lsm99

ตารางบอล 23 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
อาร์เซน่อล
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แอสตันวิลลา
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
วัตฟอร์ด
21:00
นอริชซิตี
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
23:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
ลูตัน ทาวน์
VS
แบล็กพูล
21:00
บอร์มัธ
VS
ฟูลัม
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
มิลล์วอลล์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
บริสตอลซิตี
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
เรดิง
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
สโตกซิตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
สวอนซีซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
โคเวนทรี ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
Cheltenham Town
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
มอร์แคมป์
21:00
พอร์ตสมัท
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
Sutton United
21:00
Bradford City
VS
สคันธอร์ป
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Exeter City
VS
โรชเดล
21:00
Harrogate Town
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Hartlepool United
VS
Swindon Town
21:00
Leyton Orient
VS
Northampton Town
21:00
Mansfield Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Oldham Athletic
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Stevenage
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Walsall
VS
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
NEC
VS
อาแจกซ์
23:45
AZ
VS
ฮีเรนวีน
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
พีอีซี ซโวลล์
02:00
SC Cambuur
VS
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
FC Union Berlin
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
TSG Hoffenheim
20:30
SC Freiburg
VS
Borussia Mönchengladbach
20:30
FC Köln
VS
DSC Arminia Bielefeld
20:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
Bayer 04 Leverkusen
23:30
FC Bayern München
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
โอลิมปิก ลียง
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
00:00
แซงต์ เอเตียน
VS
โมนาโก
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
โตริโน่
VS
Spezia
20:00
Venezia
VS
อตาลันต้า
23:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
โรม่า
01:45
เวโรน่า
VS
ซามพ์โดเรีย

479 เจลีก 2

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
FC เรียวเคียว
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
14:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
14:00
โทชิกิ SC
VS
โยโกฮามา เอฟซี

479 Japan - J-League Cup

11:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาชิว่า เรย์โซล
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
สากัน โตสู
VS
เกียวโต แซงก้า
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก

17:30
Police Tero FC
VS
PT Prachuap FC
18:00
Chonburi FC
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
Muangkan United
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

462 England - National League

21:00
Altrincham
VS
Wealdstone
21:00
Boreham Wood
VS
Bromley
21:00
Chesterfield
VS
Dover Athletic
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
King's Lynn Town
21:00
Eastleigh
VS
Barnet
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Torquay United
21:00
Notts County
VS
Weymouth
21:00
Solihull Moors
VS
Aldershot Town
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Halifax Town
21:00
Yeovil Town
VS
Stockport County
23:20
Woking
VS
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Blyth Spartans
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Boston United
VS
Fylde
21:00
Chester
VS
Farsley Celtic
21:00
Chorley
VS
AFC Telford United
21:00
Darlington
VS
Brackley Town
21:00
Guiseley
VS
Curzon Ashton
21:00
Hereford
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Kettering Town
VS
Gateshead
21:00
Leamington
VS
Alfreton Town
21:00
Southport
VS
Spennymoor Town
21:00
York City
VS
Gloucester City

462 England - Premier League U18

17:00
Arsenal U18
VS
Norwich U18
17:00
Crystal Palace U18
VS
Reading U18
17:00
West Ham U18
VS
Chelsea U18
17:00
Brighton U18
VS
Aston Villa U18
17:00
Leicester U18
VS
Southampton U18
17:00
Everton U18
VS
Burnley U18
17:00
Nottingham Forest U18
VS
Stoke City U18
17:00
Sunderland U18
VS
Liverpool U18
18:00
Fulham U18
VS
Birmingham City U18
18:00
Tottenham U18
VS
West Brom U18
18:00
Blackburn U18
VS
Middlesbrough U18
18:30
Manchester City U18
VS
Derby U18
18:30
Manchester United U18
VS
Newcastle Utd U18
19:00
Leeds United U18
VS
Wolverhampton U18

