lsm99

ตารางบอล 2 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
ลิเวอร์พูล
VS
วัตฟอร์ด
21:00
ไบรท์ตัน
VS
นอริชซิตี
21:00
เบิร์นลีย์
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
เชลซี
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เซาแธมป์ตัน
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
แอสตันวิลลา
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
แบล็กพูล
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
บอร์มัธ
VS
บริสตอลซิตี
21:00
บาร์นสลีย์
VS
เรดิง
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
สวอนซีซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
มิลล์วอลล์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ฟูลัม
21:00
สโตกซิตี
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

18:30
วีแกนแอทเลติก
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
Cheltenham Town
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
มอร์แคมป์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
Port Vale
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Bradford City
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
สคันธอร์ป
21:00
Harrogate Town
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Hartlepool United
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Mansfield Town
VS
Northampton Town
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Exeter City
21:00
โรชเดล
VS
Swindon Town
21:00
Stevenage
VS
Oldham Athletic
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Walsall
VS
Leyton Orient

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
โกรนิงเงิน
VS
อาแจกซ์
23:45
ทเวนเต้
VS
พีเอสวี
01:00
AZ
VS
วิเทสส์
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
อูเทรชท์
02:00
เฟเยนูร์ด
VS
วิลเลม ทเว

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
SpVgg Greuther Fürth
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
SC Freiburg
VS
FC Bayern München
20:30
TSG Hoffenheim
VS
VfL Bochum 1848
20:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
VfB Stuttgart
23:30
ดอร์ทมุนด์
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
นีซ
VS
แรนส์
00:00
ลีลล์
VS
บอร์กโดซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
Spezia
VS
Venezia
23:00
ลาซิโอ
VS
ซัสเซาโล่
01:45
Salernitana
VS
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เกตาเฟ่
VS
มาจอร์กา
21:15
เลบันเต้
VS
บียาร์เรอัล
23:30
เซลต้า บีโก้
VS
เรอัล มาดริด
02:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก

12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
14:00
วิสเซล โคเบะ
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก

18:00
BG Pathum United
VS
Port FC
18:00
Khonkaen United
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
Singha Chiangrai United
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
Lamphun Warrior
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Eastleigh
21:00
Barnet
VS
Yeovil Town
21:00
Chesterfield
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Dover Athletic
VS
King's Lynn Town
21:00
Halifax Town
VS
Wealdstone
21:00
Solihull Moors
VS
Maidenhead United
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Notts County
23:20
Boreham Wood
VS
Woking

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Farsley Celtic
21:00
AFC Telford United
VS
Gloucester City
21:00
Boston United
VS
Blyth Spartans
21:00
Brackley Town
VS
Gateshead
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Chorley
VS
Guiseley
21:00
Curzon Ashton
VS
Spennymoor Town
21:00
Hereford
VS
Alfreton Town
21:00
Leamington
VS
Darlington
21:00
Southport
VS
Kettering Town

462 England - Fa Trophy

18:30
Wrexham
VS
Stockport County
21:15
Bromley
VS
York City

462 England - Premier League U18

17:00
Crystal Palace U18
VS
Aston Villa U18
17:00
Blackburn U18
VS
Stoke City U18
17:30
Arsenal U18
VS
Southampton U18
17:30
Reading U18
VS
Tottenham U18
18:00
Fulham U18
VS
West Brom U18
18:00
Leicester U18
VS
West Ham U18
18:00
Leeds United U18
VS
Burnley U18
18:30
Manchester City U18
VS
Wolverhampton U18
18:30
Middlesbrough U18
VS
Manchester United U18
18:30
Sunderland U18
VS
Everton U18
19:00
Norwich U18
VS
Brighton U18
19:00
Newcastle Utd U18
VS
Derby U18

462 England - Women's Super League

17:30
West Ham W
VS
Manchester City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
Folkestone Invicta
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Cheshunt
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Corinthian-Casuals
21:00
East Thurrock United
VS
Merstham
21:00
Enfield Town
VS
Horsham
21:00
AFC Hornchurch
VS
Bognor Regis Town
21:00
Kingstonian
VS
Carshalton Athletic
21:00
Leatherhead
VS
Cray Wanderers
21:00
Lewes
VS
Wingate & Finchley
21:00
Margate
VS
Potters Bar Town
21:00
Worthing
VS
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Hullbridge Sports
21:00
Bury Town
VS
Brentwood Town
21:00
Canvey Island
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Coggeshall Town
VS
Dereham Town
21:00
Grays Athletic
VS
Hashtag United
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Heybridge Swifts
VS
Tilbury
21:00
Romford
VS
Basildon United
21:00
Stowmarket Town
VS
Barking
21:00
Witham Town
VS
Aveley

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Welwyn Garden City
21:00
Aylesbury United
VS
FC Romania
21:00
Barton Rovers
VS
Harlow Town
21:00
Biggleswade
VS
Hertford Town
21:00
Colney Heath
VS
Thame
21:00
Didcot Town
VS
St Neots Town
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Kidlington
21:00
North Leigh
VS
Ware
21:00
Waltham Abbey
VS
Berkhamsted
21:00
Wantage Town
VS
Bedford Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Hyde United
21:00
Bamber Bridge
VS
Witton Albion
21:00
Buxton
VS
Lancaster City
21:00
United of Manchester
VS
Atherton Collieries
21:00
Gainsborough Trinity
VS
South Shields
21:00
Matlock Town
VS
Morpeth Town
21:00
Nantwich Town
VS
Scarborough Athletic
21:00
Stafford Rangers
VS
Grantham Town
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Radcliffe Borough
21:00
Warrington Town
VS
Mickleover Sports
21:00
Whitby Town
VS
Basford United

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Leiston
21:00
Banbury United
VS
Tamworth
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Redditch United
21:00
Coalville Town
VS
Hednesford Town
21:00
Hitchin Town
VS
Lowestoft Town
21:00
Needham Market
VS
Nuneaton Town
21:00
Royston Town
VS
Peterborough Sports
21:00
St Ives Town
VS
Rushall Olympic
21:00
Stourbridge
VS
Alvechurch
21:00
Stratford Town
VS
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
GVVV
VS
Noordwijk
19:30
Scheveningen
VS
Koninklijke HFC
20:00
Kozakken Boys
VS
Excelsior Maassluis
20:00
Quick Boys
VS
IJsselmeervogels
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
HHC
20:30
Volendam II
VS
AFC
20:30
Jong Sparta
VS
Katwijk
23:00
De Treffers
VS
TEC

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Hamburger SV
VS
พาเดอร์บอร์น
18:30
Darmstadt 98
VS
Holstein Kiel
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Jahn Regensburg
01:30
Hansa Rostock
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

19:00
1860 München
VS
Saarbrücken
19:00
Kaiserslautern
VS
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
VS
Osnabrück
19:00
Verl
VS
Freiburg II
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Havelse
19:00
Viktoria Köln
VS
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
St. Pauli II
20:00
Jeddeloh
VS
Drochtersen / Assel
20:00
Oberneuland
VS
Altona 93
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Greuther Fürth II
VS
Heimstetten
19:00
Schalding-Heining
VS
1860 Rosenheim
19:00
Nürnberg II
VS
Wacker Burghausen
19:00
Augsburg II
VS
Aubstadt
21:00
Pipinsried
VS
Bayreuth

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Luckenwalde
VS
FSV Optik Rathenow
18:00
Lichtenberg
VS
Tennis Borussia
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Altglienicke
19:05
Chemnitzer FC
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Aalen
VS
Homburg
19:00
Astoria Walldorf
VS
Hessen Kassel
19:00
Mainz 05 II
VS
Hoffenheim II
19:00
Schott Mainz
VS
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Preußen Münster
VS
Bonner SC
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Lippstadt 08
19:00
Wegberg-Beeck
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Wiedenbrück
19:00
Fortuna Köln
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Ansbach
VS
Sand
19:00
Gebenbach
VS
DJK Bamberg
20:00
Vatan Spor
VS
Karlburg
20:00
Würzburger FV
VS
Seligenporten
21:00
TSV Abtswind
VS
Großbardorf
21:00
Cham
VS
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Ismaning
VS
Donaustauf
21:00
Jahn Regensburg II
VS
1880 Wasserburg
22:00
Ingolstadt II
VS
Schwabmünchen

