lsm99

ตารางบอล 20 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
23:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
พีอีซี ซโวลล์
VS
โกรนิงเงิน
20:30
ทเวนเต้
VS
Go Ahead Eagles
20:30
เฟเยนูร์ด
VS
SC Cambuur
22:45
อูเทรชท์
VS
วิเทสส์
22:45
พีเอสวี
VS
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา

21:30
FC Bayern München
VS
SpVgg Greuther Fürth
23:30
ดอร์ทมุนด์
VS
Borussia Mönchengladbach
01:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
นีซ
VS
อองเช่ร์
21:00
ลอริยองต์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
แร็งส์
VS
แบรสต์
21:00
แรนส์
VS
Troyes
21:00
แซงต์ เอเตียน
VS
สตราส์บูร์ก
23:05
บอร์กโดซ์
VS
โมนาโก
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
Clermont

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ฟิออเรนติน่า
VS
อตาลันต้า
21:00
Venezia
VS
เจนัว
00:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
ซัสเซาโล่
02:45
อูดิเนเซ่
VS
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอสปันญ่อล
VS
เซบีย่า
22:15
บาเลนเซีย
VS
FC Barcelona
00:30
เรอัล เบติส
VS
มาจอร์กา
03:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก 2

11:30
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
Roasso Kumamoto
12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
FC เรียวเคียว
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

49477 ไทยลีก

18:00
Suphanburi Football Club
VS
Chonburi FC
18:30
Khonkaen United
VS
SCG Muangthong United
19:00
Singha Chiangrai United
VS
Nongbua Pitchaya FC
19:30
Samut Prakan City
VS
PT Prachuap FC

49477 ไทยลีก 2

18:00
Raj Pracha
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
Lamphun Warrior
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Koninklijke HFC
VS
Jong Sparta

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Erzgebirge Aue
19:30
Darmstadt 98
VS
Hansa Rostock
19:30
St. Pauli
VS
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

19:00
Havelse
VS
Würzburger Kickers
20:00
Waldhof Mannheim
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
Phönix Lübeck
20:00
Holstein Kiel II
VS
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Nürnberg II
VS
Schweinfurt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Union Fürstenwalde
VS
Energie Cottbus
19:00
Luckenwalde
VS
Lichtenberg
19:00
FSV Optik Rathenow
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Hoffenheim II
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:30
Türkspor Augsburg
VS
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
Brinkumer SV
20:00
Leher TS
VS
Komet Arsten
20:00
Vatan Sport
VS
Hastedt
21:00
Union Bremen
VS
Aumund-Vegesack
21:30
Habenhauser FV
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Rugenbergen
VS
HEBC

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
VfL Vichttal
21:00
Bergisch Gladbach
VS
Hennef 05
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Hürth
21:30
Siegburger SV
VS
Deutz

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Monheim
VS
Kray
21:00
Cronenberger SC
VS
SF Baumberg
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Meerbusch
21:30
FSV Duisburg
VS
Sterkrade-Nord

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
Torgelower SV Greif
VS
Stern
19:30
CFC Hertha
VS
Neustrelitz
19:30
Staaken
VS
Rostocker FC
19:30
Victoria Seelow
VS
Lok Stendal
19:30
Eintracht Mahlsdorf
VS
MSV 1919 Neuruppin
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
VfL Halle
VS
Budissa Bautzen
19:30
FC Merseburg
VS
Wacker Nordhausen
19:30
Einheit Wernigerode
VS
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Kaiserslautern II
VS
Eintracht Trier
20:00
Salmrohr
VS
Koblenz
21:00
Gonsenheim
VS
Hassia Bingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Lubeck II
VS
Union Neumünster
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Oldenburger SV
20:00
Eckernforder SV
VS
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Sportfreunde Siegen
VS
Sprockhövel
21:00
Meinerzhagen
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Erndtebrück
VS
Ennepetal
21:00
Gütersloh
VS
Wattenscheid 09
21:00
Vreden
VS
Eintracht Rheine
22:00
Paderborn 07 II
VS
Kaan-Marienborn
23:00
Preußen Münster II
VS
Victoria Clarholz

2454 Albania - Superliga

19:45
Kastrioti Krujë
VS
Tirana
19:45
Laçi
VS
Kukësi
22:45
Teuta Durrës
VS
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

17:00
Noravank
VS
BKMA
19:00
Urartu
VS
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

20:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
Austria Klagenfurt
VS
Rheindorf Altach
23:00
Sturm Graz
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

16:30
St. Pölten
VS
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Zira
VS
Sabah

556 Belgium - Pro League

19:30
Antwerp
VS
Mechelen
22:00
AS Eupen
VS
คลับ บรูกก์
00:30
Anderlecht
VS
เกงค์
03:00
Sint-Truiden
VS
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

22:00
Deinze
VS
Lommel United
02:25
Royal Excel Mouscron
VS
Excelsior Virton

224 Bulgaria - Parva Liga

17:45
Tsarsko selo
VS
Beroe
20:15
Cherno More
VS
ลูโดโกเรต์ส
22:45
Slavia Sofia
VS
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Septemvri Sofia
VS
CSKA 1948 Sofia II

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Rijeka
VS
Šibenik
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Dinamo Zagreb II
VS
Osijek II
21:00
Bijelo Brdo
VS
Solin

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Omonia 29is Maiou
VS
Omonia Aradippou
20:00
Ahironas
VS
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Jablonec
VS
Sparta Praha
21:00
Teplice
VS
Karviná
21:00
Mladá Boleslav
VS
Slovan Liberec
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Bohemians 1905

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
Midtjylland
VS
AaB
20:00
Silkeborg
VS
Vejle
22:00
Nordsjælland
VS
Brøndby
00:00
โคเปนเฮเก้น
VS
OB

1233 Finland - Finland Cup

17:00
KoiPS / Dynamo
VS
Kultsu
18:00
Harjun Potku
VS
Soho Jyväskylä
19:15
Kolarin Kontio
VS
TP-47
21:00
Villan Pojat
VS
Roi United
01:00
LeKi-Futis
VS
Tampere United II
01:00
Nikinmäki United
VS
EBK / Reservi
01:15
GNU O35
VS
Ponnistus II

