lsm99

ตารางบอล 26 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เบิร์นลีย์
22:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
วัตฟอร์ด
22:30
ไบรท์ตัน
VS
แอสตันวิลลา
00:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
บอร์มัธ
VS
สโตกซิตี
22:00
บาร์นสลีย์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
แบล็กพูล
VS
เรดิง
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ฟูลัม
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
มิลล์วอลล์
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
บริสตอลซิตี
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ฮัลล์ซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
Cheltenham Town
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
มอร์แคมป์
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
พอร์ตสมัท
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
Barrow
VS
Harrogate Town
22:00
Bradford City
VS
Mansfield Town
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Exeter City
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Oldham Athletic
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Leyton Orient
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Port Vale
VS
Stevenage
22:00
โรชเดล
VS
Northampton Town
22:00
Sutton United
VS
สคันธอร์ป
22:00
Swindon Town
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Walsall
VS
Hartlepool United

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
Heracles Almelo
VS
พีอีซี ซโวลล์
00:45
โกรนิงเงิน
VS
วิลเลม ทเว
03:00
SC Cambuur
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

21:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
DSC Arminia Bielefeld
21:30
FC Union Berlin
VS
FSV Mainz 05
21:30
Borussia Mönchengladbach
VS
VfL Wolfsburg
21:30
SC Freiburg
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
FC Köln
00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
สตราส์บูร์ก
VS
นีซ
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:05
Salernitana
VS
โบโลญญ่า
00:05
เอ็มโปลี
VS
ยูเวนตุส
02:50
ซัสเซาโล่
VS
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
มาจอร์กา
VS
บาเลนเซีย
22:15
เกตาเฟ่
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เรอัล มาดริด
03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เซลต้า บีโก้

479 เจลีก

11:30
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
เกียวโต แซงก้า
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
กัมบะ โอซาก้า
13:00
สากัน โตสู
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
14:00
วิสเซล โคเบะ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

11:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
13:00
FC เรียวเคียว
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก

17:30
Chonburi FC
VS
True Bangkok United
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Police Tero FC
18:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
Khonkaen United

49477 ไทยลีก 2

17:00
ระยอง เอฟซี
VS
Raj Pracha
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
Muangkan United
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด

462 England - National League

22:00
Altrincham
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Boreham Wood
VS
Eastleigh
22:00
Dover Athletic
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Halifax Town
VS
Barnet
22:00
King's Lynn Town
VS
Maidenhead United
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Solihull Moors
22:00
Stockport County
VS
Weymouth
22:00
Woking
VS
Notts County
22:00
Wrexham
VS
Aldershot Town
00:15
Wealdstone
VS
Torquay United
00:20
Chesterfield
VS
Yeovil Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
AFC Telford United
VS
Gateshead
22:00
Alfreton Town
VS
Curzon Ashton
22:00
Blyth Spartans
VS
Fylde
22:00
Boston United
VS
Kettering Town
22:00
Brackley Town
VS
Bradford Park Avenue
22:00
Darlington
VS
Chorley
22:00
Farsley Celtic
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Hereford
VS
Southport
22:00
Leamington
VS
Chester
22:00
Spennymoor Town
VS
Gloucester City
22:00
York City
VS
Guiseley

462 England - Premier League U18

18:00
Arsenal U18
VS
Reading U18
18:00
Fulham U18
VS
Southampton U18
18:00
Norwich U18
VS
Crystal Palace U18
18:00
Blackburn U18
VS
Manchester City U18
18:00
Everton U18
VS
Liverpool U18
18:00
Burnley U18
VS
Stoke City U18
19:00
Chelsea U18
VS
Aston Villa U18
19:00
West Ham U18
VS
West Brom U18
19:00
Newcastle Utd U18
VS
Leeds United U18
19:30
Middlesbrough U18
VS
Nottingham Forest U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bowers & Pitsea
VS
Potters Bar Town
22:00
Cheshunt
VS
Kingstonian
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Lewes
22:00
East Thurrock United
VS
Carshalton Athletic
22:00
Folkestone Invicta
VS
Bognor Regis Town
22:00
Haringey Borough
VS
Merstham
22:00
Horsham
VS
Cray Wanderers
22:00
Leatherhead
VS
AFC Hornchurch
22:00
Margate
VS
Bishop's Stortford
22:00
Wingate & Finchley
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Worthing
VS
Enfield Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
AFC Sudbury
VS
Hashtag United
22:00
Aveley
VS
Dereham Town
22:00
Barking
VS
Coggeshall Town
22:00
Brentwood Town
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Bury Town
VS
Great Wakering Rovers
22:00
Heybridge Swifts
VS
Romford
22:00
Stowmarket Town
VS
Basildon United
22:00
Tilbury
VS
Maldon & Tiptree
22:00
Witham Town
VS
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
AFC Dunstable
22:00
Barton Rovers
VS
Bedford Town
22:00
Berkhamsted
VS
Didcot Town
22:00
Biggleswade
VS
North Leigh
22:00
Colney Heath
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Harlow Town
VS
Wantage Town
22:00
Kidlington
VS
FC Romania
22:00
Thame
VS
Hertford Town
22:00
Waltham Abbey
VS
St Neots Town
22:00
Ware
VS
Welwyn Garden City

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Atherton Collieries
VS
Buxton
22:00
United of Manchester
VS
Matlock Town
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Lancaster City
22:00
Grantham Town
VS
Witton Albion
22:00
Hyde United
VS
Basford United
22:00
Mickleover Sports
VS
Scarborough Athletic
22:00
Radcliffe Borough
VS
Ashton United
22:00
South Shields
VS
Nantwich Town
22:00
Stafford Rangers
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Warrington Town
VS
Morpeth Town
22:00
Whitby Town
VS
Bamber Bridge

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Hednesford Town
22:00
Alvechurch
VS
Rushall Olympic
22:00
Banbury United
VS
Peterborough Sports
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Nuneaton Town
22:00
Hitchin Town
VS
Biggleswade Town
22:00
Needham Market
VS
Stratford Town
22:00
Redditch United
VS
Lowestoft Town
22:00
St Ives Town
VS
Coalville Town
22:00
Stourbridge
VS
Leiston
22:00
Tamworth
VS
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
GVVV
VS
Quick Boys
20:30
AFC
VS
Noordwijk
21:00
ASWH
VS
Excelsior Maassluis
21:00
Volendam II
VS
Kozakken Boys
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
Scheveningen
21:30
HHC
VS
De Treffers
21:30
IJsselmeervogels
VS
TEC
21:30
Jong Sparta
VS
Spakenburg
21:30
Katwijk
VS
Koninklijke HFC

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Karlsruher SC
VS
ชาลเก้ 04
19:30
Hansa Rostock
VS
นูเรมเบิร์ก
19:30
Ingolstadt
VS
St. Pauli
02:30
Dynamo Dresden
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

20:00
Meppen
VS
Osnabrück
20:00
Würzburger Kickers
VS
Magdeburg
20:00
Eintracht Braunschweig
VS
MSV Duisburg
20:00
Hallescher FC
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Zwickau
VS
1860 München
20:00
Kaiserslautern
VS
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

21:00
VfB Lübeck
VS
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Greuther Fürth II
VS
Illertissen
20:00
Bayreuth
VS
Heimstetten
20:00
Schweinfurt
VS
Augsburg II
20:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Nürnberg II
20:00
Rain / Lech
VS
Aubstadt
20:00
Pipinsried
VS
Bayern München II
20:00
Schalding-Heining
VS
Memmingen
20:00
1860 Rosenheim
VS
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
ZFC Meuselwitz
VS
Auerbach
19:00
Energie Cottbus
VS
BAK '07
19:00
Eilenburg
VS
Union Fürstenwalde
20:00
Lokomotive Leipzig
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
FSV Frankfurt
VS
Schott Mainz
20:00
Homburg
VS
Mainz 05 II
20:00
Elversberg
VS
Astoria Walldorf
20:00
Ulm
VS
Hoffenheim II
20:00
FC Gießen
VS
Aalen
20:00
TSV Steinbach
VS
Balingen
20:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Bahlinger SC
20:00
Stuttgart II
VS
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rödinghausen
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Lippstadt 08
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Uerdingen
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Wiedenbrück
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Alemannia Aachen
VS
Bonner SC
20:00
Homberg
VS
Wuppertaler SV
20:00
Preußen Münster
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Schalke 04 II
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Backnang
VS
Oberachern
20:00
Ravensburg
VS
Nöttingen
20:00
Neckarsulmer SU
VS
Bruchsal
20:00
CfR Pforzheim
VS
Ilshofen
20:00
SGV Freiberg
VS
Astoria Walldorf II
20:30
Freiburger FC
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Linx
VS
Göppinger SV
21:30
Villingen
VS
Lörrach-Brombach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Neumarkt Germany
VS
Würzburger FV
20:00
Sand
VS
Seligenporten
20:00
Vatan Spor
VS
Gebenbach
20:00
Vilzing
VS
Ansbach
23:00
Eintracht Bamberg
VS
TSV Abtswind

