lsm99

ตารางบอล 10 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เวสต์แฮม
20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
คริสตัล พาเลซ
20:00
นอริชซิตี
VS
เบิร์นลีย์
22:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
ฟูลัม
VS
โคเวนทรี ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
ฮีเรนวีน
VS
โกรนิงเงิน
19:30
พีเอสวี
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
วิเทสส์
VS
SC Cambuur
21:45
Heracles Almelo
VS
เฟเยนูร์ด
01:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
AZ

11 บุนเดิสลีกา

20:30
VfL Bochum 1848
VS
Bayer 04 Leverkusen
22:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
SC Freiburg
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
TSG Hoffenheim

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
บอร์กโดซ์
VS
เม็ตซ์
20:00
อองเช่ร์
VS
ลีลล์
20:00
แบรสต์
VS
น็องต์
20:00
โมนาโก
VS
Troyes
22:05
Lens
VS
นีซ
00:00
สตราส์บูร์ก
VS
โอลิมปิก ลียง
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
เจนัว
VS
ลาซิโอ
20:00
นาโปลี
VS
ฟิออเรนติน่า
20:00
ซัสเซาโล่
VS
อตาลันต้า
20:00
Venezia
VS
อูดิเนเซ่
23:00
โรม่า
VS
Salernitana
01:45
โตริโน่
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
โอซาซูนา
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
21:15
เอสปันญ่อล
VS
เซลต้า บีโก้
23:30
เอลเช่
VS
เรอัล โซเซียดาด
02:00
เลบันเต้
VS
FC Barcelona

479 เจลีก

11:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
วิสเซล โคเบะ
VS
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
14:00
เกียวโต แซงก้า
VS
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
Blaublitz Akita
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
โทชิกิ SC
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส

49477 ไทยลีก

18:00
Chonburi FC
VS
PT Prachuap FC
18:00
Singha Chiangrai United
VS
Suphanburi Football Club
18:30
Nongbua Pitchaya FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:30
BG Pathum United
VS
Nakhonratchasima Mazda FC

49477 ไทยลีก 2

18:00
Muangkan United
VS
Raj Pracha
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี

462 England - Premier League Cup

20:00
Derby County U23
VS
West Bromwich Albion U23
20:00
Peterborough United U23
VS
Wolves U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Cray Wanderers
VS
AFC Hornchurch

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Holstein Kiel
VS
Hamburger SV
18:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Karlsruher SC
18:30
Sandhausen
VS
Dynamo Dresden

11 Germany - 3. Liga

18:00
Freiburg II
VS
1860 München
19:00
Havelse
VS
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hamburger SV II
VS
Atlas Delmenhorst
19:00
Teutonia Hamburg
VS
Borussia Hildesheim
19:00
St. Pauli II
VS
Jeddeloh
20:00
Drochtersen / Assel
VS
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Nürnberg II
VS
Illertissen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Luckenwalde
VS
Auerbach
18:00
Hertha BSC II
VS
Union Fürstenwalde
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Energie Cottbus
21:00
BFC Dynamo
VS
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
FSV Frankfurt
19:00
Mainz 05 II
VS
Astoria Walldorf
19:00
Pirmasens
VS
Hoffenheim II
19:00
Aalen
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Schalke 04 II
VS
Preußen Münster
19:00
Alemannia Aachen
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
DJK Bamberg
VS
ATSV Erlangen

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Kottern
VS
Landsberg
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Ismaning
20:00
Schwabmünchen
VS
Deisenhofen

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Union Bremen
19:00
Hemelingen
VS
Schwachhausen
19:00
Brinkumer SV
VS
BTS Neustadt
19:00
Vatan Sport
VS
Werder Bremen III
20:00
Komet Arsten
VS
SFL Bremerhaven
20:00
Borgfeld
VS
Aumund-Vegesack
20:00
Hastedt
VS
Bremer SV
20:30
Habenhauser FV
VS
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Rugenbergen
VS
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Düren Merzenich
VS
Deutz
20:00
Hennef 05
VS
Pesch
20:00
Hürth
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Frechen
VS
SV Breinig
20:30
FC BW Friesdorf
VS
Siegburger SV
20:30
VfL Vichttal
VS
Eilendorf
20:30
Fortuna Köln II
VS
Alfter

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
Stern
VS
Staaken
19:00
Lok Stendal
VS
Greifswalder FC
19:00
Pampow
VS
CFC Hertha
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Mecklenburg Schwerin
19:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Hansa Rostock II
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
International Leipzig
VS
An der Fahner Höhe
19:00
International Leipzig
VS
FC Merseburg
19:00
Einheit Wernigerode
VS
VfL Halle
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
FC Grimma
VS
Martinroda
19:00
Arnstadt
VS
Oberlausitz Neugersdorf

2454 Albania - Superliga

21:45
Skënderbeu Korçë
VS
Tirana

143 Austria - Admiral Bundesliga

19:30
Rapid Vienna
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Austria Klagenfurt
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Sturm Graz
VS
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

15:30
St. Pölten
VS
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

21:30
Sumqayıt
VS
คาราบัค
23:30
Sebail
VS
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Osipovichy
VS
Baranovichi
19:00
Gomelzheldortrans
VS
Orsha
21:00
Smorgon
VS
Slonim

556 Belgium - Pro League

23:30
คลับ บรูกก์
VS
Mechelen
23:30
เกนท์
VS
OH Leuven
23:30
Kortrijk
VS
Anderlecht
23:30
RFC Seraing
VS
เกงค์
23:30
Union Saint-Gilloise
VS
Beerschot-Wilrijk
23:30
Sint-Truiden
VS
Standard Liège
23:30
Sporting Charleroi
VS
Zulte-Waregem

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

18:00
Sarajevo
VS
Rudar Prijedor
22:00
Sloboda Tuzla
VS
Velez
00:00
Siroki Brijeg
VS
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
Igman Konjic
VS
Rudar Kakanj
21:30
TOSK Tesanj
VS
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Arda
VS
CSKA 1948 Sofia
00:00
Botev Plovdiv
VS
Lokomotiv Sofia 1929

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Omarska
VS
Budućnost Pilica

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:15
Strumska slava
VS
FK Minyor Pernik
21:00
Dobrudzha 1919
VS
Marek
21:00
Lovech
VS
Levski Lom
21:00
Maritsa Plovdiv
VS
Ludogorets II
21:00
Spartak Varna
VS
Septemvri Simitli
21:00
Septemvri Sofia
VS
Yantra 1919
21:00
Montana
VS
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Slaven Koprivnica
VS
Osijek
01:00
Rijeka
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Croatia Zmijavci
VS
Varaždin
21:30
Dinamo Zagreb II
VS
Jarun
21:30
Bijelo Brdo
VS
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

