lsm99

ตารางบอล 11 มี.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

03:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Mansfield Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

02:00
SC Cambuur
VS
อาแจกซ์

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
Jong PSV
02:00
Almere City
VS
Helmond Sport
02:00
FC Den Bosch
VS
MVV Maastricht
02:00
FC Dordrecht
VS
Jong Ajax
02:00
FC Eindhoven
VS
วีวีวี เวนโล
02:00
เอ็มเมน
VS
Jong Utrecht
02:00
NAC Breda
VS
De Graafschap
02:00
TOP Oss
VS
Roda JC Kerkrade
02:00
FC Volendam
VS
Excelsior

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
ลีลล์
VS
แซงต์ เอเตียน

32 ลาลีกา สเปน

03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
กาดิซ

479 เจลีก

17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

49477 ไทยลีก 2

18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี

462 England - Fa Trophy

02:45
Notts County
VS
Wrexham

462 England - Premier League U18

18:30
West Ham U18
VS
Crystal Palace U18

462 England - Professional Development League

20:00
Watford U23
VS
Cardiff U23
21:00
Hull City U23
VS
Colchester U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

01:30
VV Alkmaar W
VS
SC Heerenveen W

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
Darmstadt 98
VS
Sandhausen
00:30
Hansa Rostock
VS
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

01:00
Viktoria Berlin
VS
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Nord

00:30
Hannover 96 II
VS
Holstein Kiel II
02:00
VfB Lübeck
VS
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Bayern

01:00
Unterhaching
VS
Bayern München II
01:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Heimstetten

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Hertha BSC II
VS
FSV Optik Rathenow
01:00
Germania Halberstadt
VS
BAK '07
01:00
Tasmania Berlin
VS
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: Südwest

01:00
TSV Steinbach
VS
FC Gießen
01:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Aalen
01:00
Stuttgart II
VS
Balingen
01:00
Homburg
VS
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

01:00
Wiedenbrück
VS
Rödinghausen
01:00
Preußen Münster
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

01:30
1880 Wasserburg
VS
Landsberg
01:30
Hallbergmoos-Goldach
VS
1860 München II
02:30
Ingolstadt II
VS
Ismaning

11 โอเบอร์ลีกา

01:30
Velbert
VS
Schonnebeck
02:00
Kleve
VS
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

01:30
Victoria Seelow
VS
MSV 1919 Neuruppin

919 Armenia - Premier League

18:00
Van
VS
BKMA

143 ออสเตรียลีก1

00:10
Grazer AK
VS
Kapfenberger SV
00:30
Juniors OÖ
VS
Vorwärts Steyr
00:30
Liefering
VS
Austria Wien II
00:30
Rapid Wien II
VS
Blau-Weiß Linz
00:30
Lafnitz
VS
Amstetten
02:25
St. Pölten
VS
Floridsdorfer AC

556 Belgium - Pro League

02:45
OH Leuven
VS
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

02:00
Excelsior Virton
VS
Westerlo

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
CSKA 1948 Sofia
VS
Botev Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Sloboda Novi Grad

266 Croatia - 1. HNL

00:00
Šibenik
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Sesvete
VS
Cibalia
21:30
Dugopolje
VS
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

00:00
Olympiakos
VS
AEL

116 Cyprus - 2. Division

22:00
Othellos
VS
Ermis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Vysočina Jihlava
VS
Zbrojovka Brno

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

01:00
Nordsjælland
VS
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

00:30
Hobro
VS
Fredericia
01:00
Lyngby
VS
Nykøbing

1233 Finland - Finland Cup

00:00
Honka / Leopardit
VS
Kasiysi
00:30
LAUTP
VS
Union Plaani
01:00
HPS
VS
LePa
01:00
MPS / Atletico Akatemia
VS
HIFK 2
01:00
Kurvin Vauhti / Partiz
VS
EPS / 1
01:05
Korso United
VS
SUMU / SOB
01:15
APV
VS
KOMU