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Dachau
VS
Kottern
19:00
Ismaning
VS
Schwaben Augsburg
19:30
Hallbergmoos-Goldach
VS
Gundelfingen
19:30
Deisenhofen
VS
Kirchanschöring
21:00
Donaustauf
VS
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

20:00
Brinkumer SV
VS
Vatan Sport
20:00
Aumund-Vegesack
VS
BTS Neustadt
23:00
Borgfeld
VS
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hessen

21:00
Buchonia Flieden
VS
Baunatal

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
TVD Velbert
VS
SC Velbert
22:00
SF Baumberg
VS
Union Nettetal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Victoria Seelow
19:30
Torgelower SV Greif
VS
Greifswalder FC
19:30
Rostocker FC
VS
Mecklenburg Schwerin
20:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Budissa Bautzen
VS
Plauen
19:30
Bischofswerdaer FV
VS
Arnstadt
19:30
Martinroda
VS
International Leipzig
19:30
Rot-Weiß Erfurt
VS
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Jagersburg
VS
Wormatia Worms
21:00
Karbach
VS
FV Engers 07
21:30
Pfeddersheim
VS
Elversberg II
21:30
Mechtersheim
VS
Röchling Völklingen
21:30
Diefflen
VS
Hertha Wiesbach
21:30
Gonsenheim
VS
Mülheim-Kärlich
22:00
Eisbachtal
VS
Emmelshausen
22:30
Speyer
VS
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:30
Union Neumünster
VS
Pansdorf
19:00
Weiche Flensburg II
VS
Altenholz
22:00
Oldenburger SV
VS
Todesfelde

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Sportfreunde Siegen
VS
Wattenscheid 09

2454 Albania - Superliga

19:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Kastrioti Krujë
22:45
Tirana
VS
Laçi
22:45
Kukësi
VS
Teuta Durrës

919 Armenia - Premier League

13:00
Urartu
VS
Junior Sevan
17:00
Pyunik
VS
BKMA

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
Rheindorf Altach
VS
Admira

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Lafnitz
VS
Wacker Innsbruck
20:30
Dornbirn
VS
Juniors OÖ

556 Belgium - Pro League

22:15
Union Saint-Gilloise
VS
AS Eupen
00:30
Mechelen
VS
Cercle Brugge
00:30
KV Oostende
VS
Sint-Truiden
02:45
OH Leuven
VS
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

02:45
Excelsior Virton
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Leotar
VS
Sarajevo
19:00
Sloboda Tuzla
VS
Tuzla City

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
Beroe
VS
Botev Plovdiv
20:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Levski Sofia
22:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
Slavia Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Dobrudzha 1919
VS
Neftohimik
19:00
Yantra 1919
VS
Etar
19:00
Septemvri Simitli
VS
Sozopol
19:00
Levski Lom
VS
Montana
19:00
Lovech
VS
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Gorica
00:00
Hajduk Split
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Sesvete
VS
Dubrava Zagreb
21:00
Jarun
VS
Orijent 1919
21:00
Varaždin
VS
Inter Zaprešić
21:00
Opatija
VS
Kustošija
21:00
Solin
VS
Dinamo Zagreb II
21:00
Osijek II
VS
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

22:00
AEK Larnaca
VS
AEL
00:00
Apollon
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Omonia Aradippou
VS
Anagennisi Deryneia
20:30
Alki Oroklini
VS
Omonia 29is Maiou
20:30
Ayia Napa
VS
Nea Salamis
20:30
Olympiada Lympion
VS
ASIL Lysi
20:30
Karmiotissa
VS
Ermis
20:30
Othellos
VS
Onisilos
20:30
Akritas
VS
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Slovan Liberec
VS
Jablonec
21:00
Slovácko
VS
Mladá Boleslav
21:00
Bohemians 1905
VS
Baník Ostrava
00:00
Viktoria Plzeň
VS
Pardubice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:30
Chrudim
VS
Vlašim

320 Denmark - First Division

18:45
Lyngby
VS
Fredericia
20:00
Vendsyssel
VS
Hobro

1233 Finland - Finland Cup

18:00
I-HK
VS
HyPS
19:00
TuRaKe
VS
TPK
20:00
Lieto
VS
ÅCF
20:00
Kajo
VS
Huima
20:45
FC Kangasala
VS
NePa
21:30
Loviisa
VS
HaPK
22:00
SCJ
VS
Tervarit-j
22:30
Kilo IF
VS
Ruila
22:30
Tarzan
VS
PK-37
23:30
Jäppärä
VS
Kumu JT
00:00
PEP
VS
SAPA II
00:00
Käpylä Maanantai
VS
PK-35 Vantaa II
00:30
KaPa Kajaani
VS
KJK
01:30
IK Ilmajoki
VS
Kiisto

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Paris
VS
Sochaux
01:00
Ajaccio
VS
Rodez
01:00
อาเมียงส์
VS
นีมส์
01:00
Auxerre
VS
Quevilly Rouen
01:00
ก็อง
VS
Bastia
01:00
Dunkerque
VS
ดิฌง
01:00
แก็งก็อง
VS
Niort
01:00
Le Havre
VS
Nancy
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Pau

125 Greece - Super League

22:15
Asteras Tripolis
VS
Aris
00:30
Panaitolikos
VS
Volos NFC

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Zalaegerszegi TE
VS
Várda SE
23:00
Honvéd
VS
Puskás
01:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Gyirmót

1796 Iceland - League Cup

19:00
KR
VS
Keflavík
00:00
Thór
VS
KV
01:00
Breidablik
VS
ÍA

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Ashdod
VS
Maccabi Netanya
22:30
Hapoel Hadera
VS
Maccabi Petah Tikva
23:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Be'er Sheva
01:00
Hapoel Haifa
VS
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

20:05
Como
VS
เบรสชา
20:05
Ternana
VS
Cremonese
20:05
Vicenza
VS
Pordenone
20:05
ปาร์มา
VS
สปาล
20:05
Cosenza
VS
Alessandria
22:20
Perugia
VS
Benevento

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Makedonija
VS
Bregalnica Stip

2756 Malta - Premier League

20:00
Valletta
VS
Sliema Wanderers
22:00
Hamrun Spartans
VS
Hibernians
00:00
Floriana
VS
Gudja United

2756 Malta - First Division

20:00
St. Andrews
VS
Senglea Athletic
20:00
Zebbug Rangers
VS
Luqa
00:00
Naxxar Lions
VS
Melita
00:00
Marsaxlokk
VS
St. George's

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Cliftonville
VS
Crusaders
22:00
Coleraine
VS
Ballymena United
22:00
Dungannon Swifts
VS
Larne
22:00
Glenavon
VS
Glentoran
22:00
Portadown
VS
Warrenpoint Town

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Ballyclare Comrades
VS
Queen's University
22:00
Dergview
VS
Ards
22:00
H&W Welders
VS
Loughgall
22:00
Institute
VS
Ballinamallard United
22:00
Knockbreda
VS
Dundela

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Pogoń Szczecin
VS
Lech Poznań
23:30
Górnik Łęczna
VS
Stal Mielec
02:00
Piast Gliwice
VS
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

