lsm99

ตารางบอล 13 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
เชลซี
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
นอริชซิตี
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
วัตฟอร์ด
21:00
เวสต์แฮม
VS
แอสตันวิลลา
23:30
อาร์เซน่อล
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
วิลเลม ทเว
20:30
อูเทรชท์
VS
พีเอสวี
20:30
Heracles Almelo
VS
วิเทสส์
22:45
พีอีซี ซโวลล์
VS
เฟเยนูร์ด
02:00
AZ
VS
ทเวนเต้

11 บุนเดิสลีกา

21:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
FC Köln
23:30
ดอร์ทมุนด์
VS
DSC Arminia Bielefeld
23:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
VfL Bochum 1848
01:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
บอร์กโดซ์
21:00
อองเช่ร์
VS
แร็งส์
21:00
Clermont
VS
ลอริยองต์
21:00
เม็ตซ์
VS
Lens
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
โมนาโก
23:05
โอลิมปิก ลียง
VS
แรนส์
02:45
แบรสต์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ฟิออเรนติน่า
VS
โบโลญญ่า
21:00
เวโรน่า
VS
นาโปลี
00:00
อตาลันต้า
VS
เจนัว
00:00
อูดิเนเซ่
VS
โรม่า
02:45
โตริโน่
VS
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เซบีย่า
22:15
เรอัล เบติส
VS
แอธเลติก บิลเบา
00:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
FC Barcelona
VS
โอซาซูนา

479 เจลีก

13:00
สากัน โตสู
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โทชิกิ SC
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก 2

18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ตราด เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
Raj Pracha

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Coventry United W
21:00
Blackburn Rovers W
VS
Sunderland W
21:00
Charlton W
VS
Liverpool W
21:00
Lewes W
VS
Crystal Palace W
21:00
Sheffield Utd W
VS
Millwall W
22:00
Bristol City W
VS
Watford W

462 England - Women's Super League

19:30
Tottenham W
VS
Manchester City W
20:00
Chelsea W
VS
Aston Villa W
21:00
Birmingham W
VS
West Ham W
01:45
Brighton W
VS
Arsenal W

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
TEC
VS
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
FC Twente W
VS
Feyenoord W
18:15
Excelsior Rotterdam W
VS
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Karlsruher SC
VS
Jahn Regensburg
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
นูเรมเบิร์ก
19:30
Ingolstadt
VS
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

19:00
Zwickau
VS
Osnabrück
20:00
Würzburger Kickers
VS
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
Borussia Hildesheim
20:00
Teutonia Hamburg
VS
Werder Bremen II
20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Oberneuland
20:00
Altona 93
VS
LSK Hansa
20:00
Phönix Lübeck
VS
Jeddeloh
21:00
Drochtersen / Assel
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:00
Lichtenberg
VS
Carl Zeiss Jena
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
Union Fürstenwalde
22:00
Chemie Leipzig
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
TuS RW Koblenz
VS
Hessen Kassel

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Schalke 04 II
VS
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

21:00
Rielasingen-Arlen
VS
Lörrach-Brombach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
DJK Bamberg
VS
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Türkspor Augsburg
VS
Garching
20:00
Schwabmünchen
VS
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
Habenhauser FV
20:00
Hemelingen
VS
Werder Bremen III
21:00
Komet Arsten
VS
BTS Neustadt
21:00
Borgfeld
VS
Union Bremen
21:30
Vatan Sport
VS
OSC Bremerhaven
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Bremer SV
22:00
Leher TS
VS
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
Düren Merzenich
VS
SV Breinig
21:00
Hennef 05
VS
Siegburger SV
21:00
Hürth
VS
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Bergisch Gladbach
21:30
Fortuna Köln II
VS
Wesseling-Urfeld
21:30
Frechen
VS
Eilendorf
21:30
VfL Vichttal
VS
FC BW Friesdorf

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
SC Velbert
21:00
TVD Velbert
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Meerbusch
VS
Union Nettetal
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
FC M'gladbach
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
FSV Duisburg
21:30
FC Bocholt
VS
Cronenberger SC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
Neustrelitz
VS
Torgelower SV Greif
20:00
Ludwigsfelder FC
VS
Stern
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Pampow
20:00
CFC Hertha
VS
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
Union Sandersdorf
VS
FC Grimma
20:00
Wacker Nordhausen
VS
Martinroda
20:00
Einheit Wernigerode
VS
Plauen
20:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Budissa Bautzen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Lubeck II
VS
Pansdorf
21:00
Preußen Reinfeld
VS
Eichede
21:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Inter Türkspor Kiel
21:00
Eckernforder SV
VS
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Holzwickeder SC
VS
ASC Dortmund
21:00
Westfalia Rhynern
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Paderborn 07 II
VS
Ennepetal
21:00
TuS Haltern
VS
Eintracht Rheine
21:00
Vreden
VS
Hammer SpVg
21:15
Westfalia Herne
VS
Kaan-Marienborn
21:30
Erndtebrück
VS
Wattenscheid 09

2454 Albania - Superliga

19:45
Laçi
VS
Skënderbeu Korçë
19:45
Dinamo Tirana
VS
Kukësi
22:45
Teuta Durrës
VS
Kastrioti Krujë

143 Austria - Admiral Bundesliga

20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Wattens
20:30
Austria Klagenfurt
VS
Rapid Vienna
20:30
Austria Wien
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Wacker Innsbruck
VS
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

21:15
Neftçi
VS
Sumqayıt

556 Belgium - Pro League

19:30
Anderlecht
VS
Antwerp
22:00
เกงค์
VS
Sint-Truiden
00:30
Beerschot-Wilrijk
VS
เกนท์
03:00
Standard Liège
VS
RFC Seraing

556 Belgium - First Division B

22:00
Deinze
VS
Waasland-Beveren
02:00
Lierse Kempenzonen
VS
Royal Excel Mouscron

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Leotar
VS
Zeljeznicar
19:00
Radnik Bijeljina
VS
Rudar Prijedor
21:00
Sloboda Tuzla
VS
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
TOSK Tesanj
VS
Zvijezda Gradačac

224 Bulgaria - Parva Liga

20:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Beroe
22:45
ลูโดโกเรต์ส
VS
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:30
Sozopol
VS
Etar
20:30
Maritsa Plovdiv
VS
Marek
20:30
CSKA 1948 Sofia II
VS
Lovech
20:30
Spartak Varna
VS
Dobrudzha 1919
20:30
Septemvri Sofia
VS
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Rijeka
23:05
Osijek
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Croatia Zmijavci
VS
Solin

