lsm99

ตารางบอล 19 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เวสต์แฮม
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
อาร์เซน่อล
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
แอสตันวิลลา
VS
วัตฟอร์ด
22:00
ไบรท์ตัน
VS
เบิร์นลีย์
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เชลซี
22:00
ลิเวอร์พูล
VS
นอริชซิตี
22:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เอฟเวอร์ตัน
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
ฟูลัม
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
มิลล์วอลล์
22:00
บริสตอลซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
แบล็กพูล
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
บาร์นสลีย์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
เรดิง
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
สวอนซีซิตี
22:00
สโตกซิตี
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
พอร์ตสมัท
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
มอร์แคมป์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
Cheltenham Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Northampton Town
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Mansfield Town
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Swindon Town
22:00
Exeter City
VS
Barrow
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Walsall
22:00
Harrogate Town
VS
Leyton Orient
22:00
Hartlepool United
VS
Sutton United
22:00
Oldham Athletic
VS
Bradford City
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
สคันธอร์ป
VS
โรชเดล
22:00
Stevenage
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
NEC
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
00:45
วิลเลม ทเว
VS
อาแจกซ์
03:00
AZ
VS
Heracles Almelo

11 บุนเดิสลีกา

21:30
VfL Wolfsburg
VS
TSG Hoffenheim
21:30
VfB Stuttgart
VS
VfL Bochum 1848
21:30
FC Augsburg
VS
SC Freiburg
21:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
FC Union Berlin
00:30
FC Köln
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
Lens
VS
โอลิมปิก ลียง
03:00
น็องต์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
ซามพ์โดเรีย
VS
เอ็มโปลี
00:00
โรม่า
VS
เวโรน่า
02:45
Salernitana
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกรนาดา
VS
บียาร์เรอัล
22:15
โอซาซูนา
VS
แอตเลติโก มาดริด
00:30
กาดิซ
VS
เกตาเฟ่
03:00
เรอัล มาดริด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก

12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
สากัน โตสู
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

11:00
โทชิกิ SC
VS
Blaublitz Akita
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
Grulla Morioka
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก

17:30
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
Police Tero FC
VS
BG Pathum United
18:00
True Bangkok United
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Port FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
ตราด เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี

462 England - National League

22:00
Altrincham
VS
Weymouth
22:00
Chesterfield
VS
Solihull Moors
22:00
Halifax Town
VS
Dover Athletic
22:00
King's Lynn Town
VS
Bromley
22:00
Notts County
VS
Eastleigh
22:00
Stockport County
VS
Woking
22:00
Torquay United
VS
Barnet
22:00
Wealdstone
VS
Wrexham
22:00
Yeovil Town
VS
Dagenham & Redbridge
00:20
Maidenhead United
VS
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
AFC Telford United
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Farsley Celtic
22:00
Chester
VS
Hereford
22:00
Chorley
VS
Boston United
22:00
Curzon Ashton
VS
Brackley Town
22:00
Gateshead
VS
Spennymoor Town
22:00
Gloucester City
VS
Darlington
22:00
Guiseley
VS
Blyth Spartans
22:00
Kettering Town
VS
York City
22:00
Kidderminster Harriers
VS
Alfreton Town
22:00
Southport
VS
Leamington

462 England - Premier League U18

18:00
Birmingham City U18
VS
Norwich U18
18:00
Crystal Palace U18
VS
Arsenal U18
18:00
Fulham U18
VS
Brighton U18
18:00
Blackburn U18
VS
Manchester United U18
18:00
Nottingham Forest U18
VS
Derby U18
18:00
Stoke City U18
VS
Everton U18
19:00
Leicester U18
VS
Tottenham U18
19:00
Aston Villa U18
VS
West Ham U18
19:00
Burnley U18
VS
Manchester City U18
19:30
Liverpool U18
VS
Wolverhampton U18
20:00
Southampton U18
VS
West Brom U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Worthing
22:00
Brightlingsea Regent
VS
Folkestone Invicta
22:00
Carshalton Athletic
VS
Wingate & Finchley
22:00
Cray Wanderers
VS
Haringey Borough
22:00
Enfield Town
VS
Leatherhead
22:00
AFC Hornchurch
VS
East Thurrock United
22:00
Merstham
VS
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Basildon United
VS
Brentwood Town
22:00
Canvey Island
VS
Bury Town
22:00
Coggeshall Town
VS
Witham Town
22:00
Dereham Town
VS
Barking
22:00
Grays Athletic
VS
Heybridge Swifts
22:00
Great Wakering Rovers
VS
Stowmarket Town
22:00
Hashtag United
VS
Tilbury
22:00
Romford
VS
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Ware
22:00
Didcot Town
VS
Thame
22:00
FC Romania
VS
Barton Rovers
22:00
Hertford Town
VS
Kidlington
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Berkhamsted
22:00
North Leigh
VS
Harlow Town
22:00
St Neots Town
VS
Aylesbury United
22:00
Wantage Town
VS
Waltham Abbey
22:00
Welwyn Garden City
VS
Biggleswade

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Atherton Collieries
22:00
Bamber Bridge
VS
Mickleover Sports
22:00
Basford United
VS
Warrington Town
22:00
Buxton
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Lancaster City
VS
South Shields
22:00
Matlock Town
VS
Radcliffe Borough
22:00
Morpeth Town
VS
Hyde United
22:00
Nantwich Town
VS
Grantham Town
22:00
Scarborough Athletic
VS
United of Manchester
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Whitby Town
22:00
Witton Albion
VS
Stafford Rangers

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
Alvechurch
22:00
Biggleswade Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Coalville Town
VS
Royston Town
22:00
Hednesford Town
VS
St Ives Town
22:00
Leiston
VS
Tamworth
22:00
Lowestoft Town
VS
Stourbridge
22:00
Nuneaton Town
VS
Redditch United
22:00
Peterborough Sports
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Rushall Olympic
VS
Needham Market
22:00
Stratford Town
VS
Hitchin Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
ASWH
20:30
Scheveningen
VS
Volendam II
20:30
De Treffers
VS
Spakenburg
21:00
Excelsior Maassluis
VS
AFC
21:00
IJsselmeervogels
VS
HHC
21:00
Kozakken Boys
VS
Rijnsburgse Boys
21:30
TEC
VS
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Ingolstadt
19:30
Holstein Kiel
VS
Karlsruher SC
19:30
Sandhausen
VS
Hamburger SV
02:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

20:00
Saarbrücken
VS
Viktoria Köln
20:00
MSV Duisburg
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Magdeburg
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Freiburg II
VS
Meppen
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Viktoria Berlin
20:00
Osnabrück
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Bayreuth
VS
Unterhaching
20:00
Eichstätt
VS
Eltersdorf
20:00
Wacker Burghausen
VS
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Greuther Fürth II
VS
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Auerbach
VS
Germania Halberstadt
19:00
Chemie Leipzig
VS
Hertha BSC II
20:05
Carl Zeiss Jena
VS
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Mainz 05 II
VS
FSV Frankfurt
20:00
Schott Mainz
VS
Stuttgart II
20:00
Pirmasens
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Bahlinger SC
VS
TSV Steinbach
20:00
Balingen
VS
FC Gießen
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Ulm
20:00
Hessen Kassel
VS
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
SV 1919 Straelen
VS
Homberg
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Wiedenbrück
20:00
Wegberg-Beeck
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
CfR Pforzheim
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
SGV Freiberg
VS
Oberachern
20:00
Reutlingen
VS
Nöttingen
20:00
Backnang
VS
Lörrach-Brombach
20:00
Ravensburg
VS
Göppinger SV
20:00
Neckarsulmer SU
VS
Freiburger FC
20:00
Astoria Walldorf II
VS
Stuttgarter Kickers
20:30
Bruchsal
VS
Villingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Ismaning
VS
Kirchanschöring
19:30
Hallbergmoos-Goldach
VS
Hankofen-Hailing
19:30
Deisenhofen
VS
Landsberg
19:30
Schwaben Augsburg
VS
Jahn Regensburg II
21:00
Donaustauf
VS
Pullach
21:00
1880 Wasserburg
VS
Kottern