18:40
Korona Kielce
VS
Stomil Olsztyn
00:00
Puszcza Niepołomice
VS
Resovia Rzeszów
02:30
Jastrzębie
VS
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Famalicão
VS
Tondela
01:00
Marítimo
VS
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
Arouca
VS
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Sporting Covilhã
VS
Casa Pia
21:00
Mafra
VS
Penafiel

155 Romania - Liga 1

20:00
Gaz Metan Mediaş
VS
U Craiova 1948
22:30
Sepsi
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Rapid Bucuresti
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
FK Nizjni Novgorod
VS
Ural
18:00
Khimki
VS
Dinamo Moskva
20:30
Sochi
VS
Arsenal Tula
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Aberdeen
VS
Dundee United
22:00
Dundee
VS
Livingston
22:00
Ross County
VS
St. Johnstone
22:00
St. Mirren
VS
Hearts

1161 Scotland - Championship

22:00
Ayr United
VS
Queen of the South
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Kilmarnock
22:00
Greenock Morton
VS
Arbroath
22:00
Raith Rovers
VS
Partick Thistle

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Clyde
22:00
Alloa Athletic
VS
Cove Rangers
22:00
Falkirk
VS
East Fife
22:00
Peterhead
VS
Dumbarton
22:00
Queen's Park
VS
Montrose

1161 Scotland - League Two

22:00
Elgin City
VS
Stirling Albion
22:00
Kelty Hearts
VS
Annan Athletic
22:00
Stenhousemuir
VS
Forfar Athletic
22:00
Stranraer
VS
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

20:00
Napredak
VS
Bačka Topola
22:00
Vojvodina
VS
Radnik Surdulica
00:00
Kolubara
VS
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Žarkovo
19:00
Inđija
VS
Mačva Šabac
19:00
Rad Beograd
VS
Bačka Palanka
19:00
Loznica
VS
Zlatibor Čajetina
19:00
Kabel Novi Sad
VS
Timok
19:00
Budućnost Dobanovci
VS
Mladost Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Sereď
VS
Zlaté Moravce
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Spartak Trnava
23:00
Ružomberok
VS
Pohronie
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Senica
23:00
DAC
VS
Žilina
23:00
Trenčín
VS
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

20:00
Dubnica
VS
Slavoj Trebišov
20:00
Komárno
VS
Partizán Bardejov
23:00
Skalica
VS
Námestovo

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Domžale
VS
Bravo
23:30
Maribor
VS
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

20:30
Dob
VS
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
UD Ibiza
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
22:00
Mirandés
VS
เตเนริเฟ
00:15
เรอัล โอเบียโด้
VS
Real Sociedad II
03:00
พัลมาส
VS
ลูโก

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Värnamo
VS
GAIS
19:00
Häcken
VS
Falkenberg
19:00
Norrby
VS
IFK Göteborg
19:00
Mjällby
VS
Landskrona
21:15
Ängelholm
VS
มัลโม่
23:30
Ytterhogdal
VS
Hammarby

62 Switzerland - Super League

00:00
ยังบอยส์
VS
Sion
02:30
ลูกาโน
VS
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Fatih Karagümrük
23:00
Sivasspor
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Tuzlaspor
17:30
Manisa BBSK
VS
Eyüpspor
23:00
Gençlerbirliği
VS
Balıkesirspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Inhulets
22:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
ชัคตาร์
00:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Lviv

515 Wales - Premier League

19:45
Bala Town
VS
Aberystwyth Town
19:45
Barry Town United
VS
Caernarfon Town
19:45
Cardiff MU
VS
The New Saints
19:45
Cefn Druids
VS
Haverfordwest County
19:45
Newtown
VS
Connah's Quay
19:45
Penybont
VS
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

07:30
Platense
VS
Banfield
03:00
Colón
VS
Barracas Central
03:00
Rosario Central
VS
Godoy Cruz
05:15
Aldosivi
VS
Central Cordoba SdE

44 Argentina - Primera B Nacional

07:30
Estudiantes Río Cuarto
VS
Tristán Suárez
03:00
Deportivo Madryn
VS
San Martín Tucumán
03:00
Gimnasia Jujuy
VS
Guillermo Brown
03:00
All Boys
VS
Chaco For Ever
05:05
Nueva Chicago
VS
Sacachispas

80 Chile - Primera Division

22:00
La Serena
VS
Coquimbo Unido
04:00
Cobresal
VS
Ñublense
06:30
Audax Italiano
VS
Antofagasta

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
Envigado
VS
Jaguares de Córdoba
04:05
Deportivo Pereira
VS
La Equidad
06:10
Deportes Tolima
VS
Junior

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Llaneros
VS
Valledupar
03:00
Orsomarso
VS
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
San Carlos
VS
ADR Jicaral
04:00
Sporting San José
VS
Pérez Zeledón
06:00
Alajuelense
VS
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
LDU Quito
03:00
Aucas
VS
Delfin
05:30
Universidad Católica
VS
Guayaquil City

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Amatitlan
VS
Suchitepéquez
09:00
Sacachispas
VS
Juventud Pinulteca
00:00
Siquinalá
VS
Coatepecano IB
04:00
Comunicaciones II
VS
Agua Blanca

458 Mexico - Liga MX

08:00
Necaxa
VS
León
10:00
Juárez
VS
Tigres UANL
10:06
Tijuana
VS
Atlas
06:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Atlético San Luis

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Guaraní
VS
Resistencia

338 Peru - Primera Division

07:00
Deportivo Binacional
VS
Cienciano
01:30
Atlético Grau
VS
Academia Cantolao
03:30
Ayacucho
VS
Universidad San Martín
05:45
Carlos Mannucci
VS
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

19:30
Rentistas
VS
Deportivo Maldonado
03:00
ลิเวอร์พูล
VS
Danubio
05:15
Wanderers
VS
Defensor Sporting

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

01:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
03:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
03:30
ลอสแอนเจลิส
VS
โคโลราโด ราปิดส์
05:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
Charlotte
06:00
Austin
VS
ซินซินนาติ
06:00
Inter Miami
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

146 South Africa - Premier League

20:30
Chippa United
VS
Marumo Gallants FC
22:30
Sekhukhune United
VS
Moroka Swallows
00:30
Baroka
VS
Kaizer Chiefs

614 Algeria - Ligue 2

20:00
Teleghma
VS
JS Bordj Ménaïel
20:00
MO Béjaïa
VS
US Chaouia
20:00
USM Khenchela
VS
RB Ouargla
20:00
Aïn M'lila
VS
CA Bordj Bou Arreridj
20:00
MC El Eulma
VS
JSM Béjaïa
20:00
Lakhdaria
VS
Annaba
20:00
Hamra Annaba
VS
JSM Skikda
20:00
CA Batna
VS
MO Constantine
20:00
ASM Oran
VS
WA Boufarik
20:00
SC Aïn Defla
VS
USMM Hadjout
20:00
CRB Ain Ouessara
VS
Ben Aknoun
20:00
JSM Tiaret
VS
Temouchent
20:00
MCB Oued Sly
VS
SKAF Khémis Mélina
20:00
MC Saïda
VS
USM El Harrach
20:00
Kouba
VS
GC Mascara
20:00
El Bayadh
VS
USM Bel Abbès

911 Angola - Girabola

21:30
Sporting de Cabinda
VS
Kabuscorp

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
ASFB
22:30
Douanes
VS
วิเทสส์
22:30
Kiko
VS
Etoile Filante
00:45
RCK
VS
ASFA-Yennenga

468 Ghana - Premier League

22:00
Wa All Stars
VS
Hearts of Oak

26833 Grenada - Premier Division

04:00
Chantimelle
VS
Camerhogne
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Eagles Super Strikers
06:15
Hard Rock
VS
Hurricanes

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Loubha Télimélé
VS
Horoya

1179 Kenya - Premier League

19:00
Nairobi City Stars
VS
Mathare United
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Nzoia United
19:00
Ulinzi Stars
VS
KCB
19:00
Police
VS
Wazito

26 Mali - Premiere Division

22:30
Bakaridjan
VS
Police
23:30
USFAS Bamako
VS
Duguwolofila

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Maghreb Fès
VS
Mouloudia Oujda
00:00
Khouribga
VS
Riadi Salmi