17 France - National

01:00
Bastia-Borgo
VS
Orléans
01:00
Sète
VS
Sedan
01:00
Cholet
VS
Red Star
01:00
Stade Briochin
VS
Bourg-en-Bresse
01:00
Créteil
VS
Concarneau
01:00
Villefranche
VS
Annecy
01:00
Le Mans
VS
Boulogne
01:00
Avranches
VS
Chambly

674 Hungary - OTP Bank Liga

02:00
Puskás
VS
Paksi SE

1796 Iceland - League Cup

00:00
Víkingur Reykjavík
VS
ÍBV
02:00
KR
VS
Kórdrengir
03:00
Fjölnir
VS
Thór
03:00
Vestri
VS
Keflavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

02:45
Drogheda United
VS
Sligo Rovers
02:45
Shelbourne
VS
Dundalk
02:45
UCD
VS
Derry City
03:00
Finn Harps
VS
St Patrick's
03:00
Shamrock Rovers
VS
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

02:45
Bray Wanderers
VS
Galway United
02:45
Cork City
VS
Cobh Ramblers
02:45
Treaty United
VS
Longford Town
02:45
Waterford United
VS
Wexford Youths

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Hapoel Ra'anana
VS
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Afula
VS
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Maccabi Bnei Raina
VS
Hapoel Acre
20:00
Hapoel Rishon LeZion
VS
Hapoel Petah Tikva

251 Italy - Serie B

02:30
ปาร์มา
VS
Cittadella

748 Latvia - Virsliga

23:00
Liepāja
VS
Super Nova

2756 Malta - Premier League

01:00
Balzan
VS
Santa Lucia
01:00
Hamrun Spartans
VS
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

23:00
Pietà Hotspurs
VS
Fgura United
03:00
Marsaxlokk
VS
San Gwann

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Linfield
VS
Crusaders

491 Northern Ireland - Championship

02:45
H&W Welders
VS
Dundela

2 Poland - Ekstraklasa

00:00
Nieciecza
VS
Zagłębie Lubin
02:30
Górnik Łęczna
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

00:00
SKRA Częstochowa
VS
Sandecja Nowy Sącz
02:30
Tychy 71
VS
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

03:15
เบนฟิกา
VS
Vizela

20 Portugal - Segunda Liga

01:00
Académica
VS
Benfica II
01:00
Varzim
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

22:30
UTA Arad
VS
Academica Clinceni
01:30
Universitatea Craiova
VS
Argeş

227 Russia - Youth League

16:00
Sochi U19
VS
Krylya Sovetov U19
16:00
Rostov U19
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Chertanovo U20
VS
Dinamo Moskva U19
17:00
UOR №5 U20
VS
Nizhny Novgorod U19
17:00
Khimki U20
VS
Strogino U20
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Ural U19
18:00
Akhmat Grozny U19
VS
Akademiya Konoplev U20
18:00
Krasnodar U19
VS
Ufa U19
21:00
Zenit U19
VS
CSKA Moscow U19
23:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Spartak Moskva U19

1161 Scotland - Championship

02:45
Ayr United
VS
Kilmarnock

296 Serbia - Prva Liga

20:00
IMT Novi Beograd
VS
Rad Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Trenčín
VS
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Podbrezová
VS
Námestovo

1638 Slovenia - 2. SNL

23:30
Krka
VS
Fužinar
02:00
Nafta
VS
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

03:00
เรอัลซาราโกซา
VS
Fuenlabrada

62 Switzerland - Challenge League

01:30
FC Schaffhausen
VS
Yverdon Sport
02:15
Winterthur
VS
Aarau

86 Ukraine - Premier League

00:30
Mariupol
VS
Inhulets

515 Wales - Premier League

02:45
Bala Town
VS
Flint Town United
02:45
Caernarfon Town
VS
Newtown

44 Argentina - Superliga

05:15
Arsenal de Sarandi
VS
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

