lsm99

ตารางบอล 3 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
เวสต์แฮม
VS
เอฟเวอร์ตัน
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
พีอีซี ซโวลล์
VS
Go Ahead Eagles
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
Heracles Almelo
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
ฮีเรนวีน
21:45
SC Cambuur
VS
NEC

11 บุนเดิสลีกา

20:30
FC Augsburg
VS
VfL Wolfsburg
22:30
Borussia Mönchengladbach
VS
FSV Mainz 05

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
สตราส์บูร์ก
VS
Lens
20:00
Clermont
VS
น็องต์
20:00
เม็ตซ์
VS
โมนาโก
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
แบรสต์
20:00
แซงต์ เอเตียน
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
20:00
Troyes
VS
แร็งส์
22:05
โอลิมปิก ลียง
VS
อองเช่ร์
01:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
ฟิออเรนติน่า
VS
เอ็มโปลี
20:00
อตาลันต้า
VS
นาโปลี
20:00
อูดิเนเซ่
VS
กายารี่
23:00
ซามพ์โดเรีย
VS
โรม่า
01:45
ยูเวนตุส
VS
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
เอลเช่
21:15
เรอัล เบติส
VS
โอซาซูนา
23:30
เกรนาดา
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
23:30
บาเลนเซีย
VS
กาดิซ
02:00
FC Barcelona
VS
เซบีย่า

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
Grulla Morioka
11:00
Roasso Kumamoto
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
โทชิกิ SC
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
FC เรียวเคียว
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
V-วาเรน นากาซากิ
15:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
โออิตะ ตรินิต้า

49477 ไทยลีก 2

18:00
Raj Pracha
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
Muangkan United
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

462 อีเอฟเอล โทรฟี

21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
Sutton United

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Lewes W
VS
Sheffield Utd W
20:00
Crystal Palace W
VS
Blackburn Rovers W
20:00
Millwall W
VS
Charlton W
20:00
Sunderland W
VS
Coventry United W
21:00
Bristol City W
VS
Liverpool W
21:00
Watford W
VS
Durham W

462 England - Women's Super League

18:00
Manchester United W
VS
Brighton W
18:30
Leicester W
VS
Arsenal W
20:00
Tottenham W
VS
Aston Villa W
00:45
Chelsea W
VS
Reading W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Sandhausen
18:30
Karlsruher SC
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
Heidenheim
VS
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

18:00
Zwickau
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Phönix Lübeck
VS
HSC Hannover
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Weiche Flensburg
20:00
LSK Hansa
VS
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Chemie Leipzig
VS
Carl Zeiss Jena
18:00
Eilenburg
VS
Energie Cottbus
21:00
Germania Halberstadt
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Astoria Walldorf II
VS
Linx
20:00
Lörrach-Brombach
VS
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
1860 München II
VS
Kottern
20:00
Garching
VS
Dachau

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Borgfeld
20:00
Union Bremen
VS
Brinkumer SV
21:00
Leher TS
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Hennef 05
20:00
Alfter
VS
Düren Merzenich
20:00
Eilendorf
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Wesseling-Urfeld
VS
Frechen
20:30
Pesch
VS
Fortuna Köln II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Staaken
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
CFC Hertha
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Neustrelitz
VS
Rostocker FC
19:00
Victoria Seelow
VS
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Arnstadt
VS
FC Merseburg
19:00
Einheit Wernigerode
VS
Einheit Rudolstadt

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Eintracht Rheine
VS
Erndtebrück
20:00
Wattenscheid 09
VS
Preußen Münster II
20:00
Victoria Clarholz
VS
Westfalia Herne

2454 Albania - Superliga

21:45
Teuta Durrës
VS
Skënderbeu Korçë

143 Austria - Admiral Bundesliga

19:30
Austria Wien
VS
Austria Klagenfurt
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Sturm Graz
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Rapid Wien II
VS
Liefering
17:30
Dornbirn
VS
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Qabala
VS
Keşlə FK
20:15
Neftçi
VS
Zira

556 Belgium - Pro League

18:30
Standard Liège
VS
Union Saint-Gilloise
21:00
Cercle Brugge
VS
เกนท์
23:30
Anderlecht
VS
Sporting Charleroi
02:00
เกงค์
VS
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

21:00
Excelsior Virton
VS
Royal Excel Mouscron
01:00
Deinze
VS
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Posusje
VS
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
GOSK Gabela
VS
Tomislav

224 Bulgaria - Parva Liga

19:15
CSKA 1948 Sofia
VS
Lokomotiv Plovdiv
21:30
OFK Pirin
VS
Levski Sofia
00:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Botev Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Krupa na Vrbasu
VS
Drina Zvornik

266 Croatia - 1. HNL

22:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Hrvatski Dragovoljac
00:30
Osijek
VS
Hajduk Split

116 Cyprus - 1. Division

20:00
Doxa
VS
AEL
23:00
Apollon
VS
Aris

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Pardubice
VS
Jablonec
21:00
Hradec Králové
VS
Mladá Boleslav
21:00
Karviná
VS
Bohemians 1905
00:00
Viktoria Plzeň
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
AGF
VS
Vejle
19:00
OB
VS
Nordsjælland
21:00
Brøndby
VS
Randers
23:00
AaB
VS
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

20:00
FC Helsingør
VS
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Flora
VS
Trans
21:15
Kuressaare
VS
Vaprus

1233 Finland - Finland Cup

16:00
EsPa
VS
SaPa
18:00
PPS / Old Stars
VS
HPS
22:00
KyPS
VS
Inter Turku O35
22:00
TP 49
VS
Eurajoki
23:00
Fish United
VS
Haka Juniorit
23:45
NiemU
VS
AFC Keltik
00:00
KäPa / NoLe
VS
FC Espoo

125 Greece - Super League

21:00
Aris
VS
PAS Giannina
23:00
Panathinaikos
VS
PAOK
00:00
โอลิมเปียกอส
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Újpest
VS
MTK
22:00
Puskás
VS
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

21:00
Kecskemeti TE
VS
Győri ETO
21:00
Budaörs
VS
Szombathelyi Haladás
21:00
Szentlőrinc SE
VS
Budafoki MTE
22:00
Csákvári TK
VS
III. Kerületi TUE
22:00
Vasas
VS
Békéscsaba
22:00
Siófok
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Pécsi MFC
22:00
Soroksár SC
VS
Tiszakecske
22:00
Ajka
VS
Dorogi
00:30
Diósgyőr
VS
Szeged 2011

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Hapoel Hadera
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:15
Beitar Jerusalem
VS
Ashdod

