lsm99

ตารางบอล 6 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
เชลซี
VS
เรอัล มาดริด
02:00
บียาร์เรอัล
VS
FC Bayern München

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:30
เบิร์นลีย์
VS
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ฟูลัม
01:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
02:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
บอร์มัธ

11 บุนเดิสลีกา

23:30
FC Augsburg
VS
FSV Mainz 05

479 เจลีก

16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
วิสเซล โคเบะ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
สากัน โตสู
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:30
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

49477 ไทยลีก

18:00
BG Pathum United
VS
PT Prachuap FC
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Singha Chiangrai United

462 England - Professional Development League

01:00
Colchester U23
VS
Crewe U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

01:00
TEC
VS
Quick Boys
01:00
AFC
VS
De Treffers

11 Germany - 3. Liga

00:00
Hallescher FC
VS
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

22:45
Pipinsried
VS
1860 Rosenheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
Eilenburg
VS
Chemnitzer FC
00:00
Lokomotive Leipzig
VS
ZFC Meuselwitz
00:00
Energie Cottbus
VS
Germania Halberstadt
00:00
Carl Zeiss Jena
VS
Luckenwalde
00:00
Auerbach
VS
Chemie Leipzig
00:00
Tennis Borussia
VS
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
Hoffenheim II
VS
Schott Mainz
00:00
Hessen Kassel
VS
Mainz 05 II
00:00
Stuttgart II
VS
Sonnenhof Großaspach
00:00
Elversberg
VS
Aalen

11 Germany - Regionalliga: West

00:30
Sportfreunde Lotte
VS
Uerdingen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

00:00
Lörrach-Brombach
VS
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

23:00
Bayern Hof
VS
Eintracht Bamberg
23:00
Sand
VS
SC Feucht
23:00
Neumarkt Germany
VS
Großbardorf
23:00
Ansbach
VS
Vatan Spor
23:00
Vilzing
VS
Cham

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

22:30
Pullach
VS
Gundelfingen
22:45
Hankofen-Hailing
VS
Dachau

11 Germany - Oberliga: Bremen

00:00
Hastedt
VS
Borgfeld
00:00
Vatan Sport
VS
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

22:30
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Budissa Bautzen
22:30
Blau-Weiß Zorbau
VS
Plauen
22:30
Wacker Nordhausen
VS
Einheit Wernigerode
22:30
An der Fahner Höhe
VS
Arnstadt
23:00
Bischofswerdaer FV
VS
Krieschow
23:00
Martinroda
VS
Rot-Weiß Erfurt

919 Armenia - Premier League

18:00
Alashkert
VS
Noravank
21:00
BKMA
VS
Ararat

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Qaradağ Lökbatan
VS
Zira II
18:00
FK Qəbələ II
VS
MOIK
18:00
Sabah II
VS
Zaqatala

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

21:00
Sarajevo
VS
Igman Konjic
23:00
Velez
VS
Tuzla City

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Krupa na Vrbasu
VS
Kozara Gradiska

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
FK Minyor Pernik
VS
Neftohimik
21:00
Marek
VS
Botev Plovdiv II
21:00
Sozopol
VS
Sportist Svoge
21:00
Yantra 1919
VS
Strumska slava
21:00
Septemvri Simitli
VS
Septemvri Sofia
21:00
Hebar 1918
VS
Spartak Varna
21:00
Ludogorets II
VS
CSKA 1948 Sofia II
21:00
Levski Lom
VS
Maritsa Plovdiv
21:00
Dobrudzha 1919
VS
Lovech
23:30
Etar
VS
Montana

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Olympiada Lympion
VS
Nea Salamis

116 Cyprus - Cyprus Cup

21:00
Enosis
VS
Ethnikos Achna
23:00
Anorthosis
VS
อาโปเอล

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Dukla Praha
VS
Vysočina Jihlava
21:30
Příbram
VS
Ústí nad Labem
21:30
Varnsdorf
VS
Zbrojovka Brno
21:30
Viktoria Žižkov
VS
Vlašim

