lsm99

ตารางบอล 6 ก.พ. 2565

462 เอฟเอคัพ

19:00
ลิเวอร์พูล
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
23:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
01:30
บอร์มัธ
VS
Boreham Wood

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
เฟเยนูร์ด
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
20:30
โกรนิงเงิน
VS
Go Ahead Eagles
20:30
วิลเลม ทเว
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45
อาแจกซ์
VS
Heracles Almelo

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
FC Den Bosch
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
Bayer 04 Leverkusen
23:30
VfL Wolfsburg
VS
SpVgg Greuther Fürth

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
ลอริยองต์
VS
Lens
21:00
นีซ
VS
Clermont
21:00
แร็งส์
VS
บอร์กโดซ์
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
น็องต์
21:00
Troyes
VS
เม็ตซ์
23:00
แรนส์
VS
แบรสต์
02:45
ลีลล์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
อตาลันต้า
VS
กายารี่
21:00
โบโลญญ่า
VS
เอ็มโปลี
21:00
ซามพ์โดเรีย
VS
ซัสเซาโล่
21:00
Venezia
VS
นาโปลี
00:00
อูดิเนเซ่
VS
โตริโน่
02:45
ยูเวนตุส
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
บาเลนเซีย
VS
เรอัล โซเซียดาด
22:15
FC Barcelona
VS
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เรอัล เบติส
VS
บียาร์เรอัล
03:00
เรอัล มาดริด
VS
เกรนาดา

49477 ไทยลีก

18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City
18:00
Singha Chiangrai United
VS
Chonburi FC
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
PT Prachuap FC
19:00
Suphanburi Football Club
VS
Nakhonratchasima Mazda FC

49477 ไทยลีก 2

18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
Muangkan United
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

23:30
Al Hilal
VS
Al Jazira

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Blackburn Rovers W
VS
Lewes W
19:00
Millwall W
VS
Durham W
21:00
Charlton W
VS
Watford W
21:00
Liverpool W
VS
Coventry United W
21:00
Sunderland W
VS
Sheffield Utd W
22:00
Bristol City W
VS
Crystal Palace W

462 England - Women's Super League

19:30
Chelsea W
VS
Manchester City W
20:00
Everton W
VS
Reading W
21:00
Birmingham W
VS
Leicester W
21:00
Tottenham W
VS
Brighton W
01:00
Aston Villa W
VS
West Ham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
PSV W
VS
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Holstein Kiel
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
Darmstadt 98
VS
Hamburger SV
19:30
Dynamo Dresden
VS
Hansa Rostock

11 Germany - 3. Liga

19:00
1860 München
VS
Eintracht Braunschweig
20:00
MSV Duisburg
VS
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Phönix Lübeck
VS
Altona 93
20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Holstein Kiel II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Chemie Leipzig
VS
Babelsberg
19:00
Luckenwalde
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
SFL Bremerhaven
20:00
Leher TS
VS
BTS Neustadt
20:00
Vatan Sport
VS
Aumund-Vegesack
21:00
Hastedt
VS
Borgfeld
21:30
Habenhauser FV
VS
Schwachhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Bramfelder SV
VS
Meiendorfer SV
20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Curslack-Neuengamme
20:00
Rugenbergen
VS
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Greifswalder FC
19:00
Stern
VS
Pampow
19:00
CFC Hertha
VS
BSC Süd 05
19:00
Victoria Seelow
VS
Rostocker FC
19:00
Staaken
VS
Neustrelitz
20:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Wacker Nordhausen
VS
Budissa Bautzen
19:00
Einheit Wernigerode
VS
Plauen

2454 Albania - Superliga

19:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Kukësi
19:45
Laçi
VS
Vllaznia Shkodër

143 Austria - Austrian Cup

22:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

556 Belgium - Pro League

19:30
คลับ บรูกก์
VS
เกนท์
22:00
Mechelen
VS
Beerschot-Wilrijk
00:30
Anderlecht
VS
AS Eupen
03:00
เกงค์
VS
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

22:00
Excelsior Virton
VS
RWDM
02:00
Westerlo
VS
Lommel United

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Osijek
23:05
Istra 1961
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Paphos
VS
Anorthosis
00:00
AEL
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

19:30
ASIL Lysi
VS
Nea Salamis
19:30
Ermis
VS
Akritas
19:30
Ahironas
VS
Xylotympou
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Mladá Boleslav
VS
Baník Ostrava
21:00
Pardubice
VS
Slovácko
00:00
Viktoria Plzeň
VS
Hradec Králové

125 Greece - Super League

20:00
AEK Athens
VS
Apollon Smirnis
22:15
Ionikos
VS
โอลิมเปียกอส
00:30
PAOK
VS
Panathinaikos
00:30
Lamia
VS
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:15
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Puskás
23:15
เฟเรนซ์วารอส
VS
Paksi SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Dorogi
VS
III. Kerületi TUE
20:00
Tiszakecske
VS
Békéscsaba
20:00
Szentlőrinc SE
VS
Győri ETO
20:00
Budaörs
VS
Pécsi MFC
20:00
Soroksár SC
VS
Szolnoki MÁV
23:00
Ajka
VS
Kecskemeti TE
23:00
Diósgyőr
VS
Siófok
23:00
Csákvári TK
VS
Vasas

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Haifa
01:15
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Nof HaGalil

251 Italy - Serie B

22:15
Cremonese
VS
Monza
22:15
Pordenone
VS
สปาล

2756 Malta - Premier League

17:30
Floriana
VS
Balzan
20:00
Gudja United
VS
Birkirkara
00:00
Sirens
VS
Valletta

2756 Malta - First Division

20:00
Pembroke Athleta
VS
Rabat Ajax
21:00
Zejtun Corinthians
VS
Marsaxlokk
00:00
St. Andrews
VS
Tarxien Rainbows
01:00
Marsa
VS
Mgarr

