lsm99

ตารางบอล 5 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
แอสตันวิลลา
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00
เบิร์นลีย์
VS
เชลซี
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน
22:00
นอริชซิตี
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
คริสตัล พาเลซ
00:30
ลิเวอร์พูล
VS
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
ฟูลัม
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
บริสตอลซิตี
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
บาร์นสลีย์
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
บอร์มัธ
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
เรดิง
VS
มิลล์วอลล์
22:00
สโตกซิตี
VS
แบล็กพูล
22:00
สวอนซีซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
Cheltenham Town
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
มอร์แคมป์
22:00
พอร์ตสมัท
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:30
Harrogate Town
VS
Hartlepool United
22:00
Barrow
VS
Walsall
22:00
Bradford City
VS
Swindon Town
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Port Vale
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
สคันธอร์ป
22:00
Leyton Orient
VS
Stevenage
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Northampton Town
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Oldham Athletic
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Sutton United
VS
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
วิลเลม ทเว
VS
ฮีเรนวีน
00:45
Go Ahead Eagles
VS
อูเทรชท์
03:00
เฟเยนูร์ด
VS
โกรนิงเงิน

11 บุนเดิสลีกา

21:30
FC Bayern München
VS
Bayer 04 Leverkusen
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
SC Freiburg
21:30
VfL Wolfsburg
VS
FC Union Berlin
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
VfL Bochum 1848
VS
SpVgg Greuther Fürth
00:30
VfB Stuttgart
VS
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
Lens
VS
แบรสต์
03:00
นีซ
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
อูดิเนเซ่
VS
ซามพ์โดเรีย
00:00
โรม่า
VS
อตาลันต้า
02:45
กายารี่
VS
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

20:00
โอซาซูนา
VS
บียาร์เรอัล
22:15
เอสปันญ่อล
VS
เกตาเฟ่
00:30
บาเลนเซีย
VS
เกรนาดา
03:00
เรอัล มาดริด
VS
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
จูบิโล่ อิวาตะ

479 เจลีก 2

11:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
Roasso Kumamoto
11:30
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
โทชิกิ SC
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
14:00
FC เรียวเคียว
VS
Grulla Morioka

49477 ไทยลีก

17:30
PT Prachuap FC
VS
Port FC
18:00
Khonkaen United
VS
Singha Chiangrai United
18:00
True Bangkok United
VS
BG Pathum United
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
Lamphun Warrior
19:00
ตราด เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

462 England - National League

22:00
Barnet
VS
Dover Athletic
22:00
Chesterfield
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Eastleigh
VS
Wealdstone
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Woking
22:00
Maidenhead United
VS
Altrincham
22:00
Notts County
VS
Yeovil Town
22:00
Solihull Moors
VS
King's Lynn Town
22:00
Torquay United
VS
Bromley
22:00
Weymouth
VS
Halifax Town
00:20
Aldershot Town
VS
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Bradford Park Avenue
22:00
AFC Telford United
VS
Alfreton Town
22:00
Boston United
VS
Leamington
22:00
Chester
VS
Chorley
22:00
Curzon Ashton
VS
Gloucester City
22:00
Darlington
VS
Blyth Spartans
22:00
Farsley Celtic
VS
Spennymoor Town
22:00
Gateshead
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Hereford
VS
York City
22:00
Southport
VS
Brackley Town

462 England - Premier League U18

18:00
Reading U18
VS
West Ham U18
18:00
Southampton U18
VS
Norwich U18
18:00
Tottenham U18
VS
Fulham U18
18:00
Manchester United U18
VS
Manchester City U18
18:30
Stoke City U18
VS
Liverpool U18
19:00
Aston Villa U18
VS
Arsenal U18
19:00
Crystal Palace U18
VS
Leicester U18
19:00
West Brom U18
VS
Chelsea U18
19:00
Everton U18
VS
Leeds United U18
19:30
Derby U18
VS
Middlesbrough U18
20:00
Brighton U18
VS
Birmingham City U18
20:00
Burnley U18
VS
Newcastle Utd U18

462 England - Wsl 2 Women

02:30
Watford W
VS
Sheffield Utd W

462 England - Women's Super League

18:30
Aston Villa W
VS
Brighton W
19:00
Manchester United W
VS
Leicester W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Horsham
22:00
Bognor Regis Town
VS
Bowers & Pitsea
22:00
Brightlingsea Regent
VS
Margate
22:00
Carshalton Athletic
VS
Haringey Borough
22:00
Cray Wanderers
VS
Cheshunt
22:00
Enfield Town
VS
East Thurrock United
22:00
Kingstonian
VS
Folkestone Invicta
22:00
Lewes
VS
Worthing
22:00
Merstham
VS
Leatherhead
22:00
Potters Bar Town
VS
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Coggeshall Town
VS
Tilbury
22:00
Dereham Town
VS
Brentwood Town
22:00
Grays Athletic
VS
Barking
22:00
Great Wakering Rovers
VS
Heybridge Swifts
22:00
Hashtag United
VS
Hullbridge Sports
22:00
Romford
VS
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Bedford Town
VS
Didcot Town
22:00
Berkhamsted
VS
Barton Rovers
22:00
FC Romania
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Harlow Town
VS
AFC Dunstable
22:00
Hertford Town
VS
Wantage Town
22:00
Kidlington
VS
Colney Heath
22:00
St Neots Town
VS
North Leigh
22:00
Thame
VS
Waltham Abbey
22:00
Ware
VS
Biggleswade
22:00
Welwyn Garden City
VS
Aylesbury United

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Stafford Rangers
VS
South Shields
22:00
Nantwich Town
VS
Whitby Town
22:00
Ashton United
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Matlock Town
22:00
Atherton Collieries
VS
Hyde United
22:00
Bamber Bridge
VS
Buxton
22:00
Radcliffe Borough
VS
Basford United
22:00
Grantham Town
VS
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
Royston Town
22:00
Biggleswade Town
VS
Coalville Town
22:00
Hednesford Town
VS
Stratford Town
22:00
Leiston
VS
Hitchin Town
22:00
Lowestoft Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Nuneaton Town
VS
Stourbridge
22:00
Peterborough Sports
VS
Needham Market
22:00
Redditch United
VS
St Ives Town
22:00
Rushall Olympic
VS
Banbury United
22:00
Tamworth
VS
Bromsgrove Sporting

38 Netherlands - Tweede Divisie

21:00
Excelsior Maassluis
VS
Noordwijk
21:00
Kozakken Boys
VS
IJsselmeervogels
21:00
Quick Boys
VS
HHC
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
Volendam II
21:00
Spakenburg
VS
TEC
21:30
Jong Sparta
VS
ASWH
00:00
De Treffers
VS
Katwijk

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ชาลเก้ 04
VS
Hansa Rostock
19:30
St. Pauli
VS
Karlsruher SC
19:30
Sandhausen
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
02:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

20:00
Freiburg II
VS
Zwickau
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Würzburger Kickers
20:00
Osnabrück
VS
Kaiserslautern
20:00
Borussia Dortmund II
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
MSV Duisburg
VS
Viktoria Köln
20:00
Magdeburg
VS
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Bayern München II
VS
Schalding-Heining
20:00
Memmingen
VS
Unterhaching
20:00
Heimstetten
VS
Schweinfurt
20:00
Eichstätt
VS
1860 Rosenheim
20:00
Illertissen
VS
Pipinsried
20:00
Aubstadt
VS
Greuther Fürth II
20:00
Wacker Burghausen
VS
Rain / Lech
20:00
Augsburg II
VS
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Tennis Borussia
VS
ZFC Meuselwitz
19:00
Luckenwalde
VS
Chemie Leipzig
19:00
FSV Optik Rathenow
VS
Lichtenberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Schott Mainz
VS
Homburg
20:00
Pirmasens
VS
FSV Frankfurt
20:00
Bahlinger SC
VS
Stuttgart II
20:00
Balingen
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Aalen
VS
TSV Steinbach
20:00
Hessen Kassel
VS
Ulm