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Bremer SV
VS
Hemelingen
18:00
Blumenthaler SV
VS
Habenhauser FV
18:00
Werder Bremen III
VS
Geestemünde
18:00
BTS Neustadt
VS
Hastedt
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Komet Arsten
20:00
OSC Bremerhaven
VS
SFL Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

01:00
Deutz
VS
VfL Vichttal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
Ludwigsfelder FC
VS
RSV Eintracht
19:00
BSC Süd 05
VS
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Budissa Bautzen
VS
FC Grimma
19:00
International Leipzig
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Krieschow
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Plauen
VS
Martinroda
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Union Sandersdorf
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
An der Fahner Höhe

2454 Albania - Superliga

18:45
Kukësi
VS
Tirana
21:45
Dinamo Tirana
VS
Egnatia Rrogozhinë

919 Armenia - Premier League

17:00
Noah
VS
Alashkert

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Ried
22:00
Rheindorf Altach
VS
Admira
22:00
Hartberg
VS
Wattens

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
คาราบัค
VS
Sebail
21:15
Sumqayıt
VS
Sabah

556 Belgium - Pro League

21:15
Zulte-Waregem
VS
Sint-Truiden
23:30
Mechelen
VS
Kortrijk
23:30
KV Oostende
VS
RFC Seraing
01:45
OH Leuven
VS
Antwerp

556 Belgium - First Division B

01:45
Lommel United
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Radnik Bijeljina
VS
Sloboda Tuzla
20:00
Leotar
VS
Sarajevo
20:00
Rudar Prijedor
VS
Borac Banja Luka
22:00
Zrinjski
VS
Tuzla City

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Zvijezda Gradačac
VS
Rudar Kakanj
21:00
Vis Kosova
VS
Igman Konjic
21:00
Buducnost Banovici
VS
Orasje
21:00
Bratstvo Gracanica
VS
Jedinstvo Bihac
21:00
Travnik
VS
Radnik Hadžići
21:00
Gorazde
VS
TOSK Tesanj
21:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Gradina Srebrenik

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Slavia Sofia
VS
Arda
00:00
CSKA Sofia
VS
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Kozara Gradiska
VS
Tekstilac Derventa
20:30
Slavija
VS
Sloboda Novi Grad
20:30
Budućnost Pilica
VS
Zvijezda '09 Brgule
20:30
Modrica
VS
Omarska
20:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Sloga Doboj
20:30
Podrinje Janja
VS
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Neftohimik
VS
Yantra 1919
19:00
Septemvri Sofia
VS
Hebar 1918
21:00
Lovech
VS
Marek
21:00
Maritsa Plovdiv
VS
Dobrudzha 1919
21:00
CSKA 1948 Sofia II
VS
Levski Lom
21:00
Spartak Varna
VS
Ludogorets II
21:00
Strumska slava
VS
Septemvri Simitli
21:00
Sportist Svoge
VS
Etar
21:00
Botev Plovdiv II
VS
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Šibenik
VS
Gorica
00:05
Istra 1961
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Jarun
VS
Bijelo Brdo
21:30
Dugopolje
VS
Inter Zaprešić
21:30
Rudeš
VS
Dinamo Zagreb II
21:30
Opatija
VS
Croatia Zmijavci
23:00
Varaždin
VS
Solin

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Ethnikos Achna
VS
Olympiakos
23:00
Anorthosis
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Omonia Aradippou
VS
Ermis
20:00
Othellos
VS
Ayia Napa
20:00
Alki Oroklini
VS
ASIL Lysi
20:00
Akritas
VS
Anagennisi Deryneia
20:00
Ahironas
VS
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
České Budějovice
VS
Zlín
21:00
Slovan Liberec
VS
Teplice
21:00
Slovácko
VS
Sigma Olomouc
00:00
Sparta Praha
VS
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Vyškov
VS
Viktoria Žižkov
15:15
Třinec
VS
Táborsko
15:15
Chrudim
VS
Prostějov
19:30
Dukla Praha
VS
Lisen
21:30
Vlašim
VS
Varnsdorf
23:00
Ústí nad Labem
VS
Sparta Praha II

320 Denmark - First Division

18:00
HB Køge
VS
Vendsyssel
19:00
Lyngby
VS
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Legion
VS
Nõmme Kalju
23:30
Levadia
VS
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
HJK
VS
Honka
21:00
Haka
VS
Ilves
21:00
KuPS
VS
Inter Turku
21:00
SJK
VS
HIFK
21:00
VPS
VS
Oulu
22:30
Mariehamn
VS
Lahti

1233 Finland - Finland Cup

13:00
Helmi Jätkä
VS
P-Iirot
19:00
Yllätys
VS
BET Jyväskylä
20:00
LaVe / KPR
VS
Inter Turku II
20:05
LePa O35
VS
PK-35 Vantaa II
21:00
EPS II
VS
Kontu
23:15
EPS / 1
VS
PPJ / Ruoholahti

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ตูลูส
VS
Paris
00:00
Bastia
VS
Auxerre
00:00
ก็อง
VS
Dunkerque
00:00
ดิฌง
VS
Grenoble Foot 38
00:00
นีมส์
VS
แก็งก็อง
00:00
Pau
VS
Le Havre
00:00
Quevilly Rouen
VS
Sochaux
00:00
Rodez
VS
Niort
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

20:00
Lamia
VS
OFI
21:15
Asteras Tripolis
VS
Atromitos
22:15
Ionikos
VS
Volos NFC
00:30
Apollon Smirnis
VS
Panaitolikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Debrecen
VS
Zalaegerszegi TE
22:00
MOL Vidi
VS
Várda SE
00:30
Honvéd
VS
Paksi SE

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Nof HaGalil
22:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Haifa
00:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Bnei Sakhnin
00:00
Maccabi Netanya
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

19:00
เลชเช่
VS
โฟรซิโนเน่
19:00
Ascoli
VS
Pordenone
19:00
Cremonese
VS
Reggina
19:00
Alessandria
VS
สปาล
19:00
Cittadella
VS
Ternana
19:00
Cosenza
VS
ปาร์มา
21:15
Benevento
VS
Pisa

748 Latvia - Virsliga

17:00
Auda
VS
Tukums
19:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Valmiera / BSS
23:30
Metta / LU
VS
Rīgas FS

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Rabotnicki
VS
Struga

2756 Malta - Premier League

23:00
Sirens
VS
Valletta

2756 Malta - First Division

22:00
Lija Athletic
VS
Mqabba
22:00
Zebbug Rangers
VS
Qrendi

2345 Moldova - National Division

06:00
Petrocub
VS
Floreşti

998 Montenegro - First League

19:00
Petrovac
VS
Budućnost
20:00
Jezero
VS
Rudar
22:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Dečić
22:00
Zeta
VS
Iskra
23:00
Mornar
VS
Sutjeska

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
HamKam
VS
Lillestrøm
23:00
Molde
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Sandnes Ulf
VS
Bryne

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Warta Poznań
VS
Raków Częstochowa
22:30
Górnik Łęczna
VS
Pogoń Szczecin
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

17:40
Miedź Legnica
VS
Resovia Rzeszów
20:00
Stomil Olsztyn
VS
Odra Opole
23:00
Katowice
VS
Polkowice
01:30
Zagłębie Sosnowiec
VS
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Belenenses
VS
Portimonense
00:00
Arouca
VS
Gil Vicente
00:00
Estoril
VS
Vizela
02:30
Famalicão
VS
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Mafra
VS
Benfica II
20:00
Feirense
VS
Academico Viseu
02:00
Rio Ave
VS
Trofense