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Warta Poznań
VS
Górnik Łęczna
21:00
Raków Częstochowa
VS
Wisła Kraków
23:30
Cracovia Kraków
VS
Lech Poznań

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Gil Vicente
VS
ซานตาคลารา
22:30
Boavista
VS
Vizela
01:00
Arouca
VS
ปอร์โต้
03:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Leixões
VS
Rio Ave
21:00
Vilafranquense
VS
Mafra

155 Romania - Liga 1

19:30
Argeş
VS
Academica Clinceni
00:55
FCSB
VS
U Craiova 1948

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

20:30
Motherwell
VS
เซลติก
23:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hearts

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Fuenlabrada
VS
เรอัล บายาโดลิด
20:00
Amorebieta
VS
เรอัล โอเบียโด้
00:15
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
Mirandés
00:15
FC Cartagena
VS
พัลมาส
03:00
เตเนริเฟ
VS
เลกาเนส

62 Switzerland - Super League

20:15
บาเซิ่ล
VS
Sion
22:30
ลูกาโน
VS
Luzern
22:30
St. Gallen
VS
ยังบอยส์

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Alanyaspor
VS
กาลาตาซาราย
20:00
Rizespor
VS
Adana Demirspor
23:00
เบซิคตัส
VS
Antalyaspor
23:00
Göztepe
VS
Altay

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Ümraniyespor
17:30
BB Erzurumspor
VS
Manisa BBSK
20:00
Menemen Belediyespor
VS
Adanaspor
23:00
Gençlerbirliği
VS
Ankaragücü

80 Chile - Primera Division

22:00
Antofagasta
VS
Cobresal
04:00
Unión La Calera
VS
Universidad Chile
06:30
Colo-Colo
VS
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
Patriotas Boyacá
VS
La Equidad
04:05
Deportes Tolima
VS
Atlético Bucaramanga
06:10
Millonarios
VS
Unión Magdalena

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Boyacá Chicó
VS
Orsomarso
08:15
Deportes Quindío
VS
Llaneros
03:00
Fortaleza CEIF
VS
Real San Andres
03:00
Valledupar
VS
Leones FC

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Águila
VS
Atletico Marte
04:00
Once Municipal
VS
Isidro Metapán
04:15
FAS
VS
Santa Tecla
04:15
CD Platense
VS
Chalatenango
04:15
Alianza
VS
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Xelajú
VS
Iztapa
09:00
Comunicaciones
VS
Achuapa
00:00
Solola
VS
Santa Lucia
01:00
Malacateco
VS
Municipal
04:00
Guastatoya
VS
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Quiché
VS
Plataneros
09:00
Marquense
VS
San Pedro
00:00
Puerto San Jose
VS
Siquinalá
00:00
Suchitepéquez
VS
Deportivo Reu
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Mixco
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Juventud Pinulteca
04:00
Agua Blanca
VS
Aurora
04:00
Chimaltenango
VS
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

08:00
América
VS
Atlético San Luis
10:06
Tijuana
VS
Pumas UNAM
05:00
Querétaro
VS
Puebla

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Deportivo Ocotal
VS
Walter Ferreti
08:00
Real Madriz
VS
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Guaireña
VS
Guaraní
06:30
Cerro Porteño
VS
Sportivo Ameliano

338 Peru - Primera Division

07:00
Melgar
VS
Carlos Mannucci
01:15
Carlos Stein
VS
ADT
03:30
Academia Cantolao
VS
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

19:30
Albion
VS
Rentistas
03:00
Boston River
VS
Plaza Colonia
06:00
Nacional
VS
Deportivo Maldonado

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
Recreativo do Libolo

1320 Congo DR - Super Ligue

20:00
Maniema Union
VS
AC Rangers
20:00
Groupe Bazano
VS
Sanga Balende
20:30
Lubumbashi Sport
VS
Blessing
20:30
Don Bosco
VS
Etoile de Kivu
20:30
Panda B5
VS
Dauphins Noirs
21:00
Motema Pembe
VS
TP Mazembe

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
WAFA
22:00
Dreams
VS
Berekum Chelsea
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Aduana Stars
22:00
Hearts of Oak
VS
Great Olympics
22:00
Karela
VS
Wa All Stars

1179 Kenya - Premier League

19:00
Bandari
VS
Tusker
19:00
Leopards
VS
Bidco United
19:00
Sofapaka
VS
Police
19:00
Gor Mahia
VS
Posta Rangers
19:00
Nairobi City Stars
VS
Tusker
19:00
Homeboyz
VS
Nzoia United

3677 Syria - Premier League

19:00
Karama
VS
Al Ittihad
19:00
Jabala
VS
Nawaeir
19:00
Wahda
VS
Hottin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Geita Gold
VS
Polisi Tanzania
20:00
Namungo
VS
Mtibwa Sugar
23:00
Simba
VS
Mbeya Kwanza

2931 Andorra - Primera División

17:00
Atlètic Club d'Escaldes
VS
FC Santa Coloma
19:30
Ordino
VS
Engordany
22:00
Inter Club d'Escaldes
VS
Sant Julià
00:30
UE Santa Coloma
VS
Carroi

2931 Andorra - 2. Division

17:00
UE Santa Coloma II
VS
Atlètic Club II
18:00
Jenlai
VS
FC Santa Coloma II
19:30
Extremenya
VS
Encamp
22:00
FC Santa Coloma II
VS
Atlètic Amèrica

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Al Ansar
VS
Shabab El Bourj

7091 Oman - Professional League

20:15
Bahla
VS
Muscat
20:15
Al-Rustaq
VS
Al-Nahda
20:35
Al-Ittihad
VS
Nizwa
23:15
Al Suwaiq
VS
Saham

35376 Saudi Arabia - Pro League

20:05
Abha
VS
Al Ittihad
22:05
Al Fateh
VS
Al Batin
22:20
Al Nassr
VS
Al Tai

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Olympique Béja
VS
Zarzis
20:00
Etoile du Sahel
VS
Slimane
20:00
Chebba
VS
Monastir
20:00
Hammam-Lif
VS
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Uae League

