lsm99

ตารางบอล 27 มี.ค. 2565

38 เอร์สเตอดีวีซี

19:30
MVV Maastricht
VS
Almere City
21:45
เอ็มเมน
VS
Telstar

49477 ไทยลีก 2

18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
Raj Pracha
18:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี

99474 World - Friendly International

17:00
แซมเบีย
VS
เบนิน
18:00
Laos
VS
Brunei Darussalam
19:00
ไทย
VS
Suriname
19:00
ไลบีเรีย
VS
เซียร์ราลีโอน
03:30
Guatemala
VS
Haiti
05:00
Belize
VS
Cuba
06:00
Guyana
VS
Barbados

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Liverpool W
VS
Durham W
18:30
Sunderland W
VS
Watford W
20:30
Coventry United W
VS
Blackburn Rovers W
21:30
Charlton W
VS
Crystal Palace W

462 England - Women's Super League

18:30
Manchester United W
VS
Everton W
20:00
Manchester City W
VS
Birmingham W
21:00
Leicester W
VS
Chelsea W
21:00
West Ham W
VS
Brighton W

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
FC Romania
VS
Biggleswade

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
AFC
VS
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
Ajax W
VS
PSV W

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Teutonia Hamburg
VS
Hannover 96 II
19:00
St. Pauli II
VS
LSK Hansa
20:00
HSC Hannover
VS
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Union Fürstenwalde
VS
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Alemannia Aachen
VS
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Backnang
VS
Reutlingen
20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Großbardorf
VS
SC Feucht
20:00
DJK Bamberg
VS
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Schwabmünchen
VS
Ismaning
20:00
Garching
VS
Hallbergmoos-Goldach

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Leher TS
19:00
Hemelingen
VS
BTS Neustadt
19:00
Vatan Sport
VS
Blumenthaler SV
20:00
Komet Arsten
VS
Schwachhausen
20:00
Hastedt
VS
Union Bremen
20:00
SFL Bremerhaven
VS
Aumund-Vegesack
20:30
Habenhauser FV
VS
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hennef 05
VS
SV Breinig
20:00
Hürth
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
Düren Merzenich
VS
Pesch
20:30
Frechen
VS
Siegburger SV
20:30
FC BW Friesdorf
VS
Eilendorf
20:30
Deutz
VS
Alfter
20:30
Fortuna Köln II
VS
BCV Glesch / Paffendorf

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Monheim
VS
FC M'gladbach
20:00
Germania Ratingen
VS
FSV Duisburg
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Hilden
20:00
Teutonia St.Tönis
VS
SC Velbert
20:00
Kray
VS
SF Niederwenigern
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
TVD Velbert
VS
Cronenberger SC
20:00
Velbert
VS
Union Nettetal
20:00
Meerbusch
VS
SF Baumberg
20:30
FC Bocholt
VS
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
BSC Süd 05
VS
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Oberlausitz Neugersdorf

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Eckernforder SV
VS
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
ASC Dortmund
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Victoria Clarholz
20:00
Meinerzhagen
VS
Schermbeck
20:00
Preußen Münster II
VS
Eintracht Rheine
20:00
TuS Haltern
VS
Hammer SpVg
20:00
Gütersloh
VS
Sportfreunde Siegen
20:15
Westfalia Herne
VS
Ennepetal
21:00
Erndtebrück
VS
Sprockhövel

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:00
Gradina Srebrenik
VS
Zvijezda Gradačac
20:00
TOSK Tesanj
VS
Mladost Doboj Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Slavija
VS
Krupa na Vrbasu

1233 Finland - Finland Cup

17:00
OuJK
VS
Roi United
18:30
Atlantis II
VS
MPS
18:45
HaPK
VS
JäPS II
18:45
LAUTP
VS
PPS
19:30
Puleward City
VS
TP-47
20:00
JaPS O35
VS
Kumu JT
21:15
Loiske
VS
TPV
23:00
EBK / Reservi
VS
ToTe
23:15
Barca
VS
Kuopion Elo
23:30
Ilves III
VS
FC Kangasala

802 Israel - Liga Leumit

23:45
Kafr Qasim
VS
Hapoel Umm al-Fahm

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Mačva Šabac
VS
Timok
21:00
Žarkovo
VS
IMT Novi Beograd
21:00
Inđija
VS
Mladost Novi Sad
21:00
Rad Beograd
VS
Železničar Pančevo
23:00
Javor Ivanjica
VS
Budućnost Dobanovci

401 Slovakia - 2. Liga

16:00
Rohožník
VS
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Dekani
VS
Brežice
21:00
Rogaška
VS
Ilirija
21:00
Krka
VS
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Mirandés
VS
Ponferradina
21:00
Burgos
VS
เตเนริเฟ
23:15
อัลกอร์กอน
VS
เรอัล บายาโดลิด
23:15
มาลากา
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
อัลเมรีอา
VS
คิโรน่า