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Blumenthaler SV
VS
Borgfeld
19:00
BTS Neustadt
VS
Schwachhausen
21:00
Werder Bremen III
VS
SFL Bremerhaven
21:00
OSC Bremerhaven
VS
Bremer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Lohbrugge
VS
Hamm United

11 โอเบอร์ลีกา

00:00
FC M'gladbach
VS
Schwarz-Weiß Essen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
RSV Eintracht
VS
Pampow
19:30
BSC Süd 05
VS
Greifswalder FC
19:30
Ludwigsfelder FC
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
Rot-Weiß Erfurt
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:30
Krieschow
VS
Plauen
19:30
Arnstadt
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:30
An der Fahner Höhe
VS
Einheit Rudolstadt
20:00
International Leipzig
VS
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Elversberg II
VS
Arminia Ludwigshafen
21:30
Dudenhofen
VS
Jagersburg
22:00
Pfeddersheim
VS
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Altenholz
VS
Inter Türkspor Kiel

2454 Albania - Superliga

19:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Skënderbeu Korçë
22:45
Partizani Tirana
VS
Vllaznia Shkodër

919 Armenia - Premier League

13:00
Junior Sevan
VS
Noah
17:00
Ararat
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
Austria Wien
VS
Hartberg
23:00
Admira
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Ried
VS
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Amstetten
VS
Dornbirn
20:30
Austria Lustenau
VS
Lafnitz
20:30
Kapfenberger SV
VS
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Qabala
VS
Sebail
20:15
Neftçi
VS
Keşlə FK

556 Belgium - Pro League

22:15
Cercle Brugge
VS
Beerschot-Wilrijk
00:30
Kortrijk
VS
Zulte-Waregem
00:30
KV Oostende
VS
Standard Liège
02:45
Sporting Charleroi
VS
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

02:45
Waasland-Beveren
VS
RWDM

224 Bulgaria - Parva Liga

20:00
Levski Sofia
VS
Lokomotiv Plovdiv
22:30
Botev Vratsa
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Neftohimik
VS
Lovech
17:30
Spartak Varna
VS
Marek
19:00
Strumska slava
VS
Maritsa Plovdiv
19:00
Montana
VS
Dobrudzha 1919
19:00
Sportist Svoge
VS
Levski Lom
19:00
Sozopol
VS
Hebar 1918
19:00
Etar
VS
Septemvri Simitli
19:00
FK Minyor Pernik
VS
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Hajduk Split
23:05
Istra 1961
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Varaždin
VS
Cibalia
21:00
Kustošija
VS
Croatia Zmijavci
21:00
Dubrava Zagreb
VS
Jarun
21:00
Dugopolje
VS
Sesvete
21:00
Orijent 1919
VS
Rudeš

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Ermis
VS
Ayia Napa
20:00
Onisilos
VS
Olympiada Lympion
20:00
ASIL Lysi
VS
Karmiotissa
20:00
Enosis
VS
Othellos
20:00
Anagennisi Deryneia
VS
Xylotympou
21:00
Nea Salamis
VS
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Pardubice
VS
Hradec Králové
21:00
Baník Ostrava
VS
Sigma Olomouc
21:00
Zlín
VS
Slovácko
00:00
České Budějovice
VS
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

19:00
Jammerbugt
VS
Fremad Amager

1233 Finland - Finland Cup

17:00
AskU
VS
LaPa II
22:00
Ponnistus
VS
PuiU Helsinki
22:00
Länsiväylän Dynamo
VS
MLHF
22:00
Ylöjärvi United
VS
P-Iirot
23:00
HooGee
VS
MPS
23:00
ToTe / Keparoi
VS
HPS II
23:30
STPS
VS
Kuopion Elo
00:00
Sexypöxyt O35
VS
HPS
00:00
Yllätys
VS
PetPet
00:10
PPS
VS
HAlku
01:00
PaPe
VS
IPS Edustus

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Sochaux
VS
Ajaccio
01:00
Bastia
VS
ดิฌง
01:00
แก็งก็อง
VS
Paris
01:00
Nancy
VS
Dunkerque
01:00
นีมส์
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Niort
VS
Auxerre
01:00
Pau
VS
ก็อง
01:00
Quevilly Rouen
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
Rodez
VS
อาเมียงส์

17 France - National

01:00
Bourg-en-Bresse
VS
Créteil

125 Greece - Super League

22:15
Ionikos
VS
OFI
00:30
Atromitos
VS
Asteras Tripolis
00:30
Panaitolikos
VS
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Várda SE
VS
Paksi SE
23:00
Gyirmót
VS
Zalaegerszegi TE
01:30
MTK
VS
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - League Cup

18:00
Grótta
VS
Thróttur Vogar
18:00
Fylkir
VS
Grindavík
18:30
HK
VS
Víkingur Reykjavík
19:00
ÍA
VS
KV
19:00
Fram
VS
Selfoss
21:00
Kórdrengir
VS
Afturelding
22:00
Thór
VS
Stjarnan
00:00
KA
VS
FH

455 Republic of Ireland - Premier Division

02:45
Sligo Rovers
VS
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

02:30
Longford Town
VS
Cobh Ramblers

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Maccabi Netanya
22:30
Hapoel Be'er Sheva
VS
Ironi Kiryat Shmona
23:00
Hapoel Katamon
VS
Ashdod
00:50
Hapoel Hadera
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

20:00
Ascoli
VS
Alessandria
20:00
Monza
VS
Pisa
20:00
Reggina
VS
Pordenone
20:00
Vicenza
VS
สปาล
20:00
ปาร์มา
VS
Ternana
22:15
Perugia
VS
Cremonese

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Borec
VS
Skendija 79

2756 Malta - Premier League

20:00
Gudja United
VS
Balzan
22:00
Hibernians
VS
Birkirkara
00:00
Sirens
VS
Hamrun Spartans

2756 Malta - First Division

20:00
Mqabba
VS
Marsaxlokk
00:00
Senglea Athletic
VS
Marsa

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Ballymena United
VS
Glenavon
22:00
Crusaders
VS
Carrick Rangers
22:00
Linfield
VS
Portadown
22:00
Warrenpoint Town
VS
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Annagh United
VS
H&W Welders
22:00
Dundela
VS
Ballinamallard United
22:00
Loughgall
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Newry City AFC
VS
Knockbreda
22:00
Queen's University
VS
Dergview

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Jagiellonia Białystok
VS
Cracovia Kraków
23:30
Śląsk Wrocław
VS
Piast Gliwice
02:00
Nieciecza
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Gil Vicente
VS
Belenenses
01:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Vizela
03:30
Vitória SC
VS
Arouca

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Vilafranquense
VS
Académica
21:00
Casa Pia
VS
Nacional

155 Romania - Liga 1

22:00
Voluntari
VS
Sepsi
00:55
Mioveni
VS
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Hibernian
VS
Ross County
22:00
Livingston
VS
St. Mirren
22:00
Motherwell
VS
Aberdeen
22:00
St. Johnstone
VS
Hearts

1161 Scotland - Championship

22:00
Hamilton Academical
VS
Greenock Morton
22:00
Inverness CT
VS
Ayr United
22:00
Kilmarnock
VS
Raith Rovers
22:00
Queen of the South
VS
Arbroath

