lsm99

ตารางบอล 16 ก.พ. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
FC Bayern München
03:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

32 ลาลีกา สเปน

01:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เลบันเต้

11 Germany - 3. Liga

01:00
Viktoria Berlin
VS
Eintracht Braunschweig
01:00
Türkgücü-Ataspor
VS
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Auerbach
VS
Union Fürstenwalde
02:15
Lokomotive Leipzig
VS
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: West

01:30
Alemannia Aachen
VS
Homberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

01:30
Habenhauser FV
VS
SFL Bremerhaven

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Zaqatala
VS
Keşlə II
17:30
MOIK
VS
Turan
18:00
Zira II
VS
Səbail II

556 Belgium - Pro League

00:45
เกงค์
VS
Mechelen

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Aris
VS
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Jablonec
VS
Mladá Boleslav

1233 Finland - Finland Cup

00:00
Torre Calcio
VS
AFC Campus

125 Greece - Super League

21:00
Panaitolikos
VS
Lamia
23:00
Atromitos
VS
OFI
23:30
Apollon Smirnis
VS
Panathinaikos

1796 Iceland - League Cup

02:00
Keflavík
VS
Kórdrengir

251 Italy - Serie B

00:30
Benevento
VS
Ascoli
00:30
Crotone
VS
เบรสชา
00:30
โฟรซิโนเน่
VS
Como
00:30
Alessandria
VS
เลชเช่

404 Turkey - 1. Lig

18:30
Keçiörengücü
VS
Balıkesirspor
21:00
İstanbulspor
VS
Boluspor
00:00
Menemen Belediyespor
VS
Ankaragücü
00:00
Denizlispor
VS
Altınordu

44 Argentina - Superliga

07:30
Lanús
VS
Barracas Central
07:30
Huracán
VS
Estudiantes
03:00
Tigre
VS
Central Cordoba SdE
05:15
Aldosivi
VS
Boca Juniors

80 Chile - Primera B

04:00
Magallanes
VS
Puerto Montt
06:00
Barnechea
VS
Santiago Morning
06:30
Cobreloa
VS
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Envigado
VS
Atlético Nacional
02:00
Deportivo Pereira
VS
Jaguares de Córdoba
04:05
Deportes Tolima
VS
Santa Fe
06:10
Millonarios
VS
Rionegro Águilas

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Siquinalá
VS
Plataneros
23:00
Comunicaciones II
VS
Juventud Pinulteca
04:00
Deportivo Sanarate
VS
Agua Blanca
04:00
Chimaltenango
VS
Aurora
04:00
Zacapa Tellioz
VS
Mictlán
04:45
Puerto San Jose
VS
Coatepecano IB

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Venados
VS
Tampico Madero
10:05
Raya2
VS
Correcaminos UAT
06:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Dorados

146 South Africa - Premier League

22:30
Stellenbosch
VS
Moroka Swallows
00:30
Orlando Pirates
VS
Golden Arrows

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Groupe Bazano
VS
Renaissance

886 Egypt - Premier League

20:00
Pharco
VS
ENPPI
22:30
Pyramids FC
VS
Ismaily
01:00
Future FC
VS
National Bank of Egypt

1179 Kenya - Premier League

19:00
Ulinzi Stars
VS
Tusker

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Ta'awon
VS
Al-Akhdar
20:00
Shabaab Al Jabal
VS
Al Ahli Benghazi
23:00
Al Hilal
VS
Al Sadaqa

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Olympic Safi
VS
RSB Berkane

21462 Kuwait - Premier League

20:50
Al Shabab
VS
Al Salmiyah
23:20
Al Nasar
VS
Al Fahaheel

7091 Oman - Professional League

19:35
Al-Nahda
VS
Al Suwaiq
20:20
Oman Club
VS
Al-Ittihad
20:25
Saham
VS
Al-Musannah

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:45
Al-Kawkab
VS
Jeddah
20:15
Ohod
VS
Al Shoalah
22:10
Al Nahdha
VS
Al Wahda

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Odisha FC
VS
Chennaiyin

49477 Thailand - FA Cup

17:00
Suphanburi Football Club
VS
Songkhla
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Nongbua Pitchaya FC
19:00
Police Tero FC
VS
BG Pathum United

99474 World - CONCACAF Champions League

08:00
Santos de Guápiles
VS
นิวยอร์กซิตี
10:00
Santos Laguna
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00
Guastatoya
VS
León

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Barcelona Guayaquil
VS
Torque
05:15
Bolívar
VS
Deportivo Lara

