lsm99

ตารางบอล 9 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:45
นอริชซิตี
VS
คริสตัล พาเลซ
02:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เซาแธมป์ตัน
02:45
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เบรนท์ฟอร์ด
03:00
แอสตันวิลลา
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
บอร์มัธ
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
บริสตอลซิตี
VS
เรดิง
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

49477 ไทยลีก

19:00
Port FC
VS
Suphanburi Football Club

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

20:30
มอนเตอร์เรย์
VS
Al Jazira
23:30
Al Hilal
VS
เชลซี

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Bradford Park Avenue
VS
York City

462 England - Professional Development League

20:00
Barnsley U23
VS
Wigan U23
02:00
Hull City U23
VS
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Kingstonian
VS
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Biggleswade
VS
Harlow Town

38 Netherlands - KNVB Beker

01:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
AZ
01:00
อาแจกซ์
VS
วิเทสส์

38 Netherlands - Eredivisie Women

01:30
SC Heerenveen W
VS
Ajax W

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Altglienicke
VS
Carl Zeiss Jena
01:00
Chemie Leipzig
VS
ZFC Meuselwitz

556 Belgium - Pro League

00:45
Zulte-Waregem
VS
KV Oostende
03:00
OH Leuven
VS
เกงค์

556 Belgium - First Division B

00:45
Westerlo
VS
Deinze

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Olympiakos
VS
AEK Larnaca
00:00
PAEEK
VS
อาโปเอล

245 Czech Republic - Czech Cup

20:30
Sigma Olomouc
VS
Slovácko
23:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Sparta Praha

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

00:30
Bergerac
VS
Versailles
03:15
นีซ
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

125 Greece - Greek Cup

21:00
Anagennisi Karditsas
VS
Panathinaikos
23:00
โอลิมเปียกอส
VS
Panaitolikos
01:00
AEK Athens
VS
PAOK

674 Hungary - Hungarian Cup

19:00
Nagykanizsai ULE
VS
Győri ETO
23:00
Békéscsaba
VS
Gyirmót
23:00
Csákvári TK
VS
Paksi SE
23:15
Kecskemeti TE
VS
Honvéd
02:00
Vasas
VS
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - League Cup

02:00
Valur
VS
Thróttur Vogar
02:00
Keflavík
VS
Leiknir Reykjavík

251 โกปปาอีตาเลีย

03:00
เอซี มิลาน
VS
ลาซิโอ

2 Poland - Polish Cup

23:30
Piast Gliwice
VS
Górnik Zabrze

155 Romania - Liga 1

20:00
Chindia Târgovişte
VS
Argeş
22:30
Mioveni
VS
SSC Farul
00:55
Academica Clinceni
VS
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
Aberdeen
VS
เซลติก
02:45
Dundee United
VS
Motherwell
02:45
Hearts
VS
Dundee
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hibernian
02:45
Ross County
VS
Livingston
02:45
St. Mirren
VS
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

02:45
Inverness CT
VS
Partick Thistle
02:45
Arbroath
VS
Hamilton Academical
02:45
Kilmarnock
VS
Ayr United

1638 Slovenia - 1. SNL

23:30
Olimpija
VS
Mura

32 Spain - Copa Del Rey

03:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เรอัล เบติส

62 Switzerland - Swiss Cup

02:00
Étoile Carouge
VS
St. Gallen
02:30
Biel-Bienne
VS
Luzern

404 Turkey - Turkish Cup

17:30
Bandırmaspor
VS
Sivasspor
21:30
Hatayspor
VS
Antalyaspor
00:30
Denizlispor
VS
แทร็บซอนสปอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Deportivo Pereira
VS
Once Caldas

353 Colombia - Copa Betplay

02:00
Valledupar
VS
Atlético
02:10
Real San Andres
VS
Barranquilla
03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Fortaleza CEIF
05:30
Tigres
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Deportivo Saprissa
VS
Santos de Guápiles
04:00
Guanacasteca
VS
Pérez Zeledón
06:00
Guadalupe
VS
Grecia

