lsm99

ตารางบอล 9 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
อาร์เซน่อล
VS
ไบรท์ตัน
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เชลซี
21:00
วัตฟอร์ด
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
23:30
แอสตันวิลลา
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
บอร์มัธ
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
แบล็กพูล
21:00
บริสตอลซิตี
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
มิลล์วอลล์
VS
บาร์นสลีย์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
เรดิง
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
สวอนซีซิตี
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
สโตกซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
มอร์แคมป์
21:00
Cheltenham Town
VS
พอร์ตสมัท
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Exeter City
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Stevenage
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Barrow
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Hartlepool United
21:00
Northampton Town
VS
Bradford City
21:00
Port Vale
VS
Oldham Athletic
21:00
โรชเดล
VS
Walsall
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Harrogate Town
21:00
สคันธอร์ป
VS
Mansfield Town
21:00
Sutton United
VS
Leyton Orient
21:00
Swindon Town
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
บริสตอล โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
อูเทรชท์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
อาแจกซ์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:00
NEC
VS
ทเวนเต้

11 บุนเดิสลีกา

20:30
FC Bayern München
VS
FC Augsburg
20:30
VfL Wolfsburg
VS
DSC Arminia Bielefeld
20:30
FC Köln
VS
FSV Mainz 05
20:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
Borussia Mönchengladbach
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
FC Union Berlin

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
แร็งส์
VS
แรนส์
02:00
Clermont
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
เอ็มโปลี
VS
Spezia
23:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
เวโรน่า
01:45
กายารี่
VS
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

19:00
กาดิซ
VS
เรอัล เบติส
21:15
มาจอร์กา
VS
แอตเลติโก มาดริด
23:30
บียาร์เรอัล
VS
แอธเลติก บิลเบา
02:00
เรอัล มาดริด
VS
เกตาเฟ่

479 เจลีก

17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

11:00
Grulla Morioka
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
มาชิดา เซลเวีย
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
Roasso Kumamoto
15:00
FC เรียวเคียว
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

18:00
Khonkaen United
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Police Tero FC
VS
True Bangkok United
18:30
SCG Muangthong United
VS
Samut Prakan City
19:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Port FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Boreham Wood
21:00
Barnet
VS
Solihull Moors
21:00
Bromley
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Dover Athletic
VS
Maidenhead United
21:00
Halifax Town
VS
Woking
21:00
King's Lynn Town
VS
Yeovil Town
21:00
Torquay United
VS
Notts County
21:00
Wealdstone
VS
Chesterfield
21:00
Weymouth
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Wrexham
VS
Eastleigh
23:20
Stockport County
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Hereford
21:00
AFC Telford United
VS
Blyth Spartans
21:00
Alfreton Town
VS
Darlington
21:00
Brackley Town
VS
York City
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Chorley
21:00
Curzon Ashton
VS
Boston United
21:00
Farsley Celtic
VS
Kettering Town
21:00
Gateshead
VS
Chester
21:00
Gloucester City
VS
Guiseley
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Southport
22:15
Spennymoor Town
VS
Leamington

462 England - Premier League U18

17:00
Southampton U18
VS
Crystal Palace U18
17:00
West Ham U18
VS
Tottenham U18
17:00
West Brom U18
VS
Brighton U18
17:00
Stoke City U18
VS
Manchester United U18
17:30
Wolverhampton U18
VS
Everton U18
18:00
Aston Villa U18
VS
Reading U18
18:00
Birmingham City U18
VS
Arsenal U18
18:00
Chelsea U18
VS
Leicester U18
18:00
Norwich U18
VS
Fulham U18
18:00
Liverpool U18
VS
Leeds United U18
18:00
Middlesbrough U18
VS
Manchester City U18
18:30
Newcastle Utd U18
VS
Blackburn U18
19:00
Burnley U18
VS
Nottingham Forest U18
19:00
Derby U18
VS
Sunderland U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bognor Regis Town
VS
East Thurrock United
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Worthing
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Enfield Town
21:00
Carshalton Athletic
VS
Margate
21:00
Cheshunt
VS
Lewes
21:00
Folkestone Invicta
VS
Corinthian-Casuals
21:00
Horsham
VS
Haringey Borough
21:00
Kingstonian
VS
Bishop's Stortford
21:00
Potters Bar Town
VS
Merstham
21:00
Wingate & Finchley
VS
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Hullbridge Sports
VS
Brentwood Town
21:00
Basildon United
VS
Heybridge Swifts
21:00
Bury Town
VS
Tilbury
21:00
Canvey Island
VS
Romford
21:00
Coggeshall Town
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Dereham Town
VS
Grays Athletic
21:00
Maldon & Tiptree
VS
AFC Sudbury
21:00
Witham Town
VS
Stowmarket Town
22:30
Barking
VS
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Barton Rovers
VS
Waltham Abbey
21:00
AFC Dunstable
VS
FC Romania
21:00
Aylesbury United
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Biggleswade
VS
Didcot Town
21:00
Harlow Town
VS
Kidlington
21:00
North Leigh
VS
Hertford Town
21:00
St Neots Town
VS
Thame
21:00
Wantage Town
VS
Colney Heath
21:00
Ware
VS
Berkhamsted
21:00
Welwyn Garden City
VS
Bedford Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Scarborough Athletic
21:00
Basford United
VS
Matlock Town
21:00
Buxton
VS
Grantham Town
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Mickleover Sports
21:00
Hyde United
VS
Bamber Bridge
21:00
Lancaster City
VS
Witton Albion
21:00
Morpeth Town
VS
United of Manchester
21:00
Nantwich Town
VS
Atherton Collieries
21:00
Radcliffe Borough
VS
Whitby Town
21:00
South Shields
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Warrington Town
VS
Stafford Rangers

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Barwell
VS
Banbury United
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Needham Market
21:00
Coalville Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Hednesford Town
VS
Alvechurch
21:00
Lowestoft Town
VS
Tamworth
21:00
Nuneaton Town
VS
Hitchin Town
21:00
Peterborough Sports
VS
Biggleswade Town
21:00
Redditch United
VS
Leiston
21:00
Royston Town
VS
Stratford Town
21:00
St Ives Town
VS
Stourbridge

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Scheveningen
VS
Quick Boys
20:00
ASWH
VS
De Treffers
20:00
Excelsior Maassluis
VS
GVVV
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
Noordwijk
20:00
Spakenburg
VS
Jong Sparta
20:30
HHC
VS
AFC
20:30
Katwijk
VS
Kozakken Boys
20:30
Koninklijke HFC
VS
Volendam II
20:30
TEC
VS
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
ชาลเก้ 04
VS
Heidenheim
18:30
St. Pauli
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
18:30
Erzgebirge Aue
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
01:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

19:00
Borussia Dortmund II
VS
Viktoria Berlin
19:00
MSV Duisburg
VS
Hallescher FC
19:00
Magdeburg
VS
Viktoria Köln
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Meppen
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Eintracht Braunschweig
19:30
Saarbrücken
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hannover 96 II
VS
VfB Lübeck
18:30
Weiche Flensburg
VS
Werder Bremen II
19:00
Heider SV
VS
HSC Hannover
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Schwarz-Weiß Rehden
19:00
Phönix Lübeck
VS
LSK Hansa
21:00
Holstein Kiel II
VS
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Aubstadt
VS
Heimstetten
19:00
1860 Rosenheim
VS
Unterhaching
19:00
Bayreuth
VS
Schalding-Heining
19:00
Schweinfurt
VS
Pipinsried
19:00
Rain / Lech
VS
Eichstätt
19:00
Greuther Fürth II
VS
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

17:00
Tasmania Berlin
VS
Lokomotive Leipzig
18:00
Chemnitzer FC
VS
FSV Optik Rathenow
18:00
Germania Halberstadt
VS
Eilenburg
18:00
Chemie Leipzig
VS
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
TSV Steinbach
VS
Homburg
19:00
Schott Mainz
VS
Hessen Kassel
19:00
Bahlinger SC
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Balingen
VS
Ulm
19:00
FC Gießen
VS
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Rödinghausen
19:00
Bonner SC
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Uerdingen
VS
Fortuna Köln
19:00
Wiedenbrück
VS
Wuppertaler SV
19:00
Köln II
VS
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Ravensburg
VS
Backnang
19:00
Neckarsulmer SU
VS
Stuttgarter Kickers
19:30
Freiburger FC
VS
Nöttingen
20:30
Bissingen
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Villingen
VS
Reutlingen
20:30
Linx
VS
SGV Freiberg
20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Seligenporten
VS
Cham
19:00
Neumarkt Germany
VS
Vatan Spor
20:00
Bayern Hof
VS
Ansbach
21:00
TSV Abtswind
VS
SC Feucht
21:00
Karlburg
VS
Vilzing
21:00
Sand
VS
Gebenbach
22:00
Großbardorf
VS
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Dachau
VS
Kirchanschöring
20:00
Gundelfingen
VS
1860 München II
20:00
Donaustauf
VS
Ingolstadt II
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Garching

