lsm99

ตารางบอล 27 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
เชลซี
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
เวสต์แฮม
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
AZ
VS
เฟเยนูร์ด
18:15
วิเทสส์
VS
NEC
20:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
พีเอสวี
22:45
Go Ahead Eagles
VS
อาแจกซ์
02:00
ฮีเรนวีน
VS
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

21:30
VfL Bochum 1848
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
FC Augsburg
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
โมนาโก
VS
แร็งส์
21:00
อองเช่ร์
VS
Lens
21:00
แบรสต์
VS
ลอริยองต์
21:00
Clermont
VS
บอร์กโดซ์
21:00
เม็ตซ์
VS
น็องต์
23:05
Troyes
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:45
โอลิมปิก ลียง
VS
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:35
โตริโน่
VS
กายารี่
21:05
เวโรน่า
VS
Venezia
00:05
Spezia
VS
โรม่า
02:50
ลาซิโอ
VS
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

20:00
บียาร์เรอัล
VS
เอสปันญ่อล
22:15
เซบีย่า
VS
เรอัล เบติส
00:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
โอซาซูนา
03:00
FC Barcelona
VS
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก

13:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

11:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
โออิตะ ตรินิต้า
11:00
Roasso Kumamoto
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
โทชิกิ SC
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
Grulla Morioka
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
Blaublitz Akita

49477 ไทยลีก

18:00
Port FC
VS
Samut Prakan City
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
SCG Muangthong United
VS
Singha Chiangrai United
19:30
BG Pathum United
VS
Suphanburi Football Club

49477 ไทยลีก 2

18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

462 คาราบาว คัพ

23:30
เชลซี
VS
ลิเวอร์พูล

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Sunderland W
VS
Crystal Palace W
19:00
Blackburn Rovers W
VS
Lewes W
21:00
Millwall W
VS
Bristol City W

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
SC Heerenveen W
VS
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Hamburger SV
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
19:30
Heidenheim
VS
Sandhausen
19:30
Jahn Regensburg
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

19:00
Viktoria Berlin
VS
Freiburg II
20:00
Borussia Dortmund II
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Buchbach
VS
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Germania Halberstadt
VS
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Kickers Offenbach
VS
Hessen Kassel

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

21:00
Rielasingen-Arlen
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
DJK Bamberg
VS
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:30
Türkspor Augsburg
VS
1860 München II
19:30
Schwabmünchen
VS
Garching

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
OSC Bremerhaven
19:00
Schwachhausen
VS
Bremer SV
20:00
Hemelingen
VS
Blumenthaler SV
21:00
Komet Arsten
VS
Werder Bremen III
21:00
Hastedt
VS
Habenhauser FV
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

21:00
Buchholz
VS
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
Borussia Freialdenhoven
VS
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Kray
VS
FC M'gladbach
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
FSV Duisburg
21:00
Meerbusch
VS
Schonnebeck
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Hilden
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Germania Ratingen
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
Monheim
21:30
FC Bocholt
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Stern
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:30
Hansa Rostock II
VS
Staaken
19:30
Lok Stendal
VS
Hertha Zehlendorf
19:30
Neustrelitz
VS
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
VfL Halle
VS
FC Merseburg
19:30
Wacker Nordhausen
VS
An der Fahner Höhe

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:00
Eckernforder SV
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Dornbreite Lubeck
21:00
Inter Türkspor Kiel
VS
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Ennepetal
VS
TuS Haltern
21:30
Westfalia Herne
VS
ASC Dortmund

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
Austria Klagenfurt
VS
Ried
23:00
Austria Wien
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Wattens
VS
Rapid Vienna
23:00
Sturm Graz
VS
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Vorwärts Steyr
VS
Amstetten

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Sabah
VS
Neftçi
22:15
Sumqayıt
VS
Qabala

556 Belgium - Pro League

19:30
คลับ บรูกก์
VS
Antwerp
22:00
เกงค์
VS
Kortrijk
00:30
Standard Liège
VS
เกนท์
03:00
Zulte-Waregem
VS
RFC Seraing

556 Belgium - First Division B

22:00
Lommel United
VS
Royal Excel Mouscron
02:00
RWDM
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Rudar Prijedor
VS
Zrinjski
19:00
Radnik Bijeljina
VS
Posusje

224 Bulgaria - Parva Liga

20:15
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Cherno More

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:45
Marek
VS
FK Minyor Pernik
19:00
Hebar 1918
VS
Botev Plovdiv II
19:00
Ludogorets II
VS
Sportist Svoge
19:00
CSKA 1948 Sofia II
VS
Spartak Varna

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Šibenik
VS
Istra 1961
00:00
Osijek
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Croatia Zmijavci
VS
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Doxa
VS
PAEEK
00:00
Olympiakos
VS
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

21:00
Xylotympou
VS
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Karviná
VS
České Budějovice
21:00
Hradec Králové
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Sigma Olomouc
VS
Teplice
00:00
Sparta Praha
VS
Zlín

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
AaB
VS
Silkeborg
20:00
Nordsjælland
VS
Randers
22:00
Viborg
VS
โคเปนเฮเก้น
00:00
OB
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

19:30
HB Køge
VS
Jammerbugt
21:00
Horsens
VS
Hvidovre

1233 Finland - Finland Cup

17:00
Valo
VS
HaPo
18:00
OuJK
VS
KePS
19:00
JanPa
VS
Loiske
21:00
Naseva
VS
JaPS O35
22:00
KarPo
VS
JäPS II
00:00
PoPo
VS
NouLa
00:00
HIFK 3
VS
TiPS
00:00
KeuPa II
VS
Riverball
01:00
SiPS
VS
Barca