462 England - Women's Super League

20:00
Brighton W
VS
Birmingham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
Cray Wanderers
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Cheshunt
21:00
East Thurrock United
VS
Horsham
21:00
Enfield Town
VS
Bognor Regis Town
21:00
Haringey Borough
VS
Folkestone Invicta
21:00
AFC Hornchurch
VS
Wingate & Finchley
21:00
Leatherhead
VS
Potters Bar Town
21:00
Lewes
VS
Bowers & Pitsea
21:00
Margate
VS
Kingstonian
21:00
Merstham
VS
Carshalton Athletic
21:00
Worthing
VS
Brightlingsea Regent

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Basildon United
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Coggeshall Town
21:00
Grays Athletic
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Dereham Town
21:00
Hashtag United
VS
Canvey Island
21:00
Heybridge Swifts
VS
Bury Town
21:00
Hullbridge Sports
VS
Aveley
21:00
Romford
VS
Witham Town
21:00
Stowmarket Town
VS
Brentwood Town
21:00
Tilbury
VS
Barking

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Barton Rovers
VS
Biggleswade
21:00
Bedford Town
VS
Aylesbury United
21:00
Berkhamsted
VS
St Neots Town
21:00
Colney Heath
VS
North Leigh
21:00
Didcot Town
VS
Ware
21:00
FC Romania
VS
Wantage Town
21:00
Hertford Town
VS
AFC Dunstable
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Waltham Abbey
21:00
Kidlington
VS
Welwyn Garden City
21:00
Thame
VS
Harlow Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Matlock Town
VS
Warrington Town
21:00
Atherton Collieries
VS
Morpeth Town
21:00
Bamber Bridge
VS
Nantwich Town
21:00
United of Manchester
VS
Hyde United
21:00
Grantham Town
VS
South Shields
21:00
Mickleover Sports
VS
Lancaster City
21:00
Scarborough Athletic
VS
Radcliffe Borough
21:00
Stafford Rangers
VS
Ashton United
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Buxton
21:00
Whitby Town
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Witton Albion
VS
Basford United

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Nuneaton Town
21:00
Alvechurch
VS
Royston Town
21:00
Barwell
VS
Hednesford Town
21:00
Biggleswade Town
VS
Redditch United
21:00
Hitchin Town
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Leiston
VS
Peterborough Sports
21:00
Needham Market
VS
Banbury United
21:00
Rushall Olympic
VS
Lowestoft Town
21:00
Stourbridge
VS
Coalville Town
21:00
Tamworth
VS
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:00
TEC
VS
Spakenburg
19:30
GVVV
VS
Scheveningen
19:30
Noordwijk
VS
Katwijk
20:00
ASWH
VS
Jong Sparta
20:00
IJsselmeervogels
VS
Kozakken Boys
20:00
Volendam II
VS
HHC
20:00
Quick Boys
VS
Koninklijke HFC
20:30
AFC
VS
Rijnsburgse Boys
23:00
De Treffers
VS
Excelsior Maassluis

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
ชาลเก้ 04
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
18:30
Holstein Kiel
VS
Heidenheim
18:30
Jahn Regensburg
VS
Hamburger SV
01:30
St. Pauli
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

19:00
Würzburger Kickers
VS
Viktoria Berlin
19:00
Osnabrück
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Havelse
VS
Freiburg II
19:00
Borussia Dortmund II
VS
Hallescher FC
19:00
Saarbrücken
VS
Verl
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Werder Bremen II
VS
Teutonia Hamburg
19:00
Heider SV
VS
LSK Hansa
20:00
Altona 93
VS
HSC Hannover
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Schalding-Heining
19:00
Wacker Burghausen
VS
Eltersdorf
19:00
Augsburg II
VS
Illertissen
19:00
Bayreuth
VS
1860 Rosenheim
19:00
Schweinfurt
VS
Unterhaching
19:00
Rain / Lech
VS
Bayern München II
19:00
Greuther Fürth II
VS
Memmingen
19:00
Aubstadt
VS
Eichstätt
19:30
Nürnberg II
VS
Heimstetten
22:00
Buchbach
VS
Pipinsried

