lsm99

ตารางบอล 15 เม.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
ลูตัน ทาวน์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
บอร์มัธ
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
มิลล์วอลล์
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เรดิง
21:00
สโตกซิตี
VS
บริสตอลซิตี
21:00
สวอนซีซิตี
VS
บาร์นสลีย์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
แบล็กพูล
23:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
มอร์แคมป์
21:00
Cheltenham Town
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
พอร์ตสมัท
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:00
Exeter City
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Barrow
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Bradford City
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Harrogate Town
VS
Swindon Town
21:00
Hartlepool United
VS
Port Vale
21:00
Leyton Orient
VS
สคันธอร์ป
21:00
Mansfield Town
VS
Sutton United
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Oldham Athletic
VS
Northampton Town
21:00
Stevenage
VS
โรชเดล
21:00
Walsall
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
FC Dordrecht
VS
เอ็มเมน
01:00
FC Eindhoven
VS
Jong PSV
01:00
De Graafschap
VS
TOP Oss
01:00
MVV Maastricht
VS
Excelsior
01:00
Roda JC Kerkrade
VS
Helmond Sport
01:00
วีวีวี เวนโล
VS
Telstar
01:00
Jong AZ
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
แรนส์
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

00:00
Spezia
VS
อินเตอร์ มิลาน
02:00
เอซี มิลาน
VS
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

02:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล เบติส

49477 ไทยลีก 2

18:00
Raj Pracha
VS
ระนอง ยูไนเต็ด

462 England - National League

21:00
Wrexham
VS
Solihull Moors
21:00
Altrincham
VS
Halifax Town
21:00
Boreham Wood
VS
Dover Athletic
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Barnet
21:00
Eastleigh
VS
Bromley
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Stockport County
21:00
Maidenhead United
VS
Weymouth
21:00
Notts County
VS
King's Lynn Town
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Wealdstone
21:00
Woking
VS
Torquay United
21:00
Yeovil Town
VS
Aldershot Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Blyth Spartans
VS
Farsley Celtic
21:00
Boston United
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Chester
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Chorley
VS
Alfreton Town
21:00
Darlington
VS
Curzon Ashton
21:00
Guiseley
VS
Gateshead
21:00
Hereford
VS
AFC Telford United
21:00
Kettering Town
VS
Gloucester City
21:00
Leamington
VS
Brackley Town
21:00
Southport
VS
Fylde
21:00
York City
VS
Spennymoor Town

462 England - Premier League U18

18:00
Tottenham U18
VS
Norwich U18

462 England - Professional Development League

19:00
Colchester U23
VS
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

20:00
AFC Hornchurch
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Enfield Town
VS
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Hashtag United
VS
Barking
21:00
Romford
VS
Aveley
01:45
Hullbridge Sports
VS
Maldon & Tiptree

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Vatan Sport
VS
Borgfeld
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Hemelingen

919 Armenia - Premier League

18:00
Ararat-Armenia
VS
Ararat
21:00
Pyunik
VS
Alashkert

143 ออสเตรียลีก1

23:10
Amstetten
VS
St. Pölten
23:30
Wacker Innsbruck
VS
Grazer AK
23:30
Vorwärts Steyr
VS
Kapfenberger SV
23:30
Lafnitz
VS
Austria Wien II
23:30
Juniors OÖ
VS
Austria Lustenau
23:30
Dornbirn
VS
Liefering
23:30
SV Horn II
VS
Blau-Weiß Linz
01:25
Rapid Wien II
VS
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Qabala
VS
Sumqayıt
22:30
คาราบัค
VS
Keşlə FK

212 Belarus - Pershaya Liga

20:00
Baranovichi
VS
Orsha
22:00
Gomelzheldortrans
VS
Smorgon

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Rudar Prijedor
VS
Zeljeznicar
23:00
Radnik Bijeljina
VS
Velez

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Lokomotiv Plovdiv
VS
Arda
00:00
Beroe
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
FK Minyor Pernik
VS
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

23:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Istra 1961
01:05
Hajduk Split
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Orijent 1919
VS
Inter Zaprešić
21:30
Sesvete
VS
Dinamo Zagreb II
21:30
Dugopolje
VS
Bijelo Brdo
21:30
Osijek II
VS
Cibalia

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:00
Nordsjælland
VS
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