17 France - National

21:15
Le Mans
VS
Laval

125 Greece - Super League

22:15
PAOK
VS
Ionikos
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
OFI
00:30
Panathinaikos
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Újpest
VS
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Debrecen
VS
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Szolnoki MÁV
VS
Csákvári TK
20:00
Pécsi MFC
VS
Diósgyőr
20:00
Győri ETO
VS
Ajka
20:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Soroksár SC
20:00
Békéscsaba
VS
Budaörs
20:00
III. Kerületi TUE
VS
Szentlőrinc SE
20:00
Dorogi
VS
Tiszakecske
23:00
Budafoki MTE
VS
Siófok
23:00
Szeged 2011
VS
Szombathelyi Haladás

1796 Iceland - League Cup

21:00
Grótta
VS
ÍBV
23:00
KA
VS
Fram

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Katamon
01:15
Beitar Jerusalem
VS
Bnei Sakhnin

802 Israel - Liga Leumit

00:00
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Umm al-Fahm

251 Italy - Serie B

21:35
Ascoli
VS
Crotone
21:35
Cittadella
VS
โฟรซิโนเน่
21:35
Monza
VS
เลชเช่
21:35
Reggina
VS
Pisa

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Borec
VS
Struga
20:00
Skendija 79
VS
Akademija Pandev
20:00
Skopje
VS
Rabotnicki
20:00
Shkupi
VS
Tikves

2756 Malta - Premier League

20:00
Birkirkara
VS
Santa Lucia
22:00
Balzan
VS
Sirens
00:00
Gzira United
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

20:00
Mgarr
VS
Tarxien Rainbows
21:00
Marsa
VS
Pietà Hotspurs
00:00
Pembroke Athleta
VS
Mqabba
01:00
Rabat Ajax
VS
Lija Athletic

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Jagiellonia Białystok
VS
Warta Poznań
21:00
Radomiak Radom
VS
Lechia Gdańsk
23:30
Śląsk Wrocław
VS
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

18:40
Tychy 71
VS
Podbeskidzie
21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Katowice
00:00
Chrobry Głogów
VS
Polkowice

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Vizela
VS
Portimonense
01:00
เบนฟิกา
VS
Vitória SC
01:00
Estoril
VS
Boavista
03:30
ปอร์โต้
VS
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Nacional
VS
Trofense
21:00
Rio Ave
VS
Porto II
22:30
Farense
VS
Vilafranquense
22:30
Leixões
VS
Estrela Amadora

155 Romania - Liga 1

18:00
Argeş
VS
Voluntari
20:30
Botoşani
VS
Mioveni
02:00
FCSB
VS
SSC Farul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rostov
VS
Krylya Sovetov
21:00
คราสโนดาร์
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Akhmat Grozny
VS
Ufa

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Hibernian
VS
เซลติก
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Motherwell

296 Serbia - Super Liga

00:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Železničar Pančevo
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Šamorín
VS
Futura Humenne
16:30
Petržalka akadémia
VS
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Mura
VS
Radomlje
23:30
Olimpija
VS
Koper

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เออิบาร์
VS
Burgos
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เรอัลซาราโกซา
00:15
เลกาเนส
VS
คิโรน่า
00:15
เรอัล บายาโดลิด
VS
Amorebieta
03:00
อัลกอร์กอน
VS
Ponferradina

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Brommapojkarna
VS
Djurgården
19:00
Halmstad
VS
Brage
19:00
Sylvia
VS
Kalmar
19:00
Sirius
VS
Trelleborg
21:00
Örebro
VS
Örgryte
21:15
Eskilsminne
VS
AIK
23:00
Skiljebo
VS
Elfsborg
23:30
Degerfors
VS
GIF Sundsvall

62 Switzerland - Super League

20:15
St. Gallen
VS
Grasshopper
22:30
Lausanne Sport
VS
Luzern
22:30
Zürich
VS
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Altay
VS
Gaziantep F.K.
17:30
Giresunspor
VS
Göztepe
20:00
Hatayspor
VS
Yeni Malatyaspor
20:00
Alanyaspor
VS
คอนยาสปอร์
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Adanaspor
17:30
Ümraniyespor
VS
Samsunspor
20:00
BB Erzurumspor
VS
Ankaragücü
23:00
İstanbulspor
VS
Kocaelispor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Vorskla
VS
Veres
22:00
Chornomorets
VS
Mariupol
22:00
Dnipro-1
VS
Desna

44 Argentina - Superliga

07:30
Independiente
VS
Boca Juniors
03:00
Sarmiento
VS
Unión Santa Fe
03:00
Estudiantes
VS
Arsenal de Sarandi
05:15
River Plate
VS
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

03:00
Deportivo Maipú
VS
Atletico Mitre
03:00
Flandria
VS
Chacarita Juniors
03:00
Villa Dálmine
VS
Deportivo Santamarina
03:30
Gimnasia Mendoza
VS
San Telmo
05:00
Club Atlético Güemes
VS
San Martín San Juan
06:00
Belgrano
VS
Estudiantes Caseros

80 Chile - Primera Division

22:00
Huachipato
VS
Colo-Colo
04:00
Palestino
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

06:30
Deportes Iquique
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Millonarios
VS
Cortuluá
04:05
Unión Magdalena
VS
Deportivo Cali
06:10
Atlético Bucaramanga
VS
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Leones FC
VS
Barranquilla
03:00
Bogotá
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Real San Andres
VS
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Herediano
VS
Guanacasteca
05:00
Deportivo Saprissa
VS
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Barcelona Guayaquil
VS
Técnico Universitario
02:00
Gualaceo
VS
Cumbaya
04:30
9 de Octubre
VS
Mushuc Runa