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
AIK W
VS
KIF Orebro W
18:00
Umea W
VS
Häcken W
20:00
Kristianstads W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Linkoping W
VS
Vittsjo W
22:30
Djurgarden W
VS
Pitea W

44 Argentina - Primera B Nacional

01:30
Sacachispas
VS
Atletico Mitre
01:35
Chacarita Juniors
VS
Alvarado
02:00
All Boys
VS
Deportivo Riestra
02:00
San Telmo
VS
Villa Dálmine
02:00
Guillermo Brown
VS
Estudiantes Río Cuarto
02:40
Gimnasia Mendoza
VS
Belgrano
03:30
San Martín San Juan
VS
Gimnasia Jujuy
04:40
Chaco For Ever
VS
Almirante Brown

80 Chile - Primera Division

02:00
Universidad Chile
VS
Unión Española

80 Chile - Chilean Cup

03:00
Provincial Ranco
VS
Puerto Montt
03:00
General Velásquez
VS
Deportes Santa Cruz
03:00
Iberia
VS
Deportes Temuco
03:30
San Bernardo Unido
VS
Magallanes
03:30
San Antonio Unido
VS
San Luis
04:00
Cobreloa
VS
Deportes Iquique
04:00
Independiente
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
04:00
Lautaro de Buin
VS
Santiago Morning
04:00
Provincial Ovalle
VS
Copiapó
04:15
Concepcion
VS
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Deportivo Pereira
VS
Independiente Medellín
03:10
Deportivo Cali
VS
Cortuluá
05:15
Alianza Petrolera
VS
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Boyacá Chicó
VS
Fortaleza CEIF

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Achuapa
VS
Guastatoya
04:00
Nueva Concepción
VS
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Xinabajul
VS
Amatitlan
01:00
Plataneros
VS
Quiché
01:00
Coatepecano IB
VS
Suchitepéquez
01:00
Mictlán
VS
Chimaltenango
04:00
San Pedro
VS
Marquense
04:00
Juventud Pinulteca
VS
Deportivo Sanarate

99474 World - WC Qualification Concacaf

03:05
Canada
VS
Jamaica
04:05
เอลซัลวาดอร์
VS
คอสตาริกา
06:00
สหรัฐอเมริกา
VS
Panama
06:05
ฮอนดูรัส
VS
เม็กซิโก

99474 World - WC Qualification Oceania

21:00
Solomon Islands
VS
Papua New Guinea
00:30
นิวซีแลนด์
VS
Tahiti

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Alebrijes
VS
Dorados
10:00
Cimarrones de Sonora
VS
Venados
10:05
Tepatitlán de Morelos
VS
Atlante
01:00
Morelia
VS
Universidad Guadalajara

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:00
Oakland Roots
VS
Monterey Bay
09:00
Las Vegas Lights
VS
Memphis 901
09:30
Phoenix Rising
VS
San Diego Loyal
04:00
Sacramento Republic
VS
Tulsa Roughnecks
06:30
Atlanta United II
VS
Charleston Battery
06:30
Rio Grande Valley
VS
San Antonio

614 Algeria - Ligue 1

21:00
NA Hussein Dey
VS
CR Belouizdad

593 Cameroon - Elite One

19:30
Renaissance
VS
Cotonsport
21:30
UMS de Loum
VS
Eding Sport

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
วิเทสส์
VS
ASK
23:00
Majestic
VS
Douanes
23:00
RCK
VS
SONABEL
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
ASEC Koudougou
01:15
USFA
VS
Etoile Filante

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
ASEC Mimosas
VS
Korhogo
22:30
AFAD
VS
Sporting Gagnoa
01:00
ES Bafing
VS
San-Pedro

200 Senegal - Ligue 1

23:30
La Linguère
VS
Jaraaf
23:30
Gorée
VS
ASEC Ndiambour
23:30
Douanes
VS
Guédiawaye
23:30
Pikine
VS
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Polisi Tanzania
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

20:00
Zanaco
VS
Nkwazi

2931 Andorra - 2. Division

16:00
Ranger's
VS
Penya Encarnada
18:30
Extremenya
VS
Atlètic Amèrica
21:00
UE Sant Julia II
VS
Atlètic Club II
23:30
La Massana
VS
FC Santa Coloma II

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:40
Al Thaid
VS
Masfut
20:40
Al Fujairah
VS
Masafi
20:40
Dibba Al Fujairah
VS
Gulf Heroes
20:45
Al Hamriyah
VS
Al Jazira Al Hamra

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Robin Hood
VS
Devonshire Cougars
01:00
PHC Zebras
VS
Somerset Trojans
01:00
Devonshire Colts
VS
X-Roads Warriors
01:00
St. George's Colts
VS
Dandy Town Hornets

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Ulsan
VS
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

