lsm99

ตารางบอล 13 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
เบิร์นลีย์
VS
ลิเวอร์พูล
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
แอสตันวิลลา
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

20:00
สวอนซีซิตี
VS
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
Go Ahead Eagles
VS
AZ
18:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
วิลเลม ทเว
20:30
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
ฮีเรนวีน
VS
NEC
22:45
อาแจกซ์
VS
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
NAC Breda
VS
FC Den Bosch
20:30
วีวีวี เวนโล
VS
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

21:30
FC Union Berlin
VS
ดอร์ทมุนด์
23:30
TSG Hoffenheim
VS
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
โมนาโก
VS
ลอริยองต์
21:00
อองเช่ร์
VS
สตราส์บูร์ก
21:00
แบรสต์
VS
Troyes
21:00
Clermont
VS
แซงต์ เอเตียน
21:00
น็องต์
VS
แร็งส์
23:05
Lens
VS
บอร์กโดซ์
02:45
เม็ตซ์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
เอซี มิลาน
VS
ซามพ์โดเรีย
21:00
เอ็มโปลี
VS
กายารี่
21:00
เจนัว
VS
Salernitana
21:00
เวโรน่า
VS
อูดิเนเซ่
00:00
ซัสเซาโล่
VS
โรม่า
02:45
อตาลันต้า
VS
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
บาเลนเซีย
22:15
เลบันเต้
VS
เรอัล เบติส
00:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เกรนาดา
03:00
เอสปันญ่อล
VS
FC Barcelona

49477 ไทยลีก

18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Suphanburi Football Club
18:00
PT Prachuap FC
VS
True Bangkok United
18:30
Chonburi FC
VS
Police Tero FC
19:30
Port FC
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
Raj Pracha
VS
ลำปาง เอฟซี

462 England - Premier League Cup

02:00
Sheffield Utd U23
VS
Peterborough United U23

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Bristol City W
20:00
Sheffield Utd W
VS
Blackburn Rovers W
21:00
Coventry United W
VS
Charlton W
21:00
Crystal Palace W
VS
Millwall W
21:00
Liverpool W
VS
Sunderland W
22:00
Watford W
VS
Lewes W

462 England - Women's Super League

19:30
Manchester City W
VS
Manchester United W
20:00
Everton W
VS
Aston Villa W
21:00
Birmingham W
VS
Tottenham W
21:00
Brighton W
VS
Reading W
21:00
Leicester W
VS
West Ham W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
ชาลเก้ 04
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Darmstadt 98
19:30
Ingolstadt
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

19:00
Viktoria Berlin
VS
Verl
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Teutonia Hamburg
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
St. Pauli II
VS
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Babelsberg
VS
Luckenwalde
19:00
Altglienicke
VS
BAK '07
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Schott Mainz
20:00
Elversberg
VS
Hoffenheim II

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Schalke 04 II
VS
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
Union Bremen
20:00
Hemelingen
VS
Vatan Sport
21:00
Komet Arsten
VS
Blumenthaler SV
21:00
Borgfeld
VS
Habenhauser FV
21:00
Hastedt
VS
Geestemünde
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Buchholz
VS
Rugenbergen
20:00
Buchholz
VS
Osdorf

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Monheim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
BSC Süd 05
VS
Torgelower SV Greif
19:30
Hansa Rostock II
VS
Victoria Seelow
19:30
Greifswalder FC
VS
CFC Hertha
19:30
MSV 1919 Neuruppin
VS
Stern
19:30
Lok Stendal
VS
Ludwigsfelder FC
19:30
Neustrelitz
VS
Mecklenburg Schwerin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
FC Grimma
VS
International Leipzig
19:30
Martinroda
VS
Arnstadt
19:30
Wacker Nordhausen
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
Eintracht Rheine
VS
Sprockhövel

2454 Albania - Superliga

19:45
Kukësi
VS
Kastrioti Krujë
22:45
Vllaznia Shkodër
VS
Teuta Durrës

143 Austria - Admiral Bundesliga

20:30
Hartberg
VS
Admira
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

18:00
Qabala
VS
Sumqayıt
21:00
Sebail
VS
Zira

556 Belgium - Pro League

19:30
เกงค์
VS
Standard Liège
22:00
Union Saint-Gilloise
VS
Sint-Truiden
00:30
คลับ บรูกก์
VS
Sporting Charleroi
03:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

22:00
RWDM
VS
Deinze
02:00
Lommel United
VS
Excelsior Virton

224 Bulgaria - Parva Liga

19:15
Arda
VS
ลูโดโกเรต์ส
21:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
CSKA Sofia

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Hajduk Split
VS
Slaven Koprivnica
23:30
Osijek
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

20:30
Croatia Zmijavci
VS
Inter Zaprešić
20:30
Dinamo Zagreb II
VS
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

00:00
Ethnikos Achna
VS
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Olympiada Lympion
VS
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Karviná
VS
Jablonec
21:00
Slovácko
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Sigma Olomouc
VS
Mladá Boleslav
00:00
Sparta Praha
VS
Viktoria Plzeň

1233 Finland - Finland Cup

19:00
Fish United
VS
Tervakosken Pato
20:00
UrPS
VS
P-Iirot
01:00
Wild II
VS
TiPS

125 Greece - Super League

20:00
OFI
VS
Volos NFC
20:30
Panathinaikos
VS
Lamia
22:15
PAOK
VS
Atromitos
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:15
Honvéd
VS
MOL Vidi
23:15
Zalaegerszegi TE
VS
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Soroksár SC
VS
Pécsi MFC
20:00
Siófok
VS
Csákvári TK
20:00
Szolnoki MÁV
VS
Ajka
20:00
Győri ETO
VS
Budaörs
20:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Szentlőrinc SE
20:00
Békéscsaba
VS
Szombathelyi Haladás
20:00
III. Kerületi TUE
VS
Tiszakecske
23:00
Budafoki MTE
VS
Vasas
23:00
Szeged 2011
VS
Dorogi

1796 Iceland - League Cup

19:00
Valur
VS
Grótta

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Haifa
VS
Bnei Sakhnin
01:15
Beitar Jerusalem
VS
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