155 Romania - Liga 1

16:00
UTA Arad
VS
Gaz Metan Mediaş
21:30
Voluntari
VS
SSC Farul
00:30
Rapid Bucuresti
VS
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Krylya Sovetov
VS
Ufa
18:00
Arsenal Tula
VS
Akhmat Grozny
20:30
Rostov
VS
FK Nizjni Novgorod
00:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Dolgie Prudy
16:00
Tom' Tomsk
VS
Yenisey
18:00
Orenburg
VS
Torpedo Moskva
19:00
Metallurg Lipetsk
VS
Alaniya Vladikavkaz
19:00
Akron
VS
Krasnodar II
19:00
Rotor Volgograd
VS
Veles
19:30
Neftekhimik
VS
KAMAZ
20:00
Volgar Astrakhan
VS
Tekstilshchik
20:00
Fakel
VS
Urozhay
22:00
Baltika
VS
Spartak Moskva II

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Dundee
VS
Aberdeen
21:00
Hibernian
VS
Dundee United
21:00
Motherwell
VS
St. Mirren
21:00
Ross County
VS
Hearts
21:00
St. Johnstone
VS
Livingston

1161 Scotland - Championship

21:00
Partick Thistle
VS
Arbroath

1161 Scotland - League One

21:00
Alloa Athletic
VS
Dumbarton
21:00
Clyde
VS
Peterhead
21:00
East Fife
VS
Airdrieonians
21:00
Falkirk
VS
Montrose

1161 Scotland - League Two

21:00
Albion Rovers
VS
Elgin City
21:00
Cowdenbeath
VS
Stirling Albion
21:00
Stenhousemuir
VS
Annan Athletic
21:00
Stranraer
VS
Forfar Athletic

296 Serbia - Super Liga

19:00
Radnički Kragujevac
VS
Vojvodina
19:00
Partizan
VS
Bačka Topola
21:15
Radnički Niš
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:30
Metalac GM
VS
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Loznica
VS
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Kabel Novi Sad
VS
Rad Beograd
21:00
Železničar Pančevo
VS
Javor Ivanjica
21:00
Budućnost Dobanovci
VS
Inđija
21:00
Mladost Novi Sad
VS
Žarkovo
21:00
Timok
VS
Grafičar
21:00
Zlatibor Čajetina
VS
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Liptovský Mikuláš
VS
Trenčín
23:00
DAC
VS
Sereď
23:00
Zlaté Moravce
VS
Senica
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Slovan Bratislava II
VS
Žilina II
21:00
Futura Humenne
VS
Dubnica
22:00
Skalica
VS
Komárno

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Celje
VS
Tabor Sežana
01:15
Domžale
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Gorica
VS
Rogaška
21:00
Brežice
VS
Nafta
21:30
Fužinar
VS
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
Real Sociedad II
VS
อัลกอร์กอน
21:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
ลูโก
23:15
Amorebieta
VS
UD Ibiza
01:30
เตเนริเฟ
VS
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
Helsingborg
22:30
Häcken
VS
AIK

47 Sweden - Superettan

20:00
Jönköpings Södra
VS
AFC Eskilstuna
20:00
Brommapojkarna
VS
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Gefle
VS
Hammarby Talang
21:00
Haninge
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Motala
VS
Forward
21:00
Tegs SK
VS
Täby
21:00
Örebro Syrianska
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Ljungskile
18:00
Qviding FIF
VS
Olympic
18:00
Tvååker
VS
Lund
21:00
Falkenberg
VS
Torns
21:00
IFK Malmö
VS
Åtvidaberg
21:00
Vänersborgs IF
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Ängelholm
VS
Trollhättan

62 Switzerland - Super League

22:30
Zürich
VS
Grasshopper
01:30
Sion
VS
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Thun
VS
Kriens
23:00
Winterthur
VS
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Giresunspor
VS
Sivasspor
20:00
Altay
VS
Antalyaspor
20:00
Kayserispor
VS
Fenerbahçe
00:30
กาลาตาซาราย
VS
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Bursaspor
17:30
Boluspor
VS
Manisa BBSK
20:00
İstanbulspor
VS
Gençlerbirliği
00:30
Samsunspor
VS
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

21:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Lviv
21:00
Veres
VS
Dnipro-1
21:00
Rukh Vynnyky
VS
Desna
21:00
Minai
VS
Vorskla
21:00
Kolos Kovalivka
VS
Inhulets
21:00
Chornomorets
VS
Zorya
21:00
ชัคตาร์
VS
Mariupol
21:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

21:00
Livyi Bereh
VS
Rubikon
21:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
Munkács
21:00
Chernihiv
VS
Karpaty
21:00
Bukovyna
VS
Dinaz Vyshhorod
21:00
AFSK Kyiv
VS
Karpaty Halych
21:00
Nyva Vinnytsya
VS
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
LNZ Cherkasy
VS
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Peremoga
VS
Vovchansk
21:00
SK Poltava
VS
Mykolaiv
21:00
Yarud Mariupol'
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
21:00
Real Pharm
VS
Trostianets
21:00
Tavriya
VS
Metalurh Zaporizhya
21:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Balkany Zorya
21:00
Sumy
VS
Nikopol
21:00
Skoruk Tomakivka
VS
Krystal

515 Wales - Premier League

18:45
Newtown
VS
Flint Town United
20:30
Penybont
VS
Bala Town
20:30
Cardiff MU
VS
Haverfordwest County
20:30
Barry Town United
VS
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

07:30
Banfield
VS
Argentinos Juniors
07:30
Barracas Central
VS
Independiente
00:00
Racing Club
VS
Sarmiento
02:30
Vélez Sarsfield
VS
Lanús
02:30
Godoy Cruz
VS
Estudiantes
05:00
Defensa y Justicia
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Atlético Rafaela
07:10
Belgrano
VS
All Boys
07:30
Gimnasia Jujuy
VS
Chaco For Ever
01:30
Flandria
VS
San Martín San Juan
01:30
Villa Dálmine
VS
Gimnasia Mendoza
03:10
Almagro
VS
Chacarita Juniors

80 Chile - Primera Division

01:00
Ñublense
VS
Antofagasta
04:00
Universidad Católica
VS
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

22:00
Cobreloa
VS
Puerto Montt
06:30
San Luis
VS
Copiapó
06:30
Recoleta
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
La Equidad
VS
Deportivo Cali
02:00
Independiente Medellín
VS
Envigado
04:05
Deportivo Pereira
VS
Deportes Tolima
06:10
Patriotas Boyacá
VS
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Fortaleza CEIF
VS
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Alajuelense
VS
Santos de Guápiles
09:30
Deportivo Saprissa
VS
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Universidad Católica
VS
Barcelona Guayaquil
09:00
Emelec
VS
LDU Quito
04:30
Gualaceo
VS
Independiente del Valle

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Jocoro
VS
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

04:00
Nueva Concepción
VS
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

02:00
Deportivo Sanarate
VS
Aurora
03:00
Comunicaciones II
VS
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

09:00
Atlético San Luis
VS
Mazatlán
06:00
Cruz Azul
VS
Atlas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Universidad Guadalajara
VS
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Juventus Managua
VS
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Resistencia
VS
Olimpia
05:00
Guaireña
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

23:00
Sport Boys
VS
Deportivo Binacional
01:15
Alianza Atlético
VS
Deportivo Municipal
03:30
Melgar
VS
Carlos Stein

338 Peru - Segunda Division

03:30
Deportivo Coopsol
VS
Santa Rosa PNP
03:30
Comerciantes Unidos
VS
Alfonso Ugarte Puno

158 Uruguay - Primera Division

23:15
Albion
VS
Boston River
01:30
Danubio
VS
Wanderers
04:30
Nacional
VS
Plaza Colonia

158 Uruguay - Segunda Division

20:00
Cerro
VS
Atenas
02:00
Villa Española
VS
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
เอฟซี ดัลลัส
03:00
ซินซินนาติ
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
03:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
นิวยอร์กซิตี
05:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
Nashville SC
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ลอสแอนเจลิส
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
Charlotte
06:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
Austin

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

03:00
Detroit City
VS
Memphis 901
06:00
Indy Eleven
VS
LA Galaxy II
06:00
Hartford Athletic
VS
Atlanta United II
06:00
Miami FC II
VS
Colorado Springs
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Loudoun United
06:30
Birmingham Legion
VS
Louisville City

146 South Africa - Premier League

20:00
Stellenbosch
VS
Sekhukhune United
20:00
TS Galaxy
VS
Royal AM
22:00
Chippa United
VS
Kaizer Chiefs
00:30
Golden Arrows
VS
SuperSport United

