lsm99

ตารางบอล 23 ก.พ. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
เบนฟิกา
VS
อาแจกซ์
03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:30
เบิร์นลีย์
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:30
วัตฟอร์ด
VS
คริสตัล พาเลซ
02:45
ลิเวอร์พูล
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
มิลล์วอลล์
02:45
ฟูลัม
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
แบล็กพูล
02:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
สโตกซิตี
VS
ลูตัน ทาวน์

479 เจลีก

12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
วิสเซล โคเบะ

479 Japan - Ybc Levain Cup

12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
สากัน โตสู
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
เอฟซี โตเกียว
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ

462 England - Premier League Cup

02:00
Mansfield Town U23
VS
Wigan U23

462 England - Professional Development League

20:00
Sheffield Wed U23
VS
Crewe U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

01:00
Weiche Flensburg
VS
St. Pauli II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Tennis Borussia
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Köln II
VS
Borussia M'gladbach II
01:30
Wegberg-Beeck
VS
Fortuna Köln
01:30
Rödinghausen
VS
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Bremen

01:00
Vatan Sport
VS
Schwachhausen
01:30
Komet Arsten
VS
Hastedt
01:30
SFL Bremerhaven
VS
Brinkumer SV
01:45
Borgfeld
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

01:00
Hamm United
VS
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

01:30
Deutz
VS
Wesseling-Urfeld
01:30
Hürth
VS
Bergisch Gladbach
01:30
VfL Vichttal
VS
Borussia Freialdenhoven
01:30
Pesch
VS
BCV Glesch / Paffendorf
01:45
Hennef 05
VS
Eilendorf
02:00
Alfter
VS
SV Breinig

11 โอเบอร์ลีกา

01:30
Union Nettetal
VS
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:00
Pfeddersheim
VS
Wormatia Worms
01:30
Dudenhofen
VS
Hertha Wiesbach

919 Armenia - Premier League

13:00
Junior Sevan
VS
Van

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Turan
VS
Zaqatala
17:30
Sumqayıt II
VS
Qarabağ II
18:00
Neftchi II
VS
FK Qəbələ II

556 Belgium - Pro League

00:45
เกนท์
VS
RFC Seraing

1233 Finland - Finland Cup

00:00
Honka / Leopardit
VS
Colo-Colo
00:45
Pelikaani
VS
LAUTP

125 Greece - Super League

22:30
Lamia
VS
Asteras Tripolis
23:00
Aris
VS
Atromitos
00:30
Ionikos
VS
Apollon Smirnis

251 Italy - Serie B

00:30
เบรสชา
VS
Ascoli
00:30
เลชเช่
VS
Cittadella
00:30
Benevento
VS
Como
00:30
โฟรซิโนเน่
VS
Reggina
00:30
Crotone
VS
Cosenza

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
Gaziantep F.K.
VS
Yeni Malatyaspor

44 Argentina - Superliga

07:30
Racing Club
VS
Argentinos Juniors
07:30
Central Cordoba SdE
VS
Colón

44 Argentina - Copa Argentina

05:10
Lanús
VS
Defensores de Cambaceres

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Cascavel
VS
Ponte Preta
01:30
Tuntum
VS
Volta Redonda
05:00
Azuriz
VS
Botafogo SP
05:00
ASA
VS
Cuiabá
05:00
Salgueiro
VS
Santos
06:00
Glória
VS
Brasil de Pelotas
06:30
Tocantinópolis
VS
Náutico

80 Chile - Primera B

04:00
Recoleta
VS
Fernández Vial
06:00
Copiapó
VS
Unión San Felipe
06:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Once Caldas
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Copa Betplay

02:00
Atlético
VS
Valledupar
03:00
Leones FC
VS
Tigres
03:00
Llaneros
VS
Orsomarso
04:00
Barranquilla
VS
Real San Andres
05:00
Fortaleza CEIF
VS
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
ADR Jicaral
VS
Guanacasteca