18:30
HB Køge
VS
Fremad Amager

1233 Finland - Veikkausliiga

22:00
KuPS
VS
SJK

1233 Finland - Finland Cup

16:15
IPS Edustus
VS
FC Komeetat

17 France - National

00:00
Annecy
VS
Créteil
00:00
Bastia-Borgo
VS
Avranches
00:00
Red Star
VS
Sète
00:00
Cholet
VS
Stade Briochin
00:00
Orléans
VS
Châteauroux
00:00
Chambly
VS
Bourg-en-Bresse
00:00
Villefranche
VS
Le Mans
00:00
Boulogne
VS
Sedan

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
Debrecen
VS
Gyirmót

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Bohemians
VS
Finn Harps
01:45
Derry City
VS
Shelbourne
01:45
Dundalk
VS
Sligo Rovers
01:45
UCD
VS
Drogheda United
02:00
Shamrock Rovers
VS
St Patrick's

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Athlone Town
VS
Treaty United
01:45
Cork City
VS
Bray Wanderers
01:45
Waterford United
VS
Galway United
01:45
Wexford Youths
VS
Cobh Ramblers

748 Latvia - Virsliga

18:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Spartaks Jūrmala
20:00
Valmiera / BSS
VS
Tukums
22:00
Rīgas FS
VS
Super Nova

748 Latvia - First Liga

17:00
Salaspils
VS
JDFS Alberts

491 Northern Ireland - Premiership

01:45
Linfield
VS
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

01:45
Ballyclare Comrades
VS
Ards

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Arouca
VS
ซานตาคลารา
00:00
Famalicão
VS
Gil Vicente
02:30
Vitória SC
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
ชาเวช
VS
Sporting Covilhã
20:00
Varzim
VS
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

21:30
Chindia Târgovişte
VS
Botoşani
00:30
Mioveni
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

23:30
Dinamo Moskva
VS
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

17:00
Dolgie Prudy
VS
Baltika

227 Russia - Youth League

15:00
Rostov U19
VS
CSKA Moscow U19
17:00
Chertanovo U20
VS
Spartak Moskva U19
17:00
Khimki U20
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Ufa U19
18:00
Zenit U19
VS
Krylya Sovetov U19
19:00
Krasnodar U19
VS
Nizhny Novgorod U19
20:00
Sochi U19
VS
Rubin Kazan U19
20:00
Akhmat Grozny U19
VS
Strogino U20
20:30
UOR №5 U20
VS
Ural U19
21:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Dinamo Moskva U19

1161 Scotland - Championship

01:45
Inverness CT
VS
Kilmarnock

296 Serbia - Super Liga

21:30
Radnik Surdulica
VS
Radnički Kragujevac
00:00
Radnički Niš
VS
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Grafičar
VS
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Ružomberok
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Podbrezová
VS
Petržalka akadémia
22:00
FK Košice
VS
Komárno

1638 Slovenia - 1. SNL

01:15
Maribor
VS
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

22:45
Triglav
VS
Rudar Velenje
00:30
Brežice
VS
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

23:30
เออิบาร์
VS
พัลมาส
02:00
Amorebieta
VS
Mirandés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
Mjällby

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
AIK W
VS
Häcken W
21:00
Djurgarden W
VS
Rosengard W
21:00
Umea W
VS
Vittsjo W

47 Sweden - Ettan: North

19:30
Sandviken
VS
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Olympic
VS
Lindome
20:00
Torns
VS
Ljungskile
21:00
Åtvidaberg
VS
Lund

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
แทร็บซอนสปอร์
VS
Fatih Karagümrük
00:30
Kayserispor
VS
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

18:30
Keçiörengücü
VS
Denizlispor
21:00
Tuzlaspor
VS
Gençlerbirliği
00:30
İstanbulspor
VS
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

05:00
Desna
VS
Zorya

515 Wales - Premier League

20:30
Caernarfon Town
VS
Penybont
20:30
The New Saints
VS
Flint Town United
20:30
Aberystwyth Town
VS
Cefn Druids
20:30
Connah's Quay
VS
Cardiff MU
20:30
Haverfordwest County
VS
Barry Town United
21:00
Bala Town
VS
Newtown

44 Argentina - Superliga

07:30
Gimnasia La Plata
VS
Sarmiento
02:30
Tigre
VS
Huracán
05:00
Central Cordoba SdE
VS
Arsenal de Sarandi
05:00
Aldosivi
VS
Rosario Central