12:00
Gimhae City
VS
Busan Transportation
12:00
Hwaseong
VS
Siheung Citizen

3995 Malaysia - Premier League

19:00
PKNS
VS
Kuching FA
20:00
PDRM
VS
Kelantan United

44 Argentina - Primera C

01:30
Berazategui
VS
El Porvenir
01:30
Argentino Merlo
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Deportivo Laferrere
VS
Central Córdoba
01:30
Luján
VS
Deportivo Español
01:30
Victoriano Arenas
VS
Midland
01:30
Claypole
VS
Liniers
01:30
Atlas
VS
Excursionistas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
USV Hercules
VS
Dongen
19:00
HV & CV Quick
VS
Gemert
19:00
Blauw Geel '38
VS
Hoogland
19:00
DEM
VS
EVV
19:00
Westlandia
VS
OFC Oostzaan
19:30
HSC '21
VS
GVV Unitas
19:30
Groene Ster
VS
Hollandia
19:30
OSS '20
VS
JOS Watergraafsmeer
19:30
UNA
VS
ADO '20

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

19:00
มอริเชียส
VS
São Tomé and Príncipe
20:00
ซูดานใต้
VS
จิบูตี
20:00
เอสวาตีนี
VS
โซมาเลีย
21:00
เลโซโท
VS
เซเชลส์

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Solières Sport
VS
US Givry
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Tubize
20:00
RES Durbuy
VS
Rebecq
20:00
Jette
VS
Verlaine
20:00
Couvin-Mariembourg
VS
Acren
20:00
Ganshoren
VS
Meux
20:00
Hamoir
VS
Warnant
20:00
Waremme
VS
La Louvière

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
Zelzate
VS
Harelbeke
20:00
Olsa Brakel
VS
Gullegem
20:00
Sparta Petegem
VS
Gent-Zeehaven
20:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Dikkelvenne

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Diegem Sport
VS
Berchem Sport
20:00
Eendracht Aalst
VS
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Anzegem
VS
Eppegem
20:00
Lochristi
VS
Jong Lede
20:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Svelta Melsele
20:00
Wolvertem Merchtem
VS
Avanti

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Eendracht Termien
VS
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Gosselies Sports
VS
Union Namur
20:00
Braine
VS
Albert Quévy-Mons
20:00
Rapid Symphorinois
VS
Binche
20:00
Schaerbeek-Evere
VS
Aische
20:00
Ostiches
VS
Tournai
20:00
Stockel
VS
Jeunesse Tamines
22:00
PAC Buzet
VS
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Gouvy
VS
Marloie Sport
20:00
Jodoigne
VS
Mormont
20:00
Onhaye
VS
Habay-la-Neuve
20:00
Aywaille
VS
Raeren-Eynatten
20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Sprimont-Comblain
20:00
Richelle United
VS
Herstal
20:00
Stade Disonais
VS
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Bornem
VS
Geel
20:00
Berg en Dal
VS
Wezel
20:00
Vosselaar
VS
Vorselaar
20:00
Bevel FC
VS
Ternesse
20:00
Retie
VS
Ranst
20:00
Rapid Leest
VS
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Stade Everois
VS
Sportive Brainoise
19:30
Football Club Schaerbeek
VS
Ixelles
19:30
Grez-Doiceau
VS
Tubize II
19:30
BX Brussels
VS
Kosova Schaerbeek
19:30
Léopold
VS
Nivellois
20:00
Grimbergen
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Veltem
20:00
Liedekerke
VS
Bodegem Kapelle United
20:00
Wambeek
VS
Melsbroek
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
Borght-Humbeek
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Etterbeek
20:00
Genappe
VS
Saint-Josse
20:00
Sporting Bruxelles
VS
NSeth Berchem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Solre-sur-Sambre
VS
Belœil
20:00
Hornu
VS
Soignies Sports
20:00
Excelsior Biévène
VS
Montignies
20:00
Péruwelz
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
UCE Liège
VS
Weywertz
20:00
Jehaytois
VS
Malmundaria
20:00
Mélen-Micheroux
VS
FC Du Geer
20:00
Etoile de Faimes
VS
Pontisse Cite
20:00
Beaufays
VS
Elsautoise
20:00
JS Fizoise
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Rechain
VS
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Zonhoven United
VS
Juve Hasselt
20:00
Helson Helchteren
VS
Achel
20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Bregel Sport
20:00
Herderen-Millen
VS
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Lorraine Arlon
VS
Jeunesse Freylangeoise
20:00
Vaux-Noville
VS
Aubange
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Andennais
VS
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Biesme
VS
Loyers
20:00
Condruzien
VS
ES de la Molignée
20:00
Malonne
VS
Beauraing
20:00
US Dinantaise
VS
Chevetogne
21:00
Spy
VS
Nismes