1233 Finland - Finland Cup

23:00
TPV
VS
EIF

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

21:00
Győri ETO
VS
Szolnoki MÁV
21:00
III. Kerületi TUE
VS
Vasas
21:00
Dorogi
VS
Diósgyőr
21:00
Szentlőrinc SE
VS
Budaörs
23:00
Budafoki MTE
VS
Pécsi MFC
23:00
Békéscsaba
VS
Siófok
23:00
Szeged 2011
VS
Csákvári TK
23:00
Tiszakecske
VS
Ajka
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Soroksár SC
23:15
Nyíregyháza Spartacus
VS
Kecskemeti TE

251 Italy - Serie B

19:00
ปาร์มา
VS
Como
00:00
Monza
VS
Ascoli
00:00
Pisa
VS
เบรสชา
00:00
Vicenza
VS
Crotone
00:00
Cittadella
VS
Perugia

748 Latvia - Virsliga

21:00
Liepāja
VS
FC Daugavpils / Progress
21:30
Valmiera / BSS
VS
Metta / LU
23:00
Rīgas FS
VS
Auda

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Skopje
VS
Shkupi
20:00
Bregalnica Stip
VS
Rabotnicki
20:00
Renova
VS
Makedonija
20:00
Pelister
VS
Skendija 79
20:00
Borec
VS
Akademija Pandev
20:00
Tikves
VS
Struga

998 Montenegro - First League

19:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Sutjeska
20:00
Budućnost
VS
Rudar
20:30
Jezero
VS
Iskra
22:00
Zeta
VS
Dečić
23:00
Mornar
VS
Petrovac

1578 Norway - NM Cup

23:00
Molde
VS
Strømsgodset

2 Poland - 1. Liga

23:00
Puszcza Niepołomice
VS
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Odra Opole
VS
Polkowice
01:30
Katowice
VS
Widzew Lodz

2 Poland - Polish Cup

23:00
Raków Częstochowa
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

23:00
Rostov
VS
Krylya Sovetov

227 Russia - FNL

19:00
Yenisey
VS
Orenburg
19:00
Krasnodar II
VS
Neftekhimik
20:00
Spartak Moskva II
VS
Fakel
20:00
Dolgie Prudy
VS
Volgar Astrakhan
21:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Baltika
22:00
Tekstilshchik
VS
Metallurg Lipetsk
22:00
KAMAZ
VS
Rotor Volgograd
23:00
Urozhay
VS
Tom' Tomsk
23:00
Torpedo Moskva
VS
Akron
23:00
Veles
VS
SKA Khabarovsk

1161 Scotland - Championship

01:45
Dunfermline Athletic
VS
Raith Rovers

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Bačka Palanka
VS
Grafičar
23:00
Javor Ivanjica
VS
Zlatibor Čajetina

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Atlético
VS
Bogotá
04:00
Barranquilla
VS
Llaneros

353 Colombia - Copa Betplay

02:00
Real San Andres
VS
Unión Magdalena
03:00
Tigres
VS
Patriotas Boyacá
05:30
Jaguares de Córdoba
VS
Alianza Petrolera

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Santos de Guápiles
VS
San Carlos
09:00
Alajuelense
VS
Sporting San José

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:30
Municipal
VS
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

01:00
Coatepecano IB
VS
Puerto San Jose
04:00
San Pedro
VS
Amatitlan
04:00
Plataneros
VS
Siquinalá
04:00
Juventud Pinulteca
VS
Comunicaciones II
04:00
Agua Blanca
VS
Deportivo Sanarate
04:00
Aurora
VS
Chimaltenango

458 Mexico - Liga de Expansión MX

09:05
Dorados
VS
Atlante
05:00
Mineros de Zacatecas
VS
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

04:00
H&H Export
VS
Managua
06:00
UNAN Managua
VS
Real Madriz

3483 USA - US Open Cup

07:00
Union Omaha
VS
Des Moines Menace
07:30
Tulsa Roughnecks
VS
Tulsa Athletics
07:30
San Antonio
VS
D'Feeters Kicks
08:30
New Mexico United
VS
Las Vegas Legends FC
09:30
Central Valley Fuego
VS
El Paso Locomotive
09:30
Orange County
VS
LA Force
06:00
North Carolina
VS
Rio Grande Valley
06:00
Miami FC II
VS
Miami United
06:00
FC Motown
VS
Syracuse Pulse
06:30
Louisville City
VS
Chattanooga Red Wolves
06:30
Western Mass Pioneers
VS
Flower City Union

