lsm99

ตารางบอล 9 มี.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
สปอร์ติงลิสบอน
03:00
เรอัล มาดริด
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

00:45
เรอัล เบติส
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:45
ปอร์โต้
VS
โอลิมปิก ลียง

479 เจลีก 2

17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก

18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Chonburi FC
18:30
Samut Prakan City
VS
BG Pathum United
19:30
Port FC
VS
Singha Chiangrai United

462 England - Premier League Cup

01:00
Middlesbrough U23
VS
Arsenal U23
02:00
Huddersfield Town U23
VS
Stoke City U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

02:45
Hartlepool United
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Haringey Borough

38 Netherlands - Tweede Divisie

02:00
De Treffers
VS
Scheveningen
02:00
AFC
VS
ASWH

11 Germany - Regionalliga: Bayern

01:00
Buchbach
VS
Greuther Fürth II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Auerbach
VS
Altglienicke
01:00
Carl Zeiss Jena
VS
ZFC Meuselwitz
01:00
BFC Dynamo
VS
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: West

00:00
Lippstadt 08
VS
Wegberg-Beeck
01:00
Wuppertaler SV
VS
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

00:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Astoria Walldorf II
01:00
Ilshofen
VS
Neckarsulmer SU
01:00
Bruchsal
VS
Rielasingen-Arlen
01:00
Bissingen
VS
Linx
01:00
Göppinger SV
VS
Villingen
01:00
Nöttingen
VS
Backnang
01:00
Reutlingen
VS
Oberachern
01:00
Stuttgarter Kickers
VS
SGV Freiberg
01:00
Freiburger FC
VS
CfR Pforzheim
01:00
Lörrach-Brombach
VS
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

01:30
Habenhauser FV
VS
Komet Arsten
01:30
Werder Bremen III
VS
Schwachhausen
01:30
OSC Bremerhaven
VS
BTS Neustadt
01:30
Brinkumer SV
VS
Hastedt
02:00
Geestemünde
VS
Hemelingen
02:00
Leher TS
VS
Aumund-Vegesack
02:00
Union Bremen
VS
Bremer SV

11 โอเบอร์ลีกา

01:30
Germania Ratingen
VS
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:00
Hertha Wiesbach
VS
Eppelborn
01:30
Wormatia Worms
VS
Dudenhofen
01:30
Hassia Bingen
VS
Alemannia Waldalgesheim

11 Germany - Oberliga: Westfalen

01:30
Westfalia Rhynern
VS
Holzwickeder SC

919 Armenia - Premier League

21:00
Urartu
VS
Alashkert

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:30
Kapaz
VS
Sumqayıt II
18:00
Keşlə II
VS
Qaradağ Lökbatan
18:00
Neftchi II
VS
Qarabağ II

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Ludogorets II
VS
Neftohimik
20:00
Hebar 1918
VS
Montana
20:30
Marek
VS
Etar
20:30
FK Minyor Pernik
VS
Sozopol
20:30
Levski Lom
VS
Strumska slava
20:30
Dobrudzha 1919
VS
Septemvri Sofia
20:30
Maritsa Plovdiv
VS
CSKA 1948 Sofia II
22:30
Lovech
VS
Spartak Varna

266 Croatia - Croatia Cup

00:00
Rijeka
VS
Osijek

116 Cyprus - Cyprus Cup

22:00
Ethnikos Achna
VS
Enosis
00:00
อาโปเอล
VS
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:30
Slovan Liberec
VS
Pardubice
00:30
Jablonec
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:00
Sparta Praha II
VS
Varnsdorf

1233 Finland - Finland Cup

07:00
Haka-j / Musta
VS
Tuisku

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Győri ETO
VS
Csákvári TK
20:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Diósgyőr
20:00
III. Kerületi TUE
VS
Soroksár SC
00:00
Szolnoki MÁV
VS
Siófok
00:00
Pécsi MFC
VS
Vasas
00:00
Békéscsaba
VS
Ajka
00:00
Szeged 2011
VS
Budaörs
00:00
Tiszakecske
VS
Szombathelyi Haladás