911 Angola - Girabola

21:30
Interclube
VS
Wiliete

593 Cameroon - Elite One

21:30
APEJES Academy
VS
Racing
21:30
Les Astres
VS
Feutcheu
21:30
Panthère
VS
Colombe
21:30
Tonnerre
VS
Stade Renard
21:30
Fortuna Mfou
VS
Young Sport Academy
21:30
Avion Academy
VS
Bamboutos
21:30
New Star
VS
PWD
21:30
Fovu Club
VS
OFTA
21:30
Eding Sport
VS
Dragon de Yaounde
21:30
UMS de Loum
VS
Renaissance
00:00
Canon
VS
Union Douala

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Douanes
VS
Kiko
23:00
ASEC Koudougou
VS
RCK
23:00
ASFB
VS
Salitas
23:00
ASK
VS
USFA
01:15
Police
VS
Majestic

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Racing d'Abidjan
VS
ES Bafing
01:00
SOL
VS
Korhogo

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
Medeama

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Bandari
19:00
Tusker
VS
KCB
19:00
Homeboyz
VS
Ulinzi Stars
19:00
Wazito
VS
Gor Mahia

26 Mali - Premiere Division

21:30
Djoliba
VS
Bakaridjan
22:30
US Bougouba
VS
Police
22:30
USC Kita
VS
ASOM
01:30
Réal Bamako
VS
Afrique Football Élite

1424 Morocco - Botola 2

22:30
El Massira
VS
Racing de Casablanca
22:30
AS Salé
VS
UTS Rabat
22:30
Chabab Atlas Khénifra
VS
Chabab Ben Guerir
22:30
Tihad Casablanca
VS
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Teungueth
VS
Gorée
23:30
Mbour Petite Côte
VS
Pikine
23:30
Dakar SC
VS
Douanes
23:30
Generation Foot
VS
La Linguère
23:30
Jaraaf
VS
Casa Sport

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mbeya City
VS
Geita Gold

2931 Andorra - 2. Division

01:30
UE Santa Coloma II
VS
La Massana
01:30
Atlètic Club II
VS
Ranger's

7091 Oman - Professional League

00:30
Al Seeb
VS
Nizwa
00:30
Bahla
VS
Al-Musannah
00:30
Al Nasr
VS
Al Suwaiq
00:30
Sohar
VS
Al-Nahda

2802 United Arab Emirates - Division 1

01:00
Dibba Al Hisn
VS
Al-Taawon
01:00
City
VS
Al Hamriyah
01:00
Hatta
VS
Al Bataeh
01:00
Al Arabi
VS
Al Ramms

64306 Hong Kong - Premier League

17:00
Eastern
VS
Warriors

153732 India - I-League

16:30
Real Kashmir
VS
Arrows
18:35
Minerva Punjab
VS
Sudeva
21:35
TRAU
VS
Rajasthan FC

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Daegu
12:00
Incheon United
VS
Ulsan
14:30
Sangju Sangmu
VS
Suwon Bluewings
17:00
Gangwon
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

12:00
Pocheon
VS
Yangju Citizen
13:00
Mokpo City
VS
Paju Citizen
13:00
Cheonan City
VS
Hwaseong
13:00
Cheongju
VS
Dangjin Citizen
13:00
Gyeongju HNP
VS
Daejeon Korail

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Long An
VS
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Can Tho
VS
Sanna Khanh Hoa

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Billericay Town
VS
Chippenham Town
21:00
Braintree Town
VS
Hampton & Richmond
21:00
Dorking Wanderers
VS
Slough Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Concord Rangers
21:00
Ebbsfleet United
VS
Hungerford Town
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Chelmsford City
21:00
Maidstone United
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Oxford City
VS
Dartford
21:00
Tonbridge Angels
VS
Welling United

44 Argentina - Primera C

01:30
Central Córdoba
VS
Puerto Nuevo

919 Armenia - Armenian Cup

21:00
Ararat
VS
Noravank

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
HSV Hoek
VS
ACV
19:30
Staphorst
VS
Sparta Nijkerk
19:30
Excelsior '31
VS
VVOG
19:30
Barendrecht
VS
Lisse
19:30
DVS '33
VS
DOVO
19:30
SteDoCo
VS
ODIN '59
19:30
Ter Leede
VS
Ajax Amateurs
20:00
Sportlust '46
VS
GOES
20:30
VVSB
VS
Harkemase Boys

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Blooming
VS
Always Ready
02:00
Santa Cruz
VS
Oriente Petrolero
02:00
Universitario de Vinto
VS
Independiente Petrolero
04:15
Wilstermann
VS
Real Tomayapo
06:30
Club Universitario
VS
Atlético Palmaflor

147 Africa - CAF Champions League

20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Al Merreikh
04:00
ES Tunis
VS
CR Belouizdad
04:00
Wydad Casablanca
VS
Petro de Luanda

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:00
US Givry
VS
Hamoir
01:00
Tubize
VS
Acren
01:00
La Louvière
VS
Ganshoren
01:00
Waremme
VS
Rebecq

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

23:00
Harelbeke
VS
Voorwaarts Zwevezele
23:15
Merelbeke
VS
Sparta Petegem
00:00
Toekomst Menen
VS
Oudenaarde
00:30
Dikkelvenne
VS
Ninove
00:30
Gullegem
VS
Westhoek
01:00
Lokeren-Temse
VS
Ronse
01:00
Gent-Zeehaven
VS
Olsa Brakel
01:00
RFC Wetteren
VS
Zelzate

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

00:30
Londerzeel
VS
Spouwen-Mopertingen
00:30
Bocholt
VS
Houtvenne
01:00
Sporting Hasselt
VS
KSC City Pirates
01:00
Hoogstraten
VS
Diegem Sport
01:00
Berchem Sport
VS
Hades
01:00
Cappellen
VS
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

23:30
Erpe-Mere United
VS
Lochristi
00:30
Svelta Melsele
VS
Anzegem
00:30
Sint-Niklaas
VS
FC Lebbeke
00:30
Torhout
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Turnhout
VS
De Kempen
00:30
Sint-Lenaarts
VS
Witgoor Sport
00:30
Berlaar-Heikant
VS
Weerstand Koersel
01:00
Beringen
VS
Zwarte Leeuw
01:00
Esperanza Pelt
VS
Diest
01:00
Racing Mechelen
VS
Wellen
01:00
Betekom
VS
ลีลล์
01:00
Nijlen
VS
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Schaerbeek-Evere
VS
Gosselies Sports
01:00
Aische
VS
Binche
01:00
Albert Quévy-Mons
VS
Entité Manageoise
01:00
Tournai
VS
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Sprimont-Comblain
VS
Oppagne-Wéris
01:00
Marloie Sport
VS
Habay-la-Neuve
01:00
Huy
VS
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:00
Wezel
VS
Bornem
00:30
Oppuurs
VS
Retie
00:30
Vorselaar
VS
Rapid Leest
00:30
Ternesse
VS
Vosselaar
01:00
Eendracht Zoersel
VS
Antonia
01:00
Geel
VS
Bevel FC
01:00
Kalmthout
VS
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

23:00
Sporting Kampenhout
VS
Hoegaarden-Outgaarden
00:30
Borght-Humbeek
VS
Huldenberg
01:00
Linden
VS
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
KFC Eksel
VS
Herderen-Millen
00:30
Achel
VS
Groen Star Beek
01:00
Juve Hasselt
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Aubange
VS
Libramont
01:00
Sartoise
VS
Meix-Devant-Virton
01:00
Bastogne
VS
Florenville
01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
RAC Saint-Mard
01:00
Longlier
VS
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Ciney
VS
Malonne
01:00
Nismes
VS
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

