lsm99

ตารางบอล 16 มี.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
ลีลล์
VS
เชลซี
03:00
ยูเวนตุส
VS
บียาร์เรอัล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:30
ไบรท์ตัน
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
03:15
อาร์เซน่อล
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
แบล็กพูล
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
สโตกซิตี
02:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ฮัลล์ซิตี
02:45
ลูตัน ทาวน์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
มิลล์วอลล์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
สวอนซีซิตี

11 บุนเดิสลีกา

00:30
FSV Mainz 05
VS
ดอร์ทมุนด์

462 England - Premier League U18

19:00
Reading U18
VS
Chelsea U18

462 England - Women's Super League

02:00
Manchester City W
VS
Reading W
02:00
Everton W
VS
Chelsea W
02:30
West Ham W
VS
Manchester United W

38 Netherlands - Eredivisie Women

01:30
ADO Den Haag W
VS
Ajax W

11 Germany - 3. Liga

01:00
Viktoria Berlin
VS
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Altglienicke
VS
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: West

01:00
Wuppertaler SV
VS
Bonner SC
01:30
Wegberg-Beeck
VS
Homberg
01:30
Rödinghausen
VS
Fortuna Düsseldorf II
01:30
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Alemannia Aachen
01:30
Fortuna Köln
VS
Rot-Weiss Essen
01:30
Sportfreunde Lotte
VS
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

00:30
Gebenbach
VS
Ammerthal
01:30
Seligenporten
VS
DJK Bamberg

11 โอเบอร์ลีกา

01:30
SC Velbert
VS
Velbert

11 Germany - Oberliga: Westfalen

01:30
Vreden
VS
Eintracht Rheine

919 Armenia - Premier League

17:00
Van
VS
Pyunik
18:00
BKMA
VS
Urartu

143 Austria - Austrian Cup

00:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

16:00
Zaqatala
VS
MOIK
17:30
Qarabağ II
VS
Keşlə II

556 Belgium - First Division B

00:45
Lierse Kempenzonen
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

20:00
Sloboda Tuzla
VS
Sarajevo
20:30
Igman Konjic
VS
Zvijezda Gradačac
22:00
Borac Banja Luka
VS
Tuzla City
00:30
Siroki Brijeg
VS
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
TOSK Tesanj
VS
Radnik Hadžići

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Rudeš
VS
Cibalia

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Anagennisi Deryneia
VS
Alki Oroklini

116 Cyprus - Cyprus Cup

23:00
AEK Larnaca
VS
Onisilos
00:00
AEL
VS
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

00:00
Vysočina Jihlava
VS
Ústí nad Labem

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

21:00
Dorogi
VS
Szentlőrinc SE

251 Italy - Serie B

00:30
Ascoli
VS
Pisa
00:30
Cremonese
VS
Pordenone
00:30
Perugia
VS
สปาล

998 Montenegro - First League

20:00
Dečić
VS
Budućnost

998 Montenegro - Second League

20:30
Mladost DG
VS
Grbalj
20:30
Jedinstvo
VS
Cetinje
20:30
Bokelj
VS
Berane
20:30
Igalo
VS
Kom
20:30
Mladost
VS
Arsenal Tivat

2 Poland - 1. Liga

00:00
Stomil Olsztyn
VS
Jastrzębie

1161 Scotland - League Two

02:45
Albion Rovers
VS
Kelty Hearts

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Zlatibor Čajetina
VS
Rad Beograd

86 Ukraine - Premier League

00:00
Dnipro-1
VS
ชัคตาร์

44 Argentina - Copa Argentina

07:10
Arsenal de Sarandi
VS
Chaco For Ever
06:00
Talleres Córdoba
VS
Club Atlético Güemes

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Guarani
VS
Vila Nova
07:30
Ceará
VS
Tuna Luso
02:00
ABC
VS
Altos
05:00
Moto Club MA
VS
Tombense
06:30
Tuntum
VS
Cruzeiro
06:30
Globo
VS
Brasiliense
06:30
Tocantinópolis
VS
Cascavel