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Bonner SC
20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Lippstadt 08
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Schalke 04 II
20:00
Fortuna Köln
VS
Homberg
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Alemannia Aachen
20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Köln II
20:00
Wegberg-Beeck
VS
Wiedenbrück
20:00
Rödinghausen
VS
Uerdingen
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Göppinger SV
VS
Rielasingen-Arlen
20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Backnang
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
SGV Freiberg
20:00
Ilshofen
VS
Freiburger FC
21:00
Bissingen
VS
Neckarsulmer SU
21:30
Nöttingen
VS
Villingen
21:30
Oberachern
VS
Ravensburg
21:30
Astoria Walldorf II
VS
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Würzburger FV
VS
Eintracht Bamberg
20:00
Ansbach
VS
Karlburg
20:00
TSV Abtswind
VS
DJK Bamberg
22:00
Cham
VS
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Landsberg
VS
Türkspor Augsburg
20:00
Schwaben Augsburg
VS
Ingolstadt II
20:00
Kottern
VS
Hankofen-Hailing
20:00
Gundelfingen
VS
Dachau
21:00
Kirchanschöring
VS
Schwabmünchen
22:00
Jahn Regensburg II
VS
Deisenhofen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Werder Bremen III
VS
Borgfeld
19:00
Bremer SV
VS
Aumund-Vegesack
19:00
Blumenthaler SV
VS
Hastedt
19:00
BTS Neustadt
VS
SFL Bremerhaven
21:00
OSC Bremerhaven
VS
Schwachhausen
21:00
Vatan Sport
VS
Geestemünde

11 โอเบอร์ลีกา

22:00
SF Niederwenigern
VS
TVD Velbert
00:00
FC M'gladbach
VS
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

20:00
Ludwigsfelder FC
VS
MSV 1919 Neuruppin
20:00
RSV Eintracht
VS
Stern
21:30
Mecklenburg Schwerin
VS
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
Budissa Bautzen
VS
FC Merseburg
20:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Bischofswerdaer FV
20:00
An der Fahner Höhe
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Eintracht Trier
VS
Hassia Bingen
20:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Jagersburg
21:30
Koblenz
VS
Kaiserslautern II
21:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Eisbachtal
21:30
Mülheim-Kärlich
VS
Karbach
21:30
FV Engers 07
VS
Salmrohr
21:30
Emmelshausen
VS
Gonsenheim
21:30
Hertha Wiesbach
VS
Speyer
21:30
Wormatia Worms
VS
Diefflen
21:30
Eppelborn
VS
Mechtersheim
21:30
Röchling Völklingen
VS
Pfeddersheim
21:30
Dudenhofen
VS
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:30
Bordesholm
VS
TSB Flensburg
20:00
Eichede
VS
Oldenburger SV
20:00
Pansdorf
VS
Eutiner SV
20:00
Lubeck II
VS
Dornbreite Lubeck
20:00
Kronshagen
VS
Inter Türkspor Kiel

2454 Albania - Superliga

01:45
Tirana
VS
Partizani Tirana

919 Armenia - Premier League

17:00
Alashkert
VS
Van
20:00
Ararat
VS
Urartu

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Austria Wien II
VS
Dornbirn
20:30
Amstetten
VS
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Zira
VS
Sumqayıt
22:15
Neftçi
VS
Sebail

556 Belgium - Pro League

22:15
Cercle Brugge
VS
เกงค์
00:30
Kortrijk
VS
Union Saint-Gilloise
02:45
RFC Seraing
VS
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

02:45
Lierse Kempenzonen
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Rudar Prijedor
VS
Leotar
23:00
Zeljeznicar
VS
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Zvijezda Gradačac
VS
Buducnost Banovici
21:00
Bratstvo Gracanica
VS
Vis Kosova
21:00
Travnik
VS
Igman Konjic
21:00
Gradina Srebrenik
VS
Tomislav
21:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Jedinstvo Bihac
21:00
Gorazde
VS
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

20:00
Cherno More
VS
OFK Pirin
22:30
Botev Plovdiv
VS
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Drina Zvornik
VS
Sloga Doboj
20:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Ljubic Prnjavor
20:00
Sloboda Novi Grad
VS
Podrinje Janja
20:00
Tekstilac Derventa
VS
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Borac Kozarska Dubica
20:00
Kozara Gradiska
VS
Modrica
20:00
Slavija
VS
Budućnost Pilica

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Neftohimik
VS
Levski Lom
17:30
Etar
VS
FK Minyor Pernik
20:30
CSKA 1948 Sofia II
VS
Marek
20:30
Septemvri Sofia
VS
Lovech
20:30
Strumska slava
VS
Dobrudzha 1919
20:30
Montana
VS
Ludogorets II
20:30
Sportist Svoge
VS
Hebar 1918
20:30
Sozopol
VS
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Šibenik
23:05
Rijeka
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Solin
VS
Osijek II
21:30
Kustošija
VS
Varaždin
21:30
Cibalia
VS
Jarun
21:30
Dubrava Zagreb
VS
Dugopolje
21:30
Orijent 1919
VS
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

22:00
อาโปเอล
VS
Aris
00:30
Anorthosis
VS
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Onisilos
VS
Xylotympou
20:30
Ermis
VS
Olympiada Lympion
20:30
Nea Salamis
VS
Karmiotissa
20:30
Ayia Napa
VS
Akritas
20:30
ASIL Lysi
VS
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Zlín
VS
Viktoria Plzeň
21:00
Pardubice
VS
České Budějovice
21:00
Sigma Olomouc
VS
Bohemians 1905
00:00
Baník Ostrava
VS
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Vyškov
VS
Opava
20:30
Příbram
VS
Viktoria Žižkov

320 Denmark - First Division

18:45
Nykøbing
VS
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

19:30
Kuressaare
VS
Trans
22:00
Vaprus
VS
Levadia
00:30
Legion
VS
Tammeka

1233 Finland - Finland Cup

14:10
Kontu / KoVa
VS
KäPa / NoLe
18:00
PiPo 79
VS
Toejoen Veikot
18:00
AskU
VS
Purha
19:00
Virkiä
VS
SJK-juniorit
20:00
Helmi Jätkä
VS
Eurajoki II
20:10
Vaajakoski / Reds
VS
AFC Keltik
20:30
SaPa Pieksämäki
VS
RPS Lions
21:15
KyPS
VS
Peimari United II
22:00
Soho SS
VS
Ilves III
22:10
KaDy II
VS
BET Jyväskylä
23:00
TuKV II
VS
TuWe
23:00
KJV
VS
Black Eagles
23:00
KoPa
VS
RiPS
00:00
LPS II
VS
PETO
00:00
ToTe / Legends
VS
Töölön Taisto
00:00
MoPo
VS
VJS II
00:30
EsPa / Renat
VS
Kirkkonummi
00:45
Villisiat
VS
Ares 86
01:15
Sisu
VS
ABC

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
นีมส์
VS
Paris
01:00
Bastia
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
ดิฌง
VS
ก็อง
01:00
Nancy
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Niort
VS
Ajaccio
01:00
Pau
VS
อาเมียงส์
01:00
Quevilly Rouen
VS
Le Havre
01:00
Rodez
VS
Auxerre
01:00
Sochaux
VS
แก็งก็อง

17 France - National

00:00
Boulogne
VS
Avranches
01:00
Bourg-en-Bresse
VS
Sète
01:00
Laval
VS
Créteil
01:00
Orléans
VS
Villefranche

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Paksi SE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Újpest
VS
Puskás
01:30
Honvéd
VS
Debrecen

1796 Iceland - League Cup

18:00
FH
VS
Fram
19:00
ÍA
VS
Fjölnir
19:00
Kórdrengir
VS
Vestri
21:00
Thróttur Vogar
VS
ÍBV
21:00
KV
VS
Stjarnan

455 Republic of Ireland - Premier Division

02:45
Sligo Rovers
VS
Dundalk

455 Republic of Ireland - First Division

02:30
Longford Town
VS
Cork City

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Nof HaGalil
22:30
Maccabi Netanya
VS
Ironi Kiryat Shmona
23:00
Bnei Sakhnin
VS
Hapoel Hadera
00:50
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
Cittadella
VS
Monza
20:00
Pordenone
VS
Pisa
20:00
ปาร์มา
VS
Reggina
20:00
Como
VS
สปาล
22:15
Cremonese
VS
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Tikves
VS
Skopje

2756 Malta - Premier League

20:00
Gudja United
VS
Gzira United
22:00
Hibernians
VS
Balzan
00:00
Mosta
VS
Valletta

2756 Malta - First Division

20:00
Melita
VS
Vittoriosa Stars
20:00
St. George's
VS
Pembroke Athleta
00:00
Luqa
VS
St. Andrews
00:00
Tarxien Rainbows
VS
Qrendi

2345 Moldova - National Division

21:00
Sheriff
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

20:00
Dečić
VS
Budućnost
20:00
Sutjeska
VS
Iskra
21:00
Petrovac
VS
Rudar
23:00
Mornar
VS
Jezero
23:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Zeta

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Ards
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Ballinamallard United
VS
H&W Welders
22:00
Dergview
VS
Knockbreda
22:00
Dundela
VS
Institute
22:00
Queen's University
VS
Annagh United

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Nieciecza
VS
Warta Poznań
23:30
Zagłębie Lubin
VS
Piast Gliwice
02:00
Lechia Gdańsk
VS
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

