lsm99

ตารางบอล 15 ก.พ. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
สปอร์ติงลิสบอน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
เรอัล มาดริด

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

03:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ฮัลล์ซิตี
02:45
มิลล์วอลล์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:45
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:45
วีแกนแอทเลติก
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Sutton United
02:45
Hartlepool United
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Exeter City
VS
Harrogate Town

462 England - National League

02:45
Wealdstone
VS
Maidenhead United
02:45
Weymouth
VS
Eastleigh
02:45
Dover Athletic
VS
Notts County
02:45
King's Lynn Town
VS
Woking
02:45
Boreham Wood
VS
Altrincham
02:45
Bromley
VS
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Kidderminster Harriers
VS
Hereford
02:45
Southport
VS
Curzon Ashton
02:45
York City
VS
AFC Telford United

462 England - Premier League U18

20:00
Everton U18
VS
Derby U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Worthing
VS
Kingstonian
02:45
Corinthian-Casuals
VS
Bognor Regis Town
02:45
Folkestone Invicta
VS
Cray Wanderers
02:45
Haringey Borough
VS
Bishop's Stortford
02:45
Horsham
VS
Carshalton Athletic
02:45
Margate
VS
Merstham
02:45
Wingate & Finchley
VS
Enfield Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Barking
VS
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Welwyn Garden City
VS
Berkhamsted

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
Atherton Collieries
VS
Witton Albion
02:45
United of Manchester
VS
Warrington Town
02:45
Mickleover Sports
VS
South Shields
02:45
Stalybridge Celtic
VS
Nantwich Town
02:45
Grantham Town
VS
Ashton United

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:45
Hednesford Town
VS
Stourbridge

11 Germany - Regionalliga: West

00:30
Sportfreunde Lotte
VS
Fortuna Köln
01:30
Wiedenbrück
VS
Lippstadt 08
01:30
Fortuna Düsseldorf II
VS
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

01:30
Victoria Hamburg
VS
Union Tornesch

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:30
Qaradağ Lökbatan
VS
Sumqayıt II
17:30
FK Qəbələ II
VS
Kapaz
17:30
Sabah II
VS
Neftchi II

116 Cyprus - 1. Division

22:00
AEL
VS
Doxa
00:00
PAEEK
VS
Apollon

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:30
Zlín
VS
Slovan Liberec

245 Czech Republic - Czech Cup

22:00
Hradec Králové
VS
Bohemians 1905

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Grenoble Foot 38
VS
Niort

1796 Iceland - League Cup

02:00
Víkingur Reykjavík
VS
Thróttur Vogar

802 Israel - Liga Leumit

00:00
Agudat Sport Ashdod
VS
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Afula
00:00
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Ra'anana
00:00
Maccabi Bnei Raina
VS
Sektzia Nes Tziona
00:00
Hapoel Rishon LeZion
VS
Hapoel Umm al-Fahm
00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Hapoel Ramat Gan
VS
Hapoel Ramat HaSharon
00:00
Hapoel Petah Tikva
VS
Hapoel Acre

251 Italy - Serie B

00:30
Pordenone
VS
Cittadella
00:30
Pisa
VS
Vicenza
00:30
Ternana
VS
Monza
00:30
Cremonese
VS
ปาร์มา
00:30
สปาล
VS
Reggina
00:30
Cosenza
VS
Perugia

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Crusaders
VS
Glenavon
03:00
Coleraine
VS
Warrenpoint Town

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
Aberdeen
VS
St. Johnstone

1161 Scotland - League Two

02:45
Edinburgh City
VS
Albion Rovers
02:45
Elgin City
VS
Annan Athletic
02:45
Stirling Albion
VS
Forfar Athletic

404 Turkey - 1. Lig

21:00
Gençlerbirliği
VS
Samsunspor
00:00
Bursaspor
VS
Tuzlaspor

44 Argentina - Superliga

03:00
Argentinos Juniors
VS
Newell's Old Boys
05:15
Rosario Central
VS
Vélez Sarsfield
05:15
Independiente
VS
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

07:30
Belgrano
VS
Atlético Rafaela

80 Chile - Primera B

04:00
Fernández Vial
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
06:30
Deportes Santa Cruz
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

06:00
Unión Magdalena
VS
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Real Cartagena
VS
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
San Carlos
VS
Guanacasteca
09:00
Herediano
VS
Sporting San José

458 Mexico - Liga MX

10:00
Pachuca
VS
Querétaro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Tlaxcala
VS
Celaya

338 Peru - Primera Division

07:00
Deportivo Binacional
VS
Academia Cantolao

158 Uruguay - Primera Division

07:30
Deportivo Maldonado
VS
Danubio

146 South Africa - Premier League

22:30
Royal AM
VS
Sekhukhune United
00:30
Maritzburg United
VS
SuperSport United
00:30
Cape Town City
VS
Kaizer Chiefs

1320 Congo DR - Super Ligue

20:00
Panda B5
VS
Dauphins Noirs
21:30
AC Rangers
VS
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

20:00
Ghazl El Mehalla
VS
Al Mokawloon
22:30
Smouha
VS
Zamalek

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Khouribga
VS
Raja Casablanca
00:15
Wydad Casablanca
VS
Rapide Oued Zem