19:15
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Emirates
21:30
Al Nasr
VS
Ajman

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:15
Dibba Al Fujairah
VS
Al-Taawon
20:15
Al Fujairah
VS
Al Ramms
20:15
Masfut
VS
Hatta
20:15
Al Thaid
VS
Al Bataeh
20:20
Gulf Heroes
VS
Dibba Al Hisn

15326 Bermuda - Premier League

02:00
PHC Zebras
VS
Somerset Eagles
02:00
X-Roads Warriors
VS
North Village Rams
02:00
Southampton Rangers
VS
Robin Hood
05:30
Devonshire Cougars
VS
St. George's Colts

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
BC Rangers
VS
HK U23
16:30
Warriors
VS
Southern District

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
Mumbai City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
ADO '20
VS
Gemert

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
GOES
VS
Lisse

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

23:00
Santa Cruz
VS
Club Universitario
02:00
Aurora
VS
Guabirá
02:00
Blooming
VS
Bolívar
02:00
Independiente Petrolero
VS
Always Ready
04:15
The Strongest
VS
Oriente Petrolero
06:30
Royal Pari
VS
Wilstermann

147 Africa - CAF Confederations Cup

00:00
JS Kabylie
VS
Royal Leopards

147 Africa - Africa Cup of Nations

02:00
เซเนกัล
VS
อียิปต์

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

21:00
Acren
VS
Solières Sport
21:00
Waremme
VS
Jette
21:00
Verlaine
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Gullegem
VS
RFC Wetteren
21:00
Toekomst Menen
VS
Lokeren-Temse
21:00
Oudenaarde
VS
Zelzate
21:00
Westhoek
VS
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Olsa Brakel
VS
Ninove
21:00
Sparta Petegem
VS
Dikkelvenne
21:00
Ronse
VS
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Olympia Wijgmaal
VS
Berchem Sport
21:00
Cappellen
VS
Londerzeel
21:00
Heur Tongeren
VS
Diegem Sport
21:00
KSC City Pirates
VS
Hades
21:00
Eendracht Aalst
VS
Lyra-Lierse Berlaar
21:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Avanti
VS
Erpe-Mere United
21:00
Anzegem
VS
Lochristi
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
VW Hamme
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
FC Lebbeke
21:00
Oostkamp
VS
Sint-Niklaas
21:00
Tempo Overijse
VS
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Nijlen
VS
Racing Mechelen
21:00
De Kempen
VS
Wellen
21:00
Eendracht Termien
VS
ลีลล์
21:00
Witgoor Sport
VS
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Binche
VS
Entité Manageoise
21:00
Aische
VS
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Huy
VS
Onhaye
21:00
Marloie Sport
VS
Wanze / Bas-Oha
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Richelle United
21:00
Aywaille
VS
Gouvy
21:00
Raeren-Eynatten
VS
Jodoigne
21:00
Mormont
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Rapid Leest
VS
Bevel FC
21:00
Ranst
VS
Antonia
21:00
Retie
VS
Bornem

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Melsbroek
21:00
Grimbergen
VS
Huldenberg
21:00
SC Aarschot
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Liedekerke
VS
Sporting Kampenhout
21:00
Stade Bierbeek
VS
Houtem-Oplinter
21:00
Wambeek
VS
Bertem-Leefdaal
21:00
Veltem
VS
Borght-Humbeek
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Linden
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Grez-Doiceau
21:00
Nivellois
VS
Tubize II
21:00
Saint-Josse
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Sporting Bruxelles
21:00
Sportive Brainoise
VS
Genappe
21:00
Etterbeek
VS
BX Brussels
21:00
NSeth Berchem
VS
Léopold

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Soignies Sports
VS
Ransart
21:00
Houdeng
VS
Solre-sur-Sambre
21:00
Montignies
VS
RAS Monceau
21:00
Morlanwelz
VS
Belœil
21:00
Péruwelz
VS
Snef-Tyber
21:00
Molenbaix
VS
Le Roeulx
21:00
Hornu
VS
Antoing

556 Belgium - Provincial-Liege

21:00
Pontisse Cite
VS
Sprimont-Comblain II
21:00
Mélen-Micheroux
VS
Rechain
21:00
Malmundaria
VS
Weywertz
21:00
Jehaytois
VS
Beaufays
21:00
Etoile de Faimes
VS
Elsautoise
21:00
Aubel
VS
Ster-Francorchamps
21:00
UCE Liège
VS
JS Fizoise
21:00
La Calamine
VS
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Limburg

21:00
Alken
VS
Herkol
21:00
Torpedo Hasselt
VS
Bregel Sport
21:00
Juve Hasselt
VS
Herk
21:00
Zonhoven United
VS
Herderen-Millen
21:00
Zepperen-Brustem
VS
KFC Eksel
21:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Achel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Ethe Belmont
VS
Vaux-Noville
21:00
Florenville
VS
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
US Dinantaise
VS
Andennais
21:00
Chevetogne
VS
Ciney
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Condruzien
VS
Beauraing
21:00
Nismes
VS
Malonne
21:00
Spy
VS
Meux II
21:00
Grand-Leez
VS
Biesme
21:00
ES de la Molignée
VS
Loyers

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Eendracht Zele
VS
Grembergen
21:00
Lokeren Doorslaar
VS
Elene-Grotenberge
21:00
Dendermonde
VS
Eendracht Aalter
21:00
HO Kalken
VS
SK Denderhoutem
21:00
Drongen
VS
St-Joris Sleidinge
21:00
Munkzwalm
VS
Excelsior Mariakerke
21:00
Ardennen
VS
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Lauwe
VS
Roeselare Daisel
21:00
Oostnieuwkerke
VS
Sassport Boezinge
21:00
Wielsbeke
VS
Rumbeke
21:00
SC Zonnebeke
VS
Blankenberge
21:00
Racing Waregem
VS
RC Lauwe