80 Chile - Primera B

04:00
Melipilla
VS
Copiapó
04:00
Barnechea
VS
Recoleta
06:30
San Luis
VS
Santiago Morning
06:30
Santiago Wanderers
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

04:00
Deportes Tolima
VS
Patriotas Boyacá
06:05
Atlético Bucaramanga
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Copa Betplay

07:40
Tigres
VS
Atlético Huila

53128 Guatemala - Primera Division

01:00
Coatepecano IB
VS
San Pedro
04:00
Siquinalá
VS
Suchitepéquez
04:00
Plataneros
VS
Puerto San Jose
04:00
Zacapa Tellioz
VS
Chimaltenango
04:00
Juventud Pinulteca
VS
Aurora

458 Mexico - Liga MX

10:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Juárez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Cancún
VS
Tapatío
06:00
Alebrijes
VS
Tlaxcala

146 South Africa - Premier League

22:00
Marumo Gallants FC
VS
Chippa United
22:30
Sekhukhune United
VS
Maritzburg United
00:30
Orlando Pirates
VS
SuperSport United

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Sagrada Esperança

593 Cameroon - Elite One

21:00
Bamboutos
VS
PWD

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
ES Bafing
22:30
Racing d'Abidjan
VS
Sporting Gagnoa

886 Egypt - Premier League

20:00
El Gounah
VS
Al Mokawloon
22:30
Al Ittihad
VS
Ismaily
01:00
ENPPI
VS
Ceramica Cleopatra

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CO Coyah
VS
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

19:00
Bidco United
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Sofapaka
VS
Talanta

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Sadaqa
VS
Al-Tahaddi
20:00
Shabaab Al Jabal
VS
Al Ta'awon
20:30
Asswehly
VS
Al-Madina
20:30
Abu Salim
VS
Al Shat
23:30
Al-Nasr
VS
Al Hilal

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
Azam

2568 Zambia - Super League

20:00
Lusaka Dynamos
VS
Zanaco

488 Iran - Azadegan League

18:15
Shahrdari Astara
VS
Shahin Bushehr
18:30
Mes Shahr-e Babak
VS
Caspian Qazvin
18:30
Kheybar Khorramabad
VS
Saipa
18:30
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Shahrdari Hamedan
18:30
Qashqai
VS
Machine Sazi
18:30
FC Vista Turbine
VS
Arman Gohar
18:30
Mes Kerman
VS
Khooshe Talaee Saveh
19:00
Esteghlal Khuzestan
VS
Esteghlal Mollasani
19:00
Pars Jam Bushehr
VS
Malavan

35376 Saudi Arabia - Division 1

20:20
Al Orubah
VS
Al Shoalah
22:30
Al Sahel
VS
Al Nahdha
22:50
Najran
VS
Al Adalh

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
ES Tunis
VS
Ben Guerdane
20:00
Tataouine
VS
CS Sfaxien
20:00
Zarzis
VS
Etoile du Sahel

155043 Bangladesh - Premier League

16:30
Bashundhara Kings
VS
Saif
16:30
Sheikh Jamal
VS
Abahani

64306 Hong Kong - Premier League

19:00
Kitchee
VS
Warriors

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
ATK Mohun Bagan
VS
Hyderabad

153732 India - I-League

15:30
Rajasthan FC
VS
Arrows
18:00
Mohammedan
VS
Churchill Brothers
21:00
TRAU
VS
Kenkre

69697 Vietnam - V-League

19:15
Ha Noi
VS
FLC Thanh Hoa

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Phu Dong
VS
Bà Ria Vũng Tàu
15:30
Công An Nhân Dân
VS
Quang Nam

462 England - Vanarama National League South

02:45
Havant & Waterlooville
VS
Hungerford Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

01:30
OSS '20
VS
Westlandia
02:00
ADO '20
VS
Hoogland
02:00
Blauw Geel '38
VS
USV Hercules