21:00
อาโปเอล
VS
Paphos
23:00
Aris
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Xylotympou
VS
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Baník Ostrava
VS
Hradec Králové
21:00
Mladá Boleslav
VS
České Budějovice
21:00
Jablonec
VS
Zlín
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Pardubice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Viktoria Žižkov
VS
Zbrojovka Brno
15:30
Sparta Praha II
VS
Vyškov
21:30
Varnsdorf
VS
Ústí nad Labem

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
SønderjyskE
VS
OB
19:00
Nordsjælland
VS
AGF
21:00
Silkeborg
VS
Brøndby
23:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

19:00
Jammerbugt
VS
Esbjerg
20:00
Horsens
VS
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Nõmme Kalju
VS
Tallinna Kalev
21:15
Paide
VS
Levadia

1233 Finland - Finland Cup

16:15
HaPK
VS
LaPa
18:00
OLS
VS
SJK Akatemia
19:00
PeKa
VS
KajHa
21:30
VIFK
VS
JS Hercules
22:00
GrIFK
VS
Gnistan
23:30
KaPa Kajaani
VS
KJP

125 Greece - Super League

23:00
PAS Giannina
VS
Panathinaikos
23:30
AEK Athens
VS
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Paksi SE
VS
Újpest
22:00
MTK
VS
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

21:00
Szentlőrinc SE
VS
Soroksár SC
21:00
Pécsi MFC
VS
Győri ETO
21:00
Budaörs
VS
Budafoki MTE
22:00
Siófok
VS
III. Kerületi TUE
22:00
Kecskemeti TE
VS
Békéscsaba
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Ajka
VS
Szombathelyi Haladás
22:00
Diósgyőr
VS
Tiszakecske
22:00
Csákvári TK
VS
Dorogi

1796 Iceland - Iceland Cup

21:00
Thróttur Vogar
VS
ÍR
21:00
Smári
VS
KFS
21:00
Afrika Reykjavik
VS
Úlfarnir
22:00
Stokkseyri
VS
Hvíti riddarinn
00:00
Hafnir
VS
KM
02:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
KB

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Netanya
00:15
Hapoel Be'er Sheva
VS
Hapoel Tel Aviv

802 Israel - Liga Leumit

00:00
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

19:30
Benevento
VS
Vicenza
20:30
Ascoli
VS
Reggina
20:30
Crotone
VS
Ternana
20:30
Cosenza
VS
Monza
23:00
Perugia
VS
Pisa

748 Latvia - Virsliga

17:00
Auda
VS
Valmiera / BSS
19:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Riga
20:00
Metta / LU
VS
Liepāja

748 Latvia - First Liga

17:00
Dinamo Riga
VS
Salaspils
19:00
Rēzekne / BJSS
VS
Tukums II
21:00
JDFS Alberts
VS
Progress / AFA Olaine

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Rabotnicki
VS
Tikves
21:00
Struga
VS
Skopje
21:00
Shkupi
VS
Borec
21:00
Akademija Pandev
VS
Pelister
21:00
Skendija 79
VS
Renova
21:00
Makedonija
VS
Bregalnica Stip

2756 Malta - Premier League

20:00
Gzira United
VS
Birkirkara
21:00
Valletta
VS
Sliema Wanderers
23:15
Gudja United
VS
Hamrun Spartans

2756 Malta - First Division

20:00
Pembroke Athleta
VS
Naxxar Lions
20:00
Marsaxlokk
VS
Vittoriosa Stars
22:45
Fgura United
VS
Tarxien Rainbows
22:45
Pietà Hotspurs
VS
Swieqi

998 Montenegro - First League

19:00
Dečić
VS
Jezero
20:30
Sutjeska
VS
Zeta
22:00
Mornar
VS
Budućnost
22:00
Petrovac
VS
Mladost Ljeskopolje
22:00
Iskra
VS
Rudar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Sandefjord
VS
Bodø / Glimt
23:00
Kristiansund
VS
Sarpsborg 08
23:00
Strømsgodset
VS
Molde
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Odd
23:00
Tromsø
VS
HamKam
23:00
Vålerenga
VS
Haugesund
01:00
Viking
VS
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Grorud
VS
Fredrikstad

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Warta Poznań
VS
Cracovia Kraków
20:00
Wisła Kraków
VS
Górnik Zabrze
22:30
Raków Częstochowa
VS
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

17:40
Puszcza Niepołomice
VS
Arka Gdynia
20:00
Jastrzębie
VS
Chrobry Głogów
20:00
SKRA Częstochowa
VS
Widzew Lodz
23:00
Katowice
VS
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Portimonense
VS
Famalicão
21:30
ซานตาคลารา
VS
Estoril
00:00
Vitória SC
VS
ปอร์โต้
02:30
Vizela
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Sporting Covilhã
VS
Académica
20:00
Nacional
VS
Rio Ave
21:30
Porto II
VS
Feirense
23:00
Trofense
VS
Leixões

155 Romania - Liga 1

21:30
Botoşani
VS
Sepsi
00:30
Universitatea Craiova
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

16:00
Ural
VS
Krylya Sovetov
18:00
Ufa
VS
Sochi
20:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Arsenal Tula
23:30
Rostov
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

16:00
Tom' Tomsk
VS
Spartak Moskva II
17:00
Yenisey
VS
Akron
18:00
Orenburg
VS
Urozhay
19:00
Metallurg Lipetsk
VS
Dolgie Prudy
19:00
KAMAZ
VS
Veles
19:30
Neftekhimik
VS
Torpedo Moskva
20:00
Volgar Astrakhan
VS
SKA Khabarovsk
20:00
Fakel
VS
Alaniya Vladikavkaz
20:00
Rotor Volgograd
VS
Krasnodar II
22:00
Baltika
VS
Tekstilshchik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
St. Mirren
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

19:00
Bačka Topola
VS
Voždovac
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Radnički Kragujevac
00:05
Čukarički
VS
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Grafičar
VS
IMT Novi Beograd
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Zlatibor Čajetina
21:00
Bačka Palanka
VS
Timok
21:00
Mačva Šabac
VS
Mladost Novi Sad
21:00
Žarkovo
VS
Budućnost Dobanovci
21:00
Rad Beograd
VS
Loznica
23:00
Javor Ivanjica
VS
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
DAC
23:00
Sereď
VS
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Námestovo
15:30
Petržalka akadémia
VS
Skalica
15:30
Žilina II
VS
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Domžale
01:15
Koper
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

21:30
Krško
VS
Rudar Velenje
21:30
NŠ Drava
VS
Bilje
21:30
Dob
VS
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Fuenlabrada
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
21:00
เรอัลซาราโกซา
VS
คิโรน่า
23:15
UD Ibiza
VS
เออิบาร์
23:15
Mirandés
VS
Burgos
23:15
เรอัล โอเบียโด้
VS
เลกาเนส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Helsingborg
VS
IFK Göteborg
20:00
Varberg BoIS
VS
Kalmar
22:30
AIK
VS
Norrköping
22:30
Mjällby
VS
Djurgården