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
FSV Optik Rathenow
VS
Auerbach
18:00
Babelsberg
VS
Energie Cottbus
18:00
Lichtenberg
VS
Lokomotive Leipzig
18:00
Luckenwalde
VS
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Schott Mainz
VS
Mainz 05 II
19:00
Pirmasens
VS
Astoria Walldorf
19:00
Bahlinger SC
VS
Hessen Kassel
19:00
Balingen
VS
Hoffenheim II
19:00
FC Gießen
VS
Ulm
19:00
TSV Steinbach
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Wegberg-Beeck
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
Bonner SC
VS
Rödinghausen
19:00
Lippstadt 08
VS
Schalke 04 II
19:00
Uerdingen
VS
Homberg
19:00
Wiedenbrück
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Köln II
VS
Fortuna Köln
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Backnang
VS
Rielasingen-Arlen
19:00
Ravensburg
VS
Linx
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Villingen
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Ilshofen
19:00
SGV Freiberg
VS
CfR Pforzheim
20:30
Reutlingen
VS
Neckarsulmer SU
20:30
Oberachern
VS
Bruchsal
20:30
Astoria Walldorf II
VS
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Neumarkt Germany
VS
Karlburg
19:00
Eintracht Bamberg
VS
Vilzing
20:00
Würzburger FV
VS
SC Feucht
20:00
Bayern Hof
VS
ATSV Erlangen
21:00
TSV Abtswind
VS
Cham
21:00
Sand
VS
Ammerthal
21:30
Großbardorf
VS
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

18:00
Pullach
VS
Landsberg
19:00
Dachau
VS
Schwaben Augsburg
19:00
Kottern
VS
Kirchanschöring
20:00
Donaustauf
VS
Schwabmünchen
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Deisenhofen
20:00
Gundelfingen
VS
Garching
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Habenhauser FV
18:00
BTS Neustadt
VS
Geestemünde
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
Ludwigsfelder FC
VS
Hertha Zehlendorf
18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Neustrelitz
19:00
RSV Eintracht
VS
Staaken
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Victoria Seelow
00:00
Pampow
VS
Greifswalder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Budissa Bautzen
VS
Martinroda
19:00
Plauen
VS
Wacker Nordhausen
19:00
FC Grimma
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Union Sandersdorf
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
International Leipzig
VS
Oberlausitz Neugersdorf

2454 Albania - Superliga

21:45
Vllaznia Shkodër
VS
Partizani Tirana
01:00
Kukësi
VS
Laçi

919 Armenia - Premier League

18:00
Alashkert
VS
Noah
22:00
Ararat
VS
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Rheindorf Altach
22:00
Admira
VS
Hartberg
22:00
Wattens
VS
Ried

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Dornbirn
VS
Lafnitz

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
FC Ostrovets
VS
Slonim
20:00
Molodechno-DYuSSh 4
VS
Volna
22:00
Orsha
VS
Shakhtyor Petrikov

556 Belgium - Pro League

01:45
Mechelen
VS
Sporting Charleroi

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Siroki Brijeg
VS
Rudar Prijedor
20:00
Sloboda Tuzla
VS
Leotar
22:00
Sarajevo
VS
Tuzla City
23:00
Borac Banja Luka
VS
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Gorazde
VS
Zvijezda Gradačac
22:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Travnik
22:00
Gradina Srebrenik
VS
GOSK Gabela
22:00
Radnik Hadžići
VS
Buducnost Banovici
22:00
Tomislav
VS
Vis Kosova
22:00
Jedinstvo Bihac
VS
Rudar Kakanj
22:00
Orasje
VS
Igman Konjic