146 South Africa - Premier League

22:00
Baroka
VS
AmaZulu
22:00
Royal AM
VS
Marumo Gallants FC
22:00
Golden Arrows
VS
Stellenbosch
22:30
Sekhukhune United
VS
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
VS
Cape Town City
00:30
Moroka Swallows
VS
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

21:30
Onze Bravos
VS
Sagrada Esperança
22:30
Petro de Luanda
VS
Progresso

593 Cameroon - Elite One

21:30
Yafoot
VS
PWD
22:00
Fovu Club
VS
Renaissance
00:00
Avion Academy
VS
Dragon de Yaounde

886 Egypt - Premier League

02:30
Pyramids FC
VS
Zamalek
02:30
Al Ahly
VS
Al Ittihad

16175 Libya - Premier League

04:00
Shabaab Al Jabal
VS
Al-Akhdar
04:00
Al Ahli Benghazi
VS
Al-Tahaddi

56518 Sudan - Sudan Premier League

03:00
Al Hilal Omdurman
VS
Hilal El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Biashara United
VS
Mbeya Kwanza
00:15
Azam
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

18:00
Lusaka Dynamos
VS
Kabwe Warriors
20:00
Konkola Blades
VS
Green Buffaloes
20:00
Nkwazi
VS
Red Arrows
20:00
Green Eagles
VS
Nkana
20:00
Prison Leopards
VS
Kansanshi Dynamos
20:00
Power Dynamos
VS
Chambishi
20:00
Forest Rangers
VS
ZESCO United
20:00
Buildcon
VS
Indeni

35376 Saudi Arabia - Division 1

01:20
Al Jeel
VS
Al Shoalah
02:00
Al Orubah
VS
Jeddah
02:00
Al Wahda
VS
Al-Ain

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
Hammam-Lif
VS
ES Tunis
19:30
CS Sfaxien
VS
Hammam-Sousse
19:30
Ben Guerdane
VS
Tataouine
19:30
Métlaoui
VS
CA Bizertin
19:30
Rejiche
VS
Olympique Béja
19:30
Slimane
VS
Zarzis
19:30
Club Africain
VS
Monastir
19:30
Etoile du Sahel
VS
Chebba

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Robin Hood
VS
X-Roads Warriors

64306 Hong Kong - Premier League

19:00
Kitchee
VS
Tai Chung

153732 India - I-League

16:30
Minerva Punjab
VS
Arrows
18:35
Mohammedan
VS
Rajasthan FC
21:35
Real Kashmir
VS
Churchill Brothers

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Seongnam
VS
Sangju Sangmu
17:30
Seoul
VS
Gangwon
17:30
Pohang Steelers
VS
Suwon

3995 Malaysia - Super League

21:00
Kuala Lumpur
VS
Johor Darul Ta'zim
21:00
Kedah
VS
Pahang
21:00
MISC
VS
Terengganu

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

16:00
Hue
VS
Sai Gon
17:00
Long An
VS
Sanna Khanh Hoa

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

00:30
HV & CV Quick
VS
EVV
00:30
Blauw Geel '38
VS
Gemert
00:30
HSC '21
VS
OFC Oostzaan
00:30
Groene Ster
VS
UNA
00:30
OSS '20
VS
GVV Unitas
01:00
Hoogland
VS
Hollandia
01:00
DEM
VS
Dongen
01:00
Westlandia
VS
ADO '20
01:15
USV Hercules
VS
JOS Watergraafsmeer

99474 World - CONCACAF Champions League

09:00
Pumas UNAM
VS
Cruz Azul

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
Wilstermann
07:30
Atlético GO
VS
LDU Quito
05:15
General Caballero JLM
VS
Deportivo La Guaira
05:15
Fluminense
VS
Oriente Petrolero
05:15
Unión Santa Fe
VS
Junior FC