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Blumenthaler SV
VS
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
BSC Süd 05
19:00
RSV Eintracht
VS
Victoria Seelow
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Krieschow
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Plauen
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Budissa Bautzen
VS
Union Sandersdorf

2454 Albania - Superliga

18:45
Kukësi
VS
Egnatia Rrogozhinë
21:45
Vllaznia Shkodër
VS
Laçi
21:45
Partizani Tirana
VS
Teuta Durrës

919 Armenia - Premier League

05:00
Junior Sevan
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Ried
VS
Hartberg
22:00
Admira
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Wattens
VS
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Austria Lustenau
VS
Vorwärts Steyr
19:30
Floridsdorfer AC
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Keşlə FK
VS
Neftçi
20:00
Sabah
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Naftan
VS
Shakhtyor Petrikov
19:00
FC Ostrovets
VS
Molodechno-DYuSSh 4
21:00
Volna
VS
MKK-Dnepr

556 Belgium - Pro League

23:30
AS Eupen
VS
KV Oostende
01:45
Antwerp
VS
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

21:00
Deinze
VS
Lierse Kempenzonen
01:45
RWDM
VS
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Zeljeznicar
VS
Leotar
20:00
Tuzla City
VS
Radnik Bijeljina
22:00
Borac Banja Luka
VS
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Zvijezda Gradačac
21:30
Gradina Srebrenik
VS
Gorazde
21:30
Radnik Hadžići
VS
GOSK Gabela
21:30
Tomislav
VS
Bratstvo Gracanica
21:30
Jedinstvo Bihac
VS
Buducnost Banovici
21:30
Orasje
VS
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Beroe
VS
ลูโดโกเรต์ส
00:00
Levski Sofia
VS
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Drina Zvornik
VS
Podrinje Janja
20:30
Ljubic Prnjavor
VS
Zeljeznicar Banja Luka
20:30
Sloga Doboj
VS
Modrica
20:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Slavija
20:30
Sloboda Novi Grad
VS
Kozara Gradiska
20:30
Tekstilac Derventa
VS
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Neftohimik
VS
Etar

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Lokomotiva Zagreb
00:05
Hajduk Split
VS
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Opatija
VS
Osijek II
21:30
Solin
VS
Rudeš
21:30
Kustošija
VS
Dugopolje
21:30
Cibalia
VS
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEL
VS
Ethnikos Achna
23:00
AEK Larnaca
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Ayia Napa
VS
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Sigma Olomouc
VS
Viktoria Plzeň
21:00
Slovácko
VS
Karviná
21:00
Bohemians 1905
VS
Slovan Liberec
00:00
Teplice
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:30
Vysočina Jihlava
VS
Třinec
21:00
Lisen
VS
Chrudim
21:30
Prostějov
VS
Vlašim
21:30
Příbram
VS
Dukla Praha

320 Denmark - First Division

19:00
Vendsyssel
VS
Fremad Amager
20:00
Nykøbing
VS
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Flora
VS
Legion
21:00
Trans
VS
Vaprus
23:30
Tammeka
VS
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Inter Turku
VS
Oulu
22:00
HIFK
VS
Mariehamn
23:00
Ilves
VS
KuPS

1233 Finland - Finland Cup

18:00
Jazz
VS
MuSa
20:00
Futura
VS
KTP
20:00
Toejoen Veikot
VS
Åland
20:30
NJS
VS
JäPS
21:00
Jäntevä Kotka
VS
MP
21:00
Tampere United II
VS
I-Kissat
21:30
HyPS
VS
PK-37
22:00
NouLa
VS
TuPS
22:00
Vaajakoski
VS
Reipas
22:30
LAUTP
VS
Riverball
22:30
Roi United
VS
RoPS
23:00
SJK-j Apollo
VS
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
แก็งก็อง
VS
ตูลูส
00:00
Ajaccio
VS
Pau
00:00
อาเมียงส์
VS
Bastia
00:00
Auxerre
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Grenoble Foot 38
VS
ก็อง
00:00
Le Havre
VS
Dunkerque
00:00
Niort
VS
นีมส์
00:00
Quevilly Rouen
VS
Rodez
00:00
Sochaux
VS
Nancy

17 France - National

23:00
Bourg-en-Bresse
VS
Boulogne
00:00
Cholet
VS
Bastia-Borgo

125 Greece - Super League

20:00
Volos NFC
VS
Lamia
22:15
OFI
VS
Apollon Smirnis
23:30
Asteras Tripolis
VS
Ionikos
00:30
Panaitolikos
VS
Atromitos
05:00
PAOK
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Várda SE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
22:00
Gyirmót
VS
Puskás
00:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Debrecen

1796 Iceland - Iceland Cup

19:00
Hamrarnir
VS
Samherjar
19:00
Kári
VS
Árborg
19:30
Kórdrengir
VS
ÍH
20:00
Horhur I.
VS
Álftanes
20:00
Kormákur / Hvöt
VS
Dalvík / Reynir
21:00
Berserkir / Mídas
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
Ísbjörninn
VS
Selfoss
21:00
Kría
VS
ÍBU
21:00
Sindri
VS
Spyrnir
21:00
GG
VS
KV
01:30
Vídir
VS
SR

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:30
Finn Harps
VS
Derry City
01:45
Sligo Rovers
VS
UCD

455 Republic of Ireland - First Division

23:00
Galway United
VS
Wexford Youths
01:30
Longford Town
VS
Athlone Town

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Katamon
21:30
Ashdod
VS
Maccabi Petah Tikva
22:30
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Hadera
23:50
Hapoel Nof HaGalil
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

19:00
Como
VS
Cittadella
19:00
Alessandria
VS
Pordenone
19:00
เลชเช่
VS
สปาล
21:15
โฟรซิโนเน่
VS
Cremonese

748 Latvia - First Liga

17:00
Riga FC II
VS
Saldus SS/Leevon
19:00
Smiltene
VS
Skanste
21:00
Grobiņa
VS
Valmiera II

2756 Malta - Premier League

20:00
Santa Lucia
VS
Sirens
21:00
Hibernians
VS
Floriana
23:15
Mosta
VS
Balzan

2756 Malta - First Division

17:45
St. George's
VS
Lija Athletic
19:00
Mgarr
VS
Luqa
21:00
Marsa
VS
Zebbug Rangers
22:15
Rabat Ajax
VS
Melita
00:15
Mqabba
VS
San Gwann

2345 Moldova - National Division

20:00
Milsami
VS
CSF Bălți

998 Montenegro - Second League

20:30
Berane
VS
Mladost DG
20:30
Cetinje
VS
Kom
20:30
Grbalj
VS
Arsenal Tivat
20:30
Jedinstvo
VS
Mladost
20:30
Bokelj
VS
Igalo

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Glentoran
VS
Crusaders
21:00
Carrick Rangers
VS
Dungannon Swifts
21:00
Glenavon
VS
Ballymena United
21:00
Portadown
VS
Warrenpoint Town
23:30
Cliftonville
VS
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Annagh United
VS
Newry City AFC
21:00
Dergview
VS
Ballinamallard United
21:00
H&W Welders
VS
Loughgall
21:00
Dundela
VS
Ards
21:00
Institute
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Knockbreda
VS
Queen's University

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Lillestrøm
VS
Jerv

1578 Norway - Obos-Ligaen

23:00
Brann
VS
Åsane

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Piast Gliwice
VS
Górnik Łęczna
22:30
Lech Poznań
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Lechia Gdańsk
VS
Nieciecza

2 Poland - 1. Liga

17:40
Korona Kielce
VS
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Miedź Legnica
VS
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Marítimo
00:00
เบนฟิกา
VS
Belenenses
00:00
Boavista
VS
Arouca
02:30
Tondela
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Casa Pia
VS
Farense
20:00
Mafra
VS
ชาเวช
20:00
Benfica II
VS
Estrela Amadora
21:30
Vilafranquense
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

21:30
Argeş
VS
SSC Farul
00:30
UTA Arad
VS
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
FK Nizjni Novgorod
VS
Dinamo Moskva
18:00
Khimki
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
Rubin Kazan'
VS
คราสโนดาร์
23:30
Akhmat Grozny
VS
เซนิต

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Aberdeen
VS
Ross County
21:00
เซลติก
VS
St. Johnstone
21:00
Dundee United
VS
Dundee
21:00
Hearts
VS
Hibernian
21:00
Livingston
VS
Motherwell

1161 Scotland - Championship

21:00
Ayr United
VS
Inverness CT
21:00
Hamilton Academical
VS
Arbroath
21:00
Kilmarnock
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Raith Rovers
VS
Greenock Morton

1161 Scotland - League One

21:00
Alloa Athletic
VS
Clyde
21:00
Dumbarton
VS
Peterhead
21:00
Falkirk
VS
Cove Rangers
21:00
Montrose
VS
Airdrieonians
21:00
Queen's Park
VS
East Fife