251 Italy - Serie B

20:30
เบรสชา
VS
Vicenza
20:30
Como
VS
Monza
20:30
Crotone
VS
Perugia

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Shkupi
VS
Tikves
20:00
Akademija Pandev
VS
Skopje
20:00
Skendija 79
VS
Borec
20:00
Makedonija
VS
Pelister
20:00
Bregalnica Stip
VS
Renova

2756 Malta - Premier League

23:00
Floriana
VS
Gzira United

2756 Malta - First Division

22:00
Naxxar Lions
VS
Marsaxlokk
22:00
St. Andrews
VS
Mgarr

2345 Moldova - National Division

19:00
Dinamo-Auto
VS
Zimbru
21:00
CSF Bălți
VS
Sheriff

998 Montenegro - Second League

20:30
Mladost DG
VS
Bokelj
20:30
Igalo
VS
Jedinstvo
20:30
Mladost
VS
Grbalj
20:30
Arsenal Tivat
VS
Cetinje
20:30
Kom
VS
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Aalesund
VS
Kristiansund
23:00
Haugesund
VS
Sandefjord
23:00
Jerv
VS
Strømsgodset
23:00
Sarpsborg 08
VS
Viking
23:00
Odd
VS
Tromsø
01:00
Bodø / Glimt
VS
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
KFUM
VS
Grorud
20:00
Ranheim
VS
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Nieciecza
VS
Radomiak Radom
20:00
Jagiellonia Białystok
VS
Zagłębie Lubin
22:30
Wisła Kraków
VS
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

17:40
Chrobry Głogów
VS
Puszcza Niepołomice
20:00
Widzew Lodz
VS
Tychy 71
23:00
Arka Gdynia
VS
SKRA Częstochowa

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Marítimo
VS
Tondela
00:00
Moreirense
VS
Vitória SC
02:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Académica
VS
Casa Pia
20:00
ชาเวช
VS
Nacional
20:00
Farense
VS
Sporting Covilhã
01:00
Estrela Amadora
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

23:00
FCSB
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
คราสโนดาร์
VS
Dinamo Moskva
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Ural
23:00
Sochi
VS
เซนิต

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
เซลติก

1161 Scotland - League One

21:00
Queen's Park
VS
Cove Rangers

1161 Scotland - Challenge Cup

22:15
Raith Rovers
VS
Queen of the South

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Spartak Trnava
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

16:00
Rohožník
VS
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Aluminij
VS
Bravo
22:30
Mura
VS
Koper
01:15
Olimpija
VS
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

21:30
Bilje
VS
Dob
21:30
Rudar Velenje
VS
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
FC Cartagena
VS
เรอัล โอเบียโด้
21:00
Burgos
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
21:00
Ponferradina
VS
พัลมาส
23:15
เออิบาร์
VS
Mirandés
23:15
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
อัลเมรีอา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
IFK Göteborg
VS
Värnamo
20:00
Sirius
VS
GIF Sundsvall
22:30
Norrköping
VS
Varberg BoIS
22:30
Kalmar
VS
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Eskilstuna United W
VS
Linkoping W
18:00
Brommapojkarna W
VS
Umea W
18:00
Pitea W
VS
Kristianstads W
20:00
KIF Orebro W
VS
Djurgarden W
20:00
Vittsjo W
VS
Rosengard W

47 Sweden - Superettan

18:00
Norrby
VS
Dalkurd
18:00
Trelleborg
VS
Utsikten
20:00
Östersunds FK
VS
Skövde AIK

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Stockholm Internazionale
VS
Sylvia
19:00
Sollentuna
VS
Piteå
21:00
Umeå
VS
Vasalund

62 Switzerland - Super League

19:15
Luzern
VS
ลูกาโน
21:30
บาเซิ่ล
VS
ยังบอยส์
21:30
Lausanne Sport
VS
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Gaziantep F.K.
20:00
คอนยาสปอร์
VS
Göztepe
20:00
Alanyaspor
VS
Rizespor
00:30
แทร็บซอนสปอร์
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Kocaelispor
VS
Denizlispor
20:00
Balıkesirspor
VS
BB Erzurumspor
00:30
Altınordu
VS
Adanaspor
00:30
Ankaragücü
VS
Eyüpspor

44 Argentina - Superliga

07:30
Boca Juniors
VS
Arsenal de Sarandi
02:30
San Lorenzo
VS
Atlético Tucumán
05:00
Newell's Old Boys
VS
Platense

44 Argentina - Primera B Nacional

00:30
Nueva Chicago
VS
Brown de Adrogué
01:30
Ferro Carril Oeste
VS
Agropecuario
01:30
Alvarado
VS
Guillermo Brown
01:30
Deportivo Morón
VS
Estudiantes Caseros
02:00
Deportivo Maipú
VS
Defensores de Belgrano
02:00
Deportivo Madryn
VS
Deportivo Santamarina
03:05
Almirante Brown
VS
San Telmo
05:10
Temperley
VS
Atlanta
06:30
Independiente Rivadavia
VS
Tristán Suárez

80 Chile - Primera Division

02:00
Huachipato
VS
Cobresal
04:30
Audax Italiano
VS
Unión Española

80 Chile - Primera B

23:30
Santiago Wanderers
VS
Magallanes
23:30
Deportes Iquique
VS
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Junior FC
VS
Alianza Petrolera
03:00
Rionegro Águilas
VS
Jaguares de Córdoba
05:30
América de Cali
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

01:00
Real San Andres
VS
Orsomarso
03:00
Tigres
VS
Valledupar
04:00
Barranquilla
VS
Boyacá Chicó
05:00
Atlético Huila
VS
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Aucas
VS
9 de Octubre
02:00
Orense
VS
Mushuc Runa
04:30
Guayaquil City
VS
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Águila
VS
Municipal Limeño
04:00
Once Municipal
VS
Atletico Marte
04:00
Firpo
VS
Chalatenango
04:15
FAS
VS
Alianza
04:30
CD Platense
VS
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

08:00
Malacateco
VS
Iztapa
09:00
Xelajú
VS
Cobán Imperial
00:00
Solola
VS
Achuapa
04:00
Guastatoya
VS
Santa Lucia
06:00
Comunicaciones
VS
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

08:00
Amatitlan
VS
Coatepecano IB
09:00
Marquense
VS
Plataneros
09:00
Quiché
VS
Siquinalá
09:00
Zacapa Tellioz
VS
Sacachispas
00:00
Puerto San Jose
VS
Xinabajul
00:00
Suchitepéquez
VS
San Pedro
04:00
Chimaltenango
VS
Juventud Pinulteca
04:00
Agua Blanca
VS
Mixco