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Drina Zvornik
VS
Zeljeznicar Banja Luka
21:30
Podrinje Janja
VS
Borac Kozarska Dubica
21:30
Ljubic Prnjavor
VS
Modrica
21:30
Sloga Doboj
VS
Slavija
21:30
Omarska
VS
Kozara Gradiska
21:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Krupa na Vrbasu
21:30
Sloboda Novi Grad
VS
Tekstilac Derventa

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Neftohimik
VS
Botev Plovdiv II

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Istra 1961
VS
Lokomotiva Zagreb
01:00
Rijeka
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Bijelo Brdo
VS
Dubrava Zagreb
22:00
Opatija
VS
Rudeš
22:00
Solin
VS
Sesvete
22:00
Kustošija
VS
Orijent 1919
23:00
Varaždin
VS
Osijek II

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Karviná
VS
Zlín
22:00
Teplice
VS
Bohemians 1905
22:00
Jablonec
VS
Pardubice
02:00
Sparta Praha
VS
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Chrudim
VS
Viktoria Žižkov
15:15
Dukla Praha
VS
Varnsdorf
15:15
Třinec
VS
Sparta Praha II
15:15
Vyškov
VS
Zbrojovka Brno
21:30
Vysočina Jihlava
VS
Prostějov
22:00
Opava
VS
Příbram
22:00
Vlašim
VS
Ústí nad Labem
22:00
Lisen
VS
Táborsko

320 Denmark - First Division

19:00
Esbjerg
VS
HB Køge
19:00
Jammerbugt
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Legion
VS
Vaprus
21:00
Kuressaare
VS
Paide
23:30
Nõmme Kalju
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
HJK
VS
Inter Turku
21:00
Ilves
VS
VPS

1233 Finland - Ykkonen

19:00
TPS
VS
JäPS
21:00
EIF
VS
PEPO
21:00
KPV
VS
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ก็อง
VS
Auxerre

17 France - National

22:30
Sedan
VS
Chambly

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:00
Várda SE
VS
Debrecen
22:45
Zalaegerszegi TE
VS
Paksi SE
01:00
MOL Vidi
VS
Puskás

1796 Iceland - Iceland Cup

21:00
Thróttur Reykjavík
VS
HK
21:00
Sindri
VS
Fjardabyggd / Leiknir
21:00
KV
VS
Grindavík
21:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
Haukar
21:00
Völsungur
VS
Dalvík / Reynir
21:00
Hamar
VS
Selfoss
22:00
Vestri
VS
Vídir
23:00
Kári
VS
Víkingur Ólafsvík

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Sligo Rovers
VS
Drogheda United

455 Republic of Ireland - First Division

01:30
Longford Town
VS
Treaty United

802 Israel - Ligat ha'Al

21:30
Maccabi Netanya
VS
Maccabi Haifa
22:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Nof HaGalil
22:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Haifa
00:00
Hapoel Katamon
VS
Beitar Jerusalem

748 Latvia - Virsliga

17:00
Riga
VS
Tukums
20:00
Liepāja
VS
Rīgas FS
22:00
Super Nova
VS
Valmiera / BSS

748 Latvia - First Liga

17:00
Rīgas FS II
VS
Saldus SS/Leevon
18:00
Smiltene
VS
Salaspils
20:00
JDFS Alberts
VS
Riga FC II
23:00
Skanste
VS
Progress / AFA Olaine

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Tikves
VS
Borec
21:00
Struga
VS
Pelister
21:00
Shkupi
VS
Renova
21:00
Skendija 79
VS
Makedonija

2756 Malta - Premier League

20:00
Balzan
VS
Valletta
21:00
Birkirkara
VS
Floriana
23:15
Sliema Wanderers
VS
Sirens