125 Greece - Super League

20:00
Lamia
VS
Apollon Smirnis
22:15
Volos NFC
VS
โอลิมเปียกอส
00:30
AEK Athens
VS
PAS Giannina
00:30
Aris
VS
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:30
Puskás
VS
Debrecen
23:45
MOL Vidi
VS
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Szentlőrinc SE
VS
Békéscsaba
20:00
Budaörs
VS
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Soroksár SC
VS
Győri ETO
20:00
Tiszakecske
VS
Szeged 2011
20:00
Dorogi
VS
Budafoki MTE
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
III. Kerületi TUE
23:00
Ajka
VS
Pécsi MFC
23:00
Diósgyőr
VS
Szolnoki MÁV
23:00
Csákvári TK
VS
Kecskemeti TE

1796 Iceland - League Cup

18:45
KR
VS
Vestri

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Bnei Sakhnin
VS
Hapoel Nof HaGalil
01:15
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

21:30
Cittadella
VS
Benevento
21:30
เลชเช่
VS
Crotone
21:30
เบรสชา
VS
โฟรซิโนเน่
21:30
Como
VS
Cosenza

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Struga
VS
Bregalnica Stip
20:00
Renova
VS
Makedonija
20:00
Tikves
VS
Pelister
20:00
Rabotnicki
VS
Shkupi
20:00
Akademija Pandev
VS
Skopje

2756 Malta - Premier League

17:30
Mosta
VS
Sliema Wanderers
20:00
Santa Lucia
VS
Valletta
00:00
Gzira United
VS
Floriana

2756 Malta - First Division

20:00
Zejtun Corinthians
VS
Pembroke Athleta
22:00
Vittoriosa Stars
VS
Naxxar Lions
00:00
Fgura United
VS
Mgarr
02:00
Pietà Hotspurs
VS
Qrendi

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Warta Poznań
VS
Radomiak Radom
21:00
Górnik Zabrze
VS
Raków Częstochowa
23:30
Lechia Gdańsk
VS
Lech Poznań

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Marítimo
VS
Famalicão
01:00
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Estoril
03:00
Moreirense
VS
ปอร์โต้
03:45
Tondela
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Penafiel
VS
Sporting Covilhã
21:00
Feirense
VS
Rio Ave
22:30
Porto II
VS
ชาเวช
02:30
Trofense
VS
Mafra

155 Romania - Liga 1

17:30
Chindia Târgovişte
VS
Botoşani
00:55
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Rapid Bucuresti

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Dundee United
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
เซลติก
VS
Dundee

296 Serbia - Super Liga

19:00
Proleter Novi Sad
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:30
Partizan
VS
Radnički Kragujevac
00:00
Voždovac
VS
Radnički Niš

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Senica
VS
Sereď

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Tabor Sežana
VS
Olimpija
23:30
Koper
VS
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Fuenlabrada
VS
อัลกอร์กอน
22:00
Burgos
VS
เรอัล โอเบียโด้
00:15
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
ลูโก
00:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Ponferradina
03:00
อัลเมรีอา
VS
Mirandés

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Eskilsminne
VS
Örebro
19:00
Kalmar
VS
Trelleborg
19:00
Sylvia
VS
Sirius
19:00
IFK Göteborg
VS
Landskrona
19:00
Mjällby
VS
Norrby
21:00
Ängelholm
VS
Värnamo
21:15
มัลโม่
VS
GAIS
23:00
Ytterhogdal
VS
Häcken
23:30
Hammarby
VS
Falkenberg

62 Switzerland - Super League

20:15
Sion
VS
Zürich
22:30
Grasshopper
VS
ยังบอยส์
22:30
Servette
VS
Luzern

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Gaziantep F.K.
VS
Adana Demirspor
20:00
Alanyaspor
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Sivasspor
23:00
Fenerbahçe
VS
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Samsunspor
VS
Denizlispor
20:00
Balıkesirspor
VS
İstanbulspor
23:00
Ankaragücü
VS
Bursaspor

44 Argentina - Superliga

07:30
Vélez Sarsfield
VS
Independiente
03:00
Platense
VS
Sarmiento
05:15
Boca Juniors
VS
Rosario Central

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Chaco For Ever
VS
Gimnasia Mendoza
07:30
Atletico Mitre
VS
Nueva Chicago
03:00
Estudiantes Caseros
VS
Deportivo Riestra
03:00
Guillermo Brown
VS
Almirante Brown
03:00
Brown de Adrogué
VS
Flandria
03:00
Independiente Rivadavia
VS
Quilmes
05:00
Atlético Rafaela
VS
Villa Dálmine

80 Chile - Primera Division

22:00
Coquimbo Unido
VS
Palestino
04:00
Unión La Calera
VS
Cobresal
06:30
Universidad Católica
VS
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Atlético Nacional
VS
Unión Magdalena
02:00
Cortuluá
VS
Deportivo Pereira
04:05
Deportivo Cali
VS
Alianza Petrolera
06:10
Junior
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Atlético Huila
VS
Real San Andres
03:00
Valledupar
VS
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Pérez Zeledón
VS
Deportivo Saprissa
00:00
Cartaginés
VS
Herediano
04:00
Guanacasteca
VS
Sporting San José
04:00
ADR Jicaral
VS
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Delfin
VS
Barcelona Guayaquil
02:00
Orense
VS
Aucas
04:30
Guayaquil City
VS
Deportivo Cuenca

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Isidro Metapán
VS
FAS
08:00
Chalatenango
VS
Jocoro
08:00
Firpo
VS
Águila
04:00
Municipal Limeño
VS
Alianza
04:15
CD Platense
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Iztapa
01:00
Achuapa
VS
Nueva Concepción
03:15
Santa Lucia
VS
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Suchitepéquez
VS
Plataneros
00:00
Marquense
VS
Amatitlan
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Mixco
01:00
Coatepecano IB
VS
Quiché
01:00
Mictlán
VS
Sacachispas
04:00
San Pedro
VS
Puerto San Jose
04:00
Agua Blanca
VS
Chimaltenango
04:00
Juventud Pinulteca
VS
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

08:00
Tigres UANL
VS
Atlético San Luis
10:00
León
VS
Guadalajara
05:00
América
VS
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Managua
09:00
UNAN Managua
VS
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sol de América
VS
Guaireña
06:15
Olimpia
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

07:00
Sport Huancayo
VS
Melgar
23:00
Academia Cantolao
VS
Alianza Atlético
01:15
César Vallejo
VS
Ayacucho
03:30
Alianza Lima
VS
Carlos Mannucci