458 Mexico - Liga MX

08:00
Necaxa
VS
América
10:00
Juárez
VS
Pumas UNAM
00:00
Toluca
VS
Puebla
05:00
León
VS
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Walter Ferreti
09:00
Managua
VS
Real Estelí
04:00
H&H Export
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Sol de América
VS
General Caballero JLM
05:00
Nacional Asunción
VS
Sportivo Ameliano

338 Peru - Primera Division

07:00
Sport Huancayo
VS
Alianza Lima
03:00
Atlético Grau
VS
Cienciano
06:30
Carlos Mannucci
VS
César Vallejo

338 Peru - Segunda Division

01:00
Unión Comercio
VS
Real Garcilaso
03:30
Union Huaral
VS
Deportivo Llacuabamba
03:30
Juan Aurich
VS
Molinos El Pirata

158 Uruguay - Primera Division

07:00
Defensor Sporting
VS
River Plate
01:30
Fénix
VS
Cerro Largo
04:00
Cerrito
VS
ลิเวอร์พูล
06:30
Deportivo Maldonado
VS
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

20:00
Uruguay Montevideo
VS
Racing
22:15
Central Español
VS
Miramar Misiones
02:00
Rampla Juniors
VS
Sud América
02:00
La Luz
VS
Juventud

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
07:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
รีล ซอลต์ เลค
08:55
Inter Miami
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
03:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
San Antonio
VS
Phoenix Rising
07:30
Tulsa Roughnecks
VS
New York RB II
09:00
Sacramento Republic
VS
Monterey Bay
09:00
Oakland Roots
VS
Tampa Bay Rowdies
04:00
San Diego Loyal
VS
El Paso Locomotive

146 South Africa - Premier League

22:00
Cape Town City
VS
Baroka

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Desportivo Huíla
21:00
CD Lunda-Sul
VS
Recreativo do Libolo
21:00
Cubango
VS
Onze Bravos
21:30
Sporting de Benguela
VS
Sporting de Cabinda
22:00
1º de Agosto
VS
Kabuscorp

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
SONABEL
23:00
ASFA-Yennenga
VS
Royal
01:15
Etoile Filante
VS
วิเทสส์

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Abengourou
VS
AFAD
01:00
San-Pedro
VS
Lys Sassandra

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
Accra Lions
22:00
Wa All Stars
VS
Ashanti Gold
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Dreams
22:00
King Faisal
VS
Asante Kotoko
22:00
WAFA
VS
Aduana Stars
22:00
Karela
VS
Elmina Sharks

1179 Kenya - Premier League

19:00
Posta Rangers
VS
Mathare United
19:00
Talanta
VS
Sofapaka
19:00
Nzoia United
VS
Vihiga Bullets
19:00
Police
VS
Leopards
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

23:30
Stade Malien Bamako
VS
ASKO
01:30
Onze Créateurs
VS
Douannes de Sikasso

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Guédiawaye
VS
Diambars
23:30
ASEC Ndiambour
VS
CNEPS Excellence

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mtibwa Sugar
VS
Kagera Sugar
20:00
KMC
VS
Namungo

2931 Andorra - Primera División

17:00
Sant Julià
VS
Inter Club d'Escaldes
17:00
FC Santa Coloma
VS
Atlètic Club d'Escaldes
17:00
Carroi
VS
UE Santa Coloma
22:00
Engordany
VS
Ordino

2931 Andorra - 2. Division

20:00
Penya Encarnada
VS
Encamp
20:30
Jenlai
VS
Extremenya
22:30
Atlètic Amèrica
VS
Engordany II

488 Iran - Persian Gulf Pro League

22:15
Fajr Sepasi
VS
Aluminium Arak
23:00
Tractor Sazi
VS
Mes Rafsanjan

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Al Nejmeh
VS
Safa
20:30
Al Ansar
VS
Bourj
20:45
Al Ahed
VS
Shabab Al Sahel

7091 Oman - Professional League

00:30
Al-Rustaq
VS
Dhofar
00:30
Oman Club
VS
Muscat
00:30
Al-Ittihad
VS
Saham

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

02:00
Al Hilal
VS
Al Shabab

2802 United Arab Emirates - Uae League

01:00
Al Nasr
VS
Al Sharjah
01:00
Al Jazira
VS
Shabab Al Ahli Dubai

2802 United Arab Emirates - Division 1

01:00
Masafi
VS
Al Thaid
01:00
Al Jazira Al Hamra
VS
Dibba Al Fujairah
01:00
Gulf Heroes
VS
Al Fujairah

190321 Bahrain - Premier League

01:30
Al Hala
VS
Khalidiya

155043 Bangladesh - Premier League

16:30
Swadhinata KS
VS
Sheikh Jamal
16:30
Saif
VS
Baridhara
16:30
Abahani Chittagong
VS
Muktijoddha SKC
18:30
Abahani
VS
Bashundhara Kings

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Somerset Trojans
VS
Southampton Rangers
01:00
Somerset Eagles
VS
St. George's Colts
01:00
North Village Rams
VS
PHC Zebras

64306 Hong Kong - Premier League

14:30
Tai Chung
VS
HK U23

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon
VS
Seongnam
14:30
Pohang Steelers
VS
Seoul

712 Korea Republic - National League

12:00
Busan Transportation
VS
Changwon City
12:00
Siheung Citizen
VS
Gimhae City
13:00
Gangneung City
VS
Ulsan Citize

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Công An Nhân Dân
VS
Dak Lak
16:00
Hue
VS
Bình Phước

44 Argentina - Primera C

01:30
Liniers
VS
Victoriano Arenas
01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Berazategui
01:30
El Porvenir
VS
General Lamadrid
01:30
San Martín Burzaco
VS
Real Pilar
05:00
Midland
VS
Luján

919 Armenia - Armenian Cup

21:00
Urartu
VS
Van

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
ADO '20
VS
OSS '20
19:00
Hollandia
VS
DEM
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Groene Ster
19:00
Gemert
VS
GVV Unitas
19:30
HSC '21
VS
USV Hercules
19:30
EVV
VS
Hoogland
19:30
OFC Oostzaan
VS
Blauw Geel '38
19:30
UNA
VS
Westlandia

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Guabirá
VS
The Strongest
04:15
Bolívar
VS
Royal Pari