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Municipal Limeño
VS
FAS
04:00
Atletico Marte
VS
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

22:00
Achuapa
VS
Malacateco
00:15
Santa Lucia
VS
Comunicaciones
01:30
Municipal
VS
Xelajú
04:00
Iztapa
VS
Nueva Concepción
04:15
Guastatoya
VS
Solola

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Correcaminos UAT
VS
Morelia
10:05
Dorados
VS
Pumas Tabasco
06:00
Alebrijes
VS
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Madriz
VS
Juventus Managua
06:00
UNAN Managua
VS
Jalapa

614 Algeria - Ligue 1

21:00
RC Relizane
VS
Paradou AC

1320 Congo DR - Super Ligue

20:00
Don Bosco
VS
Sanga Balende
20:00
Don Bosco
VS
JSK
20:30
Simba
VS
Dauphins Noirs
20:30
Groupe Bazano
VS
Etoile de Kivu
21:00
Vita Club
VS
Sanga Balende
21:00
Renaissance
VS
JSK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
AFAD

886 Egypt - Premier League

22:30
ENPPI
VS
Misr Lel Makasa
01:00
El Geish
VS
El Gounah

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Eléphant Coléah
VS
Loubha Télimélé

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Sadaqa
VS
Shabaab Al Jabal

26 Mali - Premiere Division

22:30
Duguwolofila
VS
Bakaridjan
22:30
Douannes de Sikasso
VS
US Bougouba
23:00
Stade Malien Bamako
VS
Onze Créateurs
01:00
Réal Bamako
VS
LC Ba

21462 Kuwait - Premier League

20:45
Al Tadhamon
VS
Al Arabi SC
23:15
Yarmouk
VS
Al Kuwait

74505 Qatar - Premier League

20:40
Al Sadd
VS
Umm Salal
22:50
Al Duhail
VS
Al Shamal
22:50
Al Wakrah
VS
Qatar SC

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:25
Al Quadisiya
VS
Al Draih
19:40
Al Shoalah
VS
Najran
20:00
Al Orubah
VS
Al Sahel
22:55
Jeddah
VS
Ohod

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Rahmatgonj MFS
VS
Saif
16:00
Sheikh Russel
VS
Abahani Chittagong

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
Goa

462 England - Vanarama National League South

02:45
Havant & Waterlooville
VS
Dartford

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Torque
VS
Barcelona Guayaquil
05:15
Deportivo Lara
VS
Bolívar

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

01:30
Dikkelvenne
VS
Gent-Zeehaven
02:00
Toekomst Menen
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

02:00
Hades
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Huy
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
Wezel
VS
Ternesse
02:00
Vorselaar
VS
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Limburg

02:00
Herkol
VS
Zonhoven United

17 France - CFA Group B

00:30
Olympique St Quentin
VS
Metz II
02:00
Fleury 91
VS
Beauvais

17 France - CFA Group C

02:00
Aubagne
VS
Chasselay MDA

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atalanti
VS
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Aris Skalas

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Virtus Verona
VS
Südtirol

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Ligorna
VS
Caronnese
21:00
Pro Imperia
VS
Casale

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
San Martino Speme
VS
Este

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Vis Artena
VS
Carbonia

20 Portugal - 2. Division: Group F

00:00
Lagos
VS
Juventude Evora

32 Spain - Tercera - Group 1

02:30
Sofán
VS
Silva
03:00
Arzúa
VS
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 5

01:30
Granollers
VS
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Elche II
VS
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Madrid 2021 FP
VS
Atlético Madrid II
02:00
Moratalaz
VS
Complutense
02:00
Ursaria
VS
Carabanchel
02:15
Tres Cantos
VS
Alcorcón II
02:30
Villaverde-Boetticher
VS
Alcobendas Sport
02:30
Trival Valderas
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

01:00
Real Ávila
VS
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

01:00
Almería II
VS
Marbella
02:00
El Palo
VS
Huétor Tájar
02:00
Torre del Mar
VS
Motril
02:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