1161 Scotland - League Two

21:00
Edinburgh City
VS
Forfar Athletic
21:00
Albion Rovers
VS
Stranraer
21:00
Annan Athletic
VS
Cowdenbeath
21:00
Elgin City
VS
Stenhousemuir
21:00
Kelty Hearts
VS
Stirling Albion

296 Serbia - Super Liga

21:00
Spartak Subotica
VS
Kolubara
23:30
Mladost Lučani
VS
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Inđija
VS
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Spartak Trnava
VS
Žilina
23:00
Senica
VS
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

20:30
Komárno
VS
Podbrezová
21:00
Slavoj Trebišov
VS
Banska Bystrica
21:00
Dubnica
VS
Rohožník
21:00
Partizán Bardejov
VS
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Mura
22:30
Radomlje
VS
Aluminij
01:15
Maribor
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

21:30
Beltinci
VS
Gorica
21:30
Rogaška
VS
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
Real Sociedad II
VS
เตเนริเฟ
23:15
อัลกอร์กอน
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
มาลากา
VS
เรอัล บายาโดลิด
02:00
พัลมาส
VS
Amorebieta

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
GIF Sundsvall
VS
Hammarby
22:30
Degerfors
VS
Häcken

47 Sweden - Superettan

18:00
AFC Eskilstuna
VS
Örgryte
20:00
Dalkurd
VS
Trelleborg
20:00
Skövde AIK
VS
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Vasalund
VS
Sollentuna
19:00
Forward
VS
Örebro Syrianska
21:00
Sylvia
VS
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Olympic
VS
Tvååker
18:00
Torns
VS
Qviding FIF
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Lindome
21:00
Åtvidaberg
VS
Ängelholm

62 Switzerland - Super League

23:00
ยังบอยส์
VS
Lausanne Sport
01:30
Grasshopper
VS
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Kriens
VS
Wil
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Yverdon Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Fatih Karagümrük
VS
Kasımpaşa
20:00
Göztepe
VS
Kayserispor
20:00
Rizespor
VS
คอนยาสปอร์
00:30
Gaziantep F.K.
VS
แทร็บซอนสปอร์
00:30
เบซิคตัส
VS
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Boluspor
17:30
Ümraniyespor
VS
Ankaragücü
20:00
Gençlerbirliği
VS
Keçiörengücü
00:30
Adanaspor
VS
Balıkesirspor

86 Ukraine - Premier League

21:00
Inhulets
VS
Chornomorets
21:00
Mariupol
VS
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Lviv
VS
Minai
21:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Desna
21:00
Vorskla
VS
Kolos Kovalivka
21:00
Zorya
VS
Dnipro-1
21:00
Veres
VS
ชัคตาร์
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Rukh Vynnyky

86 Ukraine - Second League: Group A

21:00
Munkács
VS
Chayka
21:00
Rubikon
VS
Epitsentr Dunayivtsi
21:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Livyi Bereh
21:00
AFSK Kyiv
VS
Nyva Vinnytsya
21:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Karpaty Halych
21:00
Karpaty
VS
Bukovyna
21:00
Chernihiv
VS
LNZ Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Krystal
21:00
Mykolaiv
VS
Yarud Mariupol'
21:00
Vovchansk
VS
SK Poltava
21:00
Nikopol
VS
Peremoga
21:00
Balkany Zorya
VS
Sumy
21:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Viktoriya Mykolaivka
21:00
Trostianets
VS
Tavriya
21:00
Real Pharm
VS
Skoruk Tomakivka

515 Wales - Premier League

20:30
Penybont
VS
The New Saints
20:30
Newtown
VS
Caernarfon Town
20:30
Cardiff MU
VS
Aberystwyth Town
20:30
Cefn Druids
VS
Haverfordwest County
23:15
Barry Town United
VS
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

07:30
Sarmiento
VS
San Lorenzo
07:30
Rosario Central
VS
Colón
00:00
Unión Santa Fe
VS
Newell's Old Boys
02:30
Talleres Córdoba
VS
Defensa y Justicia
05:00
Independiente
VS
Tigre

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Atlético Rafaela
VS
Alvarado
01:30
All Boys
VS
Villa Dálmine
01:30
Atlanta
VS
Deportivo Morón
01:30
Agropecuario
VS
Atletico Mitre
02:30
Gimnasia Mendoza
VS
Almirante Brown
02:30
San Martín San Juan
VS
Temperley
04:10
Estudiantes Caseros
VS
Deportivo Madryn

5 Brazil - Serie A

02:30
Fluminense
VS
Santos
05:00
Atlético GO
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

07:30
Bahia
VS
Cruzeiro
02:00
Chapecoense
VS
Ituano
02:30
Ponte Preta
VS
Grêmio
04:30
Sport Recife
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

21:00
Ypiranga Erechim
VS
Aparecidense
01:00
Uniclinic
VS
Campinense
03:00
Remo
VS
Vitória
04:00
Botafogo PB
VS
EC São José
05:00
Volta Redonda
VS
Figueirense

80 Chile - Primera Division

02:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Huachipato
04:30
Coquimbo Unido
VS
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

07:00
Fernández Vial
VS
Deportes Iquique
07:00
Puerto Montt
VS
Recoleta
07:30
Melipilla
VS
Cobreloa
23:30
Copiapó
VS
Santiago Wanderers
23:30
Magallanes
VS
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Millonarios
VS
La Equidad
04:05
Deportes Tolima
VS
Rionegro Águilas
06:10
Unión Magdalena
VS
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Bogotá
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Guanacasteca
VS
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Técnico Universitario
VS
Gualaceo
02:30
Mushuc Runa
VS
Delfin
05:00
9 de Octubre
VS
Universidad Católica

53128 Guatemala - Liga Nacional

04:00
Municipal
VS
Malacateco
04:00
Cobán Imperial
VS
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

03:00
Comunicaciones II
VS
Aurora

458 Mexico - Liga MX

07:00
Puebla
VS
Pumas UNAM
09:00
Mazatlán
VS
Cruz Azul
05:00
Atlético San Luis
VS
León

3990 Nicaragua - Primera Division

04:00
H&H Export
VS
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Olimpia
VS
Nacional Asunción
05:00
General Caballero JLM
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

07:30
César Vallejo
VS
Sporting Cristal
23:00
Academia Cantolao
VS
Sport Huancayo
01:15
Deportivo Municipal
VS
Carlos Mannucci
03:30
Deportivo Binacional
VS
Atlético Grau

338 Peru - Segunda Division

01:00
Molinos El Pirata
VS
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

02:00
Peñarol
VS
ลิเวอร์พูล
04:30
Plaza Colonia
VS
Danubio

158 Uruguay - Segunda Division

20:15
Juventud
VS
Cerro
01:30
Uruguay Montevideo
VS
Central Español
01:30
Miramar Misiones
VS
Rampla Juniors
01:30
Villa Española
VS
La Luz

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

00:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ชิคาโก ไฟร์
02:00
Inter Miami
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
03:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
05:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:30
แอลเอ แกลักซี
VS
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

01:00
Tulsa Roughnecks
VS
Pittsburgh Riverhounds
04:00
Las Vegas Lights
VS
Colorado Springs
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Miami FC II
06:30
Atlanta United II
VS
Detroit City

614 Algeria - Ligue 1

04:00
ES Sétif
VS
MC Oran

614 Algeria - Ligue 2

20:30
USM Khenchela
VS
JS Bordj Ménaïel
20:30
Aïn M'lila
VS
US Chaouia
20:30
Lakhdaria
VS
Teleghma
20:30
Hamra Annaba
VS
CA Batna
20:30
MC El Eulma
VS
MO Béjaïa
20:30
JSM Béjaïa
VS
Annaba
20:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
JSM Skikda
20:30
RB Ouargla
VS
MO Constantine
20:30
CRB Ain Ouessara
VS
WA Boufarik
20:30
JSM Tiaret
VS
USMM Hadjout
20:30
MC Saïda
VS
ASM Oran
20:30
Kouba
VS
El Bayadh
20:30
MCB Oued Sly
VS
SC Aïn Defla
20:30
SKAF Khémis Mélina
VS
USM El Harrach
20:30
Temouchent
VS
GC Mascara
20:30
Ben Aknoun
VS
USM Bel Abbès

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Recreativo da Caála
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Académica do Lobito
21:00
Sagrada Esperança
VS
Sporting de Benguela
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Petro de Luanda
22:30
Progresso
VS
Interclube

593 Cameroon - Elite One

20:00
Yafoot
VS
OFTA
21:30
Eding Sport
VS
PWD
21:30
Fovu Club
VS
Dragon de Yaounde
22:00
UMS de Loum
VS
Bamboutos

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Etoile Filante
VS
Douanes
23:00
ASK
VS
Police
23:00
ASFB
VS
SONABEL
01:15
ASFA-Yennenga
VS
ASEC Koudougou

