Brasilia
VS
Brasília

5 Brazil - Copa do Nordeste

03:45
Fortaleza
VS
Ceará
03:45
Atlético Alagoinhas
VS
Bahia
06:00
Sampaio Corrêa
VS
Náutico

5 Brazil - Capixaba

02:00
Real Noroeste
VS
Vitória ES
02:00
Desportiva ES
VS
Rio Branco ES
02:00
Nova Venécia
VS
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca Serie A

02:00
Boavista
VS
Volta Redonda

5 Brazil - Catarinense 1

02:30
Avaí
VS
Prospera Criciuma
05:00
Chapecoense
VS
Brusque

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Maracanã
VS
Iguatu
01:30
Ferroviário
VS
Uniclinic
02:00
Icasa
VS
Caucaia
02:00
Pacajus
VS
Crato

5 Brazil - Gaucho 1

02:30
Ypiranga Erechim
VS
Internacional

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Aparecidense
VS
CRAC
02:30
Vila Nova
VS
Atlético GO

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Iape

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Operário Ltda
VS
Cuiabá
06:00
Sport Sinop
VS
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
Democrata GV
VS
Pouso Alegre
02:30
Caldense
VS
Cruzeiro
05:30
América Mineiro
VS
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Paraense

19:30
Tapajós
VS
Castanhal
01:30
Caeté
VS
Águia de Marabá
02:00
Independente PA
VS
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

02:00
Auto Esporte
VS
Sousa
02:00
Sport PB
VS
Treze

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Independiente FSJ
VS
Coritiba
05:00
Paraná
VS
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

21:00
São Bernardo
VS
Ponte Preta
01:00
Água Santa
VS
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

01:00
São Caetano
VS
Rio Claro
03:00
XV de Piracicaba
VS
Osasco Audax
05:00
Oeste
VS
Primavera SP

5 Brazil - Paulista A3

21:00
Sertãozinho
VS
São José EC
01:00
Desportivo Brasil
VS
Comercial
01:00
Nacional SP
VS
Marília
01:00
Olímpia
VS
Noroeste
01:00
Rio Preto
VS
Capivariano

5 Brazil - Pernambucano 1

02:30
Sport Recife
VS
Vera Cruz

5 Brazil - Piauiense

03:00
Parnahyba
VS
Oeirense

5 Brazil - Potiguar

05:00
ABC
VS
Potyguar

5 Brazil - Sergipano

01:15
Boca Júnior
VS
Frei Paulistano
02:00
Lagarto
VS
Itabaiana

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Gurupi
VS
Araguacema
02:00
Palmas
VS
Tocantinópolis
02:00
Bela Vista TO
VS
Interporto
02:00
Tocantins Miracema
VS
Capital FC

3347 San Marino - Campionato

21:00
Cailungo
VS
Tre Penne
21:00
Tre Fiori
VS
La Fiorita
21:00
Faetano
VS
Cosmos
00:00
Fiorentino
VS
Murata

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
13:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

19:30
Erzeni Shijak
VS
Shkumbini Peqin
19:30
Apolonia Fier
VS
Maliqi
19:30
Vora
VS
Tërbuni Pukë
19:30
Lushnja
VS
Tomori Berat
19:30
Burreli
VS
Butrinti Sarandë
19:30
Pogradeci
VS
Besëlidhja Lezhë
19:30
Turbina Cërrik
VS
Bylis Ballsh

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Iliria Fushë-Krujë
VS
Shënkolli
19:30
Murlani
VS
Internacional Tirana
19:30
Luzi 2008
VS
Gramshi
19:30
Bulqiza
VS
Oriku
19:30
Flamurtari
VS
Memaliaj
19:30
Tepelena
VS
Devolli

2405 Estonia - Estonian Cup

19:00
Vastseliina Tannem
VS
Tabasalu

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Moroka Swallows
VS
TS Sporting
23:00
TTM
VS
Golden Arrows

98 Australia - Ffa Cup

16:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
Dender
VS
Heist
02:00
Patro Eisden
VS
Sint-Eloois-Winkel
02:00
Mandel United
VS
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Kaiserslautern U19
VS
Heidenheim U19
17:00
Ingolstadt U19
VS
Freiburg U19
17:00
Karlsruher U19
VS
Bayern U19
17:00
Mainz U19
VS
Augsburg U19
17:30
Union Berlin U19
VS
St. Pauli U19
18:00
Paderborn U19
VS
Fortuna Koln U19
19:00
Nurnberg U19
VS
Stuttgart U19
19:00
Hessen Kassel U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
20:00
Greuther Fürth U19
VS
Saarbrucken U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Genoa U19
VS
Milan U19
19:00
Fiorentina U19
VS
Roma U19
20:30
Bologna U19
VS
Pescara U19