21:30
เบรสชา
VS
Alessandria
21:30
เลชเช่
VS
Benevento
21:30
Ascoli
VS
Como

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Skendija 79
VS
Struga
20:00
Skopje
VS
Borec
20:00
Shkupi
VS
Akademija Pandev
20:00
Pelister
VS
Rabotnicki
20:00
Makedonija
VS
Tikves

2756 Malta - Premier League

20:00
Hamrun Spartans
VS
Gudja United
22:00
Sliema Wanderers
VS
Santa Lucia
00:00
Birkirkara
VS
Sirens

2756 Malta - First Division

20:00
Mgarr
VS
Pietà Hotspurs
21:00
Tarxien Rainbows
VS
Luqa
00:00
Naxxar Lions
VS
Zejtun Corinthians
01:00
San Gwann
VS
Vittoriosa Stars

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Wisła Płock
VS
Piast Gliwice
21:00
Pogoń Szczecin
VS
Zagłębie Lubin
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Warta Poznań

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Famalicão
VS
Moreirense
01:00
Belenenses
VS
Vitória SC
03:30
Vizela
VS
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Nacional
VS
Penafiel
21:00
Sporting Covilhã
VS
Benfica II
23:00
Varzim
VS
Leixões
02:30
Farense
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

19:30
Argeş
VS
Mioveni
22:00
UTA Arad
VS
Dinamo Bucureşti
00:55
FCSB
VS
Chindia Târgovişte

1161 Scotland - Scottish Cup

19:30
Arbroath
VS
Hibernian
23:00
เซลติก
VS
Raith Rovers

296 Serbia - Super Liga

19:00
Mladost Lučani
VS
Bačka Topola
21:00
Metalac GM
VS
Novi Pazar
23:00
Kolubara
VS
Voždovac

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Spartak Trnava
VS
DAC

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Mura
VS
Bravo
23:30
Olimpija
VS
Maribor

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เออิบาร์
VS
Fuenlabrada
22:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
ลูโก
VS
Amorebieta
00:15
อัลกอร์กอน
VS
เตเนริเฟ
03:00
พัลมาส
VS
Burgos

62 Switzerland - Super League

20:15
ยังบอยส์
VS
บาเซิ่ล
22:30
Luzern
VS
Sion
22:30
Zürich
VS
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

20:15
Aarau
VS
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Sivasspor
VS
Yeni Malatyaspor
20:00
Antalyaspor
VS
Fatih Karagümrük
23:00
Kasımpaşa
VS
Alanyaspor
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
คอนยาสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
BB Erzurumspor
17:30
Manisa BBSK
VS
Menemen Belediyespor
23:00
Eyüpspor
VS
Bandırmaspor

44 Argentina - Superliga

07:30
Estudiantes
VS
Independiente
03:00
Racing Club
VS
Gimnasia La Plata
05:15
Platense
VS
Talleres Córdoba

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Gimnasia Jujuy
VS
Brown de Adrogué
07:15
All Boys
VS
Atlanta
07:30
Almirante Brown
VS
Chacarita Juniors
03:00
Deportivo Maipú
VS
Independiente Rivadavia
03:30
Gimnasia Mendoza
VS
San Martín San Juan
06:00
Club Atlético Güemes
VS
Estudiantes Caseros

80 Chile - Primera Division

04:00
La Serena
VS
Colo-Colo
06:30
Universidad Católica
VS
Unión Española

80 Chile - Primera B

22:00
Santiago Wanderers
VS
Deportes Iquique

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Rionegro Águilas
VS
América de Cali
04:00
Santa Fe
VS
Deportivo Pereira
06:05
Deportivo Cali
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Leones FC
VS
Tigres
03:00
Real San Andres
VS
Barranquilla
03:00
Atlético
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Llaneros
VS
Boyacá Chicó

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Santos de Guápiles
VS
Pérez Zeledón
00:00
Alajuelense
VS
Deportivo Saprissa
03:00
Grecia
VS
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Águila
VS
Chalatenango
08:15
Santa Tecla
VS
Municipal Limeño
04:00
Once Municipal
VS
Firpo
04:15
FAS
VS
Atletico Marte
04:15
Alianza
VS
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

08:00
Xelajú
VS
Achuapa
00:00
Solola
VS
Antigua GFC
01:00
Malacateco
VS
Santa Lucia
04:00
Nueva Concepción
VS
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Sacachispas
VS
Zacapa Tellioz
01:00
Coatepecano IB
VS
Amatitlan
02:00
Juventud Pinulteca
VS
Chimaltenango
04:00
San Pedro
VS
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga MX

08:00
Cruz Azul
VS
Necaxa
10:00
Santos Laguna
VS
América
01:00
Pumas UNAM
VS
León

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Real Madriz
VS
UNAN Managua
08:00
Real Estelí
VS
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Guaraní
VS
Sol de América
06:30
Nacional Asunción
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

07:00
Cienciano
VS
Deportivo Municipal
01:15
Sporting Cristal
VS
Melgar
01:30
Atlético Grau
VS
Sport Huancayo
03:30
Sport Boys
VS
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

19:30
ลิเวอร์พูล
VS
Albion
03:00
Boston River
VS
Cerrito
06:00
Peñarol
VS
Defensor Sporting

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Cubango
21:30
Desportivo Huíla
VS
Académica do Lobito
22:00
1º de Agosto
VS
Interclube
22:00
Wiliete
VS
Sporting de Cabinda

1320 Congo DR - Super Ligue

20:00
RCK
VS
Kuya Sport
20:30
Blessing
VS
Renaissance

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
San-Pedro
VS
Korhogo
22:30
Racing d'Abidjan
VS
Bassam
01:00
Stella
VS
Bouake

886 Egypt - Premier League

06:00
El Gounah
VS
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
Eleven Wonders
22:00
Real Tamale
VS
Hearts of Oak
22:00
WAFA
VS
Karela
22:00
Great Olympics
VS
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
VS
Bibiani Gold Stars

1179 Kenya - Premier League

19:00
Nzoia United
VS
Nairobi City Stars
19:00
Gor Mahia
VS
Vihiga Bullets
19:00
Posta Rangers
VS
Leopards
19:00
Mathare United
VS
Nzoia United