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Sporting Gagnoa
VS
SOL
22:30
Abengourou
VS
San-Pedro
01:00
Lys Sassandra
VS
Racing d'Abidjan

886 Egypt - Premier League

02:30
Pyramids FC
VS
Ghazl El Mehalla
02:30
Al Masry
VS
Al Ahly
02:30
Misr Lel Makasa
VS
Zamalek

468 Ghana - Premier League

22:00
Ashanti Gold
VS
WAFA
22:00
Accra Lions
VS
Karela

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Flamme Olympique
VS
Kaloum Star
05:00
CI Kamsar
VS
CO Coyah
05:00
Fello Star
VS
Milo
05:00
Loubha Télimélé
VS
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

17:00
Bidco United
VS
Posta Rangers
17:00
Police
VS
Talanta
19:00
Tusker
VS
Gor Mahia
19:00
Mathare United
VS
Vihiga Bullets
19:30
Kariobangi Sharks
VS
KCB

1424 Morocco - Botola 2

22:30
Chabab Ben Guerir
VS
Stade Marocain
22:30
Olympique Dcheïra
VS
El Massira
05:00
Ittihad Khemisset
VS
Moghreb Tétouan

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Gorée
VS
Guédiawaye
23:30
Diambars
VS
Dakar SC
23:30
Casa Sport
VS
Generation Foot
23:30
Douanes
VS
Mbour Petite Côte
23:30
CNEPS Excellence
VS
La Linguère

56518 Sudan - Sudan Premier League

02:30
Al Shorta
VS
Al Hilal Omdurman

3677 Syria - Premier League

20:00
Al Jaish
VS
Hottin
20:00
Al Ittihad
VS
Wathba
20:00
Teshrin
VS
Efrin
20:00
Karama
VS
Jabala
20:00
Foutoua
VS
Wahda
20:00
Taliya
VS
Al-Horgelah

2568 Zambia - Super League

18:00
Green Buffaloes
VS
Green Eagles
20:00
Konkola Blades
VS
Kafue Celtic
20:00
Red Arrows
VS
Zanaco
20:00
Kabwe Warriors
VS
Nkwazi
20:00
Chambishi
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Forest Rangers
20:00
ZESCO United
VS
Buildcon

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Extremenya
VS
La Massana

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Hussein
VS
Shabab Al Ordon

21462 Kuwait - Premier League

01:30
Al Kuwait
VS
Kazma

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Al Hikma
VS
AC Sporting
19:30
Al Akhaa Al Ahli
VS
Safa
20:45
Al Ahed
VS
Bourj

2802 United Arab Emirates - Division 1

01:00
Al Hamriyah
VS
Dibba Al Hisn
01:00
Al Ramms
VS
Hatta
01:00
Al-Taawon
VS
Al Arabi

190321 Bahrain - Premier League

00:30
Al-Najma
VS
Khalidiya
00:30
Al Riffa
VS
Al Ahli

155043 Bangladesh - Premier League

16:30
Sheikh Russel
VS
Swadhinata KS

153732 India - I-League

16:30
TRAU
VS
Sudeva
18:35
Gokulam
VS
Arrows
21:35
NEROCA
VS
Aizawl

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Seongnam
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Ulsan
VS
Daegu

712 Korea Republic - National League

12:00
Busan Transportation
VS
Mokpo City
13:00
Dangjin Citizen
VS
Gyeongju HNP
13:00
Gimhae City
VS
Cheonan City
17:00
Ulsan Citize
VS
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

21:00
UiTM
VS
Johor Darul Ta'zim II
21:00
Perak
VS
PKNS

3995 Malaysia - Super League

21:00
Pulau Pinang
VS
Negeri Sembilan
21:00
Pahang
VS
MISC
21:00
Kuala Lumpur
VS
Melaka United

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Hong Linh Ha Tinh

462 England - Vanarama National League South

21:00
Chelmsford City
VS
Tonbridge Angels
21:00
Chippenham Town
VS
Maidstone United
21:00
Concord Rangers
VS
Bath City
21:00
Dartford
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Oxford City
21:00
Hampton & Richmond
VS
Billericay Town
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Braintree Town
21:00
Hungerford Town
VS
St Albans City
21:00
Slough Town
VS
Eastbourne Borough
21:00
Welling United
VS
Ebbsfleet United

44 Argentina - Primera C

05:00
Real Pilar
VS
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
Ajax Amateurs
VS
Harkemase Boys
19:30
Staphorst
VS
Sportlust '46
19:30
Lisse
VS
Excelsior '31
19:30
GOES
VS
Barendrecht
19:30
ODIN '59
VS
ACV
19:30
DVS '33
VS
HSV Hoek
20:00
Sparta Nijkerk
VS
SteDoCo
20:00
Ter Leede
VS
VVOG
20:00
DOVO
VS
VVSB

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Atlético Palmaflor
VS
Santa Cruz
02:00
Royal Pari
VS
Independiente Petrolero
04:15
Bolívar
VS
Wilstermann
06:30
Oriente Petrolero
VS
Nacional Potosí

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:00
Rebecq
VS
Verlaine
01:00
Meux
VS
Tubize
01:00
Solières Sport
VS
Jette

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

00:30
Ninove
VS
Harelbeke
00:30
Ronse
VS
Toekomst Menen
00:30
Oudenaarde
VS
Gullegem
01:00
Dikkelvenne
VS
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

23:00
Diegem Sport
VS
Londerzeel
23:30
Hades
VS
Hoogstraten
01:00
KSC City Pirates
VS
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Anzegem
VS
Avanti
00:30
Sint-Niklaas
VS
Voorde Appelterre
01:00
FC Lebbeke
VS
Jong Lede
01:00
Tempo Overijse
VS
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Weerstand Koersel
VS
Esperanza Pelt
00:30
Diest
VS
Beringen
00:30
Zwarte Leeuw
VS
Turnhout
00:30
De Kempen
VS
Nijlen
01:00
ลีลล์
VS
Racing Mechelen
01:00
Wellen
VS
Berlaar-Heikant
01:00
Betekom
VS
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:30
PAC Buzet
VS
Ostiches
01:00
Rapid Symphorinois
VS
Schaerbeek-Evere
01:00
Union Namur
VS
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Onhaye
VS
Wanze / Bas-Oha
01:00
Rochefort
VS
Gouvy
01:30
Oppagne-Wéris
VS
Huy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
K. Kontich
VS
Oppuurs
01:00
Geel
VS
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Brabant

00:30
Houtem-Oplinter
VS
Borght-Humbeek
00:30
Bertem-Leefdaal
VS
Melsbroek
01:00
Linden
VS
Sporting Kampenhout
01:00
Stade Bierbeek
VS
Hoegaarden-Outgaarden
01:00
Huldenberg
VS
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:00
Le Roeulx
VS
Ransart

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
Herkol
VS
Herk
01:00
Alken
VS
Torpedo Hasselt
01:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Longlier
VS
Aubange
01:30
La Roche
VS
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Grand-Leez
VS
Nismes
01:00
Condruzien
VS
Chevetogne
01:00
Ciney
VS
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Latem
VS
SK Denderhoutem
00:30
Berlare
VS
Elene-Grotenberge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
Blankenberge
23:00
Meulebeke
VS
Lauwe
23:30
RC Lauwe
VS
Roeselare Daisel
00:30
Diksmuide
VS
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Septemvri Tervel
VS
Ludogorets III
20:00
Botev Novi Pazar
VS
Volov Shumen
20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Chernolomets
20:00
Dorostol
VS
Dunav 2010
20:00
Sportist General Toshevo
VS
Spartak Varna II
20:00
Chernomorets Balchik
VS
Riltsi
20:00
Lokomotiv Ruse
VS
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

20:30
EN THOI Lakatamia
VS
Iraklis Yerolakkou
20:30
Digenis Morphou
VS
Halkanoras
20:30
APEP
VS
Peyia
20:30
MEAP Nisou
VS
Elia Lythrodonta
20:30
Digenis Ypsonas
VS
AE Zakakiou
20:30
Kouris Erimi
VS
Ethnikos Assias
20:30
Omonia Psevda
VS
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Rakovnik
VS
Příbram II
15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Karlovy Vary
15:15
Jablonec II
VS
Bohemians 1905 II
15:30
Králův Dvůr
VS
Motorlet Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vratimov
VS
Dolní Benešov
19:30
Frýdek-Místek
VS
Sigma Olomouc II
20:30
Vrchovina
VS
Znojmo
21:00
Hanácká
VS
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Prestice
VS
Hořovicko
15:30
České Budějovice II
VS
Marianske Lazne
21:30
Spartak Sobeslav
VS
Doubravka
21:30
Otava Katovice
VS
Tatran Sedlcany
21:30
Klatovy
VS
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Kladno
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Banik Sous
15:15
Štětí
VS
Meteor Praha
15:15
Aritma Praha
VS
Tatran Rakovnik
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Český Brod
18:00
Olympie Brezova
VS
Ostrov
18:30
Chomutov
VS
Dobris
21:30
Slaný
VS
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:30
Kosmonosy
VS
Dvůr Králové
18:00
Tochovice
VS
Sparta Kutná Hora
21:30
Letohrad
VS
Náchod
21:30
Trutnov
VS
Poříčany
21:30
Horky nad Jizerou
VS
Vysoke Myto