99474 World - CONCACAF Champions League

07:00
Comunicaciones
VS
นิวยอร์กซิตี

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Unión La Calera
VS
Ñublense
07:30
Melgar
VS
Cienciano
05:15
River Plate
VS
ลิเวอร์พูล

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Barcelona Guayaquil
VS
América Mineiro
05:15
Estudiantes
VS
เอฟเวอร์ตัน

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

02:00
Verlaine
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

02:00
Esperanza Pelt
VS
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Habay-la-Neuve
VS
Onhaye

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

16:00
Ermionidas-Ermis
VS
Santorini 2020
20:00
Aris Skalas
VS
Ilioupoli
20:00
Ermis Meligous
VS
Fostiras
20:00
Agios Ierotheos
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Charavgiakos
VS
Panarkadikos

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Calcio Padova
VS
Mantova
00:00
Pro Vercelli
VS
AlbinoLeffe
00:00
Lecco
VS
Juventus U23
00:00
Seregno
VS
Legnago Salus
00:00
Renate
VS
Piacenza
00:00
Fiorenzuola
VS
Pro Patria
00:00
Südtirol
VS
Pro Sesto
00:00
Trento Calcio 1921
VS
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Taranto
VS
Avellino
20:30
ACR Messina
VS
Catanzaro
21:00
Palermo
VS
Fidelis Andria
00:00
Monopoli
VS
Vibonese
03:00
Catania
VS
Campobasso
03:00
Paganese
VS
Foggia
03:00
Bari 1908
VS
Juve Stabia
03:00
Turris
VS
Nuova Monterosi
03:00
Picerno
VS
Potenza Calcio
03:00
Latina
VS
Virtus Francavilla

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Sloboda Užice
VS
Semendrija 1924
20:30
Trepča
VS
Borac Čačak

32 Spain - Tercera - Group 1

02:00
Rápido Bouzas
VS
Barco
02:00
Sofán
VS
Choco
02:30
Polvorín
VS
Ourense CF
03:00
Silva
VS
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 4

01:30
CD Vitoria
VS
Beti Gazte

32 Spain - Tercera - Group 5

01:00
Girona II
VS
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 7

18:00
Rayo Vallecano II
VS
Las Rozas
18:30
Alcobendas Sport
VS
Alcorcón II
02:00
Villaverde-Boetticher
VS
Trival Valderas
02:00
Villaviciosa Odón
VS
Parla
02:00
RSD Alcalá
VS
Tres Cantos
02:00
Pozuelo Alarcón
VS
Galapagar
02:30
Complutense
VS
Getafe II
02:30
Colonia Moscardo
VS
Torrejón
03:00
Moratalaz
VS
Madrid 2021 FP
03:00
Carabanchel
VS
Atlético Madrid II

32 Spain - Tercera - Group 9

02:00
At. Malagueño
VS
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 11

20:30
Inter Ibiza
VS
Son Veri
23:30
Collerense
VS
San Rafael
02:00
Serverense
VS
Rotlet Molinar

32 Spain - Tercera - Group 12

20:30
Atlético Paso
VS
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 16

02:30
Oyonesa
VS
Rapid de Murillo

5 Brazil - Acreano

05:00
Independencia
VS
Galvez

5 Brazil - Baiano 1

05:15
Atlanta
VS
Barcelona BA
05:15
Jacuipense
VS
Atlético Alagoinhas
05:15
Bahia
VS
Vitória da Conquista
05:15
Vitória
VS
Bahia de Feira
05:15
Juazeirense
VS
UNIRB

5 Brazil - Carioca Serie A

06:00
Vasco da Gama
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Maranhense

01:30
Iape
VS
Cordino

5 Brazil - Paraibano

05:00
Sousa
VS
Atlético Cajazeirense
06:15
Treze
VS
Campinense

5 Brazil - Paulista A1

05:10
Ferroviária
VS
Santos

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Votuporanguense
VS
Desportivo Brasil
01:00
EC São Bernardo
VS
Rio Preto
01:00
Nacional SP
VS
USAC
05:00
Sertãozinho
VS
Olímpia
05:30
Marília
VS
Bandeirante SP
06:00
Barretos
VS
Matonense
06:00
Comercial
VS
Capivariano
06:00
São José EC
VS
Noroeste