16175 Libya - Premier League

20:00
Alittihad Misurata
VS
Asswehly

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
FAR Rabat
VS
Mouloudia Oujda

1424 Morocco - Botola 2

21:30
El Massira
VS
Wydad Fès
21:30
Olympique Dcheïra
VS
Ittihad Khemisset
21:30
CR Khemis Zemamra
VS
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Gorée
VS
La Linguère
23:30
CNEPS Excellence
VS
Dakar SC
23:30
ASEC Ndiambour
VS
Generation Foot
23:30
Guédiawaye
VS
Mbour Petite Côte

2568 Zambia - Super League

20:00
Buildcon
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Forest Rangers
VS
Nkwazi
20:00
Green Eagles
VS
Red Arrows

2931 Andorra - Primera División

17:00
Engordany
VS
Carroi
19:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Sant Julià
22:00
UE Santa Coloma
VS
FC Santa Coloma
00:30
Ordino
VS
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Atlètic Club II
VS
Extremenya
22:00
Ranger's
VS
La Massana
23:00
Encamp
VS
Engordany II
00:30
Atlètic Amèrica
VS
UE Santa Coloma II

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Gol Gohar
VS
Fajr Sepasi
18:30
Paykan
VS
Havadar
19:30
Foolad
VS
Aluminium Arak
20:30
Nassaji Mazandaran
VS
Persepolis
22:30
Esteghlal
VS
Zob Ahan

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:10
Al Ittifaq
VS
Al Hilal

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:20
Al-Taawon
VS
Al Fujairah
20:20
Al Hamriyah
VS
Dibba Al Fujairah
20:20
Al Ramms
VS
Al Thaid

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Abahani
VS
Rahmatgonj MFS
16:00
Saif
VS
Sheikh Russel

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Mumbai City
VS
Odisha FC

44 Argentina - Primera C

03:00
Puerto Nuevo
VS
Berazategui
03:00
Deportivo Laferrere
VS
General Lamadrid
03:00
Luján
VS
Real Pilar
03:00
Atlas
VS
Leandro Nicéforo Alem
06:00
Midland
VS
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
ADO '20
VS
EVV
20:00
HV & CV Quick
VS
HSC '21
20:00
Westlandia
VS
DEM
20:30
Groene Ster
VS
Dongen
20:30
UNA
VS
Gemert

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

23:00
Municipal Vinto
VS
The Strongest
02:00
Bolívar
VS
Universitario de Vinto
02:00
Santa Cruz
VS
Guabirá
04:15
Real Tomayapo
VS
Independiente Petrolero

147 Africa - CAF Confederations Cup

20:00
TP Mazembe
VS
Otôho d'Oyo
20:00
Cotonsport
VS
Al Masry
20:00
Simba
VS
ASEC Mimosas
23:00
Pyramids FC
VS
Al Ahli Tripoli
23:00
Orlando Pirates
VS
JS Saoura
02:00
CS Sfaxien
VS
Zanaco
02:00
RSB Berkane
VS
USGN

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
Hamoir
VS
Acren
20:30
Jette
VS
La Louvière
21:00
Warnant
VS
Rebecq
21:00
Stockay-Warfusée
VS
US Givry
21:00
Solières Sport
VS
Meux
21:00
Ganshoren
VS
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Harelbeke
VS
Sparta Petegem
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Oudenaarde
21:00
Zelzate
VS
Ronse
21:00
Merelbeke
VS
Toekomst Menen
21:00
RFC Wetteren
VS
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Diegem Sport
VS
Spouwen-Mopertingen
21:00
Bocholt
VS
Cappellen
21:00
Pepingen-Halle
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
VW Hamme
VS
Anzegem
21:00
Lochristi
VS
Tempo Overijse
21:00
Voorde Appelterre
VS
Svelta Melsele
21:00
Eppegem
VS
Avanti
21:00
Erpe-Mere United
VS
Torhout
21:00
Jong Lede
VS
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Berlaar-Heikant
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Braine
21:00
Gosselies Sports
VS
Tournai
21:00
Ostiches
VS
Aische
21:00
Entité Manageoise
VS
Union Namur
21:00
Stockel
VS
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Herstal
VS
Mormont
21:00
Richelle United
VS
Oppagne-Wéris
21:00
Jodoigne
VS
Aywaille
21:00
Stade Disonais
VS
Sprimont-Comblain
21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Huy
21:00
Gouvy
VS
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Bornem
VS
K. Kontich
21:00
Bevel FC
VS
Retie
21:00
Berg en Dal
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Grez-Doiceau
VS
NSeth Berchem
20:30
BX Brussels
VS
Union Lasne-Ohain
21:00
Melsbroek
VS
SC Aarschot
21:00
Sporting Kampenhout
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Liedekerke
21:00
Borght-Humbeek
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Bodegem Kapelle United
VS
Veltem
21:00
Léopold
VS
Ixelles
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Nivellois
VS
Saint-Josse
21:00
Genappe
VS
Kosova Schaerbeek
21:00
Stade Everois
VS
Etterbeek
21:00
Tubize II
VS
Sportive Brainoise

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Belœil
VS
Molenbaix
21:00
Montignies
VS
Gilly
21:00
Solre-sur-Sambre
VS
Péruwelz
21:00
RAS Monceau
VS
Soignies Sports
21:00
Ransart
VS
Morlanwelz
21:00
Le Roeulx
VS
Houdeng
21:00
Snef-Tyber
VS
Hornu
21:00
Antoing
VS
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Liege

