lsm99

ตารางบอล 30 มี.ค. 2565

479 เจลีก 2

16:30
Blaublitz Akita
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
โทชิกิ SC
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
Roasso Kumamoto
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
Grulla Morioka
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
FC เรียวเคียว
VS
โตเกียวเวอร์ดี้

462 England - Professional Development League

20:00
Watford U23
VS
Wigan U23

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
Energie Cottbus
VS
Tennis Borussia
00:00
Lokomotive Leipzig
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: West

00:30
Rot Weiss Ahlen
VS
Fortuna Köln
00:30
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Sportfreunde Lotte
00:30
Rödinghausen
VS
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

22:30
Kottern
VS
Hallbergmoos-Goldach
23:00
Jahn Regensburg II
VS
Ismaning
23:30
Landsberg
VS
Schwabmünchen
00:00
1860 München II
VS
Donaustauf

11 โอเบอร์ลีกา

00:30
SC Velbert
VS
Kray
01:00
Union Nettetal
VS
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

00:30
Victoria Seelow
VS
MSV 1919 Neuruppin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

00:00
Wacker Nordhausen
VS
Martinroda

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

00:30
Preußen Reinfeld
VS
Eichede
00:30
Pansdorf
VS
Oldenburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

00:30
Sprockhövel
VS
Vreden
00:30
Schermbeck
VS
Paderborn 07 II

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Zira II
VS
FK Qəbələ II
18:00
Səbail II
VS
Qaradağ Lökbatan

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Drina Zvornik
VS
Ljubic Prnjavor
20:00
Sloga Doboj
VS
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Omarska
VS
Borac Kozarska Dubica
20:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Modrica
20:00
Sloboda Novi Grad
VS
Budućnost Pilica
20:00
Tekstilac Derventa
VS
Slavija
23:00
Sutjeska Foca
VS
Podrinje Janja

1233 Finland - Finland Cup

23:00
ABC
VS
SIF
23:15
TPS O35
VS
Wolves
23:30
PiPS
VS
AFC Campus
00:00
PP-70
VS
NoPS
00:10
Gnistan O35
VS
Kasiysi

998 Montenegro - Second League

20:00
Kom
VS
Mladost DG
20:00
Berane
VS
Arsenal Tivat
20:00
Cetinje
VS
Mladost
20:00
Grbalj
VS
Igalo
20:00
Jedinstvo
VS
Bokelj

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Loznica
VS
IMT Novi Beograd

44 Argentina - Copa Argentina

06:10
Defensa y Justicia
VS
Sacachispas

353 Colombia - Copa Betplay

02:00
Envigado
VS
Atlético Bucaramanga
03:00
Unión Magdalena
VS
Real San Andres
03:30
Cortuluá
VS
Fortaleza CEIF
04:00
Patriotas Boyacá
VS
Tigres
06:00
Alianza Petrolera
VS
Jaguares de Córdoba

99474 World - WC Qualification Oceania

00:00
Solomon Islands
VS
นิวซีแลนด์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Venados
VS
Dorados
10:05
Cimarrones de Sonora
VS
Cancún
06:00
Celaya
VS
Mineros de Zacatecas

3483 USA - US Open Cup

06:30
Lynchburg
VS
Evergreen

614 Algeria - Ligue 1

05:00
CR Belouizdad
VS
RC Arbaâ
05:00
MC Oran
VS
JS Saoura
05:00
Tlemcen
VS
ES Sétif

593 Cameroon - Elite One

19:30
Racing
VS
Feutcheu
19:30
Panthère
VS
Union Douala
19:30
OFTA
VS
PWD
19:30
Dragon de Yaounde
VS
Renaissance
21:30
Fauve Azur Elite
VS
Young Sport Academy
21:30
Colombe
VS
Stade Renard
21:30
Avion Academy
VS
New Star
21:30
Cotonsport
VS
UMS de Loum
22:00
APEJES Academy
VS
Les Astres
22:00
Canon
VS
Tonnerre
22:00
Fovu Club
VS
Bamboutos
22:00
Eding Sport
VS
Yafoot

468 Ghana - Premier League

22:00
Dreams
VS
Bechem United
22:00
Aduana Stars
VS
Wa All Stars
22:00
Berekum Chelsea
VS
Hearts of Oak
22:00
Great Olympics
VS
WAFA
22:00
Ashanti Gold
VS
Real Tamale
22:00
Elmina Sharks
VS
Eleven Wonders