47 Sweden - Superettan

18:00
Öster
VS
Brage
20:00
Utsikten
VS
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: North

18:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Gefle
20:00
Hammarby Talang
VS
Umeå
20:00
Piteå
VS
Haninge
21:00
Sandviken
VS
Motala

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Oddevold
VS
Falkenberg
21:00
Ljungskile
VS
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Super League

19:15
Servette
VS
Zürich
21:30
ลูกาโน
VS
Sion
21:30
St. Gallen
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

19:15
Vaduz
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Yeni Malatyaspor
VS
Giresunspor
20:00
Sivasspor
VS
อิสตันบูล บีบี
20:00
Adana Demirspor
VS
Altay
00:30
Fenerbahçe
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Manisa BBSK
VS
Samsunspor
20:00
Denizlispor
VS
Tuzlaspor
20:00
Menemen Belediyespor
VS
İstanbulspor
00:30
Bursaspor
VS
Kocaelispor

44 Argentina - Superliga

07:30
Vélez Sarsfield
VS
Boca Juniors
00:00
Patronato
VS
Banfield
00:00
Estudiantes
VS
Central Cordoba SdE
02:30
Platense
VS
Racing Club
05:00
River Plate
VS
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

21:00
Brown de Adrogué
VS
Deportivo Maipú
00:40
Instituto
VS
Sacachispas
01:30
San Telmo
VS
Gimnasia Jujuy
01:30
Guillermo Brown
VS
Almagro
01:30
Tristán Suárez
VS
Ferro Carril Oeste
02:40
Chacarita Juniors
VS
Nueva Chicago
04:00
Chaco For Ever
VS
Flandria

5 Brazil - Serie A

07:00
Palmeiras
VS
Ceará
21:00
Coritiba
VS
Goiás
02:00
Atlético Mineiro
VS
Internacional
02:00
Botafogo
VS
Corinthians
04:00
Fortaleza
VS
Cuiabá
05:00
São Paulo
VS
Athletico PR
05:00
Avaí
VS
América Mineiro

5 Brazil - Serie B

07:00
Tombense
VS
Operário PR
21:00
Londrina
VS
Náutico

5 Brazil - Serie C

02:00
Floresta
VS
Confiança
04:00
Altos
VS
Botafogo SP
05:00
Mirassol
VS
Ferroviário

80 Chile - Primera Division

07:00
Universidad Católica
VS
La Serena
23:30
Cobresal
VS
Audax Italiano
02:00
Palestino
VS
Ñublense
04:30
Unión Española
VS
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Deportivo Cali
VS
Junior FC
03:00
Envigado
VS
Santa Fe
05:30
Atlético Nacional
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Valledupar
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Llaneros
VS
Real San Andres
03:00
Orsomarso
VS
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

08:30
San Carlos
VS
Deportivo Saprissa
09:00
Herediano
VS
Grecia
06:00
Pérez Zeledón
VS
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

07:30
Cumbaya
VS
LDU Quito
01:00
Independiente del Valle
VS
Guayaquil City
03:30
Deportivo Cuenca
VS
Emelec
06:00
Barcelona Guayaquil
VS
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Santa Tecla
VS
FAS
08:00
Isidro Metapán
VS
Once Municipal
08:00
Chalatenango
VS
CD Platense
04:00
Municipal Limeño
VS
Jocoro
04:00
Atletico Marte
VS
Águila
04:00
Firpo
VS
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Guastatoya
23:00
Santa Lucia
VS
Solola
01:00
Iztapa
VS
Xelajú
01:00
Achuapa
VS
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Mixco
VS
Deportivo Sanarate
08:00
Amatitlan
VS
Marquense
09:00
Quiché
VS
Coatepecano IB
09:00
Sacachispas
VS
Mictlán
00:00
Siquinalá
VS
Xinabajul
00:00
Puerto San Jose
VS
San Pedro
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Juventud Pinulteca
01:00
Plataneros
VS
Suchitepéquez
04:00
Chimaltenango
VS
Agua Blanca

458 Mexico - Liga MX

07:00
Toluca
VS
Guadalajara
07:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Santos Laguna
09:00
América
VS
Juárez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

22:00
Raya2
VS
Dorados
04:00
Tapatío
VS
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Madriz
VS
Deportivo Ocotal
05:00
Walter Ferreti
VS
UNAN Managua

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Sportivo Ameliano
VS
Guaraní
05:00
Libertad
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

07:00
Cienciano
VS
Alianza Atlético
01:15
Alianza Lima
VS
UTC Cajamarca
03:00
ADT
VS
Sport Boys
03:30
Ayacucho
VS
Universitario
06:00
Universidad San Martín
VS
Melgar

338 Peru - Segunda Division

01:00
Santos
VS
Deportivo Coopsol
03:00
Alfonso Ugarte Puno
VS
Unión Comercio
03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Juan Aurich
03:30
Sport Chavelines Juniors
VS
Comerciantes Unidos
03:30
Santa Rosa PNP
VS
Union Huaral

158 Uruguay - Primera Division

23:45
Fénix
VS
Cerrito
02:00
River Plate
VS
Albion
04:30
Boston River
VS
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

07:00
Racing
VS
Sud América
20:15
Progreso
VS
Atenas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
โคโลราโด ราปิดส์
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
Nashville SC
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
00:30
Charlotte
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
Austin
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Rio Grande Valley
VS
Indy Eleven
08:30
El Paso Locomotive
VS
Monterey Bay
09:00
San Diego Loyal
VS
Charleston Battery
09:00
Orange County
VS
San Antonio
09:30
Phoenix Rising
VS
LA Galaxy II
03:00
Loudoun United
VS
Louisville City
04:00
Birmingham Legion
VS
Hartford Athletic

911 Angola - Girabola

21:30
Desportivo Huíla
VS
1º de Agosto
23:00
Kabuscorp
VS
CD Lunda-Sul

593 Cameroon - Elite One

21:30
Avion Academy
VS
Cotonsport
21:30
New Star
VS
Renaissance

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
USFA
VS
Majestic
23:00
Royal
VS
RCK
01:15
Salitas
VS
RC Bobo-Dioulasso

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
Korhogo
22:30
AFAD
VS
SOA
01:00
ES Bafing
VS
ASEC Mimosas

468 Ghana - Premier League

22:00
Dreams
VS
Eleven Wonders
22:00
Bechem United
VS
Bibiani Gold Stars
22:00
Berekum Chelsea
VS
Wa All Stars
22:00
Great Olympics
VS
Aduana Stars
22:00
Medeama
VS
Real Tamale
22:00
Elmina Sharks
VS
King Faisal
22:00
Asante Kotoko
VS
Hearts of Oak

26833 Grenada - Premier Division

04:00
Mt. Rich
VS
Chantimelle

1179 Kenya - Premier League

18:00
Nzoia United
VS
Bandari
19:00
Sofapaka
VS
Homeboyz
19:00
Wazito
VS
Leopards
19:00
Nairobi City Stars
VS
Ulinzi Stars