41 Europe - Atlantic Cup

22:00
Halmstad
VS
โคเปนเฮเก้น

251 Italy - Primavera 2

17:00
Pordenone U19
VS
Alessandria U19
17:00
Salernitana U19
VS
Cesena U19
17:00
Crotone U19
VS
Lazio U19
17:30
Ternana U19
VS
Ascoli U19
20:00
Venezia U19
VS
Virtus Entella U19
20:30
Udinese U19
VS
Cittadella U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Como U19
20:30
Reggiana U19
VS
Cremonese U19
20:30
Brescia U19
VS
Monza U19
20:30
Frosinone U19
VS
Pisa U19
20:30
Cosenza U19
VS
Reggina U19
20:30
Benevento U19
VS
Spezia U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Islami Kalkelea
VS
Markaz Tulkarm
20:00
Jabal Al Mukaber
VS
Shabab Al Am'ari

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa Starlets
VS
Kano Pillars
22:00
Abia Warriors
VS
Nasarawa United

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

06:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม

65437 Panama - Lpf

08:00
Tauro
VS
Sporting San Miguelito
04:00
Deportivo Universitario
VS
Azuero
06:00
Plaza Amador
VS
Costa del Este

11555657 South America - Copa Libertadores U20

03:00
Independiente U20
VS
Caracas U20
05:30
Sporting Cristal U20
VS
Blooming U20

122 Kosovo - Kosovar Cup

19:00
Gjilani
VS
Dukagjini
19:00
Ulpiana
VS
Arbëria
19:00
Onix Banjë
VS
Kek-U
19:00
2 Korriku
VS
Ramiz Sadiku

3126 Luxembourg - National Division

22:00
F91 Dudelange
VS
Progrès Niedercorn

191038 Botswana - Premier League

20:30
Gaborone United
VS
Orapa United
21:00
BR Highlanders
VS
BDF XI
01:00
Mogoditshane Fighters
VS
Township Rollers

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Kick4Life
VS
LMPS
17:00
Mazenod
VS
Lioli
20:00
LCS
VS
Liphakoe Football Club
20:00
CCX
VS
Lifofane
20:00
Matlama
VS
Lesotho Defence Force
20:00
Sefotha-Fotha
VS
Bantu

2493 Mauritania - Super D1

21:00
Nouakchott King's
VS
Médine
23:00
Concorde
VS
SNIM

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

22:00
Europa FC
VS
Lynx
00:30
St Josephs FC
VS
Hound Dogs

3039 Togo - Championnat National

22:00
Togo Port
VS
Entente II
22:00
Kakadl
VS
Semassi

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nico-Nicoye
VS
Patronage Sainte-Anne
21:00
Nouvelle Génération
VS
CARA Brazzaville
22:00
V.Club Mokanda
VS
Nathaly's

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Lugano W
VS
Luzern W
23:00
Basel W
VS
Young Boys W
00:00
Grasshopper W
VS
Yverdon W
00:30
Aarau W
VS
St. Gallen W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Club Brugge W
VS
Gent W
20:00
White Star Woluwé W
VS
Zulte-Waregem W
20:00
RSC Anderlecht W
VS
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Gent II W
21:00
Genk II W
VS
Moldavo W
23:00
RFC de Liege W
VS
Famkes Merkem W
23:00
Standard Liège II W
VS
Mechelen W
23:00
Chastre W
VS
Wuustwezel W
00:30
Anderlecht II W
VS
Eva's Tienen W

17 France - Division 1 Women

20:30
Guingamp W
VS
Paris SG W
20:30
Dijon W
VS
Soyaux W
20:30
Paris W
VS
Saint-Étienne W
22:35
Stade de Reims W
VS
Issy W

251 Italy - Serie A Women

18:30
AC Milan W
VS
Lazio W
20:30
Roma W
VS
Pomigliano W
20:30
Sampdoria W
VS
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:00
Mazatlán W
VS
Tigres UANL W
01:00
Cruz Azul W
VS
América W