56518 Sudan - Sudan Premier League

23:30
Al Ahli Khartoum
VS
Hay Al Arab

2568 Zambia - Super League

20:00
Konkola Blades
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
ZESCO United
VS
Prison Leopards

488 Iran - Azadegan League

18:45
Arman Gohar
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
18:45
Shahrdari Hamedan
VS
Qashqai
18:45
Khooshe Talaee Saveh
VS
Kheybar Khorramabad
18:45
Caspian Qazvin
VS
Pars Jam Bushehr
18:45
Saipa
VS
Mes Shahr-e Babak
18:45
Machine Sazi
VS
FC Vista Turbine
18:45
Malavan
VS
Shahrdari Astara
19:15
Shahin Bushehr
VS
Esteghlal Khuzestan
19:15
Esteghlal Mollasani
VS
Mes Kerman

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:35
Hajer
VS
Al Orubah
22:45
Al-Kawkab
VS
Al Quadisiya
23:15
Al Wahda
VS
Bisha
23:15
Jeddah
VS
Al Shoalah

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

00:30
OFC Oostzaan
VS
Groene Ster
01:00
EVV
VS
JOS Watergraafsmeer
01:00
Westlandia
VS
Hollandia

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Habay-la-Neuve
VS
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Ixelles
VS
Sporting Bruxelles
01:00
Saint-Josse
VS
Union Lasne-Ohain
01:00
Tubize II
VS
Genappe
01:00
Sportive Brainoise
VS
Léopold
01:00
Nivellois
VS
Grez-Doiceau
01:00
Etterbeek
VS
Football Club Schaerbeek
01:00
NSeth Berchem
VS
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Zepperen-Brustem
VS
KFC Eksel

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

21:30
Zbuzany
VS
Sokol Živanice

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

01:00
Pontarlier
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Grand-Est

01:00
Raon l'Etape
VS
Biesheim

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

17:00
Agios Matthaios
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Pontion Karagiannion
VS
Lefkimmi
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Edessaikos
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Kozani

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Palermo
VS
Taranto
23:00
Picerno
VS
Campobasso

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Ligorna
20:00
Caronnese
VS
Chieri
20:00
Casale
VS
Novara
20:00
PDHAE
VS
Gozzano
20:00
RG Ticino
VS
Pro Imperia
20:00
Saluzzo
VS
Lavagnese
20:00
Sestri Levante
VS
Città di Varese
20:00
Vado
VS
Borgosesia
20:30
Sanremo
VS
Asti
22:00
Derthona
VS
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Brusaporto
VS
Casatese
20:00
Desenzano Calvina
VS
Olginatese
20:00
Castellanzese
VS
Legnano
20:00
Leon
VS
Adrense
20:00
Pontisola
VS
Breno
20:00
Sangiuliano City
VS
Crema
20:00
Sona
VS
Real Calepina
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Villa d'Almè
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Caravaggio
22:00
Folgore Caratese
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Cartigliano
20:00
Ambrosiana
VS
Dolomiti Bellunesi
20:00
Montebelluna
VS
Caldiero Terme
20:00
Campodarsego
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
Marignanese
VS
Levico
20:00
Este
VS
Mestre
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Luparense
20:00
San Martino Speme
VS
Spinea
20:00
Clodiense
VS
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Rimini
20:00
Correggese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Cavenago Fanfulla
VS
Athletic Carpi
20:00
Mezzolara
VS
Seravezza
20:00
Progresso
VS
Bagnolese
20:00
Ravenna
VS
Alcione
20:00
Real Forte Querceta
VS
Lentigione
20:00
Sammaurese
VS
Prato
20:00
Tritium
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Cascina
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Foligno
VS
Poggibonsi
20:00
Gavorrano
VS
Pianese
20:00
Montespaccato
VS
Scandicci
20:00
FC Rieti
VS
Cannara
20:00
Sangiovannese
VS
Pro Livorno
20:00
Sporting Trestina
VS
Flaminia
20:00
Unipomezia
VS
Lornano Badesse
23:30
Arezzo
VS
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Aurora Alto Casertano
VS
Nereto
20:00
Montegiorgio
VS
Vastogirardi
20:00
Recanatese
VS
Atletico
20:00
San Nicolò
VS
Castelfidardo Calcio
20:00
Tolentino
VS
Fano
20:00
Trastevere
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Sambenedettese
VS
Vastese
23:00
Chieti
VS
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
CynthiAlbalonga
VS
Aprilia
20:00
SSC Giugliano
VS
Afragolese
20:00
Lanusei
VS
Latte Dolce
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Vis Artena
20:00
Real Monterotondo Scalo
VS
Team Nuova Florida
20:30
Sassari Torres
VS
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Audace Cerignola
VS
Nocerina
20:00
Casarano
VS
Francavilla
20:00
Casertana
VS
Lavello
20:00
Gravina
VS
Mariglianese
20:00
Molfetta Calcio
VS
San Giorgio
20:00
Nardò
VS
Virtus Matino
20:00
Team Altamura
VS
Brindisi
21:00
Città di Fasano
VS
Sorrento
00:00
Bisceglie
VS
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Castrovillari
VS
Rende
20:00
Lamezia Terme
VS
Paternò
20:00
Gelbison
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
Giarre
VS
Sancataldese
20:00
Licata
VS
Cittanova Interpiana
20:00
Portici
VS
Cavese
20:00
San Luca
VS
Acireale
20:00
Troina
VS
Santa Maria Cilento
21:00
Biancavilla
VS
Trapani 1905