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Racing de Casablanca
VS
UTS Rabat
21:30
El Massira
VS
CR Khemis Zemamra
21:30
Stade Marocain
VS
Raja Beni Mellal
21:30
AS Salé
VS
USM Oujda
21:30
Chabab Atlas Khénifra
VS
Ittihad Khemisset
21:30
Kawkab Marrakech
VS
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Diambars
VS
Douanes
23:30
Teungueth
VS
La Linguère

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mbeya Kwanza
VS
Mtibwa Sugar
23:00
KMC
VS
Polisi Tanzania

2568 Zambia - Super League

20:00
Kafue Celtic
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Nkana
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Power Dynamos
VS
Nkwazi
20:00
Green Buffaloes
VS
ZESCO United
20:00
Konkola Blades
VS
Indeni
20:00
Green Eagles
VS
Chambishi
20:00
Prison Leopards
VS
Kabwe Warriors

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Extremenya
VS
La Massana

488 Iran - Azadegan League

18:00
Mes Shahr-e Babak
VS
Mes Kerman
18:00
Kheybar Khorramabad
VS
Pars Jam Bushehr
18:00
Khooshe Talaee Saveh
VS
Shahrdari Astara
18:00
Caspian Qazvin
VS
Esteghlal Khuzestan
18:00
Saipa
VS
Qashqai
18:00
Malavan
VS
Shahrdari Hamedan
18:00
Machine Sazi
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
18:30
Shahin Bushehr
VS
Arman Gohar
18:30
Esteghlal Mollasani
VS
FC Vista Turbine

7091 Oman - Professional League

20:25
Bahla
VS
Oman Club
20:25
Al-Rustaq
VS
Al-Ittihad
21:50
Dhofar
VS
Muscat

74505 Qatar - Q League

20:15
Al Kharitiyath
VS
Al Bidda
20:15
Al Shahaniya
VS
Al Nasr
20:15
Lusail City
VS
Al Mesaimeer
20:15
Al Markhiya
VS
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Pro League

20:15
Dhamk
VS
Al Raed
22:25
Al Nassr
VS
Abha
22:25
Al Hilal
VS
Al Hazm
01:00
Al Ahli Jeddah
VS
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Hammam-Sousse
VS
CA Bizertin
20:00
Tataouine
VS
Hammam-Lif
20:00
Slimane
VS
Olympique Béja
20:00
Zarzis
VS
Chebba

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:30
Al Wahda
VS
Al Wasl
20:30
Bani Yas
VS
Al Dhafra
23:00
Al Sharjah
VS
Shabab Al Ahli Dubai

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:25
Dibba Al Fujairah
VS
Al Fujairah
20:25
Al Ramms
VS
Masafi
20:30
Al Arabi
VS
City
20:30
Hatta
VS
Al Jazira Al Hamra
20:30
Al Bataeh
VS
Gulf Heroes

190321 Bahrain - Premier League

21:05
Al-Hidd
VS
Al Riffa
23:40
Muharraq
VS
Al-Najma

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Eastern
VS
Kitchee

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Chennaiyin
23:00
Goa
VS
Mumbai City

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Punjab
VS
Kerala
16:30
West Bengal
VS
Meghalaya

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon Bluewings
VS
Suwon
12:00
Incheon United
VS
Seoul
14:30
Jeju United
VS
Gangwon
14:30
Seongnam
VS
Ulsan

712 Korea Republic - National League

12:00
Pocheon
VS
Daejeon Korail
12:00
Ulsan Citize
VS
Cheonan City
12:00
Busan Transportation
VS
Yangju Citizen
13:00
Dangjin Citizen
VS
Paju Citizen
13:00
Gangneung City
VS
Siheung Citizen

69697 Vietnam - V-League

18:00
Nam Dinh
VS
Hoang Anh Gia Lai
19:15
Sai Gon
VS
Da Nang

462 England - Vanarama National League South

22:00
Chelmsford City
VS
Oxford City
22:00
Chippenham Town
VS
Hampton & Richmond
22:00
Dorking Wanderers
VS
Maidstone United
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Braintree Town
22:00
Ebbsfleet United
VS
Eastbourne Borough
22:00
Hungerford Town
VS
Concord Rangers
22:00
Slough Town
VS
Havant & Waterlooville
22:00
St Albans City
VS
Bath City
22:00
Tonbridge Angels
VS
Billericay Town
22:00
Welling United
VS
Hemel Hempstead Town

44 Argentina - Primera C

03:00
Luján
VS
El Porvenir
03:00
Atlas
VS
Central Córdoba
05:00
Deportivo Laferrere
VS
San Martín Burzaco

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
Ajax Amateurs
VS
SteDoCo
20:30
Excelsior '31
VS
HSV Hoek
20:30
Harkemase Boys
VS
VVOG
20:30
GOES
VS
DOVO
20:30
ACV
VS
ODIN '59
21:00
Sparta Nijkerk
VS
Lisse
21:00
Ter Leede
VS
DVS '33
21:30
VVSB
VS
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Blooming
VS
Universitario de Vinto
02:00
Santa Cruz
VS
The Strongest
02:00
Atlético Palmaflor
VS
Oriente Petrolero
04:15
Real Tomayapo
VS
Royal Pari

147 Africa - CAF Champions League

20:00
ES Tunis
VS
Etoile du Sahel
23:00
Galaxy
VS
CR Belouizdad
23:00
Sagrada Esperança
VS
Petro de Luanda
02:00
Al Ahly
VS
Mamelodi Sundowns
02:00
Wydad Casablanca
VS
Zamalek

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:30
RES Durbuy
VS
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

01:00
Oudenaarde
VS
Westhoek
01:30
Harelbeke
VS
Lokeren-Temse
01:30
Dikkelvenne
VS
Toekomst Menen
01:30
Ninove
VS
Gullegem
01:30
Ronse
VS
Olsa Brakel

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

23:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Eendracht Aalst
01:00
Bocholt
VS
Hoogstraten
02:00
Heur Tongeren
VS
KSC City Pirates
02:00
Berchem Sport
VS
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Anzegem
VS
Rhodienne-De Hoek
01:30
Sint-Niklaas
VS
Svelta Melsele
02:00
FC Lebbeke
VS
Avanti
02:00
Tempo Overijse
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Zwarte Leeuw
VS
De Kempen
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Berlaar-Heikant
01:30
Weerstand Koersel
VS
Witgoor Sport
01:30
Diest
VS
Eendracht Termien
02:00
Racing Mechelen
VS
Esperanza Pelt
02:00
Betekom
VS
Beringen
02:00
ลีลล์
VS
Turnhout
02:00
Wellen
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
PAC Buzet
VS
Binche
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Rochefort
VS
Raeren-Eynatten
02:00
Onhaye
VS
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

22:00
Geel
VS
Ranst
01:00
Wezel
VS
Antonia
01:30
K. Kontich
VS
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
SC Aarschot
02:00
Linden
VS
KV Tervuren-Duisburg
02:00
Huldenberg
VS
Veltem
02:30
Ixelles
VS
Union Lasne-Ohain

556 Belgium - Provincial-Hainaut

02:00
Gilly
VS
Snef-Tyber

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Achel
VS
Bregel Sport
01:30
Herkol
VS
Groen Star Beek
02:00
Alken
VS
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Longlier
VS
La Roche
02:00
Aubange
VS
Ethe Belmont
02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Berlare
VS
Dendermonde
01:30
Latem
VS
Drongen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
Sassport Boezinge
VS
Roeselare Daisel
00:30
RC Lauwe
VS
SC Zonnebeke
01:00
Meulebeke
VS
Racing Waregem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Botev Novi Pazar
VS
Septemvri Tervel
19:00
Sportist General Toshevo
VS
Dorostol
19:00
Chernomorets Balchik
VS
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Lokomotiv Ruse
VS
Volov Shumen
19:00
Riltsi
VS
Dunav 2010
19:00
Spartak Varna II
VS
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Ormideia
VS
Peyia
20:30
Digenis Ypsonas
VS
MEAP Nisou
20:30
Kouris Erimi
VS
APEP
20:30
Ethnikos Assias
VS
EN THOI Lakatamia
20:30
AE Zakakiou
VS
Iraklis Yerolakkou
20:30
Elia Lythrodonta
VS
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