23:00
HO Kalken
VS
Ardennen
00:30
Excelsior Mariakerke
VS
Drongen
00:30
SK Denderhoutem
VS
Munkzwalm
00:30
St-Joris Sleidinge
VS
Berlare
01:00
Eendracht Aalter
VS
Latem
01:00
Elene-Grotenberge
VS
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Lauwe
VS
Racing Waregem
23:00
SC Zonnebeke
VS
Diksmuide
23:00
Wielsbeke
VS
Meulebeke
23:30
Sassport Boezinge
VS
Sparta Heestert
00:00
Roeselare Daisel
VS
Excelsior Zedelgem
00:30
Blankenberge
VS
RC Lauwe
01:00
Rumbeke
VS
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Riltsi
VS
Lokomotiv Ruse
20:00
Ludogorets III
VS
Sportist General Toshevo
20:00
Dunav 2010
VS
Septemvri Tervel
20:00
Volov Shumen
VS
Svetkavitsa Targovishte

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Omonia Psevda
VS
Kouris Erimi
20:00
Elia Lythrodonta
VS
APEP
20:00
AE Zakakiou
VS
MEAP Nisou
20:00
Halkanoras
VS
EN THOI Lakatamia
20:00
Peyia
VS
Digenis Morphou
20:00
Ethnikos Assias
VS
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Loko Vltavín
VS
Admira Praha
15:15
Motorlet Praha
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Baník Sokolov
VS
Slavoj Vyšehrad
15:15
Benesov
VS
Písek
15:30
Přepeře
VS
Sokol Živanice
21:30
Příbram II
VS
Slavia Praha II
21:30
Jiskra Domažlice
VS
Rakovnik
21:30
Ústí nad Orlicí
VS
Teplice II
21:30
Slovan Velvary
VS
Mlada Boleslav II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Dolní Benešov
VS
Vrchovina
15:15
Uherský Brod
VS
Frýdek-Místek
15:15
Vysočina Jihlava II
VS
Vratimov
20:30
Slovan Rosice
VS
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Petřín Plzeň
VS
Jindrichuv Hradec
21:00
Hvězda Cheb
VS
Spartak Sobeslav
21:30
Hořovicko
VS
Sokol Lom
21:30
Doubravka
VS
České Budějovice II
21:30
Rokycany
VS
Klatovy
21:30
Český lev - Union Beroun
VS
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
FK Brandys nad Labem
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Neratovice-Byškovice
21:30
Český Brod
VS
Olympie Brezova
21:30
Ostrov
VS
Štětí
21:30
Dobris
VS
Arsenal Česká Lípa
21:30
Banik Sous
VS
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Kolín
15:15
Sokol Libiš
VS
Hlinsko
21:30
Vysoke Myto
VS
Tochovice
21:30
Náchod
VS
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
FC Vsetin
VS
Šumperk
20:30
Hranice
VS
Bzenec
20:30
Holesov
VS
Kozlovice
20:30
Valašské Meziříčí
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:30
Start Brno
VS
Hodonín-Šardice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Greve
VS
Frederikssund
18:00
Ishøj
VS
B 1903
19:00
BK Union
VS
Brønshøj
19:00
Solrød
VS
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
Skovshoved
18:00
Ringsted
VS
GVI
19:00
Tarnby FF
VS
LSF
19:00
KFUM
VS
AB Tårnby
19:00
Køge Nord
VS
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Tarup-Paarup
VS
Marienlyst
18:00
B 1913
VS
OKS
19:00
B 1909
VS
Oure
20:00
Varde IF Elite
VS
Hedensted
21:30
Aarhus Fremad II
VS
Sydvest

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Fuglebakken KFUM
VS
Kjellerup
18:30
Norresundby
VS
VRI

17 France - CFA Group D

23:00
Bergerac
VS
Nantes II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Velay
VS
Lyon Duchere II
22:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Aurillac Arpajon
23:00
Thonon Évian
VS
Clermont II
23:00
Chambery
VS
Limonest
23:00
Ain Sud
VS
Montlucon
23:30
Moulins Football
VS
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bretagne

20:00
Trégunc
VS
Brest II
23:00
Stade Briochin II
VS
Lannion
23:00
Pontivy GSI
VS
Dinan Léhon
23:00
Drapeau Fougères
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
TA Rennes
VS
Plouzane
23:00
Guipry-Messac
VS
Stade Pontivy
23:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

22:00
Chateauroux II
VS
Déols
23:00
Montargis
VS
Vierzon
23:00
Orleans II
VS
Chateauneuf-sur-Loire
23:30
Avoine OCC
VS
C' Chartres II
00:00
Montlouis
VS
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

22:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Nancy II
23:00
RC Epernay
VS
Strasbourg II
23:00
Mulhouse
VS
Colmar
23:00
Sarre Union
VS
Biesheim
23:00
Amneville
VS
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

19:45
Amiens SC II
VS
Valenciennes II
22:00
Vimy
VS
Amiens AC
23:00
Maubeuge
VS
Saint-Omer
23:00
Le Touquet
VS
Feignies-Aulnoye
23:00
Wasquehal
VS
Boulogne II
01:00
Olympique Marcquois
VS
Lille II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

15:30
Santorini 2020
VS
Panarkadikos

251 Italy - Serie C: Girone A

19:30
Virtus Verona
VS
Juventus U23
19:30
Südtirol
VS
Lecco
19:30
Pro Patria
VS
Triestina
20:00
Pro Vercelli
VS
Calcio Padova
22:30
Piacenza
VS
AlbinoLeffe
22:30
Pergolettese
VS
FeralpiSalò
22:30
Legnago Salus
VS
Fiorenzuola
22:30
Renate
VS
Mantova
22:30
Trento Calcio 1921
VS
Pro Sesto
22:30
Giana Erminio
VS
Seregno

251 Italy - Serie C: Girone C

22:30
Paganese
VS
Monopoli

2 Poland - 2. Liga East

07:00
Lech Poznań II
VS
Bełchatów
21:00
Olimpia Elbląg
VS
Radunia Stężyca
21:00
Sokół Ostróda
VS
Znicz Pruszków
22:00
Kalisz
VS
Śląsk Wrocław II
00:00
Stal Rzeszów
VS
Wisła Puławy
00:30
Chojniczanka Chojnice
VS
Hutnik Krakow

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Dante Botoşani
VS
Hușana Huși
21:00
Foresta Suceava
VS
Bucovina Radauti
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Paşcani
21:00
SJ Vaslui
VS
CSM Bacău
21:00
Şomuz Fălticeni
VS
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Otelul
VS
Aerostar Bacău
21:00
Focsani
VS
Metalul Buzău
21:00
Sporting Lieşti
VS
Sportul Chiscani
21:00
Viitorul Ianca
VS
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Progresul Spartac
VS
Unirea Bascov
21:00
Tunari
VS
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Pucioasa
VS
Olimpic Cetate
21:00
Blejoi Vispeşti
VS
SR Municipal Braşov
21:00
Targu Secuiesc
VS
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Sporting Roşiori
VS
Minerul Costeşti
21:00
Filiaşi
VS
Horezu

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Meševo
VS
Buducnost Popovac
21:00
Pčinja Trgovište
VS
Dubocica
21:00
Trajal Krusevac
VS
Dinamo Vranje
21:00
Sloga Leskovac
VS
Jedinstvo Paraćin
21:00
Radnički Pirot
VS
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Sloga Požega
VS
Sloga Bajina Basta
20:30
Trepča
VS
Sušica
20:30
Borac Čačak
VS
Takovo
20:30
Mladi Radnik
VS
Sloboda Užice
20:30
Real Podunavci
VS
Budućnost Arilje
20:30
Sloga Kraljevo
VS
Radjevac Krupanj
20:30
Semendrija 1924
VS
Jedinstvo Ub
20:30
Mačva 1929
VS
RSK Rabrovo

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:30
TEMPO Partizánske
VS
Kalna n. Hronom
20:30
Nové Zámky
VS
OFK Malzenice
20:30
Spartak Myjava
VS
Castkovce
20:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Nové Mesto nad Váhom
20:30
Povazska Bystrica
VS
Slovan Levice

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Sofán
VS
Somozas
23:00
Viveiro
VS
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 2

00:00
Roces
VS
EI San Martin

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Cultural Guarnizo
VS
Torina
22:00
Cartes
VS
Selaya
22:00
Vimenor
VS
Naval
22:30
Barreda
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Anaitasuna FT
VS
Deusto
21:30
San Ignacio
VS
Pasaia KE
21:30
Tolosa
VS
Amurrio
22:00
Basconia
VS
Beasain
22:00
Durango
VS
Santutxu
22:30
Leioa
VS
CD Vitoria
22:30
Uritarra
VS
Barakaldo
23:00
Portugalete
VS
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Ascó
VS
Manresa