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Isidro Metapán
VS
Municipal Limeño
08:00
Chalatenango
VS
Santa Tecla
08:00
Firpo
VS
FAS
04:00
Once Municipal
VS
Águila
04:15
Alianza
VS
Atletico Marte
04:15
CD Platense
VS
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Cobán Imperial
VS
Achuapa
09:00
Xelajú
VS
Guastatoya
01:00
Malacateco
VS
Solola
01:00
Iztapa
VS
Municipal
04:00
Nueva Concepción
VS
Santa Lucia
06:00
Comunicaciones
VS
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Quiché
VS
San Pedro
00:00
Puerto San Jose
VS
Marquense
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Aurora
01:00
Plataneros
VS
Xinabajul
04:00
Chimaltenango
VS
Deportivo Sanarate
06:00
Mixco
VS
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

08:00
Guadalajara
VS
Puebla
10:00
Pumas UNAM
VS
América

458 Mexico - Liga de Expansión MX

01:00
Tapatío
VS
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Jalapa
VS
Real Madriz
08:00
Real Estelí
VS
Diriangén
05:00
Walter Ferreti
VS
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Guaireña
VS
Cerro Porteño
06:15
Tacuary
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

23:00
Sport Boys
VS
Carlos Stein
01:15
Alianza Atlético
VS
Alianza Lima
03:00
ADT
VS
Deportivo Municipal
03:30
Universitario
VS
César Vallejo

158 Uruguay - Primera Division

03:00
Peñarol
VS
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
01:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
03:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
05:00
แอลเอ แกลักซี
VS
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

20:30
SuperSport United
VS
Royal AM

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Progresso

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
Abengourou
01:00
SOL
VS
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

22:30
Smouha
VS
Ghazl El Mehalla

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
Karela
22:00
Berekum Chelsea
VS
Bibiani Gold Stars
22:00
Medeama
VS
Bechem United
22:00
Ashanti Gold
VS
Eleven Wonders
22:00
Elmina Sharks
VS
Accra Lions
22:00
Asante Kotoko
VS
Dreams

1179 Kenya - Premier League

19:00
Bandari
VS
Gor Mahia
19:00
Leopards
VS
Vihiga Bullets
19:00
Talanta
VS
Posta Rangers
19:00
Homeboyz
VS
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

22:30
US Bougouba
VS
Black Stars
22:30
USC Kita
VS
Stade Malien Bamako
23:00
Djoliba
VS
ASOM
23:30
Yeelen Olympique
VS
Douannes de Sikasso
01:00
LC Ba
VS
ASKO

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
FAR Rabat
VS
Difaâ El Jadida

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Gorée
VS
Pikine
23:30
CNEPS Excellence
VS
Mbour Petite Côte
23:30
ASEC Ndiambour
VS
Casa Sport
23:30
Guédiawaye
VS
Generation Foot
23:30
Dakar SC
VS
Jaraaf

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Ruvu Shooting
VS
Dodoma Jiji
20:00
Tanzania Prisons
VS
Mbeya City
23:00
Young Africans
VS
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

20:00
Forest Rangers
VS
Red Arrows

2931 Andorra - Primera División

17:00
UE Santa Coloma
VS
Inter Club d'Escaldes
19:30
Ordino
VS
Atlètic Club d'Escaldes
22:00
Engordany
VS
Sant Julià
00:30
Carroi
VS
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Atlètic Club II
VS
Engordany II
19:30
Penya Encarnada
VS
UE Santa Coloma II
21:30
Jenlai
VS
Atlètic Club II
22:00
Ranger's
VS
FC Santa Coloma II

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:50
Al Batin
VS
Al Faisaly
20:10
Al Tai
VS
Al Taawon
22:15
Al Fateh
VS
Al Ittifaq
00:40
Al Feiha
VS
Al Shabab

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Ben Guerdane
VS
Métlaoui
20:00
Monastir
VS
Rejiche

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:25
Al-Taawon
VS
Masfut
20:30
Al Hamriyah
VS
Al Thaid

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Devonshire Cougars
VS
Devonshire Colts
08:00
Somerset Trojans
VS
Somerset Eagles
02:00
PHC Zebras
VS
Southampton Rangers
02:00
St. George's Colts
VS
X-Roads Warriors
04:15
Dandy Town Hornets
VS
North Village Rams

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
BC Rangers
VS
Tai Chung
16:30
HK U23
VS
Warriors

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
ATK Mohun Bagan
VS
Bengaluru

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Karnataka
VS
Manipur
16:30
Odisha
VS
Gujarat

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Sangju Sangmu
VS
Pohang Steelers
14:30
Daegu
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

12:00
Hwaseong
VS
Gimhae City
12:00
Gyeongju HNP
VS
Changwon City
12:00
Cheongju
VS
Mokpo City

44 Argentina - Primera C

03:00
Victoriano Arenas
VS
Leandro Nicéforo Alem
03:00
Liniers
VS
Midland

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hollandia
VS
Dongen
20:00
HV & CV Quick
VS
Blauw Geel '38
20:00
DEM
VS
GVV Unitas
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
OFC Oostzaan
20:30
HSC '21
VS
ADO '20
20:30
Groene Ster
VS
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Club Universitario
VS
Aurora
04:15
Bolívar
VS
Always Ready
06:15
Wilstermann
VS
Independiente Petrolero

147 Africa - CAF Confederations Cup

20:00
TP Mazembe
VS
Cotonsport
23:00
Pyramids FC
VS
CS Sfaxien
23:00
Al-Ittihad
VS
JS Saoura
23:00
Otôho d'Oyo
VS
Al Masry
23:00
USGN
VS
ASEC Mimosas
02:00
Al Ahli Tripoli
VS
Zanaco
02:00
RSB Berkane
VS
Simba
02:00
Royal Leopards
VS
Orlando Pirates