01:00
Tomares
VS
Cabecense
02:00
Los Barrios
VS
Xerez
02:00
Antoniano
VS
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Murense
VS
San Rafael
22:15
Inter Ibiza
VS
Binissalem
23:00
Llosetense
VS
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

20:30
Atlético Paso
VS
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 14

03:00
Calamonte
VS
Extremadura UD II
03:00
Miajadas
VS
Llerenense
03:00
Aceuchal
VS
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

01:00
Gares
VS
Murchante
01:30
Avance Ezcabarte
VS
Beti Onak

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Somaspor
VS
Adıyaman 1954
17:00
Van BB
VS
Afjet Afyonspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Artvin Hopaspor
VS
Kahta 02 Spor

5 Brazil - Amazonense

02:00
Peñarol
VS
Manauara
02:30
Amazonas
VS
Fast Clube
02:30
Princesa Solimões
VS
São Raimundo AM
02:30
Cliper
VS
Operario AM

5 Brazil - Baiano 1

05:15
Bahia
VS
Barcelona BA

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Luziânia
VS
Capital Brasilia
01:30
Brasília
VS
Paranoá
01:30
Taguatinga
VS
Ceilândia
02:00
Paracatu
VS
Brasiliense

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
CSA
VS
Floresta
05:30
Ceará
VS
Globo
05:30
Campinense
VS
CRB

5 Brazil - Capixaba

01:00
Vilavelhense
VS
CTE Colatina
05:00
Real Noroeste
VS
Desportiva ES

5 Brazil - Carioca Serie A

01:30
Bangu
VS
Madureira

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Barra do Garcas
VS
Camboriú
05:00
Concórdia Atlético Clube
VS
Hercílio Luz

5 Brazil - Gaucho 1

05:00
São Luiz
VS
União RS
06:30
Aimoré
VS
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

05:00
Goianésia
VS
Goiás
05:30
Atlético GO
VS
Aparecidense
05:30
Goiatuba EC
VS
CRAC
06:30
Anápolis
VS
Jataiense

5 Brazil - Matogrossense

06:00
União Rondonópolis
VS
Grêmio Sorriso
06:00
Luverdense
VS
Operário Ltda
06:00
Acao Cuiaba
VS
Sport Sinop
06:30
Cuiabá
VS
Academia

5 Brazil - Mineiro 1

07:30
Pouso Alegre
VS
América Mineiro
01:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
Tombense
05:30
Cruzeiro
VS
Democrata GV
06:00
CAP Patrocinense
VS
Caldense
06:00
Uberlândia
VS
Villa Nova

5 Brazil - Paraense

19:30
Tuna Luso
VS
Paragominas
01:30
Castanhal
VS
Itupiranga
01:30
Bragantino PA
VS
Amazônia PA
06:00
Paysandu
VS
Caeté
06:00
Águia de Marabá
VS
Independente PA

5 Brazil - Paraibano

06:15
Botafogo PB
VS
São Paulo Crystal
06:15
Atlético Cajazeirense
VS
Auto Esporte

5 Brazil - Paranaense 1

05:00
Londrina
VS
Coritiba
05:00
Maringá
VS
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

01:00
Água Santa
VS
Ituano
05:00
São Paulo
VS
Santo André
06:30
Bragantino
VS
Inter de Limeira

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Monte Azul
VS
XV de Piracicaba
01:00
ยูเวนตุส
VS
CA Linense
01:00
Primavera SP
VS
Velo Clube
01:00
Rio Claro
VS
São Bento
05:00
Taubaté
VS
RB Brasil
05:00
Osasco Audax
VS
EC Lemense
06:00
Portuguesa
VS
São Caetano
06:00
Portuguesa Santista
VS
Oeste

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Capivariano
VS
Matonense
01:00
EC São Bernardo
VS
Sertãozinho
01:00
USAC
VS
Barretos
05:00
Comercial
VS
Marília
05:30
Noroeste
VS
Votuporanguense
06:00
Bandeirante SP
VS
Nacional SP
06:00
São José EC
VS
Rio Preto

