lsm99

ตารางบอล 18 เม.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
บาร์นสลีย์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
สโตกซิตี
21:00
แบล็กพูล
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
บอร์มัธ
21:00
มิลล์วอลล์
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
เรดิง
VS
สวอนซีซิตี
23:30
บริสตอลซิตี
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
Cheltenham Town
21:00
มอร์แคมป์
VS
พอร์ตสมัท
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Mansfield Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Bradford City
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Walsall
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Oldham Athletic
21:00
Northampton Town
VS
Harrogate Town
21:00
Port Vale
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
โรชเดล
VS
Hartlepool United
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Barrow
21:00
สคันธอร์ป
VS
Stevenage
21:00
Sutton United
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Swindon Town
VS
Leyton Orient
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Exeter City

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
Jong Utrecht
VS
FC Den Bosch

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

00:00
นาโปลี
VS
โรม่า
02:00
อตาลันต้า
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

02:00
FC Barcelona
VS
กาดิซ

462 England - National League

19:00
Weymouth
VS
Yeovil Town
21:00
Aldershot Town
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Barnet
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Bromley
VS
Maidenhead United
21:00
Dover Athletic
VS
Woking
21:00
King's Lynn Town
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Stockport County
VS
Solihull Moors
21:00
Torquay United
VS
Eastleigh
21:00
Wealdstone
VS
Boreham Wood
21:00
Wrexham
VS
Altrincham
23:20
Halifax Town
VS
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Chester
21:00
Alfreton Town
VS
York City
21:00
Brackley Town
VS
Boston United
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Guiseley
21:00
Curzon Ashton
VS
Chorley
21:00
Farsley Celtic
VS
Southport
21:00
Gateshead
VS
Darlington
21:00
Gloucester City
VS
Hereford
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Kettering Town
21:00
Spennymoor Town
VS
Blyth Spartans

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bognor Regis Town
VS
Lewes
21:00
Bowers & Pitsea
VS
AFC Hornchurch
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Haringey Borough
21:00
Carshalton Athletic
VS
Corinthian-Casuals
21:00
Cheshunt
VS
Bishop's Stortford
21:00
Folkestone Invicta
VS
Margate
21:00
Horsham
VS
Worthing
21:00
Kingstonian
VS
Leatherhead
21:00
Potters Bar Town
VS
Enfield Town
21:00
Wingate & Finchley
VS
Merstham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Aveley
VS
Tilbury
21:00
Barking
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Basildon United
VS
Hashtag United
21:00
Brentwood Town
VS
Romford
21:00
Bury Town
VS
AFC Sudbury
21:00
Canvey Island
VS
Grays Athletic
21:00
Coggeshall Town
VS
Stowmarket Town
21:00
Dereham Town
VS
Hullbridge Sports
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Witham Town
VS
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Thame
21:00
Aylesbury United
VS
Berkhamsted
21:00
Biggleswade
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Harlow Town
VS
FC Romania
21:00
North Leigh
VS
Didcot Town
21:00
St Neots Town
VS
Bedford Town
21:00
Waltham Abbey
VS
Hertford Town
21:00
Wantage Town
VS
Kidlington
21:00
Ware
VS
Colney Heath
21:00
Welwyn Garden City
VS
Barton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
United of Manchester
21:00
Basford United
VS
Mickleover Sports
21:00
Buxton
VS
Matlock Town
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Grantham Town
21:00
Hyde United
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Lancaster City
VS
Bamber Bridge
21:00
Morpeth Town
VS
Scarborough Athletic
21:00
Nantwich Town
VS
Stafford Rangers
21:00
Radcliffe Borough
VS
Atherton Collieries
21:00
South Shields
VS
Whitby Town
21:00
Warrington Town
VS
Witton Albion

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Banbury United
VS
Alvechurch
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Stratford Town
21:00
Coalville Town
VS
Rushall Olympic
21:00
Hednesford Town
VS
Tamworth
21:00
Lowestoft Town
VS
Needham Market
21:00
Nuneaton Town
VS
Barwell
21:00
Peterborough Sports
VS
Hitchin Town
21:00
Redditch United
VS
Stourbridge
21:00
Royston Town
VS
Biggleswade Town
21:00
St Ives Town
VS
AFC Rushden & Diamonds

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Katwijk
VS
AFC
19:30
Scheveningen
VS
De Treffers
20:00
ASWH
VS
IJsselmeervogels
20:00
Excelsior Maassluis
VS
TEC
20:30
Jong Sparta
VS
Volendam II
22:00
Spakenburg
VS
Kozakken Boys

