lsm99

ตารางบอล 6 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
วัตฟอร์ด
VS
อาร์เซน่อล
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
พีเอสวี
VS
Heracles Almelo
20:30
ทเวนเต้
VS
SC Cambuur
22:45
อาแจกซ์
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45
NEC
VS
AZ
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

23:30
FC Köln
VS
TSG Hoffenheim

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แซงต์ เอเตียน
VS
เม็ตซ์
21:00
บอร์กโดซ์
VS
Troyes
21:00
น็องต์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
แร็งส์
VS
สตราส์บูร์ก
21:00
แรนส์
VS
อองเช่ร์
23:05
ลีลล์
VS
Clermont
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
เจนัว
VS
เอ็มโปลี
21:00
โบโลญญ่า
VS
โตริโน่
21:00
ฟิออเรนติน่า
VS
เวโรน่า
21:00
Venezia
VS
ซัสเซาโล่
00:00
ยูเวนตุส
VS
Spezia
02:45
นาโปลี
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
กาดิซ
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
22:15
เอลเช่
VS
FC Barcelona
00:30
เซลต้า บีโก้
VS
มาจอร์กา
03:00
เรอัล เบติส
VS
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
สากัน โตสู
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
เอฟซี โตเกียว
14:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
Blaublitz Akita
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก

18:00
Samut Prakan City
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Suphanburi Football Club
VS
Nongbua Pitchaya FC
19:30
Police Tero FC
VS
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:30
Raj Pracha
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Blackburn Rovers W
VS
Durham W
21:00
Crystal Palace W
VS
Coventry United W
21:00
Lewes W
VS
Bristol City W
21:00
Millwall W
VS
Liverpool W
21:00
Sunderland W
VS
Charlton W

462 England - Women's Super League

19:00
Arsenal W
VS
Birmingham W
21:00
Reading W
VS
Tottenham W

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Koninklijke HFC
VS
AFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
PEC Zwolle W
VS
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Dynamo Dresden
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Ingolstadt
19:30
Erzgebirge Aue
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

19:00
Saarbrücken
VS
Meppen
20:00
Waldhof Mannheim
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:30
Nürnberg II
VS
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Union Fürstenwalde
VS
Germania Halberstadt
19:00
BAK '07
VS
Eilenburg
19:00
Altglienicke
VS
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Hoffenheim II
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Astoria Walldorf
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Wuppertaler SV
VS
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

21:00
Lörrach-Brombach
VS
Linx

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Seligenporten
VS
Bayern Hof
20:00
Großbardorf
VS
Sand

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Pullach
VS
Hallbergmoos-Goldach
20:00
1860 München II
VS
1880 Wasserburg
21:00
Garching
VS
Donaustauf

11 Germany - Oberliga: Bremen

20:00
Leher TS
VS
Hemelingen
21:00
Union Bremen
VS
Komet Arsten
21:30
Habenhauser FV
VS
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
Eilendorf
VS
Hürth
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Hennef 05
21:00
Wesseling-Urfeld
VS
Düren Merzenich
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Alfter
21:00
Bergisch Gladbach
VS
Frechen
21:30
SV Breinig
VS
Deutz
21:30
Siegburger SV
VS
Fortuna Köln II
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Monheim
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
Cronenberger SC
VS
Meerbusch
21:00
Schonnebeck
VS
FC Bocholt
21:00
SC Velbert
VS
Sterkrade-Nord
21:30
Dusseldorf-West
VS
SF Baumberg
21:30
Hilden
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:30
FSV Duisburg
VS
Kray
22:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Velbert

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

20:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Torgelower SV Greif
20:00
Greifswalder FC
VS
Neustrelitz
20:00
CFC Hertha
VS
Rostocker FC
20:00
Staaken
VS
Lok Stendal
20:00
Victoria Seelow
VS
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

20:00
Krieschow
VS
FC Grimma
20:00
Einheit Wernigerode
VS
Martinroda
20:00
Arnstadt
VS
Einheit Rudolstadt
20:00
Plauen
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Preußen Reinfeld
VS
Todesfelde
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Weiche Flensburg II
20:00
Eckernforder SV
VS
Altenholz

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
ASC Dortmund
VS
Westfalia Rhynern
21:00
Hammer SpVg
VS
Sportfreunde Siegen
21:00
Eintracht Rheine
VS
Gütersloh
21:00
Victoria Clarholz
VS
Paderborn 07 II
21:00
Kaan-Marienborn
VS
Meinerzhagen
21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Westfalia Herne
21:15
Schermbeck
VS
Erndtebrück
21:15
Ennepetal
VS
Preußen Münster II

919 Armenia - Premier League

13:00
Junior Sevan
VS
Ararat
17:00
BKMA
VS
Noah
20:00
Pyunik
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:00
Admira
VS
Austria Wien
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Ried
VS
Sturm Graz
23:00
Rapid Vienna
VS
Austria Klagenfurt
23:00
Hartberg
VS
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Blau-Weiß Linz
VS
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Keşlə FK
VS
Sabah
22:15
คาราบัค
VS
Qabala

556 Belgium - Pro League

19:30
Antwerp
VS
Beerschot-Wilrijk
22:00
Anderlecht
VS
KV Oostende
00:30
Sporting Charleroi
VS
Standard Liège
03:00
เกนท์
VS
Zulte-Waregem
03:00
AS Eupen
VS
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

22:00
Royal Excel Mouscron
VS
RWDM
02:00
Waasland-Beveren
VS
Excelsior Virton

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Posusje
VS
Sloboda Tuzla
21:00
Borac Banja Luka
VS
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
GOSK Gabela
VS
Rudar Kakanj
21:00
TOSK Tesanj
VS
Radnik Hadžići

224 Bulgaria - Parva Liga

19:00
Levski Sofia
VS
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Omarska
VS
Sutjeska Foca

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:30
Botev Plovdiv II
VS
Septemvri Simitli

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Gorica
VS
Hrvatski Dragovoljac
23:05
Istra 1961
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Dinamo Zagreb II
VS
Croatia Zmijavci
21:30
Bijelo Brdo
VS
Opatija

116 Cyprus - 1. Division

00:00
Ethnikos Achna
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Enosis
VS
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Jablonec
VS
Hradec Králové
21:00
Teplice
VS
Slovácko
21:00
Mladá Boleslav
VS
Karviná
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:30
Vlašim
VS
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
SønderjyskE
VS
OB
22:00
AaB
VS
Vejle
00:00
Silkeborg
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

20:00
Fredericia
VS
Jammerbugt
21:00
Vendsyssel
VS
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

19:30
Flora
VS
Tallinna Kalev
22:15
Paide
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