158 Uruguay - Primera Division

19:30
Fénix
VS
Wanderers
03:00
Danubio
VS
Rentistas

146 South Africa - Premier League

20:30
Golden Arrows
VS
Cape Town City
23:00
Sekhukhune United
VS
Baroka

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
1º de Agosto
21:00
Recreativo da Caála
VS
Recreativo do Libolo

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
ES Bafing
22:30
SOL
VS
Lys Sassandra
01:00
SOA
VS
Abengourou

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Milo
VS
Kaloum Star

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Rapide Oued Zem
VS
Youssoufia Berrechid
00:15
Mouloudia Oujda
VS
Olympic Safi
02:30
Ittihad Tanger
VS
Khouribga

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Ittihad Khemisset
VS
Stade Marocain
21:30
Moghreb Tétouan
VS
Kawkab Marrakech
21:30
Wydad Fès
VS
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Generation Foot
VS
Teungueth
23:30
La Linguère
VS
ASEC Ndiambour
23:30
Pikine
VS
Diambars

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Tanzania Prisons
VS
Ruvu Shooting
23:00
KMC
VS
Dodoma Jiji

2931 Andorra - Primera División

17:00
Carroi
VS
Ordino
19:30
Sant Julià
VS
UE Santa Coloma
22:00
Inter Club d'Escaldes
VS
Atlètic Club d'Escaldes
00:30
FC Santa Coloma
VS
Engordany

2931 Andorra - 2. Division

17:00
La Massana
VS
Encamp
19:30
Atlètic Amèrica
VS
Atlètic Club II
21:30
Jenlai
VS
Atlètic Amèrica
22:00
UE Sant Julia II
VS
Ranger's
00:30
FC Santa Coloma II
VS
Penya Encarnada

45412 Lebanon - Premier League

20:45
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Nejmeh

74505 Qatar - Premier League

20:45
Al Khor
VS
Al Shamal
22:55
Al Wakrah
VS
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Pro League

06:00
Al Feiha
VS
Al Hilal

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Rejiche
VS
Club Africain
20:00
Olympique Béja
VS
Zarzis
20:00
Hammam-Lif
VS
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:20
Al Thaid
VS
Al-Taawon
20:20
Al Fujairah
VS
Al Hamriyah
20:30
City
VS
Dibba Al Hisn

15326 Bermuda - Premier League

08:00
Robin Hood
VS
St. George's Colts
02:00
Somerset Trojans
VS
Devonshire Cougars
02:00
PHC Zebras
VS
X-Roads Warriors
02:00
Southampton Rangers
VS
Devonshire Colts

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Warriors
VS
Tai Chung
16:30
HK U23
VS
Kitchee

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
Jamshedpur

153732 India - Santosh Trophy

11:00
West Bengal
VS
Punjab
16:30
Kerala
VS
Rajasthan State

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Pohang Steelers
12:00
Gangwon
VS
Seongnam
14:30
Ulsan
VS
Sangju Sangmu

712 Korea Republic - Korean Cup

12:00
Daejeon Seobu
VS
Cheongju
12:00
Hyochang
VS
Hwaseong
12:00
Daegu Cheongsol
VS
Pyeongchang United
12:00
Chungju Citizen
VS
Dangjin Citizen
12:00
Pocheon
VS
Gangneung City
12:00
Jeonju
VS
Namdong
12:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Siheung Citizen

44 Argentina - Primera C

03:00
Deportivo Español
VS
Liniers
03:00
Sportivo Italiano
VS
Atlas
03:00
Leandro Nicéforo Alem
VS
Claypole
03:00
El Porvenir
VS
Victoriano Arenas
03:00
Real Pilar
VS
Deportivo Laferrere
03:00
General Lamadrid
VS
Puerto Nuevo
03:00
Berazategui
VS
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
USV Hercules
VS
HV & CV Quick
20:00
ADO '20
VS
DEM
20:00
Blauw Geel '38
VS
Groene Ster
20:00
Westlandia
VS
HSC '21
20:00
GVV Unitas
VS
Hollandia
20:00
Gemert
VS
JOS Watergraafsmeer
20:30
OSS '20
VS
Hoogland
20:30
OFC Oostzaan
VS
EVV
20:30
UNA
VS
Dongen

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Universitario de Vinto
VS
Wilstermann
03:00
Independiente Petrolero
VS
Bolívar
06:30
Oriente Petrolero
VS
Guabirá

147 Africa - CAF Confederations Cup

20:00
Zanaco
VS
Pyramids FC
23:00
Al-Ittihad
VS
Orlando Pirates
23:00
Al Masry
VS
TP Mazembe
23:00
ASEC Mimosas
VS
RSB Berkane
23:00
USGN
VS
Simba
02:00
Al Ahli Tripoli
VS
CS Sfaxien
02:00
JS Saoura
VS
Royal Leopards

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
Jette
VS
RES Durbuy
20:30
Verlaine
VS
Solières Sport
21:00
Acren
VS
Stockay-Warfusée
21:00
Waremme
VS
Ganshoren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:30
Gent-Zeehaven
VS
Lokeren-Temse
21:00
Olsa Brakel
VS
Harelbeke
21:00
Gullegem
VS
Toekomst Menen
21:00
Westhoek
VS
Dikkelvenne
21:00
Zelzate
VS
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Aalst
VS
Berchem Sport
21:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Hades
21:00
Diegem Sport
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Jong Lede
21:00
Avanti
VS
Svelta Melsele
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Sint-Niklaas
21:00
Lochristi
VS
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
Racing Mechelen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Braine
VS
Stockel
21:00
Jeunesse Tamines
VS
Gosselies Sports
22:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Huy
VS
Herstal
21:00
Marloie Sport
VS
Rochefort
21:00
Aywaille
VS
Onhaye
21:00
Gouvy
VS
Jodoigne
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Mormont
21:00
Raeren-Eynatten
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Rapid Leest
VS
Wezel
21:00
Retie
VS
Geel
21:00
Berg en Dal
VS
Ternesse
21:00
Vosselaar
VS
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Veltem
VS
Melsbroek
21:00
Grimbergen
VS
Linden
21:00
SC Aarschot
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Liedekerke
VS
Huldenberg
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Sporting Kampenhout
21:00
Wambeek
VS
Houtem-Oplinter
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Sportive Brainoise
VS
Nivellois
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Stade Everois
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Tubize II
21:00
Saint-Josse
VS
Sporting Bruxelles
21:00
Football Club Schaerbeek
VS
BX Brussels
21:00
Etterbeek
VS
Léopold
21:00
NSeth Berchem
VS
Genappe