16175 Libya - Premier League

04:00
Al-Tahaddi
VS
Darnes

1424 Morocco - Botola 2

05:00
UTS Rabat
VS
Kawkab Marrakech
05:00
Wydad Fès
VS
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Pikine
VS
Jaraaf
23:30
ASEC Ndiambour
VS
Teungueth

56518 Sudan - Sudan Premier League

03:00
Al-Ahly Merowe
VS
Al Merreikh

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

02:00
Polisi Tanzania
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

18:00
Indeni
VS
Power Dynamos
20:00
Nkana
VS
Prison Leopards

2931 Andorra - Primera División

16:00
Engordany
VS
Ordino
18:30
Carroi
VS
FC Santa Coloma
21:00
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Inter Club d'Escaldes
23:30
Sant Julià
VS
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Atlètic Amèrica
VS
Penya Encarnada

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Sareeh
VS
Ma'an

21462 Kuwait - Premier League

01:30
Al Qadsia
VS
Al Salmiyah
01:30
Al Arabi SC
VS
Al Nasar

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Tripoli
VS
Al Nejmeh

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
Hammam-Sousse
VS
Ben Guerdane
19:30
CA Bizertin
VS
CS Sfaxien
19:30
Hammam-Lif
VS
Métlaoui
19:30
ES Tunis
VS
Tataouine
19:30
Zarzis
VS
Club Africain
19:30
Chebba
VS
Slimane
19:30
Rejiche
VS
Etoile du Sahel
19:30
Olympique Béja
VS
Monastir

2802 United Arab Emirates - Division 1

01:00
Al Thaid
VS
Gulf Heroes
01:00
Dibba Al Fujairah
VS
City
01:00
Masfut
VS
Masafi
01:00
Al Fujairah
VS
Al Jazira Al Hamra

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Dandy Town Hornets
VS
PHC Zebras
01:00
Somerset Eagles
VS
Southampton Rangers
01:00
X-Roads Warriors
VS
Somerset Trojans
01:00
Devonshire Colts
VS
Robin Hood

64306 Hong Kong - Premier League

14:30
BC Rangers
VS
Hong Kong FC

153732 India - I-League

16:30
Kenkre
VS
Churchill Brothers
18:35
Rajasthan FC
VS
Real Kashmir
21:35
Mohammedan
VS
Minerva Punjab

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Gangwon
VS
Pohang Steelers
13:00
Suwon
VS
Sangju Sangmu
14:30
Incheon United
VS
Jeju United
17:00
Seoul
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

12:00
Pocheon
VS
Cheongju
12:00
Hwaseong
VS
Daejeon Korail
13:00
Paju Citizen
VS
Gangneung City

3995 Malaysia - Premier League

21:00
PDRM
VS
Terengganu City II

3995 Malaysia - Super League

20:15
Selangor United
VS
Sabah
21:00
Johor Darul Ta'zim
VS
Terengganu
21:00
Selangor
VS
Kedah

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

17:00
FLC Thanh Hoa
VS
Long An
19:15
Ho Chi Minh City
VS
Sai Gon

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

00:15
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Foolad
00:15
Sepahan
VS
Al Duhail
03:15
Al Gharafa
VS
Ahal
03:15
Al Taawon
VS
Pakhtakor

44 Argentina - Primera C

01:30
General Lamadrid
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Berazategui
VS
Sportivo Italiano
01:30
Puerto Nuevo
VS
Deportivo Español
01:30
Luján
VS
Liniers
01:30
Victoriano Arenas
VS
Excursionistas
01:30
Claypole
VS
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hoogland
VS
Groene Ster
19:00
Dongen
VS
Hollandia
19:00
HV & CV Quick
VS
UNA
19:00
Blauw Geel '38
VS
HSC '21
19:00
DEM
VS
OFC Oostzaan
19:00
Westlandia
VS
OSS '20
19:00
GVV Unitas
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
Gemert
VS
ADO '20
19:30
EVV
VS
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Club Universitario
VS
Guabirá
04:15
Real Tomayapo
VS
Blooming

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Acren
VS
US Givry
20:00
Couvin-Mariembourg
VS
RES Durbuy
20:00
Ganshoren
VS
Stockay-Warfusée
20:00
Warnant
VS
La Louvière
20:00
Hamoir
VS
Waremme

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
RFC Wetteren
20:00
Zelzate
VS
Lokeren-Temse
20:00
Westhoek
VS
Gent-Zeehaven
20:00
Olsa Brakel
VS
Sparta Petegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Berchem Sport
20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Cappellen
20:00
Eendracht Aalst
VS
Houtvenne
20:00
Pepingen-Halle
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
VW Hamme
VS
Erpe-Mere United
20:00
Lochristi
VS
Eppegem
20:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Torhout
20:00
Wolvertem Merchtem
VS
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Eendracht Termien
VS
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Binche
VS
Albert Quévy-Mons
20:00
Entité Manageoise
VS
Braine
20:00
Gosselies Sports
VS
Stockel
21:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Habay-la-Neuve
VS
Sprimont-Comblain
20:00
Stade Disonais
VS
Jodoigne
20:00
Richelle United
VS
Aywaille
20:00
Mormont
VS
Marloie Sport
20:00
Herstal
VS
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Bevel FC
VS
Wezel
20:00
Rapid Leest
VS
Vosselaar
20:00
Eendracht Zoersel
VS
Ranst
20:00
Bornem
VS
Kalmthout
20:00
Retie
VS
Vorselaar
20:00
Berg en Dal
VS
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grez-Doiceau
VS
BX Brussels
20:00
Wambeek
VS
SC Aarschot
20:00
Liedekerke
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Grimbergen
VS
Veltem
20:00
Léopold
VS
Stade Everois
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Ixelles
20:00
Sportive Brainoise
VS
Etterbeek
20:00
Nivellois
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
Genappe
VS
Sporting Bruxelles
20:00
Saint-Josse
VS
NSeth Berchem
20:00
Tubize II
VS
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Snef-Tyber
VS
Montignies
20:00
Solre-sur-Sambre
VS
RAS Monceau
20:00
Hornu
VS
Molenbaix
20:00
Gilly
VS
Belœil
20:00
Péruwelz
VS
Houdeng
20:00
Excelsior Biévène
VS
Morlanwelz
20:00
Antoing
VS
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Beaufays
20:00
Etoile de Faimes
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Weywertz
VS
Rechain
20:00
Elsautoise
VS
FC Du Geer
20:00
Pontisse Cite
VS
La Calamine
20:00
Aubel
VS
Jehaytois
20:00
Malmundaria
VS
UCE Liège
20:00
Ster-Francorchamps
VS
JS Fizoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Herderen-Millen
VS
Bregel Sport
20:00
Zonhoven United
VS
Zepperen-Brustem
20:00
Helson Helchteren
VS
KFC Eksel
20:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Achel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Vaux-Noville
VS
Sartoise
20:00
Florenville
VS
Libramont
20:00
Lorraine Arlon
VS
Ethe Belmont
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Biesme
VS
Flavion-Morialmé
20:00
Meux II
VS
Loyers
20:00
Andennais
VS
ES de la Molignée
20:00
Malonne
VS
Fernelmont-Hemptinne
20:00
US Dinantaise
VS
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Grembergen
VS
Eendracht Aalter
20:00
St-Joris Sleidinge
VS
Excelsior Mariakerke
20:00
Munkzwalm
VS
HO Kalken
20:00
Eendracht Zele
VS
Lokeren Doorslaar
20:00
Ardennen
VS
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Oostnieuwkerke
VS
Wielsbeke
20:00
Excelsior Zedelgem
VS
Rumbeke
20:00
Racing Waregem
VS
SC Zonnebeke

