lsm99

ตารางบอล 1 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:45
เบิร์นลีย์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ดาร์บีเคาน์ตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
พอร์ตสมัท
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
วีแกนแอทเลติก
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Oldham Athletic
02:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
โรชเดล
02:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Leyton Orient
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
Northampton Town
VS
Walsall
02:45
Harrogate Town
VS
Port Vale
02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Barrow

462 เอฟเอคัพ

02:15
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:30
คริสตัล พาเลซ
VS
สโตกซิตี
02:55
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:00
เอ็มเมน
VS
Helmond Sport

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

02:45
FC Union Berlin
VS
St. Pauli

462 England - National League

02:45
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Boreham Wood
02:45
Chesterfield
VS
Notts County
02:45
Dagenham & Redbridge
VS
Maidenhead United
02:45
Wrexham
VS
King's Lynn Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
AFC Telford United
VS
Curzon Ashton
02:45
Alfreton Town
VS
Boston United
02:45
Fylde
VS
York City

462 England - Premier League U18

20:00
Birmingham City U18
VS
Leicester U18

462 England - Professional Development League

20:00
Wigan U23
VS
Sheffield Wed U23
20:00
Coventry U23
VS
Barnsley U23
20:00
Cardiff U23
VS
Bristol City U23
20:00
Colchester U23
VS
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
VS
Millwall U23
20:00
Sheffield Utd U23
VS
Hull City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
AFC Hornchurch
VS
Carshalton Athletic
02:45
Cheshunt
VS
Potters Bar Town
02:45
Folkestone Invicta
VS
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Brentwood Town
VS
Bury Town
02:45
Felixstowe & Walton United
VS
Barking
02:45
Great Wakering Rovers
VS
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Welwyn Garden City
VS
Berkhamsted

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
Ashton United
VS
South Shields
02:45
Nantwich Town
VS
Witton Albion

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:45
Biggleswade Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
02:45
Nuneaton Town
VS
Redditch United

11 Germany - 3. Liga

01:00
1860 München
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Bayern

00:00
1860 Rosenheim
VS
Augsburg II
01:00
Eltersdorf
VS
Greuther Fürth II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

02:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Curslack-Neuengamme

919 Armenia - Premier League

18:00
Noah
VS
Alashkert
18:00
Van
VS
Ararat

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
FK Qəbələ II
VS
Keşlə II
17:30
Qarabağ II
VS
Kapaz
17:30
Qaradağ Lökbatan
VS
Neftchi II
18:00
Sabah II
VS
Turan

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

22:30
CSKA Sofia
VS
Lokomotiv Plovdiv

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Levadia
VS
Tallinna Kalev
01:00
Vaprus
VS
Paide

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

03:00
นีซ
VS
Versailles

17 France - National

02:00
Créteil
VS
Sète
02:00
Villefranche
VS
Boulogne

125 Greece - Greek Cup

07:00
Lamia
VS
Panathinaikos
07:00
โอลิมเปียกอส
VS
PAOK

674 Hungary - Hungarian Cup

23:15
Kazincbarcika
VS
Paksi SE
02:00
Honvéd
VS
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - League Cup

02:00
Breidablik
VS
Fjölnir

802 Israel - State Cup

01:00
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Hadera

251 Italy - Serie B

00:30
Benevento
VS
Cremonese
00:30
เบรสชา
VS
Perugia
00:30
Ternana
VS
Pordenone
02:30
Alessandria
VS
Como

251 โกปปาอีตาเลีย

03:00
เอซี มิลาน
VS
อินเตอร์ มิลาน

2345 Moldova - National Division

00:00
Sheriff
VS
Milsami

998 Montenegro - First League

20:00
Jezero
VS
Petrovac
20:00
Rudar
VS
Sutjeska
22:00
Budućnost
VS
Mladost Ljeskopolje
22:00
Zeta
VS
Mornar
23:30
Iskra
VS
Dečić