18:00
MaPS
VS
ÅIFK
18:00
Inter Jyväskylä
VS
NiemU
19:00
VesVi
VS
Eurajoki
20:15
HAlku II
VS
PPS
21:00
TuTo
VS
JyTy Turku
21:00
FC Kangasala
VS
TaPa
23:00
Global
VS
FC RP
23:00
Ilves IV
VS
Haka Juniorit
00:00
RaPe
VS
Atlantis II
00:00
Kirkkonummi III
VS
PPS / Old Stars
01:00
Wild
VS
SexyPöxyt
01:00
Tampere United II
VS
ACE
01:10
KelA
VS
KJP

125 Greece - Super League

00:00
AEK Athens
VS
Asteras Tripolis
00:00
Aris
VS
โอลิมเปียกอส
00:00
Atromitos
VS
Panathinaikos
00:00
Volos NFC
VS
PAS Giannina
00:00
Ionikos
VS
Panaitolikos
00:00
OFI
VS
Apollon Smirnis
00:00
Lamia
VS
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:15
Zalaegerszegi TE
VS
MOL Vidi
23:45
เฟเรนซ์วารอส
VS
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Budaörs
VS
III. Kerületi TUE
20:00
Soroksár SC
VS
Békéscsaba
20:00
Szentlőrinc SE
VS
Szeged 2011
23:00
Ajka
VS
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Csákvári TK
VS
Pécsi MFC
23:00
Vasas
VS
Szolnoki MÁV
23:00
Siófok
VS
Kecskemeti TE
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Dorogi
23:00
Tiszakecske
VS
Budafoki MTE
02:00
Diósgyőr
VS
Győri ETO

1796 Iceland - League Cup

23:30
Thór
VS
Breidablik

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Ashdod
VS
Maccabi Petah Tikva
01:15
Hapoel Be'er Sheva
VS
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

21:30
Crotone
VS
Alessandria
21:30
Ascoli
VS
โฟรซิโนเน่
21:30
Perugia
VS
เลชเช่
21:30
Vicenza
VS
Ternana
21:30
Cosenza
VS
Benevento

2756 Malta - Premier League

20:00
Santa Lucia
VS
Hamrun Spartans
20:00
Sirens
VS
Floriana
00:00
Sliema Wanderers
VS
Birkirkara

2756 Malta - First Division

21:00
Lija Athletic
VS
Marsaxlokk
22:00
San Gwann
VS
Rabat Ajax
01:00
Fgura United
VS
Marsa
02:00
Senglea Athletic
VS
Pietà Hotspurs

998 Montenegro - Second League

20:00
Mladost DG
VS
Cetinje
20:00
Grbalj
VS
Berane
20:00
Jedinstvo
VS
Kom
20:00
Igalo
VS
Mladost
23:00
Bokelj
VS
Arsenal Tivat

1578 Norway - NM Cup

00:00
Aalesund
VS
Bodø / Glimt

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Wisła Płock
VS
Górnik Łęczna
21:00
Górnik Zabrze
VS
Cracovia Kraków
23:30
Lech Poznań
VS
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

18:40
Miedź Legnica
VS
Puszcza Niepołomice
21:00
Arka Gdynia
VS
Polkowice
00:00
Chrobry Głogów
VS
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Moreirense
VS
Marítimo
01:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
ปอร์โต้
03:30
Vitória SC
VS
Famalicão
03:30
ซานตาคลารา
VS
Vizela

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Feirense
VS
Leixões
21:00
Penafiel
VS
ชาเวช
22:30
Porto II
VS
Académica
01:00
Benfica II
VS
Varzim
03:15
Trofense
VS
Farense

155 Romania - Liga 1

20:00
Gaz Metan Mediaş
VS
Chindia Târgovişte
22:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Dinamo Bucureşti
01:30
FCSB
VS
Voluntari

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Krylya Sovetov
VS
Arsenal Tula
18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Khimki
23:00
Dinamo Moskva
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

18:00
Tekstilshchik
VS
Alaniya Vladikavkaz
18:00
Dolgie Prudy
VS
Spartak Moskva II
18:00
Akron
VS
Veles
19:00
Metallurg Lipetsk
VS
Torpedo Moskva
19:30
Neftekhimik
VS
Orenburg
20:00
Fakel
VS
KAMAZ
21:00
Urozhay
VS
SKA Khabarovsk
21:00
Volgar Astrakhan
VS
Yenisey

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Livingston
VS
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

20:00
Spartak Subotica
VS
Partizan
22:15
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Novi Pazar
00:30
Vojvodina
VS
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Mačva Šabac
20:00
Žarkovo
VS
Grafičar
20:00
Inđija
VS
Bačka Palanka
20:00
Rad Beograd
VS
Timok

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Žilina
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Žilina II
VS
Slavoj Trebišov
16:30
Slovan Bratislava II
VS
Komárno
17:00
Rohožník
VS
Šamorín
20:00
Futura Humenne
VS
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Tabor Sežana
VS
Koper
23:30
Maribor
VS
Bravo
02:15
Olimpija
VS
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

20:30
Bilje
VS
Rogaška
20:30
NŠ Drava
VS
Dob
22:00
Brežice
VS
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
ลูโก
VS
อัลกอร์กอน
22:00
Ponferradina
VS
UD Ibiza
00:15
เลกาเนส
VS
Mirandés
00:15
Amorebieta
VS
มาลากา
00:15
FC Cartagena
VS
เออิบาร์
03:00
คิโรน่า
VS
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Falkenberg
VS
Ytterhogdal
19:00
Hammarby
VS
Häcken
19:00
Landskrona
VS
Norrby
19:00
IFK Göteborg
VS
Mjällby
21:15
GIF Sundsvall
VS
Skiljebo
21:15
Elfsborg
VS
Degerfors
23:30
Trelleborg
VS
Sylvia
23:30
Kalmar
VS
Sirius

62 Switzerland - Super League

20:15
ลูกาโน
VS
บาเซิ่ล
22:30
Grasshopper
VS
Servette
22:30
St. Gallen
VS
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Fatih Karagümrük
VS
Altay
23:00
Fenerbahçe
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Antalyaspor
VS
Sivasspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Boluspor
VS
Bursaspor
17:30
Adanaspor
VS
Manisa BBSK
20:00
Tuzlaspor
VS
İstanbulspor
23:00
Eyüpspor
VS
Ümraniyespor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Inhulets
VS
Lviv
22:00
ชัคตาร์
VS
Chornomorets
00:30
Desna
VS
ดินาโมเคียฟ