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Molenbaix
VS
Ransart
21:00
Houdeng
VS
Belœil
21:00
Morlanwelz
VS
RAS Monceau
21:00
Péruwelz
VS
Le Roeulx
21:00
Soignies Sports
VS
Montignies
21:00
Excelsior Biévène
VS
Snef-Tyber
21:00
Hornu
VS
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Limburg

21:00
Zonhoven United
VS
Schoonbeek-Beverst
21:00
Zepperen-Brustem
VS
Herk
21:00
Torpedo Hasselt
VS
Juve Hasselt
21:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
RAC Saint-Mard
VS
Aubange
21:00
Lorraine Arlon
VS
Meix-Devant-Virton

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Malonne
VS
Grand-Leez
21:00
Andennais
VS
Biesme
21:00
Beauraing
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Meux II
VS
Condruzien
21:00
Loyers
VS
Nismes
21:00
Ciney
VS
US Dinantaise
21:00
ES de la Molignée
VS
Chevetogne
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Lokeren Doorslaar
VS
SK Denderhoutem
21:00
Munkzwalm
VS
Grembergen
21:00
Eendracht Zele
VS
St-Joris Sleidinge
21:00
Ardennen
VS
Berlare
21:00
Dendermonde
VS
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Lauwe
VS
Wielsbeke
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Sassport Boezinge
21:00
Sparta Heestert
VS
Roeselare Daisel

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
J3 Amilly
VS
Tourangeau
21:00
C' Chartres II
VS
Orleans II
21:00
Chateauroux II
VS
Montlouis
21:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Montargis

17 France - National 3: Normandie

20:30
Quevilly II
VS
AG Caennaise

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Aris Avato
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Doxa Dramas
VS
Pandramaikos
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Acheron Kanalaki
VS
PAO Vardas
20:00
Nafpaktiakos
VS
Panachaiki
20:00
Anagennisi Artas
VS
Diavolitsi
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Panegialios
20:00
Panagriniakos
VS
Tilikratis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atalanti
VS
Nea Artaki
20:00
Thiseas Agria
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Atromitos Palamas
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Elassona
VS
Amvrysseas
20:00
Iraklis Larissa
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Fikis
VS
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

17:30
Edessaikos
VS
Lefkimmi
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Agios Matthaios
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Kozani
VS
Pontion Karagiannion

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:00
AE Mykonos
VS
Aris Skalas
16:30
Santorini 2020
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Panarkadikos
VS
Fostiras
20:00
Charavgiakos
VS
Ilioupoli
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Ermis Meligous

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Anagennisi Ierapetra
VS
AE Neapolis
20:00
Panionios
VS
Almyros Gaziou
20:00
Giouchtas
VS
Aris Soudas
20:00
PAO Rouf
VS
Atsalenios
20:00
Poros
VS
Agios Nikolaos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Puskás II
VS
Veszprém
17:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Érdi VSE
17:00
Gyirmót II
VS
BVSC
17:00
Gyori ETO II
VS
Andráshida
20:00
Gardony
VS
Videoton II
20:00
MTE 1904
VS
Nagykanizsai ULE
20:00
Kelen
VS
Kaposvári Rákóczi
20:00
Papai Perutz
VS
Tatabánya
21:00
SC Sopron
VS
Balatonfuredi
22:00
Bicskei
VS
Komárom

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Legnago Salus
VS
FeralpiSalò
20:30
Virtus Verona
VS
Giana Erminio
20:30
Seregno
VS
Juventus U23
20:30
Lecco
VS
Mantova
20:30
Trento Calcio 1921
VS
Calcio Padova
20:30
AlbinoLeffe
VS
Pergolettese
20:30
Pro Sesto
VS
Piacenza
20:30
Südtirol
VS
Pro Patria
20:30
Pro Vercelli
VS
Renate
20:30
Fiorenzuola
VS
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Imolese
VS
Olbia
20:30
Viterbese
VS
Modena
23:30
Montevarchi
VS
Ancona
23:30
Reggiana
VS
Grosseto
23:30
Fermana
VS
Pescara
23:30
Lucchese
VS
Pontedera
23:30
Gubbio
VS
Teramo
23:30
Cesena
VS
Vis Pesaro
23:30
Pistoiese
VS
Carrarese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Asti
VS
Derthona
20:30
Borgosesia
VS
Pro Imperia
20:30
Casale
VS
Caronnese
20:30
Chieri
VS
Città di Varese
20:30
Fossano
VS
RG Ticino
20:30
Gozzano
VS
Bra
20:30
Lavagnese
VS
Sestri Levante
20:30
Novara
VS
Ligorna
20:30
PDHAE
VS
Vado
21:00
Saluzzo
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Castellanzese
VS
Casatese
20:30
Crema
VS
Breno
20:30
Legnano
VS
Olginatese
20:30
Leon
VS
Arconatese
20:30
Pontisola
VS
Brusaporto
20:30
Sangiuliano City
VS
Desenzano Calvina
20:30
Sona
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Adrense
VS
Real Calepina
20:30
Villa d'Almè
VS
Caravaggio
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Ambrosiana
VS
San Martino Speme
20:30
Caldiero Terme
VS
Levico
20:30
Montebelluna
VS
Este
20:30
Campodarsego
VS
Clodiense
20:30
Cartigliano
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Spinea
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Luparense
20:30
Dolomiti Bellunesi
VS
Marignanese
20:30
Mestre
VS
Adriese

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Borgo San Donnino
20:30
Alcione
VS
Progresso
20:30
Athletic Carpi
VS
Tritium
20:30
Correggese
VS
Mezzolara
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Real Forte Querceta
20:30
Lentigione
VS
Bagnolese
20:30
Rimini
VS
Sammaurese
20:30
Sasso Marconi
VS
Ravenna
20:30
Seravezza
VS
Prato
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Arezzo
VS
FC Rieti
20:30
Foligno
VS
Gavorrano
20:30
Pianese
VS
Cannara
20:30
Poggibonsi
VS
Flaminia
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Sporting Trestina
20:30
Sangiovannese
VS
Montespaccato
20:30
Scandicci
VS
Cascina
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Unipomezia