98 Australia - W-League

13:05
Canberra United W
VS
Perth Glory W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
JS Saoura U21
VS
RC Arbaâ U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Académica U23
VS
Farense U23
18:00
Vizela U23
VS
Famalicão U23
18:00
Vitória Guimarães U23
VS
Marítimo U23
22:00
Portimonense U23
VS
Estoril U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

00:00
Afturelding
VS
Selfoss

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

22:30
Friol W
VS
Viajes Interrías W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:30
Linfield U20
VS
Coleraine U20

63604 Cuba - Primera Division

03:00
Artemisa
VS
Cienfuegos
03:00
La Habana
VS
Pinar del Río
03:00
Matanzas
VS
Mayabeque
03:00
Villa Clara
VS
Isla Juventud
03:00
Las Tunas
VS
Camagüey
03:00
Sancti Spiritus
VS
Ciego de Ávila
03:00
Holguín
VS
Santiago de Cuba
03:00
Guantánamo
VS
Granma

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:30
CA Neuville
VS
Poitiers
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Libourne
01:00
Anglet Genets
VS
Chauvigny
01:00
Stade Bordelais
VS
Bordeaux II
01:00
Chatellerault
VS
Cognac

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Nîmes II
VS
Blagnac
01:00
Muret
VS
Balma

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Racing Colombes 92
VS
Bretigny Foot
22:00
Aubervilliers
VS
Drancy JA
00:00
Créteil II
VS
Mantes 78
00:00
Blanc Mesnil
VS
Linas-Montlhery
00:00
PSG II
VS
Paris II
00:00
Meaux Academy Football
VS
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Corte
VS
Consolat Marseille
20:30
Cannet Rocheville
VS
Ajaccio II
20:30
Nice II
VS
Mandelieu LN
20:30
Furiani-Agliani
VS
Marseille Endoume Catalans
21:00
Istres
VS
Gazélec Ajaccio
00:00
Cannes
VS
Villefranche SJB
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Côte Bleue

2507 Gambia - GFA League

23:00
Hawks
VS
Steve Biko
23:00
GAMTEL
VS
Falcons
23:00
Banjul
VS
Brikama United

401 Slovakia - Youth League

17:00
Podbrezová U19
VS
Poprad U19

99474 World - Club Friendlies Women

17:00
Brommapojkarna W
VS
AIK W
19:00
Stabæk W
VS
Røa W
20:00
Linkoping W
VS
KIF Orebro W
20:00
Avaldsnes W
VS
Arna-Bjørnar W
21:00
Bohemians WFC W
VS
Wexford Youths
22:00
Kolbotn W
VS
Vålerenga W

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Bangkok
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
Siam
VS
Samut Prakan
15:30
Muangnont
VS
North Bangkok University