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:30
Solières Sport
VS
La Louvière
20:30
Couvin-Mariembourg
VS
US Givry
20:30
Hamoir
VS
Rebecq
20:30
Jette
VS
Meux
21:00
Stockay-Warfusée
VS
Warnant
21:00
Waremme
VS
Tubize
21:00
Ganshoren
VS
Acren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Merelbeke
VS
RFC Wetteren
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Hades
VS
Olympia Wijgmaal
21:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Sporting Hasselt
21:00
Pepingen-Halle
VS
Cappellen
21:00
Diegem Sport
VS
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Voorde Appelterre
VS
Erpe-Mere United
21:00
Jong Lede
VS
Eppegem
21:00
Lochristi
VS
Oostkamp
21:00
VW Hamme
VS
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Braine
VS
Jeunesse Tamines
20:30
Gosselies Sports
VS
Entité Manageoise
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Tournai
21:00
Ostiches
VS
Union Namur
21:00
Stockel
VS
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Stade Disonais
VS
Huy
20:30
Gouvy
VS
Habay-la-Neuve
21:00
Aywaille
VS
Sprimont-Comblain
21:00
Richelle United
VS
Mormont
21:00
Jodoigne
VS
Marloie Sport
21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Eendracht Zoersel
VS
Rapid Leest
21:00
Berg en Dal
VS
Vosselaar
21:00
Bevel FC
VS
Oppuurs
21:00
Ternesse
VS
Kalmthout
21:00
Bornem
VS
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Wambeek
VS
Grimbergen
20:30
Tubize II
VS
Léopold
20:30
Kosova Schaerbeek
VS
Sporting Bruxelles
20:30
Nivellois
VS
Stade Everois
20:30
Saint-Josse
VS
Etterbeek
20:30
Sportive Brainoise
VS
BX Brussels
21:00
Borght-Humbeek
VS
Melsbroek
21:00
Sporting Kampenhout
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Liedekerke
VS
Stade Bierbeek
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Genappe
VS
Grez-Doiceau
21:00
NSeth Berchem
VS
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Hornu
VS
Belœil
21:00
Péruwelz
VS
Ransart
21:00
Houdeng
VS
RAS Monceau
21:00
Molenbaix
VS
Montignies
21:00
Morlanwelz
VS
Soignies Sports
21:00
Excelsior Biévène
VS
Le Roeulx
21:00
Antoing
VS
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herk
VS
KFC Eksel
21:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Juve Hasselt
21:00
Helson Helchteren
VS
Torpedo Hasselt
21:00
Herderen-Millen
VS
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Sartoise
VS
Florenville
21:00
Vaux-Noville
VS
Lorraine Arlon
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Meux II
VS
US Dinantaise
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Chevetogne
21:00
Loyers
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Ciney
VS
Nismes
21:00
Beauraing
VS
ES de la Molignée
21:00
Andennais
VS
Grand-Leez
21:00
Biesme
VS
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
St-Joris Sleidinge
VS
HO Kalken
21:00
Ardennen
VS
Eendracht Zele
21:00
Elene-Grotenberge
VS
SK Denderhoutem
21:00
Excelsior Mariakerke
VS
Eendracht Aalter
21:00
Grembergen
VS
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Eendracht Wervik
VS
Lauwe
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Sparta Heestert
21:00
Blankenberge
VS
Rumbeke
21:00
Oostnieuwkerke
VS
Diksmuide

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Ustrem Donchevo
VS
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Omonia Psevda
VS
Digenis Morphou

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Sochaux II
VS
Dijon II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Bourges Foot 18 II
VS
Chateauroux II
21:00
Saran Municipal
VS
C' Chartres II
21:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Nancy II
VS
Prix-lès-Mézières

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Amiens SC II
VS
Saint-Omer
20:30
Vimy
VS
Boulogne II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Aris Avato
20:00
Apollon Paralimniou
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Pandramaikos
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Doxa Dramas
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Anagennisi Plagia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Panachaiki
VS
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atalanti
VS
Nea Artaki
20:00
Nea Artaki
VS
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

19:00
Lefkimmi
VS
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:30
AE Mykonos
VS
Santorini 2020
20:00
Ermis Meligous
VS
Ilioupoli
20:00
Aris Skalas
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Fostiras
VS
AE Mykonos
20:00
Ilioupoli
VS
Santorini 2020
20:00
Ermis Meligous
VS
Panarkadikos
20:00
Agios Ierotheos
VS
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Giouchtas
VS
PAO Rouf
20:00
Agios Nikolaos
VS
AE Neapolis
20:00
Atsalenios
VS
Panionios
20:00
Aris Soudas
VS
Anagennisi Ierapetra
20:00
Almyros Gaziou
VS
Poros

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Videoton II
VS
MTE 1904
17:00
Veszprém
VS
Zalaegerszegi TE II
20:00
Komárom
VS
Tatabánya
20:00
Balatonfuredi
VS
Papai Perutz
20:00
Andráshida
VS
SC Sopron
20:00
BVSC
VS
Kelen
20:00
Nagykanizsai ULE
VS
Gyirmót II
20:00
Érdi VSE
VS
Gardony
21:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Gyori ETO II
22:00
Bicskei
VS
Puskás II