2756 Malta - First Division

20:00
Pembroke Athleta
VS
Zebbug Rangers

998 Montenegro - Second League

21:00
Mladost DG
VS
Mladost
21:00
Igalo
VS
Arsenal Tivat
21:00
Bokelj
VS
Kom
21:00
Jedinstvo
VS
Berane
21:00
Grbalj
VS
Cetinje

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Coleraine
VS
Glentoran
21:00
Ballymena United
VS
Carrick Rangers
21:00
Glenavon
VS
Portadown
21:00
Dungannon Swifts
VS
Warrenpoint Town
23:30
Crusaders
VS
Cliftonville
23:30
Linfield
VS
Larne

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Dundela
VS
Institute
21:00
Knockbreda
VS
Ards
21:00
Queen's University
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Ballinamallard United
VS
Newry City AFC
21:00
H&W Welders
VS
Annagh United
21:00
Loughgall
VS
Dergview

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Odd
VS
Aalesund
23:00
Strømsgodset
VS
Sandefjord

1578 Norway - Obos-Ligaen

01:00
Brann
VS
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Śląsk Wrocław
VS
Nieciecza
22:30
Piast Gliwice
VS
Jagiellonia Białystok
01:00
Lechia Gdańsk
VS
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Korona Kielce
VS
Arka Gdynia
20:00
Jastrzębie
VS
Widzew Lodz
23:00
Puszcza Niepołomice
VS
Polkowice
01:30
Miedź Legnica
VS
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Portimonense
VS
Moreirense
00:00
เบนฟิกา
VS
Famalicão
00:00
ซานตาคลารา
VS
Marítimo
02:30
Gil Vicente
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Casa Pia
VS
Estrela Amadora
20:00
ชาเวช
VS
Académica

155 Romania - Liga 1

17:30
UTA Arad
VS
Chindia Târgovişte
01:00
Rapid Bucuresti
VS
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
Ufa
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
FK Nizjni Novgorod
23:00
Sochi
VS
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

16:00
Tom' Tomsk
VS
Tekstilshchik
18:00
Neftekhimik
VS
Urozhay
19:00
Akron
VS
Spartak Moskva II
19:00
KAMAZ
VS
Torpedo Moskva
20:00
Metallurg Lipetsk
VS
Volgar Astrakhan
20:00
Fakel
VS
Dolgie Prudy
22:00
Baltika
VS
SKA Khabarovsk
22:00
Krasnodar II
VS
Veles

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Motherwell
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Aberdeen
VS
Livingston
21:00
Dundee
VS
St. Johnstone
21:00
St. Mirren
VS
Hibernian

1161 Scotland - Championship

21:00
Hamilton Academical
VS
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton
VS
Inverness CT
21:00
Partick Thistle
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Queen of the South
VS
Ayr United

1161 Scotland - League One

21:00
Clyde
VS
Airdrieonians
21:00
Cove Rangers
VS
Dumbarton
21:00
Falkirk
VS
Alloa Athletic
21:00
Montrose
VS
Queen's Park
21:00
Peterhead
VS
East Fife

1161 Scotland - League Two

21:00
Albion Rovers
VS
Stirling Albion
21:00
Elgin City
VS
Cowdenbeath
21:00
Kelty Hearts
VS
Forfar Athletic
21:00
Stenhousemuir
VS
Stranraer

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Žilina
VS
Sereď
23:00
Zlaté Moravce
VS
Trenčín
23:00
Liptovský Mikuláš
VS
Pohronie
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Slovan Bratislava II
VS
Futura Humenne
21:30
Púchov
VS
Námestovo
21:30
Komárno
VS
Šamorín
21:30
Dubnica
VS
Skalica
21:30
Slavoj Trebišov
VS
Podbrezová
21:30
Partizán Bardejov
VS
Rohožník

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Tabor Sežana
VS
Maribor
01:15
Radomlje
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Krško
VS
Triglav
22:00
Rudar Velenje
VS
Bilje
22:00
NŠ Drava
VS
Fužinar
22:00
Dob
VS
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Real Sociedad II
VS
Amorebieta
21:15
Fuenlabrada
VS
Ponferradina
21:15
FC Cartagena
VS
คิโรน่า
23:30
มาลากา
VS
เออิบาร์