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEK Larnaca
VS
อาโปเอล
00:00
Apollon
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Alki Oroklini
VS
Enosis
20:30
Ahironas
VS
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
České Budějovice
VS
Jablonec
21:00
Slovan Liberec
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Karviná
VS
Sigma Olomouc
00:00
Sparta Praha
VS
Pardubice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Viktoria Žižkov
VS
Sparta Praha II
20:30
Varnsdorf
VS
Příbram
20:30
Táborsko
VS
Vyškov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
Viborg
VS
Vejle
20:00
Randers
VS
Silkeborg
22:00
Brøndby
VS
AGF
00:00
Midtjylland
VS
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

19:30
HB Køge
VS
Fremad Amager
21:00
Horsens
VS
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

19:30
Nõmme Kalju
VS
Vaprus
22:15
Paide
VS
Flora

1233 Finland - Finland Cup

17:45
ViiPV
VS
TPV
19:00
Honka III
VS
FC Espoo
19:30
Inter Turku O35
VS
KaaPS
21:00
P-Iirot II
VS
Loiske
21:00
LLuja
VS
LaVe / KPR
22:00
TuNL
VS
Wolves
23:00
Haka-j / Musta
VS
Tuisku
00:00
SAPA II
VS
PPJ / Ruoholahti
00:00
Germania
VS
PuiU Helsinki
00:00
Qppis
VS
PiPS
00:30
Vapsi
VS
TP 49
01:30
MLHF II
VS
MPS

125 Greece - Super League

00:00
Olympiacos Piraeus
VS
Aris
00:30
Panathinaikos
VS
AEK Athens
02:30
PAOK
VS
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Várda SE
VS
Gyirmót
23:00
MOL Vidi
VS
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Szentlőrinc SE
VS
Tiszakecske
20:00
Budaörs
VS
Dorogi
23:00
Ajka
VS
III. Kerületi TUE
23:00
Diósgyőr
VS
Békéscsaba
23:00
Csákvári TK
VS
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Siófok
VS
Pécsi MFC
23:00
Kecskemeti TE
VS
Szolnoki MÁV
23:00
Soroksár SC
VS
Szeged 2011
01:30
Vasas
VS
Győri ETO

1796 Iceland - League Cup

19:00
Afturelding
VS
Vestri
22:00
Breidablik
VS
KV
23:00
KA
VS
Selfoss

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Katamon
01:15
Hapoel Nof HaGalil
VS
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

21:30
Pisa
VS
Cremonese

748 Latvia - Virsliga

19:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Tukums
21:00
Metta / LU
VS
Auda

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Akademija Pandev
VS
Struga
21:00
Skendija 79
VS
Tikves
21:00
Makedonija
VS
Skopje
21:00
Bregalnica Stip
VS
Borec
21:00
Skopje
VS
Skendija 79
21:00
Tikves
VS
Akademija Pandev
21:00
Struga
VS
Shkupi
21:00
Rabotnicki
VS
Struga

2756 Malta - First Division

20:00
Luqa
VS
Senglea Athletic
21:00
Mgarr
VS
Zebbug Rangers
00:00
Pembroke Athleta
VS
Lija Athletic
01:00
Rabat Ajax
VS
Naxxar Lions

2345 Moldova - National Division

07:00
Floreşti
VS
Sfîntul Gheorghe
19:00
Dinamo-Auto
VS
Petrocub
21:00
Sheriff
VS
Milsami

998 Montenegro - First League

19:00
Sutjeska
VS
Budućnost
20:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Rudar
20:00
Zeta
VS
Jezero
21:00
Petrovac
VS
Dečić
23:00
Mornar
VS
Iskra

1578 Norway - NM Cup

21:00
Nardo
VS
Lillestrøm
23:00
Åsane
VS
Sarpsborg 08
02:10
Molde
VS
Odd

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Jagiellonia Białystok
VS
Wisła Płock
21:00
Śląsk Wrocław
VS
Radomiak Radom
23:30
Wisła Kraków
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

18:40
Korona Kielce
VS
Resovia Rzeszów
21:00
Puszcza Niepołomice
VS
Podbeskidzie
00:00
Polkowice
VS
Widzew Lodz

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Marítimo
VS
Vitória SC
01:00
ปอร์โต้
VS
Tondela
03:30
บราก้า
VS
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Farense
VS
Porto II
21:00
Mafra
VS
Nacional
21:00
ชาเวช
VS
Casa Pia
22:30
Sporting Covilhã
VS
Trofense

155 Romania - Liga 1

22:30
Sepsi
VS
Mioveni
01:30
Rapid Bucuresti
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

16:00
Ural
VS
Akhmat Grozny
18:00
Khimki
VS
Sochi
20:30
Krylya Sovetov
VS
เซนิต
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
คราสโนดาร์

1161 Scotland - Scottish Cup

19:30
Motherwell
VS
Hibernian
23:00
Dundee
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

19:00
Kolubara
VS
Radnički Kragujevac
20:30
Partizan
VS
Napredak
01:00
Voždovac
VS
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Železničar Pančevo
VS
Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Budućnost Dobanovci
VS
Kabel Novi Sad
20:00
Mladost Novi Sad
VS
Loznica
20:00
Zlatibor Čajetina
VS
Inđija

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
DAC
VS
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Petržalka akadémia
VS
Slovan Bratislava II
20:00
Komárno
VS
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Tabor Sežana
VS
Aluminij
23:30
Maribor
VS
Mura
02:15
Koper
VS
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Dob
VS
Primorje
21:00
Beltinci
VS
Bilje
21:00
Gorica
VS
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Burgos
VS
Real Sociedad II
22:00
เออิบาร์
VS
Amorebieta
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เตเนริเฟ
00:15
เรอัล โอเบียโด้
VS
เรอัล บายาโดลิด
00:15
อัลกอร์กอน
VS
เอสดี ฮูเอสก้า

47 Sweden - Svenska Cupen

19:30
Elfsborg
VS
IFK Göteborg
22:30
Hammarby
VS
Norrköping

62 Switzerland - Super League

20:15
Lausanne Sport
VS
ยังบอยส์
22:30
บาเซิ่ล
VS
Servette
22:30
Luzern
VS
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kayserispor
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Adana Demirspor
VS
Sivasspor
23:00
Alanyaspor
VS
Fenerbahçe

86 Ukraine - Premier League

19:00
Veres
VS
Desna
22:00
Lviv
VS
Rukh Vynnyky
00:30
Vorskla
VS
Zorya

44 Argentina - Superliga

07:30
Talleres Córdoba
VS
San Lorenzo
03:00
Unión Santa Fe
VS
Banfield
03:00
Lanús
VS
Colón
05:15
River Plate
VS
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Almirante Brown
VS
Estudiantes Caseros
07:30
Club Atlético Güemes
VS
San Telmo
03:00
Deportivo Maipú
VS
Instituto
03:00
Alvarado
VS
San Martín Tucumán
03:00
Gimnasia Jujuy
VS
Deportivo Santamarina
03:00
All Boys
VS
Gimnasia Mendoza
03:05
Deportivo Morón
VS
Chacarita Juniors
06:00
Independiente Rivadavia
VS
Atletico Mitre