18:40
ŁKS Łódź
VS
Korona Kielce
00:00
Resovia Rzeszów
VS
Jastrzębie
02:30
Sandecja Nowy Sącz
VS
Tychy 71

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Boavista
VS
บราก้า
01:00
Portimonense
VS
เบนฟิกา
03:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Arouca

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Academico Viseu
VS
Estrela Amadora
21:00
Nacional
VS
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

20:00
UTA Arad
VS
Mioveni
01:30
Rapid Bucuresti
VS
Academica Clinceni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
FK Nizjni Novgorod

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Dundee United
VS
Hearts
22:00
Hibernian
VS
St. Johnstone
22:00
Motherwell
VS
Dundee
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Aberdeen
22:00
Ross County
VS
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Kilmarnock
VS
Hamilton Academical
22:00
Queen of the South
VS
Greenock Morton
22:00
Raith Rovers
VS
Ayr United

1161 Scotland - League One

22:00
Alloa Athletic
VS
Airdrieonians
22:00
Clyde
VS
Falkirk
22:00
Cove Rangers
VS
Peterhead
22:00
Dumbarton
VS
Queen's Park
22:00
Montrose
VS
East Fife

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Edinburgh City
22:00
Annan Athletic
VS
Stranraer
22:00
Cowdenbeath
VS
Kelty Hearts
22:00
Forfar Athletic
VS
Elgin City
22:00
Stirling Albion
VS
Stenhousemuir

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Spartak Trnava
VS
Sereď
21:00
Zemplín Michalovce
VS
Trenčín
21:00
Pohronie
VS
Zlaté Moravce
21:00
Liptovský Mikuláš
VS
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

18:30
Banska Bystrica
VS
FK Košice
20:00
Partizán Bardejov
VS
Petržalka akadémia
23:00
Skalica
VS
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Celje
VS
Radomlje
23:30
Domžale
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

20:30
Ilirija
VS
Krško
20:30
Fužinar
VS
Gorica
20:30
Rudar Velenje
VS
Dekani
20:30
Primorje
VS
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
พัลมาส
22:00
Fuenlabrada
VS
Burgos
00:15
เตเนริเฟ
VS
เรอัล บายาโดลิด

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Brage
VS
Brommapojkarna
19:00
Djurgården
VS
Halmstad
21:15
Öster
VS
Sollentuna
21:15
Norrköping
VS
Varberg BoIS
23:30
GAIS
VS
Ängelholm
23:30
มัลโม่
VS
Värnamo

62 Switzerland - Super League

00:00
ยังบอยส์
VS
Luzern
02:30
Lausanne Sport
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Kriens
VS
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Rizespor
VS
Giresunspor
20:00
Göztepe
VS
Kasımpaşa
23:00
คอนยาสปอร์
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Altınordu
VS
BB Erzurumspor
20:00
Samsunspor
VS
Menemen Belediyespor
23:00
Ankaragücü
VS
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Veres
22:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Kolos Kovalivka
00:30
Zorya
VS
Mariupol

515 Wales - Premier League

21:30
Penybont
VS
Caernarfon Town
21:30
Barry Town United
VS
Haverfordwest County
21:30
Cardiff MU
VS
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

07:30
Gimnasia La Plata
VS
Argentinos Juniors
07:30
Barracas Central
VS
Aldosivi
03:00
San Lorenzo
VS
River Plate
05:15
Patronato
VS
Sarmiento

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Tristán Suárez
VS
Alvarado
07:10
San Martín Tucumán
VS
Estudiantes Río Cuarto
03:00
Atlanta
VS
Belgrano
03:00
Defensores de Belgrano
VS
Deportivo Madryn
04:00
Agropecuario
VS
Almagro
05:30
Instituto
VS
Nueva Chicago

80 Chile - Primera Division

22:00
Coquimbo Unido
VS
Antofagasta
04:00
Unión Española
VS
Huachipato
06:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Once Caldas
VS
Deportivo Pereira
04:05
Junior
VS
Unión Magdalena
06:10
Deportivo Cali
VS
América de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
Grecia
VS
Santos de Guápiles
06:00
Guadalupe
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Emelec
VS
Guayaquil City
03:00
Técnico Universitario
VS
Mushuc Runa
05:30
LDU Quito
VS
Universidad Católica

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
Isidro Metapán
04:15
Jocoro
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Iztapa
VS
Santa Lucia
04:00
Municipal
VS
Achuapa
04:30
Cobán Imperial
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

04:00
Comunicaciones II
VS
Deportivo Sanarate
06:00
Mixco
VS
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

08:00
Necaxa
VS
Toluca
10:00
Juárez
VS
León
06:00
Querétaro
VS
Atlas

3990 Nicaragua - Primera Division

04:00
H&H Export
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Resistencia
VS
Guaireña
06:15
Cerro Porteño
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

07:00
Cienciano
VS
Ayacucho
03:00
Deportivo Municipal
VS
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

19:30
River Plate
VS
Cerro Largo
02:30
Danubio
VS
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

01:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
เอฟซี ดัลลัส
02:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
03:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
04:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
05:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:00
ซินซินนาติ
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
Nashville SC
06:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
06:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

20:30
Orlando Pirates
VS
Kaizer Chiefs
20:30
Baroka
VS
TS Galaxy
22:00
Cape Town City
VS
Sekhukhune United
22:30
SuperSport United
VS
AmaZulu
00:30
Maritzburg United
VS
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

20:30
RC Relizane
VS
US Biskra
20:30
HB Chelghoum Laïd
VS
RC Arbaâ
20:30
MC Oran
VS
Olympique Médéa
20:30
Tlemcen
VS
MC Alger
00:00
USM Alger
VS
JS Saoura

614 Algeria - Ligue 2

20:00
JSM Béjaïa
VS
Aïn M'lila
20:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
USM Khenchela
20:00
US Chaouia
VS
Teleghma
20:00
JS Bordj Ménaïel
VS
CA Batna
20:00
JSM Skikda
VS
MO Béjaïa
20:00
MO Constantine
VS
Hamra Annaba
20:00
Annaba
VS
MC El Eulma
20:00
RB Ouargla
VS
Lakhdaria
20:00
SKAF Khémis Mélina
VS
JSM Tiaret
20:00
Temouchent
VS
CRB Ain Ouessara
20:00
USMM Hadjout
VS
ASM Oran
20:00
WA Boufarik
VS
El Bayadh
20:00
GC Mascara
VS
SC Aïn Defla
20:00
USM Bel Abbès
VS
Kouba
20:00
USM El Harrach
VS
MCB Oued Sly
20:00
Ben Aknoun
VS
MC Saïda

911 Angola - Girabola

21:00
CD Lunda-Sul
VS
Cubango
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Sporting de Cabinda
21:00
Onze Bravos
VS
Sporting de Benguela
22:30
Progresso
VS
Sagrada Esperança

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
San-Pedro
VS
Bouake
22:30
Lys Sassandra
VS
ES Bafing
00:45
Abengourou
VS
Stella

468 Ghana - Premier League

22:00
Real Tamale
VS
Wa All Stars

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
Hurricanes
04:00
Eagles Super Strikers
VS
SAB Spartans
06:15
St. John's
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Mt. Rich
VS
Chantimelle

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Horoya
VS
Flamme Olympique
06:00
Kaloum Star
VS
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

17:00
Mathare United
VS
Nzoia United
17:00
Posta Rangers
VS
Homeboyz
19:00
Bidco United
VS
Nairobi City Stars
19:00
Gor Mahia
VS
Ulinzi Stars
19:00
Tusker
VS
Police
19:00
KCB
VS
Sofapaka

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Mouloudia Oujda
VS
Hassania Agadir
22:00
FUS Rabat
VS
FAR Rabat
00:15
Wydad Casablanca
VS
Chabab Mohammédia

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Jaraaf
VS
Mbour Petite Côte
23:30
Diambars
VS
CNEPS Excellence
23:30
Douanes
VS
Gorée
23:30
Casa Sport
VS
Teungueth
23:30
Generation Foot
VS
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mbeya Kwanza
VS
Mbeya City
23:00
Azam
VS
Polisi Tanzania

2568 Zambia - Super League

18:00
Nkwazi
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Nkana
VS
Kafue Celtic
20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Green Buffaloes
20:00
ZESCO United
VS
Konkola Blades
20:00
Red Arrows
VS
Buildcon
20:00
Indeni
VS
Green Eagles
20:00
Kabwe Warriors
VS
Forest Rangers
20:00
Chambishi
VS
Prison Leopards