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Slavia Praha II
VS
Benesov
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Slovan Liberec II
15:15
Dukla Praha II
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Loko Vltavín
16:00
Teplice II
VS
Slovan Velvary
21:30
Povltava FA
VS
Sokol Hostoun
21:30
Sokol Brozany
VS
Ústí nad Orlicí
21:30
Sokol Zápy
VS
Přepeře

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Slovácko II
15:15
Vysočina Jihlava II
VS
Hlučín
15:15
Blansko
VS
Banik Ostrava II
15:15
Velké Meziříčí
VS
Viktoria Otrokovice
15:30
Zlín II
VS
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Sokol Lom
VS
Petřín Plzeň
21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Hvězda Cheb
21:30
Slavoj Mýto
VS
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

21:30
Čáslav
VS
Velke Hamry
21:30
Kolín
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
Kozlovice
VS
Bzenec
20:30
Šumperk
VS
Skaštice
20:30
Tatran Všechovice
VS
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Velka Bites
VS
Stara Rise
20:30
Slavoj Polná
VS
Zbrojovka Brno II
20:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Holstebro
VS
Fuglebakken KFUM

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Clermont II
VS
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Valdahon Vercel
VS
Dijon II
20:00
Sochaux II
VS
Besancon FC

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
J3 Amilly
VS
Montargis
20:00
C' Chartres II
VS
Chateauroux II
20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Nancy II
VS
Thaon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

19:00
Asteras Kalirachis
VS
Agios Matthaios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Komárom
VS
Kaposvári Rákóczi
16:00
Veszprém
VS
SC Sopron
16:00
Puskás II
VS
Kelen
16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Gyirmót II
21:00
Tatabánya
VS
Videoton II
21:00
BVSC
VS
Andráshida
21:00
Nagykanizsai ULE
VS
Balatonfuredi
21:00
Érdi VSE
VS
Papai Perutz
21:00
Gardony
VS
MTE 1904

251 Italy - Serie C: Girone A

19:30
Calcio Padova
VS
Giana Erminio
19:30
Triestina
VS
Pro Vercelli
19:30
Fiorenzuola
VS
Südtirol
22:30
Pro Sesto
VS
Legnago Salus
22:30
Mantova
VS
Pergolettese
22:30
Lecco
VS
Piacenza
22:30
FeralpiSalò
VS
Pro Patria
22:30
Juventus U23
VS
Renate
22:30
Seregno
VS
Trento Calcio 1921
22:30
AlbinoLeffe
VS
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Picerno
VS
Fidelis Andria
19:30
Catania
VS
Latina
19:30
Juve Stabia
VS
Paganese
19:30
ACR Messina
VS
Taranto
19:30
Campobasso
VS
Vibonese
19:30
Nuova Monterosi
VS
Virtus Francavilla
22:30
Bari 1908
VS
Avellino
22:30
Turris
VS
Potenza Calcio

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Caronnese
VS
Asti
20:00
Fossano
VS
Gozzano
20:00
Derthona
VS
Lavagnese
20:00
PDHAE
VS
Chieri
20:00
RG Ticino
VS
Ligorna
20:00
Saluzzo
VS
Novara
20:00
Sanremo
VS
Città di Varese
20:00
Sestri Levante
VS
Bra
20:00
Vado
VS
Pro Imperia
21:00
Casale
VS
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Brusaporto
VS
Desenzano Calvina
20:00
Castellanzese
VS
Breno
20:00
Legnano
VS
Crema
20:00
Leon
VS
Real Calepina
20:00
Pontisola
VS
Casatese
20:00
Sona
VS
Arconatese
20:00
Villa d'Almè
VS
Adrense
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Dolomiti Bellunesi
20:00
Ambrosiana
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
Campodarsego
VS
Mestre
20:00
Cartigliano
VS
Caldiero Terme
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Marignanese
20:00
San Martino Speme
VS
Levico
20:00
Clodiense
VS
Spinea

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Alcione
VS
Athletic Carpi
20:00
Borgo San Donnino
VS
Prato
20:00
Correggese
VS
Lentigione
20:00
Cavenago Fanfulla
VS
Seravezza
20:00
Mezzolara
VS
Sasso Marconi
20:00
Progresso
VS
Forlì
20:00
Ravenna
VS
Rimini
20:00
Real Forte Querceta
VS
Bagnolese
20:00
Sammaurese
VS
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Arezzo
VS
Poggibonsi
20:00
Cascina
VS
Tiferno Lerchi
20:00
Foligno
VS
Scandicci
20:00
Gavorrano
VS
Cannara
20:00
Montespaccato
VS
Flaminia
20:00
FC Rieti
VS
Lornano Badesse
20:00
San Donato Tavarnelle
VS
Pro Livorno
20:00
Sangiovannese
VS
Pianese
20:00
Sporting Trestina
VS
Unipomezia

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Atletico
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Aurora Alto Casertano
VS
Vastogirardi
20:00
Montegiorgio
VS
Vastese
20:00
Pineto
VS
Fano
20:00
Recanatese
VS
Porto D' Ascoli
20:00
San Nicolò
VS
Chieti
20:00
Tolentino
VS
Castelfidardo Calcio
20:00
Trastevere
VS
Nereto
20:00
Sambenedettese
VS
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
SSC Giugliano
VS
Atletico Uri
20:00
Arzachena
VS
Vis Artena
20:00
Cassino
VS
Afragolese
20:00
CynthiAlbalonga
VS
Latte Dolce
20:00
Lanusei
VS
Insieme Formia
20:00
Real Monterotondo Scalo
VS
Muravera
20:00
Team Nuova Florida
VS
Carbonia
20:00
Sassari Torres
VS
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Casarano
VS
Rotonda
20:00
Casertana
VS
Mariglianese
20:00
Lavello
VS
Nocerina
20:00
Nardò
VS
US Bitonto
20:30
Bisceglie
VS
Brindisi
20:30
Gravina
VS
Francavilla
20:30
Team Altamura
VS
Sorrento
21:00
Audace Cerignola
VS
Virtus Matino
01:00
Città di Fasano
VS
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Castrovillari
VS
Santa Maria Cilento
20:00
Lamezia Terme
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
Gelbison
VS
Cittanova Interpiana
20:00
Giarre
VS
Troina
20:00
Licata
VS
Rende
20:00
Portici
VS
Acireale
20:00
Aversa Normanna
VS
Cavese
20:00
San Luca
VS
Trapani 1905
20:00
Troina
VS
FC Messina