32 Spain - Tercera - Group 6

17:00
Torrellano
VS
Valencia II
21:00
Hércules II
VS
Castellon II
22:00
Roda
VS
Atzeneta
22:30
Saguntino
VS
Beniganim
00:30
Acero
VS
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

21:00
Alcorcón II
VS
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Colegios Diocesanos
VS
Palencia CF
21:30
Numancia II
VS
Cultural Leonesa II
22:00
Salamanca II
VS
Bembibre
22:00
La Virgen del Camino
VS
Arandina
22:00
Atlético Astorga
VS
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Intergym
VS
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 11

21:30
Campos
VS
Collerense
21:30
Felanitx
VS
Serverense
22:00
Rotlet Molinar
VS
PE Sant Jordi
22:30
Son Veri
VS
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

17:00
Arucas
VS
La Cuadra
23:30
Unión Sur Yaiza
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 14

05:00
Extremadura UD II
VS
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Valle Egüés
VS
Beti Kozkor
22:00
Cirbonero
VS
Subiza
22:00
Avance Ezcabarte
VS
Cortes
22:30
Burladés
VS
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 17

22:00
Illueca
VS
Caspe
23:00
Utebo
VS
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

21:45
Villarrobledo
VS
Villacanas
22:00
Hogar Alcarreño
VS
Conquense
22:00
Tarancón
VS
Illescas
05:00
Quintanar del Rey
VS
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Karlslund
VS
Mjolby
19:00
Angered BK
VS
Nordvärmland
20:00
Lidköping
VS
Sifhalla
20:00
Herrestads
VS
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

17:30
Korsnäs IF FK
VS
Gute
19:00
Akropolis
VS
Stocksund
19:00
Skiljebo
VS
IFK Österåker
21:00
Kvarnsveden
VS
Rågsved

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
IFK Östersund
VS
Ytterhogdal
18:00
Sandviks
VS
Bergnasets
18:00
Friska Viljor
VS
Kiruna FF
19:00
Skellefteå
VS
Storfors
19:00
Boden
VS
Sund
19:00
Algarna
VS
Gottne IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

18:30
Balkan
VS
Asarum
19:00
IFK Hässleholm
VS
Berga
19:00
Karlskrona
VS
Österlen
20:00
Högsby
VS
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Karlberg
VS
Värmbols
19:00
Smedby
VS
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Nyköping
VS
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:30
Ullared
VS
Hoganas
19:00
Husqvarna
VS
Vastra Frolunda
19:00
Torslanda
VS
Astrio
19:00
Onsala
VS
Eskilsminne

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Bergama Belediyespor
VS
Karaman Belediyespor
18:00
Kütahyaspor
VS
Kahta 02 Spor
18:00
Erbaaspor
VS
Artvin Hopaspor
18:00
Bugsaşspor
VS
Osmaniyespor
18:00
Fatsa Belediyespor
VS
1954 Kelkit Belediyespor
18:00
Hendek Spor
VS
Elazığspor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Sancaktepe Belediye
18:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
Çatalcaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Gümüşhanespor
VS
İçelspor
18:00
Ankara Adliyespor
VS
Fethiyespor
18:00
Ceyhanspor
VS
Erokspor
18:00
Tepecikspor
VS
Türk Metal Kırıkkale
18:00
Orduspor 1967
VS
Mardin BB

5 Brazil - Acreano

04:00
Nauas
VS
Galvez

5 Brazil - Alagoano

03:00
CRB
VS
CSA

5 Brazil - Amazonense

02:30
Princesa Solimões
VS
Manaus

5 Brazil - Brasiliense

02:00
Brasiliense
VS
Ceilândia

5 Brazil - Capixaba

02:00
Vitória ES
VS
Estrela do Norte

5 Brazil - Carioca Serie A

04:00
Fluminense
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Catarinense 1

02:30
Brusque
VS
Camboriú

5 Brazil - Gaucho 1

02:30
Grêmio
VS
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

02:30
Goiás
VS
Atlético GO

5 Brazil - Maranhense

01:30
São José MA
VS
Sampaio Corrêa
01:30
Moto Club MA
VS
Iape
01:30
Cordino
VS
Pinheiro
01:30
Juventude MA
VS
Tuntum

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Cuiabá
VS
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

02:30
Atlético Mineiro
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Paraense

02:30
Águia de Marabá
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

02:00
Treze
VS
Sport PB
06:15
Nacional de Patos
VS
Campinense

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Rio Claro
VS
Portuguesa
06:00
São Bento
VS
Oeste

5 Brazil - Paulista A3

01:00
USAC
VS
Comercial
01:00
Capivariano
VS
Noroeste
01:00
EC São Bernardo
VS
Marília

5 Brazil - Pernambucano 1

02:30
Náutico
VS
Santa Cruz

5 Brazil - Potiguar

03:00
ABC
VS
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Roraimense

04:00
São Raimundo RR
VS
Real
06:15
Baré
VS
Náutico RR

5 Brazil - Sergipano

01:50
Itabaiana
VS
Sergipe

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Interporto
VS
Tocantinópolis

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Deportivo Armenio
VS
Defensores Unidos
01:30
San Miguel
VS
Talleres Remedios
01:30
Los Andes
VS
Acassuso
01:30
Comunicaciones
VS
Argentino Quilmes
01:30
Cañuelas
VS
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

02:30
Sportivo Peñarol
VS
Sportivo Desamparados

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Britannia
VS
United
05:30
Nacional
VS
La Fama

909440 Cambodia - C-League

15:45
Cambodia Tiger
VS
National Defense
18:30
Visakha
VS
Boeung Ket
18:30
Phnom Penh Crown
VS
Kirivong Sok Sen Chey

3347 San Marino - Campionato

20:00
Libertas
VS
La Fiorita
20:00
Domagnano
VS
Folgore
20:00
Fiorentino
VS
Cailungo
20:00
Pennarossa
VS
Faetano

462 England - Premier League 2 Divison Two

17:00
Burnley U23
VS
Southampton U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

10:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
12:35
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
15:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

20:00
Turbina Cërrik
VS
Apolonia Fier
20:00
Bylis Ballsh
VS
Shkumbini Peqin
20:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Maliqi
20:00
Butrinti Sarandë
VS
Tomori Berat
20:00
Korabi Peshkopi
VS
Lushnja
20:00
Pogradeci
VS
Vora
20:00
Burreli
VS
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Luzi 2008
VS
Shënkolli
20:00
Bulqiza
VS
Internacional Tirana
20:00
Oriku
VS
Ada Velipojë
20:00
Gramshi
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Elbasani
VS
Iliria Fushë-Krujë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Jeonnam Dragons
VS
Seoul E.
14:00
Anyang
VS
Gimpo
16:30
Bucheon 1995
VS
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

12:00
Newmarket
VS
Acacia Ridge
14:00
The Gap
VS
Centenary Stormers
15:00
Western Spirit
VS
Mt Gravatt Hawks
15:00
Toowong
VS
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

10:15
Woden Weston
VS
O'Connor Knights
11:00
Belconnen United
VS
Monaro Panthers
11:00
Cooma Tigers
VS
Gungahlin
11:00
Canberra Olympic
VS
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

11:30
Sutherland Sharks
VS
Sydney II
13:00
Manly United
VS
North Shore Mariners
15:00
Marconi Stallions
VS
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Cockburn City
VS
Bayswater City
14:00
Perth
VS
Armadale
14:00
Perth RedStar
VS
Inglewood United
14:00
Balcatta
VS
Stirling Lions
14:00
Sorrento
VS
Gwelup Croatia SC

98 Australia - Npl Tasmania

10:30
Olympia Warriors
VS
Devonport City
12:30
Glenorchy Knights
VS
South Hobart
14:30
Kingborough Lions
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

13:30
Gold Coast Knights
VS
Brisbane City
15:30
Peninsula Power
VS
Eastern Suburbs Brisbane
15:30
Moreton Bay United
VS
Olympic
16:00
Queensland Lions
VS
SC Wanderers