44 Argentina - Superliga

07:30
Racing Club
VS
Talleres Córdoba
03:00
Banfield
VS
Defensa y Justicia
03:00
Newell's Old Boys
VS
Atlético Tucumán
05:15
Boca Juniors
VS
Huracán

44 Argentina - Primera B Nacional

07:30
Estudiantes Caseros
VS
Villa Dálmine
03:00
Guillermo Brown
VS
Flandria
03:00
Chacarita Juniors
VS
Temperley
03:00
Sacachispas
VS
Deportivo Maipú
03:30
San Martín San Juan
VS
Deportivo Riestra
05:00
Atlético Rafaela
VS
Gimnasia Jujuy
05:30
Chaco For Ever
VS
Club Atlético Güemes

80 Chile - Primera Division

22:00
Colo-Colo
VS
Universidad Chile
04:00
O'Higgins
VS
Audax Italiano
06:30
Cobresal
VS
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
La Equidad
VS
Patriotas Boyacá
04:05
Alianza Petrolera
VS
Atlético Bucaramanga
06:10
Santa Fe
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Boca Juniors de Cali
VS
Boyacá Chicó
03:00
Tigres
VS
Llaneros
03:00
Real Cartagena
VS
Atlético
04:00
Barranquilla
VS
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Guanacasteca
VS
Cartaginés
04:00
Sporting San José
VS
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
9 de Octubre
VS
Barcelona Guayaquil
02:00
Cumbaya
VS
Orense
04:30
Delfin
VS
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Santa Tecla
VS
Firpo
04:00
Municipal Limeño
VS
Chalatenango
04:15
FAS
VS
CD Platense
04:15
Alianza
VS
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Malacateco
VS
Antigua GFC
04:00
Nueva Concepción
VS
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Quiché
VS
Marquense
09:00
Sacachispas
VS
Aurora
09:00
Zacapa Tellioz
VS
Agua Blanca
00:00
Puerto San Jose
VS
Suchitepéquez
00:00
Siquinalá
VS
San Pedro
00:00
Mictlán
VS
Juventud Pinulteca
01:00
Plataneros
VS
Amatitlan

458 Mexico - Liga MX

08:06
มอนเตอร์เรย์
VS
América
10:00
Cruz Azul
VS
Puebla
10:00
Guadalajara
VS
Santos Laguna
01:00
Pumas UNAM
VS
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

05:00
UNAN Managua
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Libertad
VS
Sportivo Ameliano
06:15
Olimpia
VS
Tacuary

338 Peru - Primera Division

07:00
César Vallejo
VS
Sport Boys
23:00
Academia Cantolao
VS
Carlos Mannucci
03:00
Carlos Stein
VS
Alianza Atlético
03:30
Alianza Lima
VS
Sporting Cristal

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
Charlotte
VS
แอลเอ แกลักซี
04:00
Austin
VS
Inter Miami

146 South Africa - Premier League

20:30
Royal AM
VS
Moroka Swallows
20:30
Golden Arrows
VS
Chippa United
22:30
Marumo Gallants FC
VS
Stellenbosch

614 Algeria - Ligue 1

20:30
JS Kabylie
VS
NA Hussein Dey
23:00
ASO Chlef
VS
ES Sétif

911 Angola - Girabola

21:30
Desportivo Huíla
VS
Petro de Luanda
22:00
1º de Agosto
VS
Recreativo da Caála
22:00
Kabuscorp
VS
Interclube
22:00
Wiliete
VS
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
วิเทสส์
VS
SONABEL
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Etoile Filante
23:00
USFA
VS
ASEC Koudougou
23:00
Majestic
VS
ASFA-Yennenga
01:15
RCK
VS
ASK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Racing d'Abidjan
VS
SOL
01:00
ASEC Mimosas
VS
SOA

468 Ghana - Premier League

22:00
Dreams
VS
Elmina Sharks
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Medeama
22:00
King Faisal
VS
Aduana Stars
22:00
Karela
VS
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions
VS
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Horoya
VS
Milo

1179 Kenya - Premier League

19:00
Vihiga Bullets
VS
Talanta
19:00
Leopards
VS
Bandari

16175 Libya - Premier League

20:30
Al Shat
VS
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Difaâ El Jadida
VS
Khouribga
00:15
Ittihad Tanger
VS
Riadi Salmi
02:30
RSB Berkane
VS
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

21:30
Chabab Ben Guerir
VS
El Massira
21:30
Ittihad Khemisset
VS
Kawkab Marrakech
21:30
Racing de Casablanca
VS
Olympique Dcheïra
21:30
Raja Beni Mellal
VS
Tihad Casablanca
21:30
CR Khemis Zemamra
VS
AS Salé
21:30
USM Oujda
VS
Moghreb Tétouan
21:30
UTS Rabat
VS
Stade Marocain
21:30
Wydad Fès
VS
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

23:30
La Linguère
VS
Guédiawaye
23:30
Pikine
VS
ASEC Ndiambour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Geita Gold
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

20:00
Zanaco
VS
Power Dynamos

2931 Andorra - Primera División

17:00
FC Santa Coloma
VS
Ordino
19:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Engordany
22:00
Sant Julià
VS
Carroi
00:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

17:00
UE Sant Julia II
VS
Extremenya
19:30
UE Santa Coloma II
VS
Ranger's
21:30
Penya Encarnada
VS
Jenlai
00:30
La Massana
VS
Engordany II

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:00
Padideh Khorasan
VS
Tractor Sazi
18:30
Mes Rafsanjan
VS
Naft Masjed Soleyman
18:30
Paykan
VS
Nassaji Mazandaran
18:30
Aluminium Arak
VS
Havadar
19:30
Foolad
VS
Zob Ahan
21:00
Esteghlal
VS
Gol Gohar
21:30
Sepahan
VS
Fajr Sepasi
23:00
Sanat Naft
VS
Persepolis

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
CS Sfaxien
VS
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:30
Masafi
VS
Al-Taawon
20:35
Al Thaid
VS
Dibba Al Fujairah
20:35
Gulf Heroes
VS
Al Ramms
20:35
Masfut
VS
Al Hamriyah

155043 Bangladesh - Premier League

16:30
Sheikh Jamal
VS
Abahani Chittagong
16:30
Baridhara
VS
Sheikh Russel
18:30
Abahani
VS
Saif

15326 Bermuda - Premier League

08:00
Dandy Town Hornets
VS
Southampton Rangers
02:00
X-Roads Warriors
VS
Somerset Eagles
02:00
St. George's Colts
VS
Devonshire Colts
05:00
Devonshire Cougars
VS
PHC Zebras