20:00
Uherský Brod
VS
Slovan Rosice

17 France - CFA Group A

00:00
Rouen
VS
C' Chartres

17 France - CFA Group B

23:00
Lens II
VS
Schiltigheim
00:00
Belfort
VS
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group C

00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Martigues

17 France - CFA Group D

00:00
Bourges Foot 18
VS
Angoulême
00:00
Nantes II
VS
Les Herbiers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Hauts Lyonnais
VS
Clermont II
21:00
Velay
VS
Vaulx
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Montlucon
00:00
Lyon Duchere II
VS
Aurillac Arpajon
00:00
Thonon Évian
VS
Saint-Étienne II
00:00
Ain Sud
VS
Chambery
00:30
Moulins Football
VS
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

22:00
Pontarlier
VS
Morteau Montlebon
00:00
Besancon FC
VS
Saint-Apollinaire
00:00
Montceau
VS
Paron
00:00
Grandvillars
VS
Gueugnon
00:00
Jura Dolois
VS
Racing Besançon
00:00
Selongey
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

22:00
Rennes II
VS
Pontivy GSI
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Plouzane
00:00
Dinan Léhon
VS
Guipry-Messac
00:00
Lannion
VS
TA Rennes
00:00
Stade Pontivy
VS
Trégunc
00:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Stade Briochin II
00:30
Brest II
VS
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Tourangeau
VS
Chateauneuf-sur-Loire
00:00
Montargis
VS
Avoine OCC
00:00
Orleans II
VS
Vierzon
01:00
Montlouis
VS
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Amneville
VS
Raon l'Etape
22:30
RC Epernay
VS
Sarre Union
23:00
Colmar
VS
Troyes II
00:00
Thaon
VS
Strasbourg II
00:00
Mulhouse
VS
Biesheim
00:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Amiens AC
VS
Valenciennes II
21:00
US Chantilly
VS
Maubeuge
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Croix Football IC
00:00
Wasquehal
VS
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

00:00
Alencon
VS
Le Havre II
00:00
Oissel CMS
VS
Vire
00:00
Dieppe
VS
AG Caennaise
00:00
Bayeux
VS
Quevilly II
00:30
Avranches II
VS
Cherbourg
00:30
Dives-Cabourg
VS
Saint-Lo Manche
01:00
Évreux 27
VS
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Nafpaktiakos
VS
Panachaiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Edessaikos
VS
Makedonikos Neapolis

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Juve Stabia
VS
Monopoli
20:30
Avellino
VS
Catania
20:30
Nuova Monterosi
VS
Picerno
20:30
Campobasso
VS
Turris
23:30
Vibonese
VS
ACR Messina
23:30
Catanzaro
VS
Latina
23:30
Virtus Francavilla
VS
Palermo
23:30
Fidelis Andria
VS
Taranto
00:30
Foggia
VS
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Levico
VS
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Correggese
VS
Aglianese
20:30
Tritium
VS
Lentigione
21:00
Sammaurese
VS
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cascina
VS
Sangiovannese
20:30
Montespaccato
VS
Tiferno Lerchi
21:00
Foligno
VS
Arezzo

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Atletico Uri
VS
Aprilia
20:30
Real Monterotondo Scalo
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Casarano
VS
Lavello

2 Poland - 2. Liga East

18:30
Znicz Pruszków
VS
Garbarnia Kraków
19:00
Hutnik Krakow
VS
Motor Lublin
19:00
Sokół Ostróda
VS
Wigry Suwałki
20:00
Pogoń Siedlce
VS
Olimpia Elbląg
20:00
Śląsk Wrocław II
VS
Bełchatów

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Santa Marta Penaguião
VS
Macedo Cavaleiros

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Valadares Gaia
VS
União de Coimbra
22:00
Santa Cruz de Alvarenga
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Condeixa
VS
Peniche

20 Portugal - 2. Division: Group F

07:00
Pinhalnovense
VS
Uniao Montemor
22:00
Olhanense
VS
FC Barreirense
22:00
FC Serpa
VS
Lagos

401 Slovakia - 3. Liga - West

16:30
Beluša
VS
Imeľ
19:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Veľké Ludince
21:00
Spartak Myjava
VS
TEMPO Partizánske

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Arzúa
VS
Noia
22:30
Juvenil Ponteareas
VS
Ourense CF
23:00
Somozas
VS
Viveiro
23:30
Atlético Arnoia
VS
Villalbés
23:30
Alondras
VS
Polvorín
00:00
Barco
VS
Choco
00:30
Silva
VS
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 2

22:45
Navarro
VS
Gijon Industrial
23:30
L'Entregu
VS
Lealtad

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Escobedo
VS
Colindres
22:30
Torina
VS
Noja
23:00
Atlético Albericia
VS
Textil Escudo
23:00
Castro
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Tolosa
VS
Leioa
22:30
Pasaia KE
VS
Durango
23:00
Amurrio
VS
Basconia
23:00
Deusto
VS
Aurrera de Ondarroa
23:00
Lagun Onak
VS
Portugalete
23:30
Uritarra
VS
Anaitasuna FT
01:00
Barakaldo
VS
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Pobla Mafumet
00:00
Vilassar Mar
VS
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

21:30
Castellon II
VS
Saguntino
22:00
Hércules II
VS
Villarreal III
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Roda
23:00
Valencia II
VS
Villajoyosa
23:00
Beniganim
VS
Atzeneta
00:30
Acero
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Alcorcón II
VS
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Ciudad Rodrigo
VS
Numancia II
23:00
Atlético Astorga
VS
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Real Jaén
VS
Intergym
23:00
Torre del Mar
VS
Alhaurino
00:00
At. Malagueño
VS
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

22:30
Córdoba II
VS
Puente Genil
23:00
Ceuta II
VS
Xerez
00:00
Cartaya
VS
Pozoblanco
00:00
Tomares
VS
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

18:30
Mercadal
VS
Inter Ibiza
20:00
San Rafael
VS
Serverense
21:30
PE Sant Jordi
VS
Mallorca II
22:15
Manacor
VS
Campos
22:30
Soller
VS
Llosetense
22:30
Poblense
VS
Binissalem
23:00
Platges de Calvià
VS
Collerense
23:00
Rotlet Molinar
VS
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

00:00
Las Palmas III
VS
Marino

32 Spain - Tercera - Group 14

19:00
Trujillo
VS
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Txantrea
VS
Azkoyen
22:00
Beti Kozkor
VS
Avance Ezcabarte
22:00
Huarte
VS
Murchante
22:30
Cortes
VS
Valle Egüés
22:30
Cirbonero
VS
Gares
22:30
Cantolagua
VS
Beti Onak
23:30
Burladés
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
River Ebro
VS
Varea
22:30
Agoncillo
VS
Alfaro
23:00
Casalarreina
VS
Arnedo
23:00
Yague
VS
Rapid de Murillo

32 Spain - Tercera - Group 17

18:30
Biescas
VS
Robres
22:30
Épila
VS
Santa Anastasia
23:00
Utebo
VS
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Almansa
VS
Huracán Balazote
23:00
Hogar Alcarreño
VS
Albacete II
23:30
Villarrubia
VS
Quintanar del Rey
02:00
Villacanas
VS
Miguelturreño
06:00
La Roda
VS
Tarancón

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Hacettepe
VS
Düzcespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Erokspor
VS
Mardin BB

5 Brazil - Alagoano

03:00
ASA
VS
CSA

5 Brazil - Amazonense

02:00
Peñarol
VS
Amazonas
02:30
Nacional AM
VS
Fast Clube
02:30
Cliper
VS
Princesa Solimões
02:30
Manauara
VS
Operario AM

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Vitória
VS
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
Real Noroeste

5 Brazil - Carioca Serie A

03:00
Fluminense
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

02:30
Figueirense
VS
Avaí
03:00
Hercílio Luz
VS
Chapecoense

5 Brazil - Cearense 1

03:45
Iguatu
VS
Ceará

5 Brazil - Gaucho 1

02:30
Juventude
VS
Caxias
02:30
São Luiz
VS
EC São José

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Aparecidense
VS
Goiatuba EC
02:30
Vila Nova
VS
CRAC