1161 Scotland - League One

22:00
Cove Rangers
VS
Falkirk
22:00
Dumbarton
VS
Alloa Athletic
22:00
East Fife
VS
Queen's Park
22:00
Montrose
VS
Clyde
22:00
Peterhead
VS
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Edinburgh City
22:00
Cowdenbeath
VS
Elgin City
22:00
Forfar Athletic
VS
Kelty Hearts
22:00
Stranraer
VS
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

20:00
Novi Pazar
VS
Kolubara
22:00
Čukarički
VS
Mladost Lučani
00:00
Bačka Topola
VS
Spartak Subotica

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Liptovský Mikuláš
VS
Ružomberok
21:00
Žilina
VS
Zemplín Michalovce
21:00
Pohronie
VS
สโลวาน บราติสลาวา
21:00
Spartak Trnava
VS
Trenčín

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Bravo
VS
Celje
23:30
Aluminij
VS
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เรอัลซาราโกซา
VS
พัลมาส
00:15
คิโรน่า
VS
เออิบาร์
00:15
เตเนริเฟ
VS
UD Ibiza
03:00
Real Sociedad II
VS
มาลากา

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Elfsborg
VS
GIF Sundsvall
19:00
Skiljebo
VS
Degerfors
19:00
Sollentuna
VS
Varberg BoIS
21:15
AIK
VS
Örgryte
23:30
Norrköping
VS
Öster

62 Switzerland - Super League

00:00
ลูกาโน
VS
St. Gallen
02:30
บาเซิ่ล
VS
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Kriens
VS
Aarau
00:00
Vaduz
VS
Yverdon Sport
00:00
Wil
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Yeni Malatyaspor
VS
Antalyaspor
20:00
Kayserispor
VS
Giresunspor
23:00
เบซิคตัส
VS
Altay

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Boluspor
VS
Gençlerbirliği
23:00
Tuzlaspor
VS
Kocaelispor

515 Wales - Premier League

21:30
Newtown
VS
Cardiff MU

515 Wales - Welsh Cup

19:45
Penybont
VS
Taff's Well
21:30
Bala Town
VS
Aberystwyth Town
21:30
The New Saints
VS
Guilsfield
21:45
Connah's Quay
VS
Colwyn Bay

44 Argentina - Superliga

03:00
Arsenal de Sarandi
VS
Huracán
05:15
Estudiantes
VS
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

07:30
Defensores de Belgrano
VS
Temperley
03:00
Atlanta
VS
Club Atlético Güemes
03:00
Chacarita Juniors
VS
Gimnasia Jujuy
03:00
Tristán Suárez
VS
Deportivo Madryn
03:00
Sacachispas
VS
Almagro
03:30
San Martín San Juan
VS
All Boys
05:15
San Martín Tucumán
VS
Deportivo Morón

80 Chile - Primera Division

04:00
Colo-Colo
VS
Audax Italiano
06:30
Antofagasta
VS
La Serena

353 Colombia - Liga BetPlay

04:05
Santa Fe
VS
Independiente Medellín
06:10
Jaguares de Córdoba
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Barranquilla
VS
Atlético
02:00
Boca Juniors de Cali
VS
Llaneros
03:00
Fortaleza CEIF
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Guadalupe
VS
Santos de Guápiles
03:00
Grecia
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Emelec
VS
Macará
03:00
Mushuc Runa
VS
Universidad Católica
05:30
LDU Quito
VS
Gualaceo

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Guastatoya
VS
Malacateco
04:00
Municipal
VS
Cobán Imperial
04:00
Solola
VS
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

04:00
Aurora
VS
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

08:00
Puebla
VS
มอนเตอร์เรย์
10:00
Juárez
VS
Santos Laguna
10:06
Tijuana
VS
Necaxa
06:00
Querétaro
VS
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Juventus Managua
VS
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Cerro Porteño
VS
Guaraní
06:30
General Caballero JLM
VS
Tacuary

338 Peru - Primera Division

23:30
Carlos Stein
VS
Universitario
01:15
Deportivo Municipal
VS
Deportivo Binacional
03:30
UTC Cajamarca
VS
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

19:30
River Plate
VS
Boston River
03:00
Defensor Sporting
VS
Torque
06:00
Albion
VS
Peñarol

146 South Africa - Premier League

20:30
Chippa United
VS
Royal AM
23:00
Moroka Swallows
VS
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 2

20:00
RB Ouargla
VS
Aïn M'lila
20:00
JS Bordj Ménaïel
VS
US Chaouia
20:00
MO Constantine
VS
Teleghma
20:00
JSM Skikda
VS
CA Batna
20:00
JSM Béjaïa
VS
MO Béjaïa
20:00
Annaba
VS
Hamra Annaba
20:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
MC El Eulma
20:00
USM Khenchela
VS
Lakhdaria
20:00
Ben Aknoun
VS
JSM Tiaret
20:00
WA Boufarik
VS
USMM Hadjout
20:00
USM Bel Abbès
VS
ASM Oran
20:00
GC Mascara
VS
El Bayadh
20:00
SKAF Khémis Mélina
VS
SC Aïn Defla
20:00
USM El Harrach
VS
Kouba
20:00
Temouchent
VS
MCB Oued Sly
20:00
CRB Ain Ouessara
VS
MC Saïda

911 Angola - Girabola

21:30
Interclube
VS
CD Lunda-Sul
21:30
Sporting de Benguela
VS
Desportivo Huíla
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Progresso
21:30
Académica do Lobito
VS
Onze Bravos

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Stella
VS
AFAD
22:50
Sporting Gagnoa
VS
San-Pedro
00:45
Korhogo
VS
Racing d'Abidjan

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Wakirya
VS
Hafia
06:00
Ashanti GB
VS
Sequence
06:00
CI Kamsar
VS
Satellite

16175 Libya - Premier League

20:00
Alittihad Misurata
VS
Abu Salim
20:00
Almahalla
VS
Asswehly

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Difaâ El Jadida
VS
Chabab Mohammédia
00:15
FUS Rabat
VS
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

21:30
CR Khemis Zemamra
VS
Racing de Casablanca
21:30
USM Oujda
VS
Tihad Casablanca
21:30
UTS Rabat
VS
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Jaraaf
VS
Guédiawaye
23:30
Mbour Petite Côte
VS
Dakar SC
23:30
Douanes
VS
CNEPS Excellence
23:30
Casa Sport
VS
Gorée

3677 Syria - Premier League

19:00
Hottin
VS
Shorta

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Polisi Tanzania
VS
Kagera Sugar
20:00
Geita Gold
VS
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Kafue Celtic
20:00
ZESCO United
VS
Nkana
20:00
Nkwazi
VS
Buildcon
20:00
Indeni
VS
Green Buffaloes
20:00
Chambishi
VS
Konkola Blades
20:00
Kabwe Warriors
VS
Green Eagles

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Engordany II
VS
Extremenya

45412 Lebanon - Premier League

20:45
Al Ansar
VS
Shabab El Bourj

74505 Qatar - Premier League

20:45
Al Rayyan
VS
Al Arabi
22:55
Umm Salal
VS
Al Sailiya

35376 Saudi Arabia - Pro League

20:10
Dhamk
VS
Abha
22:10
Al Ittifaq
VS
Al Tai

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Chebba
VS
Monastir
20:00
CA Bizertin
VS
Tataouine

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:30
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Urooba
20:30
Al Dhafra
VS
Emirates
23:00
Al Nasr
VS
Al Jazira
23:00
Ajman
VS
Al Ittihad Kalba

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:20
Masfut
VS
Al Ramms
20:20
Masafi
VS
Al Bataeh
20:20
Al Jazira Al Hamra
VS
Al Arabi
20:30
Gulf Heroes
VS
Hatta