32 Spain - Copa Del Rey

03:00
เรอัล เบติส
VS
บาเลนเซีย

47 Sweden - Superettan

18:00
Östersunds FK
VS
Dalkurd
20:00
Jönköpings Södra
VS
Trelleborg
20:00
Utsikten
VS
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Umeå
VS
Gefle
18:00
Örebro Syrianska
VS
Hammarby Talang
21:00
Sandviken
VS
Vasalund
21:00
Täby
VS
Forward

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Oddevold
21:00
Lund
VS
Trollhättan
21:00
Qviding FIF
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Vänersborgs IF
VS
Torns

62 Switzerland - Super League

22:30
Zürich
VS
Sion
01:30
ยังบอยส์
VS
Servette

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Aarau
VS
Kriens
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Fatih Karagümrük
VS
Giresunspor
20:00
Gaziantep F.K.
VS
Göztepe
00:30
Adana Demirspor
VS
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Gençlerbirliği
VS
Bandırmaspor
00:30
Bursaspor
VS
Denizlispor

515 Wales - Premier League

18:45
Bala Town
VS
Penybont
18:45
Flint Town United
VS
Newtown
18:45
The New Saints
VS
Caernarfon Town
18:45
Aberystwyth Town
VS
Connah's Quay
18:45
Cefn Druids
VS
Barry Town United
18:45
Haverfordwest County
VS
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

00:00
Gimnasia La Plata
VS
Unión Santa Fe
00:00
San Lorenzo
VS
Patronato
02:30
Rosario Central
VS
Independiente
05:00
Central Cordoba SdE
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
San Martín Tucumán
VS
Atletico Mitre
01:00
Brown de Adrogué
VS
Independiente Rivadavia
01:30
San Telmo
VS
Temperley
01:30
Atlanta
VS
Estudiantes Río Cuarto
02:10
Chacarita Juniors
VS
Quilmes
02:30
San Martín San Juan
VS
Deportivo Madryn
05:00
Tristán Suárez
VS
Sacachispas
05:45
Deportivo Santamarina
VS
Almagro
06:10
All Boys
VS
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

02:30
Bragantino
VS
São Paulo
02:30
Athletico PR
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Fluminense
VS
Internacional
05:00
Palmeiras
VS
Corinthians

5 Brazil - Serie B

07:30
Chapecoense
VS
Vasco da Gama
21:00
Criciúma
VS
Sport Recife
02:00
Ponte Preta
VS
CRB
04:30
Sampaio Corrêa
VS
Brusque
05:00
Ituano
VS
Vila Nova
05:00
Tombense
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

21:00
Brasil de Pelotas
VS
Botafogo SP
02:00
Botafogo PB
VS
Confiança
03:00
Uniclinic
VS
Ferroviário
05:00
Remo
VS
EC São José

80 Chile - Primera Division

07:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Palestino
23:30
Antofagasta
VS
Huachipato
02:00
La Serena
VS
Curicó Unido
04:30
Audax Italiano
VS
Universidad Chile

353 Colombia - Liga BetPlay

04:00
Atlético Bucaramanga
VS
Independiente Medellín
06:05
Atlético Nacional
VS
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Deportes Quindío
VS
Atlético
02:00
Orsomarso
VS
Bogotá
03:00
Llaneros
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Pérez Zeledón
VS
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

02:00
Gualaceo
VS
Orense
04:30
Deportivo Cuenca
VS
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Jocoro
VS
Chalatenango

458 Mexico - Liga MX

07:00
Puebla
VS
Necaxa
09:00
Juárez
VS
Mazatlán
05:00
Pachuca
VS
มอนเตอร์เรย์

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Libertad
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