21:00
JS Fizoise
VS
Rechain
21:00
Beaufays
VS
UCE Liège
21:00
FC Du Geer
VS
Jehaytois
21:00
Sprimont-Comblain II
VS
Etoile de Faimes
21:00
Elsautoise
VS
La Calamine
21:00
Weywertz
VS
Aubel
21:00
Ster-Francorchamps
VS
Pontisse Cite
21:00
Malmundaria
VS
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herk
VS
Torpedo Hasselt
21:00
Helson Helchteren
VS
Zonhoven United
21:00
Herderen-Millen
VS
Alken
21:00
Bregel Sport
VS
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Ethe Belmont
VS
Jeunesse Freylangeoise
21:00
Vaux-Noville
VS
Florenville
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Lorraine Arlon
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
US Dinantaise
VS
Malonne
21:00
Flavion-Morialmé
VS
ES de la Molignée
21:00
Condruzien
VS
Andennais
21:00
Nismes
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Biesme
VS
Beauraing
21:00
Spy
VS
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Excelsior Mariakerke
VS
HO Kalken
21:00
SK Denderhoutem
VS
Dendermonde
21:00
Grembergen
VS
Ardennen
21:00
Elene-Grotenberge
VS
Drongen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Blankenberge
VS
Sparta Heestert

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Ormideia
VS
Elia Lythrodonta
20:00
Omonia Psevda
VS
Iraklis Yerolakkou

17 France - CFA Group A

21:00
Poissy
VS
Versailles

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

19:00
Saint-Étienne II
VS
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Dijon II
VS
Besancon FC
20:30
Paron
VS
Sochaux II
20:30
Valdahon Vercel
VS
Jura Dolois

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Chateauroux II
VS
J3 Amilly
21:00
Saran Municipal
VS
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Strasbourg II
VS
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Normandie

20:30
Quevilly II
VS
Dives-Cabourg
20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Antheias-Aristinou
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Aris Avato
VS
Doxa Dramas
20:00
Apollon Paralimniou
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Pandramaikos
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Nafpaktiakos
20:00
PAO Vardas
VS
Anagennisi Artas
20:00
Panachaiki
VS
Diagoras Vrachneika
20:00
Diavolitsi
VS
Panagriniakos
20:00
Panegialios
VS
Aias Gastounis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Nea Artaki
VS
Thiseas Agria
20:00
Atalanti
VS
Atromitos Palamas
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Elassona
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Iraklis Larissa
20:00
Amvrysseas
VS
Fikis
20:00
Ipato
VS
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

19:00
Lefkimmi
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Agios Matthaios
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Kozani
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Pontion Karagiannion
VS
Edessaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:00
Aris Skalas
VS
Santorini 2020
16:00
AE Mykonos
VS
Panarkadikos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Charavgiakos
20:00
Fostiras
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Agios Ierotheos
VS
Ermis Meligous

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Aris Soudas
VS
PAO Rouf
20:00
Almyros Gaziou
VS
Atsalenios
20:00
AE Neapolis
VS
Giouchtas
20:00
Agios Nikolaos
VS
Panionios
20:00
Poros
VS
Anagennisi Ierapetra

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Gyori ETO II
VS
Balatonfuredi
17:00
Gyirmót II
VS
Kaposvári Rákóczi
17:00
Videoton II
VS
Zalaegerszegi TE II
20:00
Tatabánya
VS
SC Sopron
20:00
Andráshida
VS
Kelen
20:00
BVSC
VS
MTE 1904
20:00
Nagykanizsai ULE
VS
Gardony
20:00
Érdi VSE
VS
Puskás II
20:00
Veszprém
VS
Bicskei
20:00
Papai Perutz
VS
Komárom

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Pro Sesto
VS
FeralpiSalò
20:30
Lecco
VS
Fiorenzuola
20:30
Legnago Salus
VS
Giana Erminio
20:30
Juventus U23
VS
Mantova
20:30
Seregno
VS
Calcio Padova
20:30
Piacenza
VS
Pergolettese
20:30
Virtus Verona
VS
Pro Patria
20:30
Südtirol
VS
Pro Vercelli
20:30
Trento Calcio 1921
VS
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Gubbio
VS
Olbia
20:30
Viterbese
VS
Teramo
23:30
Imolese
VS
Ancona
23:30
Montevarchi
VS
Carrarese
23:30
Cesena
VS
Grosseto
23:30
Lucchese
VS
Modena
23:30
Virtus Entella
VS
Pontedera
23:30
Fermana
VS
Vis Pesaro
23:30
Pistoiese
VS
Siena

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Caronnese
VS
Vado
20:30
Lavagnese
VS
Ligorna
20:30
Novara
VS
Pro Imperia
21:00
Casale
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Caravaggio
VS
Casatese
20:30
Folgore Caratese
VS
Breno
20:30
Sona
VS
Legnano
20:30
Villa d'Almè
VS
Pontisola
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Castellanzese
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Crema

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Campodarsego
20:30
Marignanese
VS
Caldiero Terme
20:30
Este
VS
Ambrosiana
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Levico
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Luparense
VS
Cjarlins Muzane
20:30
San Martino Speme
VS
Cartigliano
20:30
Clodiense
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Athletic Carpi
VS
Prato
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Progresso
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cannara
VS
Scandicci
20:30
Cascina
VS
Foligno
20:30
Flaminia
VS
Pianese
20:30
Gavorrano
VS
Sangiovannese
20:30
Lornano Badesse
VS
Poggibonsi
20:30
Montespaccato
VS
Arezzo
20:30
Unipomezia
VS
Pro Livorno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Fano
20:30
Chieti
VS
Porto D' Ascoli
20:30
Matese
VS
Vastogirardi
20:30
Montegiorgio
VS
Recanatese
20:30
Pineto
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
San Nicolò
VS
Nereto
20:30
Tolentino
VS
Trastevere
20:30
Vastese
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Sambenedettese
VS
Atletico

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Aprilia
20:30
Atletico Uri
VS
Vis Artena
20:30
Cassino
VS
Sassari Torres
20:30
SSC Giugliano
VS
Team Nuova Florida
20:30
Insieme Formia
VS
Carbonia
20:30
Latte Dolce
VS
Gladiator
21:00
Lanusei
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Molfetta Calcio
20:30
Brindisi
VS
Sorrento
20:30
Casertana
VS
Bisceglie
20:30
Lavello
VS
Team Altamura
20:30
Nocerina
VS
Rotonda
20:30
Virtus Matino
VS
Nola 1925
21:00
Audace Cerignola
VS
Casarano
21:00
Nardò
VS
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cavese
VS
Sancataldese
20:30
Acireale
VS
Trapani 1905
20:30
Lamezia Terme
VS
Giarre
20:30
Gelbison
VS
Biancavilla
20:30
Paternò
VS
Santa Maria Cilento
20:30
San Luca
VS
Licata
20:30
Trapani 1905
VS
FC Messina
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
Rende