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
Viktorie Přerov
VS
Hranice
20:30
HFK Olomouc
VS
Valašské Meziříčí
20:30
Strani
VS
Holesov
20:30
Nove Sady
VS
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Hodonín-Šardice
VS
Sokol Tasovice
15:15
Břeclav
VS
Havlickuv Brod
20:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Humpolec
20:30
Start Brno
VS
Sokol Lanžhot

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Allerod
VS
BK Union
18:00
Avarta
VS
Solrød
18:00
Frederikssund
VS
Herstedøster
18:00
Greve
VS
Ishøj
19:00
Brønshøj
VS
B 1903

320 Denmark - Denmark Series Group 2

16:30
Holbæk B&I
VS
KFUM
17:00
GVI
VS
Køge Nord
17:00
B 1908
VS
AB Tårnby
18:00
LSF
VS
Ringsted
19:00
Skovshoved
VS
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Marienlyst
VS
Aarhus Fremad II
18:00
OKS
VS
Varde IF Elite
18:30
Hedensted
VS
Tarup-Paarup
19:00
B 1909
VS
Sydvest

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
AaB II
18:00
Vejgaard B
VS
Ringkøbing
18:30
Norresundby
VS
Odder
18:30
Kjellerup
VS
ASA Aarhus

17 France - CFA Group A

23:00
C' Chartres
VS
Lorient II
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Blois
23:00
Granville
VS
Stade Plabennec
23:00
Poissy
VS
Guingamp II
23:00
Romorantin
VS
Saint-Malo
23:00
Vitré
VS
Caen II
23:30
Vannes
VS
St-Pryvé St-Hilaire

17 France - CFA Group B

22:00
Lens II
VS
Auxerre II
23:00
Entente SSG
VS
Beauvais
23:00
Bobigny
VS
Gobelins
23:00
Fleury 91
VS
Reims II
23:00
Olympique St Quentin
VS
Haguenau
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Sainte Geneviève
23:00
Metz II
VS
Belfort

17 France - CFA Group C

21:00
Monaco II
VS
Fréjus St-Raphaël
21:00
Olympique Lyonnais II
VS
Marignane Gignac
23:00
Martigues
VS
Saint-Priest
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Toulon
23:00
Hyères
VS
Aubagne
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Jura Sud Foot
23:00
Grasse
VS
Olympique Marseille II
23:00
Lyon Duchère
VS
Chasselay MDA

17 France - CFA Group D

23:00
Angoulême
VS
Colomiers US
23:00
Béziers
VS
Montpellier II
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Bergerac
23:00
Trélissac
VS
Andrézieux
23:00
Bourges Foot 18
VS
Angers SCO II
23:00
Canet Roussillon
VS
Nantes II
23:30
Stade Montois
VS
Les Herbiers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Velay
VS
Hauts Lyonnais
21:00
Lyon Duchere II
VS
Bourgoin-Jallieu
23:00
Aurillac Arpajon
VS
Thonon Évian
23:00
Limonest
VS
Saint-Étienne II
23:00
Vaulx
VS
Montlucon
23:30
Moulins Football
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Jura Dolois
VS
Saint-Apollinaire
23:00
Grandvillars
VS
Morteau Montlebon
23:00
Montceau
VS
Pontarlier
23:00
Racing Besançon
VS
Paron
23:00
Selongey
VS
Gueugnon

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Guipry-Messac
VS
TA Rennes
23:00
Plouzane
VS
Drapeau Fougères
23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Pontivy GSI
23:00
Dinan Léhon
VS
Stade Briochin II
23:00
Lannion
VS
Trégunc
23:00
Stade Pontivy
VS
Rennes II
23:30
Brest II
VS
Saint-Pierre Milizac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Montlouis
23:00
Orleans II
VS
Saran Municipal
23:00
Tourangeau
VS
Bourges Foot 18 II
23:00
Vierzon
VS
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Prix-lès-Mézières
VS
Amneville
21:00
Biesheim
VS
Raon l'Etape
21:00
Troyes II
VS
Sarre Union
22:00
Colmar
VS
Illkirch Graffenstaden
23:00
Mulhouse
VS
RC Epernay
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Strasbourg II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Valenciennes II
VS
Vimy
21:30
Lille II
VS
Maubeuge
23:00
Croix Football IC
VS
Olympique Marcquois
23:00
Saint-Omer
VS
Boulogne II
23:00
Feignies-Aulnoye
VS
Amiens SC II
23:00
Le Touquet
VS
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

21:00
Le Havre II
VS
AG Caennaise
22:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Vire
23:00
Alencon
VS
Quevilly II
23:00
Oissel CMS
VS
Avranches II
23:00
Dieppe
VS
Dives-Cabourg
23:00
Bayeux
VS
Cherbourg
00:00
Évreux 27
VS
Saint-Lo Manche

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Agios Ierotheos
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Ermis Meligous
VS
Charavgiakos
20:00
Ilioupoli
VS
Panarkadikos
20:00
Fostiras
VS
Santorini 2020
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
AE Mykonos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

22:00
Bicskei
VS
Gyori ETO II

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Siena
VS
Ancona
19:30
Carrarese
VS
Lucchese
19:30
Olbia
VS
Vis Pesaro
22:30
Montevarchi
VS
Cesena
22:30
Pescara
VS
Grosseto
22:30
Modena
VS
Imolese
22:30
Teramo
VS
Pontedera
22:30
Fermana
VS
Reggiana
22:30
Virtus Entella
VS
Viterbese
22:30
Gubbio
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Monopoli
VS
Palermo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Sangiuliano City
VS
Olginatese
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Montebelluna
VS
Cjarlins Muzane
20:00
Este
VS
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Aprilia

1578 Norway - 2. Division - Group 1

18:00
Notodden
VS
Sotra
19:00
Flekkerøy
VS
Egersund
19:00
Strømmen
VS
Vard
19:00
Ørn Horten
VS
Staal Jørpeland
19:00
Øygarden
VS
Ullern

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Gjøvik-Lyn
VS
Hødd
19:00
Brattvåg
VS
Træff
19:00
Tromsdalen
VS
Frigg
20:00
Bærum
VS
Levanger
21:00
Kjelsås
VS
Eidsvold

2 Poland - 2. Liga East

07:00
Bełchatów
VS
Garbarnia Kraków
20:00
Znicz Pruszków
VS
Stal Rzeszów
20:00
Wisła Puławy
VS
Radunia Stężyca
21:00
Motor Lublin
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
21:00
Pogoń Siedlce
VS
Chojniczanka Chojnice
21:00
Hutnik Krakow
VS
Kalisz
23:00
Ruch Chorzów
VS
Sokół Ostróda

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Hușana Huși
VS
Bucovina Radauti
21:00
Dante Botoşani
VS
Foresta Suceava
21:00
CSM Bacău
VS
Şomuz Fălticeni
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Otelul
VS
Focsani
21:00
Sportul Chiscani
VS
Dinamo Bacău
21:00
Făurei
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Sporting Lieşti
VS
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Agricola Borcea
VS
FCV Farul Constanţa II
21:00
Afumaţi
VS
Popești-Leordeni
21:00
Olteniţa
VS
Recolta Gheorghe Doja
21:00
CSM Fetești
VS
Înainte Modelu
21:00
Gloria Albeşti
VS
Voluntari II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Progresul Spartac
VS
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Plopeni
21:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Hermannstadt II
21:00
Blejoi Vispeşti
VS
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Horezu
VS
Petrolul Potcoava
21:00
Sporting Roşiori
VS
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Radnički Pirot
21:00
Jagodina
VS
Trajal Krusevac
21:00
Dinamo Vranje
VS
Pčinja Trgovište
21:00
Dubocica
VS
Buducnost Popovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Mačva 1929
VS
Sloga Požega
20:30
Jedinstvo Ub
VS
Sloga Kraljevo
20:30
Budućnost Arilje
VS
Mladi Radnik
20:30
Takovo
VS
Trepča
20:30
Sušica
VS
Sloga Bajina Basta
00:00
Sloboda Užice
VS
Borac Čačak

401 Slovakia - 3. Liga - West

15:30
Lednické Rovne
VS
Nové Zámky
20:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Spartak Myjava
20:30
Castkovce
VS
Nitra

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Arzúa
VS
Sofán
23:00
Villalbés
VS
Viveiro
23:00
Atlético Arnoia
VS
Deportivo La Coruña II
23:00
Somozas
VS
Juvenil Ponteareas
23:15
Silva
VS
Ourense CF
00:00
Estradense
VS
Choco
00:30
Rápido Bouzas
VS
Polvorín