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Thes Sport
VS
Dender
01:00
Olympic Charleroi
VS
Dessel Sport
01:00
Patro Eisden
VS
La Louvière Centre
01:00
Mandel United
VS
Knokke
01:00
Tienen
VS
Heist
01:00
URSL Visé
VS
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Fortuna Koln U19
VS
Schalke 04 U19
16:00
Bremen U19
VS
Dresden U19
16:00
Freiburg U19
VS
Heidenheim U19
16:00
Ulm U19
VS
Darmstadt 98 U19
17:00
Hoffenheim U19
VS
Karlsruher U19
17:30
Energie Cottbus U19
VS
Jena U19
18:00
Paderborn U19
VS
Koln U19
18:00
Magdeburg U19
VS
Chemnitzer FC U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Astoria Walldorf U19
18:00
Stuttgart U19
VS
Ingolstadt U19
18:30
Union Berlin U19
VS
RB Leipzig U19
19:00
Wolfsburg U19
VS
Viktoria Berlin U19
20:00
Hamburger SV U19
VS
St. Pauli U19
20:00
Hertha U19
VS
Eimsbütteler TV U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Cagliari U19
VS
Atalanta U19
16:00
Bologna U19
VS
Roma U19
18:00
Juventus U19
VS
Milan U19
18:00
Verona U19
VS
Pescara U19
20:00
Fiorentina U19
VS
Empoli U19
22:00
Sampdoria U19
VS
Genoa U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Spezia U19
VS
Salernitana U19
16:30
Reggina U19
VS
Ascoli U19
19:00
Benevento U19
VS
Lazio U19
20:00
Virtus Entella U19
VS
Alessandria U19
20:00
Reggiana U19
VS
Como U19
20:00
Cittadella U19
VS
Cremonese U19
20:00
Monza U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Udinese U19
VS
Parma U19
20:00
Venezia U19
VS
Pordenone U19
20:00
Frosinone U19
VS
Perugia U19
20:00
Crotone U19
VS
Pisa U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Pribram U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Slavia Prague U19
17:15
Ostrava U19
VS
Brno U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
VS
FK Pardubice U19
18:00
Ceske Budejovice U19
VS
Slovacko U19
18:15
Sigma Olomouc U19
VS
Sparta Praha U19
19:00
Karvina U19
VS
Mlada Boleslav U19

245 Czech Republic - First League Women

17:00
Plzen W
VS
Dukla Prague W
18:00
Slavia Prague W
VS
Horní Heršpice
19:00
Liberec W
VS
Pardubice W
20:00
Sparta Prague W
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Legia U18
VS
Cracovia U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Arka Gdynia U18
18:30
Wisla U18
VS
Warta Poznań U18
19:00
Gornik Z. U18
VS
Gwarek Zabrze U18
19:00
Raków Częstochowa U18
VS
Polonia Warszawa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Venda FC
VS
Platinum City Rovers
20:00
Polokwane City
VS
JDR Stars
20:00
Richards Bay
VS
Cape Town All Stars

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa United
VS
Rivers United

65437 Panama - Lpf

08:00
San Francisco
VS
Plaza Amador
08:00
Azuero
VS
Costa del Este
04:00
Deportivo Universitario
VS
Tauro
06:00
Independiente
VS
Alianza

98 Australia - Npl South Australian

11:30
Cumberland United
VS
Adelaide United ||
11:30
Adelaide City
VS
White City Woodville
11:30
Campbelltown City
VS
Sturt Lions
11:30
Adelaide Olympic
VS
South Adelaide Panthers

122 Kosovo - Superliga

19:00
Prishtina
VS
KF Llapi
19:00
Ulpiana
VS
Drita

98 Australia - Npl Victoria

13:30
Port Melbourne
VS
Altona Magic
14:45
South Melbourne
VS
Eastern Lions
15:00
Dandenong Thunder
VS
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Wohlen
VS
Köniz
21:00
Gossau
VS
Linth
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Balzers
21:00
Paradiso
VS
Uzwil
21:30
Martigny Sports
VS
Bulle
22:00
Freienbach
VS
Winterthur II
22:00
Echallens
VS
Lausanne II
22:00
Terre Sainte
VS
Monthey
22:30
Vevey Sports
VS
Meyrin

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Sion II
VS
Rapperswil-Jona
20:00
Bellinzona
VS
YF Juventus
21:00
Bavois
VS
Black Stars
22:00
Young Boys II
VS
Brühl
22:00
Stade Nyonnais
VS
Cham
23:00
Chiasso
VS
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Racing
VS
UT Pétange
23:00
Progrès Niedercorn
VS
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Bad Gleichenberg
VS
Stadl-Paura
21:30
Treibach
VS
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
Wiener Viktoria
VS
TWL Elektra
21:30
Stripfing
VS
Leobendorf

98 Australia - Northern Nsw

10:00
Maitland
VS
Valentine
11:30
Broadmeadow Magic
VS
Edgeworth Eagles
12:00
Adamstown Rosebuds
VS
Weston Bears

482134 Lesotho - Premier League

15:00
Likhopo
VS
Lifofane
17:00
LMPS
VS
Liphakoe Football Club
17:00
Sefotha-Fotha
VS
Likhopo
17:30
Kick4Life
VS
Lijabatho
20:00
LCS
VS
Matlama
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Sefotha-Fotha
20:00
Bantu
VS
Manonyane
20:00
Lioli
VS
Linare
20:00
Mazenod
VS
CCX
20:00
Kick4Life
VS
Mazenod
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Lijabatho

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

22:00
Hoyvik
VS
MB

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Inter Club
VS
JS Talangaï

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Älvsjö AIK W
VS
Bromölla W
20:00
Norrköping W
VS
Lidköping W
20:00
Uppsala W
VS
Bergdalens W
20:00
Jitex W
VS
Växjö W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

17:00
ONS W
VS
HJK W
18:00
NJS W
VS
PK-35 Vantaa W
18:00
Ilves W
VS
Honka W
21:00
PK-35 W
VS
HPS W

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Barcelona W
VS
Villarreal W
17:00
Athletic Club W
VS
Valencia W
17:30
Real Sociedad W
VS
Madrid CFF W
22:00
Real Betis W
VS
Atletico Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Young Boys W
VS
Lugano W
21:00
Zurich W
VS
Aarau W
22:00
Basel W
VS
Grasshopper W
23:00
Servette Chênois W
VS
St. Gallen W
01:00
Yverdon W
VS
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

19:00
St. Liege W
VS
OH Leuven W
19:00
Zulte-Waregem W
VS
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

19:30
Wuustwezel W
VS
Kontich W
20:00
Gent II W
VS
Chastre W
20:30
Eva's Tienen W
VS
Genk II W
22:00
Mechelen W
VS
Moldavo W
22:00
Renaissance Mons 44 W
VS
Anderlecht II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Farum BK W
VS
Køge

17 France - Division 1 Women

19:30
Soyaux W
VS
Fleury 91 W
19:30
Montpellier W
VS
Stade de Reims W
19:30
Saint-Étienne W
VS
Dijon W
21:35
Bordeaux W
VS
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

17:00
Diósgyőri VTK W
VS
Soroksár W
19:00
Ferencváros W
VS
MTK Hungaria W
20:00
Viktória Szombathely W
VS
Győri ETO W
21:30
Astra Hungary W
VS
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Pomigliano W
VS
Sassuolo W
19:30
Inter Milano W
VS
Fiorentina W
19:30
Napoli W
VS
Lazio W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Atlas W
VS
Toluca W
01:00
Pumas UNAM W
VS
Tigres UANL W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Farense U23
VS
Académica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

21:00
Victoria CF W
VS
Versalles W
21:30
Friol W
VS
Sárdoma W
22:00
Umia W
VS
Sporting Gijón II W
22:00
Viajes Interrías W
VS
León FF W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Tucson
06:00
Greenville Triumph
VS
Central Valley Fuego
06:30
Chattanooga Red Wolves
VS
Forward Madison
06:30
Tormenta
VS
North Carolina