190321 Bahrain - Premier League

21:00
Manama
VS
Al-Najma
23:30
Al-Hidd
VS
Muharraq

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Swadhinata KS
VS
Abahani Chittagong
16:00
Muktijoddha SKC
VS
Baridhara

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Somerset Eagles
VS
Dandy Town Hornets

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
ATK Mohun Bagan
23:00
Hyderabad
VS
Goa

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeonbuk Motors
VS
Suwon
14:30
Daegu
VS
Seoul
14:30
Incheon United
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - Korean Cup

12:00
Suwon City
VS
Ulsan Citize
12:00
Phoenix
VS
Paju Citizen
12:00
Geoje Citizen
VS
Daejeon Korail
12:00
Yeoju Sejong
VS
Seoul United
12:00
Zamiks
VS
Jungnang Chorus Mustang
12:00
Chuncheon
VS
Yangju Citizen
12:00
Incheon Seogot
VS
Yangpyeong
12:00
Changwon City
VS
Jinju Citizen

462 England - Vanarama National League South

22:00
Braintree Town
VS
Hungerford Town
22:00
Chippenham Town
VS
Eastbourne Borough
22:00
Dartford
VS
Bath City
22:00
Dorking Wanderers
VS
Chelmsford City
22:00
Dulwich Hamlet
VS
St Albans City
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Ebbsfleet United
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Concord Rangers
22:00
Maidstone United
VS
Oxford City
22:00
Slough Town
VS
Welling United

44 Argentina - Primera C

03:00
Central Córdoba
VS
Excursionistas
03:00
San Martín Burzaco
VS
Luján

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
Sparta Nijkerk
20:30
HSV Hoek
VS
GOES
20:30
Lisse
VS
Harkemase Boys
20:30
ACV
VS
Ajax Amateurs
20:30
ODIN '59
VS
Excelsior '31
20:30
Barendrecht
VS
Ter Leede
20:30
DVS '33
VS
VVSB
20:30
SteDoCo
VS
Staphorst
21:00
DOVO
VS
Sportlust '46

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Aurora
VS
Municipal Vinto
02:00
Always Ready
VS
Real Tomayapo
06:30
Royal Pari
VS
Blooming

147 Africa - CAF Champions League

20:00
Al Merreikh
VS
Mamelodi Sundowns
20:00
Petro de Luanda
VS
Wydad Casablanca
23:00
Galaxy
VS
Etoile du Sahel
23:00
Sagrada Esperança
VS
Zamalek
02:00
CR Belouizdad
VS
ES Tunis

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
Meux
VS
Rebecq
02:00
US Givry
VS
Warnant
02:00
Tubize
VS
Hamoir
02:00
La Louvière
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

01:30
Ronse
VS
Voorwaarts Zwevezele
01:30
Oudenaarde
VS
Ninove
01:30
Sparta Petegem
VS
RFC Wetteren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

01:30
Olympia Wijgmaal
VS
Londerzeel
02:00
Houtvenne
VS
Hoogstraten
02:00
Sporting Hasselt
VS
Cappellen
02:00
Heur Tongeren
VS
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
KSC City Pirates
VS
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Torhout
VS
Eppegem
01:30
Anzegem
VS
FC Lebbeke
01:30
Oostkamp
VS
Erpe-Mere United
02:00
Tempo Overijse
VS
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Witgoor Sport
VS
Berlaar-Heikant
01:30
Turnhout
VS
Beringen
01:30
Diest
VS
Wellen
01:30
Zwarte Leeuw
VS
ลีลล์
01:30
De Kempen
VS
Betekom
01:30
Weerstand Koersel
VS
Sint-Lenaarts
02:00
Nijlen
VS
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Union Namur
VS
Binche
02:00
Tournai
VS
Rapid Symphorinois
02:00
Aische
VS
PAC Buzet
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Richelle United
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
Oppuurs
VS
Ranst
01:30
Vorselaar
VS
Antonia
01:30
K. Kontich
VS
Bevel FC
02:00
Eendracht Zoersel
VS
Bornem

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:00
Stade Bierbeek
VS
Borght-Humbeek
02:30
Ixelles
VS
Grez-Doiceau

556 Belgium - Provincial-Hainaut

02:00
Gilly
VS
Antoing

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Herkol
VS
Achel
02:00
Alken
VS
Helson Helchteren
02:00
Groen Star Beek
VS
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Libramont
VS
Sartoise
02:00
Bastogne
VS
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Florenville
VS
Longlier

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Latem
VS
Excelsior Mariakerke
01:30
Drongen
VS
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
SC Zonnebeke
VS
Rumbeke
01:00
Meulebeke
VS
Eendracht Wervik
01:30
Diksmuide
VS
Blankenberge

116 Cyprus - 3. Division

20:00
EN THOI Lakatamia
VS
Omonia Psevda
20:00
Digenis Morphou
VS
Kouris Erimi
20:00
APEP
VS
Digenis Ypsonas
20:00
Halkanoras
VS
AE Zakakiou
20:00
MEAP Nisou
VS
Ormideia
20:00
Iraklis Yerolakkou
VS
Ethnikos Assias

17 France - CFA Group A

21:00
Versailles
VS
C' Chartres
22:00
Caen II
VS
Blois
00:00
Romorantin
VS
Granville
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Lorient II
00:00
Saint-Malo
VS
Poissy
00:00
Stade Plabennec
VS
Guingamp II
00:00
Vitré
VS
Chateaubriant Voltigeurs

17 France - CFA Group B

22:00
Belfort
VS
Bobigny
23:00
Épinal
VS
Olympique St Quentin
23:00
Schiltigheim
VS
Fleury 91
00:00
Beauvais
VS
Auxerre II
00:00
Entente SSG
VS
Lens II
00:00
Sainte Geneviève
VS
Gobelins
00:00
Metz II
VS
St Maur Lusitanos
00:00
Reims II
VS
Haguenau

17 France - CFA Group C

22:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Olympique Lyonnais II
22:00
Monaco II
VS
Lyon Duchère
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Chasselay MDA
VS
Marignane Gignac
23:00
Toulon
VS
Jura Sud Foot
00:00
Saint-Priest
VS
Grasse
00:00
Aubagne
VS
Olympique Marseille II
00:00
Martigues
VS
Hyères

17 France - CFA Group D

23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Trélissac
00:00
Les Herbiers
VS
Canet Roussillon
00:00
Angers SCO II
VS
Angoulême
00:00
Bourges Foot 18
VS
Yzeure
00:00
Chamalières
VS
Colomiers US
00:30
Stade Montois
VS
Béziers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

22:00
Morteau Montlebon
VS
Valdahon Vercel
00:00
Montceau
VS
Grandvillars
00:00
Gueugnon
VS
Pontarlier

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Stade Briochin II
VS
Trégunc
00:00
Pontivy GSI
VS
Saint-Pierre Milizac
00:00
Drapeau Fougères
VS
Rennes II
00:00
TA Rennes
VS
Brest II
00:00
Guipry-Messac
VS
Lannion
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Stade Pontivy
00:30
Plouzane
VS
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Vierzon
VS
Saint-Jean-le-Blanc
00:30
Avoine OCC
VS
Bourges Foot 18 II
01:00
Déols
VS
Saran Municipal

17 France - National 3: Grand-Est

22:00
Amneville
VS
Illkirch Graffenstaden
23:00
Sarre Union
VS
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
US Chantilly
VS
Amiens SC II
00:00
Croix Football IC
VS
Saint-Omer