80 Chile - Primera Division

04:00
Curicó Unido
VS
O'Higgins
06:30
Audax Italiano
VS
Palestino

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
San Carlos
VS
Santos de Guápiles
04:00
Guanacasteca
VS
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Barcelona Guayaquil
VS
Independiente del Valle
02:00
Orense
VS
9 de Octubre
04:30
Universidad Católica
VS
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Santa Tecla
VS
CD Platense
08:00
Isidro Metapán
VS
Alianza
04:00
Municipal Limeño
VS
Firpo
04:15
FAS
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

09:00
Xelajú
VS
Malacateco
01:00
Achuapa
VS
Antigua GFC
01:00
Iztapa
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

08:00
Marquense
VS
Siquinalá
00:00
Suchitepéquez
VS
Quiché
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Zacapa Tellioz
01:00
Coatepecano IB
VS
Plataneros
04:00
San Pedro
VS
Xinabajul
04:00
Juventud Pinulteca
VS
Mixco
04:00
Chimaltenango
VS
Comunicaciones II
04:00
Agua Blanca
VS
Sacachispas

99474 World - WC Qualification Oceania

07:00
Tonga
VS
Cook Islands

458 Mexico - Liga MX

08:00
Cruz Azul
VS
Pumas UNAM
10:00
Guadalajara
VS
América
01:00
Toluca
VS
Pachuca
06:00
Atlético San Luis
VS
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Atlante
VS
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

05:00
UNAN Managua
VS
Diriangén
06:00
Jalapa
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Cerro Porteño
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

07:30
Universitario
VS
Cienciano
23:00
Sporting Cristal
VS
Academia Cantolao
01:00
Atlético Grau
VS
César Vallejo
01:15
Sport Boys
VS
Deportivo Municipal
03:30
ADT
VS
Sport Huancayo
03:30
Ayacucho
VS
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Primera Division

02:30
Albion
VS
Wanderers
05:30
Nacional
VS
Torque

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
ชิคาโก ไฟร์
07:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
รีล ซอลต์ เลค
07:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ซินซินนาติ
07:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
Nashville SC
09:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
10:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
Austin
03:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Charlotte
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Charleston Battery
VS
Tulsa Roughnecks
07:00
Miami FC II
VS
New York RB II
07:00
Memphis 901
VS
Pittsburgh Riverhounds
07:30
Louisville City
VS
Atlanta United II
08:00
Colorado Springs
VS
Orange County
08:30
Rio Grande Valley
VS
Oakland Roots
08:30
San Antonio
VS
Detroit City
09:30
Phoenix Rising
VS
Monterey Bay
10:00
Sacramento Republic
VS
El Paso Locomotive
10:00
San Diego Loyal
VS
LA Galaxy II
04:00
Birmingham Legion
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
New Mexico United
VS
Las Vegas Lights

614 Algeria - Ligue 1

20:00
MC Alger
VS
RC Relizane
20:30
CS Constantine
VS
Tlemcen
20:30
Paradou AC
VS
NC Magra

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
Kabuscorp
21:30
Recreativo da Caála
VS
CD Lunda-Sul
21:30
Académica do Lobito
VS
Progresso
21:30
Sporting de Benguela
VS
Wiliete
22:00
1º de Agosto
VS
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
SONABEL
VS
USFA
01:15
Etoile Filante
VS
RCK

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
Hearts of Oak
22:00
WAFA
VS
Real Tamale
22:00
Great Olympics
VS
Wa All Stars
22:00
Medeama
VS
Eleven Wonders
22:00
Elmina Sharks
VS
Bechem United
01:00
Asante Kotoko
VS
Bibiani Gold Stars

26833 Grenada - Premier Division

06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Paradise

1179 Kenya - Premier League

17:00
Talanta
VS
Ulinzi Stars
18:00
Posta Rangers
VS
Nzoia United
19:00
Bandari
VS
Homeboyz
19:00
Vihiga Bullets
VS
Nairobi City Stars
19:00
Leopards
VS
Sofapaka
19:00
Bidco United
VS
Mathare United
19:00
Gor Mahia
VS
Police

16175 Libya - Premier League

06:00
Al-Khmes
VS
Al-Ittihad
06:00
Al Ahli Tripoli
VS
Olympic Azzaweya

26 Mali - Premiere Division

23:00
Duguwolofila
VS
Djoliba
23:00
Bakaridjan
VS
COB
23:00
Douannes de Sikasso
VS
LC Ba
23:30
Afrique Football Élite
VS
Stade Malien Bamako
01:30
ASKO
VS
USC Kita

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Gorée
VS
Diambars
23:30
ASEC Ndiambour
VS
Douanes
23:30
Guédiawaye
VS
Casa Sport

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mtibwa Sugar
VS
Geita Gold
23:00
Dodoma Jiji
VS
Mbeya Kwanza

2931 Andorra - Primera División

17:00
Engordany
VS
Atlètic Club d'Escaldes
19:30
FC Santa Coloma
VS
Sant Julià
22:00
Ordino
VS
UE Santa Coloma
00:30
Carroi
VS
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Atlètic Club II
VS
La Massana
22:00
Engordany II
VS
UE Sant Julia II
23:00
Encamp
VS
UE Santa Coloma II

21462 Kuwait - Division 1

22:20
Al Sulaibikhat
VS
Al Sahel
22:20
Khaitan
VS
Al Jahra

7091 Oman - Professional League

19:15
Al-Musannah
VS
Al-Ittihad
20:45
Al Nasr
VS
Al-Rustaq
22:30
Al Suwaiq
VS
Bahla

74505 Qatar - Q League

20:30
Al Kharitiyath
VS
Al Shahaniya
20:30
Al Mu'aidar
VS
Al Mesaimeer
20:30
Al Markhiya
VS
Lusail City
20:30
Al Bidda
VS
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:50
Al Raed
VS
Al Hilal
00:45
Al Shabab
VS
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
CA Bizertin
VS
Hammam-Lif
20:00
Hammam-Sousse
VS
Métlaoui
20:00
Olympique Béja
VS
Club Africain
20:00
Chebba
VS
Rejiche
20:00
Monastir
VS
Slimane

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:35
Al-Taawon
VS
Gulf Heroes
20:35
Dibba Al Fujairah
VS
Masfut
20:35
Al Fujairah
VS
Al Thaid
20:40
Al Hamriyah
VS
Masafi

190321 Bahrain - Premier League

22:30
Manama
VS
East Riffa

64306 Hong Kong - Premier League

18:30
Hong Kong FC
VS
Eastern

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Incheon United
VS
Sangju Sangmu
14:30
Gangwon
VS
Suwon

712 Korea Republic - National League

12:00
Ulsan Citize
VS
Dangjin Citizen
12:00
Yangju Citizen
VS
Cheonan City
13:00
Changwon City
VS
Gimhae City