1796 Iceland - League Cup

02:00
Afturelding
VS
Leiknir Reykjavík

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Struga
VS
Makedonija
20:00
Bregalnica Stip
VS
Pelister
20:00
Renova
VS
Shkupi
20:00
Rabotnicki
VS
Skendija 79
20:00
Akademija Pandev
VS
Borec

998 Montenegro - First League

20:00
Jezero
VS
Mladost Ljeskopolje
20:00
Rudar
VS
Mornar
22:00
Budućnost
VS
Zeta
22:45
Dečić
VS
Sutjeska
23:00
Iskra
VS
Petrovac

2 Poland - 1. Liga

00:00
ŁKS Łódź
VS
Puszcza Niepołomice

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:45
Dundee
VS
St. Mirren

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Bravo
VS
Tabor Sežana
21:00
Celje
VS
Domžale
23:30
Radomlje
VS
Koper

44 Argentina - Copa Argentina

03:10
Argentinos Juniors
VS
Olimpo

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Fluminense PI
VS
Santos
07:30
Figueirense
VS
Cuiabá
05:00
Azuriz
VS
Mirassol

80 Chile - Primera B

04:00
Magallanes
VS
Univ. Concepción
06:30
San Luis
VS
Santiago Wanderers
06:30
Copiapó
VS
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

07:35
Jaguares de Córdoba
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

06:00
Atlético
VS
Real San Andres

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Suchitepéquez
VS
Marquense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Tampico Madero
VS
Raya2
10:05
Venados
VS
Cancún
06:00
Universidad Guadalajara
VS
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

04:00
H&H Export
VS
Real Madriz
06:00
Jalapa
VS
Diriangén

614 Algeria - Ligue 1

20:30
RC Relizane
VS
JS Saoura

886 Egypt - Premier League

20:00
Ghazl El Mehalla
VS
Future FC
22:30
El Geish
VS
Al Masry

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
WAFA

26833 Grenada - Premier Division

06:15
Camerhogne
VS
Hard Rock

1179 Kenya - Premier League

19:00
Sofapaka
VS
Gor Mahia
19:00
Ulinzi Stars
VS
Leopards
19:00
Nzoia United
VS
Bidco United
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Mathare United
19:00
Nairobi City Stars
VS
Posta Rangers
19:00
Talanta
VS
Bandari
19:00
Homeboyz
VS
Vihiga Bullets

16175 Libya - Premier League

20:30
Olympic Azzaweya
VS
Al-Madina
20:30
Al-Khmes
VS
Abu Salim
23:00
Al Hilal
VS
Al Ahli Benghazi

21462 Kuwait - Premier League

21:00
Al Shabab
VS
Kazma
23:30
Yarmouk
VS
Al Nasar

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Bourj
VS
Shabab El Bourj
21:00
Al Ahed
VS
Tadamon Sour

74505 Qatar - Q League

20:15
Al Kharitiyath
VS
Lusail City
20:15
Al Shahaniya
VS
Al Markhiya
20:15
Al Bidda
VS
Al Mesaimeer
20:15
Al Nasr
VS
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:30
Al-Ain
VS
Al Draih
19:40
Al Adalh
VS
Al Nahdha
23:05
Jeddah
VS
Najran

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
ES Tunis
VS
CA Bizertin
20:00
Hammam-Lif
VS
Hammam-Sousse
20:00
CS Sfaxien
VS
Ben Guerdane
20:00
Métlaoui
VS
Tataouine
20:00
Slimane
VS
Club Africain
20:00
Olympique Béja
VS
Chebba
20:00
Etoile du Sahel
VS
Monastir
20:00
Rejiche
VS
Zarzis