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Always Ready
VS
Corinthians
07:30
Deportivo Cali
VS
Boca Juniors
08:00
Sporting Cristal
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Bragantino
VS
Nacional
05:00
América Mineiro
VS
Independiente del Valle
05:00
Talleres Córdoba
VS
Universidad Católica

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

23:30
Vosselaar
VS
Geel

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Ustrem Donchevo
VS
Ludogorets III

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:00
Vratimov
VS
Blansko

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Edessaikos
20:00
Lefkimmi
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Kozani
20:00
Pontion Karagiannion
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Iraklis Ampelokipon

674 Hungary - NB 3: Nyugati

21:00
Tatabánya
VS
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie C: Girone A

23:00
Fiorenzuola
VS
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Taranto
VS
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Derthona
VS
Casale

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Montegiorgio
VS
Nereto
20:00
Porto D' Ascoli
VS
Aurora Alto Casertano

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Muravera
VS
Cassino
21:00
Arzachena
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Casarano
VS
Nardò
20:00
Bisceglie
VS
Virtus Matino
20:00
Rotonda
VS
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cavese
VS
Trapani 1905
20:00
San Luca
VS
Portici

32 Spain - Tercera - Group 1

01:00
Sofán
VS
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 5

00:00
Girona II
VS
Manresa

32 Spain - Tercera - Group 12

22:30
Atlético Paso
VS
Unión Viera
03:00
Marino
VS
Vera

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Erbaaspor
VS
Bugsaşspor
18:00
Hendek Spor
VS
Kahta 02 Spor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Gümüşhanespor
VS
Türk Metal Kırıkkale
18:00
Tepecikspor
VS
Fethiyespor
18:00
Orduspor 1967
VS
Erokspor

5 Brazil - Acreano

05:00
Galvez
VS
ADESG

5 Brazil - Alagoano

06:00
CSA
VS
CRB

5 Brazil - Maranhense

01:30
Iape
VS
São José MA

5 Brazil - Paraense

19:30
Tuna Luso
VS
Águia de Marabá
06:00
Paysandu
VS
Remo

5 Brazil - Paraibano

06:15
Botafogo PB
VS
Atlético Cajazeirense
06:15
Sousa
VS
Auto Esporte

5 Brazil - Paulista A3

05:00
São José EC
VS
USAC
05:30
Marília
VS
Capivariano
05:30
Noroeste
VS
EC São Bernardo
06:00
Comercial
VS
Votuporanguense

5 Brazil - Pernambucano 1

06:00
Sport Recife
VS
Salgueiro

5 Brazil - Piauiense

06:00
Parnahyba
VS
Altos

5 Brazil - Potiguar

06:30
América RN
VS
ABC

5 Brazil - Sergipano

06:30
Falcon
VS
Sergipe

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Chapadão
VS
Operário MS
06:30
Naviraiense
VS
Dourados Atlético

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Villa San Carlos
VS
Cañuelas

3347 San Marino - Campionato

02:15
Tre Penne
VS
Juvenes / Dogana
02:15
San Giovanni
VS
Pennarossa
02:15
Cosmos
VS
Virtus
02:15
La Fiorita
VS
Murata

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
18:05
เพิร์ธ กลอรี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Gwangju
VS
Busan I'Park
17:00
Ansan Greeners
VS
Anyang
17:30
Asan Mugunghwa
VS
Gyeongnam

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Tienen
VS
Sint-Eloois-Winkel
01:00
Dessel Sport
VS
Mandel United
01:00
Olympic Charleroi
VS
Heist
01:00
Francs Borains
VS
Thes Sport
01:00
URSL Visé
VS
Rupel Boom
01:00
Liège
VS
La Louvière Centre
01:00
Knokke
VS
Dender

1424 Morocco - Coupe Du Trone

05:00
RSB Berkane
VS
Mouloudia Oujda
05:00
Kasba Tadla
VS
Raja Casablanca

251 Italy - Primavera 2

20:30
Brescia U19
VS
Udinese U19

251 Italy - Coppa Italia Serie C

01:00
Südtirol
VS
Calcio Padova

716 Nigeria - Npfl

22:00
Shooting Stars
VS
Gombe United
22:00
Kano Pillars
VS
Akwa United
22:00
Enugu Rangers
VS
Katsina United
22:00
Abia Warriors
VS
Enyimba
22:00
Akwa Starlets
VS
Kwara United
22:00
Remo Stars
VS
MFM
22:00
Nasarawa United
VS
Heartland