17 France - National 3: Normandie

00:00
Oissel CMS
VS
Dieppe

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Thyella Sarakinoi

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Taranto
VS
Catanzaro
20:30
Picerno
VS
Juve Stabia
20:30
Paganese
VS
Nuova Monterosi
20:30
Palermo
VS
Turris
20:30
Catania
VS
Virtus Francavilla
23:30
Bari 1908
VS
Campobasso
23:30
Avellino
VS
Fidelis Andria
23:30
Monopoli
VS
Foggia
23:30
ACR Messina
VS
Potenza Calcio
23:30
Latina
VS
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Pro Livorno
VS
Lornano Badesse

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Salgueiros
VS
Santa Cruz de Alvarenga

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Oleiros
VS
Sertanense

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Choco
VS
Juvenil Ponteareas
23:00
Ourense CF
VS
Sofán
01:30
Rápido Bouzas
VS
Atlético Arnoia

32 Spain - Tercera - Group 2

22:30
El San Martin
VS
Real Oviedo II
01:00
Roces
VS
Colunga
01:00
Caudal
VS
Sporting Gijon II

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Colindres
VS
Naval
22:30
Barreda
VS
Castro
22:30
Samano
VS
Torina
22:30
Cartes
VS
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Ascó
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

18:00
Villarreal III
VS
Acero
22:00
Elche II
VS
Beniganim
22:30
Atzeneta
VS
Valencia II
23:00
Roda
VS
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Alcobendas
VS
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Colegios Diocesanos
VS
Real Ávila
22:15
UD Santa Marta
VS
Ciudad Rodrigo
22:30
Bembibre
VS
Cultural Leonesa II
22:45
Palencia CF
VS
Ribert
23:00
Almazán
VS
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Intergym
VS
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Antoniano
VS
Ceuta II

32 Spain - Tercera - Group 11

21:00
Collerense
VS
San Rafael
22:00
Felanitx
VS
Manacor
22:00
Constància
VS
Murense
22:30
Campos
VS
Mercadal
22:30
Santanyi
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
Las Zocas
23:30
Santa Úrsula
VS
Las Palmas III
00:00
Villa Santa Brígida
VS
Gran Tarajal
00:30
Unión Sur Yaiza
VS
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

23:00
Lorca Deportiva
VS
Mazarrón FC
00:00
Archena Sport
VS
Deportiva Minera

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Cortes
VS
Huarte
22:00
Valle Egüés
VS
Gares
22:00
Beti Onak
VS
Beti Kozkor
22:00
Pamplona
VS
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Rapid de Murillo
VS
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Quintanar del Rey
VS
Albacete II
23:00
Tarancón
VS
Torrijos
23:00
Villarrobledo
VS
Hogar Alcarreño
00:00
Villarrubia
VS
Illescas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Eskişehirspor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Ankara Demirspor
VS
Tire 1922
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Amed SK
17:00
Kırklarelispor
VS
Pazarspor
17:00
Nazilli Belediyespor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Kastamonuspor
17:00
Pendikspor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Tarsus İdman Yurdu

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Bodrumspor
17:00
Turgutluspor
VS
Somaspor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Sarıyer
17:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
İnegölspor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Niğde Belediyespor
17:00
Sakaryaspor
VS
Osmanlıspor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Van BB
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Adıyaman 1954
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Hekimoğlu Trabzon

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Batman Petrolspor
VS
Osmaniyespor
17:00
Elazığspor
VS
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Kütahyaspor
VS
Artvin Hopaspor
17:00
Erbaaspor
VS
Fatsa Belediyespor
17:00
Nevşehirspor
VS
Çatalcaspor
17:00
Hendek Spor
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Bugsaşspor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Bergama Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Düzcespor
VS
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Yomraspor
VS
Kestelspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Yeni Çarşı FK
17:00
Çarşambaspor
VS
Kızılcabölükspor
17:00
52 Orduspor FK
VS
Iğdır FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Karabükspor
VS
Fethiyespor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Ağrı 1970
17:00
Tepecikspor
VS
Ankara Adliyespor

5 Brazil - Acreano

03:00
Sao Francisco
VS
Humaitá
05:00
Rio Branco
VS
Plácido de Castro

5 Brazil - Amazonense

02:30
São Raimundo AM
VS
Peñarol
02:30
Amazonas
VS
Cliper
02:30
Princesa Solimões
VS
Nacional AM

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Jacuipense
VS
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Gama
VS
Paracatu
01:30
Capital Brasilia
VS
Brasiliense
01:30
Taguatinga
VS
Brasília
01:30
Ceilândia
VS
Paranoá
01:30
Luziânia
VS
Santa Maria

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Atlético Alagoinhas
VS
Ceará
03:45
Fortaleza
VS
Bahia
06:00
Campinense
VS
Sousa

5 Brazil - Capixaba

01:00
Nova Venécia
VS
Vilavelhense
02:00
Rio Branco ES
VS
Vitória ES
02:00
Real Noroeste
VS
Serra
04:30
Desportiva ES
VS
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca Serie A

05:00
Fluminense
VS
Volta Redonda

5 Brazil - Catarinense 1

02:30
Juventus SC
VS
Figueirense
02:30
Marcílio Dias
VS
Hercílio Luz
05:00
Avaí
VS
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Crato
VS
Ferroviário
01:00
Iguatu
VS
Icasa
01:00
Maracanã
VS
Caucaia
01:00
Pacajus
VS
Uniclinic

5 Brazil - Gaucho 1

02:30
Grêmio
VS
São Luiz
05:00
Guarany de Bagé
VS
União RS

5 Brazil - Goiano 1

02:30
Atlético GO
VS
Vila Nova

5 Brazil - Maranhense

01:30
Moto Club MA
VS
Pinheiro

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Cuiabá
VS
Grêmio Sorriso
02:30
Luverdense
VS
União Rondonópolis
02:30
Nova Mutum EC
VS
Academia
02:30
Dom Bosco
VS
Sport Sinop

5 Brazil - Mineiro 1

01:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Democrata GV
02:30
URT
VS
América Mineiro

5 Brazil - Paranaense 1

05:00
Athletico PR
VS
Cianorte
05:00
Azuriz
VS
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

02:00
Palmeiras
VS
Santo André
04:30
Botafogo SP
VS
Corinthians
06:30
Guarani
VS
Ponte Preta
06:30
São Bernardo
VS
Ituano

5 Brazil - Paulista A2

01:00
São Caetano
VS
EC Lemense
01:00
Primavera SP
VS
Portuguesa Santista
03:00
XV de Piracicaba
VS
Oeste

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Desportivo Brasil
VS
Matonense
01:00
Nacional SP
VS
Sertãozinho
01:00
Olímpia
VS
Comercial
01:00
USAC
VS
Capivariano
02:00
Noroeste
VS
Marília
02:00
São José EC
VS
Barretos

5 Brazil - Pernambucano 1

02:30
Sport Recife
VS
Santa Cruz

5 Brazil - Potiguar

03:00
Potyguar
VS
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Sergipano

02:00
Confiança
VS
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
União ABC
VS
Comercial MS

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Bela Vista TO
VS
Capital FC
02:00
Araguacema
VS
União Carmolandense
02:00
Interporto
VS
Nova Conquista
02:00
Gurupi
VS
Tocantinópolis
02:00
Palmas
VS
Tocantins Miracema

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Fénix
VS
Deportivo Armenio
03:00
Comunicaciones
VS
Villa San Carlos
03:00
Cañuelas
VS
Defensores Unidos
03:00
JJ Urquiza
VS
Talleres Remedios
03:00
Argentino Quilmes
VS
Deportivo Merlo
05:10
Ituzaingó
VS
Dock Sud

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Caravel
VS
River Plate
05:30
Bubali
VS
RCA