99474 World - Club Friendlies 3

12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
กัมบะ โอซาก้า
15:00
OB
VS
Vejle
15:00
Tekstilshchik
VS
Metallurg Vidnoye
16:00
Lisen
VS
Hanácká
16:00
Viktoria Žižkov
VS
Příbram
16:00
Opava
VS
Vratimov
16:00
Slavia
VS
Belshina
16:00
Táborsko
VS
Banik Ostrava II
16:30
Sparta Praha II
VS
Chrudim
17:00
SKRA Częstochowa
VS
Bełchatów
17:00
Widzew Lodz
VS
Znicz Pruszków
17:00
Hutnik Krakow
VS
Katowice
17:00
Tychy 71
VS
Puszcza Niepołomice
17:00
Resovia Rzeszów
VS
Sandecja Nowy Sącz
17:00
Trenčín
VS
Púchov
17:00
Ústí nad Labem
VS
Přepeře
17:00
Senica
VS
Prostějov
17:00
Arka Gdynia
VS
Kalisz
17:00
Astoria Walldorf
VS
Mühlhausen
17:00
Nürnberg II
VS
Ammerthal
17:00
Zagłębie Lubin
VS
Polkowice
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Slovácko II
17:30
Gomel
VS
Shakhtyor
18:00
Ismaning
VS
Buchbach
18:00
Třinec
VS
Hlučín
18:00
Polkowice
VS
Lech Poznań II
18:00
Wacker Burghausen
VS
Donaustauf
18:00
Nykøbing
VS
HIK
18:00
Fremad Amager
VS
AB
18:00
Austria Wien
VS
St. Pölten
18:00
Lindome
VS
Utsikten
18:00
Jönköpings Södra
VS
Skövde AIK
18:00
Vendsyssel
VS
AaB
18:00
Silkeborg
VS
SønderjyskE
18:00
Shamrock Rovers
VS
Bray Wanderers
18:30
Kolding IF
VS
Næsby
18:30
Zlaté Moravce
VS
Banska Bystrica
19:00
Widzew Lodz
VS
Wieczysta Kraków
19:00
Katowice
VS
Pawłowice Śląskie
19:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
FK Minyor Pernik
19:00
Shelbourne
VS
Drogheda United
19:00
Ynergetyk-BDU
VS
Gomel
19:00
KFUM
VS
Moss
19:00
Longford Town
VS
UCD
19:00
Dachau
VS
Pipinsried
19:00
Västerås SK
VS
Östersunds FK
19:00
Pohronie
VS
Slovan Bratislava II
19:00
Sandefjord
VS
Fram
19:00
Śląsk Wrocław II
VS
Podbeskidzie
19:00
Khimki
VS
Rubin Kazan'
19:00
Ørn Horten
VS
Follo
19:00
Strømmen
VS
Eidsvold
19:00
AIK
VS
Degerfors
19:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Sereď
19:00
Metalac GM
VS
Loznica
19:00
Botev Plovdiv
VS
Septemvri Sofia
19:00
Aluminij
VS
Grazer AK
19:00
Arsenal Tula
VS
Esbjerg
19:00
Senica
VS
Jastrzębie
19:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Miedź Legnica
19:00
Rödinghausen
VS
Hessen Kassel
19:00
TSV Steinbach
VS
Pélican
19:15
B 93
VS
Landskrona
19:30
1860 Rosenheim
VS
Kuchl
19:30
Stuttgart II
VS
Bissingen
19:45
SJK
VS
GIF Sundsvall
20:00
First Vienna
VS
Amstetten
20:00
Illertissen
VS
Ulm
20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Eichede
20:00
Schweinfurt
VS
Seligenporten
20:00
Jerv
VS
Vindbjart
20:00
Korona Kielce
VS
Universitatea Cluj
20:00
ŁKS Łódź
VS
Atyrau
20:00
Liptovský Mikuláš
VS
FK Košice
20:00
Koper
VS
Primorje
20:00
Gorica
VS
Tabor Sežana
20:00
Vlašim
VS
Dukla Praha
20:00
Kickers Offenbach
VS
Viktoria Aschaffenburg
20:00
DJK Bamberg
VS
Eltersdorf
20:00
Helsingborg
VS
Hvidovre
20:00
Wormatia Worms
VS
Elversberg
20:00
Öster
VS
Trelleborg
20:00
Bayreuth
VS
Eintracht Bamberg
20:00
Schalding-Heining
VS
Gurten
20:00
Rain / Lech
VS
Gundelfingen
20:00
Bahlinger SC
VS
Oberachern
20:00
Värnamo
VS
Oskarshamns AIK
20:00
Hamburger SV II
VS
Drochtersen / Assel
20:00
Dornbirn
VS
Wattens
20:00
Waterford United
VS
Bohemians
20:00
Eddersheim
VS
TSV Steinbach
20:00
Hessen Kassel
VS
Schweinfurt
20:00
Træff
VS
Kristiansund II
20:00
Eintracht Trier
VS
Mainz 05 II
20:00
Hoffenheim II
VS
Aalen
20:00
Brommapojkarna
VS
Sollentuna
20:00
Molde
VS
Brattvåg
20:00
Viking
VS
Bryne
20:00
Waldgirmes
VS
FC Gießen
20:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Johor Darul Ta'zim
20:00
FSV Frankfurt
VS
Barockstadt Fulda-Lehnerz
20:00
Vard
VS
Sotra
20:00
Vendsyssel
VS
AaB
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Schott Mainz
20:00
Schweinfurt
VS
Seligenporten
20:15
Falkenberg
VS
Varberg BoIS
20:30
Brage
VS
AFC Eskilstuna
20:30
Bravo
VS
Sturm Graz
20:30
Spartak Subotica
VS
Dnipro-1
21:00
Ružomberok
VS
Jastrzębie
21:00
Heimstetten
VS
Donaustauf
21:00
Augsburg II
VS
Hankofen-Hailing
21:00
Trenčín
VS
Banska Bystrica
21:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Aktobe
21:00
VfB Lübeck
VS
LSK Hansa
21:00
Lahti
VS
Ilves
21:00
Hammarby
VS
IFK Göteborg
21:00
Partizan
VS
Dinamo Batumi
21:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Nordsjælland
21:00
Arsenal Tula
VS
Borac Banja Luka
21:00
Ufa
VS
Liepāja
21:00
Celje
VS
Maribor
21:30
Kjelsås
VS
Grorud
21:30
Žilina
VS
Podbrezová
22:00
Åsane
VS
Øygarden
22:00
Germania Egestorf
VS
Schwarz-Weiß Rehden
22:00
St Patrick's
VS
Cork City
22:30
Bærum
VS
Frigg
23:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
01:00
Athlone Town
VS
Shelbourne
01:00
Galway United
VS
Shamrock Rovers
04:45
Cancún
VS
นิวยอร์กซิตี
05:00
San Diego Loyal
VS
New Mexico United
06:00
Lyngby
VS
Dinamo Tbilisi