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Dom Bosco
VS
Academia

5 Brazil - Mineiro 1

02:30
Pouso Alegre
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Paraná
VS
União PR
02:00
Rio Branco PR
VS
Londrina
05:00
Maringá
VS
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

04:30
Mirassol
VS
Ponte Preta
06:30
Guarani
VS
Santo André
06:30
Ituano
VS
Ferroviária

5 Brazil - Paulista A2

20:00
Monte Azul
VS
Portuguesa Santista
01:00
São Caetano
VS
Osasco Audax
01:00
EC Lemense
VS
Rio Claro
02:00
Velo Clube
VS
Portuguesa
03:00
CA Linense
VS
Primavera SP
03:00
XV de Piracicaba
VS
RB Brasil
04:30
Taubaté
VS
ยูเวนตุส

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Desportivo Brasil
VS
Barretos
01:00
EC São Bernardo
VS
Marília
01:00
Nacional SP
VS
Capivariano
01:00
USAC
VS
Votuporanguense
02:00
Noroeste
VS
Matonense
02:00
São José EC
VS
Comercial
04:00
Bandeirante SP
VS
Olímpia
05:00
Sertãozinho
VS
Rio Preto

5 Brazil - Pernambucano 1

02:30
Santa Cruz
VS
Retrô

5 Brazil - Piauiense

02:00
Flamengo PI
VS
Oeirense

5 Brazil - Rondoniense

02:45
Porto Velho
VS
Pimentense

5 Brazil - Sergipano

01:15
America SE
VS
Confiança
02:00
Sergipe
VS
Lagarto
02:30
Atlético Gloriense
VS
Maruinense

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Aquidauanense
VS
Coxim
03:00
Costa Rica - MS
VS
Chapadão
03:00
Dourados Atlético
VS
Águia Negra

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Palmas
VS
Araguacema
04:30
União Carmolandense
VS
Gurupi
04:30
Tocantinópolis
VS
Bela Vista TO
04:30
Tocantins Miracema
VS
Nova Conquista

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Colegiales
VS
Argentino Quilmes
03:00
Deportivo Merlo
VS
JJ Urquiza
03:00
Defensores Unidos
VS
Comunicaciones
03:00
Villa San Carlos
VS
Los Andes
03:00
UAI Urquiza
VS
Ituzaingó
03:00
Deportivo Armenio
VS
San Miguel

862868 Nepal - A Division

14:15
New Road Team
VS
Nepal Police
14:15
Nepal Army
VS
Manang Marshyangdi
17:45
Machhindra
VS
Armed Police Force

3347 San Marino - Campionato

21:00
Pennarossa
VS
Domagnano
21:00
Tre Penne
VS
Tre Fiori
21:00
Faetano
VS
Fiorentino
00:30
Virtus
VS
San Giovanni

462 England - Premier League 2 Divison Two

22:00
Southampton U23
VS
Nottingham U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
Macarthur
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
15:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

20:00
Tomori Berat
VS
Shkumbini Peqin
20:00
Turbina Cërrik
VS
Korabi Peshkopi
20:00
Bylis Ballsh
VS
Burreli
20:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Veleçiku Koplik
VS
Shënkolli
20:00
Ada Velipojë
VS
Internacional Tirana
20:00
Bulqiza
VS
Klosi
20:00
Oriku
VS
Elbasani
20:00
Gramshi
VS
Murlani
20:00
Luzi 2008
VS
Iliria Fushë-Krujë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Jeonnam Dragons
VS
Gimpo
14:00
Bucheon 1995
VS
Ansan Greeners

97374 Jordan - Shield Cup

20:00
Moghayer Al Sarhan
VS
Al Ramtha
00:00
Sahab
VS
Shabab Al Ordon

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
Dender
VS
URSL Visé
02:00
Heist
VS
Liège
02:00
La Louvière Centre
VS
Francs Borains
02:00
Mandel United
VS
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Bochum U19
VS
Koln U19
17:00
Bremen U19
VS
Chemnitzer FC U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Darmstadt 98 U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Mainz U19
17:00
Bayern U19
VS
Unterhaching U19
19:00
Wolfsburg U19
VS
Eimsbütteler TV U19
19:00
Hallescher FC U19
VS
Dresden U19
19:00
Hannover U19
VS
Jena U19
19:00
Hertha U19
VS
RB Leipzig U19
19:00
Freiburg U19
VS
Stuttgarter Kickers U19
19:00
Hoffenheim U19
VS
Greuther Fürth U19
19:00
Augsburg U19
VS
Ingolstadt U19

251 Italy - PrimaVera 1

19:00
Juventus U19
VS
Inter U19
21:00
Sassuolo U19
VS
Fiorentina U19
21:00
Empoli U19
VS
Torino U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Frosinone U19
VS
Cosenza U19
17:00
Perugia U19
VS
Salernitana U19
20:30
Pordenone U19
VS
Brescia U19
20:30
Monza U19
VS
Como U19
20:30
Virtus Entella U19
VS
Cremonese U19
20:30
Parma U19
VS
Reggiana U19
20:30
Venezia U19
VS
Udinese U19
20:30
Lazio U19
VS
Reggina U19
20:30
Spezia U19
VS
Ternana U19
21:00
Pisa U19
VS
Cesena U19
21:30
Alessandria U19
VS
Vicenza Virtus U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Ostrava U19
17:00
Karvina U19
VS
Opava U19
17:00
Plzen U19
VS
Meteor Praha U19
17:00
Slovacko U19
VS
FC Fastav Zlin U19
17:00
Mlada Boleslav U19
VS
Pribram U19
17:00
Brno U19
VS
FK Pardubice U19
17:00
Slavia Prague U19
VS
Sparta Praha U19
17:00
Sigma Olomouc U19
VS
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

22:00
Slovacko W
VS
Dukla Prague W
23:30
Prague Raptors W
VS
Plzen W

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Hilal Al-Quds
VS
Shabab Alsamu
20:00
Islami Kalkelea
VS
Shabab Al Khaleel
23:00
Markez Balata
VS
Shabab Al Am'ari

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town All Stars
VS
Cape Town Spurs
20:30
Free State Stars
VS
Pretoria Callies
20:30
JDR Stars
VS
Platinum City Rovers
20:30
Jomo Cosmos
VS
Hungry Lions
20:30
University of Pretoria
VS
Black Leopards
20:30
Polokwane City
VS
Uthongathi

716 Nigeria - Npfl

22:00
Heartland
VS
Enyimba
22:00
Remo Stars
VS
Katsina United
22:00
Akwa Starlets
VS
Lobi Stars
22:00
Abia Warriors
VS
Shooting Stars
22:00
Enugu Rangers
VS
Kano Pillars
22:00
Rivers United
VS
Nasarawa United

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

05:00
Tucson
VS
Oakland Roots

65437 Panama - Lpf

08:00
San Francisco
VS
Deportivo Universitario
04:00
Costa del Este
VS
Tauro
06:00
Plaza Amador
VS
Árabe Unido

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

03:00
Honduras U20 W
VS
Guyana U20 W
03:00
Jamaica U20 W
VS
Guatemala W U20 W
06:00
Haiti U21 W
VS
Cuba U20 W

98 Australia - Npl South Australian

11:00
West Torrens Birkalla
VS
Sturt Lions
11:30
South Adelaide Panthers
VS
Adelaide United ||

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drita
VS
KF Ballkani
19:00
KF Llapi
VS
Malisheva

98 Australia - Npl Victoria

11:00
Eastern Lions
VS
Oakleigh Cannons
15:00
Hume City
VS
Port Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:30
Winterthur II
VS
Eschen / Mauren

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Sion II
VS
Bellinzona
21:00
Breitenrain
VS
Black Stars
22:00
Rapperswil-Jona
VS
YF Juventus
22:00
Brühl
VS
Cham
23:00
Étoile Carouge
VS
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