5 Brazil - Serie B

05:00
Grêmio
VS
Chapecoense

80 Chile - Primera Division

03:30
La Serena
VS
Unión Española

80 Chile - Primera B

22:45
Santiago Morning
VS
Fernández Vial
06:00
Recoleta
VS
Copiapó
06:00
Univ. Concepción
VS
Unión San Felipe

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Atlético
VS
Llaneros
05:15
Fortaleza CEIF
VS
Tigres

353 Colombia - Copa Betplay

07:30
Deportivo Pereira
VS
Rionegro Águilas

458 Mexico - Liga MX

09:00
Atlas
VS
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Atlante
VS
Mineros de Zacatecas
05:00
Tapatío
VS
Raya2

338 Peru - Primera Division

01:00
Alianza Atlético
VS
Deportivo Binacional
03:30
UTC Cajamarca
VS
Academia Cantolao

158 Uruguay - Primera Division

02:00
Danubio
VS
Boston River
06:15
Defensor Sporting
VS
Fénix

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
New York RB II
VS
Rio Grande Valley
06:00
Detroit City
VS
Birmingham Legion

614 Algeria - Ligue 1

05:00
CR Belouizdad
VS
US Biskra
05:00
CS Constantine
VS
ES Sétif

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Kiko
VS
USFA
23:00
Douanes
VS
ASK
23:00
ASEC Koudougou
VS
ASFB
01:15
Police
VS
Etoile Filante

886 Egypt - Premier League

02:30
Ceramica Cleopatra
VS
Future FC
02:30
Ghazl El Mehalla
VS
El Gounah

16175 Libya - Premier League

04:00
Darnes
VS
Al Ta'awon
04:00
Al-Tahaddi
VS
Al Hilal

26 Mali - Premiere Division

23:30
Police
VS
Yeelen Olympique
01:30
ASKO
VS
Afrique Football Élite

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
FAR Rabat
VS
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

22:30
AS Salé
VS
Olympique Dcheïra
05:00
Moghreb Tétouan
VS
Chabab Ben Guerir

56518 Sudan - Sudan Premier League

02:00
Al-Ahly Merowe
VS
Al Hilal Omdurman

3677 Syria - Premier League

20:00
Wathba
VS
Al Jaish
20:00
Hottin
VS
Foutoua
20:00
Wahda
VS
Teshrin
20:00
Jabala
VS
Taliya
20:00
Nawaeir
VS
Al Ittihad
20:00
Efrin
VS
Karama

97374 Jordan - Premier League

02:30
Shabab Al Ordon
VS
Al Jazeera

21462 Kuwait - Premier League

01:30
Al Fahaheel
VS
Al Qadsia
01:30
Al Shabab
VS
Al Arabi SC

190321 Bahrain - Premier League

00:30
Al-Najma
VS
Al Hala
00:45
Al Riffa
VS
East Riffa
03:00
Al-Hidd
VS
Budaiya

153732 India - I-League

16:30
Arrows
VS
Kenkre
18:35
Sudeva
VS
Gokulam
21:35
Minerva Punjab
VS
TRAU

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
Ulsan
18:00
Shandong Luneng
VS
Daegu
18:00
BG Pathum United
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
21:00
Home United
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
21:00
Ceres Philippines
VS
Jeonnam Dragons
21:00
Johor Darul Ta'zim
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
00:15
Al Sharjah
VS
Al Rayyan
00:15
Al Sadd
VS
Al Wihdat
03:15
Al Hilal
VS
Istiqlol Dushanbe
03:15
Nasaf
VS
Al Faisaly

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Billericay Town
VS
Dartford
21:00
Braintree Town
VS
Concord Rangers
21:00
Dorking Wanderers
VS
Chippenham Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Welling United
21:00
Ebbsfleet United
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Hampton & Richmond
21:00
Oxford City
VS
Hungerford Town
21:00
St Albans City
VS
Chelmsford City
21:00
Tonbridge Angels
VS
Slough Town

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

05:00
Real Tomayapo
VS
Universitario de Vinto

147 Africa - CAF Champions League

04:00
ES Sétif
VS
ES Tunis

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Lanús
VS
Barcelona Guayaquil
07:30
Independiente Medellín
VS
9 de Octubre
07:30
Internacional
VS
Guaireña

11555657 South America - Copa Libertadores

07:00
Vélez Sarsfield
VS
Bragantino
09:00
Emelec
VS
Deportivo Táchira

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

01:00
Lokeren-Temse
VS
RFC Wetteren
01:00
Sparta Petegem
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:00
De Kempen
VS
Diest

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Zepperen-Brustem
VS
Helson Helchteren

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:30
La Roche
VS
Vaux-Noville
01:30
Florenville
VS
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
ES de la Molignée
VS
Meux II
01:00
Nismes
VS
Condruzien
01:00
Flavion-Morialmé
VS
Andennais
01:30
Loyers
VS
Malonne

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

01:00
Sparta Heestert
VS
RC Lauwe

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Benesov
VS
Rakovnik
15:30
Králův Dvůr
VS
Viktoria Plzen II
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Loko Vltavín
00:00
Karlovy Vary
VS
Písek

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Znojmo
VS
Vratimov
16:00
Viktoria Otrokovice
VS
Uničov
22:00
Slovan Rosice
VS
Vrchovina
23:00
Hlučín
VS
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

18:30
Doubravka
VS
Jindrichuv Hradec
19:15
Petřín Plzeň
VS
Prestice
22:00
Hořovicko
VS
Otava Katovice
22:00
Rokycany
VS
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Olympie Brezova
15:15
Český Brod
VS
Aritma Praha
15:30
Slaný
VS
Chomutov
19:00
Louny
VS
Štětí
20:30
Tatran Rakovnik
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Ostrov
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
Banik Sous
VS
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:30
Benatky nad Jizerou
VS
Sokol Libiš
18:00
Poříčany
VS
Letohrad
19:00
Tochovice
VS
Kolín
22:00
Dvůr Králové
VS
Hlinsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
Skaštice
VS
Nove Sady
20:30
FC Vsetin
VS
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Havlickuv Brod
VS
Ždírec nad Doubravou
21:00
Humpolec
VS
Hodonín-Šardice
21:00
Žďár nad Sázavou
VS
Velka Bites

320 Denmark - Denmark Series Group 1

16:00
Herstedøster
VS
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

23:00
Tarnby FF
VS
B 1908

17 France - CFA Group B

01:00
Belfort
VS
Schiltigheim

17 France - National 3: Grand-Est

22:00
Biesheim
VS
Colmar

251 Italy - Serie D: Girone C

19:30
Caldiero Terme
VS
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Lentigione
VS
Mezzolara

2 Poland - 2. Liga East

00:00
Kalisz
VS
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Metalul Buzău
VS
Otelul
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Popești-Leordeni
VS
Agricola Borcea
21:00
FCV Farul Constanţa II
VS
Afumaţi
21:00
Voluntari II
VS
Olteniţa
21:00
Înainte Modelu
VS
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Rapid Bucuresti II
VS
Progresul Spartac
21:00
Flacăra Moreni
VS
Arges Pitesti II
21:00
Dinamo Bucureşti II
VS
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Hermannstadt II
VS
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Viitorul Dăești
VS
Vediţa Coloneşti
21:00
Alexandria
VS
CSM Slatina
21:00
CS U Craiova II
VS
Horezu

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Trajal Krusevac
VS
Rembas

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Sants
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
UD Santa Marta
VS
Almazán
22:00
Numancia II
VS
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 12

03:00
Unión Viera
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

22:00
Racing Murcia
VS
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 16

16:30
Berceo
VS
Varea

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Stenungsund
VS
Sifhalla
18:00
Ahlafors
VS
Mjolby
19:00
Grebbestad
VS
Herrestads
19:00
Karlslund
VS
Yxhult
19:00
Angered BK
VS
Gauthiod
20:00
Lidköping
VS
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Akropolis
VS
Forsbacka
20:00
Rågsved
VS
Gute
22:15
Sandvikens AIK
VS
Uppsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Bergnasets
VS
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

18:00
Karlskrona
VS
Nosaby
19:00
Räppe
VS
Österlen
19:00
IFK Hässleholm
VS
Rosengård
20:00
Högsby
VS
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

21:00
Nyköping
VS
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hoganas
VS
Sävedalen
18:00
Torslanda
VS
Tölö
18:00
Onsala
VS
Vastra Frolunda
18:00
Hittarp
VS
Varbergs GIF
19:00
Husqvarna
VS
Landvetter IS
19:00
Assyriska BK
VS
Astrio

44 Argentina - Primera B Metropolitana

05:05
Los Andes
VS
JJ Urquiza

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Middlesbrough U23
VS
Wolves U23
01:00
Burnley U23
VS
West Bromwich Albion U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:45
Macarthur
VS
บริสเบน รอร์

98 Australia - New South Wales

17:00
Mt Druitt Town
VS
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Western Australia

18:30
Perth Glory II
VS
Armadale

251 Italy - Primavera 2

16:00
Pordenone U19
VS
Como U19
16:30
Udinese U19
VS
Alessandria U19
16:30
Crotone U19
VS
Ascoli U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Pribram U19
16:00
Karvina U19
VS
Brno U19
17:00
Ostrava U19
VS
FK Pardubice U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Plzen W
VS
Liberec W
19:00
Horní Heršpice
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Stal Rzeszów U18
VS
Pogon Szczecin U18

48946 Palestine - West Bank League

02:00
Shabab Al-Dhahiriya
VS
Jabal Al Mukaber
02:00
Al-Bireh
VS
Hilal Al-Quds
02:00
Islami Kalkelea
VS
Markez Balata

146 South Africa - Gladafrica Championship

22:00
Cape Town Spurs
VS
Polokwane City

98 Australia - Npl Victoria

17:30
Bentleigh Greens
VS
Dandenong Thunder

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
First Vienna
VS
Admira II
00:00
Neusiedl
VS
Wiener Neustadt
00:30
Draßburg
VS
TWL Elektra
00:30
Traiskirchen
VS
Leobendorf
00:30
Wiener Viktoria
VS
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Weston Bears
VS
Lambton Jaffas

191038 Botswana - Premier League

20:30
Galaxy
VS
Orapa United
20:30
Sua Flamingoes
VS
Masitaoka
20:30
Police XI
VS
Extension Gunners
20:30
Morupule Wanderers
VS
Gaborone United
20:30
Township Rollers
VS
Prisons XI
20:30
Security Systems
VS
Gilport Lions
20:30
Mogoditshane Fighters
VS
BR Highlanders
20:30
BDF XI
VS
Notwane

201580 Maldives - Male League

00:00
United Victory
VS
Green Streets

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Alingsås W
VS
Jitex W
20:00
Bergdalens W
VS
Älvsjö AIK W

556 Belgium - Super League Women

01:30
Gent W
VS
Charleroi
01:30
White Star Woluwé W
VS
Eendracht Aalst W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

17:00
Farum BK W
VS
FC Thy - ThistedQ
18:00
Fortuna Hjorring W
VS
Brondby W
22:00
Køge
VS
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

23:30
Paris W
VS
Montpellier W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:00
Tigres UANL W
VS
Querétaro W

614 Algeria - Algeria Youth League

21:00
WA Tlemcen U21
VS
RC Arbaâ U21
21:00
CS Constantine U21
VS
ES Sétif U21

556 Belgium - Reserve Pro League

23:00
Sporting Charleroi U21
VS
Genk U21
00:30
Zulte-Waregem U21
VS
Gent U21

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

05:00
Kozani
VS
Panachaiki
05:00
PAO Rouf
VS
Ilioupoli
05:00
Agrotikos Asteras
VS
Proodeftiki

44 Argentina - Reserve League

19:00
San Lorenzo Res.
VS
Platense Res.
19:00
Racing Club Res.
VS
Unión Santa Fe Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
VS
Sarmiento Res.
21:00
Defensa y Justicia Res.
VS
Atlético Tucumán Res.

2507 Gambia - GFA League

04:00
Waa Banjul Football
VS
Team Rhino
06:00
Steve Biko
VS
Banjul

98 Australia - Victoria NPL Youth League

15:15
Bentleigh Greens U21
VS
Dandenong Thunder U21

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
SLIFA Mount Aureol
VS
Freetown City
23:15
Police
VS
Anti Drugs Strikers

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:00
Meiningen
VS
Höchst
00:30
Rheindorf Altach II
VS
Hard

1233 Finland - Kolmonen

07:00
RPS Lions
VS
PeKa

212 Belarus - Second Division - Brest Region

05:00
Krechet
VS
Ruh Brest

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

23:30
SDJuShOR-3
VS
Tarpeda

227 Russia - FNL 2 - Group 2

18:00
Krasava Odintsovo
VS
Kazanka
22:00
FK Dinamo St. Petersburg
VS
Shinnik

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:00
Tudelano U19
VS
Txantrea U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

17:15
Europa U19
VS
Real Zaragoza U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Alcorcón U19
VS
Getafe U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Talavera U19
VS
La Nucía U19