1578 Norway - 2. Division - Group 1

23:00
Moss
VS
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

21:00
Ullensaker / Kisa
VS
Alta

2 Poland - 2. Liga East

17:30
Śląsk Wrocław II
VS
Wigry Suwałki
18:00
Lech Poznań II
VS
Olimpia Elbląg

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Vlasina
VS
Meševo
21:00
Brzi Brod
VS
Sloga Leskovac
21:00
Timočanin
VS
Hajduk Veljko
21:00
Rembas
VS
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
RSK Rabrovo
VS
Semendrija 1924
20:30
Radjevac Krupanj
VS
Real Podunavci

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:30
Galanta
VS
Povazska Bystrica
20:30
Slovan Levice
VS
Slovan Duslo Šaľa
20:30
Imeľ
VS
Veľké Ludince
20:30
OFK Malzenice
VS
Marcelová
20:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
TEMPO Partizánske

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Alondras
VS
Barco

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Mosconia
VS
Llanes
17:00
Navarro
VS
L'Entregu
22:30
Luarca
VS
Langreo II
23:00
Real Titánico
VS
Sporting Gijon II
23:30
Urraca
VS
Roces

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Noja
VS
Colindres
22:00
Selaya
VS
Barreda
22:30
Textil Escudo
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

23:00
Barakaldo
VS
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Pobla Mafumet
VS
Grama
17:00
Girona II
VS
Ascó
17:00
Castelldefels
VS
L'Hospitalet
17:30
Vilafranca
VS
Peralada
21:30
Figueres
VS
Granollers
22:00
Olot
VS
Sant Andreu
23:00
Vilassar Mar
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
Beniganim
VS
Torrellano
17:00
Castellon II
VS
RC Catarroja
22:00
Villajoyosa
VS
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Carabanchel
VS
Tres Cantos
16:30
Colonia Moscardo
VS
Galapagar
23:00
Moratalaz
VS
Villaverde-Boetticher
00:00
Atlético Madrid II
VS
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 8

17:00
Ribert
VS
Numancia II
22:00
Real Ávila
VS
Mirandés II
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Ciudad Rodrigo
22:00
Arandina
VS
UD Santa Marta
23:00
Almazán
VS
La Virgen del Camino
23:00
Guijuelo
VS
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Alhaurino
VS
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 11

16:30
Binissalem
VS
Son Veri
17:00
Mallorca II
VS
Manacor
17:00
PE Sant Jordi
VS
San Rafael
21:00
Serverense
VS
Campos
22:00
Soller
VS
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Marino
VS
Tenerife II
18:00
Gran Tarajal
VS
Unión Viera
18:00
La Cuadra
VS
Las Zocas
18:00
Tenisca
VS
Buzanada
18:30
Lanzarote
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

16:30
Lorca Deportiva
VS
Cartagena FC
16:30
La Union Atletico
VS
Deportiva Minera
17:00
Cartagena II
VS
El Palmar
21:30
Bala Azul
VS
UD Caravaca
22:00
Los Garres
VS
Mazarrón FC
23:00
Bullense
VS
Archena Sport
00:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Calamonte
VS
Diocesano
22:30
Trujillo
VS
Olivenza
22:30
Villafranca
VS
Moralo
23:00
Arroyo
VS
Don Álvaro
23:00
Aceuchal
VS
Badajoz II
23:00
Azuaga
VS
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Murchante
VS
Avance Ezcabarte

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Anguiano
VS
Casalarreina
22:00
Calahorra II
VS
Alfaro
22:00
Haro
VS
Berceo
22:00
CDFC La Calzada
VS
Agoncillo
22:00
Oyonesa
VS
Arnedo
22:00
Rapid de Murillo
VS
Cenicero
22:00
River Ebro
VS
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

16:00
Real Zaragoza II
VS
Santa Anastasia
17:00
Cuarte Industrial
VS
Illueca
17:00
Giner Torrero
VS
Atletico Monzon
21:30
Caspe
VS
Calamocha
22:00
Robres
VS
Belchite 97
22:00
Biescas
VS
Barbastro
22:00
Épila
VS
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Villarrobledo
17:00
Azuqueca
VS
Quintanar del Rey
17:00
Guadalajara
VS
Huracán Balazote
17:00
Ciudad Real
VS
Hogar Alcarreño
22:00
Miguelturreño
VS
San Clemente

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Gauthiod
VS
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Gute
VS
Forsbacka
20:00
Kungsängen
VS
Kvarnsveden
21:00
Rågsved
VS
Korsnäs IF FK

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Sund
VS
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Nyköping
21:00
United Nordic
VS
Arameiska / Syrianska
21:30
Lidingö
VS
Assyriska
22:00
Värmbols
VS
Smedby
22:00
IFK Eskilstuna
VS
Enskede

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Eskilsminne
VS
Assyriska BK
19:00
Astrio
VS
Onsala

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
Eskişehirspor
VS
Utaş Uşakspor
19:00
Ankara Demirspor
VS
Kırşehir Belediyespor
19:00
Şanlıurfaspor
VS
Akhisar Belediyespor
19:00
Kırklarelispor
VS
Isparta Davrazspor
19:00
Karacabey Birlikspor
VS
Pendikspor
19:00
Amed SK
VS
24 Erzincanspor
19:00
Kastamonuspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Serik Belediyespor
VS
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Turgutluspor
VS
Ergene Velimeşespor
19:00
Çorum Belediyespor
VS
Hekimoğlu Trabzon
19:00
Sarıyer
VS
İnegölspor
19:00
Bodrumspor
VS
Osmanlıspor
19:00
Sivas Belediyespor
VS
Adıyaman 1954

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Bergama Belediyespor
19:00
Elazığspor
VS
Batman Petrolspor
19:00
Karaman Belediyespor
VS
Bugsaşspor
19:00
Sancaktepe Belediye
VS
Yıldırım Belediyesispor
19:00
Osmaniyespor
VS
Artvin Hopaspor
19:00
Çatalcaspor
VS
Fatsa Belediyespor
19:00
Nevşehirspor
VS
Kütahyaspor
19:00
Hendek Spor
VS
Erbaaspor
19:00
Kahta 02 Spor
VS
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:00
Karabükspor
VS
Edirnespor
19:00
Fethiyespor
VS
Modafenspor
19:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Karaköprü Belediyespor
19:00
Derincespor
VS
Ankara Adliyespor
19:00
Erokspor
VS
Tepecikspor
19:00
Karşıyaka
VS
Ağrı 1970
19:00
Ofspor
VS
Orduspor 1967
19:00
İçelspor
VS
Ceyhanspor
19:00
Mardin BB
VS
Gümüşhanespor