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
Verlaine
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

02:00
Nijlen
VS
Racing Mechelen
02:00
Eendracht Termien
VS
ลีลล์

17 France - CFA Group C

02:00
Hyères
VS
Toulon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Diavolitsi
VS
Panachaiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Ipato
VS
Atromitos Palamas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Agios Ierotheos
20:00
Santorini 2020
VS
Fostiras

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Renate
VS
AlbinoLeffe
20:30
Giana Erminio
VS
Südtirol
20:30
Triestina
VS
Virtus Verona
00:00
Calcio Padova
VS
Lecco
00:00
Pergolettese
VS
Legnago Salus
00:00
Pro Patria
VS
Pro Sesto
00:00
FeralpiSalò
VS
Pro Vercelli
00:00
Mantova
VS
Seregno
01:00
Fiorenzuola
VS
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Grosseto
VS
Viterbese
00:00
Modena
VS
Montevarchi
00:00
Siena
VS
Fermana
00:00
Pontedera
VS
Gubbio
00:00
Carrarese
VS
Imolese
00:00
Vis Pesaro
VS
Lucchese
00:00
Teramo
VS
Pistoiese
03:00
Ancona
VS
Cesena

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Novara
20:30
Caronnese
VS
PDHAE
20:30
Città di Varese
VS
Borgosesia
20:30
Derthona
VS
Casale
20:30
Ligorna
VS
Chieri
20:30
RG Ticino
VS
Lavagnese
20:30
Sestri Levante
VS
Gozzano
20:30
Vado
VS
Saluzzo
21:00
Sanremo
VS
Fossano
22:00
Pro Imperia
VS
Asti

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Breno
VS
Legnano
20:30
Olginatese
VS
Castellanzese
20:30
Brusaporto
VS
Crema
20:30
Desenzano Calvina
VS
Pontisola
20:30
Caravaggio
VS
Leon
20:30
Casatese
VS
Sangiuliano City
20:30
Folgore Caratese
VS
Sona
20:30
Real Calepina
VS
Villa d'Almè
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Mestre
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Spinea
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
San Martino Speme
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Bagnolese
VS
Sasso Marconi
20:30
Borgo San Donnino
VS
Alcione
20:30
Forlì
VS
Seravezza
20:30
Mezzolara
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Prato
VS
Lentigione
20:30
Progresso
VS
Rimini
20:30
Ravenna
VS
Correggese
20:30
Real Forte Querceta
VS
Aglianese
20:30
Sammaurese
VS
Athletic Carpi
21:00
Tritium
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
FC Rieti
VS
Montespaccato
20:30
Unipomezia
VS
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Vis Artena
VS
Muravera
20:30
Team Nuova Florida
VS
Latte Dolce
20:30
SSC Giugliano
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Aprilia
VS
Gladiator
20:30
Real Monterotondo Scalo
VS
Cassino

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Nola 1925
VS
Lavello
20:30
San Giorgio
VS
US Bitonto
20:30
Rotonda
VS
Brindisi
20:30
Sorrento
VS
Francavilla
21:00
Bisceglie
VS
Nardò
21:00
Casarano
VS
Casertana
21:00
Gravina
VS
Nocerina
21:30
Molfetta Calcio
VS
Mariglianese
21:30
Team Altamura
VS
Audace Cerignola
23:00
Città di Fasano
VS
Virtus Matino

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Aversa Normanna
20:30
Castrovillari
VS
Paternò
20:30
Giarre
VS
Cavese
20:30
Licata
VS
Lamezia Terme
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Acireale
20:30
Rende
VS
Trapani 1905
20:30
San Luca
VS
Portici
20:30
Sancataldese
VS
Cittanova Interpiana
20:30
Troina
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
FC Messina
VS
Portici

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Condeixa
VS
Benfica Castelo Branco

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Villalbés
VS
Deportivo La Coruña II
02:30
Arzúa
VS
Somozas
02:30
Atlético Arnoia
VS
Alondras
02:30
Silva
VS
Barco
02:30
Noia
VS
Ourense CF
03:00
Estradense
VS
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 4

01:30
Amurrio
VS
Portugalete
01:30
Barakaldo
VS
Santutxu
01:30
CD Vitoria
VS
Aurrera de Ondarroa
01:30
Lagun Onak
VS
Deportivo Alaves II
01:30
Leioa
VS
Urduliz
01:30
Pasaia KE
VS
Beti Gazte
01:30
Tolosa
VS
Anaitasuna FT
01:30
Uritarra
VS
Basconia
02:15
Deusto
VS
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 5

