lsm99

ตารางบอล 23 มี.ค. 2565

479 เจลีก 2

17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
Blaublitz Akita
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
FC เรียวเคียว

99474 World - Friendly International

18:00
Laos
VS
มองโกเลีย
19:00
มาเลเซีย
VS
ฟิลิปปินส์
23:00
บาห์เรน
VS
อินเดีย
23:00
แทนซาเนีย
VS
Central African Republic
23:00
กินี-บิสเซา
VS
อิเควทอเรียลกินี
00:00
ยิบรอลตาร์
VS
Grenada
02:00
โมซัมบิก
VS
Niger

99474 World - Club Friendlies 1

00:00
เฟเยนูร์ด
VS
อาร์เคซี วาลไวก์

462 England - Women's Super League

02:00
Manchester City W
VS
Everton W
02:45
Chelsea W
VS
Tottenham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Kingstonian
VS
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
FC Romania
VS
Barton Rovers

38 Netherlands - Tweede Divisie

02:00
De Treffers
VS
Noordwijk
02:00
Koninklijke HFC
VS
Excelsior Maassluis

11 Germany - Regionalliga: Nordost

01:00
Tennis Borussia
VS
Eilenburg
01:00
BAK '07
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: West

01:30
Rot Weiss Ahlen
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

01:00
Villingen
VS
Bissingen
01:00
Linx
VS
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

01:00
Gebenbach
VS
Vilzing

11 โอเบอร์ลีกา

01:15
Kray
VS
Hilden
01:30
Germania Ratingen
VS
Monheim
02:00
Union Nettetal
VS
Kleve
02:00
Sterkrade-Nord
VS
SF Niederwenigern

11 Germany - Oberliga: Westfalen

01:30
Gütersloh
VS
Wattenscheid 09

1233 Finland - Finland Cup

01:30
LJS
VS
PETO

998 Montenegro - Second League

20:00
Jedinstvo
VS
Kom

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Kabel Novi Sad
VS
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Železničar Pančevo
VS
Loznica
21:00
Budućnost Dobanovci
VS
Rad Beograd
21:00
Mladost Novi Sad
VS
Javor Ivanjica
21:00
IMT Novi Beograd
VS
Inđija
21:00
Timok
VS
Žarkovo
21:00
Zlatibor Čajetina
VS
Mačva Šabac

86 Ukraine - Second League: Group B

22:00
Mykolaiv
VS
Viktoriya Mykolaivka

44 Argentina - Superliga

07:30
Talleres Córdoba
VS
Godoy Cruz

44 Argentina - Copa Argentina

05:10
Unión Santa Fe
VS
Sportivo Las Parejas

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Chacarita Juniors
01:05
Almagro
VS
Defensores de Belgrano
01:30
Villa Dálmine
VS
Chaco For Ever
02:00
Deportivo Maipú
VS
Tristán Suárez
02:00
Alvarado
VS
Brown de Adrogué
02:00
Deportivo Madryn
VS
Guillermo Brown
02:00
Deportivo Riestra
VS
Gimnasia Mendoza
03:05
Nueva Chicago
VS
San Martín Tucumán
06:00
Ferro Carril Oeste
VS
Sacachispas
06:00
Temperley
VS
Deportivo Santamarina
06:30
Deportivo Morón
VS
Atlético Rafaela
06:35
Quilmes
VS
Agropecuario

80 Chile - Primera B

03:30
Magallanes
VS
Cobreloa
04:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
San Luis
06:30
Deportes Santa Cruz
VS
Barnechea
06:30
Unión San Felipe
VS
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Patriotas Boyacá
VS
América de Cali
02:00
Cortuluá
VS
Envigado
04:05
La Equidad
VS
Alianza Petrolera
06:10
Rionegro Águilas
VS
Deportivo Pereira

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
CD Platense
04:15
FAS
VS
Jocoro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Pumas Tabasco
VS
Cimarrones de Sonora
10:05
Dorados
VS
Celaya
06:00
Atlante
VS
Morelia
06:00
Universidad Guadalajara
VS
Raya2

3483 USA - US Open Cup

07:30
Denton Diablos
VS
D'Feeters Kicks
08:00
Southern States
VS
Georgia Revolution
04:45
San Fernando Valley
VS
Escondido
06:00
South Carolina United
VS
Carolina Dynamo
06:00
Lynchburg
VS
Evergreen
06:00
Ocean City Nor'easters
VS
Lansdowne Bhoys
06:30
Miami United
VS
City Soccer
06:30
Western Mass Pioneers
VS
Brockton