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Municipal Limeño
VS
Atletico Marte
04:15
FAS
VS
Chalatenango
04:15
Jocoro
VS
Firpo
04:30
Once Municipal
VS
Alianza

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Celaya
VS
Correcaminos UAT
10:05
Tampico Madero
VS
Tepatitlán de Morelos
06:00
Universidad Guadalajara
VS
Venados

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Racing d'Abidjan
VS
Sporting Gagnoa
22:30
San-Pedro
VS
SOA
01:00
AFAD
VS
Bassam

886 Egypt - Premier League

20:00
Eastern Company SC
VS
Al Masry
22:30
Ismaily
VS
El Gounah

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Ashanti GB
VS
Kaloum Star

1424 Morocco - Botola Pro

02:00
Wydad Casablanca
VS
Hassania Agadir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mtibwa Sugar
VS
Young Africans

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:00
Padideh Khorasan
VS
Havadar
18:30
Aluminium Arak
VS
Mes Rafsanjan
18:30
Sepahan
VS
Zob Ahan
18:30
Sanat Naft
VS
Nassaji Mazandaran
20:00
Paykan
VS
Tractor Sazi
20:30
Gol Gohar
VS
Persepolis
21:00
Foolad
VS
Naft Masjed Soleyman
22:30
Esteghlal
VS
Fajr Sepasi

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:30
Al Quadisiya
VS
Al Kholood
19:35
Hajer
VS
Al Jabalain
23:00
Al Wahda
VS
Ohod

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Sheikh Jamal
VS
Sheikh Russel
18:30
Abahani
VS
Mohammedan Dhaka

15326 Bermuda - Premier League

08:00
Robin Hood
VS
Somerset Eagles

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Hyderabad
VS
Kerala Blasters

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Services
VS
Gujarat
16:30
Manipur
VS
Odisha

147 Africa - CAF Confederations Cup

20:00
Otôho d'Oyo
VS
Cotonsport

99474 World - CONCACAF Champions League

07:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
Cavaly
10:15
León
VS
Guastatoya
06:00
นิวยอร์กซิตี
VS
Santos de Guápiles

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Millonarios
VS
Fluminense
07:30
Plaza Colonia
VS
The Strongest
05:15
Bolívar
VS
Universidad Católica
05:15
América Mineiro
VS
Guaraní

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

02:00
Hoogstraten
VS
Olympia Wijgmaal
02:30
Cappellen
VS
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Provincial-Namur

02:00
Chevetogne
VS
Loyers

116 Cyprus - 3. Division

20:00
APEP
VS
Digenis Morphou

17 France - CFA Group B

02:00
Belfort
VS
Haguenau

17 France - CFA Group D

01:00
Trélissac
VS
Béziers

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Diavolitsi
VS
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:00
AE Mykonos
VS
Agios Ierotheos
20:00
Ilioupoli
VS
Ermionidas-Ermis

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Mantova
VS
FeralpiSalò
20:30
Juventus U23
VS
Pro Patria
20:30
Seregno
VS
Pro Vercelli
00:00
AlbinoLeffe
VS
Fiorenzuola
00:00
Lecco
VS
Giana Erminio
00:00
Calcio Padova
VS
Legnago Salus
00:00
Pro Sesto
VS
Pergolettese
00:00
Virtus Verona
VS
Renate
00:00
Piacenza
VS
Triestina
03:00
Trento Calcio 1921
VS
Südtirol

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Viterbese
VS
Olbia
00:00
Montevarchi
VS
Fermana
00:00
Ancona
VS
Grosseto
00:00
Teramo
VS
Modena
00:00
Pistoiese
VS
Pontedera
03:00
Imolese
VS
Cesena
03:00
Vis Pesaro
VS
Pescara
03:00
Gubbio
VS
Reggiana

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
RG Ticino
VS
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Luparense
VS
Ambrosiana