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:15
Al Ahly Shendi
VS
Tuti
20:15
Al Ahli Khartoum
VS
Al Khartoum
20:15
Hilal El-Fasher
VS
Al Shorta
22:45
Kober
VS
Hay Al Wadi
22:45
Hay Al Arab
VS
Al Hilal Port Sudan
22:45
Hilal Obayed
VS
Alamal Atbara
23:30
Al Merreikh
VS
Wad Nubawi
23:30
Al-Ahly Merowe
VS
Al Hilal Omdurman

21462 Kuwait - Division 1

22:05
Al Sulaibikhat
VS
Khaitan
22:05
Burgan
VS
Al Sahel

7091 Oman - Professional League

20:20
Nizwa
VS
Bahla
20:20
Muscat
VS
Al Nasr
20:25
Sohar
VS
Al-Rustaq
21:50
Dhofar
VS
Al Seeb

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:30
Al-Ain
VS
Al Orubah
20:00
Al Jabalain
VS
Bisha
22:10
Al Sahel
VS
Al Quadisiya
23:55
Al Draih
VS
Al Akhdoud

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:30
Al Dhafra
VS
Al Jazira

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Goa
VS
ATK Mohun Bagan

462 England - Vanarama National League South

02:45
Concord Rangers
VS
St Albans City
02:45
Welling United
VS
Dulwich Hamlet
02:45
Hungerford Town
VS
Dartford

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Nuova Monterosi
VS
ACR Messina
20:30
Juve Stabia
VS
Catania
20:30
Picerno
VS
Latina
22:00
Catanzaro
VS
Paganese
00:00
Virtus Francavilla
VS
Avellino
00:00
Turris
VS
Bari 1908
00:00
Foggia
VS
Palermo
00:00
Fidelis Andria
VS
Potenza Calcio
00:00
Vibonese
VS
Taranto
03:00
Campobasso
VS
Monopoli

5 Brazil - Copa do Nordeste

05:30
Botafogo PB
VS
Fortaleza

5 Brazil - Matogrossense

06:30
Academia
VS
Dom Bosco

5 Brazil - Paulista A1

05:00
Santo André
VS
Novorizontino

5 Brazil - Piauiense

04:00
Fluminense PI
VS
Parnahyba

862868 Nepal - A Division

14:15
Jawalakhel
VS
Friends Club
14:15
Brigade Boys
VS
Chyasal Youth Club

3347 San Marino - Campionato

03:15
Faetano
VS
Folgore
03:15
Cailungo
VS
San Giovanni

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:55
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International Women

21:00
Bosnia & Herzegovina W
VS
Greece W

11 Germany - Junioren Bundesliga

19:00
Magdeburg U19
VS
Jena U19

251 Italy - PrimaVera 1

01:00
Juventus U19
VS
Atalanta U19

2756 Malta - Fa Trophy

03:00
Pembroke Athleta
VS
Marsaxlokk

251 Italy - Primavera 2

20:30
Virtus Entella U19
VS
Vicenza Virtus U19

98 Australia - W-League

13:25
Western Sydney Wanderers W
VS
Canberra United W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Vizela U23
VS
Vitória Guimarães U23

3483 USA - Carolina Challenge Cup

05:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
Charlotte

44 Argentina - Reserve League

19:00
Defensa y Justicia Res.
VS
Racing Club Res.
19:00
River Plate Res.
VS
Patronato Res.
19:00
Argentinos Juniors Res.
VS
Newell's Old Boys Res.
19:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Platense Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Unión Santa Fe Res.
19:00
Colón Res.
VS
Godoy Cruz Res.
19:00
Tigre Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.
19:00
Rosario Central Res.
VS
Vélez Sársfield Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Hawks
VS
Steve Biko

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Lviv
VS
Vendsyssel
15:30
Chayka
VS
Akhmat Grozny
19:00
Levski Sofia
VS
Tsarsko selo
21:00
GIF Sundsvall
VS
Östersunds FK
21:00
Brøndby
VS
Hvidovre
21:00
Chayka
VS
Akhmat Grozny
21:00
Tom' Tomsk
VS
Aktobe
21:00
Lviv
VS
Arys
21:00
ชัคตาร์
VS
Mariupol
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Kairat
21:00
Vendsyssel
VS
Dinamo Moskva
22:00
Sarpsborg 08
VS
คราสโนดาร์
22:00
Molde
VS
Rostov
23:00
Roskilde
VS
FC Helsingør
00:00
Laanemaa Haapsalu
VS
Trans
00:00
Nashville SC
VS
ซินซินนาติ
00:00
Ullensaker / Kisa
VS
Asker
01:30
Heimerdingen
VS
Sonnenhof Großaspach

99474 World - Club Friendlies 4

17:00
Spartak Nal'chik
VS
Saransk
23:00
ซูดูว่า
VS
Panevėžys
23:45
Dalum
VS
B 1913
00:15
Gnas
VS
Gleisdorf 09
00:30
Kalsdorf
VS
SC Bruck an der Mur
00:30
Kalsdorf
VS
Ilz
00:45
Vorwärts Brigittenau
VS
First Vienna
02:00
FV Stierstadt
VS
SV Zeilsheim
02:30
Grün-Weiß Brauweiler
VS
Fortuna Köln II

802 Israel - Liga Bet - South B

19:45
Hapoel Gedera
VS
Ramla