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
New York RB II
VS
Louisville City
06:30
Atlanta United II
VS
Tampa Bay Rowdies

614 Algeria - Ligue 1

20:30
CR Belouizdad
VS
MC Alger

911 Angola - Girabola

22:00
Kabuscorp
VS
Sporting de Benguela

593 Cameroon - Elite One

19:30
Yafoot
VS
Renaissance
19:30
Fovu Club
VS
PWD
19:30
Canon
VS
Panthère
20:00
Fortuna Mfou
VS
Feutcheu
21:00
Avion Academy
VS
OFTA
21:00
Union Douala
VS
Stade Renard
21:30
Dragon de Yaounde
VS
UMS de Loum
21:30
New Star
VS
Bamboutos
21:30
Tonnerre
VS
Colombe
22:00
Les Astres
VS
Young Sport Academy
23:30
APEJES Academy
VS
Fauve Azur Elite

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
RCK
VS
Police
23:00
ASEC Koudougou
VS
Majestic
23:00
ASFB
VS
วิเทสส์
23:00
ASK
VS
Royal
01:15
ASFA-Yennenga
VS
USFA

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Ashanti GB
VS
Flamme Olympique

16175 Libya - Premier League

20:30
Al Ta'awon
VS
Al Sadaqa
20:30
Darnes
VS
Al Hilal

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Guédiawaye
VS
Pikine

56518 Sudan - Sudan Premier League

23:30
Al Hilal Omdurman
VS
Hay Al Wadi

2568 Zambia - Super League

20:00
Buildcon
VS
Kabwe Warriors
20:00
Prison Leopards
VS
Indeni

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Engordany II
VS
UE Santa Coloma II

35376 Saudi Arabia - Division 1

20:00
Al Shoalah
VS
Al Khaleej
20:15
Bisha
VS
Jeddah
22:35
Al Adalh
VS
Hajer

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

01:30
Hollandia
VS
OSS '20
01:30
JOS Watergraafsmeer
VS
HSC '21
01:30
GVV Unitas
VS
Blauw Geel '38
01:30
EVV
VS
Westlandia
02:00
ADO '20
VS
HV & CV Quick
02:00
Dongen
VS
Hoogland
02:00
Gemert
VS
DEM
02:00
UNA
VS
USV Hercules

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

19:00
เซเชลส์
VS
เลโซโท
20:00
จิบูตี
VS
ซูดานใต้
20:00
โซมาเลีย
VS
เอสวาตีนี
23:00
ชาด
VS
แกมเบีย

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Kouris Erimi
VS
Digenis Ypsonas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Ethnikos Sochos
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Pandramaikos
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Apollon Paralimniou
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Aris Avato
VS
Anagennisi Plagia
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Doxa Dramas
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Asteras Kalirachis
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Pontion Karagiannion
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Agios Matthaios
VS
Lefkimmi
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Edessaikos
20:00
Kozani
VS
Makedonikos Neapolis

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Avellino
VS
Catania
20:30
Campobasso
VS
Turris
21:00
Potenza Calcio
VS
Paganese

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Trapani 1905
VS
Città Di Sant’Agata

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Rembas
VS
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Mačva 1929
VS
Sloboda Užice

32 Spain - Tercera - Group 1

02:30
Arzúa
VS
Silva
02:30
Ourense CF
VS
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 11

21:30
Portmany
VS
Platges de Calvià
22:00
Campos
VS
Mercadal
23:15
Santanyi
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

21:30
Unión Sur Yaiza
VS
Atlético Paso
21:30
Tenisca
VS
Gran Tarajal
23:00
La Cuadra
VS
Lanzarote
00:00
Marino
VS
Arucas
00:30
Unión Viera
VS
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 14

02:30
Olivenza
VS
Don Álvaro

5 Brazil - Acreano

05:00
Sao Francisco
VS
Andirá

5 Brazil - Amazonense

02:30
Manaus
VS
Nacional AM
02:30
Fast Clube
VS
Princesa Solimões

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Ceilândia
VS
Capital Brasilia

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:35
Fortaleza
VS
Atlético Alagoinhas
07:35
CSA
VS
Sport Recife
06:00
Botafogo PB
VS
Náutico