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Velay
VS
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Dijon II
VS
Morteau Montlebon
20:30
Paron
VS
Pontarlier
20:30
Sochaux II
VS
Racing Besançon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
J3 Amilly
VS
Déols
21:00
Saran Municipal
VS
Bourges Foot 18 II
21:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

18:00
Strasbourg II
VS
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Vimy
VS
US Chantilly

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Doxa Dramas
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Anagennisi Plagia
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Aris Avato
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Nafpaktiakos
VS
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Anagennisi Artas
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Panagriniakos
VS
PAO Vardas
20:00
Aias Gastounis
VS
Panachaiki
20:00
Tilikratis
VS
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Nea Artaki
20:00
Elassona
VS
Thiseas Agria
20:00
Iraklis Larissa
VS
Atalanti
20:00
Fikis
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Ipato
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Kozani
VS
Agios Matthaios
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Edessaikos
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Lefkimmi
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Pontion Karagiannion

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:30
Ermionidas-Ermis
VS
AE Mykonos
17:30
Charavgiakos
VS
Santorini 2020
20:00
Panarkadikos
VS
Aris Skalas
20:00
Agios Ierotheos
VS
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
AE Neapolis
VS
PAO Rouf

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Siena
VS
Montevarchi
20:30
Grosseto
VS
Fermana
20:30
Pescara
VS
Gubbio
20:30
Pontedera
VS
Imolese
20:30
Teramo
VS
Lucchese
20:30
Carrarese
VS
Reggiana
20:30
Olbia
VS
Virtus Entella
20:30
Vis Pesaro
VS
Viterbese
20:30
Ancona
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Turris
VS
Catania
20:30
Vibonese
VS
Paganese
23:30
Bari 1908
VS
ACR Messina
23:30
Catanzaro
VS
Avellino
23:30
Foggia
VS
Fidelis Andria
23:30
Juve Stabia
VS
Latina
23:30
Picerno
VS
Monopoli
23:30
Campobasso
VS
Palermo
23:30
Virtus Francavilla
VS
Potenza Calcio
23:30
Nuova Monterosi
VS
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Lavagnese
20:30
Asti
VS
Borgosesia
20:30
Città di Varese
VS
Novara
20:30
Derthona
VS
Caronnese
20:30
Ligorna
VS
Gozzano
20:30
RG Ticino
VS
Saluzzo
20:30
Sestri Levante
VS
Fossano
20:30
Vado
VS
Casale
21:00
Pro Imperia
VS
Chieri
21:00
Sanremo
VS
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Arconatese
20:30
Olginatese
VS
Caravaggio
20:30
Brusaporto
VS
Villa d'Almè
20:30
Desenzano Calvina
VS
Adrense
20:30
Casatese
VS
Real Calepina
20:30
Castellanzese
VS
Sona
20:30
Crema
VS
Folgore Caratese
20:30
Legnano
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Pontisola
VS
Leon
20:30
Sangiuliano City
VS
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Ambrosiana
VS
Marignanese
20:30
Caldiero Terme
VS
Spinea
20:30
Montebelluna
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Campodarsego
VS
San Martino Speme
20:30
Cartigliano
VS
Levico
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Adriese
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Mestre
20:30
Dolomiti Bellunesi
VS
Luparense
20:30
Clodiense
VS
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Bagnolese
VS
Seravezza
20:30
Borgo San Donnino
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Forlì
VS
Athletic Carpi
20:30
Prato
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Progresso
VS
Aglianese
20:30
Ravenna
VS
Mezzolara
20:30
Real Forte Querceta
VS
Correggese
20:30
Sammaurese
VS
Alcione
20:30
Tritium
VS
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Arezzo
VS
Unipomezia
20:30
Foligno
VS
FC Rieti
20:30
Gavorrano
VS
Montespaccato
20:30
Pianese
VS
Cascina
20:30
Poggibonsi
VS
Scandicci
20:30
Pro Livorno
VS
Cannara
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Lornano Badesse
20:30
Sangiovannese
VS
Sporting Trestina
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Atletico
VS
Chieti
20:30
Aurora Alto Casertano
VS
Tolentino
20:30
Nereto
VS
Matese
20:30
Pineto
VS
Montegiorgio
20:30
Porto D' Ascoli
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Trastevere
VS
San Nicolò
20:30
Vastogirardi
VS
Vastese
20:30
Recanatese
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Arzachena
VS
Insieme Formia
20:30
Carbonia
VS
Afragolese
20:30
Cassino
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Gladiator
VS
Real Monterotondo Scalo
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
SSC Giugliano
20:30
Team Nuova Florida
VS
Atletico Uri
20:30
Vis Artena
VS
Aprilia
21:00
Muravera
VS
Latte Dolce
21:00
Sassari Torres
VS
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Casarano
VS
Nardò
20:30
Nola 1925
VS
Audace Cerignola
20:30
San Giorgio
VS
Mariglianese
20:30
Molfetta Calcio
VS
Virtus Matino
20:30
Rotonda
VS
Francavilla
20:30
Sorrento
VS
US Bitonto
21:00
Bisceglie
VS
Gravina
21:00
Città di Fasano
VS
Lavello
21:00
Team Altamura
VS
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Portici
20:30
Castrovillari
VS
Lamezia Terme
20:30
Trapani 1905
VS
Cittanova Interpiana
20:30
Giarre
VS
Aversa Normanna
20:30
Licata
VS
Gelbison
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Cavese
20:30
Rende
VS
Acireale
20:30
Troina
VS
Paternò
20:30
FC Messina
VS
Gelbison
21:00
Sancataldese
VS
Città Di Sant’Agata