5 Brazil - Acreano

03:00
Nauas
VS
Rio Branco
05:00
Galvez
VS
Sao Francisco

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Jacuipense
VS
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Capixaba

02:00
Nova Venécia
VS
Desportiva ES

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Tupi RS
VS
Gaucho
01:30
Brasil Farroupilha
VS
Esportivo
01:30
Glória
VS
Cruzeiro RS
01:30
Avenida
VS
Lajeadense
01:30
Pelotas
VS
São Paulo RS

5 Brazil - Maranhense

01:30
Iape
VS
Cordino

5 Brazil - Paraibano

02:00
Sousa
VS
Treze
03:00
Nacional de Patos
VS
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Andraus Brasil
VS
Aruko Sports
01:30
AA Iguaçu
VS
Laranja Mecânica
01:30
Apucarana
VS
Foz do Iguaçu
01:30
PSTC
VS
Prudentópolis
01:30
Toledo Brazil
VS
Verê

5 Brazil - Potiguar

02:00
América RN
VS
ABC

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Porto Velho
VS
Real Ariquemes

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Aquidauanense
VS
Chapadão
02:30
Dourados Atlético
VS
Costa Rica - MS
03:00
Operário MS
VS
Naviraiense

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Tocantinópolis
VS
Interporto

44 Argentina - Torneo Federal A

01:15
Douglas Haig
VS
Gimnasia y Tiro
01:30
CDJU Gualeguaychu
VS
Boca Unidos
01:30
Sol de Mayo
VS
Circulo Deportivo
02:00
Defensores Belgrano VR
VS
Unión Sunchales
02:00
Gimnasia Concepción
VS
Juventud Antoniana
02:00
Independiente Chivilcoy
VS
Liniers Bahía Blanca
02:00
Olimpo
VS
Juventud Unida Univ.
02:00
Cipolletti
VS
Sansinena
02:30
Central Norte
VS
Def. de Pronunciamiento
02:30
Sportivo Belgrano
VS
Sportivo Las Parejas
02:30
Sportivo Desamparados
VS
Huracán Las Heras

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
United
VS
Nacional
05:00
Bubali
VS
Britannia

144816 Belize - Premier League

08:00
Hankook Verdes
VS
San Pedro Pirates
08:30
Altitude
VS
Wagiya
05:00
Garden City
VS
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

09:00
Nadi
VS
Labasa
09:00
Nasinu
VS
Lautoka
11:00
Navua
VS
Suva

3347 San Marino - Campionato

20:00
Folgore
VS
San Giovanni
20:00
Cailungo
VS
Virtus
20:00
Domagnano
VS
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เพิร์ธ กลอรี

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Bucheon 1995
VS
Anyang
14:00
Gwangju
VS
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

02:00
อาร์เจนตินา W
VS
ชิลี W

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Royal AM
VS
University of Pretoria

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Acacia Ridge
VS
Mt Gravatt Hawks
15:00
St George Willawong
VS
Pine Hills

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney United
VS
Rockdale City Suns
15:30
Sydney II
VS
APIA Leichhardt Tigers

98 Australia - Npl Queensland

13:15
SC Wanderers
VS
Gold Coast Knights
14:00
Peninsula Power
VS
Brisbane Roar II
15:00
Gold Coast United
VS
Capalaba
15:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Liège
VS
Mandel United
20:00
Francs Borains
VS
Patro Eisden
20:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

18:00
Dusseldorf U19
VS
Paderborn U19
18:00
Stuttgarter Kickers U19
VS
Augsburg U19
18:00
Unterhaching U19
VS
Stuttgart U19
18:00
Karlsruher U19
VS
Hessen Kassel U19
19:00
Holstein Kiel U19
VS
Hansa Rostock U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Roma U19
VS
Juventus U19
18:00
Atalanta U19
VS
Bologna U19
18:00
Genoa U19
VS
Fiorentina U19
20:00
Empoli U19
VS
Sampdoria U19

488 Iran - Hazfi Cup

23:00
Persepolis
VS
Aluminium Arak

1424 Morocco - Coupe Du Trone

05:00
Difaâ El Jadida
VS
RSB Berkane
05:00
Raja Beni Mellal
VS
Raja Casablanca

2 Poland - Central Youth League

16:00
Arka Gdynia U18
VS
Legia U18
22:00
Slask U18
VS
Gornik Z. U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Lobi Stars
VS
Kano Pillars
22:00
Enyimba
VS
Enugu Rangers
22:00
Sunshine Stars
VS
Abia Warriors
22:00
Niger Tornadoes
VS
Wikki Tourist
22:00
MFM
VS
Akwa Starlets

65437 Panama - Lpf

08:00
Atlético Chiriquí
VS
Alianza
04:00
Deportivo Universitario
VS
Plaza Amador
04:00
Árabe Unido
VS
Azuero

122 Kosovo - Superliga

18:30
Prishtina
VS
Malisheva
19:00
Ulpiana
VS
KF Llapi
19:00
KF Feronikeli
VS
Drita

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Heidelberg United
VS
Port Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:00
Lausanne II
VS
Terre Sainte
20:00
Langenthal
VS
Luzern II
20:00
La Sarraz-Eclépens
VS
Lancy

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:30
Young Boys II
VS
Cham
20:00
Chiasso
VS
YF Juventus
20:00
Bellinzona
VS
Black Stars
20:00
Biel-Bienne
VS
Brühl

3126 Luxembourg - National Division

21:00
UT Pétange
VS
Progrès Niedercorn
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
Racing
21:00
Etzella Ettelbrück
VS
Hostert
21:00
Differdange 03
VS
Jeunesse d'Esch
21:00
Victoria Rosport
VS
F91 Dudelange
21:00
Fola Esch
VS
Wiltz
21:00
UNA Strassen
VS
RM Hamm Benfica
21:00
Swift Hesperange
VS
Rodange

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:00
Admira II
VS
Wiener SC
20:00
Leobendorf
VS
Draßburg

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Valentine
VS
Hamilton Olympic
11:00
Broadmeadow Magic
VS
Adamstown Rosebuds
11:30
Charlestown City Blues
VS
Edgeworth Eagles

191038 Botswana - Premier League

20:30
Gaborone United
VS
BDF XI
20:30
BR Highlanders
VS
Township Rollers
20:30
Extension Gunners
VS
Security Systems

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Liphakoe Football Club
VS
Lesotho Defence Force
20:00
Matlama
VS
Lifofane
20:00
LMPS
VS
Manonyane
20:00
Lifofane
VS
Mazenod
20:00
LCS
VS
Kick4Life

201580 Maldives - Male League

00:00
Green Streets
VS
Da Grande

2493 Mauritania - Super D1

07:15
Médine
VS
Concorde
05:00
Armee
VS
Tidjikja

227 Russia - FNL 2 - Group 1

18:00
Kuban Kholding
VS
Essentuki
19:00
Chayka
VS
Spartak Nal'chik
19:00
Druzhba
VS
Legion Dynamo
19:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Biolog
19:00
Forte Taganrog
VS
Chernomorets
20:00
Anzhi
VS
Mashuk-KMV
20:00
Makhachkala
VS
Dinamo Stavropol'

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Leopards de Dolisie
21:00
Nathaly's
VS
Otôho d'Oyo
22:00
Kondzo
VS
Nouvelle Génération

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Bromölla W
VS
Gamla Upsala W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
OH Leuven II
VS
Voorwaarts Zwevezele W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

17:00
Sárdoma W
VS
Real Oviedo II W
17:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Victoria CF W
17:00
Sporting Gijón II W
VS
Viajes Interrías W
17:30
Mos W
VS
Gijón FF W
17:30
Villestro W
VS
Victoria FC W

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Union Omaha

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

17:30
Pyliou
VS
Aittitos Spata
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Keratsini
20:00
Asteras Varis
VS
Karavas
20:00
Proodeftiki
VS
Panelefsiniakos
20:00
Aias Salamina
VS
Thyella Diastavroseos

155 Romania - Liga 2

19:00
Unirea Slobozia
VS
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Fabrègues
VS
Toulouse II
20:00
Salinieres Aigues Mortes
VS
Blagnac
20:00
Rodez II
VS
Alberes Argelès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Corte
VS
Furiani-Agliani
21:00
Mandelieu LN
VS
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

21:00
Sarmiento Res.
VS
San Lorenzo Res.

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Trenčín U19
16:00
Senica U19
VS
Petržalka U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Heidelberg United U21
VS
Port Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Kamogawa W
VS
Iga Kunoichi W
11:00
Speranza W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
Harima W
VS
Cerezo Osaka W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
East End Tigers
VS
Bai Bureh Warriors
23:15
Police
VS
Mighty Blackpool
23:15
Bo Rangers
VS
Old Edwardians
23:15
Kamboi Eagles
VS
Diamond Stars
23:15
Wusum Stars
VS
East End Lions
23:15
Kallon
VS
SLIFA Mount Aureol

1004 Canada - Premier League

03:00
Edmonton
VS
Valour
06:00
Pacific
VS
Forge

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
Göfis
VS
Andelsbuch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Acacia Ridge Res.
VS
Mt Gravatt Res.
13:00
St. George Willawong Res
VS
Pine Hills Res.

80 Chile - Segunda División

02:30
Iberia
VS
Deportes Limache
03:00
Independiente
VS
Rodelindo Román

453172 Macao - Primeira Division

14:00
Tak Chun Ka I
VS
Cheng Fung
16:00
CPK
VS
Sporting Macau

479 Japan - Japan Football League

11:00
Suzuka Unlimited
VS
Honda Lock
11:00
Matsue City
VS
Sony Sendai
11:00
Veertien Mie
VS
Verspah Oita
11:00
Kochi United
VS
Honda

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Yamato Sylphid W
11:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
VS
Kibi Univ. Takahashi W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

17:00
Europa W
VS
Collerense W
17:00
Sant Lluís W
VS
Espanyol II W
17:00
Son Sardina W
VS
Fontsanta Fatjó W
19:00
Sant Gabriel W
VS
Balears W
22:00
Stadium Casablanca W
VS
Pardinyes W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

16:30
Tolosa W
VS
Athletic Club III W
17:00
Racing Santander II W
VS
Real Sociedad II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

17:00
Extremadura W
VS
Almería W
17:00
La Cañada Atlético W
VS
Cacereño II W
17:30
San Miguel W
VS
La Rambla W
22:00
Olympia Las Rozas W
VS
Granada II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

17:00
Getafe W
VS
Real Madrid II W
18:30
Atlético Madrid III W
VS
Logroño II W
21:30
Pozuelo Alarcón W
VS
Rayo Vallecano II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

18:00
Tarsa W
VS
Llamoro W
18:00
Güímar W
VS
Peña la Amistad W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

16:00
Murcia Féminas W
VS
CFF Albacete W
16:30
Discobolo-La Torre W
VS
Valencia II W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

17:00
Zenit II
VS
Znamya Truda
19:00
Luki-Energiya
VS
Khimik Dzerzhinsk
20:00
Torpedo Vladimir
VS
Chita

227 Russia - FNL 2 - Group 3

17:00
Khimki 2
VS
Salyut Belgorod
18:00
Kvant
VS
Zenit Penza
18:00
Znamya Noginsk
VS
Sakhalin
19:00
Saturn Ramenskoye
VS
Arsenal Tula II

227 Russia - FNL 2 - Group 4

16:00
Torpedo Miass
VS
Dinamo Barnaul
18:00
Spartak Tuymazy
VS
Irtysh
19:00
Zvezda Perm
VS
Volga Ulyanovsk
19:00
Chelyabinsk
VS
Nosta

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

16:00
Celta de Vigo U19
VS
Real Oviedo U19
17:15
Val Miñor U19
VS
Bansander U19
21:00
Atlético Perines U19
VS
Pabellón Ourense U19
21:00
Ural U19
VS
Racing Santander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:00
Txantrea U19
VS
Real Sociedad U19
17:00
Pamplona U19
VS
Antiguoko U19
17:00
Villegas U19
VS
Eibar U19
17:00
Tolosa U19
VS
Mutilvera U19
18:00
Danok Bat U19
VS
Oberena U19
21:30
Athletic Club U19
VS
AD San Juan U19
23:00
Osasuna U19
VS
Tudelano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

17:00
Espanyol U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
Real Zaragoza U19
VS
Mallorca U19
19:30
Cornellà U19
VS
Europa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

16:00
San Félix U19
VS
Sporting Atlético U19
17:00
Córdoba U19
VS
Castilleja U19
17:00
Granada U19
VS
Vázquez Cultural U19
17:00
Cádiz U19
VS
Recreativo Huelva U19
17:30
Sanluqueno U19
VS
Séneca U19
18:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Coria U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

16:30
Getafe U19
VS
Rayo Majadahonda U19
17:00
Leganés U19
VS
Unión Adarve U19
17:30
Rayo Vallecano U19
VS
Alcorcón U19
21:00
Fuenlabrada U19
VS
Flecha Negra U19
21:00
Atl. Madrid U19
VS
Las Rozas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

19:20
Atlético GC U19
VS
Orientación Marítima U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Valencia U19
VS
Levante U19
21:00
Torre Levante U19
VS
Elche U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

15:30
Bangkok
VS
Pathum Thani University
15:30
Saraburi United
VS
Nakhon Si Thammarat
15:30
Krabi
VS
North Bangkok University