22:00
F91 Dudelange
VS
Racing

462 England - FA Cup Women

20:00
Chelsea W
VS
Leicester W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Ried II
VS
Kalsdorf
21:00
Gleisdorf 09
VS
Spittal
22:00
St. Anna
VS
Union Vöcklamarkt

191038 Botswana - Premier League

21:00
Gaborone United
VS
Mogoditshane Fighters
21:00
Gilport Lions
VS
Extension Gunners
21:00
Prisons XI
VS
Police XI
21:00
Security Systems
VS
Orapa United
21:00
Masitaoka
VS
BR Highlanders
00:00
Notwane
VS
Township Rollers

482134 Lesotho - Premier League

20:00
CCX
VS
Lioli
20:00
Liphakoe Football Club
VS
Lijabatho
20:00
Sefotha-Fotha
VS
LCS
20:00
Manonyane
VS
Lesotho Defence Force

201580 Maldives - Male League

18:00
Club Valencia
VS
Da Grande
23:00
Green Streets
VS
United Victory

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Police
VS
Garde Nationale
01:55
Ksar
VS
Nouakchott King's

3039 Togo - Championnat National

22:00
Kakadl
VS
ASKO de Kara
22:00
Kara
VS
Ifodjè

47 Sweden - Svenska Cupen Women

21:00
Jitex W
VS
Kristianstads W
22:00
Mallbacken W
VS
Djurgarden W

556 Belgium - Super League Women

20:00
St. Liege W
VS
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Chastre W
21:00
Genk II W
VS
Standard Liège II W
22:00
Eva's Tienen W
VS
OH Leuven II
22:00
Famkes Merkem W
VS
Renaissance Mons 44 W
23:00
Gent II W
VS
Kontich W
23:00
Mechelen W
VS
RFC de Liege W
01:30
Moldavo W
VS
Anderlecht II W

17 France - Division 1 Women

20:30
Issy W
VS
Soyaux W
20:30
Bordeaux W
VS
Saint-Étienne W
20:30
Guingamp W
VS
Paris W
22:35
Montpellier W
VS
Dijon W

251 Italy - Serie A Women

18:35
Fiorentina W
VS
Lazio W
20:35
Napoli W
VS
Verona W
20:35
Sassuolo W
VS
AC Milan W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Cruz Azul W
VS
Tijuana W

98 Australia - W-League

12:50
Adelaide United W
VS
Melbourne Victory W

4125 Uganda - Uganda Cup

19:00
Kalongo United
VS
Vipers
19:00
Mbarara City
VS
URA
19:00
Boma
VS
Kajjansi United

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Portimonense U23
VS
Sporting Braga U23
18:00
Marítimo U23
VS
Belenenses U23
22:00
Académica U23
VS
Sporting CP U23
22:00
Vitória Guimarães U23
VS
Vizela U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

22:00
Victoria CF W
VS
León FF W
22:15
Real Oviedo II W
VS
Sporting Gijón II W
22:30
Friol W
VS
Versalles W

63604 Cuba - Primera Division

03:00
Cienfuegos
VS
Villa Clara
03:00
Pinar del Río
VS
Matanzas
03:00
La Habana
VS
Mayabeque
03:00
Artemisa
VS
Isla Juventud
03:00
Granma
VS
Sancti Spiritus
03:00
Camagüey
VS
Santiago de Cuba
03:00
Las Tunas
VS
Holguín
03:00
Guantánamo
VS
Ciego de Ávila

155 Romania - Liga 2

16:00
SCM Gloria Buzau
VS
Astra
16:00
CSM Iaşi
VS
Brașov Steagul Renașt
16:00
Metaloglobus
VS
Viitorul Şelimbăr
16:00
Csikszereda
VS
Unirea Dej
16:00
Şirineaşa
VS
Ripensia Timişoara
16:00
Dacia Unirea Brăila
VS
Unirea Slobozia
17:30
Unirea Constanța
VS
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

01:00
Libourne
VS
CA Neuville
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Bressuire
01:00
Bordeaux II
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Rodez II
VS
Castanet
22:00
Nîmes II
VS
Toulouse II
23:00
Stade Beaucairois
VS
Balma
00:00
Narbonne
VS
Salinieres Aigues Mortes
01:00
Alberes Argelès
VS
Agde
01:00
Muret
VS
Blagnac

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Racing Colombes 92
VS
Paris II
22:00
Aubervilliers
VS
Linas-Montlhery
00:00
PSG II
VS
Blanc Mesnil
00:00
Meaux Academy Football
VS
Les Ulis
00:00
Ivry US
VS
Drancy JA
00:00
Créteil II
VS
Bretigny Foot

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Furiani-Agliani
VS
Lucciana
21:00
Consolat Marseille
VS
Villefranche SJB
23:00
Cannet Rocheville
VS
Marseille Endoume Catalans
23:00
Nice II
VS
Istres
00:00
Cannes
VS
Côte Bleue
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Mandelieu LN
02:00
Corte
VS
Gazélec Ajaccio

44 Argentina - Reserve League

19:00
Argentinos Juniors Res.
VS
San Lorenzo Res.
19:00
Defensa y Justicia Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.
19:00
Rosario Central Res.
VS
Godoy Cruz Res.
19:00
Aldosivi Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Banjul
VS
Real de Banjul
23:00
Armed Forces
VS
Marimoo
23:00
Brikama United
VS
Falcons

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:00
Burdekin
VS
Townsville Warriors
16:30
Brothers Townsville
VS
MA Olympic

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

11:00
Wingham Warriors
VS
Bellingen
11:00
Coutts Crossing Cougars
VS
Oxley Vale Attunga
11:00
Camden Haven Redbacks
VS
Coffs City United
14:30
Moore Creek
VS
South United

401 Slovakia - Youth League

17:00
FC Košice U19
VS
Ružomberok U19
17:00
Podbrezová U19
VS
Spartak Trnava U19
19:00
Petržalka U19
VS
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:15
Eastern Lions U21
VS
Oakleigh Cannons U21
11:00
Green Gully U21
VS
Altona Magic U21
11:00
Melbourne Knights U21
VS
Avondale Heights U21
12:00
Hume City U21
VS
Port Melbourne U21

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Freetown City
VS
East End Lions
23:15
Police
VS
Bai Bureh Warriors
23:15
RSLAF
VS
Wusum Stars

99474 World - Club Friendlies Women

17:00
AaB W
VS
FC Thy - ThistedQ
18:00
LSK Kvinner W
VS
Lyn W
19:00
AIK W
VS
KuPS W
19:00
Trondheims-Ørn W
VS
Fortuna Ålesund W
19:00
Stabæk W
VS
Hønefoss W
20:00
Bryne W
VS
Klepp W
20:00
Avaldsnes W
VS
Åsane W
20:00
Farum BK W
VS
Køge
20:00
KIL / Hemne W
VS
Molde W
20:30
Norrköping W
VS
IFK Kalmar W
21:30
Flora II W
VS
Vaprus W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
CPK
VS
Monte Carlo
20:00
Tak Chun Ka I
VS
CFB Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
St Josephs FC
VS
Europa FC
00:30
College Cosmo
VS
Lions FC

99474 World - Club Friendlies 3

14:30
Isloch
VS
Osipovichy
15:00
Akron
VS
Shinnik
16:00
Torpedo BelAZ
VS
อาร์เซน่อล
16:00
Vitebsk
VS
Orsha
16:00
Táborsko
VS
Benesov
16:15
Hanácká
VS
Vyškov
16:15
Třinec
VS
Banik Ostrava II
16:30
Viktoria Žižkov
VS
Jablonec II
16:30
Prostějov
VS
Uničov
17:00
Znojmo
VS
Lisen
17:00
Sparta Praha II
VS
Sokol Hostoun
17:00
Belshina
VS
Gomelzheldortrans
18:00
Příbram
VS
Písek
18:00
Kolding IF
VS
VSK Århus
18:00
Ynergetyk-BDU
VS
Neman Grodno
19:00
Kongsvinger
VS
Ullensaker / Kisa
19:00
HIK
VS
Middelfart
19:00
HIFK
VS
Gnistan
19:30
Isloch
VS
Gomel
19:45
FA 2000
VS
KFUM Roskilde
20:00
Zbrojovka Brno
VS
Opava
20:00
Grorud
VS
Fredrikstad
20:00
Motorlet Praha
VS
Dukla Praha
20:00
Karlovy Vary
VS
Varnsdorf
20:00
Vlašim
VS
Přepeře
20:00
Spelle-Venhaus
VS
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Bærum
VS
Kjelsås
20:00
Træff
VS
Brattvåg
20:00
Varnsdorf
VS
Chomutov
21:00
Vasalund
VS
AFC Eskilstuna
21:00
Dalkurd
VS
Västerås SK
21:00
Sandviken
VS
Östersunds FK
21:00
Sotra
VS
Fana
21:30
Hannover 96 II
VS
Altona 93
21:30
Schott Mainz
VS
Sandhausen
22:00
Haugesund
VS
Start
22:00
Norrby
VS
Skövde AIK
02:00
El Paso Locomotive
VS
New Mexico United
02:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Louisville City
02:00
Tulsa Roughnecks
VS
San Antonio
03:00
Atlanta United II
VS
Tormenta
04:00
Memphis 901
VS
Chattanooga Red Wolves
06:00
JIPPO
VS
KuPS Ak.