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Marítimo II
VS
Merelinense
22:00
Forjães SC
VS
Maria da Fonte
22:00
Vianense
VS
União Madeira
22:00
Pedras Salgadas
VS
Camara de Lobos
23:00
Camacha
VS
Os Limianos

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Mirandela
VS
Paredes
22:00
Amarante
VS
Vila Mea
22:00
Vila Real
VS
AR São Martinho
22:00
Macedo Cavaleiros
VS
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
União de Coimbra
VS
Gouveia
22:00
Leca
VS
Valadares Gaia
22:00
Castro Daire
VS
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Vitória de Sernache
VS
Uniao Idanhense
22:00
Peniche
VS
Marinhense
22:00
Oleiros
VS
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group E

19:00
Sintrense
VS
Ideal
22:00
O Elvas
VS
Loures
22:00
Pero Pinheiro
VS
Coruchense
23:00
Operário
VS
CF Os Belenenses
23:00
Rabo Peixe
VS
Sacavenense

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Imortal Albufeira
VS
Uniao Montemor
22:00
Lagos
VS
Moncarapachense
22:00
FC Barreirense
VS
Pinhalnovense
22:00
Olhanense
VS
FC Serpa
22:00
Louletano
VS
Juventude Evora

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Estradense
VS
Arzúa
18:00
Viveiro
VS
Juvenil Ponteareas
18:15
Silva
VS
Atlético Arnoia
18:30
Polvorín
VS
Sofán
22:15
Villalbés
VS
Alondras
23:00
Noia
VS
Barco
23:00
Choco
VS
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Langreo II
VS
Covadonga
18:00
Lealtad
VS
Real Oviedo II
18:00
San Martin
VS
Mosconia
18:00
Gijon Industrial
VS
Praviano
22:30
Colunga
VS
Sporting Gijon II
22:30
Tuilla
VS
Lenense
22:45
Luarca
VS
Navarro
23:00
Urraca
VS
Real Titánico
00:30
Caudal
VS
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Noja
VS
Naval
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Torina
23:00
Selaya
VS
Atlético Albericia
23:00
Textil Escudo
VS
Siete Villas
23:00
Vimenor
VS
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Urduliz
VS
Anaitasuna FT
22:00
CD Vitoria
VS
Beasain
22:30
Tolosa
VS
Basconia
23:00
Barakaldo
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Sant Andreu
18:00
Manresa
VS
Castelldefels
18:00
Pobla Mafumet
VS
Vilassar Mar
18:00
San Cristobal
VS
Sants
18:30
Girona II
VS
Olot
18:30
Guineueta
VS
Peralada
22:30
Figueres
VS
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Torrellano
VS
Torrent
17:30
Silla
VS
Hércules II
18:00
Roda
VS
RC Catarroja
22:30
Villajoyosa
VS
Orihuela
23:00
Callosa Deportiva
VS
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
Madrid 2021 FP
17:30
Getafe II
VS
Parla
17:30
Colonia Moscardo
VS
Moratalaz
17:30
Carabanchel
VS
Complutense
18:00
Tres Cantos
VS
Ursaria
18:00
Rayo Vallecano II
VS
RSD Alcalá
22:30
Galapagar
VS
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Salamanca II
VS
Mirandés II
18:30
Colegios Diocesanos
VS
Atlético Astorga
18:45
La Virgen del Camino
VS
Numancia II
22:15
Atlético Tordesillas
VS
Ciudad Rodrigo
22:30
Palencia CF
VS
Guijuelo
22:30
Bembibre
VS
Real Ávila
22:30
Almazán
VS
Cultural Leonesa II
23:00
Arandina
VS
Ribert

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Alhaurín
VS
Huétor Vega
18:15
Alhaurino
VS
At. Malagueño
18:15
Juventud Torremolinos
VS
Motril
19:00
Marbella
VS
UD San Pedro
00:00
Huétor Tájar
VS
Real Jaén
00:15
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Almería II
00:30
Atlético Porcuna
VS
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Cabecense
VS
Los Barrios
18:00
Conil
VS
Córdoba II
18:00
Antoniano
VS
Tomares
18:30
Sevilla III
VS
Cartaya
18:30
Xerez
VS
Recreativo Huelva
23:00
Rota
VS
Utrera
23:00
Lucena
VS
Ceuta II
00:00
Puente Genil
VS
Pozoblanco

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Campos
VS
Murense
18:00
Portmany
VS
Rotlet Molinar
18:00
Santanyi
VS
Poblense
18:00
Mallorca II
VS
Binissalem
18:30
Inter Ibiza
VS
Platges de Calvià
22:00
Serverense
VS
Soller
22:30
Manacor
VS
Mercadal
22:30
Constància
VS
San Rafael
22:30
Collerense
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Gran Tarajal
VS
Las Palmas III
19:00
Marino
VS
Tenisca
19:00
Atlético Paso
VS
Buzanada
19:00
Tenerife II
VS
Vera
19:00
Herbania
VS
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

17:45
UD Caravaca
VS
Cartagena FC
18:00
UCAM Murcia II
VS
Deportiva Minera
22:30
Archena Sport
VS
Los Garres
22:30
Bala Azul
VS
Racing Murcia
22:30
Mazarrón FC
VS
Real Murcia II
23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Lorca Deportiva
23:00
Yeclano
VS
La Union Atletico
23:45
Bullense
VS
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Azuaga
VS
Don Álvaro
18:00
Calamonte
VS
Arroyo
18:00
Trujillo
VS
Jerez
18:00
UP Plasencia
VS
Aceuchal
22:30
Diocesano
VS
Miajadas
23:00
Villafranca
VS
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Cirbonero
VS
Beti Onak
22:30
Corellano
VS
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Berceo
VS
Agoncillo
18:00
Varea
VS
Vianés
22:00
Calahorra II
VS
CDFC La Calzada
23:00
Arnedo
VS
Alfaro
23:00
Cenicero
VS
Yague
23:00
Haro
VS
Casalarreina
23:00
Oyonesa
VS
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