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Fano
VS
Chieti
20:30
Atletico
VS
Montegiorgio
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Nereto
VS
Tolentino
20:30
Recanatese
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
Trastevere
VS
Pineto
20:30
Vastese
VS
Matese
20:30
Vastogirardi
VS
San Nicolò
20:30
Porto D' Ascoli
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Aprilia
VS
Real Monterotondo Scalo
20:30
Arzachena
VS
SSC Giugliano
20:30
Carbonia
VS
Atletico Uri
20:30
Muravera
VS
Insieme Formia
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Cassino
20:30
Team Nuova Florida
VS
Lanusei
20:30
Sassari Torres
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Vis Artena
VS
Latte Dolce
21:00
Gladiator
VS
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Nola 1925
20:30
Brindisi
VS
Molfetta Calcio
20:30
Casertana
VS
Nardò
20:30
Francavilla
VS
Città di Fasano
20:30
Lavello
VS
Bisceglie
20:30
Rotonda
VS
San Giorgio
20:30
Mariglianese
VS
Team Altamura
20:30
Virtus Matino
VS
Casarano
21:00
Audace Cerignola
VS
Gravina
21:00
Nocerina
VS
Sorrento

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cavese
VS
Troina
20:30
Acireale
VS
Sancataldese
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Rende
20:30
Lamezia Terme
VS
Biancavilla
20:30
Gelbison
VS
San Luca
20:30
Portici
VS
Licata
20:30
Aversa Normanna
VS
Castrovillari
20:30
Rende
VS
FC Messina
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
Santa Maria Cilento
21:00
Paternò
VS
Giarre

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Marítimo II
VS
Forjães SC
22:00
Vianense
VS
Maria da Fonte
22:00
Pedras Salgadas
VS
União Madeira
22:00
Vilaverdense
VS
Os Limianos
23:00
Camacha
VS
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Amarante
VS
Mirandela
22:00
Vila Real
VS
Paredes
22:00
Macedo Cavaleiros
VS
Vila Mea
22:00
Santa Marta Penaguião
VS
AR São Martinho
22:00
Tirsense
VS
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Espinho
VS
Gouveia
22:00
Leca
VS
União de Coimbra
22:00
Castro Daire
VS
Ferreira de Aves
22:00
Gondomar
VS
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Peniche
VS
Uniao Idanhense
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Marinhense
23:00
Praiense
VS
Vitória de Sernache
23:00
Fontinhas
VS
Condeixa

20 Portugal - 2. Division: Group E

19:00
Operário
VS
O Elvas
20:00
Sintrense
VS
Loures
22:00
Coruchense
VS
Ideal
22:00
Sacavenense
VS
Pero Pinheiro
23:00
Rabo Peixe
VS
CF Os Belenenses

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Olhanense
VS
Juventude Evora
22:00
Lagos
VS
Imortal Albufeira
22:00
FC Barreirense
VS
Uniao Montemor
22:00
FC Serpa
VS
Pinhalnovense

32 Spain - Tercera - Group 1

18:30
Polvorín
VS
Barco
22:30
Villalbés
VS
Arzúa
23:00
Estradense
VS
Silva
23:00
Noia
VS
Somozas
23:00
Viveiro
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Langreo II
VS
Llanes
18:00
Lealtad
VS
Covadonga
18:00
Gijon Industrial
VS
Mosconia
18:00
Real Titánico
VS
Praviano
22:45
Tuilla
VS
L'Entregu
22:45
Luarca
VS
Lenense
23:00
Urraca
VS
Navarro

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Noja
VS
Atlético Albericia
23:00
Selaya
VS
Gimnástica Torrelavega
23:00
Textil Escudo
VS
Escobedo
23:00
Vimenor
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Portugalete
VS
CD Vitoria
18:00
Deportivo Alaves II
VS
Deusto
18:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Lagun Onak
18:00
Urduliz
VS
Tolosa
22:30
Beasain
VS
Santutxu
22:30
Beti Gazte
VS
Amurrio
23:00
Anaitasuna FT
VS
San Ignacio
23:00
Basconia
VS
Pasaia KE
23:00
Leioa
VS
Barakaldo
00:00
Durango
VS
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Vilassar Mar
18:00
Manresa
VS
Figueres
18:00
Girona II
VS
Vilafranca
18:00
Pobla Mafumet
VS
Castelldefels
18:00
San Cristobal
VS
Olot
18:30
Guineueta
VS
Sant Andreu
18:30
Granollers
VS
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 6

17:00
Callosa Deportiva
VS
Olímpic de Xàtiva
17:30
Torrellano
VS
Hércules II
17:30
Silla
VS
Castellon II
18:00
Saguntino
VS
RC Catarroja
22:30
Villajoyosa
VS
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Rayo Vallecano II
VS
Torrejón
17:30
Trival Valderas
VS
Madrid 2021 FP
18:00
Ursaria
VS
Parla
18:00
Villaverde-Boetticher
VS
Getafe II
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Galapagar
18:00
RSD Alcalá
VS
Atlético Madrid II
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Colonia Moscardo
22:00
Moratalaz
VS
Alcorcón II
00:00
Complutense
VS
Las Rozas

32 Spain - Tercera - Group 8

17:30
Salamanca II
VS
Guijuelo
18:00
La Virgen del Camino
VS
Atlético Astorga
22:30
Atlético Tordesillas
VS
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Alhaurín
VS
UD San Pedro
18:15
Alhaurino
VS
Motril
18:15
Juventud Torremolinos
VS
Atlético Porcuna
00:00
Torreperogil
VS
Huétor Vega
00:00
Huétor Tájar
VS
Torre del Mar
00:15
Ciudad de Torredonjimeno
VS
El Palo
03:30
Marbella
VS
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Cabecense
VS
Pozoblanco
18:00
Sevilla III
VS
Córdoba II
18:00
Gerena
VS
Recreativo Huelva
18:00
Conil
VS
Tomares
18:00
Rota
VS
Lucena
23:00
Los Barrios
VS
Cartaya
00:00
Xerez
VS
Utrera

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Mallorca II
VS
Soller
19:15
Inter Ibiza
VS
Son Veri
22:00
Portmany
VS
Platges de Calvià
22:00
Serverense
VS
Rotlet Molinar
22:30
Llosetense
VS
Poblense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Marino
VS
La Cuadra
19:00
Tenerife II
VS
Tenisca
19:00
Herbania
VS
Vera
19:30
Atlético Paso
VS
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