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Real Oviedo II
VS
Covadonga
22:30
Lealtad
VS
Tuilla
22:30
EI San Martin
VS
Caudal
22:30
Gijon Industrial
VS
Colunga
23:00
Lenense
VS
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

21:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Cultural Guarnizo
22:00
Atlético Albericia
VS
Siete Villas
22:00
Samano
VS
Cartes
22:30
Torina
VS
Castro
23:00
Escobedo
VS
Naval

32 Spain - Tercera - Group 4

16:00
Santutxu
VS
Anaitasuna FT
16:30
Deportivo Alaves II
VS
Basconia
21:30
Pasaia KE
VS
Uritarra
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Beti Gazte
22:00
Beasain
VS
Durango
22:00
Lagun Onak
VS
Leioa
22:30
Amurrio
VS
San Ignacio
23:00
CD Vitoria
VS
Tolosa
23:00
Deusto
VS
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Manresa
VS
Guineueta

32 Spain - Tercera - Group 6

21:00
Elche II
VS
Saguntino
22:00
Atzeneta
VS
Silla
22:15
Jove Espanol
VS
Torrent
22:30
Orihuela
VS
Hércules II
23:30
Olímpic de Xàtiva
VS
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Alcobendas Sport
VS
Madrid 2021 FP
21:00
Rayo Vallecano II
VS
Getafe II
22:00
Pozuelo Alarcón
VS
Parla
22:00
Las Rozas
VS
Torrejón
23:00
RSD Alcalá
VS
Ursaria
00:30
Complutense
VS
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Bembibre
VS
Colegios Diocesanos
22:30
Palencia CF
VS
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
At. Malagueño
VS
UD San Pedro
23:00
Real Jaén
VS
El Palo
23:00
Torre del Mar
VS
Almería II
23:00
Atlético Porcuna
VS
Torreperogil
23:30
Motril
VS
Huétor Vega
23:30
Huétor Tájar
VS
Alhaurín
00:00
Juventud Torremolinos
VS
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Antoniano
VS
Sevilla III
22:00
Rota
VS
Puente Genil
22:00
Conil
VS
Cabecense
22:30
Ceuta II
VS
Pozoblanco
23:00
Utrera
VS
Cartaya
23:00
Lucena
VS
Los Barrios
23:00
Xerez
VS
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

21:00
Collerense
VS
Inter Ibiza
21:00
Llosetense
VS
Mercadal
21:30
Santanyi
VS
Felanitx
22:00
Portmany
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

22:00
Santa Úrsula
VS
Unión Sur Yaiza
23:00
Villa Santa Brígida
VS
Herbania
23:00
Las Palmas III
VS
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

22:00
Racing Murcia
VS
Real Murcia II
23:00
Yeclano
VS
Huércal-Overa

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
UP Plasencia
VS
Miajadas
05:00
Jerez
VS
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Huarte
VS
Gares
21:30
Azkoyen
VS
Beti Onak
22:00
Corellano
VS
Valle Egüés
22:00
Txantrea
VS
Cirbonero
22:00
Subiza
VS
Burladés
22:00
Cortes
VS
Pamplona
23:30
Cantolagua
VS
Beti Kozkor

32 Spain - Tercera - Group 16

23:30
Yague
VS
Varea

32 Spain - Tercera - Group 17

23:30
Borja
VS
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Conquense
VS
Torrijos
22:00
Villacanas
VS
Albacete II
00:00
Villarrubia
VS
Tarancón
05:00
Almansa
VS
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Nordvärmland
VS
Ahlafors
20:00
Mjolby
VS
Angered BK
21:00
Vänersborgs FK
VS
Kumla
21:00
Yxhult
VS
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
IFK Österåker
VS
Sandvikens AIK
19:00
Uppsala
VS
Skiljebo
19:00
Hudiksvall
VS
Akropolis
20:00
Stocksund
VS
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Ytterhogdal
VS
Skellefteå
19:00
Kiruna FF
VS
Boden
19:00
Gottne IF
VS
Friska Viljor
19:00
Umeå FC Akademi
VS
Algarna
23:00
Bergnasets
VS
IFK Östersund
23:00
Storfors
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Berga
VS
Högsby
20:30
Asarum
VS
Räppe
21:00
Österlen
VS
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Syrianska
VS
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:00
Sävedalen
VS
Landvetter IS
18:00
Hoganas
VS
Hittarp
19:00
Vastra Frolunda
VS
Torslanda
21:00
Tölö
VS
Husqvarna

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Tire 1922
19:00
Pazarspor
VS
Tarsus İdman Yurdu

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
Kahramanmaraşspor
VS
Afjet Afyonspor
19:00
Bayburt İÖİ
VS
Niğde Belediyespor
19:00
Van BB
VS
Somaspor
19:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Yeni Çarşı FK
19:00
Bayrampaşaspor
VS
Şile Yıldızspor
19:00
Altındağ Spor
VS
Yomraspor
19:00
Kestelspor
VS
Kuşadasıspor
19:00
Kızılcabölükspor
VS
68 Aksaray Belediyespor
19:00
Iskenderunspor A.Ş.
VS
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
52 Orduspor FK
VS
Çarşambaspor
19:00
Elazig Karakocan FK
VS
Düzcespor
19:00
Iğdır FK
VS
Darıca Gençlerbırlığı

5 Brazil - Acreano

04:00
Humaitá
VS
ADESG

5 Brazil - Alagoano

02:00
Murici
VS
CSA
03:00
CRB
VS
ASA

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Ceilândia
VS
Brasiliense

5 Brazil - Capixaba

02:00
Real Noroeste
VS
Rio Branco ES

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
São Gabriel
VS
Inter Santa Maria
01:30
Passo Fundo
VS
Veranópolis
01:30
Guarani RS
VS
Santa Cruz RS

5 Brazil - Paulista A2

02:00
Portuguesa
VS
Rio Claro
05:00
Oeste
VS
São Bento

5 Brazil - Paulista A3

01:00
USAC
VS
Votuporanguense
01:00
Capivariano
VS
EC São Bernardo
05:00
São José EC
VS
Comercial
05:30
Marília
VS
Noroeste

5 Brazil - Piauiense

01:45
4 de Julho
VS
Fluminense PI

5 Brazil - Rondoniense

02:45
Gênus
VS
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Roraimense

04:00
Náutico RR
VS
São Raimundo RR
06:15
Real
VS
Atlético Roraima

5 Brazil - Sergipano

02:00
Sergipe
VS
Falcon

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:15
Defensores Unidos
VS
Dock Sud
01:30
Argentino Quilmes
VS
Los Andes
01:30
Colegiales
VS
Fénix
01:30
Deportivo Merlo
VS
San Miguel
01:30
Talleres Remedios
VS
Deportivo Armenio
01:30
Villa San Carlos
VS
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

02:00
Estudiantes de San Luis
VS
Ferro Carril Oeste LP
02:00
Deportivo Camioneros
VS
Sportivo Peñarol
05:30
Sarmiento Resistencia
VS
Atlético Paraná
05:30
Villa Mitre
VS
Ciudad de Bolívar
06:30
Racing Córdoba
VS
Crucero del Norte

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
La Fama
VS
Estrella
05:30
RCA
VS
River Plate

909440 Cambodia - C-League

15:45
Boeung Ket
VS
Kirivong Sok Sen Chey
18:30
Svay Rieng
VS
Cambodia Tiger
18:30
National Defense
VS
Visakha
18:30
Phnom Penh Crown
VS
Naga World

866998 Fiji - National Football League

10:00
Tailevu Naitasiri
VS
Ba
10:00
Rewa
VS
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

20:00
Faetano
VS
Murata
20:00
Juvenes / Dogana
VS
Cosmos
20:00
Pennarossa
VS
Libertas
20:00
Fiorentino
VS
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

11:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
14:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
บริสเบน รอร์
16:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
16:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

20:00
Erzeni Shijak
VS
Butrinti Sarandë
20:00
Tomori Berat
VS
Besa Kavajë
20:00
Tërbuni Pukë
VS
Besëlidhja Lezhë
20:00
Maliqi
VS
Bylis Ballsh
20:00
Shkumbini Peqin
VS
Turbina Cërrik
20:00
Apolonia Fier
VS
Pogradeci
20:00
Vora
VS
Korabi Peshkopi
20:00
Lushnja
VS
Burreli

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Gramshi
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Përmeti
VS
Memaliaj
20:00
Tepelena
VS
Labëria
20:00
Devolli
VS
Naftëtari Kuçovë
20:00
Luftëtari
VS
Albpetrol Patos
20:00
Këlcyra
VS
Sopoti Librazhd
20:00
Gramozi Ersekë
VS
Flamurtari

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Daejeon Citizen
VS
Seoul E.
16:30
Asan Mugunghwa
VS
Ansan Greeners