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Merelinense
VS
Vianense
22:00
Maria da Fonte
VS
Marítimo II
22:00
Os Limianos
VS
Pedras Salgadas
23:00
União Madeira
VS
Camacha
23:00
Camara de Lobos
VS
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Mirandela
VS
Berço
22:00
Paredes
VS
Amarante
22:00
Vila Mea
VS
Vila Real
22:00
AR São Martinho
VS
Macedo Cavaleiros
22:00
Tirsense
VS
Santa Marta Penaguião

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Gouveia
VS
Santa Cruz de Alvarenga
22:00
União de Coimbra
VS
Espinho
22:00
Ferreira de Aves
VS
Leca
22:00
Valadares Gaia
VS
Castro Daire
22:00
Salgueiros
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Vitória de Sernache
VS
Condeixa
22:00
Sertanense
VS
Peniche
23:00
Fontinhas
VS
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Loures
VS
Operário
22:00
CF Os Belenenses
VS
Sintrense
22:00
O Elvas
VS
Pero Pinheiro
22:00
Sacavenense
VS
Coruchense
23:00
Ideal
VS
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Moncarapachense
VS
FC Barreirense
22:00
Uniao Montemor
VS
Lagos
22:00
Pinhalnovense
VS
Louletano
22:00
Juventude Evora
VS
FC Serpa

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Arzúa
VS
Rápido Bouzas
22:30
Juvenil Ponteareas
VS
Polvorín
22:30
Sofán
VS
Choco
22:30
Deportivo La Coruña II
VS
Ourense CF
23:00
Alondras
VS
Noia
23:00
Barco
VS
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 2

17:30
Real Oviedo II
VS
Luarca
18:00
Praviano
VS
Colunga
18:00
Sporting Gijon II
VS
Roces
18:00
Llanes
VS
Caudal
18:00
Covadonga
VS
Tuilla
18:00
Lenense
VS
Lealtad
18:00
Navarro
VS
San Martin
18:00
Mosconia
VS
Urraca
18:00
Real Titánico
VS
Gijon Industrial
23:00
L'Entregu
VS
Langreo II

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Colindres
23:00
Castro
VS
Cartes
23:00
Naval
VS
Textil Escudo
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Castelldefels
VS
Girona II
18:30
Vilafranca
VS
Manresa
18:30
L'Hospitalet
VS
Guineueta
22:30
Peralada
VS
Granollers
23:30
Vilassar Mar
VS
San Cristobal
00:00
Sants
VS
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Silla
18:00
Torrent
VS
Villarreal III
18:30
Hércules II
VS
Saguntino
23:00
Orihuela
VS
Callosa Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Parla
VS
Madrid 2021 FP
17:30
Trival Valderas
VS
Tres Cantos
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Galapagar
18:00
Ursaria
VS
Getafe II
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Las Rozas
18:00
RSD Alcalá
VS
Carabanchel
23:00
Alcobendas
VS
Torrejón

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Mirandés II
VS
Colegios Diocesanos
23:00
Guijuelo
VS
Bembibre
23:00
Ciudad Rodrigo
VS
La Virgen del Camino
23:00
Real Ávila
VS
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Almería II
VS
Torreperogil
18:00
Huétor Vega
VS
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
UD San Pedro
VS
Intergym
18:00
At. Malagueño
VS
Marbella
18:15
Real Jaén
VS
Alhaurino
18:45
Torre del Mar
VS
Juventud Torremolinos
23:00
El Palo
VS
Alhaurín
23:00
Motril
VS
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Córdoba II
VS
Gerena
18:00
Tomares
VS
Xerez
23:00
Pozoblanco
VS
Los Barrios
23:00
Lucena
VS
Cabecense
23:30
Utrera
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Poblense
VS
Mallorca II
18:00
Platges de Calvià
VS
Constància
18:00
San Rafael
VS
Portmany
18:00
Binissalem
VS
Llosetense
18:30
Murense
VS
Inter Ibiza
22:00
PE Sant Jordi
VS
Serverense
22:00
Soller
VS
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
La Cuadra
VS
Santa Úrsula
19:00
Tenisca
VS
Atlético Paso
19:00
Vera
VS
Unión Sur Yaiza
19:00
Las Zocas
VS
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
La Union Atletico
VS
CAP Ciudad de Murcia
18:00
UD Caravaca
VS
Real Murcia II
18:00
Cartagena FC
VS
UCAM Murcia II
18:00
El Palmar
VS
Archena Sport
22:00
Racing Murcia
VS
Mazarrón FC
22:30
Lorca Deportiva
VS
Bala Azul
22:30
Deportiva Minera
VS
Huércal-Overa
22:30
Cartagena II
VS
Yeclano
22:30
Los Garres
VS
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Miajadas
VS
Olivenza
18:00
UP Plasencia
VS
Moralo
22:00
Badajoz II
VS
Diocesano
22:30
Don Álvaro
VS
Villafranca
23:00
Arroyo
VS
Azuaga
23:00
Jerez
VS
Calamonte
23:00
Aceuchal
VS
Trujillo
00:30
Extremadura UD II
VS
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Gares
VS
Pamplona
22:30
Cantolagua
VS
Azkoyen
22:30
Cirbonero
VS
Avance Ezcabarte
23:30
Burladés
VS
Beti Onak

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Yague
VS
Calahorra II
22:30
Anguiano
VS
Haro
22:30
River Ebro
VS
Oyonesa
23:00
Agoncillo
VS
Arnedo
23:00
Alfaro
VS
Cenicero
23:00
CDFC La Calzada
VS
Rapid de Murillo
23:00
Vianés
VS
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Real Zaragoza II
VS
Caspe
17:30
Giner Torrero
VS
Robres
22:00
Biescas
VS
Cuarte Industrial
22:00
Cariñena
VS
Illueca
22:30
Épila
VS
Binéfar
22:30
Borja
VS
Santa Anastasia
22:30
Barbastro
VS
Calamocha
23:00
Utebo
VS
Belchite 97