866998 Fiji - National Football League

08:00
Rewa
VS
Labasa

862868 Nepal - A Division

14:15
Friends Club
VS
Chyasal Youth Club
18:00
Machhindra
VS
Three Star

3347 San Marino - Campionato

21:00
Juvenes / Dogana
VS
La Fiorita
21:00
Cosmos
VS
Tre Penne
21:00
Pennarossa
VS
Fiorentino
21:00
Cailungo
VS
Murata

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:45
Macarthur
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

20:00
Erzeni Shijak
VS
Maliqi
20:00
Shkumbini Peqin
VS
Tërbuni Pukë
20:00
Apolonia Fier
VS
Tomori Berat
20:00
Vora
VS
Butrinti Sarandë
20:00
Lushnja
VS
Besa Kavajë
20:00
Burreli
VS
Besëlidhja Lezhë
20:00
Korabi Peshkopi
VS
Bylis Ballsh
20:00
Pogradeci
VS
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Internacional Tirana
20:00
Shënkolli
VS
Ada Velipojë
20:00
Murlani
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Luzi 2008
VS
Bulqiza

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Gwangju
VS
Gimpo
14:00
Anyang
VS
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

19:30
Greece W
VS
Israel W
20:00
Slovenia W
VS
Croatia W
22:00
Malta W
VS
Morocco W
01:00
Tahiti W
VS
Luxembourg W

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Thes Sport
VS
Mandel United
02:00
Patro Eisden
VS
Heist
02:00
Dender
VS
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Paderborn U19
VS
Arminia Bielefeld U19
17:00
Chemnitzer FC U19
VS
Wolfsburg U19
17:00
RB Leipzig U19
VS
Bremen U19
17:00
Holstein Kiel U19
VS
Hertha U19
17:00
Darmstadt 98 U19
VS
Heidenheim U19
17:00
Ingolstadt U19
VS
Bayern U19
18:00
Karlsruher U19
VS
Saarbrucken U19
19:00
Hamburger SV U19
VS
Hansa Rostock U19
19:00
Nurnberg U19
VS
Hoffenheim U19
19:00
Unterhaching U19
VS
Ulm U19
19:30
Jena U19
VS
Union Berlin U19
20:00
Dresden U19
VS
Viktoria Berlin U19
20:00
Kaiserslautern U19
VS
Freiburg U19
21:00
St. Pauli U19
VS
Hannover U19
21:30
Greuther Fürth U19
VS
Eintracht Frankfurt U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Napoli U19
VS
Juventus U19
17:00
Atalanta U19
VS
Sampdoria U19
19:00
Roma U19
VS
Milan U19
21:00
Torino U19
VS
Pescara U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Udinese U19
VS
Virtus Entella U19
17:00
Frosinone U19
VS
Crotone U19
17:00
Salernitana U19
VS
Reggina U19
17:30
Cosenza U19
VS
Ascoli U19
20:30
Brescia U19
VS
Alessandria U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Cittadella U19
20:30
Cremonese U19
VS
Monza U19
20:30
Como U19
VS
Parma U19
20:30
Reggiana U19
VS
Venezia U19
20:30
Ternana U19
VS
Lazio U19
20:30
Cesena U19
VS
Spezia U19
21:00
Benevento U19
VS
Perugia U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Ostrava U19
VS
Karvina U19
16:30
FK Pardubice U19
VS
Plzen U19
17:00
Slavia Prague U19
VS
Brno U19
17:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Sigma Olomouc U19
17:00
Meteor Praha U19
VS
Mlada Boleslav U19
18:00
Sparta Praha U19
VS
Opava U19
19:30
Pribram U19
VS
Slovacko U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Al Khaleel
VS
Markaz Tulkarm
20:00
Jabal Al Mukaber
VS
Shabab Alsamu

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town All Stars
VS
Free State Stars
20:30
Richards Bay
VS
JDR Stars
20:30
TTM
VS
University of Pretoria
20:30
TS Sporting
VS
Cape Town Spurs
20:30
Uthongathi
VS
Jomo Cosmos

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
MFM

65437 Panama - Lpf

08:00
Independiente
VS
Azuero
04:00
Deportivo Universitario
VS
Veraguas
06:00
Tauro
VS
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

09:45
Adelaide United ||
VS
Sturt Lions
11:30
Cumberland United
VS
Croydon Kings
13:30
White City Woodville
VS
South Adelaide Panthers
15:30
Adelaide Olympic
VS
NE MetroStars
16:45
West Torrens Birkalla
VS
Adelaide Comets

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drita
VS
KF Llapi
19:00
Ulpiana
VS
Malisheva

98 Australia - Npl Victoria

11:15
Avondale Heights
VS
Bentleigh Greens
13:30
Port Melbourne
VS
St. Albans Saints
15:00
Dandenong Thunder
VS
Eastern Lions
15:30
Altona Magic
VS
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Black Stars
VS
Zürich II
21:00
Bavois
VS
Étoile Carouge
21:00
YF Juventus
VS
Brühl
22:00
Cham
VS
Breitenrain
22:00
Young Boys II
VS
Biel-Bienne
22:00
Stade Nyonnais
VS
Sion II

191038 Botswana - Premier League

21:00
BDF XI
VS
Sua Flamingoes
21:00
Morupule Wanderers
VS
Orapa United
21:00
Township Rollers
VS
Gaborone United
06:00
Notwane
VS
Galaxy

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Manonyane
VS
Mazenod
20:00
Lioli
VS
LCS
20:00
Likhopo
VS
Matlama
20:00
Lijabatho
VS
Bantu
20:00
LMPS
VS
Lesotho Defence Force
20:00
Manonyane
VS
Lioli
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Lifofane
20:00
Linare
VS
LCS
20:00
Kick4Life
VS
Sefotha-Fotha

2493 Mauritania - Super D1

21:00
Tidjikja
VS
SNIM
23:00
Kaedi
VS
Tevragh-Zeïne
23:00
Armee
VS
Garde Nationale

3039 Togo - Championnat National

22:00
OTR
VS
Gbohloe-Su
22:00
Anges Notsè
VS
Kotoko
22:00
Binah
VS
Kara

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Diables Noirs
VS
Inter Club

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Genk II W
21:00
RFC de Liege W
VS
Eva's Tienen W
21:00
Wuustwezel W
VS
Famkes Merkem W
21:30
Kontich W
VS
Mechelen W
23:00
Chastre W
VS
Renaissance Mons 44 W
23:00
Standard Liège II W
VS
Moldavo W
00:30
Anderlecht II W
VS
Gent II W

98 Australia - W-League

12:50
Melbourne Victory W
VS
Perth Glory W
13:05
Newcastle Jets W
VS
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:30
Sporting CP U23
VS
Vitória Guimarães U23
18:00
Belenenses U23
VS
Vizela U23
22:00
Famalicão U23
VS
Académica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

22:00
Sporting Gijón II W
VS
Friol W
22:30
León FF W
VS
Villestro W
22:30
Deportivo La Coruña II W
VS
Mos W
22:30
Umia W
VS
Gijón FF W
23:00
Viajes Interrías W
VS
Real Oviedo II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Cliftonville U20
VS
Dungannon Swifts U20
21:00
Coleraine U20
VS
Warrenpoint Town U20

63604 Cuba - Primera Division

03:00
Villa Clara
VS
Pinar del Río
03:00
Artemisa
VS
Mayabeque
03:00
Matanzas
VS
Cienfuegos
03:00
La Habana
VS
Isla Juventud
03:00
Ciego de Ávila
VS
Camagüey
03:00
Santiago de Cuba
VS
Guantánamo
03:00
Las Tunas
VS
Sancti Spiritus
03:00
Granma
VS
Holguín