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Renate
VS
Lecco
20:30
Calcio Padova
VS
Pro Sesto
20:30
FeralpiSalò
VS
Trento Calcio 1921
23:30
Juventus U23
VS
AlbinoLeffe
23:30
Pergolettese
VS
Fiorenzuola
23:30
Pro Patria
VS
Legnago Salus
23:30
Giana Erminio
VS
Pro Vercelli
23:30
Virtus Verona
VS
Seregno
23:30
Piacenza
VS
Südtirol
23:30
Mantova
VS
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Olbia
VS
Montevarchi
20:30
Pontedera
VS
Cesena
20:30
Lucchese
VS
Fermana
20:30
Teramo
VS
Grosseto
20:30
Carrarese
VS
Gubbio
20:30
Ancona
VS
Reggiana
20:30
Vis Pesaro
VS
Virtus Entella
20:30
Siena
VS
Viterbese
20:30
Pistoiese
VS
Imolese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Borgosesia
20:30
Caronnese
VS
Fossano
20:30
Casale
VS
Saluzzo
20:30
Città di Varese
VS
Pro Imperia
20:30
Derthona
VS
PDHAE
20:30
Ligorna
VS
Asti
20:30
RG Ticino
VS
Novara
20:30
Sanremo
VS
Gozzano
20:30
Vado
VS
Lavagnese
21:00
Sestri Levante
VS
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Villa d'Almè
20:30
Olginatese
VS
Crema
20:30
Brusaporto
VS
Breno
20:30
Desenzano Calvina
VS
Castellanzese
20:30
Caravaggio
VS
Real Calepina
20:30
Casatese
VS
Legnano
20:30
Folgore Caratese
VS
Leon
20:30
Pontisola
VS
Sangiuliano City
20:30
Sona
VS
Adrense
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Montebelluna
20:30
Campodarsego
VS
Ambrosiana
20:30
Marignanese
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Este
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Luparense
VS
Spinea
20:30
San Martino Speme
VS
Caldiero Terme
20:30
Clodiense
VS
Cartigliano

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Borgo San Donnino
VS
Athletic Carpi
20:30
Forlì
VS
Sasso Marconi
20:30
Mezzolara
VS
Alcione
20:30
Prato
VS
Bagnolese
20:30
Ravenna
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Real Forte Querceta
VS
Rimini
20:35
Progresso
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Flaminia
VS
Cannara
20:30
Gavorrano
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Lornano Badesse
VS
Scandicci
20:30
FC Rieti
VS
Pro Livorno
20:30
Sporting Trestina
VS
Poggibonsi
20:30
Unipomezia
VS
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aurora Alto Casertano
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Vastese
20:30
Chieti
VS
Vastogirardi
20:30
Matese
VS
Fano
20:30
Pineto
VS
Recanatese
20:30
Tolentino
VS
Atletico
20:30
Sambenedettese
VS
Nereto

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Cassino
VS
Team Nuova Florida
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Muravera
20:30
SSC Giugliano
VS
Carbonia
20:30
Lanusei
VS
Vis Artena
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Arzachena
20:30
Latte Dolce
VS
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Città di Fasano
VS
US Bitonto
20:30
Nola 1925
VS
Mariglianese
20:30
San Giorgio
VS
Brindisi
20:30
Nardò
VS
Nocerina
20:30
Sorrento
VS
Rotonda
21:00
Bisceglie
VS
Audace Cerignola
21:00
Gravina
VS
Casertana
21:00
Molfetta Calcio
VS
Francavilla
21:00
Team Altamura
VS
Virtus Matino

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Cavese
20:30
Castrovillari
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Gelbison
VS
Lamezia Terme
20:30
Giarre
VS
Acireale
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Trapani 1905
20:30
San Luca
VS
Aversa Normanna
20:30
Sancataldese
VS
Rende
20:30
Troina
VS
Cittanova Interpiana
20:30
FC Messina
VS
Lamezia Terme
21:00
Licata
VS
Paternò

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Radunia Stężyca
VS
Chojniczanka Chojnice
22:00
Stal Rzeszów
VS
Kalisz
23:00
Wisła Puławy
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
23:15
Ruch Chorzów
VS
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Pedras Salgadas
VS
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Mirandela
VS
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Uniao Idanhense
VS
Fontinhas
23:00
Praiense
VS
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Sacavenense
VS
O Elvas
23:00
Ideal
VS
Pero Pinheiro

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:30
Kalna n. Hronom
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Sofán
VS
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Sporting Gijon II
VS
Langreo II
18:00
Praviano
VS
Roces
18:00
Colunga
VS
Caudal
18:00
Llanes
VS
Tuilla
18:00
Covadonga
VS
Luarca
18:00
Lenense
VS
EI San Martin
22:00
Real Oviedo II
VS
Urraca
22:45
Mosconia
VS
Real Titánico

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Barreda
23:00
Naval
VS
Cartes
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Samano
23:00
Selaya
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Santutxu
VS
Deportivo Alaves II
18:00
San Ignacio
VS
Urduliz
23:30
CD Vitoria
VS
Beti Gazte

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Castelldefels
VS
San Cristobal
18:00
Sant Andreu
VS
Granollers
18:30
L'Hospitalet
VS
Peralada
22:30
Olot
VS
Grama
00:30
Figueres
VS
Girona II
01:00
Sants
VS
Guineueta

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Torrellano
23:00
Orihuela
VS
Silla
23:15
Jove Espanol
VS
Callosa Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Madrid 2021 FP
VS
Villaverde-Boetticher
17:30
Parla
VS
Trival Valderas
17:30
Colonia Moscardo
VS
Alcobendas
17:30
Carabanchel
VS
Rayo Vallecano II
18:00
Torrejón
VS
Ursaria
18:00
Tres Cantos
VS
Villaviciosa Odón
18:00
Las Rozas
VS
RSD Alcalá
18:00
Atlético Madrid II
VS
Pozuelo Alarcón
22:30
Galapagar
VS
Moratalaz