64306 Hong Kong - Premier League

14:30
Tai Chung
VS
Warriors
18:30
Hong Kong FC
VS
HK U23

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Goa
VS
Kerala Blasters

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Sangju Sangmu
VS
Seoul
14:30
Jeonbuk Motors
VS
Ulsan
14:30
Jeju United
VS
Suwon

712 Korea Republic - National League

12:00
Siheung Citizen
VS
Yangju Citizen
12:00
Hwaseong
VS
Changwon City

69697 Vietnam - V-League

17:00
Song Lam Nghe An
VS
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Da Nang
VS
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Hai Phong
VS
FLC Thanh Hoa
19:15
Ho Chi Minh City
VS
Binh Duong

44 Argentina - Primera C

03:00
Sportivo Italiano
VS
Victoriano Arenas
03:00
Leandro Nicéforo Alem
VS
Luján
03:00
San Martín Burzaco
VS
Puerto Nuevo
05:00
Midland
VS
Excursionistas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Dongen
VS
Westlandia
20:00
Hollandia
VS
HV & CV Quick
20:00
GVV Unitas
VS
Groene Ster
20:00
Gemert
VS
HSC '21
20:30
OFC Oostzaan
VS
OSS '20
20:30
UNA
VS
DEM

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
Wilstermann
02:00
Santa Cruz
VS
Aurora
04:15
Independiente Petrolero
VS
Blooming

147 Africa - CAF Confederations Cup

21:00
Royal Leopards
VS
Al-Ittihad

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

21:00
RES Durbuy
VS
US Givry
21:00
Stockay-Warfusée
VS
Waremme
21:00
Ganshoren
VS
Jette
21:00
Warnant
VS
Meux
21:00
Solières Sport
VS
Tubize
21:00
Couvin-Mariembourg
VS
Verlaine
21:00
Hamoir
VS
La Louvière

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Zelzate
21:00
Merelbeke
VS
Gullegem
21:00
RFC Wetteren
VS
Olsa Brakel
22:00
Toekomst Menen
VS
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Pepingen-Halle
VS
Heur Tongeren
21:00
Bocholt
VS
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Jong Lede
VS
Rhodienne-De Hoek
21:00
VW Hamme
VS
Lochristi
21:00
Voorde Appelterre
VS
Avanti
21:00
Eppegem
VS
Oostkamp
21:00
Erpe-Mere United
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Entité Manageoise
VS
Tournai
21:00
Stockel
VS
Schaerbeek-Evere
21:00
Binche
VS
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Ostiches
VS
Braine
21:00
Gosselies Sports
VS
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Mormont
VS
Oppagne-Wéris
21:00
Stade Disonais
VS
Marloie Sport
21:00
Jodoigne
VS
Huy
21:00
Richelle United
VS
Raeren-Eynatten
21:00
Herstal
VS
Habay-la-Neuve
21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Bevel FC
VS
Eendracht Zoersel
21:00
Kalmthout
VS
Rapid Leest
21:00
Ranst
VS
Vorselaar
21:00
Bornem
VS
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Veltem
20:30
Grez-Doiceau
VS
Etterbeek
20:30
BX Brussels
VS
Sporting Bruxelles
21:00
Sporting Kampenhout
VS
SC Aarschot
21:00
Bodegem Kapelle United
VS
Stade Bierbeek
21:00
Melsbroek
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Borght-Humbeek
VS
Grimbergen
21:00
Stade Everois
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Nivellois
VS
Kosova Schaerbeek
21:00
Léopold
VS
Union Lasne-Ohain
21:00
Genappe
VS
Ixelles
21:00
Tubize II
VS
NSeth Berchem
21:00
Sportive Brainoise
VS
Saint-Josse

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Montignies
VS
Houdeng
21:00
RAS Monceau
VS
Péruwelz
21:00
Ransart
VS
Hornu
21:00
Solre-sur-Sambre
VS
Snef-Tyber
21:00
Morlanwelz
VS
Gilly
21:00
Le Roeulx
VS
Antoing
21:00
Soignies Sports
VS
Molenbaix
21:00
Belœil
VS
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Liege

21:00
Sprimont-Comblain II
VS
Jehaytois
21:00
Beaufays
VS
JS Fizoise
21:00
Aubel
VS
Mélen-Micheroux
21:00
Malmundaria
VS
Pontisse Cite
21:00
FC Du Geer
VS
Rechain
21:00
Elsautoise
VS
UCE Liège
21:00
Ster-Francorchamps
VS
La Calamine
21:00
Weywertz
VS
Etoile de Faimes

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herk
VS
Groen Star Beek
21:00
Herderen-Millen
VS
Herkol
21:00
Helson Helchteren
VS
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
RAC Saint-Mard
VS
Vaux-Noville
21:00
Lorraine Arlon
VS
Longlier
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Beauraing
VS
Chevetogne
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Grand-Leez
21:00
Malonne
VS
Biesme
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Nismes
21:00
Loyers
VS
US Dinantaise
21:00
ES de la Molignée
VS
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Grembergen
VS
Latem
21:00
Elene-Grotenberge
VS
Eendracht Zele
21:00
St-Joris Sleidinge
VS
Ardennen
21:00
SK Denderhoutem
VS
Drongen
21:00
Excelsior Mariakerke
VS
Dendermonde
22:00
HO Kalken
VS
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Roeselare Daisel
VS
Diksmuide
21:00
Blankenberge
VS
Racing Waregem
21:00
Wielsbeke
VS
SC Zonnebeke

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Slovácko II
VS
Uherský Brod
16:15
Banik Ostrava II
VS
Sigma Olomouc II
16:15
Vysočina Jihlava II
VS
Uničov
16:15
Znojmo
VS
Hanácká
23:00
Hlučín
VS
Viktoria Otrokovice

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Saint-Étienne II
VS
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Saint-Apollinaire
VS
Sochaux II
20:30
Paron
VS
Grandvillars
22:00
Dijon II
VS
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
J3 Amilly
VS
Orleans II
21:00
C' Chartres II
VS
Montlouis
21:00
Chateauroux II
VS
Montargis
21:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Nancy II
VS
RC Epernay
20:30
Strasbourg II
VS
Amneville

17 France - National 3: Normandie

20:30
Quevilly II
VS
Dieppe
20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Alencon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
PAO Vardas
VS
Diavolitsi
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Tilikratis
20:00
Anagennisi Artas
VS
Aias Gastounis
20:00
Panagriniakos
VS
Diagoras Vrachneika

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Nea Artaki
20:00
Atalanti
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Thiseas Agria
VS
Ipato
20:00
Atromitos Palamas
VS
Fikis
20:00
Elassona
VS
Iraklis Larissa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