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Coleraine
VS
Larne

2 Poland - Polish Cup

00:00
Olimpia Grudziądz
VS
Wisła Kraków
02:45
Arka Gdynia
VS
Raków Częstochowa

155 Romania - Liga 1

20:00
Chindia Târgovişte
VS
UTA Arad
22:30
Dinamo Bucureşti
VS
Sepsi
00:55
U Craiova 1948
VS
Rapid Bucuresti

227 Russia - Russian Cup

00:00
Dinamo Moskva
VS
FK Nizjni Novgorod

1161 Scotland - Championship

02:30
Arbroath
VS
Partick Thistle

1161 Scotland - League One

02:45
Queen's Park
VS
Peterhead

1161 Scotland - Challenge Cup

02:30
Cove Rangers
VS
Queen of the South

296 Serbia - Super Liga

22:00
Novi Pazar
VS
Radnički Kragujevac
00:00
Proleter Novi Sad
VS
Spartak Subotica

1638 Slovenia - 1. SNL

23:30
Aluminij
VS
Domžale

62 Switzerland - Super League

02:30
Servette
VS
ยังบอยส์

62 Switzerland - Challenge League

01:30
FC Schaffhausen
VS
Stade Lausanne-Ouchy
01:30
Thun
VS
Neuchâtel Xamax
02:15
Wil
VS
Kriens

404 Turkey - Turkish Cup

00:30
แทร็บซอนสปอร์
VS
Antalyaspor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

00:30
Metal Kharkiv
VS
Zorya

44 Argentina - Superliga

07:30
Lanús
VS
Tigre

44 Argentina - Copa Argentina

05:10
Vélez Sarsfield
VS
Cipolletti

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Quilmes
VS
Ferro Carril Oeste
03:00
Almirante Brown
VS
Atlético Rafaela

5 Brazil - Copa do Brasil

01:30
Icasa
VS
Tombense
02:00
CFRJ / Marica
VS
Guarani
05:00
Moto Club MA
VS
Chapecoense
05:00
Pouso Alegre
VS
Paraná

80 Chile - Primera B

04:00
Deportes Santa Cruz
VS
Magallanes
06:30
Santiago Wanderers
VS
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Patriotas Boyacá
VS
Santa Fe
05:30
Deportivo Pasto
VS
Alianza Petrolera

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Macará
VS
Orense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Alebrijes
VS
Celaya

614 Algeria - Ligue 1

20:30
Paradou AC
VS
MC Oran
20:30
Tlemcen
VS
RC Relizane
21:00
Olympique Médéa
VS
ASO Chlef
21:00
RC Arbaâ
VS
USM Alger
21:00
NA Hussein Dey
VS
HB Chelghoum Laïd
00:00
MC Alger
VS
NC Magra

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Etoile Filante
VS
Majestic
23:00
ASFB
VS
RCK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Stella
VS
Lys Sassandra
01:00
ES Bafing
VS
AFAD

886 Egypt - Premier League

20:00
El Gounah
VS
National Bank of Egypt
22:30
Misr Lel Makasa
VS
Ismaily
01:00
Pharco
VS
Al Ahly

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Loubha Télimélé
VS
Wakirya
06:00
Fello Star
VS
CI Kamsar

16175 Libya - Premier League

06:00
Al-Madina
VS
Al Ahli Tripoli
06:00
Al-Ittihad
VS
Alittihad Misurata

26 Mali - Premiere Division

23:30
Onze Créateurs
VS
Afrique Football Élite

1424 Morocco - Botola Pro

00:15
Youssoufia Berrechid
VS
Wydad Casablanca
02:30
Raja Casablanca
VS
Ittihad Tanger

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:30
Hilal Obayed
VS
Kober
20:30
Al Shorta
VS
Al Ahly Shendi
20:30
Wad Nubawi
VS
Al Khartoum
20:30
Hay Al Arab
VS
Al Hilal Omdurman
23:30
Al Ahli Khartoum
VS
Tuti
23:30
Alamal Atbara
VS
Al-Ahly Merowe
23:30
Hilal El-Fasher
VS
Al Merreikh
23:30
Hay Al Wadi
VS
Al Hilal Port Sudan