2931 Andorra - 2. Division

02:30
FC Santa Coloma II
VS
Encamp
02:30
Atlètic Amèrica
VS
Penya Encarnada

488 Iran - Azadegan League

18:00
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Shahin Bushehr
18:00
Shahrdari Astara
VS
Machine Sazi
18:15
Shahrdari Hamedan
VS
Arman Gohar
18:15
Mes Shahr-e Babak
VS
Khooshe Talaee Saveh
18:15
Qashqai
VS
Malavan
18:15
FC Vista Turbine
VS
Caspian Qazvin
18:15
Mes Kerman
VS
Saipa
18:45
Esteghlal Khuzestan
VS
Kheybar Khorramabad
18:45
Pars Jam Bushehr
VS
Esteghlal Mollasani

21462 Kuwait - Premier League

21:00
Kazma
VS
Al Nasar
23:30
Al Salmiyah
VS
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:40
Al Faisaly
VS
Al Hazm
22:45
Al Raed
VS
Al Feiha
00:45
Al Shabab
VS
Al Batin

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Club Africain
VS
Etoile du Sahel

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:45
Al Nasr
VS
Emirates
20:45
Al Dhafra
VS
Khorfakkan Club
23:15
Al Wasl
VS
Al Ittihad Kalba
23:15
Ajman
VS
Bani Yas

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:30
Dibba Al Hisn
VS
Al Arabi
20:30
Al Jazira Al Hamra
VS
Al Bataeh
20:35
City
VS
Hatta

155043 Bangladesh - Premier League

16:30
Bashundhara Kings
VS
Mohammedan Dhaka

15326 Bermuda - Premier League

02:00
North Village Rams
VS
Robin Hood

64306 Hong Kong - Premier League

14:30
Southern District
VS
Eastern
19:00
Kitchee
VS
BC Rangers

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
Bengaluru
23:00
Hyderabad
VS
Mumbai City

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Seongnam
VS
Suwon Bluewings
14:30
Gangwon
VS
Daegu
17:00
Incheon United
VS
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

12:00
Gyeongju HNP
VS
Mokpo City
12:00
Gimhae City
VS
Paju Citizen
13:00
Dangjin Citizen
VS
Pocheon
13:00
Daejeon Korail
VS
Ulsan Citize
13:00
Cheonan City
VS
Gangneung City

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Terengganu City II
VS
UiTM
19:15
Johor Darul Ta'zim II
VS
Kelantan
20:00
Perak
VS
Kelantan United
20:00
PKNS
VS
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

19:15
Pahang
VS
Terengganu
20:00
MISC
VS
Melaka United

69697 Vietnam - V-League

19:15
Viettel
VS
Sai Gon

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Hue
VS
Sanna Khanh Hoa
17:00
Can Tho
VS
Bình Phước

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Ebbsfleet United
22:00
Billericay Town
VS
Welling United
22:00
Braintree Town
VS
Chippenham Town
22:00
Concord Rangers
VS
Slough Town
22:00
Dartford
VS
Dorking Wanderers
22:00
Eastbourne Borough
VS
St Albans City
22:00
Hampton & Richmond
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Chelmsford City
22:00
Maidstone United
VS
Hungerford Town
22:00
Oxford City
VS
Tonbridge Angels

44 Argentina - Primera C

03:00
El Porvenir
VS
Deportivo Laferrere
06:00
Real Pilar
VS
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
HSV Hoek
VS
Ajax Amateurs
20:30
Staphorst
VS
ODIN '59
20:30
Lisse
VS
VVOG
20:30
Barendrecht
VS
ACV
20:30
DVS '33
VS
Excelsior '31
20:30
SteDoCo
VS
GOES
20:30
Ter Leede
VS
VVSB
21:00
Sportlust '46
VS
Sparta Nijkerk

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Atlético Palmaflor
VS
Guabirá
04:15
The Strongest
VS
Nacional Potosí
06:30
Real Tomayapo
VS
Bolívar

147 Africa - CAF Champions League

02:00
Al Ahly
VS
Al Merreikh

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
Rebecq
VS
Acren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

01:30
Harelbeke
VS
Westhoek
01:30
Ninove
VS
Ronse
02:00
Dikkelvenne
VS
Oudenaarde
02:00
Lokeren-Temse
VS
Sparta Petegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

00:30
Hades
VS
Diegem Sport
01:30
Londerzeel
VS
Houtvenne
02:00
Berchem Sport
VS
KSC City Pirates
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Spouwen-Mopertingen
02:00
Hoogstraten
VS
Eendracht Aalst
02:00
Cappellen
VS
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
Anzegem
01:30
Svelta Melsele
VS
Torhout
02:00
FC Lebbeke
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Sint-Lenaarts
VS
Turnhout
01:30
Berlaar-Heikant
VS
Eendracht Termien
02:00
Racing Mechelen
VS
De Kempen
02:00
Betekom
VS
Zwarte Leeuw
02:00
ลีลล์
VS
Diest
02:00
Wellen
VS
Weerstand Koersel
02:00
Beringen
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Albert Quévy-Mons
02:00
Rapid Symphorinois
VS
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Rochefort
VS
Sprimont-Comblain
02:00
Onhaye
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:00
Wezel
VS
Retie
01:30
Ternesse
VS
Oppuurs
02:00
Antonia
VS
Vosselaar
02:00
Geel
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Liedekerke
02:00
Huldenberg
VS
Bertem-Leefdaal
02:00
Linden
VS
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
KFC Eksel
VS
Zonhoven United
01:30
Achel
VS
Torpedo Hasselt
02:00
Juve Hasselt
VS
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Bastogne
VS
Ethe Belmont
02:00
Florenville
VS
Jeunesse Freylangeoise
02:30
La Roche
VS
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

02:00
Meux II
VS
Andennais
02:00
Ciney
VS
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Berlare
VS
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Oostnieuwkerke
00:30
Sassport Boezinge
VS
Lauwe
00:30
RC Lauwe
VS
Excelsior Zedelgem
01:00
Rumbeke
VS
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Ludogorets III
VS
Riltsi
20:00
Dunav 2010
VS
Ustrem Donchevo
20:00
Chernolomets
VS
Lokomotiv Ruse
20:00
Volov Shumen
VS
Chernomorets Balchik
20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Sportist General Toshevo
20:00
Dorostol
VS
Septemvri Tervel
21:00
Spartak Varna II
VS
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

20:30
APEP
VS
Omonia Psevda
20:30
Digenis Morphou
VS
Ethnikos Assias
20:30
EN THOI Lakatamia
VS
AE Zakakiou
20:30
Halkanoras
VS
Peyia
20:30
Digenis Ypsonas
VS
Ormideia
20:30
MEAP Nisou
VS
Kouris Erimi
20:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Dolní Benešov
VS
Velké Meziříčí
20:30
Slovan Rosice
VS
Frýdek-Místek
20:30
Vratimov
VS
Blansko
21:00
Vrchovina
VS
Zlín II

17 France - CFA Group A

23:00
Guingamp II
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Lorient II
VS
Blois
00:00
C' Chartres
VS
Saint-Malo
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Versailles
00:00
Granville
VS
Rouen
00:00
Poissy
VS
Stade Plabennec
00:00
Romorantin
VS
Caen II
00:30
Vannes
VS
Vitré

17 France - CFA Group B

22:00
Haguenau
VS
Auxerre II
22:00
Lens II
VS
Épinal
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Schiltigheim
00:00
Bobigny
VS
Sainte Geneviève
00:00
Fleury 91
VS
Entente SSG
00:00
Olympique St Quentin
VS
Belfort
00:00
Metz II
VS
Beauvais
00:00
Gobelins
VS
Reims II

17 France - CFA Group C

22:00
Olympique Lyonnais II
VS
Chasselay MDA
00:00
Hyères
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Saint-Priest
00:00
Marignane Gignac
VS
Aubagne
00:00
Grasse
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Monaco II
VS
Toulon
00:00
Olympique Marseille II
VS
Jura Sud Foot
00:00
Lyon Duchère
VS
Martigues

17 France - CFA Group D

22:00
Nantes II
VS
Chamalières
23:00
Trélissac
VS
Angers SCO II
00:00
Béziers
VS
Bourges Foot 18
00:00
Colomiers US
VS
Andrézieux
00:00
Canet Roussillon
VS
Montpellier II
00:30
Yzeure
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:30
Stade Montois
VS
Bergerac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Limonest
VS
Velay
00:00
Clermont II
VS
Moulins Football
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Hauts Lyonnais
00:00
Vaulx
VS
Bourgoin-Jallieu
00:00
Montlucon
VS
Thonon Évian
00:00
Lyon Duchere II
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