99474 World - Club Friendlies 4

16:00
FK Brandys nad Labem
VS
Benatky nad Jizerou
16:00
Hradec Kralove II
VS
Trutnov
16:00
Sepsi II
VS
Brașov Steagul Renașt
17:00
Chernomorets
VS
Volga Ulyanovsk
17:00
Spišská Nová Ves
VS
Gerlachov
17:00
Zbrojovka Brno II
VS
Slovan Rosice
17:00
Uničov
VS
Jiskra Rýmařov
17:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Mlada Boleslav II
17:30
Ried II
VS
Grieskirchen
18:00
Gleisdorf 09
VS
Voitsberg
18:00
Renova
VS
Teteks
18:00
Olimpia Elbląg
VS
Stolem Gniewino
18:00
Chernomorets Balchik
VS
Spartak Varna II
18:00
Zawisza Bydgoszcz
VS
Gedania Gdańsk
18:00
Kosmonosy
VS
Admira Praha II
18:00
Chlumec nad Cidlinou
VS
Vysoke Myto
18:00
Ishøj
VS
Tarnby FF
18:00
Dalum
VS
Oure
18:00
Tuapse
VS
Legion Dynamo
18:00
Etar VT II
VS
Lokomotiv Dryanovo
18:30
Porz
VS
Pesch
18:30
Chavdar Etropole
VS
Spartak Pleven
19:00
Zlaté Moravce
VS
Petržalka akadémia
19:00
FK Kozuv Gevgelija
VS
Rabotnicki
19:00
Dunav 2010
VS
Yantra 1919
19:00
Władysławowo
VS
Bałtyk Gdynia
19:00
Køge Nord
VS
Slagelse B&I
19:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Septemvri Tervel
19:00
Zrinjski
VS
Neretvanac Opuzen
19:00
Cracovia Kraków II
VS
Wislanie Jaskowice
19:15
Zagłębie Lubin II
VS
Carina Gubin
19:30
Tver
VS
Kvant
20:00
Sokol Zápy
VS
Čáslav
20:00
Rudar Velenje
VS
Beltinci
20:30
Bellinzona
VS
Young Boys II
21:00
Deutschlandsberger SC
VS
TuS Heiligenkreuz
21:00
GOSK Gabela
VS
Tuzla City
22:00
St. Anna
VS
Lebring
22:00
Start Brno
VS
Znojmo
22:00
Frýdek-Místek
VS
Opava II
22:00
Concordia Elbląg
VS
Wierzyca Pelplin
23:00
Žarkovo
VS
IMT Novi Beograd
06:00
Aucas
VS
LDU Quito

1161 Scotland - Football League - Highland League

22:00
Brora Rangers
VS
Inverurie Loco Works
22:00
Clachnacuddin
VS
Rothes
22:00
Formartine United
VS
Wick Academy
22:00
Forres Mechanics
VS
Brechin City
22:00
Fort William
VS
Huntly
22:00
Lossiemouth
VS
Deveronvale
22:00
Nairn County
VS
Buckie Thistle
22:00
Strathspey Thistle
VS
Fraserburgh
22:00
Turriff United
VS
Keith

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

21:30
Riudoms W
VS
Fontsanta Fatjó W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

19:00
Real Sociedad II W
VS
Monte W
22:00
Athletic Club III W
VS
San Ignacio W
22:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
Arratia W
22:45
Racing Santander II W
VS
Añorga W
23:00
Tolosa W
VS
Oiartzun W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

23:00
Almería W
VS
Badajoz W
00:00
Santa Teresa II W
VS
Málaga W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