11 Germany - 3. Liga

00:00
Waldhof Mannheim
VS
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
VfB Oldenburg
VS
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Bayreuth
VS
Bayern München II
19:00
Heimstetten
VS
Wacker Burghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Göppinger SV
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Ilshofen
VS
Oberachern
20:30
Bruchsal
VS
Nöttingen
20:30
Bissingen
VS
Lörrach-Brombach
20:30
Villingen
VS
Ravensburg
20:30
Linx
VS
Backnang
20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Reutlingen
20:30
Neckarsulmer SU
VS
SGV Freiberg
20:30
Freiburger FC
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Bayern Hof
VS
Sand
19:00
Karlburg
VS
Cham
21:00
Großbardorf
VS
Eintracht Bamberg
23:00
Gebenbach
VS
DJK Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
BTS Neustadt
VS
Union Bremen
18:00
Bremer SV
VS
Werder Bremen III
18:00
Schwachhausen
VS
Leher TS
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Blumenthaler SV
19:00
Hemelingen
VS
Brinkumer SV
20:00
Hastedt
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Komet Arsten
VS
Vatan Sport
20:00
Borgfeld
VS
Geestemünde
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Düren Merzenich
VS
VfL Vichttal
20:00
Alfter
VS
Hennef 05
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Eilendorf
20:00
SV Breinig
VS
Borussia Freialdenhoven
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Frechen
20:30
Pesch
VS
Hürth
20:30
Siegburger SV
VS
Bergisch Gladbach

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Rostocker FC
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Lok Stendal
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Bischofswerdaer FV
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Krieschow
VS
Plauen
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Eichede
VS
Todesfelde
20:00
Eckernforder SV
VS
TSB Flensburg

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Blau-Weiß Linz
VS
Wacker Innsbruck
16:00
Kapfenberger SV
VS
Amstetten
19:30
Liefering
VS
Lafnitz
19:30
Austria Lustenau
VS
Dornbirn
19:30
Rapid Wien II
VS
Vorwärts Steyr
21:00
St. Pölten
VS
Juniors OÖ
21:45
Floridsdorfer AC
VS
Grazer AK
22:00
SV Horn II
VS
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

19:00
Neftchi II
VS
Turan
19:00
FK Qəbələ II
VS
Sabah II
19:00
Sumqayıt II
VS
Zira II

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
OFK Pirin
VS
Tsarsko selo
00:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Botev Vratsa

224 Bulgaria - Vtora Liga

21:00
Ludogorets II
VS
Lovech

116 Cyprus - 1. Division

23:00
AEK Larnaca
VS
Anorthosis
23:00
PAEEK
VS
AEL

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
SønderjyskE
VS
AGF
19:00
Vejle
VS
Nordsjælland
21:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Brøndby
23:00
Midtjylland
VS
AaB

320 Denmark - First Division

17:00
Hvidovre
VS
Nykøbing

1233 Finland - Veikkausliiga

22:00
HIFK
VS
Lahti
22:00
Mariehamn
VS
Honka
22:00
VPS
VS
HJK

1233 Finland - Ykkonen

20:00
KPV
VS
MP
20:00
Gnistan
VS
PK-35
20:00
JäPS
VS
Jaro
20:00
PIF
VS
SJK Akatemia
20:00
EIF
VS
TPS
20:00
KTP
VS
PEPO

1233 Finland - Finland Cup

20:00
Ilves III
VS
Inter Turku II
23:00
Gnistan O35
VS
FC Espoo

17 France - National

01:45
Concarneau
VS
Laval

125 Greece - Super League

22:00
PAS Giannina
VS
AEK Athens

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

01:00
Szombathelyi Haladás
VS
Diósgyőr

1796 Iceland - Pepsideild

02:15
Víkingur Reykjavík
VS
FH

455 Republic of Ireland - Premier Division

21:00
Shelbourne
VS
Bohemians
23:00
UCD
VS
St Patrick's
00:00
Finn Harps
VS
Sligo Rovers
01:00
Shamrock Rovers
VS
Dundalk
01:45
Drogheda United
VS
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

20:00
Waterford United
VS
Cork City
21:30
Bray Wanderers
VS
Longford Town
22:00
Cobh Ramblers
VS
Athlone Town
01:45
Treaty United
VS
Wexford Youths

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Maccabi Netanya

802 Israel - Liga Leumit

00:30
Agudat Sport Ashdod
VS
Hapoel Kfar Saba
00:30
Maccabi Bnei Raina
VS
Hapoel Petah Tikva
00:30
Kafr Qasim
VS
Sektzia Nes Tziona
00:30
Hapoel Ra'anana
VS
Beitar Tel Aviv Ramla