5 Brazil - Piauiense

05:00
4 de Julho
VS
Fluminense PI

5 Brazil - Roraimense

07:45
Baré
VS
Atlético Roraima

5 Brazil - Sergipano

04:30
Sergipe
VS
Boca Júnior

41 Europe - UEFA Youth League

20:00
Paris SG U19
VS
Salzburg U19
22:30
Borussia Dortmund U19
VS
Atl. Madrid U19

3347 San Marino - Campionato

03:15
Cailungo
VS
Faetano
03:15
Cosmos
VS
Pennarossa
03:15
Tre Fiori
VS
Juvenes / Dogana
03:15
San Giovanni
VS
Domagnano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:35
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Gwangju
VS
Seoul E.
17:00
Jeonnam Dragons
VS
Bucheon 1995
17:30
Anyang
VS
Busan I'Park

98 Australia - New South Wales

15:00
Mt Druitt Town
VS
APIA Leichhardt Tigers

97374 Jordan - Shield Cup

23:00
Al Ramtha
VS
Al Faysali

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Cagliari U19
VS
Genoa U19
21:00
Pescara U19
VS
Napoli U19

2756 Malta - Fa Trophy

23:00
St. Andrews
VS
Santa Lucia
02:30
Sliema Wanderers
VS
Marsaxlokk

2 Poland - Central Youth League

20:00
Legia U18
VS
Raków Częstochowa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Black Leopards
VS
Richards Bay
20:30
JDR Stars
VS
Cape Town Spurs
20:30
Jomo Cosmos
VS
Polokwane City

122 Kosovo - Kosovar Cup

19:00
KF Llapi
VS
Gjilani
19:00
KF Ballkani
VS
Prishtina
19:00
Drita
VS
Ulpiana

99474 World - Viareggio Cup

21:00
Bologna U18
VS
APIA Tigers U19
21:00
Sassuolo U18
VS
Don Torcuato U18
21:00
Milan U18
VS
Westchester United U18
21:00
Parma U18
VS
Carrarese U18
21:00
Genoa U18
VS
UYSS New York U18
21:00
SPAL U18
VS
Pontedera U18

458 Mexico - Liga Mx Women

04:45
América W
VS
Querétaro W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

01:30
Víkingur U19
VS
Fram / Úlfarnir U19 II

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Cliftonville U20
VS
Larne U20
02:45
Ballymena United U20
VS
Portadown U20
03:00
Dungannon Swifts U20
VS
Coleraine U20

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

15:00
Dudley Redhead Senior
VS
Medowie

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Central Parade
VS
Police

3374 Gibraltar - Premier Division

02:45
College Cosmo
VS
Manchester 62

99474 World - Club Friendlies 3

17:30
HIFK
VS
PIF
19:00
GIF Sundsvall
VS
Sirius
19:00
Sogndal
VS
Aalesund
20:00
HJK
VS
Mariehamn
23:00
Kristiansund
VS
Haugesund
01:00
GAIS
VS
Tvååker
01:00
Bærum
VS
Fram

99474 World - Club Friendlies 4

16:00
Avangard Kursk
VS
Zenit Izhevsk
01:00
Torns
VS
Malmö City

1161 Scotland - Football League - Highland League

03:00
Formartine United
VS
Fraserburgh
03:00
Strathspey Thistle
VS
Clachnacuddin
03:00
Buckie Thistle
VS
Brora Rangers
03:00
Keith
VS
Deveronvale
03:00
Turriff United
VS
Rothes

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

04:00
Fundación Tenerife W
VS
Güímar W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

23:00
Toledo W
VS
Aldaia W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Fuenlabrada U19
VS
Real Valladolid U19
00:00
Flecha Negra U19
VS
Rayo Majadahonda U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

00:00
Conquense U19
VS
Torre Levante U19

802 Israel - Liga Bet - South B

00:00
Maccabi Be'er Sheva
VS
Arad