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Drongen
VS
Lokeren Doorslaar
20:00
Eendracht Zele
VS
HO Kalken
20:00
Grembergen
VS
St-Joris Sleidinge
21:00
Ardennen
VS
SK Denderhoutem
21:00
Munkzwalm
VS
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Oostnieuwkerke
VS
Roeselare Daisel
20:00
Excelsior Zedelgem
VS
Blankenberge
20:00
Racing Waregem
VS
Wielsbeke
20:00
Sparta Heestert
VS
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Ustrem Donchevo
VS
Riltsi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Slavia Praha II
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Ústí nad Orlicí
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Slovan Liberec II
15:15
Dukla Praha II
VS
Přepeře
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Admira Praha
16:00
Teplice II
VS
Chlumec nad Cidlinou
20:00
Povltava FA
VS
Baník Sokolov
20:00
Sokol Brozany
VS
Hradec Kralove II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Sigma Olomouc II
VS
Uherský Brod
15:15
Uničov
VS
Slovan Rosice
15:15
Blansko
VS
Znojmo
15:15
Velké Meziříčí
VS
Banik Ostrava II
15:30
Zlín II
VS
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Jindrichuv Hradec
VS
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

20:00
Louny
VS
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Čáslav
VS
Benatky nad Jizerou
20:00
Kolín
VS
Hlinsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:00
Kozlovice
VS
Valašské Meziříčí
20:00
Šumperk
VS
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Velka Bites
VS
Humpolec
20:00
Slavoj Polná
VS
Sokol Tasovice
20:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Zbrojovka Brno II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Holstebro
VS
Norresundby
19:00
Ringkøbing
VS
ASA Aarhus

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Paron
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Orleans II
20:00
J3 Amilly
VS
Montlouis
20:00
C' Chartres II
VS
Montargis
20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Chateauroux II

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Prix-lès-Mézières
VS
Illkirch Graffenstaden

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Aias Gastounis
VS
Diavolitsi
20:00
Panagriniakos
VS
Panachaiki
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
PAO Vardas
20:00
Anagennisi Artas
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Nafpaktiakos
VS
Acheron Kanalaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Nea Artaki
VS
Ipato
20:00
Fikis
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Iraklis Larissa
VS
Amvrysseas
20:00
Elassona
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Atromitos Palamas
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Thiseas Agria
VS
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Pontion Karagiannion
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Lefkimmi
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Edessaikos
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Kozani
VS
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

19:00
Aris Skalas
VS
Agios Ierotheos
19:00
Ermionidas-Ermis
VS
Ilioupoli
19:00
Charavgiakos
VS
Fostiras
19:00
Panarkadikos
VS
Foinikas N. Epidavrou
19:00
Santorini 2020
VS
AE Mykonos
20:00
Charavgiakos
VS
Panarkadikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Poros
VS
PAO Rouf
20:00
Aris Soudas
VS
Atsalenios
20:00
Almyros Gaziou
VS
Giouchtas
20:00
AE Neapolis
VS
Panionios
20:00
Anagennisi Ierapetra
VS
Agios Nikolaos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Videoton II
VS
SC Sopron
16:00
Puskás II
VS
MTE 1904
16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Gardony
19:00
Veszprém
VS
Kelen
21:00
Komárom
VS
Andráshida
21:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Balatonfuredi
21:00
BVSC
VS
Tatabánya
21:00
Nagykanizsai ULE
VS
Papai Perutz
21:00
Érdi VSE
VS
Gyori ETO II
22:00
Bicskei
VS
Gyirmót II

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Fermana
VS
Cesena
19:30
Pescara
VS
Pontedera
19:30
Olbia
VS
Teramo
19:30
Carrarese
VS
Vis Pesaro
22:30
Montevarchi
VS
Grosseto
22:30
Reggiana
VS
Imolese
22:30
Siena
VS
Lucchese
22:30
Gubbio
VS
Viterbese

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Picerno
VS
Avellino
19:30
Foggia
VS
Campobasso
19:30
Juve Stabia
VS
Catanzaro
19:30
ACR Messina
VS
Latina
19:30
Paganese
VS
Palermo
19:30
Monopoli
VS
Potenza Calcio
19:30
Nuova Monterosi
VS
Vibonese
22:30
Bari 1908
VS
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Città di Varese
VS
Derthona
20:00
Fossano
VS
Casale
20:00
Novara
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Caravaggio
VS
Folgore Caratese
20:00
Castellanzese
VS
Brusaporto
20:00
Crema
VS
Pontisola
20:00
Legnano
VS
Sangiuliano City
20:00
Leon
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Villa d'Almè
VS
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Cartigliano
VS
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Athletic Carpi
VS
Real Forte Querceta
20:00
Sasso Marconi
VS
Tritium
20:00
Seravezza
VS
Progresso

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Scandicci
VS
Unipomezia

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Fano
VS
Montegiorgio
20:00
Atletico
VS
Trastevere
20:00
Castelnuovo Vomano
VS
Chieti
20:00
Vastogirardi
VS
Pineto
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

19:00
Afragolese
VS
Atletico Uri
20:00
Team Nuova Florida
VS
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
US Bitonto
VS
Gravina
20:00
Brindisi
VS
Casarano
20:00
Francavilla
VS
Bisceglie
20:30
Nocerina
VS
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cavese
VS
Licata
20:00
Città Di Sant’Agata
VS
Biancavilla
20:00
Cittanova Interpiana
VS
Giarre
20:00
Lamezia Terme
VS
Portici
20:00
Paternò
VS
San Luca
20:00
Aversa Normanna
VS
Gelbison
20:00
Santa Maria Cilento
VS
FC Messina