32 Spain - Tercera - Group 1

01:30
Choco
VS
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

21:00
Real Oviedo II
VS
Praviano
22:30
EI San Martin
VS
Colunga
23:00
Navarro
VS
Lenense
23:15
Tuilla
VS
Langreo II
23:15
Lealtad
VS
Caudal
23:15
Real Titánico
VS
L'Entregu
00:30
Urraca
VS
Sporting Gijon II
00:30
Gijon Industrial
VS
Llanes
01:00
Luarca
VS
Roces
01:00
Mosconia
VS
Covadonga

32 Spain - Tercera - Group 11

23:30
Constància
VS
Murense
00:00
Llosetense
VS
Poblense
01:00
Felanitx
VS
Manacor
01:00
Mallorca II
VS
Soller

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Marino
VS
Atlético Paso
22:00
Herbania
VS
Unión Sur Yaiza
22:00
Villa Santa Brígida
VS
Tenisca
23:00
Lanzarote
VS
Tenerife II

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Kırşehir Belediyespor
18:00
Eskişehirspor
VS
Akhisar Belediyespor
18:00
Ankara Demirspor
VS
Pendikspor
18:00
Şanlıurfaspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Kırklarelispor
VS
24 Erzincanspor
18:00
Nazilli Belediyespor
VS
Utaş Uşakspor
18:00
Karacabey Birlikspor
VS
Isparta Davrazspor
18:00
Pazarspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Amed SK
VS
Tire 1922
18:00
Kastamonuspor
VS
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Sivas Belediyespor
VS
İnegölspor
18:00
Kahramanmaraşspor
VS
Niğde Belediyespor
18:00
Turgutluspor
VS
Afjet Afyonspor
18:00
Bayburt İÖİ
VS
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Çorum Belediyespor
VS
Somaspor
18:00
Sakaryaspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
18:00
Sarıyer
VS
Osmanlıspor
18:00
Serik Belediyespor
VS
Adıyaman 1954
18:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Ergene Velimeşespor
18:00
Bodrumspor
VS
Van BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:00
Bayrampaşaspor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
18:00
Düzcespor
VS
Şile Yıldızspor
18:00
Yomraspor
VS
Kuşadasıspor
18:00
Altındağ Spor
VS
68 Aksaray Belediyespor
18:00
Çarşambaspor
VS
Yeni Çarşı FK
18:00
Iskenderunspor A.Ş.
VS
Kızılcabölükspor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
52 Orduspor FK
VS
Hacettepe
18:00
Elazig Karakocan FK
VS
Kestelspor

5 Brazil - Acreano

07:00
ADESG
VS
Atlético Acreano

5 Brazil - Alagoano

06:00
Murici
VS
ASA

5 Brazil - Amazonense

02:30
Manaus
VS
Princesa Solimões

5 Brazil - Baiano 1

05:15
Atlético Alagoinhas
VS
Bahia de Feira

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Ceilândia
VS
Brasiliense
01:30
Capital Brasilia
VS
Gama