18:00
Cuarte Industrial
VS
Épila
18:00
Robres
VS
Borja
18:15
Caspe
VS
Biescas
18:15
Binéfar
VS
Giner Torrero
22:00
Santa Anastasia
VS
Utebo
22:00
Calamocha
VS
Real Zaragoza II
22:15
Illueca
VS
Barbastro
22:30
Belchite 97
VS
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Villacanas
18:00
Conquense
VS
Guadalajara
22:30
Miguelturreño
VS
Almansa
22:30
San Clemente
VS
Torrijos
23:00
Huracán Balazote
VS
Hogar Alcarreño
23:00
Quintanar del Rey
VS
Villarrobledo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Eskişehirspor
VS
Amed SK
17:00
Ankara Demirspor
VS
Kastamonuspor
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Kırklarelispor
17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Pazarspor
17:00
Pendikspor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Tire 1922
17:00
Utaş Uşakspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Sarıyer
17:00
Turgutluspor
VS
Bodrumspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Osmanlıspor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Sakaryaspor
VS
Van BB
17:00
Serik Belediyespor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Batman Petrolspor
VS
Bugsaşspor
17:00
Kütahyaspor
VS
Bergama Belediyespor
17:00
Erbaaspor
VS
Yıldırım Belediyesispor
17:00
Nevşehirspor
VS
Karaman Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Düzcespor
VS
Halide Edip Adıvar
17:00
Şile Yıldızspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Yomraspor
VS
Hacettepe
17:00
Yeni Altındağ BS
VS
Kızılcabölükspor
17:00
Çarşambaspor
VS
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Erzin Belediyespor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Kuşadasıspor
17:00
Yeni Orduspor
VS
Kestelspor
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Karabükspor
VS
Ağrı 1970
17:00
Edirnespor
VS
Tepecikspor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Ankara Adliyespor
17:00
Ceyhanspor
VS
Karaköprü Belediyespor
17:00
İçelspor
VS
Derincespor
17:00
Mardin BB
VS
Fethiyespor

5 Brazil - Amazonense

02:00
Iranduba
VS
Peñarol
02:30
Operario AM
VS
Nacional AM
02:30
Manauara
VS
Cliper

5 Brazil - Baiano 1

02:00
UNIRB
VS
Jacuipense
04:30
Atlanta
VS
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

20:30
Paranoá
VS
Santa Maria
20:30
Brasiliense
VS
Luziânia
01:30
Gama
VS
Taguatinga
02:00
Ceilândia
VS
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Sergipe
VS
Altos
02:00
Globo
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Carioca Serie A

01:30
Madureira
VS
Vasco da Gama
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Fluminense
05:00
Portuguesa RJ
VS
Bangu

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Marcílio Dias
VS
Joinville
02:00
Hercílio Luz
VS
Figueirense
05:00
Juventus SC
VS
Barra do Garcas
05:00
Camboriú
VS
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Caxias
VS
Brasil de Pelotas
04:30
União RS
VS
Juventude
05:00
Novo Hamburgo
VS
São Luiz
05:00
EC São José
VS
Aimoré
05:30
Grêmio
VS
Guarany de Bagé

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jataiense
VS
Goianésia
01:30
Iporá
VS
Goiatuba EC
02:00
Anápolis
VS
Grêmio Anápolis
02:00
Morrinhos
VS
Goiás

5 Brazil - Maranhense

01:30
Cordino
VS
Moto Club MA
01:30
Tuntum
VS
São José MA

5 Brazil - Matogrossense

04:00
Academia
VS
Grêmio Sorriso
04:00
Dom Bosco
VS
Luverdense
04:00
Nova Mutum EC
VS
Acao Cuiaba

5 Brazil - Mineiro 1

21:00
Atlético Mineiro
VS
CAP Patrocinense
02:00
Tombense
VS
Villa Nova
02:00
URT
VS
Uberlândia

5 Brazil - Paraense

19:30
Amazônia PA
VS
Tuna Luso
02:00
Itupiranga
VS
Remo
02:00
Paragominas
VS
Bragantino PA

5 Brazil - Paraibano

02:00
CSP
VS
Campinense

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Cianorte
VS
Azuriz
02:00
Rio Branco PR
VS
Maringá
05:00
Athletico PR
VS
União PR
05:00
Cascavel
VS
Londrina

5 Brazil - Paulista A1

21:00
Mirassol
VS
Santo André
02:00
Guarani
VS
Santos
04:30
Ituano
VS
Corinthians
06:30
Inter de Limeira
VS
Botafogo SP
06:30
Ferroviária
VS
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

20:00
CA Linense
VS
Monte Azul
21:00
EC Lemense
VS
Portuguesa
02:00
RB Brasil
VS
ยูเวนตุส
02:00
São Bento
VS
Taubaté
05:00
Velo Clube
VS
Portuguesa Santista

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Votuporanguense
VS
Barretos
20:00
Matonense
VS
USAC
04:00
Bandeirante SP
VS
EC São Bernardo

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Santa Cruz
VS
Íbis
02:00
Salgueiro
VS
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

19:00
4 de Julho
VS
Ríver

5 Brazil - Potiguar

02:00
América RN
VS
Forca e Luz

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Coxim
VS
Aquidauanense
03:00
Operário MS
VS
Comercial MS
04:00
Águia Negra
VS
Dourados Atlético

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Nova Conquista
VS
União Carmolandense

144816 Belize - Premier League

08:30
Altitude
VS
Garden City
05:00
San Pedro Pirates
VS
Caesar Ridge

3347 San Marino - Campionato

21:00
San Giovanni
VS
Libertas
21:00
Juvenes / Dogana
VS
Pennarossa
21:00
Domagnano
VS
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
Macarthur
14:45
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