2 Poland - 2. Liga East

20:15
Radunia Stężyca
VS
Stal Rzeszów
23:00
Ruch Chorzów
VS
Kalisz

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Brzi Brod
VS
Meševo
20:00
Timočanin
VS
Sloga Leskovac
20:00
Rembas
VS
Radnički Pirot
20:00
Buducnost Popovac
VS
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
RSK Rabrovo
VS
Sloga Požega
20:30
Radjevac Krupanj
VS
Semendrija 1924
22:00
Sloboda Užice
VS
Real Podunavci

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Galanta
VS
TEMPO Partizánske
20:00
Slovan Levice
VS
Beluša
20:00
Nitra
VS
Spartak Myjava
20:00
Imeľ
VS
Lednické Rovne
20:00
OFK Malzenice
VS
Veľké Ludince
20:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 1

21:00
Silva
VS
Polvorín
22:00
Arzúa
VS
Ourense CF
22:00
Somozas
VS
Deportivo La Coruña II
22:30
Atlético Arnoia
VS
Choco
22:30
Alondras
VS
Sofán
22:30
Barco
VS
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 2

16:45
Praviano
VS
Langreo II
17:00
Sporting Gijon II
VS
EI San Martin
22:30
Colunga
VS
Luarca
23:00
Llanes
VS
Urraca
23:00
L'Entregu
VS
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Torina
VS
Barreda
22:00
Naval
VS
Siete Villas
22:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Cartes
22:00
Selaya
VS
Colindres

32 Spain - Tercera - Group 4

15:45
Santutxu
VS
Basconia
17:00
Deportivo Alaves II
VS
Portugalete
22:00
Barakaldo
VS
Aurrera de Ondarroa
22:30
Lagun Onak
VS
Anaitasuna FT
23:00
CD Vitoria
VS
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Vilafranca
VS
Guineueta
17:00
Castelldefels
VS
Granollers
17:30
Girona II
VS
San Cristobal
21:30
Figueres
VS
Ascó
22:00
Olot
VS
Peralada
23:00
Vilassar Mar
VS
L'Hospitalet
00:00
Sants
VS
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
RC Catarroja
VS
Hércules II
17:00
Atzeneta
VS
Callosa Deportiva
22:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Villarreal III
22:30
Orihuela
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Colonia Moscardo
VS
Las Rozas
17:00
Villaviciosa Odón
VS
Trival Valderas
17:00
RSD Alcalá
VS
Madrid 2021 FP
17:00
Pozuelo Alarcón
VS
Getafe II
17:00
Carabanchel
VS
Alcorcón II
17:00
Atlético Madrid II
VS
Torrejón
21:00
Moratalaz
VS
Ursaria
22:00
Alcobendas Sport
VS
Tres Cantos

32 Spain - Tercera - Group 8

17:00
Cultural Leonesa II
VS
UD Santa Marta
22:00
Arandina
VS
Atlético Tordesillas
22:00
Guijuelo
VS
Numancia II
22:00
Real Ávila
VS
Ciudad Rodrigo
22:30
Almazán
VS
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
UD San Pedro
VS
El Palo
17:00
At. Malagueño
VS
Huétor Vega
22:00
Motril
VS
Torreperogil
22:00
Atlético Porcuna
VS
Alhaurín
23:00
Huétor Tájar
VS
Marbella

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Tomares
VS
Pozoblanco
17:00
Utrera
VS
Los Barrios
17:00
Lucena
VS
Sevilla III
17:00
Rota
VS
Gerena
22:00
Recreativo Huelva
VS
Cartaya
22:00
Antoniano
VS
Conil
23:00
Xerez
VS
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

21:00
Portmany
VS
Campos
22:00
Binissalem
VS
Platges de Calvià
22:00
Poblense
VS
San Rafael
22:00
Soller
VS
Rotlet Molinar

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Gran Tarajal
VS
Unión Sur Yaiza
18:00
La Cuadra
VS
Unión Viera
18:00
Lanzarote
VS
Arucas
18:00
Tenisca
VS
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 13

16:30
La Union Atletico
VS
Archena Sport
17:00
Cartagena II
VS
Huércal-Overa
17:00
Yeclano
VS
UD Caravaca
17:30
Real Murcia II
VS
Cartagena FC
21:30
UCAM Murcia II
VS
Bullense
22:00
Los Garres
VS
Bala Azul
23:00
Lorca Deportiva
VS
El Palmar
00:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
UP Plasencia
VS
Diocesano
17:00
Trujillo
VS
Llerenense
17:00
Calamonte
VS
Villafranca
21:30
Azuaga
VS
Moralo
23:00
Arroyo
VS
Badajoz II
23:00
Jerez
VS
Miajadas
23:00
Aceuchal
VS
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 15