147 Africa - CAF Champions League

03:00
Al Ahly
VS
Al Hilal Omdurman
04:00
Raja Casablanca
VS
ES Sétif

147 Africa - CAF Confederations Cup

20:00
TP Mazembe
VS
Al Masry
23:00
Orlando Pirates
VS
Al-Ittihad
23:00
Royal Leopards
VS
JS Saoura
02:00
Cotonsport
VS
Otôho d'Oyo
02:00
RSB Berkane
VS
ASEC Mimosas
02:00
Simba
VS
USGN
03:00
Pyramids FC
VS
Zanaco
03:00
CS Sfaxien
VS
Al Ahli Tripoli

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
RES Durbuy
VS
Solières Sport
20:00
Verlaine
VS
Meux
20:00
Jette
VS
Warnant
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Pepingen-Halle
VS
Lyra-Lierse Berlaar
20:00
Olympia Wijgmaal
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Avanti
VS
Rhodienne-De Hoek
20:00
Eppegem
VS
Tempo Overijse
20:00
Jong Lede
VS
VW Hamme
22:30
Voorde Appelterre
VS
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Stockel
VS
PAC Buzet
20:00
Braine
VS
Rapid Symphorinois
20:00
Jeunesse Tamines
VS
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Jodoigne
VS
Rochefort
20:00
Aywaille
VS
Mormont
20:00
Raeren-Eynatten
VS
Onhaye
20:00
Gouvy
VS
Herstal
20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Ranst
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Wambeek
19:30
Veltem
VS
Stade Bierbeek
20:00
Melsbroek
VS
Liedekerke
20:00
SC Aarschot
VS
Grimbergen
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
Bertem-Leefdaal
20:00
Stade Everois
VS
Saint-Josse
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Genappe
20:00
NSeth Berchem
VS
Kosova Schaerbeek
20:00
Etterbeek
VS
Nivellois
20:00
Sporting Bruxelles
VS
Grez-Doiceau
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Tubize II
20:00
BX Brussels
VS
Léopold
20:00
Ixelles
VS
Sportive Brainoise

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Houdeng
VS
Gilly
20:00
Soignies Sports
VS
Excelsior Biévène
20:00
Belœil
VS
Le Roeulx
20:00
Morlanwelz
VS
Hornu
20:00
Molenbaix
VS
Péruwelz
20:00
Ransart
VS
Solre-sur-Sambre
20:00
Montignies
VS
Antoing
20:00
RAS Monceau
VS
Snef-Tyber

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
La Calamine
VS
UCE Liège
20:00
Mélen-Micheroux
VS
Jehaytois
20:00
Weywertz
VS
Elsautoise
20:00
Etoile de Faimes
VS
Rechain
20:00
Aubel
VS
Beaufays
20:00
Ster-Francorchamps
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Pontisse Cite
VS
JS Fizoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

19:30
Herk
VS
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Bregel Sport
VS
Herkol
20:00
Torpedo Hasselt
VS
Zonhoven United
20:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Helson Helchteren

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Ethe Belmont
VS
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Flavion-Morialmé
VS
Condruzien
20:00
Beauraing
VS
Spy
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Meux II
20:00
Chevetogne
VS
Grand-Leez
20:00
ES de la Molignée
VS
Biesme
20:00
Loyers
VS
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Dendermonde
VS
Eendracht Zele

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Ustrem Donchevo
VS
Botev Novi Pazar
20:00
Chernolomets
VS
Dorostol

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Ormideia
VS
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Pardubice II
VS
Sokol Zápy
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Zbuzany
15:15
Slovan Liberec II
VS
Jablonec II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Sokol Brozany
15:15
Hradec Kralove II
VS
Dukla Praha II
15:30
Karlovy Vary
VS
Povltava FA
21:30
Sokol Hostoun
VS
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Slovácko II
VS
Velké Meziříčí
15:15
Banik Ostrava II
VS
Uničov
15:15
Sigma Olomouc II
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:30
Tatran Sedlcany
VS
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Slaný
21:30
Louny
VS
Chomutov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:30
Velke Hamry
VS
Letohrad
21:30
Poříčany
VS
Horky nad Jizerou
21:30
Dvůr Králové
VS
Čáslav
21:30
Benatky nad Jizerou
VS
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Velka Bites
20:30
Humpolec
VS
Slavoj Polná
20:30
Stara Rise
VS
Ždírec nad Doubravou
20:30
Sokol Lanžhot
VS
Havlickuv Brod
20:30
Žďár nad Sázavou
VS
Břeclav
20:30
Sokol Tasovice
VS
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
AaB II
VS
Holstebro
18:00
ASA Aarhus
VS
Vejgaard B
19:00
Ringkøbing
VS
Odder

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Saint-Étienne II
VS
Vaulx

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Bourges Foot 18 II
VS
J3 Amilly
20:00
Saran Municipal
VS
Saint-Jean-le-Blanc

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
US Chantilly
VS
Croix Football IC

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Pandramaikos
20:00
Doxa Dramas
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Aris Avato
20:00
Antheias-Aristinou
VS
M. Alexandros Orfaniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

19:00
Acheron Kanalaki
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Tilikratis
VS
Aias Gastounis
20:00
Panegialios
VS
Panagriniakos
20:00
Diavolitsi
VS
Diagoras Vrachneika
20:00
Panachaiki
VS
Anagennisi Artas
20:00
PAO Vardas
VS
Nafpaktiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

19:00
Aetos Makrychoriou
VS
Atalanti
20:00
Nea Artaki
VS
Fikis
20:00
Ipato
VS
Iraklis Larissa
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Elassona
20:00
Amvrysseas
VS
Atromitos Palamas
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Thiseas Agria

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Lefkimmi
20:00
Edessaikos
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Pontion Karagiannion
20:00
Kozani
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Agios Matthaios
VS
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Agios Nikolaos
VS
PAO Rouf
20:00
Anagennisi Ierapetra
VS
Almyros Gaziou
20:00
Panionios
VS
Aris Soudas
20:00
Atsalenios
VS
Giouchtas
20:00
AE Neapolis
VS
Poros

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Gyori ETO II
VS
Veszprém
16:00
Gyirmót II
VS
Puskás II
20:00
SC Sopron
VS
Érdi VSE
21:00
Balatonfuredi
VS
BVSC
21:00
Andráshida
VS
Kaposvári Rákóczi
21:00
MTE 1904
VS
Zalaegerszegi TE II
21:00
Kelen
VS
Bicskei
21:00
Gardony
VS
Komárom
22:00
Papai Perutz
VS
Videoton II