32 Spain - Tercera - Group 8

17:45
Mirandés II
VS
La Virgen del Camino
18:00
Ribert
VS
Bembibre
18:00
Guijuelo
VS
Colegios Diocesanos
18:30
Cultural Leonesa II
VS
Salamanca II
23:00
Real Ávila
VS
Atlético Tordesillas
23:00
Arandina
VS
Palencia CF

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Huétor Vega
VS
Almería II
18:00
UD San Pedro
VS
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
Motril
VS
Marbella
23:00
El Palo
VS
Torreperogil
00:15
Atlético Porcuna
VS
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Utrera
VS
Conil
18:00
Rota
VS
Cabecense
18:30
Recreativo Huelva
VS
Sevilla III
00:00
Lucena
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Murense
VS
Portmany
23:00
Son Veri
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

18:50
Buzanada
VS
Herbania
19:00
Lanzarote
VS
Tenerife II
19:00
Tenisca
VS
Unión Sur Yaiza
19:00
Vera
VS
Unión Viera
19:00
Las Zocas
VS
Arucas
19:30
Gran Tarajal
VS
Santa Úrsula
19:30
La Cuadra
VS
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
La Union Atletico
VS
Mazarrón FC
18:00
Cartagena II
VS
Bala Azul
18:00
Real Murcia II
VS
Huércal-Overa
22:00
Cartagena FC
VS
Archena Sport
22:00
Racing Murcia
VS
UCAM Murcia II
22:30
Lorca Deportiva
VS
UD Caravaca
22:30
Deportiva Minera
VS
El Palmar
23:00
Los Garres
VS
Yeclano
23:30
Bullense
VS
CAP Ciudad de Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Badajoz II
VS
Miajadas
18:00
UP Plasencia
VS
Calamonte
18:15
Jerez
VS
Villafranca
23:00
Don Álvaro
VS
Diocesano
23:00
Arroyo
VS
Llerenense
23:00
Aceuchal
VS
Azuaga
00:00
Extremadura UD II
VS
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 15

17:30
Subiza
VS
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Calahorra II
VS
Oyonesa
22:45
Anguiano
VS
Berceo
23:00
CDFC La Calzada
VS
Haro
23:00
Vianés
VS
Cenicero

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Cuarte Industrial
17:30
Giner Torrero
VS
Belchite 97
22:00
Cariñena
VS
Barbastro
22:30
Caspe
VS
Binéfar
22:30
Atletico Monzon
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Guadalajara
18:00
Ciudad Real
VS
Azuqueca
23:00
Conquense
VS
San Clemente
23:00
Torrijos
VS
Villarrobledo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Eskişehirspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Ankara Demirspor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Kırklarelispor
VS
Kastamonuspor
17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Tire 1922
17:00
Pazarspor
VS
Amed SK
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Akhisar Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Turgutluspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Bodrumspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Adıyaman 1954
17:00
Sarıyer
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Osmanlıspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Van BB
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Niğde Belediyespor
18:00
Sakaryaspor
VS
İnegölspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Bergama Belediyespor
VS
Fatsa Belediyespor
17:00
Karaman Belediyespor
VS
Batman Petrolspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Hendek Spor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Nevşehirspor
17:00
Osmaniyespor
VS
Kütahyaspor
17:00
Artvin Hopaspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Bugsaşspor
VS
Yıldırım Belediyesispor
17:00
Çatalcaspor
VS
Elazığspor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Erbaaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Bayrampaşaspor
VS
52 Orduspor FK
17:00
Kuşadasıspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Kestelspor
VS
Çarşambaspor
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Elazig Karakocan FK
VS
Iskenderunspor A.Ş.
17:00
Iğdır FK
VS
Altındağ Spor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Yomraspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

16:00
Ankara Adliyespor
VS
Karaköprü Belediyespor
17:00
Fethiyespor
VS
Orduspor 1967
17:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Ofspor
17:00
Derincespor
VS
Karabükspor
17:00
Karşıyaka
VS
Gümüşhanespor
17:00
İçelspor
VS
Edirnespor
17:00
Modafenspor
VS
Tepecikspor
17:00
Ağrı 1970
VS
Ceyhanspor

5 Brazil - Alagoano

02:00
CRB
VS
Aliança AL
02:00
Jacyobá
VS
Murici

5 Brazil - Amazonense

02:00
Iranduba
VS
Manaus
02:00
JC
VS
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

04:00
Juazeirense
VS
Bahia

5 Brazil - Copa do Nordeste

04:00
Altos
VS
Sport Recife

5 Brazil - Carioca Serie A

01:00
Volta Redonda
VS
Nova Iguaçu
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Resende
05:00
Portuguesa RJ
VS
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Marcílio Dias
VS
Barra do Garcas
02:00
Joinville
VS
Brusque
04:30
Concórdia Atlético Clube
VS
Juventus SC

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Ypiranga Erechim
VS
Guarany de Bagé
02:00
Novo Hamburgo
VS
Aimoré
05:00
União RS
VS
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Maranhense

02:00
Sampaio Corrêa
VS
São José MA

5 Brazil - Matogrossense

02:00
União Rondonópolis
VS
Sport Sinop

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Athletico PR
VS
Operário PR
02:00
Cianorte
VS
Independiente FSJ

5 Brazil - Paulista A1

21:00
Corinthians
VS
Bragantino
02:00
Inter de Limeira
VS
Palmeiras
04:30
Santos
VS
Novorizontino
06:30
Botafogo SP
VS
São Bernardo

5 Brazil - Paulista A2

02:00
Oeste
VS
São Bento

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Íbis
VS
Sete de Setembro PE
05:00
Afogados
VS
Náutico

5 Brazil - Piauiense

19:00
4 de Julho
VS
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

01:00
Forca e Luz
VS
Globo

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
Talleres Remedios
VS
Cañuelas