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Quintanar del Rey
18:00
Albacete II
VS
Villarrobledo
22:30
Torrijos
VS
Huracán Balazote
23:00
Conquense
VS
Miguelturreño

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Pendikspor
17:00
Isparta Davrazspor
VS
Akhisar Belediyespor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Utaş Uşakspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Ankara Demirspor
17:00
Pazarspor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Amed SK
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Kastamonuspor
VS
Eskişehirspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Kırşehir Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
İnegölspor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Somaspor
VS
Sakaryaspor
17:00
Van BB
VS
Turgutluspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Kahramanmaraşspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Karaman Belediyespor
VS
Elazığspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Nevşehirspor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Erbaaspor
17:00
Osmaniyespor
VS
Hendek Spor
17:00
Artvin Hopaspor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Bugsaşspor
VS
Kütahyaspor
17:00
Çatalcaspor
VS
Kahta 02 Spor
17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Bayrampaşaspor
VS
Elazig Karakocan FK
17:00
Kuşadasıspor
VS
Düzcespor
17:00
Hacettepe
VS
Çarşambaspor
17:00
Kestelspor
VS
Altındağ Spor
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Yomraspor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Iğdır FK
VS
Erzin Belediyespor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
52 Orduspor FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
İçelspor
17:00
Derincespor
VS
Mardin BB
17:00
Erokspor
VS
Edirnespor
17:00
Karşıyaka
VS
Karabükspor
17:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Tepecikspor
17:00
Ağrı 1970
VS
Orduspor 1967

5 Brazil - Acreano

03:00
Rio Branco
VS
ADESG
05:00
Humaitá
VS
Independencia

5 Brazil - Alagoano

02:00
Cruzeiro Arapiraca
VS
Aliança AL

5 Brazil - Amazonense

02:30
Fast Clube
VS
Iranduba
02:30
Manaus
VS
Cliper
02:30
São Raimundo AM
VS
Nacional AM

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Vitória da Conquista
VS
Vitória

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Gama
VS
Brasília
01:30
Santa Maria
VS
Taguatinga
02:00
Brasiliense
VS
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

01:00
Floresta
VS
Campinense
02:00
Sousa
VS
Sergipe
04:30
CRB
VS
CSA

5 Brazil - Capixaba

02:00
Rio Branco-VN
VS
Estrela do Norte

5 Brazil - Carioca Serie A

01:30
Audax Rio
VS
Boavista
02:00
Fluminense
VS
Portuguesa RJ
05:00
ฟลาเมงโก
VS
Nova Iguaçu
06:00
Vasco da Gama
VS
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Marcílio Dias
VS
Concórdia Atlético Clube
02:00
Prospera Criciuma
VS
Barra do Garcas
02:00
Chapecoense
VS
Figueirense
02:00
Hercílio Luz
VS
Camboriú
05:00
Juventus SC
VS
Brusque

5 Brazil - Gaucho 1

07:00
Aimoré
VS
União RS
02:00
Brasil de Pelotas
VS
Novo Hamburgo
05:00
EC São José
VS
Ypiranga Erechim
05:00
Grêmio
VS
Juventude

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jataiense
VS
Anápolis
01:30
Iporá
VS
Vila Nova
02:00
Morrinhos
VS
Grêmio Anápolis
02:00
CRAC
VS
Goiatuba EC

5 Brazil - Matogrossense

04:00
Nova Mutum EC
VS
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

21:00
Caldense
VS
Pouso Alegre
02:00
Villa Nova
VS
URT

5 Brazil - Paraense

19:30
Tapajós
VS
Paysandu
19:30
Amazônia PA
VS
Caeté
04:00
Remo
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

02:00
São Paulo Crystal
VS
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paranaense 1

01:30
Independiente FSJ
VS
Maringá
02:00
Cianorte
VS
Operário PR
04:30
Coritiba
VS
Cascavel
05:00
União PR
VS
Rio Branco PR
06:00
Azuriz
VS
Athletico PR

5 Brazil - Paulista A1

21:00
Inter de Limeira
VS
Mirassol
02:00
Santos
VS
Ituano
04:30
Ponte Preta
VS
São Paulo
06:30
São Bernardo
VS
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

20:00
CA Linense
VS
Osasco Audax
21:00
RB Brasil
VS
Portuguesa
01:00
EC Lemense
VS
Primavera SP
05:00
Velo Clube
VS
Monte Azul

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Votuporanguense
VS
São José EC
20:00
Matonense
VS
Rio Preto
02:00
Barretos
VS
Bandeirante SP

5 Brazil - Pernambucano 1

03:00
Sport Recife
VS
Afogados

5 Brazil - Piauiense

01:45
Corí-Sabbá
VS
4 de Julho
02:00
Oeirense
VS
Altos

5 Brazil - Potiguar

02:00
América RN
VS
Potyguar
02:00
ASSU
VS
Forca e Luz

5 Brazil - Sergipano

02:00
Atlético Gloriense
VS
Boca Júnior
02:30
Itabaiana
VS
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

20:00
Chapadão
VS
União ABC
02:00
Costa Rica - MS
VS
Comercial MS
03:00
Dourados Atlético
VS
Aquidauanense
04:00
Águia Negra
VS
Naviraiense

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Nova Conquista
VS
Bela Vista TO

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Defensores Unidos
VS
JJ Urquiza

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
RCA
VS
United
05:00
Nacional
VS
Britannia

144816 Belize - Premier League

07:00
Wagiya
VS
San Pedro Pirates
04:30
Caesar Ridge
VS
Altitude

866998 Fiji - National Football League

07:00
Nasinu
VS
Labasa
08:00
Nadi
VS
Tailevu Naitasiri
09:00
Rewa
VS
Ba
10:00
Navua
VS
Nadroga
11:30
Suva
VS
Lautoka

862868 Nepal - A Division

14:15
New Road Team
VS
Himalayan Sherpa
18:00
Armed Police Force
VS
Sankata

3347 San Marino - Campionato

21:00
Tre Penne
VS
La Fiorita
21:00
Pennarossa
VS
Tre Fiori
21:00
Cosmos
VS
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เพิร์ธ กลอรี
14:45
บริสเบน รอร์
VS
Macarthur