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Íbis
VS
Afogados
06:30
Salgueiro
VS
Santa Cruz

5 Brazil - Piauiense

02:00
Oeirense
VS
Fluminense PI
04:00
Ríver
VS
Parnahyba

5 Brazil - Sergipano

01:15
America SE
VS
Lagarto
01:15
Maruinense
VS
Sergipe

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
União ABC
VS
Operário MS
02:00
Naviraiense
VS
Coxim
05:00
Aquidauanense
VS
Águia Negra

41 Europe - UEFA Youth League

19:00
Midtjylland U19
VS
Club Brugge U19
22:00
Genk U19
VS
Chelsea U19
00:00
Hajduk Split U19
VS
Atl. Madrid U19
01:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Dynamo Kyiv U19

862868 Nepal - A Division

14:15
Nepal Police
VS
Chyasal Youth Club

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:55
เพิร์ธ กลอรี
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - Albanian Cup

22:45
Teuta Durrës
VS
Skënderbeu Korçë

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Venda FC
VS
African All Stars
23:00
Maritzburg United
VS
SuperSport United

11 Germany - Junioren Bundesliga

19:00
Bremen U19
VS
Jena U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Spal U19
VS
Fiorentina U19
19:00
Roma U19
VS
Genoa U19
21:00
Bologna U19
VS
Milan U19

2756 Malta - Fa Trophy

23:00
Marsaskala
VS
Valletta
00:30
Floriana
VS
Ghajnsielem
01:00
Balzan
VS
Pietà Hotspurs
03:00
Marsa
VS
Tarxien Rainbows
03:00
Gudja United
VS
Swieqi

251 Italy - Primavera 2

20:30
Como U19
VS
Brescia U19

716 Nigeria - Npfl

22:00
Heartland
VS
Gombe United

11555657 South America - Copa Libertadores U20

03:00
LDU Quito U20
VS
Peñarol U20
05:30
Internacional U20
VS
Millonarios U20

191038 Botswana - Premier League

20:30
Morupule Wanderers
VS
BDF XI
21:00
Security Systems
VS
Notwane
21:00
Township Rollers
VS
Sua Flamingoes
21:00
Police XI
VS
Gaborone United
21:00
BR Highlanders
VS
Gilport Lions
23:00
Orapa United
VS
Mogoditshane Fighters
00:00
Extension Gunners
VS
Prisons XI

32 Spain - Primera Division Women

23:00
Levante W
VS
Rayo Vallecano W
23:00
Real Sociedad W
VS
Barcelona W
01:00
Athletic Club W
VS
Atletico Madrid W

190321 Bahrain - Bahrain Cup

22:00
Al-Najma
VS
Khalidiya

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Cliftonville U20
VS
Carrick Rangers U20
03:00
Crusaders U20
VS
Ballymena United U20

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Pyliou
VS
Karavas

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

02:00
Consolat Marseille
VS
Rousset-Ste Victoire

49477 ไทย ลีก คัพ

15:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Chonburi FC
15:00
Krabi
VS
BG Pathum United
17:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
PT Prachuap FC
17:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Police Tero FC
18:00
Khonkaen United
VS
True Bangkok United
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City
19:00
Singha Chiangrai United
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

401 Slovakia - Youth League

20:00
Nitra U19
VS
DAC U19

99474 World - Club Friendlies Women

16:30
Virginia United W
VS
Moreton Bay United W
19:00
Eskilstuna United W
VS
Kristianstads W
00:00
KIF Orebro W
VS
Brommapojkarna W
00:00
Linkoping W
VS
Djurgarden W