04:05
Almagro
VS
Tristán Suárez
06:10
Belgrano
VS
San Martín San Juan

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Pouso Alegre
VS
Coritiba
07:30
Avaí
VS
Ceilândia

80 Chile - Primera Division

04:00
La Serena
VS
Cobresal

80 Chile - Primera B

06:30
Recoleta
VS
Melipilla

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Bogotá
VS
Atlético Huila

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Tapatío
VS
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Estelí
VS
Deportivo Ocotal
09:00
Managua
VS
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Sportivo Ameliano
VS
Tacuary

158 Uruguay - Primera Division

05:15
Cerrito
VS
Rentistas

614 Algeria - Ligue 1

20:30
US Biskra
VS
USM Alger

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Douanes
VS
Royal

468 Ghana - Premier League

22:00
Ashanti Gold
VS
King Faisal

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Satellite
VS
CO Coyah
06:00
Flamme Olympique
VS
Eléphant Coléah

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Sadaqa
VS
Darnes
20:30
Al Shat
VS
Asswehly
23:00
Al-Tahaddi
VS
Shabaab Al Jabal

26 Mali - Premiere Division

23:30
ASOM
VS
US Bougouba
01:30
Black Stars
VS
Yeelen Olympique

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:30
Al Ahly Shendi
VS
Al Hilal Port Sudan
20:30
Al Shorta
VS
Hay Al Wadi
20:30
Kober
VS
Al Ahli Khartoum
20:30
Al-Ahly Merowe
VS
Al Khartoum
00:00
Alamal Atbara
VS
Wad Nubawi
00:00
Tuti
VS
Hilal Obayed

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Ittihad
VS
Foutoua
19:00
Wathba
VS
Taliya
19:00
Hottin
VS
Jabala
19:00
Wahda
VS
Efrin
19:00
Shorta
VS
Teshrin
19:00
Nawaeir
VS
Karama

488 Iran - Azadegan League

17:30
Arman Gohar
VS
Esteghlal Khuzestan
18:30
Kheybar Khorramabad
VS
Mes Shahr-e Babak
18:30
Khooshe Talaee Saveh
VS
Pars Jam Bushehr
18:30
Caspian Qazvin
VS
Shahrdari Astara
18:30
Saipa
VS
FC Vista Turbine
18:30
Machine Sazi
VS
Mes Kerman
18:30
Malavan
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
19:00
Shahin Bushehr
VS
Shahrdari Hamedan
19:00
Esteghlal Mollasani
VS
Qashqai

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Zob Ahan
VS
Aluminium Arak
19:30
Gol Gohar
VS
Paykan
19:30
Nassaji Mazandaran
VS
Sepahan
21:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Persepolis
23:30
Esteghlal
VS
Sanat Naft

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Nejmeh
19:15
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Nejmeh

74505 Qatar - Premier League

21:00
Al Rayyan
VS
Al Shamal
23:10
Al Sadd
VS
Al Wakrah

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:45
Al Feiha
VS
Al Batin
00:45
Al Ittifaq
VS
Al Nassr

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:45
Al Urooba
VS
Al Jazira
20:45
Al Ittihad Kalba
VS
Al Dhafra
23:15
Emirates
VS
Khorfakkan Club

190321 Bahrain - Premier League

21:15
Al-Hidd
VS
Khalidiya
23:50
Al Hala
VS
Budaiya

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Swadhinata KS
VS
Abahani
16:30
Bashundhara Kings
VS
Abahani Chittagong
16:30
Saif
VS
Sheikh Jamal

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Jamshedpur
VS
Kerala Blasters

153732 India - I-League

15:30
Rajasthan FC
VS
Sudeva
18:00
Minerva Punjab
VS
Aizawl
21:00
Real Kashmir
VS
Sreenidi Deccan

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Ulsan
VS
Seoul
17:00
Daegu
VS
Seongnam