22:30
Pontarlier
VS
Selongey
00:00
Morteau Montlebon
VS
Besancon FC
00:00
Gueugnon
VS
Jura Dolois
00:00
Racing Besançon
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Tourangeau
VS
Saint-Jean-le-Blanc
00:00
Vierzon
VS
Saran Municipal
01:00
Déols
VS
Bourges Foot 18 II

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Prix-lès-Mézières
VS
Colmar
23:00
Raon l'Etape
VS
Sarre Union
23:00
Biesheim
VS
Illkirch Graffenstaden
00:00
Troyes II
VS
Mulhouse
00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Boulogne II
VS
US Chantilly
21:00
Valenciennes II
VS
Wasquehal
21:30
Lille II
VS
Amiens SC II
22:00
Amiens AC
VS
Feignies-Aulnoye
00:00
Croix Football IC
VS
Le Touquet
00:00
Saint-Omer
VS
Vimy
00:00
Maubeuge
VS
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

00:00
Saint-Lo Manche
VS
Bayeux
00:00
AG Caennaise
VS
Oissel CMS
00:00
Vire
VS
Évreux 27
00:00
Cherbourg
VS
Le Havre II
00:30
Avranches II
VS
Dives-Cabourg

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Aris Avato
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Apollon Paralimniou
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Aris Avato
VS
Pandramaikos
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Orfeas Xanthi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Panachaiki
VS
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Fostiras
VS
Aris Skalas
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Ilioupoli
20:00
AE Mykonos
VS
Ermis Meligous
20:00
Santorini 2020
VS
Agios Ierotheos
20:00
Charavgiakos
VS
Ermionidas-Ermis

674 Hungary - NB 3: Nyugati

19:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
ACR Messina
VS
Juve Stabia
23:30
Paganese
VS
Avellino
23:30
Picerno
VS
Campobasso
23:30
Monopoli
VS
Catanzaro
23:30
Taranto
VS
Foggia
23:30
Catania
VS
Nuova Monterosi
23:30
Latina
VS
Potenza Calcio
23:30
Palermo
VS
Vibonese
23:30
Bari 1908
VS
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Saluzzo
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Gladiator
VS
Atletico Uri

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Garbarnia Kraków
VS
Ruch Chorzów
19:00
Lech Poznań II
VS
Śląsk Wrocław II
20:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Znicz Pruszków
20:45
Bełchatów
VS
Hutnik Krakow
22:00
Motor Lublin
VS
Pogoń Siedlce
23:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Wisła Puławy
00:00
Olimpia Elbląg
VS
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group C

23:00
Valadares Gaia
VS
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Olhanense
VS
Lagos

155 Romania - 3. Liga: Series 6

20:00
Filiaşi
VS
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Meševo
VS
Trajal Krusevac
20:00
Sloga Leskovac
VS
Dinamo Vranje
20:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Sloga Požega
VS
Borac Čačak
20:00
Mladi Radnik
VS
Trepča
20:00
Real Podunavci
VS
Sloga Bajina Basta
20:00
Sloga Kraljevo
VS
Sušica
20:00
Semendrija 1924
VS
Takovo
20:00
Jedinstvo Ub
VS
Radjevac Krupanj

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Nové Zámky
20:30
Spartak Myjava
VS
Beluša
20:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Povazska Bystrica
20:30
Castkovce
VS
Marcelová

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Choco
VS
Alondras
23:00
Noia
VS
Atlético Arnoia
23:00
Polvorín
VS
Somozas
01:00
Rápido Bouzas
VS
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

00:00
Gijon Industrial
VS
Real Oviedo II

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Cultural Guarnizo
VS
Siete Villas
22:30
Textil Escudo
VS
Torina
22:30
Cartes
VS
Escobedo
22:45
Barreda
VS
Naval
22:45
Samano
VS
Selaya
00:00
Colindres
VS
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Deportivo Alaves II
VS
Beasain
22:30
Anaitasuna FT
VS
Pasaia KE
22:30
Tolosa
VS
Barakaldo
23:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Santutxu
23:00
Durango
VS
Amurrio
23:00
Urduliz
VS
Uritarra
23:30
Leioa
VS
San Ignacio
00:00
Portugalete
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Ascó
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Torrellano
VS
Castellon II
22:30
Atzeneta
VS
Elche II
23:00
Roda
VS
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Alcobendas Sport
VS
Atlético Madrid II
00:30
Rayo Vallecano II
VS
Colonia Moscardo
01:00
Complutense
VS
Galapagar

32 Spain - Tercera - Group 8

22:15
UD Santa Marta
VS
Mirandés II
22:30
Salamanca II
VS
Ribert
22:30
La Virgen del Camino
VS
Real Ávila
22:30
Numancia II
VS
Atlético Astorga
23:00
Palencia CF
VS
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

01:00
Alhaurino
VS
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

19:00
Conil
VS
Ceuta II
23:00
Los Barrios
VS
Córdoba II
00:00
Gerena
VS
Utrera
00:30
Xerez
VS
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 11

18:45
PE Sant Jordi
VS
Binissalem
22:15
Murense
VS
Serverense
23:00
Rotlet Molinar
VS
Llosetense
23:30
Manacor
VS
Constància
23:30
Son Veri
VS
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
Buzanada
18:00
Arucas
VS
Vera
23:30
Santa Úrsula
VS
Villa Santa Brígida
00:30
Unión Sur Yaiza
VS
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 14

23:30
Llerenense
VS
Jerez
06:00
Miajadas
VS
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

21:45
Beti Onak
VS
Subiza
22:00
Pamplona
VS
Beti Kozkor
22:15
Valle Egüés
VS
Cirbonero
22:45
Avance Ezcabarte
VS
Cantolagua
23:00
Azkoyen
VS
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

23:00
Agoncillo
VS
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

22:30
Santa Anastasia
VS
Biescas
23:00
Belchite 97
VS
Épila
23:00
Illueca
VS
Borja

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Miguelturreño
VS
Illescas
00:00
Tarancón
VS
Almansa
06:00
Villarrobledo
VS
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Akhisar Belediyespor
VS
Kırşehir Belediyespor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Ankara Demirspor
18:00
Isparta Davrazspor
VS
Nazilli Belediyespor
18:00
24 Erzincanspor
VS
Eskişehirspor
18:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Kırklarelispor
18:00
Pendikspor
VS
Utaş Uşakspor
18:00
Tire 1922
VS
Şanlıurfaspor
18:00
Kastamonuspor
VS
Pazarspor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Karacabey Birlikspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
İnegölspor
VS
Turgutluspor
18:00
Adıyaman 1954
VS
Ergene Velimeşespor
18:00
Van BB
VS
Bayburt İÖİ
18:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Serik Belediyespor
18:00
Çorum Belediyespor
VS
Etimesgut Belediyespor
18:00
Afjet Afyonspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
18:00
Bodrumspor
VS
Sarıyer
18:00
Niğde Belediyespor
VS
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Batman Petrolspor
VS
1954 Kelkit Belediyespor
18:00
Elazığspor
VS
Sancaktepe Belediye
18:00
Kütahyaspor
VS
Karaman Belediyespor
18:00
Erbaaspor
VS
Bergama Belediyespor
18:00
Nevşehirspor
VS
Kahta 02 Spor
18:00
Fatsa Belediyespor
VS
Bugsaşspor
18:00
Hendek Spor
VS
Çatalcaspor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Osmaniyespor
18:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Artvin Hopaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:00
Düzcespor
VS
Kızılcabölükspor
18:00
Şile Yıldızspor
VS
Hacettepe
18:00
Yomraspor
VS
Iğdır FK
18:00
Yeni Çarşı FK
VS
Kuşadasıspor
18:00
Altındağ Spor
VS
Bayrampaşaspor
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
68 Aksaray Belediyespor
18:00
Çarşambaspor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Kestelspor
18:00
52 Orduspor FK
VS
Elazig Karakocan FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Tepecikspor
VS
Ağrı 1970
18:00
Karabükspor
VS
Türk Metal Kırıkkale
18:00
Edirnespor
VS
Ankara Adliyespor
18:00
Gümüşhanespor
VS
Fethiyespor
18:00
Ceyhanspor
VS
Karşıyaka
18:00
Ofspor
VS
Erokspor
18:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Modafenspor
18:00
Mardin BB
VS
İçelspor

5 Brazil - Alagoano

03:00
CSE
VS
ASA

5 Brazil - Amazonense

02:30
Fast Clube
VS
Operario AM
02:30
Manaus
VS
Manauara
02:30
São Raimundo AM
VS
Iranduba
02:30
Princesa Solimões
VS
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Barcelona BA
VS
Jacuipense

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Gama
VS
Capital Brasilia
02:00
Brasiliense
VS
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
CRB
VS
Sampaio Corrêa
03:45
Altos
VS
Fortaleza
03:45
Bahia
VS
Sport Recife
05:45
Ceará
VS
CSA