17:00
Subiza
VS
Gares
21:30
Murchante
VS
Corellano
22:00
Cortes
VS
Beti Onak
22:00
Txantrea
VS
Pamplona
22:00
Cantolagua
VS
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Yague
VS
Haro
22:00
Anguiano
VS
Agoncillo
22:00
Calahorra II
VS
Arnedo
22:00
Casalarreina
VS
Vianés
22:00
CDFC La Calzada
VS
Cenicero
22:00
Oyonesa
VS
Varea
22:00
River Ebro
VS
Alfaro

32 Spain - Tercera - Group 17

16:30
Real Zaragoza II
VS
Robres
17:00
Cuarte Industrial
VS
Belchite 97
17:00
Giner Torrero
VS
Barbastro
22:00
Binéfar
VS
Santa Anastasia
22:00
Biescas
VS
Illueca
22:00
Borja
VS
Cariñena
22:30
Épila
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Huracán Balazote
17:00
Almansa
VS
Hogar Alcarreño
17:00
Guadalajara
VS
Azuqueca
17:00
Ciudad Real
VS
Villarrobledo
22:00
Conquense
VS
Albacete II
22:00
Miguelturreño
VS
Quintanar del Rey

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Elazığspor
VS
Erbaaspor
18:00
Karaman Belediyespor
VS
Fatsa Belediyespor
18:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Yıldırım Belediyesispor
18:00
Osmaniyespor
VS
Bergama Belediyespor
18:00
Artvin Hopaspor
VS
Bugsaşspor
18:00
Çatalcaspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Nevşehirspor
VS
Hendek Spor
18:00
Kahta 02 Spor
VS
Batman Petrolspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Fethiyespor
VS
Karaköprü Belediyespor
18:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Ceyhanspor
18:00
Derincespor
VS
Tepecikspor
18:00
Erokspor
VS
Gümüşhanespor
18:00
Ofspor
VS
Edirnespor
18:00
İçelspor
VS
Orduspor 1967
18:00
Mardin BB
VS
Karabükspor
18:00
Ağrı 1970
VS
Modafenspor

5 Brazil - Acreano

03:00
Nauas
VS
Rio Branco
05:00
Humaitá
VS
Galvez

5 Brazil - Amazonense

02:30
Princesa Solimões
VS
Fast Clube

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Barcelona BA
VS
Jacuipense

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Gama
VS
Ceilândia
02:00
Brasiliense
VS
Capital Brasilia

5 Brazil - Copa do Nordeste

04:30
Sport Recife
VS
CRB

5 Brazil - Carioca Serie A

01:00
Resende
VS
Nova Iguaçu
02:00
Fluminense
VS
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Brusque
VS
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Maranhense

01:30
Iape
VS
Tuntum
01:30
Cordino
VS
Juventude MA
03:00
Sampaio Corrêa
VS
Moto Club MA

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
Villa Nova
VS
Democrata GV
04:00
Atlético Mineiro
VS
Caldense

5 Brazil - Paraense

03:00
Águia de Marabá
VS
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

02:00
Botafogo PB
VS
Sousa

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Coritiba
VS
Athletico PR
04:00
Maringá
VS
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

02:00
São Paulo
VS
Corinthians

5 Brazil - Paulista A2

07:00
São Bento
VS
XV de Piracicaba
20:00
CA Linense
VS
Oeste
05:00
Velo Clube
VS
Rio Claro

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Afogados
VS
Íbis
01:00
Vera Cruz
VS
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

01:45
Corí-Sabbá
VS
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

02:00
ASSU
VS
Globo

5 Brazil - Rondoniense

02:45
Real Ariquemes
VS
Porto Velho
02:45
Gênus
VS
Rondoniense
02:45
Pimentense
VS
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:30
Dourados Atlético
VS
Aquidauanense
03:00
Operário MS
VS
Costa Rica - MS
04:00
Naviraiense
VS
Chapadão

5 Brazil - Tocantinense

01:45
Capital FC
VS
Interporto

44 Argentina - Torneo Federal A

01:15
Douglas Haig
VS
Def. de Pronunciamiento
01:30
CDJU Gualeguaychu
VS
Crucero del Norte
01:30
Ciudad de Bolívar
VS
Sansinena
02:00
Independiente Chivilcoy
VS
Argentino Monte Maíz
02:30
Defensores Belgrano VR
VS
San Martín Formosa
02:30
Racing Córdoba
VS
Atlético Paraná
02:30
Boca Unidos
VS
Juventud Antoniana
02:30
Villa Mitre
VS
Huracán Las Heras
03:00
Gimnasia Concepción
VS
Sportivo Las Parejas
03:00
Estudiantes de San Luis
VS
Liniers Bahía Blanca
03:00
Sportivo Desamparados
VS
Ferro Carril Oeste LP
04:00
Cipolletti
VS
Sportivo Peñarol

866998 Fiji - National Football League

10:00
Nadi
VS
Ba

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Flamurtari
VS
Albpetrol Patos
20:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Luftëtari
20:00
Labëria
VS
Devolli
20:00
Memaliaj
VS
Tepelena
20:00
Sopoti Librazhd
VS
Përmeti
20:00
Gramozi Ersekë
VS
Këlcyra