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

23:00
Azam
VS
Coastal Union

74505 Qatar - Premier League

20:50
Al Rayyan
VS
Qatar SC
23:00
Al Khor
VS
Al Sadd
23:00
Al Sailiya
VS
Al Ahli
23:00
Al Shamal
VS
Al Wakrah

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:50
Al-Kawkab
VS
Al Wahda
20:10
Al Jabalain
VS
Al Akhdoud
20:20
Ohod
VS
Al Orubah
22:15
Al Khaleej
VS
Al Quadisiya

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

20:30
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Wahda
23:00
Al Jazira
VS
Al Ain

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Swadhinata KS
VS
Saif
18:30
Abahani
VS
Abahani Chittagong

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Hyderabad
VS
Jamshedpur

153732 India - Santosh Trophy

11:00
Services
VS
Odisha
16:30
Gujarat
VS
Karnataka

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Ulsan
VS
Suwon
12:00
Suwon Bluewings
VS
Jeju United
14:30
Seongnam
VS
Seoul
14:30
Gangwon
VS
Incheon United

69697 Vietnam - V-League

17:00
FLC Thanh Hoa
VS
Binh Duong
17:00
Song Lam Nghe An
VS
Binh Dinh
19:15
Viettel
VS
Ha Noi

462 England - Vanarama National League South

02:45
Braintree Town
VS
Slough Town

11555657 South America - Copa Libertadores

05:15
Monagas
VS
เอฟเวอร์ตัน

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
União de Coimbra
VS
Santa Cruz de Alvarenga

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Moncarapachense
VS
Olhanense

32 Spain - Tercera - Group 1

00:00
Choco
VS
Deportivo La Coruña II
01:00
Barco
VS
Estradense
01:00
Atlético Arnoia
VS
Arzúa
01:30
Juvenil Ponteareas
VS
Rápido Bouzas
01:30
Silva
VS
Somozas
02:00
Ourense CF
VS
Viveiro
02:00
Villalbés
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 11

17:15
Llosetense
VS
PE Sant Jordi
17:30
Constància
VS
Mercadal
18:00
Inter Ibiza
VS
Manacor
18:00
Mallorca II
VS
Rotlet Molinar
18:00
Binissalem
VS
Soller
22:00
Portmany
VS
Son Veri
22:00
Serverense
VS
Platges de Calvià
22:15
Santanyi
VS
San Rafael
23:00
Campos
VS
Felanitx
23:30
Collerense
VS
Murense

5 Brazil - Paranaense 1

05:00
Azuriz
VS
Coritiba

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Gurupi
VS
Palmas
02:00
Araguacema
VS
Interporto
02:00
Bela Vista TO
VS
Tocantins Miracema
04:30
Tocantinópolis
VS
União Carmolandense

41 Europe - UEFA Youth League

00:00
Paris SG U19
VS
Sevilla U19
03:00
Manchester United U19
VS
Borussia Dortmund U19

97374 Jordan - Shield Cup

19:00
Al Hussein
VS
Al Sareeh
23:00
Al Salt
VS
Aqaba

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Ingolstadt U19

38 Netherlands - Reserve League

20:00
Almere City Res.
VS
Jong NEC

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

03:00
Puerto Rico U20 W
VS
Nicaragua U20 W
03:00
El Salvador U20 W
VS
St. Kitts and Nevis U20 W
06:00
United States U20 W
VS
Dominican Republic U20 W
06:00
Canada U20 W
VS
Trinidad and Tobago U20 W

191038 Botswana - Premier League

21:00
Mogoditshane Fighters
VS
Notwane
21:00
Police XI
VS
Orapa United
00:00
Extension Gunners
VS
Gaborone United