69697 Vietnam - V-League

17:00
Binh Duong
VS
Hai Phong
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Binh Dinh
19:15
Sai Gon
VS
Song Lam Nghe An

44 Argentina - Primera C

03:00
Berazategui
VS
Real Pilar
03:00
Argentino Merlo
VS
San Martín Burzaco
03:00
Puerto Nuevo
VS
El Porvenir
03:00
Deportivo Laferrere
VS
Leandro Nicéforo Alem
03:00
Luján
VS
Sportivo Italiano
03:00
Victoriano Arenas
VS
Central Córdoba
03:00
Claypole
VS
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
USV Hercules
VS
Gemert
20:00
Hoogland
VS
OFC Oostzaan
20:00
HV & CV Quick
VS
GVV Unitas
20:00
Blauw Geel '38
VS
EVV
20:00
DEM
VS
JOS Watergraafsmeer
20:30
HSC '21
VS
Dongen
20:30
Groene Ster
VS
ADO '20
20:30
OSS '20
VS
UNA

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Oriente Petrolero
VS
Blooming
02:00
Nacional Potosí
VS
Real Tomayapo
02:00
Aurora
VS
Wilstermann
04:30
Club Universitario
VS
Independiente Petrolero

147 Africa - CAF Confederations Cup

20:00
Zanaco
VS
Al Ahli Tripoli
20:00
Cotonsport
VS
TP Mazembe
20:00
Simba
VS
RSB Berkane
23:00
Al Masry
VS
Otôho d'Oyo
23:00
ASEC Mimosas
VS
USGN
23:00
Orlando Pirates
VS
Royal Leopards
02:00
CS Sfaxien
VS
Pyramids FC
02:00
JS Saoura
VS
Al-Ittihad

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

21:00
Hamoir
VS
Solières Sport
21:00
Waremme
VS
Couvin-Mariembourg
21:00
Acren
VS
Warnant
21:00
Jette
VS
Rebecq

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Westhoek
VS
RFC Wetteren
21:00
Olsa Brakel
VS
Lokeren-Temse
21:00
Sparta Petegem
VS
Toekomst Menen
21:00
Zelzate
VS
Ninove
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Aalst
VS
Londerzeel
21:00
Olympia Wijgmaal
VS
Sporting Hasselt
21:00
Diegem Sport
VS
Lyra-Lierse Berlaar
21:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Erpe-Mere United
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Eppegem
21:00
Lochristi
VS
FC Lebbeke
21:00
VW Hamme
VS
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Ostiches
21:00
Braine
VS
PAC Buzet
21:00
Jeunesse Tamines
VS
Entité Manageoise
22:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Huy
VS
Habay-la-Neuve
21:00
Jodoigne
VS
Wanze / Bas-Oha
21:00
Richelle United
VS
Rochefort
21:00
Aywaille
VS
Stade Disonais
21:00
Gouvy
VS
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Rapid Leest
VS
Antonia
21:00
Bornem
VS
Ternesse
21:00
Retie
VS
Kalmthout
21:00
Berg en Dal
VS
Bevel FC
21:00
Vosselaar
VS
Ranst

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Veltem
VS
SC Aarschot
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Houtem-Oplinter
21:00
Wambeek
VS
Borght-Humbeek
21:00
Liedekerke
VS
Linden
21:00
Grimbergen
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Sportive Brainoise
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Grez-Doiceau
21:00
Etterbeek
VS
Genappe
21:00
Football Club Schaerbeek
VS
Léopold
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Stade Everois
21:00
NSeth Berchem
VS
Nivellois
21:00
Saint-Josse
VS
BX Brussels
22:00
Stade Bierbeek
VS
Melsbroek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Péruwelz
VS
Montignies
21:00
Gilly
VS
Solre-sur-Sambre
21:00
Houdeng
VS
Soignies Sports
21:00
Excelsior Biévène
VS
Ransart
21:00
Snef-Tyber
VS
Le Roeulx
21:00
Hornu
VS
RAS Monceau
21:00
Molenbaix
VS
Morlanwelz
23:30
Antoing
VS
Belœil

556 Belgium - Provincial-Liege

21:00
Jehaytois
VS
Ster-Francorchamps
21:00
Pontisse Cite
VS
Aubel
21:00
JS Fizoise
VS
FC Du Geer
21:00
Mélen-Micheroux
VS
Beaufays
21:00
UCE Liège
VS
Sprimont-Comblain II
21:00
Etoile de Faimes
VS
Malmundaria
21:00
Rechain
VS
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herderen-Millen
VS
Achel
21:00
Zepperen-Brustem
VS
Torpedo Hasselt
21:00
Zonhoven United
VS
Bregel Sport
21:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Lorraine Arlon
VS
Aubange
21:00
Ethe Belmont
VS
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Meux II
VS
Beauraing
21:00
Nismes
VS
Chevetogne
21:00
US Dinantaise
VS
ES de la Molignée
21:00
Grand-Leez
VS
Loyers
21:00
Condruzien
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Spy
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Biesme
VS
Ciney
21:00
Andennais
VS
Malonne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Grembergen
VS
Excelsior Mariakerke
21:00
Munkzwalm
VS
St-Joris Sleidinge
21:00
Ardennen
VS
Elene-Grotenberge
21:00
Eendracht Zele
VS
Eendracht Aalter
21:00
Lokeren Doorslaar
VS
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Meulebeke
VS
Blankenberge
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Eendracht Wervik
21:00
Racing Waregem
VS
Roeselare Daisel
21:00
SC Zonnebeke
VS
Lauwe

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Omonia Psevda
VS
MEAP Nisou
20:30
Ormideia
VS
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Slavia Praha II
VS
Admira Praha
16:15
Bohemians 1905 II
VS
Ústí nad Orlicí
16:15
Mlada Boleslav II
VS
Hradec Kralove II
16:15
Slovan Liberec II
VS
Slovan Velvary
16:15
Dukla Praha II
VS
Sokol Zápy
16:30
Viktoria Plzen II
VS
Rakovnik
17:00
Teplice II
VS
Přepeře
20:00
Sokol Hostoun
VS
Karlovy Vary
20:30
Povltava FA
VS
Příbram II
20:30
Sokol Brozany
VS
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Sigma Olomouc II
VS
Slovácko II
16:15
Uničov
VS
Dolní Benešov
16:15
Blansko
VS
Vysočina Jihlava II
16:15
Velké Meziříčí
VS
Znojmo
16:30
Zlín II
VS
Vratimov
21:00
Vrchovina
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:30
Jindrichuv Hradec
VS
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:00
Meteor Praha
VS
Ostrov
20:30
Louny
VS
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:30
Čáslav
VS
Hlinsko
20:30
Kolín
VS
Kosmonosy