69697 Vietnam - V-League

17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Viettel

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Quang Nam
VS
Hue

147 Africa - CAF Champions League

20:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Merreikh
23:00
Zamalek
VS
Wydad Casablanca
02:00
CR Belouizdad
VS
Galaxy

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Wilstermann
VS
Guabirá
07:30
La Equidad
VS
Junior
07:30
Delfin
VS
9 de Octubre
07:30
Wanderers
VS
Cerro Largo

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Universidad Católica
VS
The Strongest

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:30
Bastogne
VS
Longlier

17 France - CFA Group D

01:30
Andrézieux
VS
Nantes II

251 Italy - Serie C: Girone B

02:30
Lucchese
VS
Reggiana

155 Romania - 3. Liga: Series 1

20:00
Paşcani
VS
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

20:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

20:00
Înainte Modelu
VS
CSM Fetești
20:00
FCV Farul Constanţa II
VS
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

20:00
Academica Clinceni II
VS
Arges Pitesti II
20:00
Rapid Bucuresti II
VS
Unirea Bascov
20:00
Dinamo Bucureşti II
VS
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

20:00
Odorheiu Secuiesc
VS
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

20:00
Vediţa Coloneşti
VS
Horezu

462 England - Premier League 2 Divison Two

21:00
Aston Villa U23
VS
Southampton U23
02:00
Fulham U23
VS
Norwich City U23

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Venda FC
VS
University of Pretoria
23:00
Moroka Swallows
VS
Royal AM

98 Australia - New South Wales

15:00
APIA Leichhardt Tigers
VS
Manly United

886 Egypt - Egypt Cup

20:00
Al Ahly
VS
Egy Salloum
20:00
Zamalek
VS
El Daklyeh
20:00
ENPPI
VS
Dayrout
20:00
Al Masry
VS
El Mansura
23:00
Pharco
VS
Kafr El Sheikh

1424 Morocco - Coupe Du Trone

02:30
FUS Rabat
VS
Wydad Fès

98 Australia - Npl Victoria

15:30
Melbourne Knights
VS
Bentleigh Greens
16:00
Green Gully
VS
Dandenong City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

01:00
Deutschlandsberger SC
VS
St. Anna
01:00
Bad Gleichenberg
VS
Treibach
01:00
Allerheiligen
VS
Wels
01:00
Hertha
VS
Kalsdorf
01:00
Union Vöcklamarkt
VS
Gleisdorf 09
01:30
Weiz
VS
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

01:00
Mannsdorf
VS
Wiener SC
01:00
Neusiedl
VS
Draßburg
01:30
Wiener Neustadt
VS
Wiener Viktoria

98 Australia - Northern Nsw

16:00
Cooks Hill United
VS
Maitland

191038 Botswana - Premier League

21:00
Masitaoka
VS
BDF XI

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Armee
VS
Nouakchott King's
01:20
Tidjikja
VS
Ksar

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

02:45
Magpies
VS
Europa Point

556 Belgium - Super League Women

02:30
Genk W
VS
Club Brugge W
02:30
White Star Woluwé W
VS
Charleroi
02:30
Zulte-Waregem W
VS
Eendracht Aalst W

17 France - Division 1 Women

03:00
Paris W
VS
Fleury 91 W
03:00
Paris SG W
VS
Montpellier W

458 Mexico - Liga Mx Women

06:00
Querétaro W
VS
Atlas W

98 Australia - W-League

15:05
Sydney W
VS
Melbourne City W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

01:30
Fram / Úlfarnir U19
VS
Valur / KH U19
04:00
KR / KV U19 II
VS
Fjölnir / Vængir U19 II

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
US Biskra U21
VS
USM Alger U21
21:00
RC Arbaâ U21
VS
JS Kabylie U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