5 Brazil - Carioca Serie A

01:00
Nova Iguaçu
VS
Resende

5 Brazil - Catarinense 1

06:30
Camboriú
VS
Brusque

5 Brazil - Maranhense

01:30
Tuntum
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Mineiro 1

06:00
Caldense
VS
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Paraense

06:00
Paysandu
VS
Águia de Marabá

5 Brazil - Paraibano

06:15
Campinense
VS
CSP

5 Brazil - Paranaense 1

06:00
Maringá
VS
Coritiba

5 Brazil - Paulista A2

07:00
XV de Piracicaba
VS
São Bento
01:00
Rio Claro
VS
Velo Clube
04:30
Oeste
VS
CA Linense

5 Brazil - Potiguar

06:00
Potiguar Mossoró
VS
América RN
06:00
ABC
VS
ASSU
06:00
Globo
VS
Potyguar

5 Brazil - Sergipano

05:15
Sergipe
VS
Itabaiana

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:30
Dourados Atlético
VS
Operário MS
05:00
Aquidauanense
VS
Naviraiense
06:00
Costa Rica - MS
VS
Chapadão

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
Macarthur
15:05
บริสเบน รอร์
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
17:40
เพิร์ธ กลอรี
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - Albanian Cup

22:45
Teuta Durrës
VS
Laçi

41 Europe - Champions League Women

23:45
Barcelona W
VS
Real Madrid W
02:00
Paris SG W
VS
Bayern Munich W

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Schötz
VS
Höngg
01:15
Münsingen
VS
Delémont

99474 World - Viareggio Cup

21:00
ATFA U18
VS
Sassuolo U18

3039 Togo - Championnat National

22:00
Togo Port
VS
Gomido
22:00
ASKO de Kara
VS
Dynamic Togolais
22:00
Kara
VS
Binah

32 Spain - Primera Division Women

21:00
Levante W
VS
Alavés W
23:00
Valencia W
VS
Villarreal W

556 Belgium - 1st National Women

00:00
Anderlecht II W
VS
Standard Liège II W
00:30
OH Leuven II
VS
Famkes Merkem W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

02:30
KR / KV U19 II
VS
Víkingur U19

491 Northern Ireland - Premiership Development League

01:45
Linfield U20
VS
Glenavon U20
02:00
Dungannon Swifts U20
VS
Crusaders U20
02:00
Carrick Rangers U20
VS
Warrenpoint Town U20

63604 Cuba - Primera Division

03:00
Isla Juventud
VS
Villa Clara
03:00
Pinar del Río
VS
La Habana
03:00
Mayabeque
VS
Matanzas
03:00
Cienfuegos
VS
Artemisa
03:00
Sancti Spiritus
VS
Ciego de Ávila
03:00
Holguín
VS
Santiago de Cuba
03:00
Camagüey
VS
Las Tunas
03:00
Guantánamo
VS
Granma

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

01:00
Consolat Marseille
VS
Côte Bleue

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

15:00
West Point
VS
Whitehorse United
15:30
Dandenong Thunder
VS
Brunswick City
15:30
Banyule City
VS
Heatherton United
15:30
Avondale Heights
VS
South Melbourne
15:45
Doveton
VS
Strathmore
15:45
Manningham United Blues
VS
Keilor Park
16:00
Springvale White Eagles
VS
Altona City
16:00
Keilor Wolves
VS
Westvale

99474 World - Club Friendlies 3

19:15
MP
VS
PEPO
20:00
Levski Sofia
VS
Septemvri Sofia
22:30
SJK Akatemia
VS
Jazz
22:30
Ørn Horten
VS
Eik Tønsberg

1161 Scotland - Football League - Highland League

02:00
Fort William
VS
Keith
02:00
Rothes
VS
Brora Rangers
02:00
Huntly
VS
Deveronvale
02:00
Strathspey Thistle
VS
Fraserburgh
02:00
Forres Mechanics
VS
Buckie Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

01:30
Toledo W
VS
CFF Albacete W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

22:30
Tenerife U19
VS
Arucas U19

802 Israel - Liga Bet - South A

00:00
Hapoel Ramat Yisrael
VS
Hapoel Pardesya Noam

802 Israel - Liga Bet - South B

21:30
Maccabi Be'er Sheva
VS
Beitar Ir Ma'ale Adumim