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Vis Pesaro
VS
Montevarchi
19:30
Teramo
VS
Carrarese
19:30
Imolese
VS
Fermana
19:30
Ancona
VS
Gubbio
19:30
Lucchese
VS
Pescara
19:30
Viterbese
VS
Reggiana
19:30
Grosseto
VS
Siena
19:30
Cesena
VS
Virtus Entella
19:30
Pistoiese
VS
Modena
22:30
Pontedera
VS
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Catanzaro
VS
Nuova Monterosi
19:30
Palermo
VS
Picerno
22:30
Fidelis Andria
VS
ACR Messina
22:30
Latina
VS
Bari 1908
22:30
Virtus Francavilla
VS
Campobasso
22:30
Potenza Calcio
VS
Catania
22:30
Vibonese
VS
Foggia
22:30
Taranto
VS
Juve Stabia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Asti
VS
RG Ticino
20:00
Borgosesia
VS
Sanremo
20:00
Chieri
VS
Vado
20:00
Città di Varese
VS
Bra
20:00
Fossano
VS
Saluzzo
20:00
Gozzano
VS
Casale
20:00
Pro Imperia
VS
Sestri Levante
20:00
Lavagnese
VS
PDHAE
20:00
Novara
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Arconatese
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Breno
VS
Sangiuliano City
20:00
Olginatese
VS
Pontisola
20:00
Caravaggio
VS
Sona
20:00
Casatese
VS
Desenzano Calvina
20:00
Crema
VS
Castellanzese
20:00
Legnano
VS
Brusaporto
20:00
Real Calepina
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Adrense
VS
Folgore Caratese
20:00
Villa d'Almè
VS
Leon

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Caldiero Terme
VS
Campodarsego
20:00
Cartigliano
VS
Ambrosiana
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Este
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Clodiense
20:00
Dolomiti Bellunesi
VS
Montebelluna
20:00
Spinea
VS
Union ArzignanoChiampo
20:00
Levico
VS
Adriese
20:00
Luparense
VS
Marignanese
20:00
Mestre
VS
San Martino Speme

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Alcione
VS
Aglianese
20:00
Athletic Carpi
VS
Correggese
20:00
Bagnolese
VS
Sammaurese
20:00
Forlì
VS
Ravenna
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Mezzolara
20:00
Lentigione
VS
Borgo San Donnino
20:00
Prato
VS
Tritium
20:00
Rimini
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Seravezza
VS
Real Forte Querceta

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Cannara
VS
Sporting Trestina
20:00
Lornano Badesse
VS
Cascina
20:00
Pianese
VS
Montespaccato
20:00
Poggibonsi
VS
Gavorrano
20:00
Pro Livorno
VS
Foligno
20:00
San Donato Tavarnelle
VS
Arezzo
20:00
Scandicci
VS
FC Rieti
20:00
Tiferno Lerchi
VS
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Fano
VS
Aurora Alto Casertano
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Montegiorgio
20:00
Castelnuovo Vomano
VS
San Nicolò
20:00
Matese
VS
Tolentino
20:00
Nereto
VS
Atletico
20:00
Porto D' Ascoli
VS
Trastevere
20:00
Vastese
VS
Pineto
20:00
Chieti
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
Afragolese
VS
Lanusei
19:30
Atletico Uri
VS
Real Monterotondo Scalo
20:00
Aprilia
VS
SSC Giugliano
20:00
Carbonia
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Muravera
VS
Sassari Torres
20:00
Latte Dolce
VS
Insieme Formia
20:00
Team Nuova Florida
VS
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
US Bitonto
VS
Casertana
20:00
Brindisi
VS
Gravina
20:00
San Giorgio
VS
Team Altamura
20:00
Francavilla
VS
Nardò
20:00
Molfetta Calcio
VS
Nola 1925
20:00
Nocerina
VS
Città di Fasano
20:00
Rotonda
VS
Bisceglie
20:00
Sorrento
VS
Casarano
20:00
Mariglianese
VS
Audace Cerignola
20:00
Virtus Matino
VS
Lavello

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cavese
VS
Gelbison
20:00
Città Di Sant’Agata
VS
San Luca
20:00
Cittanova Interpiana
VS
Biancavilla
20:00
Trapani 1905
VS
Castrovillari
20:00
Paternò
VS
Portici
20:00
Rende
VS
Giarre
20:00
FC Messina
VS
Paternò

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Wigry Suwałki
VS
Ruch Chorzów

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Radnički Svilajnac
VS
Jagodina
21:00
Hajduk Veljko
VS
Rembas
21:00
Vlasina
VS
Brzi Brod

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:30
Beluša
VS
Galanta
20:30
Marcelová
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:30
Nitra
VS
Imeľ

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Polvorín
VS
Estradense
17:00
Deportivo La Coruña II
VS
Arzúa
22:00
Noia
VS
Villalbés
22:00
Choco
VS
Silva
22:00
Ourense CF
VS
Atlético Arnoia
22:30
Juvenil Ponteareas
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

16:45
Praviano
VS
Tuilla
16:45
Sporting Gijon II
VS
Gijon Industrial
17:00
L'Entregu
VS
Mosconia
17:00
Covadonga
VS
Navarro
17:00
Lenense
VS
Real Oviedo II
22:00
Langreo II
VS
Lealtad
23:00
Caudal
VS
Luarca
23:00
Llanes
VS
Real Titánico
23:30
Colunga
VS
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

16:45
Siete Villas
VS
Escobedo
22:00
Castro
VS
Atlético Albericia
22:00
Colindres
VS
Samano
22:30
Textil Escudo
VS
Noja

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Beti Gazte
VS
Deportivo Alaves II
22:00
Urduliz
VS
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

16:45
Grama
VS
Girona II
17:00
San Cristobal
VS
Pobla Mafumet
17:00
Granollers
VS
Vilafranca
17:30
Guineueta
VS
Figueres
17:30
L'Hospitalet
VS
Olot
22:00
Peralada
VS
Castelldefels
00:00
Sant Andreu
VS
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
Callosa Deportiva
VS
Villajoyosa
17:00
Torrent
VS
Olímpic de Xàtiva
17:00
Villarreal III
VS
Jove Espanol
17:00
Silla
VS
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 7

