lsm99

ตารางบอล 19 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:00
ลิเวอร์พูล
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
ฟูลัม
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:45
อิปสวิช ทาวน์
VS
วีแกนแอทเลติก
01:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
วิเทสส์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
Jong PSV

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

01:45
Hamburger SV
VS
SC Freiburg

32 ลาลีกา สเปน

00:00
มาจอร์กา
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
02:00
เรอัล เบติส
VS
เอลเช่
02:30
บียาร์เรอัล
VS
บาเลนเซีย

99474 World - Club Friendlies 1

21:00
Fenerbahçe
VS
ชัคตาร์

462 England - Premier League U18

17:00
Middlesbrough U18
VS
Newcastle Utd U18
19:00
Chelsea U18
VS
Tottenham U18
19:00
Leeds United U18
VS
Sunderland U18
19:00
Nottingham Forest U18
VS
Blackburn U18
20:00
Wolverhampton U18
VS
Liverpool U18
01:00
Manchester United U18
VS
Burnley U18

462 England - Professional Development League

17:00
Colchester U23
VS
Bristol City U23
19:00
Charlton U23
VS
Cardiff U23
19:00
Coventry U23
VS
Watford U23
19:15
Wigan U23
VS
Hull City U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

01:00
HHC
VS
GVVV
01:00
Rijnsburgse Boys
VS
Quick Boys
01:00
Koninklijke HFC
VS
Noordwijk

11 Germany - 3. Liga

00:00
Hallescher FC
VS
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
Energie Cottbus
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

22:00
FC Gießen
VS
FSV Frankfurt
00:00
Kickers Offenbach
VS
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

00:00
Preußen Münster
VS
Fortuna Köln
00:30
Rot-Weiss Essen
VS
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

00:00
CfR Pforzheim
VS
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

23:30
Landsberg
VS
Hankofen-Hailing

919 Armenia - Premier League

13:00
Van
VS
Junior Sevan
18:00
Noah
VS
Ararat
22:00
Ararat-Armenia
VS
Alashkert

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

19:00
Qarabağ II
VS
MOIK
19:00
Qaradağ Lökbatan
VS
Zaqatala
19:00
Kapaz
VS
Səbail II

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
Randers
VS
Silkeborg

1233 Finland - Finland Cup

23:30
NiemU
VS
JIPPO

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Ajaccio
VS
Dunkerque
01:00
อาเมียงส์
VS
Le Havre
01:00
Auxerre
VS
ดิฌง
01:00
Grenoble Foot 38
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
แก็งก็อง
VS
Pau
01:00
Niort
VS
Bastia
01:00
Paris
VS
ก็อง
01:00
Quevilly Rouen
VS
นีมส์
01:00
Rodez
VS
Nancy
01:00
Sochaux
VS
ตูลูส

674 Hungary - Hungarian Cup

01:00
Paksi SE
VS
Újpest

1796 Iceland - Pepsideild

01:00
Valur
VS
ÍBV
02:15
Stjarnan
VS
ÍA
02:45
Breidablik
VS
Keflavík

802 Israel - State Cup

00:30
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Haifa

251 โกปปาอีตาเลีย

02:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
เอซี มิลาน

748 Latvia - Virsliga

21:00
Tukums
VS
Liepāja
22:00
Super Nova
VS
FC Daugavpils / Progress
23:00
Rīgas FS
VS
Valmiera / BSS

491 Northern Ireland - Premiership

01:45
Coleraine
VS
Cliftonville
01:45
Crusaders
VS
Linfield
01:45
Glentoran
VS
Larne
01:45
Ballymena United
VS
Warrenpoint Town
01:45
Carrick Rangers
VS
Glenavon
01:45
Portadown
VS
Dungannon Swifts

491 Northern Ireland - Championship

00:45
Queen's University
VS
Dundela
01:45
Ards
VS
Institute
01:45
Ballyclare Comrades
VS
Knockbreda
01:45
Dergview
VS
Annagh United
01:45
Ballinamallard United
VS
Loughgall
01:45
H&W Welders
VS
Newry City AFC

1578 Norway - Obos-Ligaen

23:00
KFUM
VS
Raufoss
23:00
Mjøndalen
VS
Stjørdals-Blink
23:00
Ranheim
VS
Grorud
23:00
Sandnes Ulf
VS
Kongsvinger
23:00
Skeid
VS
Brann
23:00
Sogndal
VS
Bryne
23:00
Åsane
VS
Stabæk

2 Poland - 1. Liga

23:00
Odra Opole
VS
Tychy 71
01:30
Stomil Olsztyn
VS
Katowice

155 Romania - Romania Cup

00:00
Voluntari
VS
Argeş

227 Russia - Russian Cup

07:00
Dinamo Moskva
VS
สปาร์ตัก มอสโก
07:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
Baltika
VS
Dinamo Moskva

1161 Scotland - Championship

01:45
Queen of the South
VS
Inverness CT

47 Sweden - Superettan

00:00
Trelleborg
VS
Östersunds FK

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Keçiörengücü
20:00
Denizlispor
VS
İstanbulspor
22:00
Bursaspor
VS
Gençlerbirliği

404 Turkey - Turkish Cup

00:30
แทร็บซอนสปอร์
VS
Kayserispor

44 Argentina - Superliga

00:00
Arsenal de Sarandi
VS
Barracas Central
02:30
Unión Santa Fe
VS
San Lorenzo
05:00
Huracán
VS
Colón
05:00
Estudiantes
VS
Tigre

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Independiente Rivadavia
VS
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Copa do Brasil

05:00
CSA
VS
América Mineiro
05:30
Bahia
VS
Azuriz

80 Chile - Primera Division

07:30
Unión La Calera
VS
O'Higgins

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Patriotas Boyacá
VS
Envigado

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Sol de América
VS
Tacuary

3483 USA - US Open Cup

06:00
Flower City Union
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
ซินซินนาติ
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Miami FC II
VS
Inter Miami
06:30
Detroit City
VS
โคลัมบัส ครูว์

886 Egypt - Premier League

02:30
Al Ittihad
VS
Zamalek
02:30
ENPPI
VS
Al Ahly
02:30
El Geish
VS
Ceramica Cleopatra

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Horoya
VS
Kaloum Star

26 Mali - Premiere Division

23:45
USFAS Bamako
VS
COB

56518 Sudan - Sudan Premier League

03:00
Al Merreikh
VS
Tuti

3677 Syria - Premier League

20:00
Al Ittihad
VS
Wahda
20:00
Teshrin
VS
Taliya
20:00
Karama
VS
Al-Horgelah
20:00
Foutoua
VS
Jabala
20:00
Shorta
VS
Hottin
20:00
Nawaeir
VS
Wathba

488 Iran - Azadegan League

23:00
Khooshe Talaee Saveh
VS
Esteghlal Mollasani
23:00
Kheybar Khorramabad
VS
Arman Gohar

97374 Jordan - Premier League

02:30
Moghayer Al Sarhan
VS
Al Wihdat

21462 Kuwait - Premier League

01:30
Al Kuwait
VS
Al Shabab
02:00
Al Arabi SC
VS
Yarmouk

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Tripoli
VS
Safa
19:30
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Nejmeh
19:30
AC Sporting
VS
Al Hikma

35376 Saudi Arabia - Division 1

01:25
Al Jeel
VS
Najran
01:25
Al Quadisiya
VS
Al Jabalain
01:35
Al Shoalah
VS
Al Adalh
01:50
Al Kholood
VS
Al Sahel
02:00
Ohod
VS
Al-Ain

153732 India - I-League

16:30
Sudeva
VS
Kenkre
18:35
Minerva Punjab
VS
Gokulam
21:35
Real Kashmir
VS
TRAU

153732 India - Santosh Trophy

17:30
Services
VS
Gujarat
21:30
Manipur
VS
Odisha

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

18:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
Hoang Anh Gia Lai
18:00
วิสเซล โคเบะ
VS
Kitchee
21:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
Jeonbuk Motors
21:00
Singha Chiangrai United
VS
Shanghai SIPG
00:15
Al Rayyan
VS
Al Sharjah
00:15
Al Wihdat
VS
Al Sadd
03:15
Istiqlol Dushanbe
VS
Al Hilal
03:15
Al Faisaly
VS
Nasaf

11240938 เอเอฟซีคัพ

14:00
Warriors
VS
Athletic 220
18:00
Visakha
VS
Young Elephant
20:30
ATK Mohun Bagan
VS
Abahani

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

05:00
Independiente Petrolero
VS
Real Tomayapo
05:00
Universitario de Vinto
VS
Bolívar

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Grand-Leez
VS
US Dinantaise
01:00
Condruzien
VS
Spy

320 Denmark - Denmark Series Group 4

23:30
Fuglebakken KFUM
VS
VRI

1233 Finland - Kakkonen

22:30
Honka Akatemia
VS
Klubi-04

1578 Norway - 2. Division - Group 1

23:30
Odd II
VS
Strømmen

1578 Norway - 2. Division - Group 2

21:30
Levanger
VS
Vålerenga II

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
Macarthur

98 Australia - Npl Western Australia

18:00
Armadale
VS
Balcatta

251 Italy - PrimaVera 1

19:00
Inter U19
VS
Lecce U19
21:00
Bologna U19
VS
Torino U19

488 Iran - Hazfi Cup

23:00
Nassaji Mazandaran
VS
Mes Kerman

2 Poland - Ekstraliga Women

19:00
Śląsk Wrocław W
VS
Leczna W
20:00
Tarnovia Tarnów
VS
Czarni Sosnowiec W

48946 Palestine - West Bank League

02:00
Shabab Al Khaleel
VS
Shabab Alsamu

143 Austria - Regionalliga: Ost

01:30
Admira II
VS
TWL Elektra

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

00:30
Lincoln Red Imps
VS
College Cosmo

47 Sweden - Elitettan Women

00:00
Alingsås W
VS
Bergdalens W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Pachuca W
VS
Atlas W
07:00
Tigres UANL W
VS
Santos Laguna W
09:00
Tijuana W
VS
América W

119 Georgia - Liga 3

17:30
Varketili
VS
Borjomi
18:00
Saburtalo II
VS
Merani Tbilisi II
18:00
Tbilisi City
VS
Irao
18:00
Gori
VS
Dinamo Tbilisi II

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

03:15
Fram / Úlfarnir U19 II
VS
Fjölnir / Vængir U19

44 Argentina - Reserve League

19:00
Independiente Res.
VS
Aldosivi Res.
19:00
Lanús Res.
VS
Rosario Central Res.
21:00
Vélez Sársfield Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.
21:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Banfield Res.

320 Denmark - Reserve League

18:00
AaB Res.
VS
Midtjylland Res.
18:00
Viborg Res.
VS
SønderjyskE Res.
18:00
Brøndby Res.
VS
København Res.

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:30
Essendon Royals
VS
Eltham Redbacks
16:30
Heidelberg United
VS
Altona East Phoenix

99474 World - Club Friendlies 3

21:00
Cherno More
VS
Dobrudzha 1919
05:00
FCSB
VS
ดินาโมเคียฟ

1161 Scotland - Football League - Highland League

02:00
Fort William
VS
Rothes