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Hauts Lyonnais
VS
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Trégunc
VS
Saint-Pierre Milizac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Bourges Foot 18 II
VS
C' Chartres II
21:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Chateauneuf-sur-Loire

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Pandramaikos
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Aris Avato
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Doxa Dramas
VS
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Diavolitsi
20:00
Panegialios
VS
Panachaiki
20:00
Tilikratis
VS
PAO Vardas
20:00
Aias Gastounis
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Panagriniakos
VS
Nafpaktiakos
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Anagennisi Artas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Nea Artaki
VS
Amvrysseas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Ipato
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Fikis
VS
Atalanti
20:00
Iraklis Larissa
VS
Thiseas Agria
20:00
Elassona
VS
Atromitos Palamas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Asteras Kalirachis
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:00
AE Mykonos
VS
Ermis Meligous
17:00
Santorini 2020
VS
Agios Ierotheos
20:00
Fostiras
VS
Aris Skalas
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Ilioupoli
20:00
Charavgiakos
VS
Ermionidas-Ermis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
AE Neapolis
VS
Almyros Gaziou
20:00
Agios Nikolaos
VS
Aris Soudas
20:00
Poros
VS
Atsalenios
20:00
Anagennisi Ierapetra
VS
Giouchtas
20:00
PAO Rouf
VS
Panionios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Videoton II
VS
Kelen
17:00
Veszprém
VS
MTE 1904
17:00
Puskás II
VS
Zalaegerszegi TE II
20:00
Komárom
VS
Balatonfuredi
20:00
Andráshida
VS
Tatabánya
20:00
BVSC
VS
SC Sopron
20:00
Nagykanizsai ULE
VS
Gyori ETO II
20:00
Érdi VSE
VS
Gyirmót II
21:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Papai Perutz
22:00
Bicskei
VS
Gardony

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Mantova
VS
Fiorenzuola
20:30
Pro Patria
VS
Giana Erminio
20:30
AlbinoLeffe
VS
Calcio Padova
20:30
Piacenza
VS
Pro Vercelli
20:30
Legnago Salus
VS
Renate
20:30
Pro Sesto
VS
Seregno
20:30
Juventus U23
VS
Südtirol
20:30
Pergolettese
VS
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Vibonese
VS
Catania
20:30
Nuova Monterosi
VS
Monopoli
20:30
Avellino
VS
Palermo
23:30
Campobasso
VS
ACR Messina
23:30
Catanzaro
VS
Bari 1908
23:30
Fidelis Andria
VS
Latina
23:30
Virtus Francavilla
VS
Paganese
23:30
Foggia
VS
Picerno
23:30
Potenza Calcio
VS
Taranto
23:30
Juve Stabia
VS
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Pro Imperia
20:30
Caronnese
VS
Gozzano
20:30
Casale
VS
Lavagnese
20:30
Ligorna
VS
Città di Varese
20:30
PDHAE
VS
Fossano
20:30
RG Ticino
VS
Borgosesia
20:30
Sestri Levante
VS
Asti
20:30
Vado
VS
Novara
21:00
Derthona
VS
Saluzzo
21:00
Sanremo
VS
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Arconatese
VS
Caravaggio
20:30
Brusaporto
VS
Olginatese
20:30
Desenzano Calvina
VS
Crema
20:30
Casatese
VS
Breno
20:30
Pontisola
VS
Legnano
20:30
Sangiuliano City
VS
Castellanzese
20:30
Sona
VS
Leon
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Adrense
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Villa d'Almè
21:00
Folgore Caratese
VS
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Ambrosiana
20:30
Montebelluna
VS
Cartigliano
20:30
Campodarsego
VS
Dolomiti Bellunesi
20:30
Marignanese
VS
Spinea
20:30
Este
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Mestre
20:30
Levico
VS
Luparense
20:30
San Martino Speme
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Clodiense
VS
Caldiero Terme

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Borgo San Donnino
VS
Seravezza
20:30
Correggese
VS
Rimini
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Alcione
20:30
Forlì
VS
Prato
20:30
Mezzolara
VS
Athletic Carpi
20:30
Progresso
VS
Lentigione
20:30
Ravenna
VS
Aglianese
20:30
Real Forte Querceta
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Sammaurese
VS
Sasso Marconi
20:30
Tritium
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cascina
VS
Arezzo
20:30
Foligno
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Gavorrano
VS
Pro Livorno
20:30
Lornano Badesse
VS
Flaminia
20:30
Montespaccato
VS
Poggibonsi
20:30
FC Rieti
VS
Pianese
20:30
Sangiovannese
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Sporting Trestina
VS
Scandicci
20:30
Unipomezia
VS
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aurora Alto Casertano
VS
Trastevere
20:30
Matese
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Montegiorgio
VS
Nereto
20:30
Pineto
VS
Atletico
20:30
Recanatese
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
San Nicolò
VS
Fano
20:30
Tolentino
VS
Porto D' Ascoli
20:30
Sambenedettese
VS
Vastogirardi
21:00
Chieti
VS
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Cassino
VS
Carbonia
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Vis Artena
20:30
SSC Giugliano
VS
Gladiator
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Muravera
20:30
Insieme Formia
VS
Afragolese
20:30
Real Monterotondo Scalo
VS
Arzachena
20:30
Sassari Torres
VS
Team Nuova Florida

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Bisceglie
VS
Virtus Matino
20:30
Casarano
VS
Mariglianese
20:30
Nola 1925
VS
Francavilla
20:30
San Giorgio
VS
Sorrento
21:00
Casertana
VS
Nocerina
21:00
Gravina
VS
Lavello
21:00
Molfetta Calcio
VS
Rotonda
21:00
Nardò
VS
Audace Cerignola
21:30
Città di Fasano
VS
Brindisi
21:30
Team Altamura
VS
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
Cittanova Interpiana
20:30
Gelbison
VS
Paternò
20:30
Giarre
VS
Trapani 1905
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Sancataldese
20:30
San Luca
VS
Cavese
20:30
Troina
VS
Rende
20:30
FC Messina
VS
Aversa Normanna
21:00
Biancavilla
VS
Acireale
21:00
Licata
VS
Città Di Sant’Agata

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Znicz Pruszków
VS
Chojniczanka Chojnice
20:00
Radunia Stężyca
VS
Wigry Suwałki
22:00
Stal Rzeszów
VS
Sokół Ostróda

155 Romania - 3. Liga: Series 5

20:00
Olimpic Cetate
VS
Kids Tâmpa Braşov

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Timočanin
VS
Brzi Brod
20:00
Buducnost Popovac
VS
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Radjevac Krupanj
VS
RSK Rabrovo
20:30
Budućnost Arilje
VS
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Lednické Rovne
20:30
Galanta
VS
Nové Zámky
20:30
Slovan Levice
VS
Marcelová
20:30
Nitra
VS
Povazska Bystrica
20:30
Imeľ
VS
OFK Malzenice