16:00
Madrid 2021 FP
VS
Pozuelo Alarcón
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
Villaviciosa Odón
16:30
Trival Valderas
VS
Moratalaz
16:30
Parla
VS
RSD Alcalá
16:30
Getafe II
VS
Alcobendas Sport
17:00
Ursaria
VS
Complutense
17:00
Las Rozas
VS
Atlético Madrid II
21:00
Tres Cantos
VS
Rayo Vallecano II
21:30
Galapagar
VS
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
UD Santa Marta
VS
Ribert
22:00
Atlético Tordesillas
VS
Almazán
22:30
Ciudad Rodrigo
VS
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Huétor Vega
VS
Real Jaén
17:00
Almería II
VS
Motril
17:00
Alhaurín
VS
Juventud Torremolinos
17:00
Marbella
VS
Alhaurino
22:00
El Palo
VS
At. Malagueño
23:00
Torreperogil
VS
Torre del Mar
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Cabecense
VS
Córdoba II
17:00
Sevilla III
VS
Rota
18:00
Conil
VS
Xerez
22:00
Cartaya
VS
Tomares
22:00
Los Barrios
VS
Ceuta II
22:00
Puente Genil
VS
Lucena
23:00
Pozoblanco
VS
Utrera
23:30
Gerena
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Inter Ibiza
VS
Portmany
17:00
Mercadal
VS
Mallorca II
17:00
Platges de Calvià
VS
Poblense
17:00
San Rafael
VS
Soller
21:30
Manacor
VS
Santanyi
22:00
Murense
VS
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Atlético Paso
VS
Marino
18:00
Tenerife II
VS
Santa Úrsula
18:00
Herbania
VS
Gran Tarajal
18:00
Las Zocas
VS
Lanzarote
18:00
Vera
VS
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
El Palmar
VS
La Union Atletico
17:00
Real Murcia II
VS
Los Garres
21:00
Cartagena FC
VS
Racing Murcia
21:30
Deportiva Minera
VS
Lorca Deportiva
21:30
Mazarrón FC
VS
Bala Azul
22:00
UCAM Murcia II
VS
Yeclano
22:00
UD Caravaca
VS
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Archena Sport
VS
Cartagena II
23:00
Huércal-Overa
VS
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Miajadas
VS
Aceuchal
17:00
Olivenza
VS
UP Plasencia
17:00
Diocesano
VS
Trujillo
22:00
Badajoz II
VS
Jerez
22:30
Villafranca
VS
Azuaga
23:00
Moralo
VS
Don Álvaro
23:00
Llerenense
VS
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Beti Onak
VS
Murchante
22:00
Corellano
VS
Azkoyen

32 Spain - Tercera - Group 16

16:30
Agoncillo
VS
River Ebro
16:30
Berceo
VS
Oyonesa
17:00
Varea
VS
Haro
20:30
Vianés
VS
Anguiano
22:00
Alfaro
VS
CDFC La Calzada
22:00
Arnedo
VS
Rapid de Murillo
22:00
Casalarreina
VS
Yague
22:00
Cenicero
VS
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Calamocha
VS
Biescas
22:00
Santa Anastasia
VS
Robres
22:00
Barbastro
VS
Épila
22:00
Cariñena
VS
Giner Torrero
22:00
Atletico Monzon
VS
Borja
23:00
Belchite 97
VS
Binéfar

32 Spain - Tercera - Group 18

17:00
Albacete II
VS
Ciudad Real
17:00
Azuqueca
VS
Miguelturreño
17:00
San Clemente
VS
Guadalajara
22:00
Torrijos
VS
Almansa
23:00
Huracán Balazote
VS
Villarrubia

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Kumla
VS
Stenungsund
19:00
Grebbestad
VS
Gauthiod
20:00
Ahlafors
VS
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Sandvikens AIK
VS
Kungsängen
19:00
Hudiksvall
VS
Forsbacka
20:00
Järfälla
VS
Uppsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

20:00
IFK Luleå
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Nosaby
VS
Hässleholms IF
19:00
Ariana
VS
Eslov
19:00
Rosengård
VS
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Arameiska / Syrianska
VS
Sleipner
21:00
Assyriska
VS
United Nordic
21:00
Enskede
VS
Lidingö
23:00
IFK Eskilstuna
VS
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hittarp
VS
Sävedalen

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

16:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Amed SK
18:00
Akhisar Belediyespor
VS
Karacabey Birlikspor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Kırklarelispor
18:00
Isparta Davrazspor
VS
Şanlıurfaspor
18:00
24 Erzincanspor
VS
Pazarspor
18:00
Pendikspor
VS
Eskişehirspor
18:00
Tire 1922
VS
Kastamonuspor
18:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Nazilli Belediyespor
18:00
Utaş Uşakspor
VS
Ankara Demirspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
İnegölspor
VS
Bayburt İÖİ
18:00
Somaspor
VS
Bodrumspor
18:00
Adıyaman 1954
VS
Kahramanmaraşspor
18:00
Van BB
VS
Etimesgut Belediyespor
18:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Sarıyer
18:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Turgutluspor
18:00
Afjet Afyonspor
VS
Serik Belediyespor
18:00
Osmanlıspor
VS
Çorum Belediyespor
18:00
Niğde Belediyespor
VS
Sivas Belediyespor
18:00
Ergene Velimeşespor
VS
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Batman Petrolspor
VS
Nevşehirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
18:00
Düzcespor
VS
Bayrampaşaspor
18:00
Kuşadasıspor
VS
Kızılcabölükspor
18:00
Şile Yıldızspor
VS
Iğdır FK
18:00
Yomraspor
VS
52 Orduspor FK
18:00
Yeni Çarşı FK
VS
Kestelspor
18:00
Çarşambaspor
VS
Iskenderunspor A.Ş.
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Elazig Karakocan FK
18:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Hacettepe

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Karabükspor
VS
Ofspor
18:00
Edirnespor
VS
Ağrı 1970
18:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Derincespor
18:00
Modafenspor
VS
Karşıyaka

5 Brazil - Acreano

03:00
Rio Branco
VS
Humaitá
05:00
Sao Francisco
VS
ADESG

5 Brazil - Alagoano

02:00
ASA
VS
Murici

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Atlético Alagoinhas
VS
Jacuipense

5 Brazil - Copa do Nordeste

04:30
Fortaleza
VS
Sport Recife

5 Brazil - Capixaba

02:00
Rio Branco ES
VS
Real Noroeste
04:30
Desportiva ES
VS
Nova Venécia

5 Brazil - Mineiro 1

21:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Caldense
04:00
Democrata GV
VS
Tombense

5 Brazil - Paraense

04:00
Remo
VS
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

02:00
Sousa
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Coritiba
VS
Maringá

5 Brazil - Paulista A1

02:00
Palmeiras
VS
São Paulo

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Votuporanguense
VS
São José EC

5 Brazil - Piauiense

02:00
Flamengo PI
VS
Altos
02:00
Fluminense PI
VS
Oeirense
02:00
Parnahyba
VS
Ríver
02:00
4 de Julho
VS
Corí-Sabbá