18:00
UD Caravaca
VS
Racing Murcia
18:30
El Palmar
VS
Los Garres
22:30
Bala Azul
VS
La Union Atletico
22:30
UCAM Murcia II
VS
Real Murcia II
23:00
Yeclano
VS
Bullense
23:30
Huércal-Overa
VS
Cartagena FC
01:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Olivenza
VS
Badajoz II
18:00
Diocesano
VS
Extremadura UD II
18:00
Azuaga
VS
Jerez
18:00
Calamonte
VS
Aceuchal
18:30
Trujillo
VS
UP Plasencia
23:00
Moralo
VS
Miajadas
23:00
Llerenense
VS
Don Álvaro
23:00
Villafranca
VS
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Avance Ezcabarte
VS
Burladés
22:30
Corellano
VS
Cantolagua
22:30
Murchante
VS
Txantrea
22:30
Azkoyen
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Berceo
VS
Casalarreina
18:00
Varea
VS
Anguiano
23:00
Alfaro
VS
Yague
23:00
Arnedo
VS
Vianés
23:00
Cenicero
VS
Agoncillo
23:00
Haro
VS
River Ebro
23:00
Oyonesa
VS
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 17

18:00
Cuarte Industrial
VS
Caspe
18:00
Robres
VS
Épila
18:15
Binéfar
VS
Biescas
22:00
Calamocha
VS
Cariñena
22:30
Santa Anastasia
VS
Giner Torrero
22:30
Belchite 97
VS
Borja
22:30
Illueca
VS
Atletico Monzon
23:00
Barbastro
VS
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Azuqueca
VS
Conquense
18:00
Guadalajara
VS
Villacanas
18:00
San Clemente
VS
Almansa
22:30
Miguelturreño
VS
Ciudad Real

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Şile Yıldızspor
VS
Kuşadasıspor
17:00
Altındağ Spor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Iskenderunspor A.Ş.
VS
Bayrampaşaspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Hacettepe

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

16:30
Orduspor 1967
VS
Karşıyaka
17:00
Edirnespor
VS
Karaköprü Belediyespor
17:00
Ceyhanspor
VS
Modafenspor
17:00
Ofspor
VS
Derincespor
17:00
İçelspor
VS
Erokspor
17:00
Mardin BB
VS
Türk Metal Kırıkkale

5 Brazil - Acreano

04:00
Vasco da Gama AC
VS
Nauas

5 Brazil - Amazonense

02:30
Fast Clube
VS
Manauara
02:30
Operario AM
VS
Iranduba
02:30
Manaus
VS
JC

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Barcelona BA
VS
Bahia de Feira

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
CSA
VS
Náutico
02:00
Globo
VS
Altos
04:30
Sergipe
VS
CRB
04:30
Sampaio Corrêa
VS
Floresta

5 Brazil - Carioca Serie A

21:00
Nova Iguaçu
VS
Bangu
01:30
Portuguesa RJ
VS
Madureira
04:30
Audax Rio
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Prospera Criciuma
VS
Joinville
03:00
Chapecoense
VS
Camboriú
05:00
Brusque
VS
Barra do Garcas

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Brasil de Pelotas
VS
Ypiranga Erechim
05:00
Caxias
VS
Novo Hamburgo
06:30
EC São José
VS
Internacional

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jataiense
VS
Goiás
02:00
Anápolis
VS
Morrinhos
02:00
Goianésia
VS
Grêmio Anápolis
02:00
CRAC
VS
Aparecidense
05:00
Goiatuba EC
VS
Iporá

5 Brazil - Matogrossense

19:00
Acao Cuiaba
VS
Operário Ltda

5 Brazil - Mineiro 1

21:00
CAP Patrocinense
VS
Tombense
21:00
Cruzeiro
VS
Villa Nova

5 Brazil - Paraense

01:30
Caeté
VS
Bragantino PA
02:00
Independente PA
VS
Tuna Luso
03:00
Águia de Marabá
VS
Castanhal
03:00
Paysandu
VS
Remo

5 Brazil - Paranaense 1

01:30
Independiente FSJ
VS
Rio Branco PR
02:00
Paraná
VS
Coritiba
05:00
União PR
VS
Maringá
05:00
Operário PR
VS
Londrina

5 Brazil - Paulista A1

21:00
Água Santa
VS
Mirassol
04:30
Santos
VS
São Paulo
06:30
Inter de Limeira
VS
Ferroviária
06:30
Novorizontino
VS
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

20:00
Monte Azul
VS
Taubaté
20:00
ยูเวนตุส
VS
Osasco Audax
21:00
CA Linense
VS
Portuguesa
02:00
RB Brasil
VS
São Bento
05:00
Velo Clube
VS
Rio Claro

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Votuporanguense
VS
EC São Bernardo
04:00
Bandeirante SP
VS
Rio Preto

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Caruaru City
VS
Retrô

5 Brazil - Piauiense

19:00
Flamengo PI
VS
Fluminense PI
01:45
Corí-Sabbá
VS
Ríver

5 Brazil - Potiguar

02:00
ABC
VS
Forca e Luz
02:00
ASSU
VS
América RN

5 Brazil - Rondoniense

02:45
Real Ariquemes
VS
Gênus
03:00
Uniao Cacoalense
VS
Rondoniense

5 Brazil - Sergipano

01:15
Boca Júnior
VS
America SE
02:00
Maruinense
VS
Itabaiana

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Operário MS
VS
Costa Rica - MS
02:00
Coxim
VS
Dourados Atlético
02:00
Naviraiense
VS
Aquidauanense

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
Nacional
VS
Dakota
05:00
United
VS
La Fama

144816 Belize - Premier League

07:00
Hankook Verdes
VS
Caesar Ridge
05:00
San Pedro Pirates
VS
Altitude

866998 Fiji - National Football League

07:00
Nadi
VS
Nadroga
08:00
Tailevu Naitasiri
VS
Nasinu
09:00
Lautoka
VS
Navua
11:00
Ba
VS
Suva

862868 Nepal - A Division

14:15
Jawalakhel
VS
Himalayan Sherpa
18:00
Manang Marshyangdi
VS
New Road Team

3347 San Marino - Campionato

21:00
Domagnano
VS
Faetano
21:00
Folgore
VS
Virtus
21:00
San Giovanni
VS
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เพิร์ธ กลอรี
VS
บริสเบน รอร์
14:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Klosi
VS
Oriku
20:00
Flamurtari
VS
Labëria
20:00
Memaliaj
VS
Naftëtari Kuçovë
20:00
Sopoti Librazhd
VS
Albpetrol Patos
20:00
Gramozi Ersekë
VS
Luftëtari
20:00
Këlcyra
VS
Devolli
20:00
Përmeti
VS
Tepelena

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Ansan Greeners
VS
Busan I'Park
14:00
Gyeongnam
VS
Seoul E.
14:00
Bucheon 1995
VS
Asan Mugunghwa