22:00
Madrid III W
VS
Real Madrid II W
22:30
Laurus W
VS
Atlético Madrid III W
23:00
Rayo Vallecano II W
VS
DNS de Belen W
00:00
Torrelodones W
VS
Olímpico Madrid W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

22:00
Geneto del Teide W
VS
Peña la Amistad W
23:30
Fundación Tenerife W
VS
Unión Viera W
00:00
La Garita W
VS
Real Unión Tenerife II W
06:00
Achamán W
VS
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

21:30
Albacete II W
VS
Murcia Féminas W
22:00
Toledo W
VS
CFF Albacete W
22:00
Elche II W
VS
San Vicente W
23:30
Mislata W
VS
Plaza Argel W
00:00
Valencia II W
VS
Aldaia W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Chiangrai Lanna
VS
Kamphaeng Phet
15:30
Northern Tak United
VS
Nan
15:30
Watbot
VS
Phitsanulok

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Mahasarakham United
15:30
Surin
VS
Chaiyaphum United
15:30
Yasothon
VS
Sisaket United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Satun United
VS
Krabi
16:00
Nara United
VS
Pattani
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Jalor City

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Banbueng
VS
Royal Thai Fleet
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Bankhai United
18:00
Cha Choeng Sao
VS
Sa Kaeo City

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Ang Thong
VS
Kanchanaburi
15:30
Bang Pa-in
VS
Assumption United
15:30
Kanjanapat Group
VS
Hua Hin City

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

22:00
Real Oviedo U19
VS
Covadonga U19
22:00
Compostela U19
VS
Lugo U19
22:30
Bezana U19
VS
Deportivo La Coruña U19
22:30
Arenal U19
VS
Sporting Gijón U19
00:00
Ural U19
VS
Pontevedra U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

18:45
Danok Bat U19
VS
Txantrea U19
22:00
Mutilvera U19
VS
Getxo U19
23:00
Arenas Getxo U19
VS
Villegas U19
23:30
Tolosa U19
VS
Tudelano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

17:00
Ebro U19
VS
Mallorca U19
17:00
Atlético Baleares U19
VS
Real Zaragoza U19
18:30
Lleida U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Sant Andreu U19
VS
Montecarlo U19
22:00
Girona U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Sabadell U19
VS
Espanyol U19
00:00
Bellvitge U19
VS
Europa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:30
Calavera U19
VS
Sporting Atlético U19
23:00
Séneca U19
VS
Castilleja U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

22:00
Cultural Leonesa U19
VS
La Cruz U19
22:00
Atl. Madrid U19
VS
Unión Adarve U19
22:00
Rayo Vallecano U19
VS
Trival Valderas U19
22:30
Las Rozas U19
VS
Burgos CF U19
01:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Real Madrid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

18:00
Maspalomas U19
VS
Águilas SA U19
18:00
Victoria U19
VS
Sobradillo U19
19:00
Tenerife U19
VS
Acodetti U19
19:00
San José U19
VS
Arucas U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
Las Zocas U19
19:30
Marino U19
VS
La Oliva U19
20:00
Huracán U19
VS
Atlético GC U19
20:00
Unión Viera U19
VS
Mensajero U19
20:00
Las Palmas U19
VS
Orientación Marítima U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

20:00
Atlético Madrileño U19
VS
Cartagena FC U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Archena U19
22:00
FC Cartagena U19
VS
La Nucía U19
22:00
Conquense U19
VS
Torre Levante U19
22:00
Kelme U19
VS
Roda U19
23:00
Alzira U19
VS
Elche U19
23:00
Alboraya U19
VS
Talavera U19
00:00
Albacete U19
VS
CF San José U19
01:00
Levante U19
VS
Villarreal U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

06:00
La Amistad
VS
Jorge Newbery CR
06:00
Ferro Carril Sud
VS
Liniers Bahía Blanca
06:00
Sportivo Baradero
VS
Rivadavia Lincoln
06:00
General Paz Juniors
VS
Argentino Monte Maíz
06:00
Juventud Alianza
VS
Gutiérrez
06:00
Juventud Antoniana
VS
Talleres de Perico
06:00
Guaraní A. Franco
VS
Sol de América
06:00
Atlético Paraná
VS
Atlético San Jorge

802 Israel - Liga Bet - North A

00:00
Ahi Akko
VS
Hapoel Ironi Arraba

802 Israel - Liga Bet - South A

02:00
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Maccabi Ironi Amishav PT