02:00
Sant Andreu
VS
Girona II
02:00
Figueres
VS
Olot
02:00
Grama
VS
Peralada

32 Spain - Tercera - Group 7

18:00
Rayo Vallecano II
VS
Alcobendas Sport
22:00
Alcorcón II
VS
Villaviciosa Odón
02:00
Getafe II
VS
Trival Valderas
02:00
Tres Cantos
VS
Villaverde-Boetticher
02:30
Torrejón
VS
Parla
02:30
Madrid 2021 FP
VS
Ursaria
02:30
Las Rozas
VS
Moratalaz
02:30
Colonia Moscardo
VS
RSD Alcalá
03:00
Carabanchel
VS
Pozuelo Alarcón

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
La Virgen del Camino
VS
Atlético Tordesillas
22:30
Numancia II
VS
Salamanca II
01:30
Real Ávila
VS
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

02:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Marbella

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Inter Ibiza
VS
Llosetense
22:00
Son Veri
VS
San Rafael
22:00
Portmany
VS
Mallorca II
22:30
Campos
VS
PE Sant Jordi
02:00
Murense
VS
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

21:00
Tenisca
VS
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 14

03:00
Extremadura UD II
VS
Azuaga
03:00
Llerenense
VS
Badajoz II

32 Spain - Tercera - Group 17

01:00
Biescas
VS
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

01:00
Villacanas
VS
Ciudad Real

5 Brazil - Acreano

05:00
Galvez
VS
Andirá

5 Brazil - Amazonense

02:00
Peñarol
VS
Manaus
02:30
Princesa Solimões
VS
Fast Clube
02:30
Nacional AM
VS
Amazonas
02:30
Cliper
VS
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

05:15
Jacuipense
VS
Bahia de Feira

5 Brazil - Brasiliense

20:30
Brasiliense
VS
Taguatinga
01:30
Luziânia
VS
Gama
01:30
Brasília
VS
Santa Maria
02:00
Ceilândia
VS
Capital Brasilia
02:30
Paracatu
VS
Paranoá

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
Náutico
VS
Atlético Alagoinhas
07:30
Ceará
VS
Sport Recife
05:30
Sousa
VS
Sampaio Corrêa
05:30
Bahia
VS
CSA

5 Brazil - Carioca Serie A

01:30
Madureira
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Volta Redonda
VS
Audax Rio

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Barra do Garcas
VS
Hercílio Luz
05:00
Concórdia Atlético Clube
VS
Chapecoense
05:00
Figueirense
VS
Prospera Criciuma

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Caucaia
VS
Iguatu
01:00
Uniclinic
VS
Crato
01:00
Ferroviário
VS
Pacajus
01:00
Icasa
VS
Maracanã

5 Brazil - Gaucho 1

05:00
União RS
VS
Grêmio
05:00
São Luiz
VS
Caxias

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Iporá
VS
CRAC
05:30
Goianésia
VS
Jataiense
05:30
Goiatuba EC
VS
Atlético GO
05:30
Vila Nova
VS
Aparecidense
06:30
Grêmio Anápolis
VS
Anápolis

5 Brazil - Matogrossense

06:00
União Rondonópolis
VS
Acao Cuiaba
06:30
Sport Sinop
VS
Cuiabá
06:30
Operário Ltda
VS
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

07:00
Atlético Mineiro
VS
แอธเลติก บิลเบา
05:00
América Mineiro
VS
CAP Patrocinense
05:30
Pouso Alegre
VS
URT
06:00
Democrata GV
VS
Tombense
06:30
Villa Nova
VS
Caldense

5 Brazil - Paraense

01:30
Bragantino PA
VS
Remo
06:00
Águia de Marabá
VS
Tapajós
06:00
Paysandu
VS
Itupiranga

5 Brazil - Paraibano

06:15
Nacional de Patos
VS
CSP

5 Brazil - Paranaense 1

04:00
Rio Branco PR
VS
Azuriz
05:00
Cianorte
VS
Paraná
06:30
Maringá
VS
Operário PR
06:30
Coritiba
VS
Athletico PR

5 Brazil - Paulista A1

05:00
Ferroviária
VS
Palmeiras
05:00
Ituano
VS
Guarani
05:00
Ponte Preta
VS
Botafogo SP