19:30
Korabi Peshkopi
VS
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Klosi
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Sopoti Librazhd
VS
Labëria
19:30
Gramozi Ersekë
VS
Naftëtari Kuçovë
19:30
Këlcyra
VS
Albpetrol Patos
19:30
Përmeti
VS
Luftëtari

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Orlando Pirates
VS
AmaZulu

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Knokke
VS
Olympic Charleroi
21:00
Rupel Boom
VS
Liège
21:00
URSL Visé
VS
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Dusseldorf U19
17:00
Oberhausen U19
VS
Duisburg U19
17:00
Preussen Munster U19
VS
Schalke 04 U19
19:00
Viktoria Berlin U19
VS
Eimsbütteler TV U19
19:00
Stuttgarter Kickers U19
VS
Darmstadt 98 U19
20:00
Viktoria Köln U19
VS
Alemannia Aachen U19
20:00
Rot-Weiss Essen U19
VS
Arminia Bielefeld U19
20:00
Astoria Walldorf U19
VS
Ulm U19
21:30
Unterhaching U19
VS
Kickers Offenbach U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:40
Verona U19
VS
Napoli U19
17:00
Torino U19
VS
Lecce U19
18:30
Spal U19
VS
Juventus U19

41 Europe - Atlantic Cup

02:30
Midtjylland
VS
Breidablik

1796 Iceland - Reykjavik Cup

23:00
Valur
VS
KR

716 Nigeria - Npfl

22:00
Sunshine Stars
VS
Enyimba
22:00
Niger Tornadoes
VS
Katsina United
22:00
Kwara United
VS
Lobi Stars
22:00
MFM
VS
Akwa United
22:00
Remo Stars
VS
Shooting Stars
22:00
Plateau United
VS
Rivers United
22:00
Wikki Tourist
VS
Enugu Rangers

65437 Panama - Lpf

08:00
San Francisco
VS
Veraguas
04:00
Árabe Unido
VS
Alianza
06:00
Atlético Chiriquí
VS
Independiente

11555657 South America - Copa Libertadores U20

03:00
LDU Quito U20
VS
Internacional U20
05:30
Peñarol U20
VS
Millonarios U20

122 Kosovo - Kosovar Cup

19:00
Prishtina
VS
Drenica
19:00
KF Ballkani
VS
Malisheva
19:00
Fushe Kosova
VS
Drita

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Jeunesse d'Esch
VS
Wiltz
22:00
Hostert
VS
RM Hamm Benfica
22:00
Racing
VS
Rodange
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
UNA Strassen
22:00
Etzella Ettelbrück
VS
Fola Esch
22:00
Differdange 03
VS
Victoria Rosport

191038 Botswana - Premier League

20:30
Gilport Lions
VS
Sua Flamingoes
21:00
Morupule Wanderers
VS
Security Systems
21:00
Prisons XI
VS
Notwane
21:00
Galaxy
VS
Masitaoka

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Manonyane
VS
Lijabatho
20:00
Likhopo
VS
Linare

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

22:00
Glacis United
VS
College Cosmo
00:30
Manchester 62
VS
Lincoln Red Imps

3039 Togo - Championnat National

22:00
Anges Notsè
VS
Gbohloe-Su
22:00
Dynamic Togolais
VS
OTR
22:00
Kotoko
VS
Gomido
22:00
ASKO de Kara
VS
Kara
22:00
Unisport
VS
Binah

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Diables Noirs
VS
Leopards de Dolisie
22:00
Étoile du Congo
VS
Otôho d'Oyo

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Real Sociedad W
VS
Atletico Madrid W
18:00
Huelva W
VS
Athletic Club W
18:00
Barcelona W
VS
Eibar W
18:00
Madrid CFF W
VS
Atletico Granadilla W
18:00
Real Madrid W
VS
Real Betis W
18:00
Villarreal W
VS
Rayo Vallecano W
18:00
Alavés W
VS
Sevilla W
23:30
Valencia W
VS
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Servette Chênois W
VS
Zurich W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Renaissance Mons 44 W

17 France - Division 1 Women

20:45
Lyon W
VS
Bordeaux W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Fiorentina W
VS
Napoli W
20:30
Inter Milano W
VS
Empoli W
20:30
Verona W
VS
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Puebla W
VS
Tijuana W
06:00
Atlético San Luis W
VS
Toluca W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne City W
VS
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

23:00
Benfica U23
VS
Sporting Braga U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
Mos W
VS
Versalles W
18:00
Sárdoma W
VS
Sporting Gijón II W
18:00
Real Oviedo II W
VS
Umia W
18:00
Gijón FF W
VS
Victoria CF W
18:30
Villestro W
VS
Deportivo La Coruña II W
18:30
Victoria FC W
VS
León FF W

11240938 Asia - Asian Cup Women

14:30
Vietnam W
VS
Chinese Taipei W
18:00
จีน W
VS
เกาหลีใต้ W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Panelefsiniakos
VS
Aiolikos
20:00
Karavas
VS
Aittitos Spata
20:00
Keratsini
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Pyliou
20:00
Asteras Varis
VS
Proodeftiki

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Niort II

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Toulouse II
VS
Castanet
20:30
Rodez II
VS
Salinieres Aigues Mortes
20:30
Fabrègues
VS
Narbonne
22:00
Stade Beaucairois
VS
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Mureaux
VS
Les Ulis

2507 Gambia - GFA League

23:00
Armed Forces
VS
Team Rhino
23:00
GPA
VS
Samger
23:00
Sporting Real FC
VS
Real de Banjul

99474 World - Club Friendlies Women

15:15
Wanda Kraków W
VS
FSA Kraków W
17:00
Žilina W
VS
Ostrava W
18:00
Gütersloh W
VS
SGS Essen W
19:00
Växjö W
VS
Vittsjo W
23:00
Resovia Rzeszów W
VS
Tarnovia Tarnów

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Chamchuri United
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Army
15:30
Nonthaburi
VS
Inter Bangkok
15:30
Prime Bangkok
VS
ม.ธนบุรี