712 Korea Republic - Korean Cup

12:00
Ulsan Citize
VS
Mokpo City
12:00
Paju Citizen
VS
Sangju Sangmu
12:00
Daejeon Citizen
VS
Hwaseong
12:00
Daejeon Korail
VS
Cheonan City
12:00
Ansan Greeners
VS
Pyeongchang United
12:00
Gimhae City
VS
Seoul United
12:00
Dangjin Citizen
VS
Asan Mugunghwa
12:00
Chuncheon
VS
Bucheon 1995
12:00
Busan I'Park
VS
Cheongju
12:00
Gyeongnam
VS
Jungnang Chorus Mustang
12:00
Gyeongju HNP
VS
Together
12:00
Gwangju
VS
Pocheon
12:00
Yangpyeong
VS
Gimpo
12:00
Busan Transportation
VS
Namdong
12:00
Changwon City
VS
Seoul E.
12:00
Anyang
VS
Siheung Citizen

3995 Malaysia - Super League

18:30
Sabah
VS
MISC
19:15
Terengganu
VS
Negeri Sembilan
19:15
Johor Darul Ta'zim
VS
Selangor United
20:00
Kedah
VS
Kuala Lumpur

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

01:30
USV Hercules
VS
HSC '21
01:30
JOS Watergraafsmeer
VS
Westlandia
01:30
Groene Ster
VS
HV & CV Quick
01:30
EVV
VS
UNA
02:00
Hollandia
VS
ADO '20
02:00
OFC Oostzaan
VS
Gemert

99474 World - CONCACAF Champions League

08:00
นิวยอร์กซิตี
VS
Comunicaciones
10:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
León

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Ñublense
VS
Unión La Calera
07:30
Cienciano
VS
Melgar
05:15
ลิเวอร์พูล
VS
River Plate

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
América Mineiro
VS
Barcelona Guayaquil
05:15
เอฟเวอร์ตัน
VS
Estudiantes

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

02:00
Zelzate
VS
Sparta Petegem

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Peyia
VS
Elia Lythrodonta

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Aris Avato
VS
Pandramaikos
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Doxa Dramas
VS
Anagennisi Plagia

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Vibonese
VS
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Casale
VS
Asti
21:00
Pro Imperia
VS
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Villa d'Almè
VS
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone G

21:00
Carbonia
VS
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Brindisi
VS
Nocerina
21:30
Team Altamura
VS
Nardò

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Garbarnia Kraków
VS
Stal Rzeszów
19:00
Lech Poznań II
VS
Znicz Pruszków

32 Spain - Tercera - Group 1

02:30
Viveiro
VS
Choco

32 Spain - Tercera - Group 4

01:30
Durango
VS
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Madrid 2021 FP
VS
Getafe II

