lsm99

ตารางบอล 15 มี.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
อาแจกซ์
VS
เบนฟิกา
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
แอตเลติโก มาดริด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
บอร์มัธ
VS
เรดิง
02:45
บาร์นสลีย์
VS
บริสตอลซิตี
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
03:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
วีแกนแอทเลติก
02:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
จิลลิ่งแฮม
02:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
พอร์ตสมัท
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ลินคอล์น ซิตี้
02:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
มอร์แคมป์
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:45
Exeter City
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Leyton Orient
02:45
Hartlepool United
VS
Bradford City
02:45
Port Vale
VS
Mansfield Town
02:45
โรชเดล
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
สคันธอร์ป
VS
Barrow
02:45
Stevenage
VS
Northampton Town
02:45
Swindon Town
VS
Sutton United
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Harrogate Town
02:45
Walsall
VS
Oldham Athletic

479 Japan - Ybc Levain Cup

17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
จูบิโล่ อิวาตะ

462 England - National League

02:45
Barnet
VS
Boreham Wood
02:45
Halifax Town
VS
Bromley
02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Dagenham & Redbridge
02:45
Stockport County
VS
Notts County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Alfreton Town
VS
Boston United
02:45
Spennymoor Town
VS
Kidderminster Harriers
02:45
York City
VS
Curzon Ashton
02:45
Fylde
VS
AFC Telford United
02:45
Guiseley
VS
Blyth Spartans

462 England - Premier League U18

19:00
West Ham U18
VS
Brighton U18

462 England - Professional Development League

20:00
Watford U23
VS
Charlton U23
20:00
Sheffield Wed U23
VS
Sheffield Utd U23
20:00
Bristol City U23
VS
Colchester U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Potters Bar Town
VS
Margate
02:45
Bishop's Stortford
VS
Worthing
02:45
Brightlingsea Regent
VS
Folkestone Invicta

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Brentwood Town
VS
Hashtag United
02:45
Felixstowe & Walton United
VS
AFC Sudbury
02:45
Maldon & Tiptree
VS
Aveley
02:45
Coggeshall Town
VS
Tilbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
North Leigh
VS
Harlow Town
02:45
St Neots Town
VS
Aylesbury United
02:45
Welwyn Garden City
VS
Biggleswade

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
Lancaster City
VS
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:45
Peterborough Sports
VS
AFC Rushden & Diamonds
02:45
Leiston
VS
Tamworth

38 Netherlands - Tweede Divisie

01:00
Quick Boys
VS
Katwijk
02:00
Scheveningen
VS
GVVV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

01:00
Unterhaching
VS
Schweinfurt
01:00
Bayern München II
VS
Eltersdorf
01:15
Viktoria Aschaffenburg
VS
Nürnberg II

919 Armenia - Premier League

13:00
Junior Sevan
VS
BKMA
18:00
Noravank
VS
Ararat

143 ออสเตรียลีก1

00:30
Floridsdorfer AC
VS
Kapfenberger SV

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

16:00
FK Qəbələ II
VS
Səbail II
17:30
Sumqayıt II
VS
Neftchi II
17:30
Qaradağ Lökbatan
VS
Turan
17:30
Sabah II
VS
Zira II

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:30
Třinec
VS
Chrudim

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Bastia
VS
Dunkerque
01:00
ดิฌง
VS
Le Havre
01:00
Nancy
VS
Paris
01:00
นีมส์
VS
Auxerre
01:00
Niort
VS
Sochaux
01:00
Pau
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Quevilly Rouen
VS
Ajaccio
01:00
Rodez
VS
แก็งก็อง
01:00
ตูลูส
VS
อาเมียงส์
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
ก็อง

1796 Iceland - League Cup

01:15
Fram
VS
Grindavík
02:15
Víkingur Reykjavík
VS
KR

251 Italy - Serie B

00:30
เบรสชา
VS
Benevento
00:30
Crotone
VS
โฟรซิโนเน่
00:30
Vicenza
VS
ปาร์มา
00:30
Cittadella
VS
Reggina
00:30
Como
VS
Ternana
00:30
Cosenza
VS
เลชเช่
02:30
Alessandria
VS
Monza

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Crusaders
VS
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

02:45
Loughgall
VS
Newry City AFC
03:00
Queen's University
VS
Dergview

2 Poland - Ekstraklasa

00:45
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Nieciecza

227 Russia - Youth League

16:00
Krylya Sovetov U19
VS
Rostov U19
16:00
Ural U19
VS
Krasnodar U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
UOR №5 U20
17:00
Rubin Kazan U19
VS
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Nizhny Novgorod U19
VS
Khimki U20
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Chertanovo U20
18:00
Ufa U19
VS
Akhmat Grozny U19
19:00
Dinamo Moskva U19
VS
Sochi U19
20:00
Spartak Moskva U19
VS
Zenit U19

1161 Scotland - League Two

02:45
Cowdenbeath
VS
Forfar Athletic

515 Wales - Premier League

02:45
Caernarfon Town
VS
Flint Town United
02:45
Connah's Quay
VS
Cefn Druids
02:45
Cardiff MU
VS
Barry Town United
03:00
Aberystwyth Town
VS
Haverfordwest County

44 Argentina - Superliga

07:30
Argentinos Juniors
VS
Defensa y Justicia
07:30
Independiente
VS
Central Cordoba SdE

5 Brazil - Copa do Brasil

02:00
Portuguesa RJ
VS
Sampaio Corrêa
05:00
Atlético GO
VS
Nova Venécia

80 Chile - Primera B

04:00
Univ. Concepción
VS
Puerto Montt
06:30
Deportes Iquique
VS
Magallanes

353 Colombia - Copa Betplay

02:00
Real San Andres
VS
Boyacá Chicó

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Guayaquil City
VS
Delfin

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Mineros de Zacatecas
VS
Venados