22:00
Famalicão U23
VS
Belenenses U23

44 Argentina - Reserve League

19:00
Platense Res.
VS
Patronato Res.
19:00
Lanús Res.
VS
Colón Res.
19:00
Estudiantes La Plata Res
VS
Boca Juniors Res.
19:00
Rosario Central Res.
VS
Barracas Central Res.
19:00
Huracán Res.
VS
Godoy Cruz Res.
19:00
Aldosivi Res.
VS
Tigre Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
GPA
VS
Fortune
23:00
Banjul
VS
Armed Forces
23:00
Brikama United
VS
Hawks
23:30
Team Rhino
VS
Sporting Real FC
23:30
Falcons
VS
Waa Banjul Football

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:00
Sandringham
VS
Brimbank Stallions

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
East End Tigers
VS
RSLAF
23:15
Ports Authority
VS
Old Edwardians

453172 Macao - Primeira Division

20:00
เบนฟิกา
VS
Cheng Fung

99474 World - Club Friendlies 3

18:00
Vålerenga
VS
Sogndal
18:00
Belshina
VS
MKK-Dnepr
18:30
Minsk
VS
Naftan
19:00
Bryne
VS
Stjørdals-Blink
20:00
Värnamo
VS
Mjällby
20:00
Östersunds FK
VS
Kaisar
22:00
Kristiansund
VS
Honka
22:00
Mjøndalen
VS
Skeid
22:00
Hødd
VS
Aalesund
23:30
Asker
VS
Alta
00:00
Norrby
VS
Trollhättan
00:00
Lysekloster
VS
Øygarden
00:30
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Haugesund

99474 World - Club Friendlies 4

00:00
Hødd II
VS
Spjelkavik
01:00
IFK Malmö
VS
Torns
01:00
Oppsal
VS
Lyn

802 Israel - Liga Bet - North A

16:45
Ahva Kafr Manda
VS
Ironi Bnei Kabul
18:30
Hapoel Ironi Safed
VS
Hapoel Ironi Karmiel
18:45
Maccabi Ironi Yafia
VS
Beitar Nahariya
20:30
Ihud Bnei Shfaram
VS
Tzeirey Tamra

802 Israel - Liga Bet - North B

15:45
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Hapoel Beit Shean
16:30
Hapoel Tirat HaCarmel
VS
Beitar Haifa Jacob
16:45
Tzeirei Umm al-Fahm
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:00
MS Tirat HaCarmel
VS
Maccabi Neve Sha'anan
19:00
MS Kfar Kama
VS
Maccabi Isfiya
19:15
Hapoel Ramot Menashe
VS
Ahi Bir al-Maksur
19:15
Pardes Hanna-Karkur
VS
Maccabi Ahi Iksal
20:30
Ihud Bnei Kfar Kara
VS
Hapoel Daliyat Al Karmel

802 Israel - Liga Bet - South A

15:45
Shimshon Bnei Taibe
VS
Sporting Tel Aviv
16:00
Hapoel Qalansawe
VS
Hapoel Kiryat Ono
16:30
Beitar Ramat Gan
VS
Hakoah Ramat Gan
18:30
Ironi Beit Dagan
VS
Maccabi Ironi Amishav PT
18:30
Hapoel Hod Hasharon
VS
Beitar Petah Tikva
18:30
Tzeirey Tira
VS
Hapoel Ramat Yisrael
18:45
Bnei Jaffa Ortodoxim
VS
Hapoel Mahane Yehuda

802 Israel - Liga Bet - South B

15:45
Maccabi Ironi Sderot
VS
Maccabi Be'er Sheva
16:15
Ramla
VS
Hapoel Gedera
17:00
MS Jerusalem
VS
Ironi Modi'in
17:00
Arad
VS
Beitar Ir Ma'ale Adumim
17:00
Hapoel Merhavim
VS
Moadon Tzeirey Rahat
17:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
VS
Ironi Or Yehuda
17:15
Shikun HaMizrah
VS
Hapoel Segev Shalom
18:00
Maccabi Ironi Netivot
VS
Hapoel Lod
18:00
Hapoel Yeruham
VS
Maccabi Kiryat Malachi