32 Spain - Tercera - Group 11

22:30
Murense
VS
Mercadal

32 Spain - Tercera - Group 12

01:00
Tenerife II
VS
Unión Sur Yaiza

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Eskişehirspor
VS
Kırklarelispor
18:00
Ankara Demirspor
VS
Pazarspor
18:00
Akhisar Belediyespor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Nazilli Belediyespor
VS
Amed SK
18:00
Isparta Davrazspor
VS
24 Erzincanspor
18:00
Karacabey Birlikspor
VS
Şanlıurfaspor
18:00
Pendikspor
VS
Tire 1922
18:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Kastamonuspor
18:00
Utaş Uşakspor
VS
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Serik Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
18:00
Turgutluspor
VS
Sarıyer
18:00
Adıyaman 1954
VS
Osmanlıspor
18:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Van BB
18:00
Afjet Afyonspor
VS
Somaspor
18:00
Sakaryaspor
VS
Çorum Belediyespor
18:00
Etimesgut Belediyespor
VS
İnegölspor
18:00
Niğde Belediyespor
VS
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Ergene Velimeşespor
VS
Bodrumspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Kütahyaspor
18:00
Karaman Belediyespor
VS
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Sancaktepe Belediye
VS
Hendek Spor
18:00
Osmaniyespor
VS
Yıldırım Belediyesispor
18:00
Artvin Hopaspor
VS
Fatsa Belediyespor
18:00
Bugsaşspor
VS
Bergama Belediyespor
18:00
Çatalcaspor
VS
Batman Petrolspor
18:00
Nevşehirspor
VS
Erbaaspor
18:00
Kahta 02 Spor
VS
Elazığspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:00
Bayrampaşaspor
VS
Yomraspor
18:00
Hacettepe
VS
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
Kestelspor
VS
Düzcespor
18:00
Kızılcabölükspor
VS
Şile Yıldızspor
18:00
Iskenderunspor A.Ş.
VS
52 Orduspor FK
18:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Yeni Çarşı FK
18:00
Elazig Karakocan FK
VS
Altındağ Spor
18:00
Iğdır FK
VS
Çarşambaspor
18:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Mardin BB
VS
Edirnespor
18:00
Fethiyespor
VS
Ceyhanspor
18:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Orduspor 1967
18:00
Derincespor
VS
Gümüşhanespor
18:00
Erokspor
VS
Karabükspor
18:00
Karşıyaka
VS
Tepecikspor
18:00
İçelspor
VS
Ofspor
18:00
Modafenspor
VS
Ankara Adliyespor
18:00
Ağrı 1970
VS
Karaköprü Belediyespor

5 Brazil - Acreano

05:00
Rio Branco
VS
Vasco da Gama AC

5 Brazil - Alagoano

02:00
Aliança AL
VS
Murici
06:00
CSA
VS
CSE

5 Brazil - Amazonense

02:00
Cliper
VS
Fast Clube
02:00
Peñarol
VS
Nacional AM
02:00
JC
VS
Princesa Solimões
02:00
Iranduba
VS
Amazonas
02:00
Manauara
VS
São Raimundo AM
02:00
Operario AM
VS
Manaus

5 Brazil - Baiano 1

05:15
Atlanta
VS
Vitória

5 Brazil - Cearense 1

07:30
Ferroviário
VS
Fortaleza

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Iporá
VS
Anápolis
05:30
CRAC
VS
Goiás
06:00
Goianésia
VS
Vila Nova
06:30
Morrinhos
VS
Atlético GO

5 Brazil - Paraense

19:30
Tapajós
VS
Paysandu
01:30
Bragantino PA
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

05:30
Sousa
VS
São Paulo Crystal
06:15
Auto Esporte
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Primavera SP
VS
ยูเวนตุส
01:00
Rio Claro
VS
Osasco Audax
02:00
RB Brasil
VS
Velo Clube
05:30
São Bento
VS
Monte Azul
06:00
Portuguesa
VS
Taubaté
06:00
São Caetano
VS
CA Linense
06:00
XV de Piracicaba
VS
Portuguesa Santista

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Desportivo Brasil
VS
Bandeirante SP
01:00
EC São Bernardo
VS
Barretos
01:00
Nacional SP
VS
Matonense
01:00
USAC
VS
Rio Preto
05:00
Sertãozinho
VS
Noroeste
05:30
Marília
VS
Olímpia
06:00
Comercial
VS
Votuporanguense
06:00
São José EC
VS
Capivariano

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Retrô
VS
Íbis

5 Brazil - Piauiense

06:00
Altos
VS
Corí-Sabbá

5 Brazil - Potiguar

01:00
Globo
VS
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Roraimense

07:45
São Raimundo RR
VS
Baré

5 Brazil - Sergipano

06:15
Falcon
VS
Sergipe

41 Europe - UEFA Youth League

22:00
Dynamo Kyiv U19
VS
Sporting CP U19

44 Argentina - Primera B Metropolitana

07:10
Ituzaingó
VS
Villa San Carlos

3347 San Marino - Campionato

03:15
Cosmos
VS
San Giovanni
03:15
Tre Fiori
VS
Cailungo
03:15
Murata
VS
Pennarossa
03:15
Libertas
VS
Fiorentino
03:15
La Fiorita
VS
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:05
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
Macarthur
15:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2405 Estonia - Estonian Cup