712 Korea Republic - K League 2

11:00
Seoul E.
VS
Anyang
14:00
Busan I'Park
VS
Gimpo

98 Australia - New South Wales

11:00
North Shore Mariners
VS
Sydney United
14:30
Sydney II
VS
Manly United

98 Australia - Npl Queensland

14:30
Brisbane Roar II
VS
Olympic
15:00
SC Wanderers
VS
Logan Lightning

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Knokke
VS
URSL Visé
20:00
Rupel Boom
VS
Patro Eisden
20:00
Liège
VS
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Chemnitzer FC U19
VS
Viktoria Berlin U19

2 Poland - Ekstraliga Women

19:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Bydgoszcz W
19:30
Rekord Bielsko-Biala W
VS
Tarnovia Tarnów

251 Italy - Primavera 2

19:00
Lazio U19
VS
Frosinone U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

20:30
Sparta Prague W
VS
Dukla Prague W

65437 Panama - Lpf

08:00
Atlético Chiriquí
VS
Árabe Unido

98 Australia - Npl Victoria

11:00
Heidelberg United
VS
Altona Magic
14:00
St. Albans Saints
VS
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:00
Monthey
VS
Echallens

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:00
Admira II
VS
Bruck/Leitha
20:00
Leobendorf
VS
Wiener Viktoria
21:00
First Vienna
VS
Traiskirchen

98 Australia - Northern Nsw

10:00
Valentine
VS
Lake Macquarie
10:00
Broadmeadow Magic
VS
Cooks Hill United
11:30
Charlestown City Blues
VS
Lambton Jaffas

227 Russia - FNL 2 - Group 1

18:00
Spartak Nal'chik
VS
Mashuk-KMV
19:00
Chayka
VS
Legion Dynamo
19:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Chernomorets
19:00
Druzhba
VS
Essentuki
19:00
Forte Taganrog
VS
SKA Rostov
20:00
Makhachkala
VS
Tuapse
20:00
Kuban Kholding
VS
Dinamo Stavropol'

3039 Togo - Championnat National

22:00
Gomido
VS
Kara
22:00
Dynamic Togolais
VS
Togo Port
22:00
Binah
VS
ASKO de Kara

1560 Congo - Ligue 1

21:00
CARA Brazzaville
VS
JS Talangaï

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

17:00
PK-35 Vantaa W
VS
ONS W
18:00
HJK W
VS
Åland United W

99474 World - Friendly International U19

19:00
Cyprus U19
VS
Malta U19

99474 World - Friendly International U18

19:00
Cyprus U18
VS
Malta U18

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Huelva W
VS
Real Sociedad W
18:00
Atletico Granadilla W
VS
Real Betis W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Club Brugge W
VS
St. Liege W
23:00
OH Leuven W
VS
Genk W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
KoldingQ W
VS
FC Thy - ThistedQ

674 Hungary - Nb I Women

21:00
Astra Hungary W
VS
Soroksár W
22:15
Győri ETO W
VS
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

17:30
AC Milan W
VS
Fiorentina W
19:30
Juventus W
VS
Inter Milano W
19:30
Sampdoria W
VS
Napoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Juárez W
VS
Pumas UNAM W
23:00
Monterrey W
VS
Santos Laguna W
01:00
Puebla W
VS
América W
06:00
Atlético San Luis W
VS
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

12:05
Sydney W
VS
Melbourne Victory W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

20:30
Valur / KH U19
VS
KR / KV U19
22:30
Fjölnir / Vængir U19 II
VS
Fram / Úlfarnir U19 II

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

17:00
León FF W
VS
Sárdoma W
17:00
Mos W
VS
Friol W
17:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Gijón FF W
17:15
Sporting Gijón II W
VS
Victoria CF W
17:30
Villestro W
VS
Real Oviedo II W
17:30
Versalles W
VS
Victoria FC W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

19:00
Asteras Varis
VS
Aiolikos
19:00
Keratsini
VS
Proodeftiki
19:00
Karavas
VS
Pyliou
19:00
Panelefsiniakos
VS
Aias Salamina
19:00
Aittitos Spata
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Proodeftiki
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Aias Salamina
VS
Keratsini
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Karavas
20:00
Aittitos Spata
VS
Panelefsiniakos

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Boavista U20
VS
Nova Iguaçu U20

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
Santos W
VS
Corinthians W
21:00
Atlético Mineiro W
VS
Kindermann-Avaí W
01:00
São Paulo W
VS
Grêmio W
01:00
ESMAC W
VS
São José W
04:00
Ferroviária W
VS
Internacional RS W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Tartas-St Yaguen
VS
Chauvigny
20:00
Niort II
VS
Poitiers