99474 World - Club Friendlies 4

15:00
Sparta KW
VS
Lubań Maniowy
15:30
Korona Rzeszow
VS
Stal Sanok
16:00
Dinamo Bryansk
VS
Amkar Perm'
16:00
Beskyd Frenštát
VS
Valašské Meziříčí
16:00
Vítkovice
VS
Banik Ostrava II
16:00
Vanløse
VS
Tarnby FF
16:00
Hradec Kralove II
VS
Cidlina Novy Bydzov
17:00
Teplice II
VS
Jiskra Domažlice
17:00
Lechia Gdansk II
VS
Concordia Elbląg
17:00
Starogard Gdański
VS
Kowale
17:00
Gornik Konin
VS
Polonia Środa
17:00
Krka
VS
Grosuplje
18:00
Lech Rypin
VS
Wikielec
18:00
Dalum
VS
OKS
18:00
Weiz
VS
Rein
18:30
Powiśle Dzierzgoń
VS
Huragan Morąg
19:00
Sogne
VS
Express
19:00
Toten
VS
Skedsmo
19:00
Karkonosze Jelenia Góra
VS
Łużyce Lubań
19:00
Jutrzenka Giebułtów
VS
Glinik Gorlice
19:30
Slovan Liberec II
VS
Kolín
20:00
Brodd
VS
Sandnes Ulf II
20:00
Hertha
VS
Austria Salzburg
20:00
First Vienna
VS
St. Pölten II
20:00
Halsen
VS
Sprint-Jeløy
20:30
Paradiso
VS
Ascona
21:00
Deutschlandsberger SC
VS
Lebring
00:00
Bischofshofen
VS
Wörgl

1161 Scotland - Football League - Highland League

22:00
Deveronvale
VS
Forres Mechanics
22:00
Formartine United
VS
Lossiemouth
22:00
Fort William
VS
Clachnacuddin
22:00
Fraserburgh
VS
Turriff United
22:00
Huntly
VS
Brechin City
22:00
Inverurie Loco Works
VS
Buckie Thistle
22:00
Rothes
VS
Keith
22:00
Strathspey Thistle
VS
Brora Rangers
22:00
Wick Academy
VS
Nairn County

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

21:30
Riudoms W
VS
Sant Lluís W
00:00
Sant Gabriel W
VS
Stadium Casablanca W
01:30
Europa W
VS
Huesca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

18:00
Osasuna II W
VS
Oiartzun W
22:00
Racing Santander II W
VS
Arratia W
22:00
Athletic Club III W
VS
Nueva Montaña W
22:00
Bizkerre W
VS
Monte W
00:00
Tolosa W
VS
Aurrerá de Vitoria W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

22:00
Cádiz W
VS
Cacereño II W
23:00
Extremadura W
VS
Santa Teresa II W
23:00
Badajoz W
VS
Granada II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

22:30
Laurus W
VS
Getafe W
23:00
Atlético Lince W
VS
Olímpico Madrid W
00:00
Torrelodones W
VS
Pozuelo Alarcón W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

19:00
Peña la Amistad W
VS
Puerto del Carmen W
23:00
Achamán W
VS
Tarsa W
23:00
Geneto del Teide W
VS
Las Majoreras W
23:00
Llamoro W
VS
Unión Viera W
00:00
La Garita W
VS
Güímar W
06:00
Orientación Marítima W
VS
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

22:00
Toledo W
VS
Levante II W
22:00
UD Aguilas W
VS
Murcia Féminas W
22:15
Valencia II W
VS
CFF Albacete W
23:00
Elche II W
VS
Villarreal II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

15:30
Chiangrai
VS
Nan
15:30
Maejo United
VS
Watbot
15:30
Nakhon Mae Sot United
VS
Chiangrai Lanna
15:30
Phitsanulok
VS
Northern Tak United
15:30
See Kwae
VS
Kamphaeng Phet
15:30
Uttaradit
VS
อุทัยธานี เอฟซี

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

15:30
Mahasarakham United
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Chaiyaphum United
VS
Huai Thalaeng United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Surin
VS
Sakon Nakhon
15:30
Udon United
VS
Sisaket United
15:30
Yasothon
VS
Surin Sugar

49477 Thailand - Thai League 3 - East

15:30
Bankhai United
VS
Banbueng
15:30
ACDC
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Sa Kaeo City
VS
Kabin United
15:30
Rayong United
VS
Kohkwang
15:30
Chanthaburi
VS
Cha Choeng Sao
15:30
Marines Eureka
VS
Royal Thai Fleet

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

19:00
Lugo U19
VS
Real Oviedo U19
22:00
Real Avilés U19
VS
Covadonga U19
22:00
Sporting Gijón U19
VS
Ural U19
22:30
Pabellón Ourense U19
VS
Deportivo La Coruña U19
22:30
Arenal U19
VS
Val Miñor U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:30
Antiguoko U19
VS
Eibar U19
00:30
Tudelano U19
VS
UD Logroñés U19
00:45
Arenas Getxo U19
VS
Danok Bat U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

18:00
Real Zaragoza U19
VS
Lleida U19
18:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Montecarlo U19
22:30
San Francisco U19
VS
Sant Andreu U19
23:00
Europa U19
VS
Mallorca U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Bellvitge U19
23:00
Atlético Baleares U19
VS
Sabadell U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:00
Sevilla U19
VS
Castilleja U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
VS
San Félix U19
19:00
Sanluqueno U19
VS
Sporting Atlético U19
00:00
Almería U19
VS
Tiro de Pichón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

22:00
Flecha Negra U19
VS
La Cruz U19
22:00
Real Valladolid U19
VS
Getafe U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Rayo Vallecano U19
22:00
Badajoz U19
VS
Las Rozas U19
22:30
Trival Valderas U19
VS
Rayo Majadahonda U19
23:30
Unión Adarve U19
VS
Cultural Leonesa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

18:00
Arucas U19
VS
Orientación Marítima U19
18:00
La Oliva U19
VS
Acodetti U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Marino U19
20:00
Huracán U19
VS
Victoria U19
23:30
Mensajero U19
VS
Juventud Laguna U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

19:00
Albacete U19
VS
Talavera U19
22:00
FC Cartagena U19
VS
Elche U19
22:00
Conquense U19
VS
Cartagena FC U19
22:00
Kelme U19
VS
Archena U19
22:00
Roda U19
VS
CF San José U19

802 Israel - Liga Bet - North A

15:00
Tzeirei Sakhnin
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil
16:00
Maccabi Ironi Yafia
VS
Hapoel Ironi Arraba
17:45
Ihud Bnei Mejdel Krum
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
01:50
Beitar Nahariya
VS
Ahi Akko

802 Israel - Liga Bet - North B

15:30
Ahi Bir al-Maksur
VS
Hapoel Daliyat Al Karmel
01:00
Hapoel Beit Shean
VS
Hapoel Ramot Menashe

802 Israel - Liga Bet - South A

00:55
Hapoel Ramat Yisrael
VS
Beitar Ramat Gan