99474 World - Friendly International Women

08:00
ชิลี W
VS
Ecuador W
18:00
Northern Ireland W
VS
Switzerland W
19:30
Gibraltar W
VS
Faroe Islands W
20:00
Azerbaijan W
VS
UAE W
00:00
Romania W
VS
Austria W
05:00
Colombia W
VS
อาร์เจนตินา W
06:00
Paraguay W
VS
Uruguay W

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Knokke
VS
Tienen
21:00
Rupel Boom
VS
Olympic Charleroi
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Dessel Sport
21:00
URSL Visé
VS
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Bayer Leverkusen U19
17:00
Viktoria Köln U19
VS
Wuppertaler SV U19
17:00
Fortuna Koln U19
VS
Duisburg U19
17:00
Oberhausen U19
VS
Schalke 04 U19
17:00
Rot-Weiss Essen U19
VS
Koln U19
17:00
Osnabruck U19
VS
Magdeburg U19
17:00
Astoria Walldorf U19
VS
Augsburg U19
19:00
Preussen Munster U19
VS
Dusseldorf U19
19:00
Stuttgarter Kickers U19
VS
Kickers Offenbach U19
19:00
Mainz U19
VS
Stuttgart U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:40
Fiorentina U19
VS
Cagliari U19
17:30
Genoa U19
VS
Sassuolo U19
18:30
Spal U19
VS
Empoli U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Hungry Lions
VS
Platinum City Rovers
20:30
Polokwane City
VS
Venda FC
20:30
Pretoria Callies
VS
Black Leopards

716 Nigeria - Npfl

22:00
Sunshine Stars
VS
Kwara United
22:00
Akwa United
VS
Akwa Starlets
22:00
Shooting Stars
VS
Wikki Tourist
22:00
Rivers United
VS
Enugu Rangers

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

00:00
Oakland Roots
VS
Tulsa Roughnecks

65437 Panama - Lpf

08:00
Atlético Chiriquí
VS
San Francisco
04:00
Árabe Unido
VS
Sporting San Miguelito
06:00
Alianza
VS
Costa del Este

11555657 South America - Copa Libertadores U20

03:00
Club Guaraní U20
VS
Caracas U20
06:00
Independiente U20
VS
Peñarol U20

7091 Oman - Sultan Cup

20:45
Dhofar
VS
Al-Rustaq

122 Kosovo - Superliga

19:00
Dukagjini
VS
Drenica
19:00
KF Feronikeli
VS
Gjilani
19:30
Prishtina
VS
KF Ballkani

99474 World - Algarve Cup Women

19:00
อิตาลี W
VS
นอร์เวย์ W
00:05
Portugal W
VS
สวีเดน W

99474 World - Shebelieves Cup Women

03:00
สหรัฐอเมริกา W
VS
นิวซีแลนด์ W
06:00
Czech Republic W
VS
Iceland W

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Bellinzona
VS
Basel II
21:00
Chiasso
VS
Rapperswil-Jona

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Jeunesse d'Esch
VS
Progrès Niedercorn
22:00
Hostert
VS
F91 Dudelange
22:00
Racing
VS
Wiltz
22:00
UT Pétange
VS
RM Hamm Benfica
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
Rodange
22:00
Etzella Ettelbrück
VS
Swift Hesperange
22:00
Differdange 03
VS
UNA Strassen
22:00
Victoria Rosport
VS
Fola Esch

191038 Botswana - Premier League

21:00
BR Highlanders
VS
Police XI
21:00
Masitaoka
VS
Extension Gunners
21:00
Mogoditshane Fighters
VS
Gilport Lions

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Bantu
VS
Mazenod
20:00
Linare
VS
Liphakoe Football Club
20:00
Sefotha-Fotha
VS
CCX
20:00
Lifofane
VS
Kick4Life
20:00
Likhopo
VS
LMPS
20:00
CCX
VS
Lijabatho

2493 Mauritania - Super D1

21:00
Nouadhibou
VS
AC Douane
23:00
Concorde
VS
Nouakchott King's

3039 Togo - Championnat National

22:00
Dynamic Togolais
VS
Entente II
22:00
Gomido
VS
Togo Port
22:00
Unisport
VS
Semassi
22:00
Ifodjè
VS
Kakadl
22:00
ASKO de Kara
VS
Sara Sport

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne City W
VS
Sydney W

119 Georgia - Super Cup

21:00
Dinamo Batumi
VS
Saburtalo

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
Versalles W
VS
Sárdoma W
18:15
Victoria CF W
VS
Victoria FC W

3483 USA - Carolina Challenge Cup

08:00
Charlotte
VS
Inter Miami

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Aiolikos
20:00
Aittitos Spata
VS
Aias Salamina
20:00
Panelefsiniakos
VS
Pyliou
20:00
Karavas
VS
Proodeftiki
20:00
Keratsini
VS
Asteras Varis

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Toulouse II
VS
Olympique d'Alès

44 Argentina - Reserve League

19:00
Platense Res.
VS
Sarmiento Res.
19:00
Vélez Sársfield Res.
VS
Independiente Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
Colón Res.
19:00
Barracas Central Res.
VS
Tigre Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Falcons
VS
Waa Banjul Football
23:00
Brikama United
VS
Real de Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

13:00
Woombye Snakes
VS
Kingscliff Wolves
14:00
Brisbane Knights
VS
North Star
14:00
Coomera Colts
VS
North Pine
15:00
St George Willawong
VS
Toowong
15:00
The Gap
VS
St George Willawong
15:00
Nambour Yandina United
VS
Kangaroo Point Rovers

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

10:00
Mildura City
VS
Waverley Wanderers
11:00
Westgate
VS
Darebin United
13:00
North Caulfield
VS
Western Eagles

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

13:00
Macleay Valley Rangers
VS
Coffs Coast Tigers

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Wusum Stars
VS
Diamond Stars
23:15
East End Tigers
VS
SLIFA Mount Aureol
02:00
East End Lions
VS
Police

99474 World - Club Friendlies Women

13:00
Mitchelton W
VS
Virginia United W
15:00
Brisbane City W
VS
Moreton Bay United W
17:30
UJ Krakow W
VS
Czarni Sosnowiec W
21:00
Åsane W
VS
Fyllingsdalen W
22:00
AIK W
VS
KIF Orebro W
01:00
Pogoń Tczew W
VS
Akademia Piłkarska LG
02:30
Wanda Kraków W
VS
Dąb Zabierzów Bocheński W