5 Brazil - Capixaba

01:00
Serra
VS
Vitória ES
01:00
Rio Branco ES
VS
Rio Branco-VN
02:00
Desportiva ES
VS
Vilavelhense

5 Brazil - Carioca Serie A

21:00
Nova Iguaçu
VS
Portuguesa RJ
02:00
Resende
VS
Fluminense

5 Brazil - Catarinense 1

02:30
Barra do Garcas
VS
Joinville
02:30
Juventus SC
VS
Camboriú
02:30
Prospera Criciuma
VS
Concórdia Atlético Clube
02:30
Brusque
VS
Figueirense
02:30
Chapecoense
VS
Marcílio Dias
02:30
Avaí
VS
Hercílio Luz

5 Brazil - Gaucho 1

02:30
Novo Hamburgo
VS
Grêmio
05:00
Ypiranga Erechim
VS
Caxias

5 Brazil - Goiano 1

02:30
Goianésia
VS
Anápolis
02:30
Goiás
VS
Grêmio Anápolis
02:30
Jataiense
VS
Morrinhos

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Academia
VS
Dom Bosco

5 Brazil - Mineiro 1

01:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
URT
02:00
Tombense
VS
Uberlândia
02:30
América Mineiro
VS
Villa Nova

5 Brazil - Paulista A1

02:00
São Paulo
VS
Corinthians
06:30
Santo André
VS
Ituano
06:30
Ponte Preta
VS
Água Santa

5 Brazil - Paulista A2

21:00
Oeste
VS
Portuguesa
01:00
São Caetano
VS
São Bento
01:00
EC Lemense
VS
XV de Piracicaba
04:30
Taubaté
VS
Primavera SP

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Capivariano
VS
Desportivo Brasil
01:00
Olímpia
VS
USAC
01:00
Rio Preto
VS
Comercial
02:00
Noroeste
VS
EC São Bernardo
05:30
Marília
VS
São José EC
06:00
Barretos
VS
Sertãozinho

5 Brazil - Pernambucano 1

02:30
Santa Cruz
VS
Vera Cruz

5 Brazil - Piauiense

02:00
Oeirense
VS
4 de Julho

5 Brazil - Potiguar

02:00
Potyguar
VS
ASSU

5 Brazil - Rondoniense

02:45
Gênus
VS
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Roraimense

04:00
Baré
VS
Rio Negro RR
06:15
Náutico RR
VS
São Raimundo RR

5 Brazil - Sergipano

01:15
Frei Paulistano
VS
Lagarto

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Aquidauanense
VS
Dourados Atlético
03:00
União ABC
VS
Chapadão

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Tocantins Miracema
VS
Gurupi
02:00
Bela Vista TO
VS
Palmas
02:00
Interporto
VS
União Carmolandense
02:00
Capital FC
VS
Araguacema

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:00
San Miguel
VS
Dock Sud
03:00
Comunicaciones
VS
Talleres Remedios
03:00
Cañuelas
VS
Deportivo Merlo
03:00
JJ Urquiza
VS
Colegiales
03:00
Argentino Quilmes
VS
Acassuso
05:10
Los Andes
VS
Defensores Unidos

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Estrella
VS
Nacional
05:30
RCA
VS
Caravel

909440 Cambodia - C-League

15:45
Boeung Ket
VS
Naga World
15:45
Cambodia Tiger
VS
Visakha
18:30
National Defense
VS
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Navua
10:00
Ba
VS
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

21:00
Libertas
VS
Virtus
21:00
Domagnano
VS
Murata
21:00
Juvenes / Dogana
VS
Faetano
21:00
San Giovanni
VS
Tre Penne
00:00
Folgore
VS
Pennarossa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

11:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
บริสเบน รอร์
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

20:00
Erzeni Shijak
VS
Tërbuni Pukë
20:00
Shkumbini Peqin
VS
Butrinti Sarandë
20:00
Apolonia Fier
VS
Besa Kavajë
20:00
Vora
VS
Besëlidhja Lezhë
20:00
Lushnja
VS
Bylis Ballsh
20:00
Burreli
VS
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Ada Velipojë
20:00
Shënkolli
VS
Gramshi
20:00
Murlani
VS
Oriku
20:00
Përmeti
VS
Flamurtari

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Ansan Greeners
VS
Seoul E.
14:00
Busan I'Park
VS
Daejeon Citizen

98 Australia - New South Wales

14:00
Sutherland Sharks
VS
Marconi Stallions
14:45
Sydney Olympic
VS
Manly United

98 Australia - Npl Queensland

13:30
Gold Coast Knights
VS
Capalaba
14:30
Brisbane City
VS
Gold Coast United
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Moreton Bay United

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
Heist
VS
Dessel Sport
02:00
Dender
VS
Patro Eisden
02:00
La Louvière Centre
VS
Olympic Charleroi
02:00
Mandel United
VS
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Borussia Dortmund U19
VS
Viktoria Köln U19
17:00
Wuppertaler SV U19
VS
Borussia M'gladbach U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Bochum U19
17:00
Schalke 04 U19
VS
Paderborn U19
17:00
St. Pauli U19
VS
Energie Cottbus U19
17:00
Viktoria Berlin U19
VS
Hallescher FC U19
17:00
Dresden U19
VS
Wolfsburg U19
17:00
Holstein Kiel U19
VS
Union Berlin U19
17:00
Jena U19
VS
Hansa Rostock U19
17:00
Heidenheim U19
VS
Kickers Offenbach U19
17:00
Kaiserslautern U19
VS
Bayern U19
17:00
Ingolstadt U19
VS
Saarbrucken U19
18:00
RB Leipzig U19
VS
Magdeburg U19
18:00
Darmstadt 98 U19
VS
Freiburg U19
18:00
Mainz U19
VS
Hoffenheim U19
19:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Fortuna Koln U19
19:00
Alemannia Aachen U19
VS
Preussen Munster U19
19:00
Koln U19
VS
Oberhausen U19
19:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Bremen U19
19:00
Greuther Fürth U19
VS
Hessen Kassel U19
19:00
Karlsruher U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
20:00
Chemnitzer FC U19
VS
Hertha U19
21:00
Osnabruck U19
VS
Hannover U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Sassuolo U19
VS
Cagliari U19
17:00
Lecce U19
VS
Atalanta U19
19:00
Spal U19
VS
Bologna U19
19:00
Inter U19
VS
Empoli U19
21:00
Fiorentina U19
VS
Verona U19
21:00
Roma U19
VS
Pescara U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Medyk Konin W
18:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Czarni Sosnowiec W
19:00
GKS Katowice W
VS
Leczna W

251 Italy - Primavera 2

16:30
Reggina U19
VS
Spezia U19
17:00
Cesena U19
VS
Lazio U19
17:30
Udinese U19
VS
Pordenone U19
17:30
Ascoli U19
VS
Perugia U19
20:00
Ternana U19
VS
Frosinone U19
20:30
Cremonese U19
VS
Brescia U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Parma U19
20:30
Cittadella U19
VS
Venezia U19
20:30
Salernitana U19
VS
Pisa U19
21:00
Cosenza U19
VS
Crotone U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
FK Pardubice U19
VS
Slavia Prague U19
16:30
Opava U19
VS
Ceske Budejovice U19
17:00
Meteor Praha U19
VS
Brno U19
18:15
Ostrava U19
VS
Sigma Olomouc U19
19:15
Sparta Praha U19
VS
Karvina U19
19:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Mlada Boleslav U19

245 Czech Republic - First League Women

17:15
Liberec W
VS
Slovacko W
20:00
Slavia Prague W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

17:00
Jagiellonia U18
VS
Gwarek Zabrze U18
17:00
Arka Gdynia U18
VS
Cracovia U18
18:00
Gornik Z. U18
VS
Stal Rzeszów U18
18:00
Wisla U18
VS
Raków Częstochowa U18
18:00
Slask U18
VS
Warta Poznań U18
18:00
SMS Łódź U18
VS
Pogon Szczecin U18
19:00
Legia U18
VS
Polonia Warszawa U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Jabal Al Mukaber
VS
Hilal Al-Quds
20:00
Tubas
VS
Islami Kalkelea
23:00
Shabab Alsamu
VS
Markez Balata

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Black Leopards
VS
Hungry Lions
20:30
Richards Bay
VS
Polokwane City
20:30
TS Sporting
VS
Cape Town All Stars
20:30
Uthongathi
VS
Free State Stars