5 Brazil - Carioca Serie A

01:30
Nova Iguaçu
VS
Audax Rio

5 Brazil - Catarinense 1

06:30
Figueirense
VS
Camboriú
06:30
Concórdia Atlético Clube
VS
Brusque

5 Brazil - Gaucho 1

05:30
Ypiranga Erechim
VS
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Goiano 1

05:30
Goiás
VS
Iporá

5 Brazil - Maranhense

05:00
Sampaio Corrêa
VS
Cordino
06:45
Moto Club MA
VS
Juventude MA

5 Brazil - Mineiro 1

02:30
Caldense
VS
Atlético Mineiro
06:30
Tombense
VS
América Mineiro
06:30
Democrata GV
VS
Villa Nova

5 Brazil - Paraense

01:00
Tuna Luso
VS
Bragantino PA
06:00
Paysandu
VS
Tapajós

5 Brazil - Paranaense 1

06:00
Athletico PR
VS
Coritiba

5 Brazil - Paulista A1

05:00
Bragantino
VS
Santo André

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Vera Cruz
VS
Íbis
01:00
Sete de Setembro PE
VS
Afogados

5 Brazil - Potiguar

01:00
Santa Cruz de Natal RN
VS
Globo
06:00
América RN
VS
Forca e Luz

5 Brazil - Rondoniense

02:45
Porto Velho
VS
Pimentense

5 Brazil - Roraimense

07:45
Atlético Roraima
VS
São Raimundo RR

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Chapadão
VS
Aquidauanense
06:30
Naviraiense
VS
Operário MS

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:35
บริสเบน รอร์
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

41 Europe - Champions League Women

00:45
Juventus W
VS
Lyon W
03:00
Arsenal W
VS
Wolfsburg W

62 Switzerland - 1.Liga Classic

02:00
Linth
VS
Tuggen
02:15
Echallens
VS
Lancy
02:15
Chênois
VS
Martigny Sports
02:15
Thun II
VS
Naters

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

01:30
Sion II
VS
Bavois

227 Russia - FNL 2 - Group 1

22:00
Chernomorets
VS
Chayka

3039 Togo - Championnat National

22:00
Dynamic Togolais
VS
Binah
22:00
ASKO de Kara
VS
Gomido
22:00
Kara
VS
Togo Port

1560 Congo - Ligue 1

20:00
CARA Brazzaville
VS
Nouvelle Génération
22:00
Otôho d'Oyo
VS
Étoile du Congo

4125 Uganda - Uganda Cup

19:00
Maroons
VS
Ndejje University

74505 Qatar - QSL Cup

21:05
Al Wakrah
VS
Al Gharafa
00:00
Al Sailiya
VS
Al Rayyan

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

23:00
León FF W
VS
Deportivo La Coruña II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Glentoran U20
VS
Portadown U20
02:45
Cliftonville U20
VS
Glenavon U20

320 Denmark - Reserve League

20:00
OB Res.
VS
Randers Res.

99474 World - Friendly International U23

19:00
ไทย
VS
กาต้า
19:00
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
VS
จีน
19:00
ซาอุดีอาระเบีย
VS
อุซเบกิสถาน
19:00
ญี่ปุ่น
VS
Croatia U23
23:00
เวียดนาม
VS
อิรัก

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

15:30
Northcote City
VS
Yarraville
15:30
Old Scotch
VS
Collingwood City
15:30
Altona Magic
VS
Bentleigh United Cobras
16:00
Upfield
VS
Sydenham Park
16:00
Whittlesea Ranges
VS
Sebastopol Vikings
16:00
Moreland City
VS
North Geelong Warriors

401 Slovakia - Youth League

22:00
Senica U19
VS
Podbrezová U19

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Ports Authority
VS
Central Parade

99474 World - Club Friendlies 3

18:00
HIFK
VS
TPS
20:00
KuPS
VS
MP
21:30
FC Union Berlin
VS
Pardubice
00:00
Siegburger SV
VS
FC Köln
01:00
Morbio
VS
ลูกาโน
06:00
โมนาโก
VS
Cercle Brugge

1161 Scotland - Football League - Highland League

03:00
Brora Rangers
VS
Fraserburgh
03:00
Forres Mechanics
VS
Fort William
03:00
Buckie Thistle
VS
Rothes
03:00
Keith
VS
Lossiemouth
03:00
Brechin City
VS
Inverurie Loco Works
03:00
Clachnacuddin
VS
Formartine United
03:00
Nairn County
VS
Huntly

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

03:45
Acodetti U19
VS
Las Palmas U19