453172 Macao - Primeira Division

17:00
CFB Macau
VS
CPK
19:00
Polícia
VS
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

23:00
Lions FC
VS
Manchester 62
01:30
Europa Point
VS
Lynx

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Inter Bangkok
VS
North Bangkok University
15:30
Prime Bangkok
VS
Muangnont
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Siam

99474 World - Club Friendlies 3

07:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
08:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
รีล ซอลต์ เลค
09:00
Phoenix Rising
VS
Louisville City
10:00
San Diego Loyal
VS
Tijuana
15:00
Akron
VS
Valmiera / BSS
15:30
Dolgie Prudy
VS
Dinamo Moskva II
15:30
Torpedo Moskva
VS
Aksu
16:00
Neman Grodno
VS
Slutsk
16:30
Vitebsk
VS
Luki-Energiya
19:00
JIPPO
VS
PEPO
19:00
Minsk
VS
Ruh Brest
19:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Rubin Kazan'
19:00
Minai
VS
Ahrobiznes Volochysk
21:00
Orenburg
VS
Valmiera / BSS
21:00
Shakhtyor
VS
Belshina
21:00
Dolgie Prudy
VS
Andijan
21:00
Ufa
VS
Baltika
21:00
Fredrikstad II
VS
Kvik Halden
21:00
Raufoss
VS
KFUM
21:30
Vitebsk
VS
Gomel
21:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
22:00
คราสโนดาร์
VS
Rostov
22:00
Desna
VS
Kryvbas
23:30
Gefle
VS
Östersunds FK
06:00
Skive
VS
Vendsyssel

99474 World - Club Friendlies 4

17:00
Nove Sady
VS
Znojmo
17:00
OKS
VS
B 1913
19:00
Dunav 2010
VS
Etar VT II
20:00
Pardubice II
VS
Vrchovina
23:00
Rülzheim
VS
Fortuna Kirchfeld

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

18:00
Son Sardina W
VS
Riudoms W
18:30
Vic Riuprimer W
VS
Huesca W
18:30
Espanyol II W
VS
Collerense W
18:30
Pardinyes W
VS
Transportes Alcaine II W
19:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Balears W
22:00
Stadium Casablanca W
VS
Europa W
22:00
Sant Lluís W
VS
Sant Gabriel W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

18:15
San Ignacio W
VS
Bizkerre W
18:30
Mutilvera W
VS
Aurrerá de Vitoria W
19:00
Nueva Montaña W
VS
Real Sociedad II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

17:30
Granada II W
VS
Santa Teresa II W
18:00
La Cañada Atlético W
VS
San Miguel W
19:00
Sevilla II W
VS
Olympia Las Rozas W
22:00
Málaga W
VS
Extremadura W
23:00
Badajoz W
VS
Cádiz W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

17:30
Getafe W
VS
Torrelodones W
18:00
DNS de Belen W
VS
Pozuelo Alarcón W
18:00
Tres Cantos W
VS
Madrid III W
18:30
Logroño II W
VS
Samper W
19:30
Olímpico Madrid W
VS
Laurus W
23:00
Real Madrid II W
VS
Rayo Vallecano II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

17:30
Real Unión Tenerife II W
VS
Orientación Marítima W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

17:00
CFF Albacete W
VS
UD Aguilas W
18:00
Plaza Argel W
VS
Discobolo-La Torre W
18:30
Aldaia W
VS
Elche II W
18:45
San Vicente W
VS
Mislata W
22:00
Murcia Féminas W
VS
Toledo W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Nan
VS
Nakhon Mae Sot United
15:30
Northern Tak United
VS
Uttaradit
15:30
Watbot
VS
Chiangrai

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Huai Thalaeng United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Mahasarakham United
15:30
Surin Sugar
VS
Udon United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Krabi
VS
Songkhla
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Satun United
16:00
Jalor City
VS
Patong City

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Banbueng
VS
Sa Kaeo City
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Chanthaburi

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Bang Pa-in
VS
Samut Songkhram
15:30
Chainat United
VS
Hua Hin City
18:00
Saraburi United
VS
Kanjanapat Group

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Racing Santander U19
VS
Pontevedra U19
18:30
Bansander U19
VS
Lugo U19
18:30
Val Miñor U19
VS
Sporting Gijón U19
22:00
Compostela U19
VS
Atlético Perines U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

18:00
Athletic Club U19
VS
Pamplona U19
18:30
Mutilvera U19
VS
Eibar U19
18:30
UD Logroñés U19
VS
Real Sociedad U19
22:00
Oberena U19
VS
Tudelano U19
22:30
Deportivo Alavés U19
VS
Arenas Getxo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

18:00
Lleida U19
VS
Cornellà U19
18:30
Girona U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Ebro U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:30
San Francisco U19
VS
Atlético Baleares U19
00:00
Damm U19
VS
Espanyol U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

17:30
Real Betis U19
VS
Séneca U19
18:00
San Félix U19
VS
Granada U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Sevilla U19
18:00
Castilleja U19
VS
Sanluqueno U19
18:30
Recreativo Huelva U19
VS
Calavera U19
22:45
Córdoba U19
VS
Almería U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
El Ejido U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Cádiz U19
00:00
Atlético Jaén U19
VS
Jóvenes Promesas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:30
Alcorcón U19
VS
Unión Adarve U19
17:30
Getafe U19
VS
Fuenlabrada U19
18:00
Las Rozas U19
VS
La Cruz U19
18:00
Badajoz U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
18:30
Atl. Madrid U19
VS
Trival Valderas U19
19:30
Rayo Vallecano U19
VS
Real Valladolid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

21:00
Las Palmas U19
VS
La Oliva U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:30
Elche U19
VS
Real Murcia U19
18:00
Levante U19
VS
Alboraya U19
18:00
Villarreal U19
VS
Atlético Madrileño U19
18:00
Talavera U19
VS
FC Cartagena U19
18:00
CF San José U19
VS
Valencia U19
19:00
La Nucía U19
VS
Kelme U19
22:00
Cartagena FC U19
VS
Albacete U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Roda U19
22:30
Archena U19
VS
Conquense U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

04:00
Guaraní A. Franco
VS
Juventud Antoniana
04:00
Juventud Alianza
VS
Atlético Paraná
04:00
Rivadavia Lincoln
VS
Argentino Monte Maíz
04:00
Liniers Bahía Blanca
VS
Jorge Newbery CR