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Rio Claro
VS
Primavera SP
01:00
EC Lemense
VS
RB Brasil
05:00
Taubaté
VS
Velo Clube
05:00
Osasco Audax
VS
Monte Azul
05:00
Oeste
VS
São Caetano
05:30
São Bento
VS
XV de Piracicaba
06:00
Portuguesa
VS
ยูเวนตุส
06:00
Portuguesa Santista
VS
CA Linense

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Capivariano
VS
Votuporanguense
01:00
EC São Bernardo
VS
USAC
01:00
Rio Preto
VS
Olímpia
05:00
Comercial
VS
Bandeirante SP
05:00
Sertãozinho
VS
Matonense
05:30
Marília
VS
Desportivo Brasil
06:00
Barretos
VS
Noroeste
06:00
São José EC
VS
Nacional SP

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Retrô
VS
Sete de Setembro PE
06:30
Caruaru City
VS
Íbis

5 Brazil - Piauiense

06:00
4 de Julho
VS
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

05:00
Santa Cruz de Natal RN
VS
América RN
06:00
ASSU
VS
Potiguar Mossoró
06:00
Potyguar
VS
ABC

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Operário MS
VS
Chapadão
02:00
Coxim
VS
Águia Negra
04:00
União ABC
VS
Costa Rica - MS
06:00
Naviraiense
VS
Dourados Atlético

862868 Nepal - A Division

14:15
Nepal Army
VS
Himalayan Sherpa
14:15
Machhindra
VS
Satdobato
18:00
Nepal Police
VS
Three Star

3347 San Marino - Campionato

03:15
Murata
VS
Cosmos
03:15
Fiorentino
VS
Juvenes / Dogana
03:15
La Fiorita
VS
Virtus
03:15
Tre Fiori
VS
Domagnano
03:15
Tre Penne
VS
Libertas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:25
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
บริสเบน รอร์
15:55
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:55
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

99474 World - Friendly International Women

21:00
Andorra W
VS
Gibraltar W
22:00
Malta W
VS
Moldova W
23:00
Luxembourg W
VS
Tahiti W

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
Thes Sport
VS
La Louvière Centre

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Sampdoria U19
VS
Napoli U19
19:00
Milan U19
VS
Torino U19
20:30
Empoli U19
VS
Pescara U19
21:00
Fiorentina U19
VS
Inter U19
23:00
Sassuolo U19
VS
Roma U19

2756 Malta - Fa Trophy

02:30
Gzira United
VS
St. Patrick
03:00
Zebbug Rangers
VS
St. Andrews

251 Italy - Primavera 2

21:30
Cittadella U19
VS
Reggiana U19

716 Nigeria - Npfl

22:00
Niger Tornadoes
VS
Sunshine Stars
22:00
Kwara United
VS
Enyimba
22:00
MFM
VS
Katsina United
22:00
Remo Stars
VS
Akwa United
22:00
Plateau United
VS
Shooting Stars
22:00
Wikki Tourist
VS
Kano Pillars

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

04:00
Louisville City
VS
El Paso Locomotive

99474 World - Algarve Cup Women

19:00
Denmark W
VS
อิตาลี W
01:30
นอร์เวย์ W
VS
Portugal W

296 Serbia - Serbian Cup

23:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Radnički Niš

3126 Luxembourg - National Division

02:00
UT Pétange
VS
Swift Hesperange

201580 Maldives - Male League

18:00
Green Streets
VS
Da Grande
23:00
Club Valencia
VS
United Victory

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Nouadhibou
VS
Concorde

98 Australia - W-League

16:05
Melbourne Victory W
VS
Sydney W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Carrick Rangers U20
VS
Cliftonville U20

3483 USA - Carolina Challenge Cup

08:00
Inter Miami
VS
Charleston Battery

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Pyliou
VS
Aias Salamina

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Gazélec Ajaccio
VS
Marseille Endoume Catalans
02:00
Ajaccio II
VS
Corte

44 Argentina - Reserve League

19:00
Sarmiento Res.
VS
Banfield Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
VS
San Lorenzo Res.
19:00
Independiente Res.
VS
Arsenal Res.
19:00
Lanús Res.
VS
Barracas Central Res.
19:00
Aldosivi Res.
VS
Boca Juniors Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Fortune
VS
Armed Forces

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Ports Authority
VS
Kamboi Eagles
23:15
Johansen
VS
RSLAF