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Estradense
VS
Villalbés
23:00
Somozas
VS
Choco
23:00
Alondras
VS
Ourense CF
23:00
Juvenil Ponteareas
VS
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Colunga
VS
Tuilla
18:00
Llanes
VS
Luarca
18:00
Covadonga
VS
Urraca
22:45
Navarro
VS
Mosconia
23:15
Lenense
VS
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Castro
23:00
Naval
VS
Cultural Guarnizo
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Textil Escudo
23:00
Selaya
VS
Noja
23:00
Torina
VS
Colindres

32 Spain - Tercera - Group 4

16:45
Santutxu
VS
Portugalete
23:30
Uritarra
VS
Leioa
00:30
Barakaldo
VS
Deportivo Alaves II

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Manresa
VS
Pobla Mafumet
18:00
Castelldefels
VS
Ascó
18:30
Sant Andreu
VS
L'Hospitalet
22:30
Figueres
VS
San Cristobal
22:30
Olot
VS
Guineueta
00:00
Vilassar Mar
VS
Granollers
01:00
Sants
VS
Peralada

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Torrent
18:00
Valencia II
VS
Roda
21:00
Elche II
VS
Villajoyosa
23:00
Orihuela
VS
Torrellano
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Madrid 2021 FP
VS
Villaviciosa Odón
17:30
Torrejón
VS
Trival Valderas
17:30
Getafe II
VS
Moratalaz
17:30
Colonia Moscardo
VS
Carabanchel
18:00
Ursaria
VS
Villaverde-Boetticher
18:00
Las Rozas
VS
Alcobendas Sport
22:00
Tres Cantos
VS
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Guijuelo
VS
La Virgen del Camino
18:30
Mirandés II
VS
Numancia II
23:00
Real Ávila
VS
UD Santa Marta
23:00
Arandina
VS
Salamanca II
23:00
Almazán
VS
Bembibre

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
UD San Pedro
VS
Almería II
18:00
At. Malagueño
VS
Torreperogil
18:00
Atlético Porcuna
VS
Marbella
18:15
Juventud Torremolinos
VS
Alhaurino
23:00
El Palo
VS
Huétor Vega
23:00
Real Jaén
VS
Ciudad de Torredonjimeno
23:00
Motril
VS
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Recreativo Huelva
VS
Los Barrios
18:00
Tomares
VS
Puente Genil
18:00
Utrera
VS
Sevilla III
18:00
Rota
VS
Xerez
00:00
Lucena
VS
Conil
00:30
Antoniano
VS
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Inter Ibiza
VS
Campos
18:00
Mallorca II
VS
Platges de Calvià
21:45
Portmany
VS
Manacor
23:00
Poblense
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
La Cuadra
VS
Unión Sur Yaiza
19:00
Lanzarote
VS
Herbania
19:00
Buzanada
VS
Arucas
19:00
Vera
VS
Las Zocas
19:45
Gran Tarajal
VS
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
La Union Atletico
VS
UCAM Murcia II
18:00
Cartagena II
VS
UD Caravaca
18:00
Real Murcia II
VS
El Palmar
22:00
Cartagena FC
VS
Deportiva Minera
22:30
Racing Murcia
VS
Archena Sport
23:00
Lorca Deportiva
VS
Huércal-Overa
23:00
Los Garres
VS
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Yeclano
VS
Bala Azul
23:30
Bullense
VS
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
UP Plasencia
VS
Villafranca
18:00
Calamonte
VS
Moralo
23:00
Extremadura UD II
VS
Badajoz II
23:00
Don Álvaro
VS
Miajadas
23:00
Arroyo
VS
Olivenza
23:00
Aceuchal
VS
Llerenense
23:00
Trujillo
VS
Azuaga
23:30
Jerez
VS
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Subiza
VS
Avance Ezcabarte
22:30
Cantolagua
VS
Pamplona
22:30
Murchante
VS
Valle Egüés
23:00
Beti Kozkor
VS
Gares

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Calahorra II
VS
Varea
22:45
Anguiano
VS
Cenicero
23:00
Casalarreina
VS
Alfaro
23:00
CDFC La Calzada
VS
Berceo
23:00
River Ebro
VS
Arnedo
23:00
Vianés
VS
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Binéfar
17:30
Giner Torrero
VS
Illueca
18:00
Cuarte Industrial
VS
Robres
18:00
Borja
VS
Calamocha
22:30
Caspe
VS
Santa Anastasia
22:30
Biescas
VS
Belchite 97
23:00
Atletico Monzon
VS
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Azuqueca
18:00
Almansa
VS
Villarrobledo
18:00
Guadalajara
VS
Quintanar del Rey
18:00
Ciudad Real
VS
Huracán Balazote
23:00
Conquense
VS
Tarancón
23:00
Torrijos
VS
Hogar Alcarreño

5 Brazil - Amazonense

02:30
Iranduba
VS
Nacional AM
02:30
Operario AM
VS
Princesa Solimões
02:30
Manauara
VS
Manaus

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Atlético Alagoinhas
VS
Juazeirense
04:30
Bahia de Feira
VS
Atlanta

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
Serra

5 Brazil - Carioca Serie A

21:00
Nova Iguaçu
VS
Madureira
02:00
Vasco da Gama
VS
Resende
02:00
Audax Rio
VS
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Chapecoense
VS
Concórdia Atlético Clube
04:30
Avaí
VS
Brusque

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Anápolis
VS
Iporá
02:00
Goiás
VS
CRAC

5 Brazil - Maranhense

01:30
Tuntum
VS
Pinheiro
03:00
São José MA
VS
Iape

5 Brazil - Matogrossense

02:30
União Rondonópolis
VS
Luverdense

5 Brazil - Mineiro 1

21:00
Caldense
VS
แอธเลติก บิลเบา
02:00
Villa Nova
VS
CAP Patrocinense
03:30
Cruzeiro
VS
Pouso Alegre

5 Brazil - Paraibano

02:00
Campinense
VS
Treze
02:00
Atlético Cajazeirense
VS
Sousa

5 Brazil - Paranaense 1

21:00
Londrina
VS
Athletico PR
01:30
Independiente FSJ
VS
Operário PR
04:30
Cianorte
VS
Coritiba

5 Brazil - Paulista A1

02:00
Mirassol
VS
São Paulo
04:30
Palmeiras
VS
Santos
06:30
Botafogo SP
VS
Novorizontino
06:30
Ituano
VS
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

20:00
Monte Azul
VS
Rio Claro
20:00
Portuguesa Santista
VS
EC Lemense
20:00
ยูเวนตุส
VS
São Bento
20:00
CA Linense
VS
Oeste
05:00
Velo Clube
VS
São Caetano

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Votuporanguense
VS
Sertãozinho
20:00
Matonense
VS
Comercial
02:00
Barretos
VS
Marília