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Veleçiku Koplik
VS
Elbasani
19:30
Labëria
VS
Memaliaj
19:30
Devolli
VS
Përmeti
19:30
Luftëtari
VS
Këlcyra
19:30
Albpetrol Patos
VS
Gramozi Ersekë
19:30
Naftëtari Kuçovë
VS
Sopoti Librazhd
19:30
Tepelena
VS
Flamurtari

99474 World - Friendly International Women

05:00
US Virgin Islands W
VS
Antigua and Barbuda W

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Black Eagles
VS
Sivutsa
20:00
Marumo Gallants FC
VS
Santos

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Liège
VS
Thes Sport
21:00
Tienen
VS
Dender
21:00
Francs Borains
VS
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Wuppertaler SV U19
VS
Borussia Dortmund U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Viktoria Köln U19
17:00
Alemannia Aachen U19
VS
Borussia M'gladbach U19
17:00
Schalke 04 U19
VS
Rot-Weiss Essen U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Kaiserslautern U19
19:00
Stuttgart U19
VS
Greuther Fürth U19
19:00
Saarbrucken U19
VS
Mainz U19
19:15
Duisburg U19
VS
Paderborn U19
20:00
Heidenheim U19
VS
Stuttgarter Kickers U19
20:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Nurnberg U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:45
Milan U19
VS
Sassuolo U19
17:00
Lecce U19
VS
Cagliari U19
18:30
Empoli U19
VS
Verona U19
20:30
Napoli U19
VS
Bologna U19
21:00
Sampdoria U19
VS
Spal U19

716 Nigeria - Npfl

22:00
Lobi Stars
VS
MFM
22:00
Akwa United
VS
Heartland
22:00
Gombe United
VS
Remo Stars
22:00
Shooting Stars
VS
Akwa Starlets
22:00
Kano Pillars
VS
Plateau United
22:00
Enugu Rangers
VS
Abia Warriors
22:00
Nasarawa United
VS
Sunshine Stars

65437 Panama - Lpf

08:00
Tauro
VS
Alianza
04:00
Deportivo Universitario
VS
Atlético Chiriquí
06:00
Azuero
VS
Veraguas

11555657 South America - Copa Libertadores U20

03:00
Orense U20
VS
Newell's Old Boys U20
05:30
Club Guaraní U20
VS
Univ. Concepción U20

122 Kosovo - Superliga

19:00
Malisheva
VS
Prishtina
19:30
KF Llapi
VS
Ulpiana

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Fola Esch
VS
Differdange 03
22:00
UNA Strassen
VS
Etzella Ettelbrück
22:00
Swift Hesperange
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Racing
22:00
Wiltz
VS
Hostert
22:00
F91 Dudelange
VS
Jeunesse d'Esch

191038 Botswana - Premier League

20:30
Extension Gunners
VS
Mogoditshane Fighters
21:00
Orapa United
VS
BDF XI
21:00
Masitaoka
VS
Police XI

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Manonyane
VS
Liphakoe Football Club
20:00
Lesotho Defence Force
VS
CCX
20:00
Likhopo
VS
Bantu
20:00
Mazenod
VS
Likhopo
20:00
Bantu
VS
Kick4Life
20:00
Linare
VS
Lifofane
20:00
LMPS
VS
Matlama
21:00
Linare
VS
Lijabatho

2493 Mauritania - Super D1

21:15
Médine
VS
Armee
23:30
SNIM
VS
Ksar

3039 Togo - Championnat National

22:00
Entente II
VS
Anges Notsè
22:00
Gomido
VS
OTR
22:00
Gbohloe-Su
VS
Dynamic Togolais
22:00
Ifodjè
VS
Binah
22:00
Sara Sport
VS
Kakadl

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Inter Club
VS
Nathaly's
20:00
Nico-Nicoye
VS
Diables Noirs
22:00
CARA Brazzaville
VS
Cheminots
22:00
V.Club Mokanda
VS
Étoile du Congo

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Levante W
VS
Real Sociedad W
17:00
Eibar W
VS
Real Madrid W
17:30
Valencia W
VS
Alavés W
18:00
Atletico Madrid W
VS
Sevilla W
18:00
Rayo Vallecano W
VS
Madrid CFF W
18:00
Athletic Club W
VS
Barcelona W
19:00
Atletico Granadilla W
VS
Villarreal W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Yverdon W
VS
Basel W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:30
Guadalajara W
VS
Santos Laguna W
02:45
Juárez W
VS
Necaxa W

98 Australia - W-League

11:05
Perth Glory W
VS
Melbourne City W
12:05
Brisbane Roar W
VS
Adelaide United W
15:45
Newcastle Jets W
VS
Sydney W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

23:00
Fjölnir / Vængir U19
VS
Leiknir / KB U19
01:00
KR / KV U19 II
VS
Thróttur / SR U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Leixões U23
VS
Sporting Braga U23
18:00
Portimonense U23
VS
Benfica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
Victoria FC W
VS
Friol W
18:00
Mos W
VS
Viajes Interrías W
18:30
Villestro W
VS
Umia W

3483 USA - Carolina Challenge Cup

07:00
Charleston Battery
VS
Charlotte

251 Italy - Coppa Italia Women

18:30
Roma W
VS
Como
20:30
Juventus W
VS
Inter Milano W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aiolikos
VS
Aittitos Spata
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Panelefsiniakos
20:00
Aias Salamina
VS
Karavas
20:00
Pyliou
VS
Keratsini
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Asteras Varis

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Niort II
VS
Chauvigny
20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Salinieres Aigues Mortes
VS
Fabrègues
20:30
Toulouse II
VS
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Bretigny Foot
VS
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Ajaccio II
VS
Consolat Marseille
21:00
Lucciana
VS
Rousset-Ste Victoire