17:30
Ilioupoli
VS
Santorini 2020
18:00
Fostiras
VS
AE Mykonos
20:00
Aris Skalas
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermis Meligous
VS
Panarkadikos
20:00
Agios Ierotheos
VS
Charavgiakos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Gyirmót II
VS
Videoton II
17:00
Gyori ETO II
VS
BVSC
17:00
Puskás II
VS
Komárom
20:00
Gardony
VS
Veszprém
20:00
MTE 1904
VS
Érdi VSE
20:00
Kelen
VS
Nagykanizsai ULE
20:00
Tatabánya
VS
Balatonfuredi
21:00
SC Sopron
VS
Kaposvári Rákóczi
22:00
Papai Perutz
VS
Andráshida

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Seregno
VS
AlbinoLeffe
20:30
Calcio Padova
VS
FeralpiSalò
20:30
Pro Sesto
VS
Juventus U23
20:30
Trento Calcio 1921
VS
Legnago Salus
20:30
Südtirol
VS
Mantova
20:30
Lecco
VS
Pergolettese
20:30
Giana Erminio
VS
Piacenza
20:30
Pro Vercelli
VS
Pro Patria
20:30
Triestina
VS
Renate
20:30
Fiorenzuola
VS
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Fermana
VS
Ancona
20:30
Modena
VS
Olbia
23:30
Grosseto
VS
Imolese
23:30
Viterbese
VS
Lucchese
23:30
Reggiana
VS
Pontedera
23:30
Pescara
VS
Siena
23:30
Cesena
VS
Teramo
23:30
Gubbio
VS
Vis Pesaro
23:30
Montevarchi
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

23:30
Turris
VS
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Asti
VS
Città di Varese
20:30
Borgosesia
VS
Ligorna
20:30
Chieri
VS
Bra
20:30
Fossano
VS
Vado
20:30
Gozzano
VS
RG Ticino
20:30
Novara
VS
Sestri Levante
20:30
PDHAE
VS
Casale
21:00
Pro Imperia
VS
Derthona
21:00
Lavagnese
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Olginatese
20:30
Castellanzese
VS
Pontisola
20:30
Crema
VS
Casatese
20:30
Legnano
VS
Desenzano Calvina
20:30
Leon
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Real Calepina
VS
Arconatese
20:30
Sangiuliano City
VS
Brusaporto
20:30
Adrense
VS
Caravaggio
20:30
Villa d'Almè
VS
Folgore Caratese
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Ambrosiana
VS
Clodiense
20:30
Caldiero Terme
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Montebelluna
VS
Campodarsego
20:30
Cartigliano
VS
Este
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Levico
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Marignanese
20:30
Dolomiti Bellunesi
VS
San Martino Speme
20:30
Spinea
VS
Adriese
20:30
Mestre
VS
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Mezzolara
20:30
Alcione
VS
Real Forte Querceta
20:30
Athletic Carpi
VS
Progresso
20:30
Bagnolese
VS
Ravenna
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Correggese
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Sammaurese
20:30
Lentigione
VS
Forlì
20:30
Rimini
VS
Borgo San Donnino
20:30
Sasso Marconi
VS
Prato
20:30
Seravezza
VS
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Arezzo
VS
Gavorrano
20:30
Cannara
VS
Cascina
20:30
Pianese
VS
Lornano Badesse
20:30
Poggibonsi
VS
Unipomezia
20:30
Pro Livorno
VS
Sporting Trestina
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Montespaccato
20:30
Sangiovannese
VS
Foligno
20:30
Scandicci
VS
Flaminia
20:30
Tiferno Lerchi
VS
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Atletico
VS
Aurora Alto Casertano
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Chieti
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Matese
20:30
Nereto
VS
Pineto
20:30
Porto D' Ascoli
VS
Montegiorgio
20:30
Trastevere
VS
Recanatese
20:30
Vastese
VS
San Nicolò
20:30
Vastogirardi
VS
Tolentino
20:30
Fano
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Real Monterotondo Scalo
20:30
Aprilia
VS
Latte Dolce
20:30
Arzachena
VS
Cassino
20:30
Muravera
VS
SSC Giugliano
20:30
Team Nuova Florida
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Sassari Torres
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Vis Artena
VS
Insieme Formia
21:00
Carbonia
VS
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Casarano
20:30
Brindisi
VS
Nola 1925
20:30
Francavilla
VS
Team Altamura
20:30
Lavello
VS
Nardò
20:30
Rotonda
VS
Città di Fasano
20:30
Sorrento
VS
Molfetta Calcio
21:00
Audace Cerignola
VS
Casertana
21:00
Nocerina
VS
San Giorgio
21:30
Mariglianese
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cavese
VS
Castrovillari
20:30
Acireale
VS
Troina
20:30
Cittanova Interpiana
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Lamezia Terme
VS
San Luca
20:30
Portici
VS
Gelbison
20:30
Aversa Normanna
VS
Licata
20:30
Sancataldese
VS
FC Messina
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
Giarre
21:00
Trapani 1905
VS
Sancataldese
21:00
Paternò
VS
Biancavilla

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Kalisz
VS
Radunia Stężyca
23:30
Wigry Suwałki
VS
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Maria da Fonte
VS
Camacha
21:00
Os Limianos
VS
Camara de Lobos
22:00
Forjães SC
VS
Vianense
22:00
Merelinense
VS
Pedras Salgadas
23:00
União Madeira
VS
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

23:00
Berço
VS
Amarante
23:00
Mirandela
VS
Vila Real
23:00
Paredes
VS
Macedo Cavaleiros
23:00
Vila Mea
VS
Santa Marta Penaguião
23:00
AR São Martinho
VS
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

23:00
Santa Cruz de Alvarenga
VS
Espinho
23:00
Gouveia
VS
Leca
23:00
União de Coimbra
VS
Castro Daire
23:00
Ferreira de Aves
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

17:30
Condeixa
VS
Praiense
17:30
Marinhense
VS
Fontinhas
19:00
Vitória de Sernache
VS
Peniche
19:00
Uniao Idanhense
VS
Oleiros
19:00
Sertanense
VS
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group E

19:00
O Elvas
VS
Sintrense
19:00
Pero Pinheiro
VS
Operário
19:00
CF Os Belenenses
VS
Coruchense
19:00
Ideal
VS
Sacavenense
19:00
Loures
VS
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Pinhalnovense
VS
Juventude Evora
23:00
Imortal Albufeira
VS
FC Barreirense
23:00
Moncarapachense
VS
FC Serpa
23:00
Uniao Montemor
VS
Louletano