5 Brazil - Piauiense

01:45
Corí-Sabbá
VS
Oeirense

5 Brazil - Potiguar

02:00
Potiguar Mossoró
VS
ABC
02:00
Globo
VS
América RN

5 Brazil - Rondoniense

03:15
Pimentense
VS
Gênus

5 Brazil - Sergipano

01:15
Boca Júnior
VS
Itabaiana
02:00
Falcon
VS
Atlético Gloriense

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Costa Rica - MS
VS
União ABC
02:00
Chapadão
VS
Operário MS
02:00
Dourados Atlético
VS
Naviraiense
02:00
Águia Negra
VS
Coxim

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
Bubali
VS
United
05:00
Britannia
VS
RCA

144816 Belize - Premier League

08:30
Garden City
VS
Altitude
04:00
Wagiya
VS
Hankook Verdes
05:00
Caesar Ridge
VS
San Pedro Pirates

866998 Fiji - National Football League

09:00
Nadroga
VS
Labasa
10:00
Navua
VS
Tailevu Naitasiri
10:00
Suva
VS
Nasinu
11:00
Rewa
VS
Nadi

3347 San Marino - Campionato

21:00
Domagnano
VS
Cosmos
21:00
Faetano
VS
Tre Fiori
21:00
Pennarossa
VS
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:15
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

20:00
Besa Kavajë
VS
Shkumbini Peqin
20:00
Butrinti Sarandë
VS
Maliqi
20:00
Korabi Peshkopi
VS
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Flamurtari
VS
Naftëtari Kuçovë
20:00
Labëria
VS
Albpetrol Patos
20:00
Memaliaj
VS
Luftëtari
20:00
Sopoti Librazhd
VS
Devolli
20:00
Gramozi Ersekë
VS
Tepelena
20:00
Këlcyra
VS
Përmeti

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Gyeongnam
VS
Jeonnam Dragons
14:00
Busan I'Park
VS
Bucheon 1995

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Summerfield
VS
Black Eagles
23:00
TS Galaxy
VS
Baroka

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney Olympic
VS
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City
VS
Mt Druitt Town
14:30
Sydney II
VS
Marconi Stallions

886 Egypt - Egypt Cup

20:00
Ghazl El Mehalla
VS
Eastern Company SC
20:00
El Geish
VS
Helwan
23:00
National Bank of Egypt
VS
Aswan

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Knokke
VS
Liège
21:00
Rupel Boom
VS
Thes Sport
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Heist

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Energie Cottbus U19
VS
Hannover U19
17:00
Hessen Kassel U19
VS
Nurnberg U19
17:15
Holstein Kiel U19
VS
Hertha U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Spal U19
VS
Pescara U19
18:30
Roma U19
VS
Atalanta U19
21:00
Fiorentina U19
VS
Milan U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

21:00
FAR Rabat
VS
Maghreb Fès
21:00
El Massira
VS
Raja Beni Mellal
00:15
Ittihad Tanger
VS
Fath Casablanca
02:30
Riadi Salmi
VS
Tihad Casablanca

2 Poland - Ekstraliga Women

19:00
Leczna W
VS
Akademia Piłkarska LG
21:30
Rekord Bielsko-Biala W
VS
Mks Olimpia Szczecin W

491 Northern Ireland - Irish League Cup

22:00
Cliftonville
VS
Coleraine

245 Czech Republic - First League Women

19:30
Horní Heršpice
VS
Liberec W
20:00
Sparta Prague W
VS
Slavia Prague W
20:45
Pardubice W
VS
Dukla Prague W
21:00
Slovacko W
VS
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Arka Gdynia U18
VS
Gornik Z. U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kwara United
VS
Heartland
22:00
Sunshine Stars
VS
Akwa Starlets
22:00
Katsina United
VS
Wikki Tourist
22:00
Lobi Stars
VS
Abia Warriors
22:00
Akwa United
VS
Enugu Rangers
22:00
Gombe United
VS
Rivers United
22:00
Nasarawa United
VS
MFM
01:00
Shooting Stars
VS
Kano Pillars

65437 Panama - Lpf

08:00
Sporting San Miguelito
VS
Azuero
04:00
Independiente
VS
Árabe Unido
06:00
Alianza
VS
San Francisco
06:00
Veraguas
VS
Plaza Amador

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drenica
VS
Malisheva
19:00
Dukagjini
VS
Drita
19:30
Gjilani
VS
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

11:00
Heidelberg United
VS
Oakleigh Cannons
13:00
St. Albans Saints
VS
South Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Lugano II
VS
Linth
20:30
Münsingen
VS
Höngg
20:30
Delémont
VS
Luzern II
21:00
Langenthal
VS
Wohlen
21:00
St. Gallen II
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
La Sarraz-Eclépens
VS
Bulle
21:00
Thun II
VS
Martigny Sports
23:00
Lausanne II
VS
La Chaux-de-Fonds

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Swift Hesperange
VS
Fola Esch
22:00
Rodange
VS
Victoria Rosport
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Differdange 03
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
UT Pétange
22:00
Hostert
VS
Racing

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
Traiskirchen
21:30
Admira II
VS
TWL Elektra

98 Australia - Northern Nsw

10:00
Broadmeadow Magic
VS
Hamilton Olympic
12:30
Lake Macquarie
VS
Charlestown City Blues

191038 Botswana - Premier League

20:30
Notwane
VS
Morupule Wanderers
21:00
Gaborone United
VS
Security Systems

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Liphakoe Football Club
VS
Kick4Life
20:00
Bantu
VS
Lesotho Defence Force
20:00
Manonyane
VS
Likhopo
20:00
Matlama
VS
Lifofane
20:00
Sefotha-Fotha
VS
Linare
20:00
Lijabatho
VS
Lifofane
20:00
LCS
VS
CCX
20:00
Mazenod
VS
LMPS

201580 Maldives - Male League

18:00
Maziya
VS
Green Streets
23:00
Club Valencia
VS
Eagles

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Tevragh-Zeïne
VS
Médine
01:20
AC Douane
VS
Concorde

227 Russia - FNL 2 - Group 1

19:00
Anzhi
VS
Chernomorets
19:00
Chayka
VS
Essentuki
19:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
SKA Rostov
19:00
Kuban Kholding
VS
Tuapse
20:00
Forte Taganrog
VS
Rotor-2

3039 Togo - Championnat National

22:00
Dynamic Togolais
VS
Kara
22:00
ASKO de Kara
VS
Togo Port

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Inter Club
VS
Diables Noirs
21:00
Leopards de Dolisie
VS
Nouvelle Génération
21:00
Nico-Nicoye
VS
Étoile du Congo
22:00
CARA Brazzaville
VS
Patronage Sainte-Anne