5 Brazil - Potiguar

02:00
América RN
VS
Globo

5 Brazil - Rondoniense

02:45
Gênus
VS
Real Ariquemes
02:45
Uniao Cacoalense
VS
Porto Velho

5 Brazil - Sergipano

02:00
Falcon
VS
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Chapadão
VS
Dourados Atlético
03:00
Operário MS
VS
Aquidauanense
04:00
Naviraiense
VS
Costa Rica - MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:05
Dock Sud
VS
Villa San Carlos

44 Argentina - Torneo Federal A

02:00
Gimnasia y Tiro
VS
Sarmiento Resistencia
02:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Defensores Belgrano VR
02:00
Sansinena
VS
Villa Mitre
02:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Deportivo Camioneros
02:00
Circulo Deportivo
VS
Independiente Chivilcoy
02:10
Huracán Las Heras
VS
Cipolletti
02:15
San Martín Formosa
VS
Central Norte
02:30
Juventud Antoniana
VS
CDJU Gualeguaychu
02:30
Argentino Monte Maíz
VS
Sol de Mayo
02:45
Juventud Unida Univ.
VS
Estudiantes de San Luis
03:00
Crucero del Norte
VS
Gimnasia Concepción
03:00
Unión Sunchales
VS
Douglas Haig
04:00
Sportivo Las Parejas
VS
Racing Córdoba
05:00
Atlético Paraná
VS
Sportivo Belgrano
06:00
Liniers Bahía Blanca
VS
Olimpo

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
River Plate
VS
Dakota
05:00
Estrella
VS
RCA

144816 Belize - Premier League

08:00
Altitude
VS
San Pedro Pirates
05:00
Caesar Ridge
VS
Hankook Verdes
05:00
Wagiya
VS
Garden City

909440 Cambodia - C-League

18:30
Svay Rieng
VS
Naga World

866998 Fiji - National Football League

07:00
Nadroga
VS
Nasinu
09:00
Nadi
VS
Suva
10:00
Navua
VS
Rewa
11:00
Ba
VS
Labasa

3347 San Marino - Campionato

20:00
Murata
VS
Tre Fiori
20:00
Virtus
VS
Tre Penne
20:00
Juvenes / Dogana
VS
San Giovanni

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
บริสเบน รอร์
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:20
Macarthur
VS
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

20:00
Besa Kavajë
VS
Tërbuni Pukë

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Klosi
VS
Murlani

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Gyeongnam
VS
Gwangju
14:00
Asan Mugunghwa
VS
Busan I'Park

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
St George Willawong
VS
Univ. Queensland

98 Australia - New South Wales

12:00
Blacktown City
VS
Sydney United
13:00
Rockdale City Suns
VS
Mt Druitt Town

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Capalaba
VS
Brisbane Roar II

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Francs Borains
VS
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Oberhausen U19
VS
Dusseldorf U19
16:00
RW Essen U19
VS
Alemannia Aachen U19
16:00
Bochum U19
VS
Wuppertaler SV U19
16:00
Hansa Rostock U19
VS
Osnabruck U19
16:00
Hannover U19
VS
Holstein Kiel U19
16:00
Saarbrucken U19
VS
Unterhaching U19
16:00
Augsburg U19
VS
Kaiserslautern U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Borussia Dortmund U19
18:00
Bayern U19
VS
Stuttgarter Kickers U19
18:15
Duisburg U19
VS
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Spal U19
VS
Lecce U19
18:00
Napoli U19
VS
Torino U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Cosenza U19
VS
Cesena U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Jagiellonia U18
VS
Pogon Szczecin U18
18:00
Slask U18
VS
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Uthongathi
VS
Hungry Lions
20:00
Black Leopards
VS
Jomo Cosmos
20:00
University of Pretoria
VS
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

22:00
MFM
VS
Heartland
22:00
Kwara United
VS
Remo Stars
22:00
Niger Tornadoes
VS
Akwa Starlets
22:00
Sunshine Stars
VS
Plateau United
22:00
Enyimba
VS
Wikki Tourist
22:00
Katsina United
VS
Abia Warriors
22:00
Lobi Stars
VS
Enugu Rangers
22:00
Gombe United
VS
Kano Pillars
22:00
Nasarawa United
VS
Shooting Stars

65437 Panama - Lpf

04:00
Árabe Unido
VS
Veraguas
06:00
Sporting San Miguelito
VS
Atlético Chiriquí

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drenica
VS
KF Feronikeli
19:30
Gjilani
VS
KF Ballkani

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Heidelberg United
VS
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:00
Thun II
VS
Lancy
19:30
Münsingen
VS
Solothurn
20:30
Kosova
VS
Buochs
21:00
Grasshopper II
VS
Bassecourt

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Biel-Bienne
VS
Zürich II

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Rodange
VS
UNA Strassen
21:00
RM Hamm Benfica
VS
Fola Esch
21:00
Wiltz
VS
Victoria Rosport
21:00
F91 Dudelange
VS
Differdange 03
21:00
Jeunesse d'Esch
VS
Etzella Ettelbrück
21:00
Hostert
VS
Mondorf-les-Bains

143 Austria - Regionalliga: Mitte

22:00
Sturm Graz II
VS
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
First Vienna

482134 Lesotho - Premier League

19:00
LMPS
VS
LCS
20:00
CCX
VS
Manonyane
20:00
Lifofane
VS
Liphakoe Football Club

227 Russia - FNL 2 - Group 1

17:00
Biolog
VS
Druzhba
19:00
Anzhi
VS
Legion Dynamo
19:00
Mashuk-KMV
VS
Chayka
19:30
SKA Rostov
VS
Makhachkala
19:30
Dinamo Stavropol'
VS
Forte Taganrog
20:00
Chernomorets
VS
Kuban Kholding

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

20:30
Suduroy
VS
Royn

1560 Congo - Ligue 1

20:00
V.Club Mokanda
VS
Patronage Sainte-Anne
20:00
Nouvelle Génération
VS
Étoile du Congo
21:00
Leopards de Dolisie
VS
Nathaly's
22:00
Nico-Nicoye
VS
Cheminots
22:00
Kondzo
VS
CARA Brazzaville

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Team TG FF W
VS
Alingsås W
19:00
Rävåsen W
VS
Mallbacken W
20:00
Gamla Upsala W
VS
IFK Sundsvall W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:30
Åland United W
VS
KuPS W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Levante W
VS
Sevilla W
16:30
Eibar W
VS
Alavés W
17:00
Huelva W
VS
Real Madrid W
17:00
Rayo Vallecano W
VS
Atletico Granadilla W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
OH Leuven II
VS
RFC de Liege W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Brondby W
VS
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