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Radnički Svilajnac
VS
Pčinja Trgovište
20:00
Radnički Pirot
VS
Dubocica
20:00
Hajduk Veljko
VS
Buducnost Popovac
20:00
Vlasina
VS
Jagodina
20:00
Brzi Brod
VS
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
RSK Rabrovo
VS
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:30
Nitra
VS
TEMPO Partizánske
20:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Imeľ
20:30
Kalna n. Hronom
VS
OFK Malzenice
20:30
Galanta
VS
Lednické Rovne
20:30
Slovan Levice
VS
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Viveiro
VS
Arzúa
18:00
Deportivo La Coruña II
VS
Juvenil Ponteareas
22:30
Villalbés
VS
Silva
23:30
Ourense CF
VS
Barco

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Lealtad
VS
Llanes
18:00
EI San Martin
VS
Covadonga
18:00
Real Titánico
VS
Navarro
22:30
Langreo II
VS
Colunga
23:00
Tuilla
VS
Sporting Gijon II
23:00
Luarca
VS
L'Entregu
23:00
Urraca
VS
Lenense
23:00
Mosconia
VS
Praviano
00:30
Caudal
VS
Roces

32 Spain - Tercera - Group 3

23:00
Noja
VS
Gimnástica Torrelavega
23:00
Vimenor
VS
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Basconia
VS
CD Vitoria
22:30
Beti Gazte
VS
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Castelldefels
18:00
Pobla Mafumet
VS
Figueres
18:00
San Cristobal
VS
Vilafranca
18:00
Granollers
VS
Sants
18:30
Girona II
VS
Manresa
18:30
Guineueta
VS
Vilassar Mar
22:30
Peralada
VS
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

18:00
Valencia II
VS
Callosa Deportiva
18:00
Torrent
VS
Hércules II
18:00
Villarreal III
VS
RC Catarroja
22:30
Silla
VS
Olímpic de Xàtiva
22:30
Villajoyosa
VS
Beniganim
23:00
Saguntino
VS
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Trival Valderas
VS
Ursaria
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Parla
17:30
Carabanchel
VS
Torrejón
18:00
Villaviciosa Odón
VS
Getafe II
18:00
RSD Alcalá
VS
Alcorcón II
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Las Rozas
22:00
Moratalaz
VS
Tres Cantos

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Colegios Diocesanos
VS
Cultural Leonesa II
23:00
Atlético Tordesillas
VS
Guijuelo
23:00
Bembibre
VS
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Almería II
VS
El Palo
18:00
Alhaurín
VS
Real Jaén
18:00
Intergym
VS
Motril
18:00
Marbella
VS
Torre del Mar
00:00
Torreperogil
VS
UD San Pedro
00:00
Huétor Tájar
VS
Juventud Torremolinos
00:15
Ciudad de Torredonjimeno
VS
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Sevilla III
VS
Tomares
18:00
Cabecense
VS
Cartaya
23:00
Puente Genil
VS
Recreativo Huelva
00:00
Antoniano
VS
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
San Rafael
VS
Mallorca II
18:30
Felanitx
VS
Inter Ibiza
18:30
Mercadal
VS
Portmany
18:30
Platges de Calvià
VS
Santanyi
22:00
Soller
VS
Poblense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Marino
VS
Gran Tarajal
19:00
Atlético Paso
VS
Las Palmas III
19:00
Tenerife II
VS
La Cuadra
19:30
Herbania
VS
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Huércal-Overa
VS
Racing Murcia
18:00
El Palmar
VS
Cartagena FC
18:00
UD Caravaca
VS
La Union Atletico
22:30
Deportiva Minera
VS
Los Garres
22:30
Bala Azul
VS
Bullense
22:30
Mazarrón FC
VS
Cartagena II
22:30
UCAM Murcia II
VS
Lorca Deportiva
23:00
Archena Sport
VS
Real Murcia II
01:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Yeclano

32 Spain - Tercera - Group 14

16:00
Azuaga
VS
UP Plasencia
18:00
Moralo
VS
Badajoz II
18:00
Calamonte
VS
Trujillo
22:30
Diocesano
VS
Arroyo
23:00
Villafranca
VS
Aceuchal
02:30
Olivenza
VS
Don Álvaro

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Corellano
VS
Txantrea
22:30
Murchante
VS
Cortes

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Berceo
VS
River Ebro
18:00
Varea
VS
CDFC La Calzada
23:00
Alfaro
VS
Vianés
23:00
Arnedo
VS
Anguiano
23:00
Cenicero
VS
Casalarreina
23:00
Haro
VS
Calahorra II
23:00
Oyonesa
VS
Rapid de Murillo

32 Spain - Tercera - Group 17

18:00
Robres
VS
Caspe
18:15
Binéfar
VS
Cuarte Industrial
22:00
Barbastro
VS
Atletico Monzon
22:30
Calamocha
VS
Utebo
00:00
Cariñena
VS
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Albacete II
VS
Torrijos
18:00
Azuqueca
VS
Villacanas
18:00
Guadalajara
VS
Villarrubia
22:30
San Clemente
VS
Ciudad Real
23:00
Huracán Balazote
VS
Conquense
00:00
Quintanar del Rey
VS
Hogar Alcarreño

5 Brazil - Acreano

03:00
Galvez
VS
Sao Francisco
05:00
Andirá
VS
Independencia

5 Brazil - Amazonense

02:30
Amazonas
VS
JC
02:30
Nacional AM
VS
Cliper

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Vitória da Conquista
VS
UNIRB
04:30
Bahia de Feira
VS
Juazeirense

5 Brazil - Copa do Nordeste

01:00
Floresta
VS
Atlético Alagoinhas
02:00
Botafogo PB
VS
Campinense
04:30
Náutico
VS
Sergipe
04:30
Sousa
VS
Globo

5 Brazil - Capixaba

02:00
Real Noroeste
VS
CTE Colatina

5 Brazil - Carioca Serie A

21:00
Madureira
VS
Audax Rio
01:30
Boavista
VS
Bangu
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Cearense 1

02:00
Caucaia
VS
Iguatu

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
União RS
VS
EC São José
04:15
Internacional
VS
Aimoré
05:00
São Luiz
VS
Brasil de Pelotas
05:00
Juventude
VS
Guarany de Bagé

5 Brazil - Goiano 1

01:30
CRAC
VS
Atlético GO
01:30
Goiatuba EC
VS
Vila Nova
01:30
Iporá
VS
Aparecidense

5 Brazil - Matogrossense

03:00
Sport Sinop
VS
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

20:30
CAP Patrocinense
VS
Pouso Alegre
21:00
Caldense
VS
Democrata GV
04:00
Atlético Mineiro
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Paraense