22:00
Legion
VS
Paide
01:00
Flora
VS
Levadia

146 South Africa - Nedbank Cup

23:00
Marumo Gallants FC
VS
Orlando Pirates

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Genoa U19
VS
Spal U19
18:00
Atalanta U19
VS
Napoli U19
19:00
Cagliari U19
VS
Sampdoria U19
20:00
Milan U19
VS
Lecce U19
21:00
Pescara U19
VS
Fiorentina U19
22:00
Bologna U19
VS
Juventus U19
00:00
Empoli U19
VS
Roma U19

2 Poland - Ekstraliga Women

02:00
UJ Krakow W
VS
Rekord Bielsko-Biala W

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Islami Kalkelea
VS
Shabab Al-Dhahiriya
23:00
Markaz Tulkarm
VS
Shabab Al Am'ari

251 Italy - Coppa Italia Serie C

00:50
Calcio Padova
VS
Südtirol

65437 Panama - Lpf

08:00
San Francisco
VS
Árabe Unido
08:00
Azuero
VS
Tauro

122 Kosovo - Superliga

19:00
Malisheva
VS
KF Ballkani
19:00
Ulpiana
VS
Dukagjini
19:00
KF Feronikeli
VS
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

02:00
Zürich II
VS
Bavois

201580 Maldives - Male League

18:00
Maziya
VS
United Victory
23:00
Eagles
VS
Da Grande

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

02:45
St Josephs FC
VS
College Cosmo

99474 World - Friendly International U19

21:00
Serbia U19
VS
Croatia U19

32 Spain - Primera Division Women

01:00
Atletico Madrid W
VS
Real Madrid W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
RC Relizane U21
VS
JS Saoura U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Cliftonville U20
VS
Glentoran U20

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

18:00
Pyliou
VS
Aiolikos
20:00
Aias Salamina
VS
Proodeftiki
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Asteras Varis
20:00
Aittitos Spata
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Karavas
VS
Keratsini

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Central Parade
VS
Freetown City
23:15
SLIFA Mount Aureol
VS
Johansen

99474 World - Club Friendlies Women

00:00
Uppsala W
VS
Djurgarden W

99474 World - Club Friendlies 3

23:30
Sola
VS
Egersund
01:00
Jönköpings Södra
VS
Åtvidaberg

1161 Scotland - Football League - Highland League

03:00
Deveronvale
VS
Fraserburgh
03:00
Keith
VS
Buckie Thistle
03:00
Rothes
VS
Brechin City
03:00
Forres Mechanics
VS
Brora Rangers
03:00
Fort William
VS
Nairn County

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

01:30
Albacete II W
VS
Murcia Féminas W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

23:30
Atlético Perines U19
VS
Racing Santander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

00:00
Villegas U19
VS
Athletic Club U19
01:30
Osasuna U19
VS
Oberena U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

00:00
Espanyol U19
VS
Girona U19
03:00
Cornellà U19
VS
Damm U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

22:00
Almería U19
VS
Sevilla U19
00:00
Málaga U19
VS
Santa Fe U19
00:30
El Ejido U19
VS
Real Betis U19
00:45
Séneca U19
VS
San Félix U19
01:00
Granada U19
VS
Córdoba U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

19:00
Fuenlabrada U19
VS
Atl. Madrid U19
23:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Las Rozas U19
23:00
Real Madrid U19
VS
Burgos CF U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

22:00
Unión Viera U19
VS
Tenerife U19
00:00
Las Zocas U19
VS
Las Palmas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

22:00
Atlético Madrileño U19
VS
Levante U19
01:00
Alboraya U19
VS
Alzira U19
02:45
Real Murcia U19
VS
Villarreal U19