47 Sweden - Svenska Cupen Women

19:00
KIF Orebro W
VS
Jitex W
19:00
Häcken W
VS
Kristianstads W
19:00
Pitea W
VS
Mallbacken W
19:00
Eskilstuna United W
VS
Djurgarden W
20:00
Hammarby W
VS
Umea W
20:00
Brommapojkarna W
VS
Bollstanäs W

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Rayo Vallecano W
VS
Atletico Madrid W
18:00
Barcelona W
VS
Real Madrid W
19:00
Atletico Granadilla W
VS
Sevilla W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Pachuca W
VS
Atlético San Luis W
09:00
Mazatlán W
VS
León W
01:00
Puebla W
VS
Juárez W

98 Australia - W-League

12:05
Adelaide United W
VS
Melbourne Victory W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

20:00
Fjölnir / Vængir U19
VS
Víkingur U19

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
MC Alger U21
VS
RC Relizane U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Rio Ave U23
VS
Sporting Braga U23
20:00
Portimonense U23
VS
Leixões U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

18:00
Sárdoma W
VS
Mos W
18:00
Gijón FF W
VS
Versalles W
18:00
Victoria FC W
VS
Sporting Gijón II W

251 Italy - Coppa Italia Women

20:30
Empoli W
VS
Roma W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aiolikos
VS
Proodeftiki
20:00
Asteras Varis
VS
Pyliou
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Aias Salamina
20:00
Keratsini
VS
Aittitos Spata

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
Santos W
VS
São José W
01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Cruzeiro W
01:00
CRESSPOM W
VS
Flamengo W
01:00
ESMAC W
VS
Internacional RS W

155 Romania - Liga 2

16:30
Universitatea Cluj
VS
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Ajaccio II
VS
Marseille Endoume Catalans

44 Argentina - Reserve League

19:00
Arsenal Res.
VS
Vélez Sársfield Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Samger
VS
Wallidan
23:00
Waa Banjul Football
VS
Marimoo
23:30
GAMTEL
VS
Steve Biko
23:30
Armed Forces
VS
Hawks

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

09:30
Moore Creek
VS
Port Saints

49477 ไทย ลีก คัพ

18:00
True Bangkok United
VS
Chonburi FC
19:00
Singha Chiangrai United
VS
BG Pathum United

401 Slovakia - Youth League

17:00
Ružomberok U19
VS
Poprad U19
17:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Senica U19
17:00
Trenčín U19
VS
DAC U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:00
Heidelberg United U21
VS
Oakleigh Cannons U21
10:30
St. Albans Saints U21
VS
South Melbourne U21

227 Russia - Premier League Women

19:00
CSKA Moscow W
VS
Yenisey W
19:00
Rostov W
VS
Ryazan VDV W
19:00
Chertanovo W
VS
Krasnodar W
20:00
Zenit W
VS
Zvezda 2005 W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Anti Drugs Strikers
VS
Bo Rangers
23:15
Diamond Stars
VS
Bai Bureh Warriors
23:15
Wusum Stars
VS
Mighty Blackpool

99474 World - Club Friendlies Women

23:30
Vålerenga W
VS
Brann W

453172 Macao - Primeira Division

17:00
Monte Carlo
VS
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lynx
VS
College Cosmo

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Verspah Oita
VS
Sony Sendai
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Osaka
VS
Criacao Shinjuku
11:00
Veertien Mie
VS
Honda Lock
11:00
Biwako Shiga
VS
Nara Club
11:00
Kochi United
VS
Tokyo Musashino City

99474 World - Club Friendlies 4

17:00
Slonim
VS
Lida
20:00
Rača
VS
Sokol Lanžhot
21:00
Sydvest
VS
B 1913
21:00
Marienlyst
VS
Kerteminde

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

19:00
Collerense W
VS
Sant Lluís W
22:00
Espanyol II W
VS
Vic Riuprimer W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

18:30
Monte W
VS
Mutilvera W
19:15
San Ignacio W
VS
Nueva Montaña W
21:30
Real Sociedad II W
VS
Arratia W
00:00
Bizkerre W
VS
Añorga W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

18:00
La Rambla W
VS
Málaga W
18:00
Almería W
VS
La Cañada Atlético W
22:30
Badajoz W
VS
Salamanca W
23:00
San Miguel W
VS
Extremadura W
23:00
Olympia Las Rozas W
VS
Santa Teresa II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

18:00
Samper W
VS
Getafe W
19:00
Real Madrid II W
VS
Logroño II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

19:00
Orientación Marítima W
VS
Tarsa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

18:00
Valencia II W
VS
Levante II W
18:00
Villarreal II W
VS
San Vicente W
18:30
UD Aguilas W
VS
Plaza Argel W
18:30
Aldaia W
VS
CFF Albacete W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:45
Sporting Gijón U19
VS
Racing Santander U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Bansander U19
18:30
Atlético Perines U19
VS
Real Oviedo U19
18:30
Celta de Vigo U19
VS
Ural U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:00
Real Sociedad U19
VS
Antiguoko U19
18:00
Osasuna U19
VS
Getxo U19
18:00
Txantrea U19
VS
UD Logroñés U19
18:00
Villegas U19
VS
AD San Juan U19
18:00
Deportivo Alavés U19
VS
Athletic Club U19
18:30
Tudelano U19
VS
Eibar U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

18:00
Barcelona U19
VS
Mallorca U19
22:00
Espanyol U19
VS
Ebro U19
22:30
Atlético Baleares U19
VS
Damm U19
22:30
San Francisco U19
VS
Lleida U19
02:00
Cornellà U19
VS
Bellvitge U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:00
Granada U19
VS
Coria U19
18:00
Sevilla U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Sanluqueno U19
VS
Real Betis U19
18:00
Séneca U19
VS
Calavera U19
18:30
Almería U19
VS
Santa Fe U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Córdoba U19
22:00
San Félix U19
VS
Tiro de Pichón U19
22:00
Cádiz U19
VS
Castilleja U19
00:00
Tomares U19
VS
Recreativo Huelva U19
00:00
El Ejido U19
VS
Atlético Jaén U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

18:00
Trival Valderas U19
VS
Cultural Leonesa U19
18:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Atl. Madrid U19
18:00
Badajoz U19
VS
Getafe U19
19:00
Leganés U19
VS
Burgos CF U19
19:30
Rayo Vallecano U19
VS
Las Rozas U19
21:00
Real Madrid U19
VS
Flecha Negra U19
22:00
Fuenlabrada U19
VS
Alcorcón U19
22:30
Real Valladolid U19
VS
Rayo Majadahonda U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

20:00
Atlético Madrileño U19
VS
Alboraya U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Alzira U19
22:00
FC Cartagena U19
VS
Levante U19
22:00
Albacete U19
VS
Villarreal U19
22:00
Valencia U19
VS
Cartagena FC U19
22:00
Roda U19
VS
Archena U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

15:30
North Bangkok University
VS
Bangkok
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Pathum Thani University
18:00
Saraburi United
VS
Krabi