01:30
Paragominas
VS
Tapajós
01:30
Bragantino PA
VS
Independente PA
01:30
Amazônia PA
VS
Itupiranga
01:30
Tuna Luso
VS
Caeté
01:30
Castanhal
VS
Paysandu
01:30
Remo
VS
Águia de Marabá

5 Brazil - Paraibano

02:00
Treze
VS
Nacional de Patos
02:00
Atlético Cajazeirense
VS
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Cascavel
VS
Athletico PR
02:00
Operário PR
VS
Azuriz
02:00
Coritiba
VS
Maringá
02:00
Rio Branco PR
VS
Paraná
02:00
União PR
VS
Independiente FSJ
02:00
Londrina
VS
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

02:00
Palmeiras
VS
Guarani
04:30
Novorizontino
VS
Inter de Limeira
04:45
São Bernardo
VS
Mirassol
06:30
Bragantino
VS
Botafogo SP

5 Brazil - Paulista A2

20:00
Monte Azul
VS
ยูเวนตุส
20:00
Portuguesa Santista
VS
Osasco Audax
20:00
CA Linense
VS
Velo Clube
01:00
Rio Claro
VS
RB Brasil

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Votuporanguense
VS
Nacional SP
20:00
Matonense
VS
Bandeirante SP

5 Brazil - Piauiense

02:00
Ríver
VS
Flamengo PI
02:00
Parnahyba
VS
Corí-Sabbá

5 Brazil - Potiguar

02:00
América RN
VS
ABC

5 Brazil - Rondoniense

02:45
Rondoniense
VS
Porto Velho
02:45
Pimentense
VS
Real Ariquemes

5 Brazil - Sul Matogrossense

03:00
Comercial MS
VS
Operário MS
04:00
Naviraiense
VS
Águia Negra

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Nova Conquista
VS
Tocantinópolis

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
River Plate
VS
Britannia
05:00
Dakota
VS
United

144816 Belize - Premier League

07:30
Garden City
VS
San Pedro Pirates
05:00
Hankook Verdes
VS
Altitude

866998 Fiji - National Football League

09:00
Tailevu Naitasiri
VS
Suva
11:00
Nasinu
VS
Rewa

3347 San Marino - Campionato

21:00
Tre Fiori
VS
Cosmos
21:00
Cailungo
VS
La Fiorita

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Birmingham U23
VS
Reading U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
15:05
เพิร์ธ กลอรี
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 2nd Division

18:00
Elbasani
VS
Bulqiza
20:00
Internacional Tirana
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Albpetrol Patos
VS
Memaliaj
20:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Labëria
20:00
Tepelena
VS
Këlcyra
20:00
Devolli
VS
Gramozi Ersekë
20:00
Luftëtari
VS
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Anyang
VS
Gyeongnam
14:00
Jeonnam Dragons
VS
Asan Mugunghwa
16:30
Bucheon 1995
VS
Gimpo

98 Australia - New South Wales

11:00
Sydney United
VS
Wollongong Wolves
11:00
Blacktown City
VS
Rockdale City Suns
14:30
Sydney II
VS
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Queensland

14:15
Brisbane Roar II
VS
Olympic
15:00
SC Wanderers
VS
Logan Lightning

97374 Jordan - Shield Cup

19:00
Aqaba
VS
Al Sareeh
23:00
Al Salt
VS
Al Hussein

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Liège
VS
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Tienen
VS
URSL Visé
21:00
Francs Borains
VS
Knokke

11 Germany - Junioren Bundesliga

18:00
Dusseldorf U19
VS
RW Essen U19
19:00
Stuttgarter Kickers U19
VS
Ulm U19
19:30
Unterhaching U19
VS
Augsburg U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:45
Napoli U19
VS
Milan U19
18:30
Sampdoria U19
VS
Juventus U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Śląsk Wrocław W
VS
UKS SMS Lodz W
18:00
Bydgoszcz W
VS
Tarnovia Tarnów

245 Czech Republic - First League Women

18:00
Plzen W
VS
Pardubice W
22:00
Dukla Prague W
VS
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

19:00
Lech Poznan U18
VS
Zaglebie U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Platinum City Rovers
VS
University of Pretoria
20:30
Cape Town Spurs
VS
Jomo Cosmos
20:30
Venda FC
VS
JDR Stars

716 Nigeria - Npfl

22:00
MFM
VS
Kwara United
22:00
Remo Stars
VS
Sunshine Stars
22:00
Akwa Starlets
VS
Enyimba
22:00
Plateau United
VS
Katsina United
22:00
Wikki Tourist
VS
Lobi Stars
22:00
Abia Warriors
VS
Akwa United
22:00
Rivers United
VS
Shooting Stars
22:00
Kano Pillars
VS
Nasarawa United

65437 Panama - Lpf

08:00
Independiente
VS
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

11:30
NE MetroStars
VS
Croydon Kings

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drenica
VS
Drita
19:00
Gjilani
VS
Ulpiana
19:30
KF Ballkani
VS
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Luzern II
VS
Solothurn
20:30
Naters
VS
Vevey Sports
21:30
Kosova
VS
Münsingen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Young Boys II
VS
Sion II
21:00
Chiasso
VS
Basel II
21:00
Biel-Bienne
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Bellinzona
VS
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Hostert
VS
Progrès Niedercorn
22:00
Racing
VS
Jeunesse d'Esch
22:00
UT Pétange
VS
F91 Dudelange
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
Wiltz
22:00
Differdange 03
VS
Rodange
22:00
Victoria Rosport
VS
Swift Hesperange
22:00
Fola Esch
VS
UNA Strassen

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Sturm Graz II
VS
Spittal

98 Australia - Northern Nsw

10:00
Lake Macquarie
VS
Broadmeadow Magic
12:30
Cooks Hill United
VS
Adamstown Rosebuds

191038 Botswana - Premier League

20:30
Notwane
VS
Extension Gunners
21:00
Sua Flamingoes
VS
Police XI

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Kick4Life
VS
Lijabatho
20:00
Bantu
VS
Mazenod
20:00
Likhopo
VS
LMPS
20:00
Matlama
VS
Liphakoe Football Club
20:00
CCX
VS
Lijabatho
20:00
Lioli
VS
Linare
20:00
Mazenod
VS
CCX
20:00
LMPS
VS
Liphakoe Football Club

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Médine
VS
Kaedi
01:20
Nouakchott King's
VS
Tidjikja

227 Russia - FNL 2 - Group 1

17:00
Biolog
VS
Mashuk-KMV
18:00
SKA Rostov
VS
Druzhba
19:00
Dinamo Stavropol'
VS
Anzhi
19:30
Makhachkala
VS
Forte Taganrog