99474 World - Club Friendlies 3

10:30
แอลเอ แกลักซี
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
15:00
Fakel
VS
Inđija
15:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Železničar Pančevo
15:30
Rukh Vynnyky
VS
Akzhayik
16:00
Dinamo Brest
VS
Slavia
18:00
Grunwald
VS
Garching
18:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Bełchatów
18:00
SønderjyskE
VS
FC Helsingør
18:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
CSKA 1948 Sofia II
19:00
St. Pauli II
VS
Heider SV
19:00
Neftekhimik
VS
Kyzyl-Zhar
19:00
Heimstetten
VS
Deisenhofen
19:00
Randers
VS
โอเล็กซานเดรีย
20:00
Eintracht Celle
VS
HSC Hannover
20:00
Sandefjord
VS
Skeid
20:00
VfL Oldenburg
VS
Jeddeloh
20:00
Bayern Alzenau
VS
Aubstadt
20:00
Rain / Lech
VS
Weißenburg
20:00
Dalkurd
VS
Stockholm Internazionale
20:00
Orijent 1919
VS
Radomlje
20:00
Sirius
VS
Häcken
20:00
Sarpsborg 08
VS
Sirius
20:00
Odd
VS
Lyngby
20:00
Athletico PR
VS
Criciúma
20:00
Start
VS
Egersund
20:00
CSKA Sofia
VS
Lovech
20:00
Kolos Kovalivka
VS
Austria Lustenau
20:00
Dalkurd
VS
Stocksund
20:30
Greuther Fürth II
VS
Sonnenhof Großaspach
20:30
Kaiserslautern II
VS
Pirmasens
20:30
Mariupol
VS
Sileks
21:00
Norrköping
VS
Västerås SK
21:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Akhmat Grozny
21:00
Levadia
VS
Rukh Vynnyky
21:00
FK Nizjni Novgorod
VS
Krylya Sovetov
21:30
Fakel
VS
Akhmat Grozny
22:00
คราสโนดาร์
VS
Häcken
22:00
Nordsjælland
VS
Lyngby
22:00
ŁKS Łódź
VS
Viitorul Şelimbăr
02:00
Celaya
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies 4

16:00
Sigma Olomouc II
VS
Viktoria Otrokovice
16:30
Admira Praha
VS
Dukla Praha II
18:00
Riltsi
VS
Dorostol
18:30
Slovan Giraltovce
VS
Sokol Lubotice
18:30
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Chernolomets
19:00
Pobeda
VS
Tikves
20:00
Mashuk-KMV
VS
Znamya Truda
20:00
Borec
VS
Voska Sport
21:00
Neu-Isenburg
VS
SV Zeilsheim
21:00
Ustrem Donchevo
VS
Sportist General Toshevo
21:15
Westfalia Herne
VS
TVD Velbert

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

18:00
Huesca W
VS
Stadium Casablanca W
18:30
Transportes Alcaine II W
VS
Vic Riuprimer W
21:00
Europa W
VS
Sant Lluís W
22:45
Balears W
VS
Espanyol II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

18:00
Osasuna II W
VS
Nueva Montaña W
23:00
Bizkerre W
VS
Mutilvera W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

18:00
Extremadura W
VS
La Cañada Atlético W
18:30
San Miguel W
VS
Sevilla II W
23:00
Olympia Las Rozas W
VS
Salamanca W
23:00
La Rambla W
VS
Cacereño II W
23:00
Cádiz W
VS
Granada II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

19:00
Atlético Lince W
VS
Logroño II W
22:00
Samper W
VS
Tres Cantos W
22:30
Pozuelo Alarcón W
VS
Getafe W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

19:00
Tarsa W
VS
Güímar W
19:00
Orientación Marítima W
VS
Las Majoreras W
19:30
Llamoro W
VS
Puerto del Carmen W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

18:30
UD Aguilas W
VS
Villarreal II W
22:00
Discobolo-La Torre W
VS
Levante II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Uttaradit
VS
See Kwae
15:30
Maejo United
VS
Nakhon Mae Sot United
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Chiangrai

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Sakon Nakhon
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Huai Thalaeng United
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Udon United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Songkhla
16:00
Patong City
VS
Phattalung
16:00
Young Singh United
VS
Surat Thani FC

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
ACDC
VS
Rayong United
15:30
Kohkwang
VS
Chanthaburi
15:30
Kabin United
VS
Marines Eureka

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Chainat United
18:00
Saraburi United
VS
Samut Songkhram

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Racing Santander U19
VS
Pabellón Ourense U19
18:15
Val Miñor U19
VS
Atlético Perines U19
18:15
Celta de Vigo U19
VS
Marina Sport U19
18:30
Bansander U19
VS
Real Avilés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:15
Athletic Club U19
VS
Osasuna U19
17:30
Oberena U19
VS
Antiguoko U19
18:30
UD Logroñés U19
VS
Eibar U19
18:30
AD San Juan U19
VS
Real Sociedad U19
22:30
Deportivo Alavés U19
VS
Pamplona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

18:00
San Francisco U19
VS
Cornellà U19
01:00
Damm U19
VS
Barcelona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

16:30
Sevilla U19
VS
Córdoba U19
18:00
Málaga U19
VS
San Félix U19
18:15
Atlético Jaén U19
VS
Vázquez Cultural U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Almería U19
19:00
Cádiz U19
VS
Granada U19
22:00
Tomares U19
VS
Coria U19
22:30
Sanluqueno U19
VS
Tiro de Pichón U19
23:30
Recreativo Huelva U19
VS
Real Betis U19
00:30
El Ejido U19
VS
Santa Fe U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Real Valladolid U19
18:00
Alcorcón U19
VS
Flecha Negra U19
18:00
Badajoz U19
VS
Fuenlabrada U19
22:00
Getafe U19
VS
Leganés U19