17:45
Guingamp W
VS
Lyon W
17:45
Paris W
VS
Paris SG W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Roma W
VS
Verona W
19:30
Empoli W
VS
AC Milan W
19:30
Juventus W
VS
Sampdoria W

4125 Uganda - Uganda Cup

19:00
Onduparaka
VS
SC Villa

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

16:00
Real Oviedo II W
VS
Mos W
17:00
Gijón FF W
VS
Villestro W
17:30
Victoria FC W
VS
Deportivo La Coruña II W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aiolikos
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Keratsini
VS
Proodeftiki
20:00
Karavas
VS
Pyliou
20:00
Panelefsiniakos
VS
Aias Salamina
20:00
Aittitos Spata
VS
Thyella Diastavroseos

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
Corinthians W
VS
São Paulo W
01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Santos W
01:00
CRESSPOM W
VS
ESMAC W

155 Romania - Liga 2

15:00
Brașov Steagul Renașt
VS
SCM Gloria Buzau
17:30
Unirea Slobozia
VS
Universitatea Cluj

44 Argentina - Reserve League

20:00
Barracas Central Res.
VS
Independiente Res.

712 Korea Republic - WK-League

13:00
Boeun Sangmu W
VS
Seoul W

401 Slovakia - Youth League

16:00
Slovan Bratislava U19
VS
DAC U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Trenčín U19
VS
Senica U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Heidelberg United U21
VS
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Kamogawa W
11:00
Iga Kunoichi W
VS
Nittaidai W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Freetown City
VS
Anti Drugs Strikers
23:15
Mighty Blackpool
VS
East End Lions
23:30
RSLAF
VS
Central Parade

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Rheindorf Altach II
VS
Lochau
21:00
Andelsbuch
VS
Hörbranz

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
St. George Willawong Res
VS
Univ. Queensland Res.

80 Chile - Segunda División

07:00
San Marcos
VS
San Antonio Unido
23:00
Deportes Valdivia
VS
Iberia
02:00
Deportes Limache
VS
Lautaro de Buin
03:00
General Velásquez
VS
Real San Joaquín
03:00
Concepcion
VS
Independiente

453172 Macao - Primeira Division

14:00
CPK
VS
Cheng Fung
16:00
Tak Chun Ka I
VS
Lun Lok

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Nara Club
11:00
Sony Sendai
VS
Osaka
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Kochi United
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Honda Lock
VS
Matsue City
11:00
Criacao Shinjuku
VS
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
JFA Academy W
VS
Norrdea Hokkaido W
11:00
Veertien Mie W
VS
Yamato Sylphid W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Yunogo Belle W

99474 World - Club Friendlies 3

21:00
Moss
VS
Fram
23:00
Staal Jørpeland
VS
Vidar

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

18:00
Espanyol II W
VS
Son Sardina W
18:30
Pardinyes W
VS
Sant Lluís W
20:00
Transportes Alcaine II W
VS
Stadium Casablanca W
21:00
Balears W
VS
Europa W
22:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Vic Riuprimer W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

16:00
Athletic Club III W
VS
Aurrerá de Vitoria W
17:30
Bizkerre W
VS
Arratia W
17:30
Monte W
VS
Añorga W
17:30
Nueva Montaña W
VS
Mutilvera W
18:00
San Ignacio W
VS
Oiartzun W
23:30
Real Sociedad II W
VS
Tolosa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

16:30
Salamanca W
VS
Granada II W
17:00
Badajoz W
VS
La Cañada Atlético W
21:00
La Rambla W
VS
Extremadura W
21:00
Cacereño II W
VS
Sevilla II W
22:00
Olympia Las Rozas W
VS
San Miguel W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

17:00
Samper W
VS
Torrelodones W
17:00
Tres Cantos W
VS
Atlético Madrid III W
18:00
Atlético Lince W
VS
Laurus W
21:00
Madrid III W
VS
Pozuelo Alarcón W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

18:00
Orientación Marítima W
VS
La Garita W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

16:00
CFF Albacete W
VS
San Vicente W
17:00
Villarreal II W
VS
Murcia Féminas W
17:30
UD Aguilas W
VS
Discobolo-La Torre W
17:30
Aldaia W
VS
Levante II W
21:30
Toledo W
VS
Albacete II W
23:00
Elche II W
VS
Plaza Argel W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

18:00
Znamya Truda
VS
Chita
19:00
Khimik Dzerzhinsk
VS
Baltika BFU
20:00
Olimp-Dolgoprudny II
VS
Luki-Energiya

227 Russia - FNL 2 - Group 3

18:00
Zenit Penza
VS
Saturn Ramenskoye
18:00
Arsenal Tula II
VS
Znamya Noginsk
20:00
Kaluga
VS
Kvant

227 Russia - FNL 2 - Group 4

13:00
Novosibirsk
VS
Amkar Perm'
16:00
Tyumen
VS
Nosta
19:00
Zvezda Perm
VS
Orenburg II
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Chelyabinsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Pabellón Ourense U19
VS
Pontevedra U19
17:30
Bansander U19
VS
Celta de Vigo U19
17:30
Racing Santander U19
VS
Val Miñor U19
21:00
Covadonga U19
VS
Marina Sport U19
22:00
Bezana U19
VS
Lugo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:00
Antiguoko U19
VS
Txantrea U19
17:00
Getxo U19
VS
Villegas U19
17:30
UD Logroñés U19
VS
Arenas Getxo U19
21:00
Eibar U19
VS
Pamplona U19
21:30
Mutilvera U19
VS
Tudelano U19
21:45
Real Sociedad U19
VS
Osasuna U19
22:00
AD San Juan U19
VS
Danok Bat U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

21:30
Bellvitge U19
VS
San Francisco U19
23:00
Montecarlo U19
VS
Real Zaragoza U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

17:00
Coria U19
VS
Tiro de Pichón U19
17:00
Santa Fe U19
VS
Córdoba U19
17:00
Castilleja U19
VS
San Félix U19
17:00
Séneca U19
VS
Tomares U19
17:15
Atlético Jaén U19
VS
Sevilla U19
18:15
Calavera U19
VS
Sanluqueno U19
22:30
Vázquez Cultural U19
VS
Almería U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Flecha Negra U19
VS
Trival Valderas U19
17:00
Alcorcón U19
VS
Badajoz U19
17:30
Cultural Leonesa U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
18:15
Burgos CF U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Rayo Vallecano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

20:30
Las Palmas U19
VS
Huracán U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Alzira U19
VS
Conquense U19
17:30
Elche U19
VS
Roda U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
17:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Phitsanulok
18:00
Cha Choeng Sao
VS
สมุทรปราการ ซิตี้