47 Sweden - Svenska Cupen Women

18:00
Mallbacken W
VS
Eskilstuna United W
21:00
Jitex W
VS
Häcken W
21:00
Umea W
VS
Brommapojkarna W
22:15
Djurgarden W
VS
Pitea W

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Huelva W
VS
Rayo Vallecano W
18:00
Atletico Madrid W
VS
Atletico Granadilla W
18:00
Madrid CFF W
VS
Valencia W
18:00
Alavés W
VS
Barcelona W
18:00
Real Sociedad W
VS
Eibar W
22:00
Villarreal W
VS
Levante W
23:00
Sevilla W
VS
Real Betis W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Lazio W
VS
Sassuolo W
20:30
AC Milan W
VS
Napoli W
20:30
Inter Milano W
VS
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

06:00
Atlético San Luis W
VS
Puebla W

98 Australia - W-League

08:05
Western Sydney Wanderers W
VS
Melbourne City W
12:05
Adelaide United W
VS
Sydney W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

00:30
KR / KV U19
VS
Fylkir / Ellidi U19

614 Algeria - Algeria Youth League

21:00
CR Belouizdad U21
VS
Paradou AC U21
21:00
NC Magra U21
VS
CS Constantine U21

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:30
Villestro W
VS
Sárdoma W
18:30
Versalles W
VS
Real Oviedo II W
22:15
Sporting Gijón II W
VS
Gijón FF W
22:30
Deportivo La Coruña II W
VS
Friol W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Asteras Varis
VS
Panelefsiniakos

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Real Brasília W
VS
Santos W
01:00
Cruzeiro W
VS
Grêmio W
04:00
Ferroviária W
VS
ESMAC W

155 Romania - Liga 2

17:30
Concordia Chiajna
VS
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Stade Bordelais
20:30
Niort II
VS
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Toulouse II
VS
Alberes Argelès
21:00
Salinieres Aigues Mortes
VS
Balma

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Côte Bleue
VS
Cannet Rocheville
20:30
Villefranche SJB
VS
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

19:00
Racing Club Res.
VS
Talleres Córdoba Res.

2507 Gambia - GFA League

23:30
Real de Banjul
VS
Armed Forces

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

11:00
Mazenod Victory
VS
Mildura City

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

09:30
Port Saints
VS
Kempsey Saints
12:00
Boambee
VS
Northern Storm Thunder

401 Slovakia - Youth League

17:00
Senica U19
VS
FC Košice U19

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Central Parade
VS
Wusum Stars
23:15
East End Lions
VS
Kallon

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
Fart W
VS
Fortuna Ålesund W
19:00
Vålerenga W
VS
Avaldsnes W
21:00
LSK Kvinner W
VS
Stabæk W
21:00
Flora
VS
Saku Sporting W
23:00
Kolbotn W
VS
Arna-Bjørnar W

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lincoln Red Imps
VS
Glacis United
00:30
Europa Point
VS
College Cosmo

99474 World - Club Friendlies 3

09:00
Phoenix Rising
VS
Tucson
17:00
Minsk
VS
FC Ostrovets
19:00
Västerås SK
VS
Skövde AIK
19:00
Hødd
VS
Træff
19:00
HJK
VS
Sandefjord
20:00
Molde
VS
Hødd
21:00
Viking
VS
Kristiansund
21:00
Aalesund
VS
Molde
22:00
Haugesund
VS
Sandnes Ulf
22:00
Sogndal
VS
Åsane
22:00
Mariehamn
VS
PIF
23:00
Sarpsborg 08
VS
KFUM

99474 World - Club Friendlies 4

16:00
Admira Praha
VS
Mlada Boleslav II
16:00
Pardubice II
VS
Letohrad
20:00
Chlumec nad Cidlinou
VS
Čáslav
21:00
Hønefoss
VS
Skeid II

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

18:00
Huesca W
VS
Sant Gabriel W
18:00
Son Sardina W
VS
Collerense W
18:45
Sant Lluís W
VS
Balears W
22:00
Vic Riuprimer W
VS
Europa W
23:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Transportes Alcaine II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

18:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Racing Santander II W
18:30
Mutilvera W
VS
Tolosa W
18:30
Arratia W
VS
Osasuna II W
18:30
Monte W
VS
San Ignacio W
19:00
Nueva Montaña W
VS
Bizkerre W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

17:00
Salamanca W
VS
Cádiz W
17:30
Granada II W
VS
Extremadura W
17:30
Málaga W
VS
Olympia Las Rozas W
18:00
La Cañada Atlético W
VS
La Rambla W
00:00
Santa Teresa II W
VS
San Miguel W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

17:30
Getafe W
VS
Atlético Lince W
18:00
DNS de Belen W
VS
Torrelodones W
18:00
Tres Cantos W
VS
Real Madrid II W
20:30
Pozuelo Alarcón W
VS
Laurus W
21:30
Olímpico Madrid W
VS
Samper W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

18:00
Güímar W
VS
Orientación Marítima W
19:00
Tarsa W
VS
La Garita W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

17:00
CFF Albacete W
VS
Elche II W
18:00
Plaza Argel W
VS
Toledo W
18:30
San Vicente W
VS
Discobolo-La Torre W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Real Oviedo U19
VS
Pontevedra U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Lugo U19
18:15
Val Miñor U19
VS
Celta de Vigo U19
18:30
Bansander U19
VS
Atlético Perines U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:30
Mutilvera U19
VS
Antiguoko U19
18:00
Danok Bat U19
VS
Deportivo Alavés U19
18:30
Eibar U19
VS
Real Sociedad U19
18:30
UD Logroñés U19
VS
Osasuna U19
18:30
Athletic Club U19
VS
Arenas Getxo U19
23:00
AD San Juan U19
VS
Pamplona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

22:00
Mallorca U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:30
Ebro U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Montecarlo U19
VS
Barcelona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

17:00
Real Betis U19
VS
Tomares U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Cádiz U19
18:00
Castilleja U19
VS
Málaga U19
19:00
Calavera U19
VS
Jóvenes Promesas U19
22:00
Atlético Jaén U19
VS
Séneca U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
Sanluqueno U19
23:15
Recreativo Huelva U19
VS
El Ejido U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

00:00
La Cruz U19
VS
Real Madrid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:30
La Nucía U19
VS
Roda U19
18:00
Levante U19
VS
Real Murcia U19
19:00
Archena U19
VS
Valencia U19
19:15
Elche U19
VS
Albacete U19

802 Israel - Liga Bet - South B

00:15
MS Jerusalem
VS
Maccabi Ironi Netivot