716 Nigeria - Npfl

22:00
Heartland
VS
Niger Tornadoes
22:00
Enugu Rangers
VS
Gombe United

65437 Panama - Lpf

08:00
Sporting San Miguelito
VS
Costa del Este
08:00
Azuero
VS
San Francisco
04:00
Árabe Unido
VS
Tauro
04:00
Plaza Amador
VS
Alianza
06:00
Veraguas
VS
Atlético Chiriquí

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

03:00
Mexico U20 W
VS
Curaçao U20 W
03:00
Panama U20 W
VS
Jamaica U20 W
06:00
Guatemala W U20 W
VS
Bermuda U20 W
06:00
Haiti U21 W
VS
Guyana U20 W

98 Australia - Npl South Australian

12:30
White City Woodville
VS
Campbelltown City
13:30
Adelaide City
VS
Cumberland United
16:15
Adelaide United ||
VS
Adelaide Olympic

122 Kosovo - Superliga

19:00
Malisheva
VS
KF Feronikeli
19:00
Dukagjini
VS
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

11:15
Avondale Heights
VS
St. Albans Saints
13:30
Port Melbourne
VS
Green Gully
15:30
Altona Magic
VS
Eastern Lions

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Eschen / Mauren
VS
Balzers
22:00
Höngg
VS
Delémont
22:00
Wohlen
VS
Schötz
22:00
Köniz
VS
Langenthal
22:00
Bassecourt
VS
Buochs
22:00
Grasshopper II
VS
Zug
22:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Freienbach
22:00
Baden
VS
St. Gallen II
22:00
Gossau
VS
Winterthur II
22:00
Paradiso
VS
Lugano II
22:00
Thalwil
VS
Uzwil
22:00
Echallens
VS
Meyrin
22:30
Martigny Sports
VS
Lausanne II
23:00
Linth
VS
Tuggen
23:00
Lancy
VS
Terre Sainte
23:00
Bulle
VS
Thun II
23:30
Chênois
VS
La Sarraz-Eclépens
23:30
La Chaux-de-Fonds
VS
Monthey

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Black Stars
VS
Brühl
21:00
Bavois
VS
Breitenrain
22:00
Cham
VS
YF Juventus
22:00
Stade Nyonnais
VS
Zürich II

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Wolfsberger AC II
VS
Deutschlandsberger SC
20:00
Gurten
VS
Hertha
21:00
Gleisdorf 09
VS
Weiz
21:00
Ried II
VS
Treibach
23:00
St. Anna
VS
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
Admira II
VS
Traiskirchen
21:30
Stripfing
VS
Neusiedl
22:00
Wiener Viktoria
VS
First Vienna
23:00
Draßburg
VS
Mauerwerk

98 Australia - Northern Nsw

14:30
Hamilton Olympic
VS
Weston Bears
15:30
Edgeworth Eagles
VS
Valentine

191038 Botswana - Premier League

21:00
Township Rollers
VS
Morupule Wanderers
21:00
Orapa United
VS
BR Highlanders
21:00
Security Systems
VS
Galaxy
00:30
Gaborone United
VS
Gilport Lions

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Manonyane
VS
Lioli
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Lifofane
20:00
Linare
VS
LCS
20:00
Kick4Life
VS
Sefotha-Fotha
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Sefotha-Fotha
20:00
Bantu
VS
Manonyane
20:00
Likhopo
VS
Lifofane

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Gourel Sangue
VS
Armee
23:00
Concorde
VS
Ksar
01:20
SNIM
VS
Police

47 Sweden - Svenska Cupen Women

20:00
Linkoping W
VS
Växjö W
20:00
Bollstanäs W
VS
Hammarby W
21:00
Alingsås W
VS
Rosengard W
21:00
Kristianstads W
VS
KIF Orebro W

32 Spain - Primera Division Women

23:00
Real Madrid W
VS
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:30
Zurich W
VS
Yverdon W
23:00
Basel W
VS
St. Gallen W
00:00
Servette Chênois W
VS
Young Boys W
00:30
Aarau W
VS
Lugano W
01:00
Grasshopper W
VS
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

20:00
RSC Anderlecht W
VS
Genk W
20:00
Eendracht Aalst W
VS
White Star Woluwé W
22:00
Club Brugge W
VS
OH Leuven W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
Wuustwezel W
VS
Eva's Tienen W
21:00
Standard Liège II W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:30
Kontich W
VS
Moldavo W
23:00
RFC de Liege W
VS
Gent II W
23:00
Chastre W
VS
Famkes Merkem W
00:30
Anderlecht II W
VS
Genk II W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Sampdoria W
VS
Fiorentina W
20:30
Juventus W
VS
Roma W
20:30
Verona W
VS
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:00
Mazatlán W
VS
Necaxa W
01:00
Atlas W
VS
Tijuana W
01:00
Pumas UNAM W
VS
Pachuca W

462 England - League Cup Women

00:15
Chelsea W
VS
Manchester City W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
USM Alger U21
VS
JS Saoura U21
21:00
JS Kabylie U21
VS
NA Hussein Dey U21
21:00
ASO Chlef U21
VS
ES Sétif U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Famalicão U23
VS
Marítimo U23
22:00
Farense U23
VS
Sporting CP U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

22:15
Khalidiya
VS
East Riffa

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

22:00
León FF W
VS
Mos W
23:00
Viajes Interrías W
VS
Victoria FC W
23:00
Umia W
VS
Victoria CF W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Ballymena United U20
VS
Linfield U20

63604 Cuba - Primera Division

03:00
Villa Clara
VS
La Habana
03:00
Isla Juventud
VS
Pinar del Río
03:00
Cienfuegos
VS
Mayabeque
03:00
Matanzas
VS
Artemisa
03:00
Sancti Spiritus
VS
Camagüey
03:00
Santiago de Cuba
VS
Granma
03:00
Ciego de Ávila
VS
Las Tunas
03:00
Guantánamo
VS
Holguín

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aias Salamina
VS
Proodeftiki
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Asteras Varis
20:00
Aittitos Spata
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Karavas
VS
Keratsini

5 Brazil - Brasileiro Women

07:00
Palmeiras W
VS
Atlético Mineiro W
00:00
Corinthians W
VS
RB Bragantino W
01:00
São José W
VS
Kindermann-Avaí W
02:00
Internacional RS W
VS
CRESSPOM W

155 Romania - Liga 2

16:00
Dunărea Călăraşi
VS
Unirea Slobozia
16:00
Ripensia Timişoara
VS
Dacia Unirea Brăila
16:00
Unirea Dej
VS
Şirineaşa
16:00
Brașov Steagul Renașt
VS
Metaloglobus
16:00
Astra
VS
Unirea Constanța
17:30
Viitorul Şelimbăr
VS
Csikszereda
22:30
Petrolul 52
VS
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Poitiers
VS
Aviron Bayonnais
00:30
CA Neuville
VS
Bordeaux II
01:00
Cognac
VS
Chauvigny
01:00
Libourne
VS
Lège-Cap-Ferret
01:00
Anglet Genets
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Agde
VS
Rodez II
00:00
Blagnac
VS
Fabrègues
00:00
Nîmes II
VS
Stade Beaucairois
00:30
Castanet
VS
Muret
01:00
Olympique d'Alès
VS
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
Ivry US
22:30
Paris II
VS
Meaux Academy Football
00:00
Mantes 78
VS
Aubervilliers
00:00
Blanc Mesnil
VS
Les Mureaux
00:00
Linas-Montlhery
VS
Racing Colombes 92
00:00
Drancy JA
VS
Bretigny Foot
00:00
PSG II
VS
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Istres
VS
Corte
20:30
Mandelieu LN
VS
Furiani-Agliani
21:00
Lucciana
VS
Cannes
22:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Consolat Marseille
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Rousset-Ste Victoire

44 Argentina - Reserve League

19:00
Unión Santa Fe Res.
VS
Platense Res.
19:00
Vélez Sársfield Res.
VS
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