251 Italy - Serie B

17:30
สปาล
VS
Crotone
20:00
Pordenone
VS
Benevento
20:00
Reggina
VS
เลชเช่
20:00
Vicenza
VS
Perugia
20:00
Cremonese
VS
Cosenza
23:00
Cittadella
VS
Alessandria
23:00
ปาร์มา
VS
Ascoli
23:00
Pisa
VS
Como
23:00
Ternana
VS
โฟรซิโนเน่
01:30
Monza
VS
เบรสชา

748 Latvia - Virsliga

19:00
Auda
VS
Riga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Aalesund
VS
Tromsø
23:00
HamKam
VS
Sandefjord
23:00
Haugesund
VS
Strømsgodset
23:00
Jerv
VS
Kristiansund
23:00
Molde
VS
Lillestrøm
23:00
Sarpsborg 08
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Odd
VS
Viking
01:00
Bodø / Glimt
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Fredrikstad
VS
Start

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Cracovia Kraków
VS
Zagłębie Lubin
20:00
Śląsk Wrocław
VS
Wisła Kraków
22:30
Górnik Zabrze
VS
Lechia Gdańsk
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Piast Gliwice

20 พรีเมียรา ลีกา

02:30
Estoril
VS
บราก้า

155 Romania - Liga 1

00:30
Rapid Bucuresti
VS
Gaz Metan Mediaş

401 Slovakia - Fortuna Liga

19:00
Zlaté Moravce
VS
Zemplín Michalovce

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Mura
VS
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Gorica
VS
Dekani
22:00
Ilirija
VS
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

00:00
คิโรน่า
VS
Real Sociedad II

47 Sweden - Allsvenskan Women

22:00
Kristianstads W
VS
Eskilstuna United W

47 Sweden - Superettan

18:00
Brommapojkarna
VS
Skövde AIK
20:00
Brage
VS
Jönköpings Södra
20:00
Norrby
VS
Örebro
22:00
Dalkurd
VS
Halmstad
22:00
Örgryte
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Örebro Syrianska
VS
IF Karlstad Fotboll
19:00
Forward
VS
Stockholm Internazionale
21:00
Hammarby Talang
VS
Piteå
21:00
Haninge
VS
Motala

62 Switzerland - Super League

19:15
Luzern
VS
St. Gallen
21:30
Lausanne Sport
VS
ลูกาโน
21:30
Sion
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

21:30
Yverdon Sport
VS
FC Schaffhausen
00:00
Thun
VS
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
กาลาตาซาราย
VS
Yeni Malatyaspor

515 Wales - Premier League

20:30
Caernarfon Town
VS
Bala Town
20:30
Newtown
VS
The New Saints
20:30
Penybont
VS
Flint Town United
20:30
Connah's Quay
VS
Haverfordwest County
20:30
Cardiff MU
VS
Cefn Druids
23:15
Barry Town United
VS
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

07:30
Banfield
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

01:30
Sacachispas
VS
Agropecuario
05:10
Nueva Chicago
VS
Guillermo Brown
06:35
Quilmes
VS
Brown de Adrogué

5 Brazil - Serie C

06:00
Figueirense
VS
Altos

80 Chile - Primera Division

05:00
Ñublense
VS
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

07:30
San Luis
VS
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Independiente Medellín
VS
Unión Magdalena

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Leones FC
VS
Orsomarso

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Resistencia
VS
General Caballero JLM

338 Peru - Primera Division

07:00
Melgar
VS
César Vallejo

886 Egypt - Premier League

02:30
Eastern Company SC
VS
Ismaily
02:30
Pharco
VS
Al Mokawloon
02:30
Misr Lel Makasa
VS
Ghazl El Mehalla

1179 Kenya - Premier League

19:00
Ulinzi Stars
VS
Nairobi City Stars
19:00
Leopards
VS
Wazito

56518 Sudan - Sudan Premier League

02:30
Al Hilal Omdurman
VS
Al Ahly Shendi

3677 Syria - Premier League

20:00
Al Jaish
VS
Efrin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
Ruvu Shooting
02:00
Tanzania Prisons
VS
Coastal Union

488 Iran - Azadegan League

22:30
Mes Shahr-e Babak
VS
Shahin Bushehr
22:45
FC Vista Turbine
VS
Qashqai
23:00
Shahrdari Astara
VS
Shahrdari Hamedan
23:00
Caspian Qazvin
VS
Machine Sazi
23:00
Esteghlal Khuzestan
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
23:00
Pars Jam Bushehr
VS
Saipa

97374 Jordan - Premier League

02:30
Sahab
VS
Al Faysali

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Tadamon Sour
VS
Al Ahed
19:30
Shabab Al Sahel
VS
Shabab El Bourj
20:00
Bourj
VS
Al Ansar

35376 Saudi Arabia - Division 1

01:40
Al Akhdoud
VS
Jeddah
01:50
Bisha
VS
Al Khaleej

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
Métlaoui
VS
ES Tunis
19:30
Ben Guerdane
VS
CA Bizertin
19:30
CS Sfaxien
VS
Hammam-Lif
19:30
Tataouine
VS
Hammam-Sousse

153732 India - I-League

16:30
Sreenidi Deccan
VS
Rajasthan FC
18:35
NEROCA
VS
Mohammedan
21:35
Arrows
VS
Churchill Brothers

153732 India - Santosh Trophy

17:30
Rajasthan State
VS
Meghalaya
21:30
Kerala
VS
West Bengal

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

16:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
18:00
Daegu
VS
Home United
18:00
Jeonnam Dragons
VS
BG Pathum United
21:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
Shandong Luneng
21:00
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
Ceres Philippines
21:00
Ulsan
VS
Johor Darul Ta'zim
00:15
Mumbai City
VS
Al Jazira
00:15
Ahal
VS
Foolad
00:15
Pakhtakor
VS
Al Duhail
03:15
Al Shabab
VS
Al Quwa Al Jawiya
03:15
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Gharafa
03:15
Sepahan
VS
Al Taawon

462 England - Vanarama National League South

21:00
Chelmsford City
VS
Billericay Town
21:00
Chippenham Town
VS
Oxford City
21:00
Concord Rangers
VS
Ebbsfleet United
21:00
Dartford
VS
Maidstone United
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Tonbridge Angels
21:00
Hampton & Richmond
VS
St Albans City
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Eastbourne Borough
21:00
Hungerford Town
VS
Bath City
21:00
Slough Town
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Welling United
VS
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

01:30
Deportivo Español
VS
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hoogland
VS
HSC '21
19:00
Dongen
VS
OFC Oostzaan
19:00
Hollandia
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
HV & CV Quick
VS
OSS '20
19:00
Blauw Geel '38
VS
Westlandia
19:00
DEM
VS
Groene Ster
19:00
GVV Unitas
VS
USV Hercules
19:00
Gemert
VS
UNA
19:30
EVV
VS
ADO '20

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
Ajax Amateurs
VS
Excelsior '31
19:30
Staphorst
VS
Barendrecht
19:30
Lisse
VS
ODIN '59
19:30
GOES
VS
Harkemase Boys
19:30
DVS '33
VS
SteDoCo
20:00
Sparta Nijkerk
VS
ACV
20:00
Ter Leede
VS
HSV Hoek
20:00
DOVO
VS
VVOG
21:30
Sportlust '46
VS
VVSB

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Raeren-Eynatten
VS
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Weywertz
VS
Ster-Francorchamps
20:00
Aubel
VS
Elsautoise
20:00
Jehaytois
VS
Rechain
20:00
Pontisse Cite
VS
FC Du Geer
20:00
La Calamine
VS
JS Fizoise
20:00
Mélen-Micheroux
VS
UCE Liège
20:00
Etoile de Faimes
VS
Beaufays
23:00
Malmundaria
VS
Sprimont-Comblain II

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Zonhoven United
VS
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

19:00
Florenville
VS
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Biesme
VS
Nismes
20:00
Malonne
VS
ES de la Molignée
20:00
Ciney
VS
Loyers
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Beauraing
20:00
Andennais
VS
Chevetogne
21:00
Meux II
VS
Flavion-Morialmé

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
ASA Aarhus
VS
Holstebro
19:00
Ringkøbing
VS
Kjellerup

17 France - National 3: Grand-Est

19:30
Raon l'Etape
VS
Saint-Louis Neuweg
21:00
Thaon
VS
Prix-lès-Mézières

1578 Norway - 2. Division - Group 1

20:00
Sotra
VS
Øygarden
20:00
Ullern
VS
Ørn Horten
21:00
Egersund
VS
Arendal
21:00
Staal Jørpeland
VS
Flekkerøy
22:00
Kvik Halden
VS
Notodden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Frigg
VS
Ullensaker / Kisa
18:00
Hødd
VS
Brattvåg
19:00
Træff
VS
Bærum
19:45
Alta
VS
Tromsdalen
21:00
Eidsvold
VS
Gjøvik-Lyn
23:00
Asker
VS
Kjelsås

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Sifhalla
VS
Herrestads

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:30
Algarna
VS
Storfors

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Fénix
VS
Acassuso

462 England - Premier League 2 Divison Two

01:00
Sunderland U23
VS
Aston Villa U23
01:00
Wolves U23
VS
Newcastle Utd U23

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Anyang
VS
Gwangju
17:30
Asan Mugunghwa
VS
Daejeon Citizen

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney United
VS
Sydney Olympic

488 Iran - Hazfi Cup

23:00
Aluminium Arak
VS
Khalij Fars

2756 Malta - Fa Trophy

00:00
Gzira United
VS
Santa Lucia
00:00
Floriana
VS
Birkirkara

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slavia Prague W
VS
Sparta Prague W

716 Nigeria - Npfl

22:00
Rivers United
VS
Enyimba

98 Australia - Npl Victoria

14:00
Oakleigh Cannons
VS
South Melbourne

143 Austria - Regionalliga: Mitte

19:30
Wolfsberger AC II
VS
Gurten
20:00
Allerheiligen
VS
Treibach
20:00
Weiz
VS
Hertha
22:00
Gleisdorf 09
VS
Ried II
22:00
Wels
VS
Sturm Graz II
23:00
Deutschlandsberger SC
VS
Kalsdorf
00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Bad Gleichenberg

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Valentine
VS
Lake Macquarie

191038 Botswana - Premier League

20:30
BDF XI
VS
Galaxy

227 Russia - FNL 2 - Group 1

18:00
Essentuki
VS
Forte Taganrog
19:30
SKA Rostov
VS
Tuapse

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Étoile du Congo
VS
Nathaly's

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Gamla Upsala W
VS
Team TG FF W
18:00
Bromölla W
VS
Mallbacken W
20:00
Jitex W
VS
Lidköping W
20:00
Växjö W
VS
Uppsala W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
IFK Sundsvall W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Fortuna Hjorring W
VS
Køge
20:00
Brondby W
VS
FC Thy - ThistedQ
22:00
KoldingQ W
VS
Farum BK W

11 Germany - Dfb Pokal Women

23:30
Bayer Leverkusen W
VS
Turbine Potsdam W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Juárez W
VS
Querétaro W
05:00
Guadalajara W
VS
Pumas UNAM W
05:00
Toluca W
VS
Mazatlán W

119 Georgia - Liga 3

17:30
Aragvi Dusheti
VS
Zestafoni
18:00
Kolkheti Khobi
VS
Meshakhte
18:00
Bakhmaro
VS
Guria
18:00
Chikhura
VS
Kolkheti Poti

556 Belgium - Reserve Pro League

00:30
Standard Liège U21
VS
Club Brugge U21
00:30
Sint-Truiden U21
VS
Antwerp U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

01:00
Linfield U20
VS
Crusaders U20

5 Brazil - Brasileiro Women

03:30
Atlético Mineiro W
VS
Internacional RS W
06:00
Flamengo W
VS
Cruzeiro W
06:00
Santos W
VS
CRESSPOM W

155 Romania - Liga 2

21:30
Universitatea Cluj
VS
Concordia Chiajna

44 Argentina - Reserve League

19:00
Boca Juniors Res.
VS
Godoy Cruz Res.
19:00
Estudiantes La Plata Res
VS
Tigre Res.
20:00
Huracán Res.
VS
Colón Res.
20:00
Arsenal Res.
VS
Barracas Central Res.

2507 Gambia - GFA League

04:00
Armed Forces
VS
Samger
06:00
Wallidan
VS
GPA

320 Denmark - Reserve League

18:00
Horsens Res.
VS
Vejle Res.

69697 Vietnam - Second Division

15:30
Lam Dong
VS
Kon Tum
15:30
Hải Nam
VS
Quảng Nam II
15:30
Dong Thap
VS
Vĩnh Long
15:30
Gia Định
VS
Ho Chi Minh City II
17:00
PVF Vietnam
VS
Da Nang II
18:00
Dong Nai
VS
Binh Thuan

98 Australia - Victoria NPL Youth League

11:30
Oakleigh Cannons U21
VS
South Melbourne U21

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
Fussach
VS
Rheindorf Altach II
16:00
Hard
VS
Meiningen
16:30
Alberschwende
VS
Bizau
19:30
Göfis
VS
Nenzing
20:00
Höchst
VS
Ludesch
21:00
Hörbranz
VS
Lustenau
21:00
Bezau
VS
Schruns
21:00
Lochau
VS
Andelsbuch

227 Russia - FNL 2 - Group 2

17:00
Chertanovo
VS
Luki-Energiya

227 Russia - FNL 2 - Group 4

19:00
Amkar Perm'
VS
Torpedo Miass