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:30
Praiense
VS
Sertanense
22:00
Vitória de Sernache
VS
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group F

03:00
Louletano
VS
Moncarapachense

32 Spain - Tercera - Group 1

02:30
Rápido Bouzas
VS
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 4

01:30
San Ignacio
VS
Durango

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Getafe II
VS
Alcorcón II
02:00
Villaviciosa Odón
VS
Moratalaz
02:00
Ursaria
VS
Colonia Moscardo
02:15
Complutense
VS
Torrejón
02:30
Trival Valderas
VS
Carabanchel
02:30
Villaverde-Boetticher
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 10

02:00
Recreativo Huelva
VS
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

21:45
Portmany
VS
Santanyi
02:00
Manacor
VS
Soller

32 Spain - Tercera - Group 13

02:00
La Union Atletico
VS
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 17

01:30
Biescas
VS
Borja

32 Spain - Tercera - Group 18

02:30
Tarancón
VS
Huracán Balazote

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Akhisar Belediyespor
VS
Pendikspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Isparta Davrazspor
VS
Utaş Uşakspor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Nazilli Belediyespor
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Amed SK
VS
Kırklarelispor
17:00
Tire 1922
VS
Eskişehirspor
17:00
Kastamonuspor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Ankara Demirspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
İnegölspor
VS
Ergene Velimeşespor
17:00
Somaspor
VS
Serik Belediyespor
17:00
Adıyaman 1954
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Van BB
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Sakaryaspor
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Sarıyer
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Osmanlıspor
VS
Turgutluspor
17:00
Bodrumspor
VS
Sivas Belediyespor
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Yeni Diyarbekirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Elazığspor
VS
Bugsaşspor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Erbaaspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Nevşehirspor
VS
Artvin Hopaspor
17:00
Hendek Spor
VS
Bergama Belediyespor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Osmaniyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Çarşambaspor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
52 Orduspor FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Karabükspor
VS
Ankara Adliyespor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Tepecikspor

5 Brazil - Capixaba

05:00
Vitória ES
VS
Nova Venécia

5 Brazil - Carioca Serie A

06:00
Botafogo
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Paraense

05:30
Independente PA
VS
Paysandu

5 Brazil - Paulista A2

01:00
ยูเวนตุส
VS
Velo Clube
01:00
Rio Claro
VS
CA Linense
02:00
RB Brasil
VS
São Caetano
05:00
Osasco Audax
VS
Primavera SP
05:30
São Bento
VS
EC Lemense
06:00
Portuguesa
VS
XV de Piracicaba
06:00
Portuguesa Santista
VS
Taubaté

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Capivariano
VS
Bandeirante SP
01:00
EC São Bernardo
VS
São José EC
01:00
Rio Preto
VS
Noroeste
01:00
Matonense
VS
Olímpia
05:00
Sertãozinho
VS
Desportivo Brasil
05:30
Marília
VS
Votuporanguense
06:00
Barretos
VS
Nacional SP
06:00
Comercial
VS
USAC

5 Brazil - Pernambucano 1

06:00
Afogados
VS
Caruaru City

5 Brazil - Piauiense

06:00
Altos
VS
Ríver

5 Brazil - Potiguar

01:00
Forca e Luz
VS
Potyguar
06:00
Globo
VS
ABC
06:00
ASSU
VS
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Chapadão
VS
Costa Rica - MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

07:10
Los Andes
VS
UAI Urquiza

3347 San Marino - Campionato

03:15
Fiorentino
VS
San Giovanni
03:15
Virtus
VS
Tre Fiori
03:15
Folgore
VS
Cosmos
03:15
Faetano
VS
Tre Penne
03:15
Domagnano
VS
Libertas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:25
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:55
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:55
เพิร์ธ กลอรี
VS
Macarthur