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Mureaux
VS
Créteil II

2507 Gambia - GFA League

23:00
Falcons
VS
Wallidan
23:30
Real de Banjul
VS
GPA

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

08:00
Toronto Awaba
VS
Dudley Redhead Senior
08:30
South Maitland
VS
Hamilton Azzurr
10:00
South Cardiff
VS
Nelson Bay
11:00
Mayfield United Junior
VS
Stockton Sharks
11:30
New Lambton
VS
Metford Cobras
12:00
Cessnock City
VS
Westlakes Wildcats
13:00
Swansea
VS
West Wallsend

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:00
Heidelberg United U21
VS
Altona Magic U21
11:30
St. Albans Saints U21
VS
Melbourne Knights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

10:00
Nittaidai W
VS
Harima W
11:00
Kamogawa W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Ehime W

5724 Sierra Leone - Premier League

22:15
Bo Rangers
VS
Kallon
22:15
Diamond Stars
VS
Old Edwardians
22:15
Wusum Stars
VS
Johansen
23:15
Freetown City
VS
Bai Bureh Warriors

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Nenzing
VS
Bizau

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

12:00
Emerald
VS
Jaguar

453172 Macao - Primeira Division

14:00
Sporting Macau
VS
Cheng Fung
16:00
CFB Macau
VS
เบนฟิกา

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Honda
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Criacao Shinjuku
11:00
Matsue City
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Nara Club
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Veertien Mie
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Biwako Shiga
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Kochi United
VS
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
JFA Academy W
VS
Diavorosso Hiroshima W
11:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Yamato Sylphid W
VS
Tsukuba Ladies W

99474 World - Club Friendlies 2

18:00
İstanbulspor
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Göztepe
VS
Menemen Belediyespor
21:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Metal Kharkiv

99474 World - Club Friendlies 3

07:30
มอนเตอร์เรย์
VS
América
17:00
Shakhtyor
VS
Slavia
19:00
Djurgården
VS
Honka
19:00
Hajduk Split
VS
Radomlje
19:00
Khimki
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:00
Bryne
VS
Jerv
20:00
Stjørdals-Blink
VS
Ranheim
20:00
Vard
VS
Øygarden
20:30
CSKA Sofia
VS
Sportist Svoge
22:00
Viking
VS
Haugesund

99474 World - Club Friendlies 4

18:00
Lund
VS
Ariana

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

16:00
Stadium Casablanca W
VS
Collerense W
17:00
Europa W
VS
Riudoms W
17:00
Son Sardina W
VS
Pardinyes W
21:00
Vic Riuprimer W
VS
Sant Gabriel W
22:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Espanyol II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

17:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Real Sociedad II W
17:00
Oiartzun W
VS
Bizkerre W
17:30
Mutilvera W
VS
Racing Santander II W
20:30
Arratia W
VS
Athletic Club III W
21:30
Tolosa W
VS
Osasuna II W
00:00
Nueva Montaña W
VS
Monte W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

16:30
Granada II W
VS
San Miguel W
17:00
Santa Teresa II W
VS
La Rambla W
17:00
Sevilla II W
VS
Badajoz W
18:00
Salamanca W
VS
Cacereño II W
23:00
La Cañada Atlético W
VS
Cádiz W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

17:00
DNS de Belen W
VS
Laurus W
18:30
Atlético Madrid III W
VS
Real Madrid II W
20:30
Olímpico Madrid W
VS
Rayo Vallecano II W
21:00
Pozuelo Alarcón W
VS
Samper W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

18:00
Tarsa W
VS
Fundación Tenerife W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

16:00
CFF Albacete W
VS
Villarreal II W
16:30
Discobolo-La Torre W
VS
Toledo W
17:00
Plaza Argel W
VS
Valencia II W
17:30
San Vicente W
VS
Albacete II W
21:00
Levante II W
VS
Elche II W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Lugo U19
VS
Pabellón Ourense U19
17:00
Marina Sport U19
VS
Deportivo La Coruña U19
17:00
Arenal U19
VS
Bansander U19
17:15
Val Miñor U19
VS
Compostela U19
21:30
Sporting Gijón U19
VS
Real Oviedo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:00
Txantrea U19
VS
Eibar U19
17:00
Pamplona U19
VS
Getxo U19
17:00
Villegas U19
VS
UD Logroñés U19
21:30
Deportivo Alavés U19
VS
AD San Juan U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

17:00
Barcelona U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Atlético Baleares U19
VS
Bellvitge U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

21:00
Tomares U19
VS
Calavera U19
21:30
Sanluqueno U19
VS
Atlético Jaén U19
22:00
Cádiz U19
VS
Vázquez Cultural U19
23:00
El Ejido U19
VS
Séneca U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Trival Valderas U19
VS
La Cruz U19
17:00
Badajoz U19
VS
Rayo Majadahonda U19
18:00
Leganés U19
VS
Flecha Negra U19
21:00
Fuenlabrada U19
VS
Burgos CF U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

18:00
Atlético GC U19
VS
Las Palmas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Valencia U19
VS
Elche U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

15:30
Bangkok
VS
Saraburi United
15:30
Pathum Thani University
VS
North Bangkok University
15:30
Krabi
VS
Nakhon Si Thammarat