11 Germany - Dfb Pokal Women

01:00
SGS Essen W
VS
Bayer Leverkusen W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Necaxa W
VS
León W
08:00
Pachuca W
VS
Tigres UANL W
08:00
Santos Laguna W
VS
Querétaro W
10:00
Monterrey W
VS
Atlas W

98 Australia - W-League

14:35
Western Sydney Wanderers W
VS
Wellington Phoenix W
15:05
Melbourne City W
VS
Newcastle Jets W

614 Algeria - Algeria Youth League

17:00
JS Saoura U21
VS
US Biskra U21

2507 Gambia - GFA League

23:00
Brikama United
VS
Armed Forces
23:00
Samger
VS
Real de Banjul

320 Denmark - Reserve League

19:00
Nordsjælland Res.
VS
Lyngby Res.

99474 World - Club Friendlies Women

15:30
AIK W
VS
KuPS W

99474 World - Club Friendlies 3

18:30
Sogndal
VS
Aalesund
20:00
Molde
VS
HamKam
23:00
Brann
VS
Helsingborg

99474 World - Club Friendlies 4

16:00
SKA-Energiya II
VS
Rotor-2

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

18:30
Tarsa W
VS
Unión Viera W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

22:30
Bezana U19
VS
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

18:00
Sobradillo U19
VS
Unión Viera U19
23:00
Las Zocas U19
VS
Mensajero U19

802 Israel - Liga Bet - North A

20:00
Hapoel Ironi Arraba
VS
Beitar Nahariya
20:00
Hapoel Deir Hanna
VS
Maccabi Ironi Yafia
20:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Ihud Bnei Mejdel Krum
20:30
Tzeirei Sakhnin
VS
Maccabi Bnei Jadida
20:30
Ihud Bnei Shfaram
VS
Ironi Bnei Kabul
20:30
Ahva Kafr Manda
VS
Hapoel Ironi Safed
20:30
Tzeirey Tamra
VS
Hapoel Ironi Karmiel

802 Israel - Liga Bet - North B

19:15
Hapoel Bnei Musmus
VS
Tzeirei Umm al-Fahm
20:00
MS Kfar Kama
VS
Maccabi Neve Sha'anan
20:00
Maccabi Ahi Iksal
VS
MS Tirat HaCarmel
20:15
Hapoel Tirat HaCarmel
VS
Ihud Bnei Baka
20:15
Beitar Haifa Jacob
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
20:30
Ihud Bnei Kfar Kara
VS
Ahi Bir al-Maksur
20:30
Hapoel Ramot Menashe
VS
Hapoel Sandala Gilboa
20:30
Hapoel Daliyat Al Karmel
VS
Hapoel Beit Shean
20:30
Pardes Hanna-Karkur
VS
Maccabi Isfiya

802 Israel - Liga Bet - South A

19:30
Hapoel Qalansawe
VS
Maccabi Ironi Amishav PT
20:00
Hapoel Pardesya Noam
VS
Hapoel Ramat Yisrael
20:30
Ironi Beit Dagan
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim
20:30
Shimshon Bnei Taibe
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
23:30
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Hapoel Hod Hasharon
01:00
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Beitar Ramat Gan
01:30
Hakoah Ramat Gan
VS
Tzeirey Tira
02:30
Sporting Tel Aviv
VS
Beitar Petah Tikva

802 Israel - Liga Bet - South B

20:00
Maccabi Ironi Netivot
VS
Ironi Modi'in
20:00
Arad
VS
Moadon Tzeirey Rahat
20:00
Hapoel Merhavim
VS
Maccabi Ironi Sderot
20:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
Maccabi Be'er Sheva
20:30
Shikun HaMizrah
VS
Ironi Or Yehuda
20:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
VS
Ramla
20:45
MS Jerusalem
VS
Hapoel Yeruham
00:30
Hapoel Lod
VS
Maccabi Kiryat Malachi