99474 World - Friendly International Women

09:30
แคนาดา W
VS
ไนจีเรีย W
14:30
เกาหลีใต้ W
VS
Vietnam W
03:00
Ecuador W
VS
Paraguay W
04:30
สหรัฐอเมริกา W
VS
Uzbekistan W
05:00
Colombia W
VS
Venezuela W

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Marumo Gallants FC
VS
Baroka
23:00
Mamelodi Sundowns
VS
Summerfield

98 Australia - Brisbane Premier League

12:00
Newmarket
VS
The Lakes
15:00
Western Spirit
VS
The Gap
16:00
Centenary Stormers
VS
Bayside United
16:00
Toowong
VS
Univ. Queensland

98 Australia - Capital Territory

11:15
Woden Weston
VS
Belconnen United
12:00
O'Connor Knights
VS
Canberra Olympic
14:00
Canberra FC
VS
Cooma Tigers

98 Australia - New South Wales

12:00
North Shore Mariners
VS
Blacktown City
12:30
Sutherland Sharks
VS
Sydney Olympic
16:00
Manly United
VS
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth
VS
Sorrento
14:00
Floreat Athena
VS
Perth RedStar
14:00
Bayswater City
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Inglewood United
VS
Cockburn City
14:00
Stirling Lions
VS
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Kingborough Lions
11:30
Devonport City
VS
Launceston City
11:30
Riverside Olympic
VS
Olympia Warriors
13:30
Clarence Zebras
VS
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Olympic
VS
Logan Lightning
15:30
Moreton Bay United
VS
Brisbane City

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Dessel Sport
VS
Knokke
01:00
Heist
VS
Thes Sport
01:00
La Louvière Centre
VS
URSL Visé
01:00
Dender
VS
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Viktoria Köln U19
VS
Borussia M'gladbach U19
16:00
Borussia Dortmund U19
VS
Bochum U19
16:00
Wuppertaler SV U19
VS
Preussen Munster U19
16:00
Schalke 04 U19
VS
Duisburg U19
16:00
Viktoria Berlin U19
VS
Bremen U19
16:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Magdeburg U19
16:00
Osnabruck U19
VS
Energie Cottbus U19
16:00
Jena U19
VS
Hamburger SV U19
16:00
Kickers Offenbach U19
VS
Freiburg U19
16:00
Darmstadt 98 U19
VS
Bayern U19
16:00
Ingolstadt U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
17:00
RB Leipzig U19
VS
Hannover U19
18:00
Alemannia Aachen U19
VS
Oberhausen U19
18:00
Dresden U19
VS
Hertha U19
18:30
Hallescher FC U19
VS
Wolfsburg U19
20:00
Mainz U19
VS
Nurnberg U19
21:00
Chemnitzer FC U19
VS
Union Berlin U19
21:30
Heidenheim U19
VS
Ulm U19
23:00
Bayer Leverkusen U19
VS
RW Essen U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Pescara U19
VS
Inter U19
16:00
Torino U19
VS
Verona U19
17:30
Milan U19
VS
Cagliari U19
19:30
Lecce U19
VS
Napoli U19
22:00
Sassuolo U19
VS
Spal U19

488 Iran - Hazfi Cup

22:30
Mes Kerman
VS
Kheybar Khorramabad
22:45
Khalij Fars
VS
Mes Rafsanjan

1424 Morocco - Coupe Du Trone

05:00
Wydad Casablanca
VS
Chabab Mohammédia

251 Italy - Primavera 2

16:00
Pordenone U19
VS
Virtus Entella U19
16:00
Lazio U19
VS
Cosenza U19
16:00
Cesena U19
VS
Ternana U19
16:30
Ascoli U19
VS
Spezia U19
19:30
Cremonese U19
VS
Udinese U19
20:00
Brescia U19
VS
Cittadella U19
20:00
Parma U19
VS
Monza U19
20:00
Alessandria U19
VS
Reggiana U19
20:00
Vicenza Virtus U19
VS
Venezia U19
20:00
Salernitana U19
VS
Frosinone U19
20:00
Perugia U19
VS
Pisa U19
20:00
Benevento U19
VS
Reggina U19

245 Czech Republic - U19 League

15:15
Plzen U19
VS
Karvina U19
15:15
FK Pardubice U19
VS
Hradec Kralove U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Pribram U19
16:00
Slovacko U19
VS
Sigma Olomouc U19
17:45
Slavia Prague U19
VS
Ostrava U19
18:00
Meteor Praha U19
VS
FC Fastav Zlin U19
18:00
Mlada Boleslav U19
VS
Ceske Budejovice U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
SMS Łódź U18
VS
Lech Poznan U18
17:00
Cracovia U18
VS
Jagiellonia U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Wisla U18
17:00
Warta Poznań U18
VS
Stal Rzeszów U18
19:30
Polonia Warszawa U18
VS
Gwarek Zabrze U18
20:30
Zaglebie U18
VS
Raków Częstochowa U18

48946 Palestine - West Bank League

02:00
Hilal Al-Quds
VS
Islami Kalkelea
02:00
Markez Balata
VS
Markaz Tulkarm

65437 Panama - Lpf

08:00
Sporting San Miguelito
VS
Independiente
08:00
Tauro
VS
Veraguas
03:00
Costa del Este
VS
San Francisco

98 Australia - Npl South Australian

12:00
West Torrens Birkalla
VS
Cumberland United
12:30
White City Woodville
VS
NE MetroStars
12:30
Sturt Lions
VS
Croydon Kings
12:30
South Adelaide Panthers
VS
Campbelltown City
12:30
Adelaide United ||
VS
Adelaide City

122 Kosovo - Superliga

19:00
Dukagjini
VS
KF Ballkani
19:00
Gjilani
VS
Drenica

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Bentleigh Greens
15:00
Altona Magic
VS
Dandenong City
16:00
Hume City
VS
St. Albans Saints
16:45
Dandenong Thunder
VS
South Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Eschen / Mauren
VS
Gossau
21:00
Köniz
VS
Grasshopper II
21:00
Solothurn
VS
Wohlen
21:00
Schötz
VS
Delémont
21:00
Zug
VS
Münsingen
21:00
Bassecourt
VS
Kosova
21:00
Balzers
VS
Paradiso
21:00
Winterthur II
VS
St. Gallen II
21:00
Tuggen
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Bulle
VS
La Chaux-de-Fonds
21:30
Lugano II
VS
Thalwil
22:00
Buochs
VS
Höngg
22:00
Uzwil
VS
Freienbach
22:00
Meyrin
VS
Martigny Sports
22:00
Monthey
VS
Vevey Sports
22:30
Linth
VS
Baden
22:30
Chênois
VS
Naters
00:00
Thun II
VS
Echallens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Sion II
VS
Zürich II
20:30
Basel II
VS
Breitenrain
21:00
Bavois
VS
Stade Nyonnais
22:00
Étoile Carouge
VS
Rapperswil-Jona

143 Austria - Regionalliga: Mitte

19:30
Wolfsberger AC II
VS
Sturm Graz II
21:00
Stadl-Paura
VS
Hertha
00:00
St. Anna
VS
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Wiener Neustadt
VS
Mauerwerk

143 Austria - Regionalliga: West

21:00
Austria Salzburg
VS
TSV St. Johann
21:00
Hohenems
VS
Admira Dornbirn

98 Australia - Northern Nsw

12:00
Weston Bears
VS
Maitland

191038 Botswana - Premier League

20:30
Orapa United
VS
Sua Flamingoes
20:30
Police XI
VS
Mogoditshane Fighters
20:30
Gilport Lions
VS
Morupule Wanderers
20:30
Masitaoka
VS
Notwane
20:30
Prisons XI
VS
Galaxy

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Lioli
VS
Likhopo
20:00
LMPS
VS
Bantu
20:00
LCS
VS
Lesotho Defence Force
20:00
Sefotha-Fotha
VS
Lijabatho
20:00
Linare
VS
CCX

201580 Maldives - Male League

00:00
United Victory
VS
Super United Sports

2493 Mauritania - Super D1

07:00
Police
VS
Ksar
07:15
Nouadhibou
VS
Nouakchott King's
05:00
Tevragh-Zeïne
VS
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

20:00
V.Club Mokanda
VS
Cheminots
20:00
Diables Noirs
VS
Étoile du Congo
22:00
Nico-Nicoye
VS
JS Talangaï
22:00
CARA Brazzaville
VS
Inter Club

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Rävåsen W
VS
Norrköping W
20:00
Lidköping W
VS
Uppsala W
20:00
Växjö W
VS
Team TG FF W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Wuustwezel W
VS
Genk II W
20:00
RFC de Liege W
VS
Standard Liège II W
20:30
Kontich W
VS
Anderlecht II W
21:00
Famkes Merkem W
VS
Gent II W
22:00
Renaissance Mons 44 W
VS
Moldavo W
22:00
Chastre W
VS
Eva's Tienen W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