886 Egypt - Premier League

01:00
Future FC
VS
Smouha

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Tusker

16175 Libya - Premier League

20:00
Al-Akhdar
VS
Khaleej Sart
23:30
Al Ahli Benghazi
VS
Darnes

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:30
Al Khartoum
VS
Tuti
20:30
Al Ahli Khartoum
VS
Alamal Atbara
20:30
Hilal El-Fasher
VS
Wad Nubawi
23:30
Al Merreikh
VS
Al Ahly Shendi
23:30
Al Hilal Port Sudan
VS
Al Hilal Omdurman
00:00
Kober
VS
Al-Ahly Merowe
00:00
Hay Al Arab
VS
Al Shorta
00:00
Hilal Obayed
VS
Hay Al Wadi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Biashara United
VS
Tanzania Prisons

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Tripoli
VS
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Nejmeh
VS
Al Hikma
19:15
AC Sporting
VS
Safa
21:45
Bourj
VS
Shabab Al Sahel

35376 Saudi Arabia - Division 1

20:15
Al Jabalain
VS
Jeddah
20:15
Al-Ain
VS
Al Akhdoud
22:30
Al Jeel
VS
Hajer
22:40
Al-Kawkab
VS
Al Draih

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:45
Al Jazira
VS
Al Ittihad Kalba

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Jamshedpur

153732 India - I-League

15:30
Sudeva
VS
Aizawl
18:00
Minerva Punjab
VS
Sreenidi Deccan
21:00
Real Kashmir
VS
NEROCA

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
17:00
Ulsan
VS
Port FC
17:30
Daegu
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
22:50
Al Taawon
VS
Al Jaish
23:15
Bani Yas
VS
Nasaf
23:15
Al Sharjah
VS
Al Zawra'a

462 England - Vanarama National League South

02:45
Bath City
VS
Slough Town
02:45
Billericay Town
VS
St Albans City
02:45
Braintree Town
VS
Ebbsfleet United
02:45
Concord Rangers
VS
Tonbridge Angels
02:45
Dartford
VS
Chelmsford City
02:45
Eastbourne Borough
VS
Dorking Wanderers
02:45
Hampton & Richmond
VS
Welling United
02:45
Maidstone United
VS
Dulwich Hamlet

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

02:00
Sportlust '46
VS
Staphorst
02:00
DOVO
VS
Harkemase Boys

11555657 South America - Copa Sudamericana

05:15
Oriente Petrolero
VS
Royal Pari
05:15
General Caballero JLM
VS
Sol de América
05:15
Metropolitanos
VS
Estudiantes Mérida

251 Italy - Serie C: Girone B

20:30
Viterbese
VS
Pistoiese
00:00
Carrarese
VS
Olbia
00:00
Modena
VS
Siena
03:00
Virtus Entella
VS
Ancona
03:00
Pescara
VS
Cesena
03:00
Gubbio
VS
Imolese
03:00
Montevarchi
VS
Lucchese
03:00
Grosseto
VS
Pontedera
03:00
Fermana
VS
Teramo
03:00
Reggiana
VS
Vis Pesaro

5 Brazil - Paraibano

06:15
CSP
VS
Nacional de Patos

5 Brazil - Piauiense

04:00
Flamengo PI
VS
Parnahyba

5 Brazil - Roraimense

05:30
Náutico RR
VS
Real

41 Europe - UEFA Youth League

22:00
Juventus U19
VS
Liverpool U19

3347 San Marino - Campionato

03:15
Libertas
VS
Folgore
03:15
Murata
VS
Virtus
03:15
La Fiorita
VS
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

18:05
เพิร์ธ กลอรี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Daejeon Citizen
VS
Ansan Greeners
17:30
Gimpo
VS
Asan Mugunghwa

2756 Malta - Fa Trophy

23:00
Floriana
VS
St. George's
23:00
Birkirkara
VS
Mosta
23:00
Gzira United
VS
Gudja United
02:30
Tarxien Rainbows
VS
Valletta
02:30
Balzan
VS
Hamrun Spartans
02:30
Zejtun Corinthians
VS
Hibernians

251 Italy - Primavera 2

16:30
Spezia U19
VS
Crotone U19
20:30
Reggiana U19
VS
Monza U19

245 Czech Republic - U19 League

17:00
Sigma Olomouc U19
VS
Ceske Budejovice U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Alsamu
VS
Markaz Tulkarm
20:00
Shabab Al Am'ari
VS
Islami Kalkelea
23:00
Hilal Al-Quds
VS
Thagafi Tulkarm

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town All Stars
VS
Platinum City Rovers
20:30
Hungry Lions
VS
TTM
20:30
University of Pretoria
VS
Free State Stars
22:30
Uthongathi
VS
Venda FC
00:30
Pretoria Callies
VS
TS Sporting

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Monterrey W
VS
Necaxa W
10:00
Tijuana W
VS
Pumas UNAM W

320 Denmark - Reserve League

19:00
Nordsjælland Res.
VS
Brøndby Res.

99474 World - Club Friendlies Women

00:00
AIK W
VS
Sollentuna
00:25
Køge
VS
NIF / HG W

99474 World - Club Friendlies 3

22:00
Arendal
VS
Jerv
22:00
Kalmar
VS
Halmstad
00:00
Egersund
VS
Staal Jørpeland

99474 World - Club Friendlies 4

19:00
Chita
VS
Lada Tolyatti

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

23:00
Maspalomas U19
VS
Mensajero U19
23:30
La Oliva U19
VS
Juventud Laguna U19