2507 Gambia - GFA League

23:00
GAMTEL
VS
Falcons
23:00
Marimoo
VS
Falcons
23:00
Wallidan
VS
Fortune

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

12:15
Old Bridge
VS
Park Ridge
13:00
Toowong
VS
Willowburn
13:00
Woombye Snakes
VS
Clairvaux
13:00
Bilambil Redbacks
VS
Logan Roos
14:00
Southport Warriors
VS
Newmarket
14:00
Mooroondu
VS
Rockville Rovers
14:00
Logan Village
VS
Redcliffe PCYC

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Kamboi Eagles
VS
Anti Drugs Strikers
23:15
Wusum Stars
VS
East End Tigers
23:15
Freetown City
VS
Mighty Blackpool
02:00
Old Edwardians
VS
Johansen

99474 World - Club Friendlies Women

13:00
Brisbane City W
VS
Virginia United W
15:00
Mitchelton W
VS
Moreton Bay United W
19:00
KIF Orebro W
VS
Lidköping W

453172 Macao - Primeira Division

17:00
Cheng Fung
VS
Polícia

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lincoln Red Imps
VS
St Josephs FC
00:30
Lynx
VS
Lions FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:00
Nonthaburi
VS
Muangnont
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
ม.ธนบุรี
15:30
Inter Bangkok
VS
Chamchuri United
15:30
Army
VS
Samut Prakan

99474 World - Club Friendlies 3

07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
Austin
10:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
San Diego Loyal
15:00
Baltika
VS
Alaniya Vladikavkaz
15:00
Tekstilshchik
VS
Brașov Steagul Renașt
16:00
Dinamo Brest
VS
Slavia
17:00
Greuther Fürth II
VS
Seligenporten
17:30
Vitebsk
VS
Torpedo BelAZ
18:00
AB
VS
Hvidovre
19:00
Vejle
VS
Fredericia
19:00
Dila
VS
Tekstilshchik
19:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Torpedo Kutaisi
19:00
Veres
VS
Sandnes Ulf
19:00
Belshina
VS
Neman Grodno
19:50
Vitebsk
VS
Torpedo BelAZ
20:00
VfL Oldenburg
VS
Oberneuland
20:00
GAIS
VS
Öster
20:00
GAIS
VS
Falkenberg
20:00
Brage
VS
Dalkurd
20:00
Skövde AIK
VS
IF Karlstad Fotboll
20:00
Vorskla
VS
Atyrau
20:30
City
VS
Ural
21:00
Rīgas FS
VS
Dinamo Moskva
21:00
Baltika
VS
Alaniya Vladikavkaz
21:00
FK Nizjni Novgorod
VS
Dinamo Batumi
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Inđija
00:00
Norrköping
VS
Örebro
00:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
แอลเอ แกลักซี
03:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
05:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
Viking
06:00
Levadia
VS
Dinamo Batumi
06:00
Sochi
VS
Tobol

99474 World - Club Friendlies 4

08:15
LDU Quito
VS
Aucas
14:00
Tyumen
VS
Dinamo Barnaul
16:00
Viktoria Otrokovice
VS
Vratimov
17:00
Admira Praha
VS
Sokol Živanice
17:30
Dvůr Králové
VS
Chlumec nad Cidlinou
18:00
Spartak Varna II
VS
Dorostol
19:00
Etar VT II
VS
Chernolomets
19:00
Septemvri Tervel
VS
Ustrem Donchevo
20:00
Sprint-Jeløy
VS
Kråkerøy
20:00
Tarnby FF
VS
Greve
20:00
Hisøy IL
VS
Randesund
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Viersen
22:30
Rosenborg II
VS
Kolstad
23:30
Futura Humenne
VS
Partizán Bardejov

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

18:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Monte W
18:00
Real Sociedad II W
VS
Mutilvera W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

17:30
Granada II W
VS
La Cañada Atlético W
18:30
San Miguel W
VS
Cádiz W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

17:00
Tres Cantos W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
DNS de Belen W
VS
Logroño II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

20:45
Tarsa W
VS
Puerto del Carmen W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

18:00
Plaza Argel W
VS
CFF Albacete W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Nan
VS
อุทัยธานี เอฟซี
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Watbot
17:00
Chiangrai
VS
Chiangrai Lanna

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Yasothon
15:30
Sisaket United
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Surin
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด

49477 Thailand - Thai League 3 - South

16:00
Jalor City
VS
Trang
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Young Singh United
16:30
Songkhla
VS
Nara United

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Marines Eureka
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Chanthaburi
VS
Kabin United
18:00
Bankhai United
VS
ACDC

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Assumption United
VS
Ang Thong
15:30
Kanjanapat Group
VS
Pathum Thani University

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Bansander U19
18:00
Lugo U19
VS
Racing Santander U19
18:00
Pontevedra U19
VS
Compostela U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Val Miñor U19
22:00
Atlético Perines U19
VS
Ural U19
22:00
Sporting Gijón U19
VS
Celta de Vigo U19
22:30
Covadonga U19
VS
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:30
Osasuna U19
VS
Tolosa U19
18:00
Txantrea U19
VS
Athletic Club U19
18:00
Pamplona U19
VS
Danok Bat U19
18:15
Antiguoko U19
VS
UD Logroñés U19
18:30
Tudelano U19
VS
AD San Juan U19
21:30
Eibar U19
VS
Getxo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

18:00
Mallorca U19
VS
Montecarlo U19
18:00
Barcelona U19
VS
Girona U19
18:00
Espanyol U19
VS
Lleida U19
19:00
Real Zaragoza U19
VS
San Francisco U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

17:00
Recreativo Huelva U19
VS
Jóvenes Promesas U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Tomares U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
Calavera U19
00:30
Real Betis U19
VS
Atlético Jaén U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

18:00
Flecha Negra U19
VS
Cultural Leonesa U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Badajoz U19
19:00
Real Madrid U19
VS
Alcorcón U19
19:15
Leganés U19
VS
Atl. Madrid U19
22:00
Fuenlabrada U19
VS
Rayo Vallecano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

19:00
Atlético GC U19
VS
Unión Viera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

16:15
Roda U19
VS
Valencia U19
18:00
Villarreal U19
VS
Alzira U19
18:00
La Nucía U19
VS
Albacete U19

802 Israel - Liga Bet - North A

00:30
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Hapoel Ironi Safed