62 Switzerland - 1.Liga Classic

00:30
St. Gallen II
VS
Lugano II
01:00
Balzers
VS
Baden
01:00
Linth
VS
Thalwil
01:15
Langenthal
VS
Kosova

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

23:00
Zürich II
VS
Basel II
00:30
Cham
VS
Bellinzona
00:30
Rapperswil-Jona
VS
Bavois
00:45
Breitenrain
VS
Biel-Bienne
01:00
Étoile Carouge
VS
Sion II
01:00
YF Juventus
VS
Young Boys II
01:00
Black Stars
VS
Stade Nyonnais
01:00
Brühl
VS
Chiasso

296 Serbia - Serbian Cup

21:00
Novi Pazar
VS
Metalac GM
22:00
Partizan
VS
Loznica
23:30
Rad Beograd
VS
Vojvodina
23:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Bačka Topola

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

15:00
Igilik
VS
Zhenys
16:00
Kyran
VS
Akademiya Ontustik
16:00
Aqtobe City
VS
Arys
17:00
Kaisar
VS
Okzhetpes
17:00
Yassy Turkistan
VS
Khan Tengri
17:00
Zhetysu
VS
Altay
17:00
SD Family
VS
Jas Qyran

227 Russia - FNL 2 - Group 1

18:30
Spartak Nal'chik
VS
Biolog
19:00
Druzhba
VS
Dinamo Stavropol'

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Diables Noirs
VS
Otôho d'Oyo

556 Belgium - 1st National Women

01:00
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Wuustwezel W

251 Italy - Primavera Cup

19:00
Atalanta U19
VS
Empoli U19
21:30
Fiorentina U19
VS
Roma U19

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Bangu U20

155 Romania - Liga 2

20:30
Concordia Chiajna
VS
Unirea Slobozia
23:00
Petrolul 52
VS
Hermannstadt

2507 Gambia - GFA League

04:00
Brikama United
VS
Hawks
06:00
Waa Banjul Football
VS
Marimoo

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:00
Magpies
VS
Mackay Wanderers
16:00
Mackay Lions
VS
Magpies Crusaders
16:00
Runaway Bay
VS
Gold Coast Knights
16:15
Yeronga Eagles
VS
Brisbane City
16:30
Mitchelton
VS
Robina City
16:30
Southport Warriors
VS
Western Pride
16:30
North Pine
VS
Univ. Queensland
16:30
Gold Coast United
VS
North Brisbane
16:30
Nambour Yandina United
VS
Sunshine Coast
16:30
The Lakes
VS
Redlands United
16:30
Ridge Hills United
VS
Southside Eagles
16:30
Redcliffe PCYC
VS
Capalaba
16:30
Rochedale Rovers
VS
North Star
16:30
Holland Park Hawks
VS
SWQ Thunder
17:00
Caboolture
VS
Taringa Rovers

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:30
Beaumaris
VS
Preston Lions

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

17:00
South Maitland
VS
Hamilton Azzurr

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Old Edwardians
VS
Kamboi Eagles
23:15
East End Tigers
VS
Diamond Stars

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

00:00
Bezau
VS
Fussach

3374 Gibraltar - Premier Division

01:45
Europa FC
VS
Lincoln Red Imps

1161 Scotland - Football League - Highland League

02:00
Strathspey Thistle
VS
Forres Mechanics
02:00
Deveronvale
VS
Clachnacuddin

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Celta de Vigo U19
VS
Racing Santander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

22:00
Espanyol U19
VS
Mallorca U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

22:00
Málaga U19
VS
Real Betis U19
00:00
Vázquez Cultural U19
VS
Sanluqueno U19
00:00
Granada U19
VS
Castilleja U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

23:00
Unión Adarve U19
VS
Real Madrid U19
23:00
Rayo Vallecano U19
VS
Atl. Madrid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

22:00
Conquense U19
VS
Levante U19