99474 World - Club Friendlies Women

22:30
Tallinna Kalev W
VS
Flora
02:45
DLR Waves W
VS
Peamount United W

3374 Gibraltar - Premier Division

02:45
College Cosmo
VS
Lynx

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Inter Bangkok
15:30
Chamchuri United
VS
Prime Bangkok
15:30
North Bangkok University
VS
Nonthaburi
15:30
Muangnont
VS
Army
15:30
Samut Prakan
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
Siam
VS
Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
ม.เกษมบัณฑิต

99474 World - Club Friendlies 3

07:00
ลอสแอนเจลิส
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
15:30
Zorya
VS
Železničar Pančevo
16:00
Sochi
VS
Dinamo Minsk
16:30
Příbram
VS
Sparta Praha II
17:00
Volna
VS
Ruh Brest
17:00
Triglav
VS
Podbeskidzie
17:15
Bohemians 1905
VS
Varnsdorf
18:00
Arka Gdynia
VS
Chojniczanka Chojnice
19:00
Baltika
VS
FK Nizjni Novgorod
20:00
Puszcza Niepołomice
VS
Łagów
21:00
Kryvbas
VS
Inhulets
21:00
Khimki
VS
Navbahor
21:00
Akron
VS
Sogdiana
21:00
Real Murcia
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:00
Ural
VS
Riga
21:30
Zorya
VS
Bunyodkor
23:30
Ørn Horten
VS
Fram
00:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
ชิคาโก ไฟร์
00:00
Raufoss
VS
HamKam
00:30
Spjelkavik
VS
Brattvåg
01:00
Hannover 96 II
VS
Gifhorn
01:00
Esbjerg
VS
Aarhus Fremad
01:00
Jeddeloh
VS
Atlas Delmenhorst
01:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
01:00
Molde II
VS
Træff
01:00
Indy Eleven
VS
Detroit City
01:15
Heimstetten
VS
1860 München II
01:30
Raufoss
VS
Eidsvold
02:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Loudoun United
05:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
Miami FC II
06:00
Levadia
VS
Spartak Moskva II

99474 World - Club Friendlies 4

15:15
Tyumen
VS
Yenisey II
16:00
Sigma Olomouc II
VS
Zbrojovka Brno II
17:00
IMT Novi Beograd
VS
OFK Beograd
18:00
Spartak Nal'chik
VS
Dinamo Stavropol'
18:30
Essentuki
VS
Alaniya Vladikavkaz II
22:00
Bałtyk Gdynia
VS
Radunia Stężyca
23:00
Sokół Ostróda
VS
Motor Lubawa
00:00
St. Anna
VS
Mettersdorf
00:00
Mauerwerk
VS
Favoritner AC
00:00
Bjarg
VS
Voss
00:00
Dubnica
VS
Povazska Bystrica
01:30
Wulfrath
VS
Blau-Weiß Mintard
01:30
Neu-Isenburg
VS
FC 1906 Erlensee
01:30
Hessen Dreieich
VS
SV Unter-Flockenbach

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

21:30
Tarsa W
VS
Peña la Amistad W

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Mahasarakham United
VS
Surin
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Chaiyaphum United
15:30
Sakon Nakhon
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Sisaket United
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Surin Sugar
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Yasothon
VS
Udon United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Satun United
VS
Patong City
15:30
Surat Thani FC
VS
Krabi
15:30
Trang
VS
Young Singh United
16:00
Nara United
VS
Phattalung
16:15
Pattani
VS
Jalor City

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:00
Cádiz U19
VS
Córdoba U19
18:00
Calavera U19
VS
Real Betis U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Granada U19
20:00
El Ejido U19
VS
Sporting Atlético U19
23:30
Málaga U19
VS
Tiro de Pichón U19
23:45
Séneca U19
VS
Vázquez Cultural U19
23:45
Atlético Jaén U19
VS
Recreativo Huelva U19
00:00
Sanluqueno U19
VS
Santa Fe U19
00:30
Sevilla U19
VS
Coria U19
01:00
Almería U19
VS
San Félix U19
01:30
Tomares U19
VS
Castilleja U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

02:00
Unión Adarve U19
VS
Rayo Vallecano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

01:15
Las Palmas U19
VS
Orientación Marítima U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

22:00
Atlético Madrileño U19
VS
Elche U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Talavera U19
22:00
Conquense U19
VS
La Nucía U19
22:00
Kelme U19
VS
CF San José U19
22:30
FC Cartagena U19
VS
Cartagena FC U19
23:00
Albacete U19
VS
Archena U19
23:00
Valencia U19
VS
Torre Levante U19
01:00
Alzira U19
VS
Levante U19
01:00
Alboraya U19
VS
Villarreal U19