2454 Albania - 1st Division

20:00
Pogradeci
VS
Butrinti Sarandë
20:00
Maliqi
VS
Vora

99474 World - Friendly International Women

17:00
Azerbaijan W
VS
UAE W
18:00
Northern Ireland W
VS
Romania W
00:00
Switzerland W
VS
Austria W

11 Germany - Junioren Bundesliga

21:00
Union Berlin U19
VS
Energie Cottbus U19
00:00
Bremen U19
VS
Holstein Kiel U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Black Leopards
VS
Cape Town All Stars
20:30
Hungry Lions
VS
Polokwane City
20:30
Platinum City Rovers
VS
TS Sporting
20:30
Pretoria Callies
VS
Venda FC

716 Nigeria - Npfl

22:00
Sunshine Stars
VS
Wikki Tourist
22:00
Gombe United
VS
Plateau United

122 Kosovo - Superliga

19:00
Malisheva
VS
Drita
19:00
KF Ballkani
VS
Ulpiana
19:00
KF Llapi
VS
KF Feronikeli

99474 World - Algarve Cup Women

18:05
สวีเดน W
VS
อิตาลี W

99474 World - Shebelieves Cup Women

06:00
นิวซีแลนด์ W
VS
Czech Republic W

191038 Botswana - Premier League

21:00
Sua Flamingoes
VS
Morupule Wanderers

99474 World - Friendly International U19

21:30
Denmark U19
VS
Hungary U19

251 Italy - Primavera Cup

17:00
Sampdoria U19
VS
Atalanta U19
18:00
Juventus U19
VS
Roma U19
20:30
Fiorentina U19
VS
Spal U19
20:30
Empoli U19
VS
Sassuolo U19

4125 Uganda - Uganda Cup

19:00
Onduparaka
VS
Soana
19:00
TIPSA
VS
Kitara
19:00
Kataka
VS
Paidha Black Angels

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Sporting CP U23
VS
Farense U23

491 Northern Ireland - Premiership Development League

03:00
Coleraine U20
VS
Dungannon Swifts U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

21:00
Turkey W
VS
Serbia W

2507 Gambia - GFA League

23:00
Sporting Real FC
VS
Fortune

401 Slovakia - Youth League

21:30
DAC U19
VS
Senica U19

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Ports Authority
VS
Johansen
02:00
Old Edwardians
VS
Mighty Blackpool

99474 World - Club Friendlies Women

02:30
Älvsjö AIK W
VS
Djurgarden W

99474 World - Club Friendlies 3

16:00
Amkar Perm'
VS
Dinamo Minsk
18:00
Vålerenga
VS
Stabæk
18:00
Belshina
VS
Dnepr Mogilev
18:30
Isloch
VS
Volna
18:30
Paide
VS
Trans
19:00
Gomel
VS
อาร์เซน่อล
20:00
Zenit II
VS
Metallurg Lipetsk
20:00
Dolgie Prudy
VS
Yenisey
20:00
Sandefjord
VS
Fredrikstad
21:00
Fakel
VS
Dinamo Bryansk
22:00
Kuressaare
VS
Trans
22:00
Stjørdals-Blink
VS
Hødd
23:00
Slovan Velvary
VS
Varnsdorf
00:00
Bryne
VS
Egersund
01:00
Elfsborg
VS
Skövde AIK
02:00
Memphis 901
VS
Chattanooga

99474 World - Club Friendlies 4

15:00
Smorgon
VS
MKK-Dnepr
20:00
Olimpia Grudziądz
VS
Kutno
00:00
Olimpia Elbląg
VS
Jeziorak Ilawa
00:00
FK Brandys nad Labem
VS
Velim
00:00
Olimpia Elbląg II
VS
Jeziorak Ilawa
01:00
Os
VS
Bjarg

1161 Scotland - Football League - Highland League

03:00
Fort William
VS
Keith
03:00
Fort William
VS
Keith

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

00:00
Samper W
VS
DNS de Belen W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

02:00
Castilleja U19
VS
Recreativo Huelva U19