3483 USA - Carolina Challenge Cup

08:00
Charleston Battery
VS
โคลัมบัส ครูว์

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Chauvigny
VS
CA Neuville
00:00
Bordeaux II
VS
Niort II
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Cognac
01:00
Stade Bordelais
VS
Libourne
01:00
Anglet Genets
VS
Tartas-St Yaguen
01:00
Bressuire
VS
Poitiers
01:00
Chatellerault
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Nîmes II
VS
Salinieres Aigues Mortes
00:30
Castanet
VS
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Furiani-Agliani
VS
Istres
20:30
Lucciana
VS
Mandelieu LN
21:30
Corte
VS
Villefranche SJB
21:30
Consolat Marseille
VS
Gazélec Ajaccio
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

19:00
Racing Club Res.
VS
Argentinos Juniors Res.
19:00
Newell's Old Boys Res.
VS
River Plate Res.
19:00
Patronato Res.
VS
Talleres Córdoba Res.
19:00
Unión Santa Fe Res.
VS
Atlético Tucumán Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Fortune
VS
Samger
23:00
Armed Forces
VS
Hawks
23:00
GPA
VS
Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

13:00
Redcliffe PCYC
VS
New Farm United
14:00
Annerley
VS
Westside
14:00
Bribie Island Tigers
VS
North Brisbane
14:00
Nerang
VS
Surfers Paradise Apollo
14:00
Gympie United
VS
Robina City
14:00
Doon Villa
VS
Across The Waves
14:00
Albany Creek Excelsior
VS
Magic United
15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Southport Warriors
15:00
Fraser Flames
VS
United Park Eagles
15:00
Musgrave
VS
Old Bridge
15:00
The Lakes
VS
Souths United
15:00
Grange Thistle
VS
Brighton Bulldogs
15:00
Maroochydore
VS
Noosa Lions
15:00
Broadbeach United
VS
Pine Rivers United
15:00
Runaway Bay
VS
Logan Metro
15:00
Samford Rangers
VS
Holland Park Hawks
15:00
Mooroondu
VS
Univ. Queensland
15:30
Capricorn Coast
VS
Frenchville
15:30
Taringa Rovers
VS
Kawana
15:30
Nerimbera
VS
Central
16:00
Burdekin
VS
Rebels Gunners
16:00
Townsville Warriors
VS
Riverway JCU
16:00
Springfield United
VS
Virginia United
16:00
WDSC Wolves
VS
Moggill

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

08:00
Noble Park SC
VS
Upfield
09:00
Brighton
VS
Collingwood City
09:00
Westvale
VS
Endeavour United
09:00
Lalor United
VS
Mount Waverley City
10:00
Keilor Wolves
VS
Mill Park
10:00
Mooroolbark
VS
Riversdale
10:30
Glen Waverley
VS
Moonee Valley Knights
10:30
Old Scotch
VS
Plenty Valley Lions
11:00
East Brighton United
VS
Epping City
11:00
Pakenham United
VS
White Star Dandenong
11:00
Western Suburbs
VS
Hampton Park United
11:00
Laverton
VS
Whitehorse United
11:00
Rowville Eagles
VS
Melbourne University
11:00
Sebastopol Vikings
VS
Altona North
11:00
Uni Hill Eagles
VS
Westside Strikers
11:00
Monash University
VS
Truganina Hornets
11:00
Bundoora United
VS
Manningham Juventus
11:00
Old Melburnians
VS
Craigieburn City
11:00
Ringwood City
VS
Monash
11:00
Barwon
VS
Chisholm United
11:00
Bunyip District
VS
Elwood City
11:00
Berwick City
VS
Middle Park
11:00
Mentone
VS
Moreland United
11:00
Brunswick Zebras
VS
West Point
11:00
Barnstoneworth United
VS
Heidelberg Eagles
11:00
Heatherton United
VS
Geelong Rangers
11:00
Peninsula Strikers
VS
North Melbourne Athletic
11:00
Diamond Valley United
VS
Tatura
11:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
Tullamarine
11:00
Brandon Park
VS
La Trobe University
11:00
Golden Plains
VS
Point Cook
11:00
Glenroy Lions
VS
Balmoral
11:15
South Yarra
VS
Shepparton South
12:00
Aspendale Stingrays
VS
Surf Coast
12:00
Essendon United
VS
Alphington
12:00
Melton Phoenix
VS
Gisborne
12:00
Sandringham
VS
Springvale City
13:00
East Kew
VS
Bayside Argonauts
15:00
Eaglehawk
VS
Fawkner

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

13:00
Coffs City United
VS
Lismore Richmond Rovers

401 Slovakia - Youth League

16:00
Ružomberok U19
VS
Slovan Bratislava U19
17:00
Nitra U19
VS
FC Košice U19
17:00
Spartak Trnava U19
VS
Zemplín Michalovce U19
17:00
Poprad U19
VS
Trenčín U19
17:00
Žilina U19
VS
Petržalka U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:15
Avondale Heights U21
VS
Bentleigh Greens U21
08:15
South Melbourne U21
VS
Heidelberg United U21
10:45
Dandenong City U21
VS
Melbourne Knights U21
13:00
Dandenong Thunder U21
VS
Eastern Lions U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Hume City U21
15:30
Port Melbourne U21
VS
St. Albans Saints U21

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Bo Rangers
VS
Bai Bureh Warriors
23:15
Anti Drugs Strikers
VS
Old Edwardians
02:00
Mighty Blackpool
VS
Central Parade

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
KoldingQ W
VS
Dalum / Næsby W
19:30
Kristianstads W
VS
Bromölla W
20:00
Hammarby W
VS
Lidköping W
20:00
Røa W
VS
Kolbotn W
20:00
B 93 W
VS
Køge
20:30
Resovia Rzeszów W
VS
Respekt Myślenice
21:00
Häcken W
VS
IFK Kalmar W
21:00
DLR Waves W
VS
Galway WFC W
22:00
Bydgoszcz W
VS
UKS SMS Lodz W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Monte Carlo
VS
Sporting Macau
20:00
เบนฟิกา
VS
Lun Lok

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Mons Calpe
VS
Lincoln Red Imps
00:30
Glacis United
VS
St Josephs FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Welfare Royal Air Force
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Chamchuri United
VS
Bangkok
15:30
Nonthaburi
VS
Samut Prakan
15:30
Army
VS
Grakcu Sai Mai United