99474 World - Club Friendlies 3

14:00
Isloch
VS
BATE
15:00
Fakel
VS
Samgurali
15:30
Yenisey
VS
Forte Taganrog
16:30
Polonia Bytom
VS
Jastrzębie
16:30
Prostějov
VS
Sigma Olomouc II
17:00
Cherno More
VS
Dunav 2010
17:00
Banska Bystrica
VS
Třinec
17:00
Lisen
VS
Petržalka akadémia
17:00
Rostov
VS
Linense
17:00
České Budějovice II
VS
Táborsko
18:00
Lyngby
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
19:30
ŁKS Łódź
VS
Vorskla
20:00
Cherno More
VS
Sozopol
20:00
BATE
VS
Dnepr Mogilev
20:30
Ural
VS
Ararat-Armenia
21:00
Khimki
VS
Hermannstadt
21:00
Levadia
VS
FK Nizjni Novgorod
21:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Železničar Pančevo
21:30
Chayka
VS
Shakhter Karagandy
21:30
Yenisey
VS
Rudar Prijedor
21:30
Zorya
VS
Valmiera / BSS
22:00
Mjällby
VS
Kristiansund
22:00
Chrobry Głogów
VS
Stargard Szczeciński
22:00
Rostov
VS
Haugesund
22:30
นิวยอร์กซิตี
VS
Inter Playa del Carmen
22:30
Hammarby
VS
Vélez
22:30
Silkeborg KFUM
VS
Hobro
23:00
Resovia Rzeszów
VS
Mladost Novi Sad
23:00
GAIS
VS
Värnamo
23:30
Ørn Horten
VS
Eik Tønsberg
00:00
Helsingborg
VS
Ängelholm
00:00
Värnamo
VS
Skövde AIK
00:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Horsens
00:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
Austin
00:30
Brage
VS
Korsnäs IF FK
00:30
Wacker Innsbruck
VS
SVG Reichenau
01:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
El Paso Locomotive
01:00
Jönköpings Södra
VS
Husqvarna
01:00
Alemannia Waldalgesheim
VS
Schott Mainz
02:30
Hallbergmoos-Goldach
VS
Pipinsried
04:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
New Mexico United
04:30
นิวยอร์กซิตี
VS
Querétaro
06:00
HB Køge
VS
Lyngby
06:00
SønderjyskE
VS
Vendsyssel
06:00
Levadia
VS
Torpedo Kutaisi

99474 World - Club Friendlies 4

17:00
Avangard Kursk
VS
Volga Ulyanovsk
17:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
Gilortul
17:00
Brașov Steagul Renașt
VS
Jiul Petrosani
18:00
Bałtyk Gdynia
VS
Gedania Gdańsk
18:00
Wieczysta Kraków
VS
Garbarnia Kraków
18:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Spartak Pleven
19:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Zawisza Bydgoszcz
19:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Starogard Gdański
20:00
Loznica
VS
Mačva Šabac
20:00
Hebar 1918
VS
Oborishte
22:00
Wikielec
VS
Sokół Ostróda
23:00
Wisłoka Dębica
VS
Unia Tarnów
00:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Rohožník
00:00
Traiskirchen
VS
Favoritner AC
00:00
Arsenal Česká Lípa
VS
Slovan Liberec II
00:00
Cuiavia Inowrocław
VS
Sokół Kleczew
01:00
Bienwald Kandel
VS
Mutschelbach
01:00
Buchonia Flieden
VS
SG Schlüchtern
01:00
Bjarg
VS
Varegg
01:30
Eller
VS
TVD Velbert
01:30
Hürth
VS
Union Nettetal
02:00
Güssing
VS
Jennersdorf

1161 Scotland - Football League - Highland League

03:00
Turriff United
VS
Inverurie Loco Works
03:00
Brora Rangers
VS
Fort William
03:00
Fraserburgh
VS
Buckie Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

02:00
Cacereño II W
VS
Extremadura W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

02:30
Olímpico Madrid W
VS
Atlético Madrid III W

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Yasothon
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี

49477 Thailand - Thai League 3 - South

16:30
Songkhla
VS
Nakhon Si Thammarat

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

01:00
Vázquez Cultural U19
VS
Castilleja U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

02:30
Las Zocas U19
VS
Maspalomas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

00:00
Levante U19
VS
Cartagena FC U19
00:30
Albacete U19
VS
Roda U19