144816 Belize - Premier League

07:30
San Pedro Pirates
VS
Hankook Verdes
04:30
Wagiya
VS
Altitude
04:30
Caesar Ridge
VS
Garden City

866998 Fiji - National Football League

09:00
Nasinu
VS
Nadi
10:00
Navua
VS
Ba
12:30
Rewa
VS
Tailevu Naitasiri
14:30
Suva
VS
Labasa

3347 San Marino - Campionato

21:00
Cosmos
VS
Libertas
00:30
La Fiorita
VS
Folgore
01:00
Murata
VS
Juvenes / Dogana

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Birmingham U23
VS
Middlesbrough U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:45
เพิร์ธ กลอรี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
14:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

20:00
Butrinti Sarandë
VS
Apolonia Fier
20:00
Tërbuni Pukë
VS
Maliqi
20:00
Besa Kavajë
VS
Vora
20:00
Pogradeci
VS
Erzeni Shijak

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Anyang
VS
Asan Mugunghwa
14:00
Gwangju
VS
Daejeon Citizen
14:00
Gyeongnam
VS
Busan I'Park

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Tienen
VS
Dessel Sport
21:00
Rupel Boom
VS
Knokke

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Energie Cottbus U19
VS
Hamburger SV U19
17:00
Hansa Rostock U19
VS
St. Pauli U19
17:00
Union Berlin U19
VS
Osnabruck U19
17:00
Magdeburg U19
VS
Holstein Kiel U19
20:00
Saarbrucken U19
VS
Astoria Walldorf U19
20:00
Ulm U19
VS
Kaiserslautern U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Verona U19
VS
Roma U19
17:00
Bologna U19
VS
Sampdoria U19
18:30
Milan U19
VS
Atalanta U19
21:00
Genoa U19
VS
Lecce U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Crotone U19
VS
Benevento U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Venda FC
VS
Richards Bay
20:30
TS Sporting
VS
TTM

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kwara United
VS
Niger Tornadoes
22:00
MFM
VS
Sunshine Stars
22:00
Plateau United
VS
Akwa United
22:00
Wikki Tourist
VS
Gombe United

65437 Panama - Lpf

08:00
Veraguas
VS
Independiente
04:00
Alianza
VS
Sporting San Miguelito
06:00
Azuero
VS
Atlético Chiriquí

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

08:00
Mexico U20 W
VS
Panama U20 W
03:00
Puerto Rico U20 W
VS
United States U20 W
03:00
St. Kitts and Nevis U20 W
VS
Trinidad and Tobago U20 W
06:00
Nicaragua U20 W
VS
Dominican Republic U20 W
06:00
El Salvador U20 W
VS
Canada U20 W

122 Kosovo - Superliga

19:00
Ulpiana
VS
Drenica
19:00
KF Feronikeli
VS
Dukagjini
19:30
Prishtina
VS
Gjilani

98 Australia - Npl Victoria

11:00
Heidelberg United
VS
Dandenong Thunder
13:00
St. Albans Saints
VS
Dandenong City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Lugano II
VS
Balzers

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Biel-Bienne
VS
Chiasso
22:00
Young Boys II
VS
Basel II

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Progrès Niedercorn
VS
Fola Esch
22:00
UNA Strassen
VS
Victoria Rosport
22:00
Swift Hesperange
VS
Differdange 03
22:00
Rodange
VS
Etzella Ettelbrück
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
Wiltz
VS
UT Pétange
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
Hostert

462 England - FA Cup Women

19:00
Liverpool W
VS
Arsenal W
19:30
Manchester United W
VS
Manchester City W
20:00
Charlton W
VS
Everton W
21:00
Durham W
VS
Birmingham W
21:00
West Bromwich Albion W
VS
Coventry United W
21:00
Reading W
VS
West Ham W
21:00
Ipswich Town W
VS
Southampton W

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Mazenod
VS
Likhopo
20:00
Bantu
VS
Kick4Life
20:00
Linare
VS
Lifofane
20:00
LMPS
VS
Matlama

201580 Maldives - Male League

18:00
Eagles
VS
Super United Sports
23:00
Maziya
VS
TC Sports Club

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Tidjikja
VS
Gourel Sangue
01:55
Armee
VS
SNIM

3039 Togo - Championnat National

22:00
Togo Port
VS
Anges Notsè
22:00
Entente II
VS
OTR
22:00
Gbohloe-Su
VS
Gomido
22:00
Kotoko
VS
Dynamic Togolais
22:00
Semassi
VS
Binah
22:00
Sara Sport
VS
Unisport

47 Sweden - Svenska Cupen Women

19:45
Bollstanäs W
VS
Umea W
21:00
Rosengard W
VS
Växjö W
21:00
Alingsås W
VS
Linkoping W
21:00
Häcken W
VS
KIF Orebro W
21:00
Hammarby W
VS
Brommapojkarna W
22:00
Eskilstuna United W
VS
Pitea W

556 Belgium - Super League Women

00:00
OH Leuven W
VS
Charleroi

17 France - Division 1 Women

20:45
Fleury 91 W
VS
Paris SG W
20:45
Stade de Reims W
VS
Lyon W

251 Italy - Serie A Women

18:35
Empoli W
VS
Juventus W
20:35
Roma W
VS
Inter Milano W
20:35
Pomigliano W
VS
Sampdoria W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Puebla W
VS
Pumas UNAM W
06:00
Atlético San Luis W
VS
Guadalajara W
06:00
Juárez W
VS
Toluca W

98 Australia - W-League

12:05
Perth Glory W
VS
Sydney W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