00:00
KR / KV U19
VS
Leiknir / KB U19
01:00
Fjölnir / Vængir U19
VS
Fjölnir / Vængir U19 II

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

21:00
Friol W
VS
León FF W
23:00
Versalles W
VS
Umia W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Northern Colorado
06:00
North Carolina
VS
Chattanooga Red Wolves

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Ballymena United U20
VS
Coleraine U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

16:00
Luxembourg W
VS
Latvia W
21:10
เยอรมนี W
VS
Portugal W

63604 Cuba - Primera Division

03:00
Pinar del Río
VS
Villa Clara
03:00
Mayabeque
VS
Artemisa
03:00
Cienfuegos
VS
Matanzas
03:00
Isla Juventud
VS
La Habana
03:00
Santiago de Cuba
VS
Guantánamo
03:00
Sancti Spiritus
VS
Las Tunas
03:00
Holguín
VS
Granma
03:00
Camagüey
VS
Ciego de Ávila

5 Brazil - Carioca U20

19:00
Bangu U20
VS
Fluminense U20
20:00
Vasco U20
VS
Nova Iguaçu U20

155 Romania - Liga 2

15:00
Metaloglobus
VS
CSM Iaşi
15:00
Dacia Unirea Brăila
VS
Dunărea Călăraşi
15:00
Viitorul Şelimbăr
VS
Csikszereda
15:00
Unirea Dej
VS
Şirineaşa
15:00
Unirea Constanța
VS
Brașov Steagul Renașt
15:00
SCM Gloria Buzau
VS
Astra
18:30
Concordia Chiajna
VS
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Aviron Bayonnais
VS
Cognac
23:00
Bordeaux II
VS
Tartas-St Yaguen
23:00
Chauvigny
VS
Anglet Genets
23:30
Poitiers
VS
CA Neuville
00:00
Bressuire
VS
Libourne
00:00
Chatellerault
VS
Niort II
00:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Narbonne
VS
Agde
23:30
Balma
VS
Castanet
00:00
Muret
VS
Nîmes II
00:30
Stade Beaucairois
VS
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:00
Racing Colombes 92
VS
PSG II
23:00
Ivry US
VS
Mantes 78
23:00
Meaux Academy Football
VS
Blanc Mesnil
23:00
Drancy JA
VS
Paris II
23:00
Aubervilliers
VS
Les Mureaux
23:00
Créteil II
VS
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

18:00
Lucciana
VS
Villefranche SJB
20:00
Gazélec Ajaccio
VS
Consolat Marseille
20:00
Côte Bleue
VS
Marseille Endoume Catalans
22:00
Istres
VS
Cannet Rocheville
23:00
Nice II
VS
Cannes

44 Argentina - Reserve League

20:00
River Plate Res.
VS
Argentinos Juniors Res.

401 Slovakia - Youth League

16:00
DAC U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Žilina U19
16:00
Podbrezová U19
VS
FC Košice U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Eastern Lions U21
VS
Bentleigh Greens U21
12:00
Green Gully U21
VS
Melbourne Knights U21
13:00
Hume City U21
VS
St. Albans Saints U21
13:00
Altona Magic U21
VS
Dandenong City U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
South Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
Yokohama W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Ehime W
12:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Bunnies Gunma White Star W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Anti Drugs Strikers
VS
Ports Authority

1004 Canada - Premier League

02:00
Atlético Ottawa
VS
Cavalry

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Lochau
VS
Meiningen
21:00
Hörbranz
VS
Bizau
21:00
Lustenau
VS
Nenzing
21:00
Hard
VS
Schruns
22:00
Alberschwende
VS
Ludesch
22:00
Höchst
VS
Rheindorf Altach II
22:00
Fussach
VS
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

10:00
Newmarket Res.
VS
The Lakes Res.
13:00
Western Spirit Res.
VS
The Gap Res.
14:00
Centenary Stormers II
VS
Bayside United Res.
14:00
Toowong Res.
VS
Univ. Queensland Res.

80 Chile - Segunda División

03:00
Real San Joaquín
VS
San Marcos
05:00
San Antonio Unido
VS
General Velásquez

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Lynx
VS
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

11:00
Osaka
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Nara Club
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Biwako Shiga
VS
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Veertien Mie W
VS
Tsukuba Ladies W
11:00
Yunogo Belle W
VS
JFA Academy W
11:00
Diavorosso Hiroshima W
VS
Norrdea Hokkaido W

99474 World - Club Friendlies 3

17:00
PK-35
VS
Tampere United
00:00
โอลิมเปียกอส
VS
ชัคตาร์

1161 Scotland - Football League - Highland League

21:00
Fort William
VS
Brechin City
21:00
Huntly
VS
Clachnacuddin
21:00
Fraserburgh
VS
Nairn County
21:00
Lossiemouth
VS
Strathspey Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

20:30
Riudoms W
VS
Vic Riuprimer W
23:30
Huesca W
VS
Transportes Alcaine II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

17:00
Oiartzun W
VS
Monte W
20:00
Arratia W
VS
San Ignacio W
21:30
Osasuna II W
VS
Mutilvera W
21:30
Añorga W
VS
Nueva Montaña W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Bizkerre W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

21:00
Málaga W
VS
Badajoz W
22:00
Sevilla II W
VS
Salamanca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

16:30
Olímpico Madrid W
VS
Tres Cantos W
21:30
Laurus W
VS
Samper W
23:00
Atlético Lince W
VS
DNS de Belen W
23:00
Torrelodones W
VS
Madrid III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

22:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Las Majoreras W
23:00
Orientación Marítima W
VS
Puerto del Carmen W
23:00
La Garita W
VS
Fundación Tenerife W
23:00
Achamán W
VS
Geneto del Teide W
05:00
San José Tablero W
VS
Unión Viera W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

21:00
Toledo W
VS
San Vicente W
21:00
Plaza Argel W
VS
Aldaia W
23:00
Levante II W
VS
Villarreal II W
23:30
Albacete II W
VS
UD Aguilas W
00:30
Mislata W
VS
Elche II W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

19:00
Volna Kovernino
VS
Kairat Moskva
19:00
Baltika BFU
VS
Chertanovo
20:00
Krasava Odintsovo
VS
Yenisey II
20:00
Murom
VS
Leningradets
21:00
Dinamo Moskva II
VS
Zvezda Sint Petersburg
21:00
Kazanka
VS
FK Dinamo St. Petersburg
22:00
Shinnik
VS
Tver

227 Russia - FNL 2 - Group 3

19:00
Sokol Saratov
VS
Peresvet Podolsk
19:00
Avangard Kursk
VS
Strogino
20:00
Rodina Moskva
VS
Dinamo Vladivostok
20:00
Dinamo Bryansk
VS
SKA-Energiya II
20:00
Ryazan
VS
Saransk

227 Russia - FNL 2 - Group 4

13:00
Novosibirsk
VS
Zenit Izhevsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Sporting Gijón U19
VS
Covadonga U19
21:00
Marina Sport U19
VS
Real Avilés U19
21:00
Compostela U19
VS
Bezana U19
21:30
Pontevedra U19
VS
Lugo U19
21:30
Arenal U19
VS
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

21:30
Deportivo Alavés U19
VS
UD Logroñés U19
23:45
Arenas Getxo U19
VS
Getxo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

17:00
Atlético Baleares U19
VS
Montecarlo U19
17:00
San Francisco U19
VS
Ebro U19
21:00
Sabadell U19
VS
Bellvitge U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Barcelona U19
23:00
Lleida U19
VS
Girona U19
00:00
Damm U19
VS
Sant Andreu U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

15:30
Sevilla U19
VS
Calavera U19
17:00
Tiro de Pichón U19
VS
Santa Fe U19
17:00
Málaga U19
VS
Atlético Jaén U19
21:00
Almería U19
VS
Real Betis U19
23:00
Tomares U19
VS
El Ejido U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Badajoz U19
VS
Cultural Leonesa U19
21:00
Real Valladolid U19
VS
La Cruz U19
21:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Burgos CF U19
23:30
Trival Valderas U19
VS
Real Madrid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

17:00
Victoria U19
VS
San José U19
17:00
Maspalomas U19
VS
Marino U19
18:00
Sobradillo U19
VS
La Oliva U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Tenerife U19
19:00
Huracán U19
VS
Acodetti U19
19:00
Unión Viera U19
VS
Las Palmas U19
22:30
Mensajero U19
VS
Arucas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

16:30
Roda U19
VS
Villarreal U19
17:00
Conquense U19
VS
Alboraya U19
21:00
FC Cartagena U19
VS
Real Murcia U19
21:00
Albacete U19
VS
Atlético Madrileño U19
21:00
CF San José U19
VS
Talavera U19
21:00
La Nucía U19
VS
Cartagena FC U19
22:00
Kelme U19
VS
Alzira U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

15:30
Phitsanulok
VS
Cha Choeng Sao
15:30
อุทัยธานี เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด