lsm99

ตารางบอล 22 เม.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

01:00
ทเวนเต้
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
FC Den Bosch
VS
FC Volendam
01:00
เอ็มเมน
VS
Roda JC Kerkrade
01:00
Excelsior
VS
Jong AZ
01:00
Helmond Sport
VS
De Graafschap
01:00
NAC Breda
VS
FC Dordrecht
01:00
TOP Oss
VS
Almere City
01:00
Telstar
VS
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

01:30
VfL Wolfsburg
VS
FSV Mainz 05

479 เจลีก 2

17:00
Roasso Kumamoto
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

462 England - Premier League Cup

01:00
West Ham United U23
VS
Fulham U23

462 England - Professional Development League

21:00
Sheffield Wed U23
VS
Queens Park Rangers U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
FC Twente W
VS
SC Heerenveen W
00:30
Feyenoord W
VS
PEC Zwolle W
00:30
VV Alkmaar W
VS
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Dynamo Dresden
23:30
Karlsruher SC
VS
Ingolstadt

11 Germany - 3. Liga

00:00
Wehen Wiesbaden
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

00:00
Eintracht Norderstedt
VS
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: Nordost

23:30
Chemnitzer FC
VS
Carl Zeiss Jena
00:00
Hertha BSC II
VS
Altglienicke
00:00
BFC Dynamo
VS
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
Aalen
VS
TuS RW Koblenz
00:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

00:30
Sportfreunde Lotte
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

00:00
Nöttingen
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

23:30
Seligenporten
VS
Gebenbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

00:30
1880 Wasserburg
VS
Ingolstadt II
00:30
Hallbergmoos-Goldach
VS
Ismaning

11 Germany - Oberliga: Bremen

23:30
Bremer SV
VS
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

00:30
MSV 1919 Neuruppin
VS
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

01:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Einheit Rudolstadt

919 Armenia - Premier League

13:00
Junior Sevan
VS
Urartu

143 ออสเตรียลีก1

23:10
Kapfenberger SV
VS
Austria Lustenau
23:30
Austria Wien II
VS
Blau-Weiß Linz
23:30
Amstetten
VS
SV Horn II
23:30
Wacker Innsbruck
VS
Rapid Wien II
01:25
Vorwärts Steyr
VS
Floridsdorfer AC

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Osipovichy
VS
Lida
20:00
MKK-Dnepr
VS
Gomelzheldortrans
22:00
Smorgon
VS
Baranovichi

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

23:00
Zeljeznicar
VS
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

19:15
Arda
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:00
Septemvri Sofia
VS
Etar
21:00
Lovech
VS
Hebar 1918

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

23:00
Levski Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

23:00
Inter Zaprešić
VS
Cibalia

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
SønderjyskE
VS
Vejle

320 Denmark - First Division

23:30
Fredericia
VS
Lyngby
00:00
FC Helsingør
VS
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Tallinna Kalev
VS
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

22:00
Haka
VS
HIFK
22:00
Lahti
VS
KuPS

1233 Finland - Finland Cup

23:30
KPS
VS
TP-47

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

02:00
Bastia
VS
Paris
02:00
ดิฌง
VS
แก็งก็อง
02:00
Dunkerque
VS
อาเมียงส์
02:00
Le Havre
VS
Grenoble Foot 38
02:00
Nancy
VS
Quevilly Rouen
02:00
นีมส์
VS
Rodez
02:00
Pau
VS
Sochaux
02:00
วาล็องเซียนส์
VS
Ajaccio

17 France - National

00:00
Bourg-en-Bresse
VS
Red Star
00:00
Sète
VS
Orléans
00:00
Stade Briochin
VS
Concarneau
00:00
Créteil
VS
Villefranche
00:00
Châteauroux
VS
Annecy
00:00
Le Mans
VS
Bastia-Borgo
00:00
Avranches
VS
Cholet

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
MTK
VS
Mezőkövesd-Zsóry

1796 Iceland - Iceland Cup

01:00
Njardvík
VS
KFG
02:15
Thór
VS
Samherjar
02:15
Grótta
VS
KM
02:15
Afturelding
VS
Vængir Jupiters

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Bohemians
VS
Shamrock Rovers
01:45
Derry City
VS
UCD
01:45
Dundalk
VS
Shelbourne
01:45
St Patrick's
VS
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Cobh Ramblers
VS
Cork City
01:45
Galway United
VS
Bray Wanderers
01:45
Wexford Youths
VS
Waterford United

748 Latvia - First Liga

22:00
FS Jelgava
VS
Tukums II

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Rabotnicki
VS
Skopje
21:00
Akademija Pandev
VS
Bregalnica Stip

2345 Moldova - National Division

20:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Petrocub
22:00
CSF Bălți
VS
Dinamo-Auto

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
Radomiak Radom
VS
Cracovia Kraków
01:30
Zagłębie Lubin
VS
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

23:00
Resovia Rzeszów
VS
Zagłębie Sosnowiec
01:30
ŁKS Łódź
VS
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

02:15
Vizela
VS
Arouca

155 Romania - Liga 1

21:30
Academica Clinceni
VS
Mioveni
00:00
Gaz Metan Mediaş
VS
Dinamo Bucureşti

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
Arsenal Tula U19
16:00
Krylya Sovetov U19
VS
Sochi U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Rubin Kazan U19
VS
Rostov U19
17:00
Strogino U20
VS
Khimki U20
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Zenit U19
18:30
Nizhny Novgorod U19
VS
UOR №5 U20
21:30
Spartak Moskva U19
VS
Lokomotiv Moskva U19

1161 Scotland - Championship

01:45
Kilmarnock
VS
Arbroath

1161 Scotland - League Two

01:45
Edinburgh City
VS
Annan Athletic

1638 Slovenia - 2. SNL

23:00
Nafta
VS
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เตเนริเฟ
VS
เอสดี ฮูเอสก้า

47 Sweden - Allsvenskan Women

00:00
Häcken W
VS
Kristianstads W

47 Sweden - Ettan: South

23:30
Tvååker
VS
Ängelholm
00:00
IFK Malmö
VS
Olympic

62 Switzerland - Challenge League

00:30
FC Schaffhausen
VS
Wil
01:15
Vaduz
VS
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
Rizespor
VS
Fenerbahçe

86 Ukraine - Premier League

05:00
Veres
VS
Chornomorets
05:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Mariupol
05:00
Rukh Vynnyky
VS
Inhulets
05:00
Desna
VS
Minai
05:00
Vorskla
VS
โอเล็กซานเดรีย
05:00
Kolos Kovalivka
VS
Dnipro-1
05:00
Zorya
VS
ชัคตาร์
05:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

05:00
Livyi Bereh
VS
Karpaty
05:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Dinaz Vyshhorod
05:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
AFSK Kyiv
05:00
Chayka
VS
MSK Dnipro Cherkasy
05:00
Munkács
VS
Rubikon
05:00
Karpaty Halych
VS
Bukovyna
05:00
Nyva Vinnytsya
VS
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

05:00
Peremoga
VS
Trostianets
05:00
SK Poltava
VS
Metalurh Zaporizhya
05:00
Yarud Mariupol'
VS
Balkany Zorya
05:00
Krystal
VS
Nikopol
05:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Vovchansk
05:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Tavriya
05:00
Sumy
VS
Real Pharm
05:00
Skoruk Tomakivka
VS
Mykolaiv

44 Argentina - Superliga

06:30
Colón
VS
Estudiantes

5 Brazil - Serie B

05:00
CSA
VS
Bahia

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Atlético GO
VS
Cuiabá

80 Chile - Primera B

07:00
Puerto Montt
VS
San Luis
07:30
Unión San Felipe
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Copa Betplay

08:00
Millonarios
VS
Jaguares de Córdoba

458 Mexico - Liga MX

09:00
Querétaro
VS
Cruz Azul

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:10
Cancún
VS
Tepatitlán de Morelos
09:10
Cimarrones de Sonora
VS
Tapatío

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Sportivo Ameliano
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

01:15
Deportivo Municipal
VS
Melgar
03:30
Ayacucho
VS
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

06:00
Cerro Largo
VS
Nacional

614 Algeria - Ligue 1

21:45
Olympique Médéa
VS
RC Relizane
04:30
NA Hussein Dey
VS
CS Constantine
04:30
US Biskra
VS
NC Magra

911 Angola - Girabola

21:30
Desportivo Huíla
VS
Kabuscorp

468 Ghana - Premier League

22:00
Accra Lions
VS
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Eléphant Coléah
VS
CO Coyah
05:00
Loubha Télimélé
VS
Fello Star
05:00
Sequence
VS
Flamme Olympique
05:00
Ashanti GB
VS
CI Kamsar

16175 Libya - Premier League

04:00
Al Ahli Benghazi
VS
Al-Nasr

26 Mali - Premiere Division

00:00
Yeelen Olympique
VS
Bakaridjan
02:00
Onze Créateurs
VS
ASOM

1424 Morocco - Botola Pro

03:00
Mouloudia Oujda
VS
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

22:30
El Massira
VS
AS Salé
22:30
Chabab Ben Guerir
VS
Kawkab Marrakech

56518 Sudan - Sudan Premier League

02:30
Hilal El-Fasher
VS
Al Merreikh

3677 Syria - Premier League

19:00
Wathba
VS
Shorta
19:00
Hottin
VS
Al Ittihad
19:00
Wahda
VS
Al Jaish
19:00
Jabala
VS
Teshrin
19:00
Efrin
VS
Foutoua
19:00
Al-Horgelah
VS
Nawaeir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mbeya Kwanza
VS
Coastal Union

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Jazeera
VS
Ma'an

21462 Kuwait - Division 1

01:30
Al Sahel
VS
Khaitan
01:30
Burgan
VS
Al Jahra

2802 United Arab Emirates - Uae League

01:00
Al Wahda
VS
Al Dhafra
01:00
Al Ittihad Kalba
VS
Al Nasr

153732 India - I-League

16:30
Aizawl
VS
Real Kashmir
18:35
Sudeva
VS
Kenkre
21:35
TRAU
VS
Arrows

153732 India - Santosh Trophy

17:30
West Bengal
VS
Meghalaya
21:30
Punjab
VS
Kerala

712 Korea Republic - National League

13:00
Mokpo City
VS
Cheonan City

3995 Malaysia - Super League

21:00
Terengganu
VS
Selangor

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

18:00
Jeonbuk Motors
VS
Hoang Anh Gia Lai
18:00
Shanghai SIPG
VS
Kitchee
21:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
21:00
วิสเซล โคเบะ
VS
Singha Chiangrai United
00:15
Al Quwa Al Jawiya
VS
Al Jazira
00:15
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Ahal
00:15
Sepahan
VS
Pakhtakor
03:15
Al Shabab
VS
Mumbai City
03:15
Al Gharafa
VS
Foolad
03:15
Al Taawon
VS
Al Duhail

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Nacional Potosí
VS
Club Universitario
05:00
Wilstermann
VS
Universitario de Vinto

147 Africa - CAF Champions League

04:00
ES Tunis
VS
ES Sétif
05:00
Raja Casablanca
VS
Al Ahly

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

00:00
Písek
VS
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Vratimov
VS
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

23:30
Chomutov
VS
Kladno

320 Denmark - Denmark Series Group 1

23:30
B 1903
VS
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 2

23:30
Ringsted
VS
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 3

23:30
Sydvest
VS
B 1913
23:30
Varde IF Elite
VS
B 1909
00:00
Aarhus Fremad II
VS
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

23:00
Ringkøbing
VS
Holstebro

17 France - CFA Group D

01:00
Béziers
VS
Andrézieux

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Alcione
VS
Seravezza

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Garbarnia Kraków
VS
Olimpia Elbląg
22:00
Śląsk Wrocław II
VS
Stal Rzeszów
23:00
Znicz Pruszków
VS
Wisła Puławy

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Hușana Huși
VS
Dante Botoşani
21:00
Bucovina Radauti
VS
Foresta Suceava
21:00
Paşcani
VS
CSM Bacău
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Ştiinţa Miroslava
21:00
SJ Vaslui
VS
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Aerostar Bacău
VS
Otelul
21:00
Metalul Buzău
VS
Focsani
21:00
Sportul Chiscani
VS
Făurei
21:00
Sporting Lieşti
VS
Dinamo Bacău
21:00
Viitorul Ianca
VS
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 3

16:00
Agricola Borcea
VS
Afumaţi
17:00
Voluntari II
VS
Înainte Modelu
21:00
FCV Farul Constanţa II
VS
Popești-Leordeni
21:00
Olteniţa
VS
CSM Fetești
21:00
Gloria Albeşti
VS
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Unirea Bascov
VS
Progresul Spartac
21:00
Rapid Bucuresti II
VS
Tunari
21:00
Arges Pitesti II
VS
Academica Clinceni II
21:00
FCSB II
VS
Real Bradu
21:00
Flacăra Moreni
VS
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Sepsi II
VS
Odorheiu Secuiesc
21:00
Olimpic Cetate
VS
Pucioasa
21:00
SR Municipal Braşov
VS
Kids Tâmpa Braşov
21:00
Blejoi Vispeşti
VS
Plopeni
21:00
Targu Secuiesc
VS
Hermannstadt II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Vediţa Coloneşti
VS
CSM Slatina
21:00
Alexandria
VS
Viitorul Dăești
21:00
Minerul Costeşti
VS
Horezu
21:00
Sporting Roşiori
VS
CS U Craiova II
21:00
Filiaşi
VS
Petrolul Potcoava

32 Spain - Tercera - Group 12

03:00
Villa Santa Brígida
VS
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

01:30
UD Caravaca
VS
Los Garres

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
Mjolby
VS
Kumla
00:00
Sifhalla
VS
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

00:30
Hässleholms IF
VS
Räppe

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Landvetter IS
VS
Torslanda
00:30
Vastra Frolunda
VS
Assyriska BK

41 Europe - UEFA Youth League

19:00
Juventus U19
VS
Benfica U19
23:00
Atl. Madrid U19
VS
Salzburg U19

462 England - Premier League 2 Divison Two

01:00
Stoke City U23
VS
Burnley U23
01:00
Nottingham U23
VS
Middlesbrough U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:45
Macarthur
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

99474 World - Friendly International Women

14:00
Philippines W
VS
Tonga W

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Centenary Stormers
VS
Acacia Ridge
17:30
Pine Hills
VS
Newmarket

98 Australia - New South Wales

16:30
Wollongong Wolves
VS
Mt Druitt Town

98 Australia - Npl Queensland

17:30
Queensland Lions
VS
Brisbane Roar II

41 Europe - Champions League Women

23:45
Barcelona W
VS
Wolfsburg W

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
University of Pretoria
VS
JDR Stars

98 Australia - Npl South Australian

17:45
Croydon Kings
VS
South Adelaide Panthers

98 Australia - Npl Victoria

17:00
Green Gully
VS
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:15
Delémont
VS
Langenthal

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Kalsdorf
VS
Wolfsberger AC II
00:00
Bad Gleichenberg
VS
Allerheiligen
00:00
Ried II
VS
Spittal
00:00
Treibach
VS
Deutschlandsberger SC
00:00
Hertha
VS
Union Vöcklamarkt

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Bruck/Leitha
VS
Draßburg
00:30
TWL Elektra
VS
Traiskirchen
00:30
Mannsdorf
VS
Neusiedl
00:30
Wiener SC
VS
Stripfing
01:00
Wiener Neustadt
VS
First Vienna

143 Austria - Regionalliga: West

00:00
TSV St. Johann
VS
Telfs

201580 Maldives - Male League

00:00
Maziya
VS
Da Grande

227 Russia - FNL 2 - Group 1

18:00
Tuapse
VS
Dinamo Stavropol'

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

21:30
Nevėžis
VS
Šilas
23:00
Fortūna Kaunas
VS
Be1 NFA
23:30
Saulininkas
VS
Viltis Vilnius

1560 Congo - Ligue 1

20:00
JS Talangaï
VS
Leopards de Dolisie
22:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Étoile du Congo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

23:00
PK-35 W
VS
HJK W

556 Belgium - Super League Women

01:00
RSC Anderlecht W
VS
St. Liege W
01:00
Charleroi
VS
White Star Woluwé W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

00:00
Farum BK W
VS
Brondby W

458 Mexico - Liga Mx Women

05:00
Querétaro W
VS
Puebla W
05:00
Necaxa W
VS
Cruz Azul W

614 Algeria - Algeria Youth League

21:00
ES Sétif U21
VS
Paradou AC U21
21:00
JS Kabylie U21
VS
ASO Chlef U21
21:00
RC Arbaâ U21
VS
MC Alger U21
21:00
HB Chelghoum Laïd U21
VS
MC Oran U21
21:30
NA Hussein Dey U21
VS
CS Constantine U21

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Botafogo U20
VS
Fluminense U20
01:00
Boavista U20
VS
Portuguesa RJ U20

155 Romania - Liga 2

15:00
CSM Iaşi
VS
Dunărea Călăraşi
15:00
Metaloglobus
VS
Csikszereda
15:00
Dacia Unirea Brăila
VS
ASU Poli Timişoara
15:00
Şirineaşa
VS
Brașov Steagul Renașt
15:00
Unirea Dej
VS
Astra
15:00
Unirea Constanța
VS
Ripensia Timişoara

2507 Gambia - GFA League

02:00
Waa Banjul Football
VS
GPA
06:00
Wallidan
VS
Banjul

5 Brazil - Paulista Série B

06:00
XV de Jaú
VS
Francana

227 Russia - Premier League Women

21:00
Krasnodar W
VS
Ryazan VDV W
23:30
Zenit W
VS
Lokomotiv Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
East End Lions
VS
Anti Drugs Strikers

1004 Canada - Premier League

06:30
York9
VS
Cavalry

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Centenary Stormers II
VS
Acacia Ridge Res.
15:30
Pine Hills Res.
VS
Newmarket Res.

3374 Gibraltar - Premier Division

01:45
Lions FC
VS
College Cosmo

1233 Finland - Kolmonen

22:00
KeuPa
VS
Kings
22:30
PK-37
VS
Riverball
00:00
Kuopion Elo
VS
SaPa Pieksämäki

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

00:00
Valencia II W
VS
Albacete II W

227 Russia - FNL 2 - Group 3

18:00
Metallurg Vidnoye
VS
Arsenal Tula II

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

15:00
CF San José U19
VS
Villarreal U19