19:00
Víkingur U19
VS
Fram / Úlfarnir U19 II
20:00
Valur / KH U19
VS
Fjölnir / Vængir U19
20:00
ÍR / Léttir U19
VS
KR / KV U19 II
22:30
Thróttur / SR U19
VS
Fjölnir / Vængir U19 II
01:00
Leiknir / KB U19
VS
Fram / Úlfarnir U19

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
Mos W
VS
Villestro W
18:00
Sárdoma W
VS
Deportivo La Coruña II W
18:00
Gijón FF W
VS
Viajes Interrías W
18:00
Victoria FC W
VS
Umia W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aiolikos
VS
Aias Salamina
20:00
Pyliou
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Proodeftiki
VS
Aittitos Spata
20:00
Asteras Varis
VS
Panelefsiniakos

155 Romania - Liga 2

23:30
Hermannstadt
VS
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Fabrègues
VS
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Mureaux
VS
Mantes 78

44 Argentina - Reserve League

19:00
Platense Res.
VS
Banfield Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
GPA
VS
Waa Banjul Football
23:00
Sporting Real FC
VS
Steve Biko

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

12:00
Coffs Coast Tigers
VS
Taree Wildcats
12:00
Port Saints
VS
Kempsey Saints

401 Slovakia - Youth League

17:00
Zemplín Michalovce U19
VS
DAC U19
17:00
Senica U19
VS
Nitra U19
17:00
Trenčín U19
VS
Dukla U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:00
Heidelberg United U21
VS
Dandenong Thunder U21
10:30
St. Albans Saints U21
VS
Dandenong City U21

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Diamond Stars
VS
Bo Rangers
23:15
Kamboi Eagles
VS
East End Tigers
23:15
SLIFA Mount Aureol
VS
Central Parade

99474 World - Club Friendlies Women

17:00
Podgórze Kraków
VS
Trójka Jelna
18:00
Hønefoss W
VS
TIL 2020 W
19:00
Brondby W
VS
Vittsjo W
20:00
ASA W
VS
Aarhus 1900 W
21:30
Resovia Rzeszów W
VS
Unia Lublin
23:45
Tulevik ja Suure-Jaani
VS
Tammeka W

453172 Macao - Primeira Division

17:00
Sporting Macau
VS
Casa de Portugal
19:00
Polícia
VS
เบนฟิกา

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Glacis United
VS
Mons Calpe
00:30
Manchester 62
VS
Europa Point

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

15:30
Bangkok
VS
Inter Bangkok
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Chamchuri United
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Nonthaburi
15:30
North Bangkok University
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Muangnont
VS
ม.ธนบุรี
15:30
Samut Prakan
VS
Prime Bangkok
15:30
Siam
VS
Army

99474 World - Club Friendlies 3

16:00
Ruh Brest
VS
Dinamo Malorita
17:00
Minsk
VS
Slutsk
19:00
มัลโม่
VS
Olympic
19:30
Dinamo Minsk
VS
Slavia
20:00
Utsikten
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Øygarden
VS
Bremnes
22:00
Odd
VS
Sarpsborg 08

99474 World - Club Friendlies 4

15:00
Legion Dynamo
VS
Zenit Izhevsk
16:00
Pardubice II
VS
Hlinsko
17:00
Blansko
VS
Sigma Olomouc II
21:00
Neu-Isenburg
VS
Viktoria Griesheim
21:00
Rot-Weiss Frankfurt
VS
Marburg

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

18:00
Collerense W
VS
Fontsanta Fatjó W
18:00
Pardinyes W
VS
Vic Riuprimer W
20:00
Transportes Alcaine II W
VS
Espanyol II W
23:00
Balears W
VS
Son Sardina W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

19:00
San Ignacio W
VS
Mutilvera W
21:30
Real Sociedad II W
VS
Añorga W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

17:00
San Miguel W
VS
Málaga W
18:00
Almería W
VS
Salamanca W
23:00
Olympia Las Rozas W
VS
La Cañada Atlético W
23:00
La Rambla W
VS
Sevilla II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

17:30
Rayo Vallecano II W
VS
Tres Cantos W
18:00
Samper W
VS
Atlético Madrid III W
18:00
Real Madrid II W
VS
DNS de Belen W
22:00
Madrid III W
VS
Logroño II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

17:30
Discobolo-La Torre W
VS
Mislata W
18:00
Albacete II W
VS
Plaza Argel W
00:00
Aldaia W
VS
San Vicente W

49477 Thailand - Thai League 3 - South

15:30
Satun United
VS
Pattani
15:30
Nakhon Si Thammarat
VS
Krabi
15:30
Patong City
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Surat Thani FC
VS
Jalor City
15:30
Trang
VS
Nara United
15:30
Young Singh United
VS
Phattalung

49477 Thailand - Thai League 3 - West

15:30
Assumption United
VS
Saraburi United
15:30
Ang Thong
VS
Kanjanapat Group
15:30
Hua Hin City
VS
IPE Samut Sakhon
15:30
Samut Songkhram
VS
Pathum Thani University
15:30
Kanchanaburi
VS
Chainat United

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:30
Marina Sport U19
VS
Compostela U19
18:00
Pontevedra U19
VS
Bansander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:30
Real Sociedad U19
VS
Getxo U19
18:00
Txantrea U19
VS
AD San Juan U19
18:00
Pamplona U19
VS
Tolosa U19
22:30
Deportivo Alavés U19
VS
Mutilvera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

22:00
Barcelona U19
VS
Ebro U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:00
Tomares U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Séneca U19
VS
Recreativo Huelva U19
18:30
Calavera U19
VS
Atlético Jaén U19
22:30
Cádiz U19
VS
Coria U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

21:30
Leganés U19
VS
Alcorcón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

19:00
Atlético GC U19
VS
Maspalomas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Valencia U19
VS
La Nucía U19