23:30
Marimoo
VS
Falcons

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:30
Burdekin
VS
MA Olympic

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

08:30
Malvern City
VS
Old Scotch
09:00
Lalor United
VS
Williamstown
10:00
South Springvale
VS
Hampton Park United
10:00
Corio
VS
Warragul United
11:00
Collingwood City
VS
Hoppers Crossing
11:00
Watsonia Heights
VS
Bayside Argonauts
11:00
Sebastopol Vikings
VS
Barwon
11:00
Glenroy Lions
VS
White Star Dandenong
11:00
Westvale
VS
Knox City
11:00
Berwick City
VS
Altona East Phoenix
11:00
Moonee Valley Knights
VS
Epping City
11:00
Craigieburn City
VS
Melton Phoenix
11:00
Heatherton United
VS
Sunbury United
11:00
Monbulk Rangers
VS
Elwood City
11:00
Ashburton United
VS
Monash
11:00
Meadow Park
VS
Keilor Park
11:00
Mornington
VS
Uni Hill Eagles
11:00
Sydenham Park
VS
Western Eagles
11:00
Altona City
VS
Surf Coast
11:00
Peninsula Strikers
VS
Eltham Redbacks
11:00
Whittlesea United
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
11:00
Skye United
VS
Banyule City
11:00
Richmond
VS
West Point
11:00
Casey Comets
VS
Fawkner
11:00
Clifton Hill
VS
Rowville Eagles
11:00
Essendon United
VS
Bentleigh United Cobras
11:15
Yarraville
VS
Heidelberg Eagles
11:30
Manningham Juventus
VS
Moreland United
12:00
Upfield
VS
Point Cook
13:00
Fitzroy City
VS
South Yarra
13:00
Monash University
VS
Riversdale
13:30
Sunshine Georgies
VS
Essendon Royals
14:00
Sandringham
VS
Brimbank Stallions

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

09:30
Coffs Coast Tigers
VS
Taree Wildcats
12:00
Nambucca Strikers
VS
Iona

401 Slovakia - Youth League

17:00
DAC U19
VS
Podbrezová U19
17:00
Spartak Trnava U19
VS
Trenčín U19
17:00
Dukla U19
VS
Petržalka U19
17:00
Žilina U19
VS
Ružomberok U19
17:00
Nitra U19
VS
Zemplín Michalovce U19
20:00
Poprad U19
VS
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:15
Avondale Heights U21
VS
St. Albans Saints U21
08:15
South Melbourne U21
VS
Melbourne Knights U21
10:45
Dandenong City U21
VS
Hume City U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Eastern Lions U21
15:30
Port Melbourne U21
VS
Green Gully U21

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Bai Bureh Warriors
VS
Kamboi Eagles
23:15
Bo Rangers
VS
Ports Authority
23:15
Anti Drugs Strikers
VS
Diamond Stars
23:15
Johansen
VS
Freetown City

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
Amazon Grimstad W
VS
Klepp W
19:00
Tallinna Kalev II W
VS
Tammeka W
20:30
Vittsjo W
VS
Lidköping W
23:00
Hønefoss W
VS
Fortuna Ålesund W

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa FC
VS
Mons Calpe
00:30
Lynx
VS
Manchester 62

99474 World - Club Friendlies 3

16:30
Isloch
VS
Gomelzheldortrans
17:00
Middelfart
VS
Oure
17:30
Vard
VS
Egersund
18:00
Hannover 96 II
VS
Lupo-Martini
18:00
Thisted
VS
VSK Århus
18:00
Ynergetyk-BDU
VS
Slutsk
19:00
Kolding IF
VS
Dalum
19:00
Moss
VS
Ørn Horten
19:00
Isloch
VS
Slavia
19:00
Jönköpings Södra
VS
Oskarshamns AIK
19:00
Strømsgodset
VS
Odd
19:00
Vålerenga II
VS
Notodden
19:00
Kjelsås
VS
Gjøvik-Lyn
19:15
Dalkurd
VS
Vasalund
19:30
Ullern
VS
Eidsvold
20:00
HamKam
VS
Sogndal
20:00
Start
VS
Skeid
20:00
Bærum
VS
Asker
20:00
Brabrand
VS
ยังบอยส์
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Östersunds FK
21:00
Mjøndalen
VS
Kongsvinger
21:00
Honka
VS
Helsingborg
21:00
Lysekloster
VS
Sotra
21:00
Strømsgodset II
VS
Odd II
22:00
Brønshøj
VS
AB
22:00
Kvik Halden
VS
Frigg
00:00
New York RB II
VS
Bethlehem Steel
01:00
Atlanta United II
VS
Greenville Triumph
02:00
San Antonio
VS
El Paso Locomotive
02:00
New Mexico United
VS
Northern Colorado
02:00
Colorado Springs
VS
Real Monarchs
02:15
Orange County
VS
LA Galaxy II
03:00
Tulsa Roughnecks
VS
Sporting Kansas City II
04:00
Sacramento Republic
VS
Monterey Bay

99474 World - Club Friendlies 4

16:00
Hradec Kralove II
VS
Slavia Praha II
16:00
Vanløse
VS
AB Tårnby
16:00
Nieciecza II
VS
Czarni Połaniec
16:15
Kolín
VS
Loko Vltavín
17:00
Trutnov
VS
Slovan Liberec II
17:00
Zbrojovka Brno II
VS
Ústí nad Orlicí
17:00
Sokol Brozany
VS
Povltava FA
19:00
FC 1906 Erlensee
VS
Fernwald
19:00
Sola
VS
Stord
19:30
Odder
VS
Aarhus Fremad II
20:00
Fram
VS
Sprint-Jeløy
20:00
Tarnby FF
VS
Slagelse B&I
20:00
Vranov nad Topľou
VS
Lokomotíva Košice
22:30
Brabrand
VS
Silkeborg KFUM

1161 Scotland - Football League - Highland League

22:00
Brechin City
VS
Wick Academy
22:00
Brora Rangers
VS
Clachnacuddin
22:00
Buckie Thistle
VS
Huntly
22:00
Deveronvale
VS
Rothes
22:00
Forres Mechanics
VS
Inverurie Loco Works
22:00
Keith
VS
Fraserburgh
22:00
Lossiemouth
VS
Fort William
22:00
Nairn County
VS
Strathspey Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

22:30
Stadium Casablanca W
VS
Riudoms W
00:30
Espanyol II W
VS
Pardinyes W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

21:45
Oiartzun W
VS
Real Sociedad II W
00:30
Añorga W
VS
Athletic Club III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

22:00
Cacereño II W
VS
Badajoz W
23:00
Sevilla II W
VS
Almería W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

19:00
Atlético Madrid III W
VS
Madrid III W
22:30
Logroño II W
VS
Rayo Vallecano II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

23:00
Puerto del Carmen W
VS
Achamán W
00:00
Las Majoreras W
VS
Llamoro W
00:00
Unión Viera W
VS
Peña la Amistad W
01:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Geneto del Teide W
06:00
San José Tablero W
VS
Fundación Tenerife W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

22:00
Murcia Féminas W
VS
Valencia II W
22:00
Villarreal II W
VS
Aldaia W
23:30
Mislata W
VS
Albacete II W
00:00
Levante II W
VS
UD Aguilas W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

22:00
Covadonga U19
VS
Pabellón Ourense U19
22:00
Racing Santander U19
VS
Marina Sport U19
22:00
Compostela U19
VS
Sporting Gijón U19
22:00
Ural U19
VS
Arenal U19
00:30
Bezana U19
VS
Real Avilés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

22:00
Oberena U19
VS
Txantrea U19
22:30
Getxo U19
VS
Tudelano U19
23:30
Tolosa U19
VS
Villegas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

17:45
Lleida U19
VS
Atlético Baleares U19
21:30
Girona U19
VS
Cornellà U19
22:30
Sabadell U19
VS
San Francisco U19
23:30
Sant Andreu U19
VS
Europa U19
00:00
Bellvitge U19
VS
Espanyol U19
00:30
Damm U19
VS
Real Zaragoza U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:15
Córdoba U19
VS
San Félix U19
18:30
Sporting Atlético U19
VS
Sevilla U19
23:00
Tiro de Pichón U19
VS
Granada U19
23:00
Coria U19
VS
Almería U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

22:00
Alcorcón U19
VS
Trival Valderas U19
22:00
Atl. Madrid U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
Getafe U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Rayo Vallecano U19
VS
Badajoz U19
22:30
Burgos CF U19
VS
Unión Adarve U19
23:00
Cultural Leonesa U19
VS
Leganés U19
23:30
Las Rozas U19
VS
Flecha Negra U19
01:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Fuenlabrada U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

18:00
Victoria U19
VS
Unión Viera U19
18:15
Las Palmas U19
VS
Águilas SA U19
19:00
Marino U19
VS
Mensajero U19
19:00
Tenerife U19
VS
Arucas U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
Atlético GC U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
La Oliva U19
20:00
Acodetti U19
VS
Las Zocas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

21:00
Villarreal U19
VS
FC Cartagena U19
22:00
Talavera U19
VS
Conquense U19
22:00
Cartagena FC U19
VS
Kelme U19
22:15
CF San José U19
VS
Torre Levante U19
22:30
Alzira U19
VS
Atlético Madrileño U19

802 Israel - Liga Bet - South A

01:50
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Shimshon Bnei Taibe
02:30
Sporting Tel Aviv
VS
Hapoel Hod Hasharon

802 Israel - Liga Bet - South B

02:15
Hapoel Lod
VS
Hapoel Yeruham