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Ynergetyk-BDU
VS
อาร์เซน่อล
15:00
Ynergetyk-BDU
VS
MKK-Dnepr
15:30
Arsenal Tula
VS
Orenburg
16:00
Isloch
VS
Torpedo BelAZ
16:15
Lisen
VS
Slovan Rosice
16:15
Varnsdorf
VS
Slovan Liberec II
16:30
Písek
VS
Sparta Praha II
17:00
Tychy 71
VS
Třinec
17:00
Táborsko
VS
Viktoria Žižkov
17:00
Zbrojovka Brno
VS
Petržalka akadémia
17:00
Vyškov
VS
Uničov
17:00
Admira Praha
VS
Chrudim
17:00
Vlašim
VS
Příbram
17:00
Hvidovre
VS
Hillerød
17:00
Zagłębie Lubin
VS
Chrobry Głogów
17:00
Middelfart
VS
VSK Århus
17:30
Jastrzębie
VS
Goczałkowice Zdrój
17:30
Puszcza Niepołomice
VS
Stal Rzeszów
17:30
Frem
VS
FA 2000
18:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Stal Stalowa Wola
18:00
Stomil Olsztyn
VS
Chojniczanka Chojnice
18:00
Odra Opole
VS
Katowice
18:00
HB Køge
VS
Lyngby
18:00
Chlumec nad Cidlinou
VS
Dukla Praha
18:00
Horsens
VS
Fredericia
18:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Shakhter Karagandy
18:00
Ullern
VS
Kjelsås
18:00
BATE
VS
Shakhtyor Petrikov
18:30
Viktoria Plzen II
VS
Ústí nad Labem
19:00
Hannover 96 II
VS
HSC Hannover
19:00
Tychy 71
VS
Hutnik Krakow
19:00
Miedź Legnica
VS
Kalisz
19:00
Jeddeloh
VS
Oberneuland
19:00
VfL Oldenburg
VS
Atlas Delmenhorst
19:00
Moss
VS
Frigg
19:00
Ørn Horten
VS
Hønefoss
19:00
Vanløse
VS
HIK
19:00
Strømmen
VS
Ullensaker / Kisa
19:15
Herlev
VS
AB
20:00
Nürnberg II
VS
Aalen
20:00
Schweinfurt
VS
Aubstadt
20:00
Heimstetten
VS
Pipinsried
20:00
FT Braunschweig
VS
Borussia Hildesheim
20:00
Sarpsborg 08
VS
Fredrikstad
20:00
Esbjerg
VS
Hobro
20:00
Helsingborg
VS
FC Helsingør
20:00
Isloch
VS
Torpedo BelAZ
20:00
Minai
VS
Sogdiana
20:30
Dinamo Brest
VS
Slavia
21:00
ŁKS Łódź
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
21:00
Jönköpings Södra
VS
Norrby
21:00
AFC Eskilstuna
VS
Dalkurd
21:00
Fakel
VS
Dinamo Minsk
21:00
Jönköpings Södra
VS
Landvetter IS
21:00
ชัคตาร์
VS
Riga
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Pakhtakor
21:00
Mariupol
VS
Karpaty
21:00
Korona Kielce
VS
Zagłębie Sosnowiec
21:30
Khimki
VS
Krylya Sovetov
21:30
Tom' Tomsk
VS
Navbahor
21:30
Rukh Vynnyky
VS
Bunyodkor
22:00
Start
VS
Bryne
22:00
Brann
VS
Haugesund
22:00
Västerås SK
VS
Vasalund
22:00
Paide
VS
Metta / LU
22:00
Fyllingsdalen
VS
Øygarden
22:00
Molde
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:00
Sand
VS
Schweinfurt
23:00
Ruch Chorzów
VS
SKRA Częstochowa
01:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
Austin
01:00
Indy Eleven
VS
Sporting Kansas City II
03:00
ลอสแอนเจลิส
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
04:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
05:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
Viking
06:00
แอลเอ แกลักซี
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
Rubin Kazan'
VS
แอสตาน่า
06:00
Las Vegas Lights
VS
LA Galaxy II

99474 World - Club Friendlies 4

16:00
Csikszereda
VS
SR Municipal Braşov
16:00
FK Brandys nad Labem
VS
Sokol Zápy
16:00
Hradec Kralove II
VS
Vysoke Myto
17:00
Banik Sous
VS
Motorlet Praha
17:00
Chernomorets
VS
Kaluga
17:00
Essentuki
VS
Biolog
18:00
Şirineaşa
VS
CSM Slatina
18:00
ซูดูว่า
VS
Hegelmann Litauen
18:00
Lafnitz II
VS
Markt Allhau
18:00
Olimpia Elbląg
VS
Przodkowo
18:00
Čáslav II
VS
Admira Praha II
18:00
SKA Rostov
VS
Dinamo Bryansk
18:30
Strogino
VS
Kolomna
19:00
Bałtyk Gdynia
VS
Wikielec
19:00
Tarup-Paarup
VS
Marienlyst
19:00
Dunav 2010
VS
Progresul Spartac
19:00
Brodd
VS
Frøyland
19:30
Inter Bratislava
VS
Kalna n. Hronom
20:00
Stadlau
VS
Pinkafeld
20:00
Velim
VS
Benatky nad Jizerou
20:00
Beltinci
VS
Kalsdorf
20:00
Rad Beograd
VS
Grafičar
20:30
Paradiso
VS
Collina d'Oro
21:00
VfR Mannheim
VS
Dersim Rüsselsheim
22:00
Speldorf
VS
SG Unterrath
22:00
Hlinsko
VS
Letohrad
22:00
Unia Solec Kujawski
VS
Polonia Środa
00:00
Victoria Wrzesnia
VS
Polonia Środa

1161 Scotland - Football League - Highland League

22:00
Brechin City
VS
Inverurie Loco Works
22:00
Brora Rangers
VS
Wick Academy
22:00
Clachnacuddin
VS
Formartine United
22:00
Forres Mechanics
VS
Buckie Thistle
22:00
Fort William
VS
Strathspey Thistle
22:00
Keith
VS
Deveronvale
22:00
Lossiemouth
VS
Fraserburgh
22:00
Nairn County
VS
Huntly
22:00
Turriff United
VS
Rothes

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

18:00
Añorga W
VS
Osasuna II W
21:45
Oiartzun W
VS
Racing Santander II W
22:00
Monte W
VS
Athletic Club III W
23:15
Arratia W
VS
Tolosa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

22:00
Cacereño II W
VS
Almería W
23:15
Salamanca W
VS
La Rambla W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

22:00
Atlético Madrid III W
VS
Atlético Lince W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

18:30
Peña la Amistad W
VS
Llamoro W
22:00
Puerto del Carmen W
VS
Tarsa W
00:00
Güímar W
VS
Achamán W
00:00
Las Majoreras W
VS
Fundación Tenerife W
00:00
Unión Viera W
VS
Geneto del Teide W
06:00
San José Tablero W
VS
La Garita W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

23:00
Villarreal II W
VS
Valencia II W
00:00
Levante II W
VS
Albacete II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Chiangrai Lanna
VS
See Kwae
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Maejo United
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Phitsanulok

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Khonkaen Mordindang
VS
Chaiyaphum United
15:30
Sakon Nakhon
VS
Yasothon
15:30
Ubon Ratchathani
VS
Surin

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Phattalung
VS
Trang
16:00
Nara United
VS
Nakhon Si Thammarat
16:15
Pattani
VS
Surat Thani FC

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Rayong United
VS
Royal Thai Fleet
15:30
Kohkwang
VS
Marines Eureka
15:30
Kabin United
VS
ACDC
15:30
Cha Choeng Sao
VS
Bankhai United

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Pathum Thani University
VS
Kanchanaburi
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Assumption United

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

22:00
Ural U19
VS
Marina Sport U19
22:15
Real Oviedo U19
VS
Pabellón Ourense U19
22:30
Bezana U19
VS
Covadonga U19
22:30
Deportivo La Coruña U19
VS
Real Avilés U19
22:30
Celta de Vigo U19
VS
Arenal U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

23:30
Tolosa U19
VS
Txantrea U19
23:30
Danok Bat U19
VS
Villegas U19
00:30
Getxo U19
VS
Antiguoko U19
02:00
AD San Juan U19
VS
Osasuna U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

22:00
Sabadell U19
VS
Real Zaragoza U19
23:00
Sant Andreu U19
VS
Mallorca U19
23:45
Montecarlo U19
VS
Europa U19
00:00
Bellvitge U19
VS
Barcelona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

19:00
Sporting Atlético U19
VS
Tomares U19
23:00
Coria U19
VS
Málaga U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

19:30
Burgos CF U19
VS
Flecha Negra U19
19:30
Cultural Leonesa U19
VS
Real Madrid U19
01:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Leganés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

18:00
Maspalomas U19
VS
Mensajero U19
18:00
Victoria U19
VS
Atlético GC U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
Sobradillo U19
20:00
Acodetti U19
VS
Arucas U19
20:00
Unión Viera U19
VS
Huracán U19
20:30
Tenerife U19
VS
Orientación Marítima U19

802 Israel - Liga Bet - North A

15:30
Ahi Akko
VS
Maccabi Ironi Yafia
16:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil