lsm99

ตารางบอล 14 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

23:45
อตาลันต้า
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
02:00
FC Barcelona
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
เวสต์แฮม
02:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
บราก้า

99474 World - Club Friendlies 1

21:00
กาลาตาซาราย
VS
ดินาโมเคียฟ

462 England - Premier League U18

18:00
Manchester City U18
VS
Liverpool U18

462 England - Wsl 2 Women

01:00
Millwall W
VS
Lewes W

11 Germany - Regionalliga: Nord

00:30
Weiche Flensburg
VS
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Bayern

00:00
Wacker Burghausen
VS
Illertissen
00:00
Unterhaching
VS
Bayreuth
00:00
Augsburg II
VS
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
Eilenburg
VS
ZFC Meuselwitz
00:00
Tennis Borussia
VS
Luckenwalde
00:00
Energie Cottbus
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

22:30
SGV Freiberg
VS
Rielasingen-Arlen
23:00
Reutlingen
VS
Linx
23:00
Backnang
VS
Villingen
23:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Ravensburg
23:00
Göppinger SV
VS
Bissingen
23:00
Lörrach-Brombach
VS
Bruchsal
23:00
Oberachern
VS
Freiburger FC
00:00
Astoria Walldorf II
VS
Neckarsulmer SU
00:00
Nöttingen
VS
Ilshofen
00:00
Stuttgarter Kickers
VS
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

23:30
SC Feucht
VS
Karlburg
00:00
Gebenbach
VS
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

00:30
Borussia Freialdenhoven
VS
Viktoria Arnoldsweiler
00:30
SV Breinig
VS
Hürth
01:00
VfL Vichttal
VS
Bergisch Gladbach

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

00:30
Hertha Zehlendorf
VS
RSV Eintracht
01:00
Greifswalder FC
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

23:00
Einheit Rudolstadt
VS
Plauen
00:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Bischofswerdaer FV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

00:30
Sportfreunde Siegen
VS
Vreden

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
OB
VS
Vejle
19:00
AGF
VS
Viborg
21:00
Silkeborg
VS
โคเปนเฮเก้น
23:00
Brøndby
VS
AaB

1233 Finland - Finland Cup

23:00
Tampere United
VS
HJS Akatemia
23:00
Haka Juniorit
VS
TPS
00:00
NoPS
VS
Ilves II
00:30
VJS II
VS
MPS/Atletico Malmi

1796 Iceland - Iceland Cup

21:00
Tindastóll
VS
KF

802 Israel - Liga Leumit

00:30
Hapoel Umm al-Fahm
VS
Bnei Yehuda
00:30
Maccabi Ahi Nazareth
VS
Hapoel Acre
00:30
Hapoel Rishon LeZion
VS
Hapoel Afula
00:30
Hapoel Ramat HaSharon
VS
Hapoel Ramat Gan

251 Italy - Serie B

01:00
Cosenza
VS
Benevento

748 Latvia - Virsliga

21:00
Riga
VS
Metta / LU
23:00
Liepāja
VS
Auda

2 Poland - 1. Liga

23:00
Arka Gdynia
VS
Jastrzębie
23:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Resovia Rzeszów
01:30
Podbeskidzie
VS
Miedź Legnica

47 Sweden - Ettan: North

23:00
Gefle
VS
Täby

47 Sweden - Ettan: South

00:30
Ängelholm
VS
Qviding FIF

44 Argentina - Copa Argentina

07:00
San Lorenzo
VS
Racing Córdoba

5 Brazil - Serie B

06:00
Criciúma
VS
Londrina

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Pérez Zeledón
VS
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Águila
VS
Isidro Metapán

458 Mexico - Liga MX

08:05
Guadalajara
VS
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Pumas Tabasco
VS
Morelia
09:05
Celaya
VS
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Madriz
VS
Diriangén
08:00
Deportivo Ocotal
VS
Managua
09:00
UNAN Managua
VS
Real Estelí

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Memphis 901
VS
Tulsa Roughnecks
09:00
Oakland Roots
VS
San Diego Loyal

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bassam
VS
ASEC Mimosas

886 Egypt - Premier League

02:30
El Geish
VS
ENPPI
02:30
Al Mokawloon
VS
Misr Lel Makasa
02:30
National Bank of Egypt
VS
Al Ittihad

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Sequence
VS
Wakirya

3677 Syria - Premier League

20:00
Al-Horgelah
VS
Shorta

488 Iran - Azadegan League

23:00
Arman Gohar
VS
Mes Kerman
23:00
Esteghlal Mollasani
VS
Kheybar Khorramabad

97374 Jordan - Premier League

02:30
Aqaba
VS
Al Salt

21462 Kuwait - Premier League

01:30
Al Nasar
VS
Al Kuwait
01:30
Yarmouk
VS
Al Salmiyah

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Tripoli
VS
AC Sporting
19:30
Al Nejmeh
VS
Safa
19:30
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Hikma
20:00
Al Ahed
VS
Shabab El Bourj

153732 India - I-League

16:30
Aizawl
VS
Sreenidi Deccan
18:35
NEROCA
VS
Rajasthan FC
21:35
Real Kashmir
VS
Mohammedan

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

00:15
Al Jazira
VS
Mumbai City
00:15
Foolad
VS
Ahal
00:15
Al Duhail
VS
Pakhtakor
03:15
Al Quwa Al Jawiya
VS
Al Shabab
03:15
Al Gharafa
VS
Shabab Al Ahli Dubai
03:15
Al Taawon
VS
Sepahan

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

00:30
OSS '20
VS
Blauw Geel '38
01:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Gemert
01:00
UNA
VS
EVV

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

01:00
Harkemase Boys
VS
DOVO

99474 World - CONCACAF Champions League

08:00
นิวยอร์กซิตี
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Wilstermann
VS
Ayacucho
07:30
Junior FC
VS
Fluminense
05:15
Wanderers
VS
Metropolitanos
05:15
Unión La Calera
VS
Banfield
05:15
São Paulo
VS
เอฟเวอร์ตัน

11555657 South America - Copa Libertadores

07:00
Nacional
VS
Estudiantes
07:00
Atlético Mineiro
VS
América Mineiro
07:00
Corinthians
VS
Deportivo Cali
07:00
River Plate
VS
Fortaleza
09:00
Independiente del Valle
VS
Deportes Tolima
05:00
Athletico PR
VS
The Strongest

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Herk
VS
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Spy
VS
Grand-Leez

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

23:00
Motorlet Praha
VS
Povltava FA

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
BK Union
VS
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Sydvest
VS
Marienlyst
18:00
B 1913
VS
B 1909

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
Odder
VS
Vejgaard B
21:00
AaB II
VS
Norresundby

251 Italy - Serie C: Girone B

02:00
Viterbese
VS
Montevarchi
02:00
Cesena
VS
Carrarese
02:00
Grosseto
VS
Lucchese
02:00
Gubbio
VS
Modena
02:00
Fermana
VS
Olbia
02:00
Pontedera
VS
Siena
02:00
Ancona
VS
Teramo
02:00
Reggiana
VS
Virtus Entella
02:00
Imolese
VS
Vis Pesaro
02:00
Pistoiese
VS
Pescara

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Derthona
20:00
Asti
VS
Vado
20:00
Borgosesia
VS
Caronnese
20:00
Chieri
VS
Casale
20:00
Città di Varese
VS
RG Ticino
20:00
Gozzano
VS
Saluzzo
20:00
Pro Imperia
VS
Sanremo
20:00
Lavagnese
VS
Fossano
20:00
Ligorna
VS
Sestri Levante
20:00
Novara
VS
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Arconatese
VS
Pontisola
20:00
Breno
VS
Leon
20:00
Olginatese
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Desenzano Calvina
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Caravaggio
VS
Sangiuliano City
20:00
Casatese
VS
Sona
20:00
Crema
VS
Villa d'Almè
20:00
Folgore Caratese
VS
Brusaporto
20:00
Real Calepina
VS
Castellanzese
20:00
Adrense
VS
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Marignanese
VS
Adriese
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Campodarsego
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Montebelluna
20:00
Dolomiti Bellunesi
VS
Cartigliano
20:00
Spinea
VS
Este
20:00
Levico
VS
Union ArzignanoChiampo
20:00
Luparense
VS
San Martino Speme
20:00
Mestre
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Athletic Carpi
VS
Aglianese
20:00
Bagnolese
VS
Borgo San Donnino
20:00
Forlì
VS
Sammaurese
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Prato
VS
Progresso
20:00
Rimini
VS
Alcione
20:00
Sasso Marconi
VS
Real Forte Querceta
20:00
Seravezza
VS
Correggese
20:00
Tritium
VS
Ravenna

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Cannara
VS
Montespaccato
20:00
Flaminia
VS
FC Rieti
20:00
Lornano Badesse
VS
Sporting Trestina
20:00
Pianese
VS
Foligno
20:00
Pro Livorno
VS
Arezzo
20:00
Scandicci
VS
Gavorrano
20:00
Tiferno Lerchi
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Unipomezia
VS
Cascina
01:30
Poggibonsi
VS
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Fano
VS
Trastevere
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Aurora Alto Casertano
20:00
Chieti
VS
Montegiorgio
20:00
Porto D' Ascoli
VS
Nereto
20:00
San Nicolò
VS
Tolentino
20:00
Vastese
VS
Recanatese
20:00
Vastogirardi
VS
Atletico
20:00
Castelnuovo Vomano
VS
Sambenedettese
21:00
Matese
VS
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Aprilia
VS
Cassino
20:00
Carbonia
VS
Arzachena
20:00
Muravera
VS
Team Nuova Florida
20:00
Insieme Formia
VS
Real Monterotondo Scalo
20:00
Latte Dolce
VS
SSC Giugliano
20:00
Vis Artena
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
US Bitonto
VS
Lavello
20:00
Brindisi
VS
Casertana
20:00
Francavilla
VS
Audace Cerignola
20:00
Molfetta Calcio
VS
Casarano
20:00
Rotonda
VS
Nardò
20:00
Sorrento
VS
Gravina
20:00
Mariglianese
VS
Virtus Matino
00:00
Città di Fasano
VS
Team Altamura
01:45
Nocerina
VS
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cavese
VS
Lamezia Terme
20:00
Acireale
VS
Gelbison
20:00
Città Di Sant’Agata
VS
Portici
20:00
Cittanova Interpiana
VS
San Luca
20:00
Paternò
VS
Aversa Normanna
20:00
Santa Maria Cilento
VS
Giarre
20:00
Rende
VS
Biancavilla
20:00
Sancataldese
VS
Castrovillari
20:00
FC Messina
VS
Cavese
21:00
Trapani 1905
VS
Licata

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Nitra
VS
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Viveiro
VS
Noia
17:00
Polvorín
VS
Villalbés
17:00
Sofán
VS
Atlético Arnoia
17:00
Juvenil Ponteareas
VS
Arzúa
22:30
Barco
VS
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 4

15:30
Pasaia KE
VS
Barakaldo
16:15
Basconia
VS
Aurrera de Ondarroa
16:30
Beti Gazte
VS
Portugalete
17:00
Durango
VS
Deportivo Alaves II
17:00
San Ignacio
VS
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

01:00
Granollers
VS
Manresa
01:00
L'Hospitalet
VS
Vilafranca
01:00
Sant Andreu
VS
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 7

16:00
Madrid 2021 FP
VS
Rayo Vallecano II
16:30
Torrejón
VS
Villaviciosa Odón
16:30
Trival Valderas
VS
RSD Alcalá
16:30
Parla
VS
Alcobendas Sport
16:30
Getafe II
VS
Carabanchel
16:30
Galapagar
VS
Atlético Madrid II
17:00
Ursaria
VS
Pozuelo Alarcón
21:00
Tres Cantos
VS
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 8

16:00
La Virgen del Camino
VS
Palencia CF
18:00
Atlético Tordesillas
VS
Bembibre
22:00
Ciudad Rodrigo
VS
Ribert

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Huétor Vega
VS
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Córdoba II
VS
Tomares
17:00
Los Barrios
VS
Rota
17:00
Sevilla III
VS
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Campos
VS
Santanyi
17:00
Felanitx
VS
Mallorca II
17:00
Mercadal
VS
Binissalem
17:45
Platges de Calvià
VS
PE Sant Jordi
21:00
San Rafael
VS
Rotlet Molinar
21:30
Manacor
VS
Llosetense
22:00
Inter Ibiza
VS
Serverense
23:00
Son Veri
VS
Poblense
23:00
Murense
VS
Soller

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Miajadas
VS
Trujillo
22:30
Diocesano
VS
Azuaga
22:30
Llerenense
VS
Villafranca
00:30
Olivenza
VS
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Alfaro
VS
Rapid de Murillo
17:00
Anguiano
VS
Yague
17:00
Cenicero
VS
Oyonesa
22:00
Casalarreina
VS
River Ebro
23:00
Arnedo
VS
Haro

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Calamocha
VS
Cuarte Industrial
17:00
Borja
VS
Real Zaragoza II
17:15
Barbastro
VS
Caspe
17:30
Cariñena
VS
Biescas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
Kumla
VS
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

00:00
Skiljebo
VS
Stocksund
00:30
Kvarnsveden
VS
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Norrland

22:00
Sandviks
VS
Kiruna FF
00:00
IFK Luleå
VS
Skellefteå
00:00
Boden
VS
Gottne IF
00:30
IFK Östersund
VS
Sund

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

00:00
Balkan
VS
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

00:00
Enskede
VS
Syrianska
00:00
Karlberg
VS
United Nordic
00:30
Sleipner
VS
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:30
Ullared
VS
Eskilsminne

5 Brazil - Acreano

07:00
ADESG
VS
Rio Branco
05:00
Sao Francisco
VS
Nauas

5 Brazil - Capixaba

05:00
Real Noroeste
VS
Serra

5 Brazil - Paulista A2

05:00
São Bento
VS
Portuguesa

5 Brazil - Pernambucano 1

07:30
Retrô
VS
Salgueiro

5 Brazil - Rondoniense

02:45
Real Ariquemes
VS
Porto Velho

3347 San Marino - Campionato

02:15
Cosmos
VS
Folgore
02:15
San Giovanni
VS
Fiorentino
02:15
La Fiorita
VS
Pennarossa
02:15
Tre Fiori
VS
Virtus
02:15
Libertas
VS
Domagnano

98 Australia - Capital Territory

16:30
Canberra Olympic
VS
Canberra FC

98 Australia - Npl Queensland

17:00
Moreton Bay United
VS
Brisbane Roar II

11 Germany - Junioren Bundesliga

22:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Hallescher FC U19

2 Poland - Ekstraliga Women

19:00
Śląsk Wrocław W
VS
Rekord Bielsko-Biala W

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Plzen U19
18:00
Slovacko U19
VS
Sparta Praha U19
19:00
Opava U19
VS
Slavia Prague U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Raków Częstochowa U18
VS
Warta Poznań U18
16:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Zaglebie U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Arka Gdynia U18
17:00
Wisla U18
VS
Cracovia U18
18:00
Lech Poznan U18
VS
Slask U18
18:00
Legia U18
VS
SMS Łódź U18
20:00
Gornik Z. U18
VS
Polonia Warszawa U18

98 Australia - Npl Victoria

16:30
Melbourne Knights
VS
Eastern Lions

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Solothurn
VS
Köniz
01:00
Bassecourt
VS
Wohlen
01:00
Tuggen
VS
Gossau
01:00
La Sarraz-Eclépens
VS
La Chaux-de-Fonds
01:15
Meyrin
VS
Bulle

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Kalsdorf
VS
Allerheiligen
00:00
Bad Gleichenberg
VS
Weiz
00:00
Ried II
VS
Stadl-Paura
00:00
Sturm Graz II
VS
St. Anna
00:00
Gurten
VS
Deutschlandsberger SC
00:00
Treibach
VS
Union Vöcklamarkt
00:00
Hertha
VS
Spittal
00:30
Gleisdorf 09
VS
Wels

201580 Maldives - Male League

00:00
Super United Sports
VS
Da Grande

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

21:00
Víkingur
VS
Undrid
21:00
ÍF
VS
B71
21:00
AB Argir
VS
B68
21:00
HB
VS
Suduroy
21:00
TB
VS
Hoyvik
21:00
EB / Streymur
VS
07 Vestur
01:00
NSÍ
VS
B36
01:00
Skála
VS

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
IFK Sundsvall W
VS
Rävåsen W
00:00
Mallbacken W
VS
Norrköping W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

23:00
Maccabi Ironi Amishav PT
VS
Maccabi Ironi Netivot

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Resende U20
VS
Bangu U20

44 Argentina - Reserve League

19:00
Banfield Res.
VS
River Plate Res.
19:00
Argentinos Juniors Res.
VS
Talleres Córdoba Res.
21:00
Aldosivi Res.
VS
Rosario Central Res.

2507 Gambia - GFA League

04:00
Falcons
VS
Real de Banjul
06:00
GAMTEL
VS
Marimoo

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:30
Mareeba United
VS
Edge Hill United

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
Mayfield United Senior
VS
Adamstown Rosebuds
16:30
Mayfield United Junior
VS
Broadmeadow Magic

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

19:00
AaB W
VS
Sundby W

712 Korea Republic - WK-League

14:00
Gyeongju W
VS
Suwon FMC W
14:00
Gumi Sportstoto W
VS
Seoul W
16:00
Boeun Sangmu W
VS
Hwacheon KSPO W
16:00
Changnyeong W
VS
Incheon Red Angels W

401 Slovakia - Youth League

16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Žilina U19

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

18:30
Joondanna Blues
VS
Ashfield

99474 World - Club Friendlies 3

00:30
Lechia Gdańsk
VS
ชัคตาร์

212 Belarus - Second Division - Brest Region

05:00
Ivatsevichi
VS
DYUSSH Stolin

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

05:00
Berezino
VS
FK Viliya
05:00
Viktoriya Maryina Horka
VS
Falko
05:00
Livadija
VS
Zhodino Yuzhnoe
05:00
Kolos Cherven
VS
Krupki
05:00
Starye Dorogi
VS
Respect
05:00
Bobovnya
VS
Kletsk
05:00
Uzda
VS
Spartak Slutsk
05:00
Kronon
VS
Partizan Salihorsk
05:00
Favorit
VS
Krumkachy

227 Russia - FNL 2 - Group 3

18:00
Peresvet Podolsk
VS
Dinamo Vladivostok

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Bansander U19
VS
Ural U19
22:00
Real Oviedo U19
VS
Val Miñor U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

16:30
Real Sociedad U19
VS
Pamplona U19
17:00
Eibar U19
VS
Arenas Getxo U19
17:00
UD Logroñés U19
VS
Danok Bat U19
17:00
AD San Juan U19
VS
Tolosa U19
22:00
Mutilvera U19
VS
Osasuna U19
23:00
Antiguoko U19
VS
Villegas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

22:00
Ebro U19
VS
Sabadell U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

17:00
Séneca U19
VS
Sevilla U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

18:00
Flecha Negra U19
VS
Real Valladolid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

18:00
Las Zocas U19
VS
Sobradillo U19
18:00
Marino U19
VS
Juventud Laguna U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Alboraya U19
VS
Kelme U19
17:00
Elche U19
VS
CF San José U19
17:00
Cartagena FC U19
VS
Archena U19