63604 Cuba - Primera Division

03:00
Villa Clara
VS
Mayabeque
03:00
Artemisa
VS
Pinar del Río
03:00
Matanzas
VS
Isla Juventud
03:00
La Habana
VS
Cienfuegos
03:00
Granma
VS
Camagüey
03:00
Santiago de Cuba
VS
Sancti Spiritus
03:00
Las Tunas
VS
Guantánamo
03:00
Ciego de Ávila
VS
Holguín

5 Brazil - Carioca U20

19:00
Flamengo RJ U20
VS
Audax Rio U20
20:00
Madureira U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Botafogo U20
VS
Vasco U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
São José W
VS
Ferroviária W
01:00
Real Brasília W
VS
Grêmio W
02:00
Internacional RS W
VS
RB Bragantino W

155 Romania - Liga 2

15:00
Csikszereda
VS
ASU Poli Timişoara
15:00
Dunărea Călăraşi
VS
Viitorul Şelimbăr
15:00
CSM Iaşi
VS
Dacia Unirea Brăila
15:00
Astra
VS
Ripensia Timişoara
15:00
Şirineaşa
VS
Unirea Constanța
18:30
CSA Steaua Bucureşti
VS
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Chauvigny
VS
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Alberes Argelès
VS
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Corte
VS
Consolat Marseille

44 Argentina - Reserve League

20:00
Godoy Cruz Res.
VS
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

23:30
Steve Biko
VS
Team Rhino

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:30
Stratford Dolphins
VS
Edge Hill United
16:30
Innisfail United
VS
Mareeba United

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

18:00
Varde W
VS
Sundby W
18:00
AGF W
VS
B 93 W
19:00
Odense Q W
VS
AaB W

712 Korea Republic - WK-League

13:00
Incheon Red Angels W
VS
Suwon FMC W
13:00
Changnyeong W
VS
Gumi Sportstoto W
13:00
Hwacheon KSPO W
VS
Gyeongju W

401 Slovakia - Youth League

16:00
Žilina U19
VS
Dukla U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Petržalka U19
VS
Nitra U19
16:00
FC Košice U19
VS
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
South Melbourne U21
VS
Eastern Lions U21
10:45
Dandenong City U21
VS
Oakleigh Cannons U21
11:00
Melbourne Knights U21
VS
Hume City U21
13:00
Dandenong Thunder U21
VS
Avondale Heights U21
15:30
Port Melbourne U21
VS
Altona Magic U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Yokohama W
VS
Harima W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Ehime W
VS
Speranza W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Angeviolet Hiroshima W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Kallon
VS
Wusum Stars
23:15
Bai Bureh Warriors
VS
Ports Authority
23:15
SLIFA Mount Aureol
VS
Bo Rangers
23:15
Johansen
VS
Police

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

19:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Hard
21:00
Schruns
VS
Höchst

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

10:00
Newmarket Res.
VS
Acacia Ridge Res.
12:00
The Gap Res.
VS
Centenary Stormers II
13:00
Western Spirit Res.
VS
Mt Gravatt Res.
13:00
Toowong Res.
VS
Bayside United Res.

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Veertien Mie

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Diavorosso Hiroshima W
VS
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Tsukuba Ladies W
VS
Shizuoka Sangyo Univ. W

99474 World - Club Friendlies 3

17:00
Ullern
VS
Lyn
17:00
Kjelsås
VS
Lyn
17:00
Ullern
VS
Asker
17:30
Asker
VS
Kjelsås
17:45
Kvik Halden
VS
Gjøvik-Lyn
18:00
Bærum
VS
Eidsvold
18:00
Frigg
VS
Ørn Horten
18:30
TPS
VS
Klubi-04
19:00
Spjelkavik
VS
Træff
19:00
Vard
VS
Sola
19:00
EIF
VS
JäPS
19:15
JJK
VS
MP
20:00
Arendal
VS
Notodden
20:00
PK-35
VS
SJK Akatemia
20:30
Levanger
VS
Brattvåg
21:00
Ullensaker / Kisa
VS
Strømmen
21:00
KTP
VS
PeKa
21:30
Bjarg
VS
Sotra

99474 World - Club Friendlies 4

17:30
Fana
VS
Fyllingsdalen
19:00
Hønefoss
VS
Gjelleråsen
19:00
Vindbjart
VS
Pors Grenland

1161 Scotland - Football League - Highland League

20:00
Inverurie Loco Works
VS
Wick Academy
21:00
Brechin City
VS
Clachnacuddin
21:00
Buckie Thistle
VS
Strathspey Thistle
21:00
Deveronvale
VS
Formartine United
21:00
Forres Mechanics
VS
Huntly
21:00
Keith
VS
Fort William
21:00
Nairn County
VS
Lossiemouth
21:00
Rothes
VS
Fraserburgh
21:00
Turriff United
VS
Brora Rangers

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

20:30
Riudoms W
VS
Sant Gabriel W
20:30
Collerense W
VS
Huesca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

23:00
Osasuna II W
VS
Racing Santander II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

21:30
Almería W
VS
Santa Teresa II W
23:00
Cádiz W
VS
Málaga W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

17:30
Real Madrid II W
VS
Olímpico Madrid W
21:30
Logroño II W
VS
DNS de Belen W
22:30
Rayo Vallecano II W
VS
Getafe W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

22:00
Geneto del Teide W
VS
Tarsa W
23:00
Unión Viera W
VS
Real Unión Tenerife II W
23:00
Las Majoreras W
VS
Puerto del Carmen W
02:00
Llamoro W
VS
Güímar W
05:00
Peña la Amistad W
VS
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

21:15
Valencia II W
VS
Mislata W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Shinnik
19:00
Tver
VS
Kazanka
20:00
Murom
VS
Krasava Odintsovo
20:00
Kairat Moskva
VS
Dinamo Moskva II
22:00
Leningradets
VS
Volna Kovernino

227 Russia - FNL 2 - Group 3

17:00
Khimki 2
VS
Avangard Kursk
17:00
Strogino
VS
Dinamo Vladivostok
18:00
Peresvet Podolsk
VS
Dinamo Bryansk
20:00
Rodina Moskva
VS
Sokol Saratov
22:00
Saransk
VS
Salyut Belgorod

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

21:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Sporting Gijón U19
21:00
Compostela U19
VS
Ural U19
21:30
Real Oviedo U19
VS
Arenal U19
22:00
Real Avilés U19
VS
Atlético Perines U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

21:00
Oberena U19
VS
Deportivo Alavés U19
22:30
Tolosa U19
VS
Athletic Club U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

16:00
Ebro U19
VS
Atlético Baleares U19
17:00
Mallorca U19
VS
Cornellà U19
20:30
Girona U19
VS
Sabadell U19
21:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:15
Europa U19
VS
Espanyol U19
22:30
Sant Andreu U19
VS
Barcelona U19
23:30
Damm U19
VS
Lleida U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

16:30
Real Betis U19
VS
Cádiz U19
17:15
Recreativo Huelva U19
VS
Málaga U19
17:30
El Ejido U19
VS
Jóvenes Promesas U19
22:30
Sporting Atlético U19
VS
Granada U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

22:00
La Cruz U19
VS
Fuenlabrada U19
22:00
Atl. Madrid U19
VS
Getafe U19
00:30
Las Rozas U19
VS
Unión Adarve U19
01:00
Real Madrid U19
VS
Leganés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

17:00
La Oliva U19
VS
Águilas SA U19
18:00
Tenerife U19
VS
Las Zocas U19
18:00
Marino U19
VS
Victoria U19
18:00
Orientación Marítima U19
VS
Mensajero U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Maspalomas U19
18:00
San José U19
VS
Unión Viera U19
19:00
Acodetti U19
VS
Atlético GC U19
19:00
Arucas U19
VS
Sobradillo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

16:00
Villarreal U19
VS
Valencia U19
17:30
Levante U19
VS
Kelme U19
21:00
Cartagena FC U19
VS
CF San José U19
21:30
Talavera U19
VS
Torre Levante U19
21:30
Archena U19
VS
La Nucía U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
FC Cartagena U19
22:00
Alboraya U19
VS
Albacete U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

15:30
Pathum Thani University
VS
Krabi
15:30
North Bangkok University
VS
Saraburi United
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Bangkok