07:00
Cienciano
VS
Sporting Cristal
03:30
Academia Cantolao
VS
Alianza Lima
06:00
Deportivo Binacional
VS
Carlos Mannucci

338 Peru - Segunda Division

01:00
Deportivo Coopsol
VS
Union Huaral
03:00
Molinos El Pirata
VS
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

23:30
Wanderers
VS
ลิเวอร์พูล
02:00
River Plate
VS
Danubio
05:00
Torque
VS
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
02:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
04:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

00:00
New York RB II
VS
Tampa Bay Rowdies
04:00
Charleston Battery
VS
Louisville City
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Atlanta United II
06:00
Hartford Athletic
VS
Detroit City

146 South Africa - Premier League

20:00
Golden Arrows
VS
Sekhukhune United
20:00
TS Galaxy
VS
Maritzburg United
22:00
Stellenbosch
VS
Kaizer Chiefs
00:30
Marumo Gallants FC
VS
SuperSport United

614 Algeria - Ligue 1

21:45
RC Arbaâ
VS
MC Alger
21:45
HB Chelghoum Laïd
VS
MC Oran
04:30
JS Saoura
VS
Tlemcen
04:30
JS Kabylie
VS
ASO Chlef

614 Algeria - Ligue 2

20:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
JS Bordj Ménaïel
20:30
RB Ouargla
VS
US Chaouia
20:30
USM Khenchela
VS
Teleghma
20:30
Aïn M'lila
VS
CA Batna
20:30
Lakhdaria
VS
MO Béjaïa
20:30
MC El Eulma
VS
Hamra Annaba
20:30
Annaba
VS
JSM Skikda
20:30
JSM Béjaïa
VS
MO Constantine
20:30
Temouchent
VS
WA Boufarik
20:30
Ben Aknoun
VS
USMM Hadjout
20:30
CRB Ain Ouessara
VS
ASM Oran
20:30
JSM Tiaret
VS
El Bayadh
20:30
MC Saïda
VS
SC Aïn Defla
20:30
MCB Oued Sly
VS
Kouba
20:30
USM El Harrach
VS
GC Mascara
20:30
SKAF Khémis Mélina
VS
USM Bel Abbès

911 Angola - Girabola

21:00
Sagrada Esperança
VS
Interclube
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Sporting de Benguela
22:00
Progresso
VS
Recreativo da Caála

593 Cameroon - Elite One

20:00
Panthère
VS
Racing
20:00
Renaissance
VS
OFTA
21:30
Colombe
VS
Young Sport Academy
21:30
Avion Academy
VS
UMS de Loum
21:30
Dragon de Yaounde
VS
Bamboutos
21:30
Fovu Club
VS
Yafoot
22:00
Union Douala
VS
Les Astres
22:00
Cotonsport
VS
PWD

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
ASFB
VS
Douanes
23:00
USFA
VS
RCK
23:00
ASK
VS
ASEC Koudougou
23:00
Royal
VS
Majestic
01:15
Etoile Filante
VS
SONABEL

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
Ashanti Gold

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Milo
VS
Wakirya
05:00
Kaloum Star
VS
Satellite
05:00
Horoya
VS
Hafia

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Gor Mahia
19:00
Mathare United
VS
Bandari
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Posta Rangers
19:00
Nairobi City Stars
VS
Sofapaka

26 Mali - Premiere Division

23:00
USC Kita
VS
Duguwolofila
23:00
US Bougouba
VS
USFAS Bamako
00:00
Djoliba
VS
Police
02:00
LC Ba
VS
COB

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Youssoufia Berrechid
VS
Hassania Agadir
05:00
Chabab Mohammédia
VS
Olympic Safi

1424 Morocco - Botola 2

05:00
Ittihad Khemisset
VS
Raja Beni Mellal
05:00
UTS Rabat
VS
USM Oujda
05:00
Wydad Fès
VS
Moghreb Tétouan
05:00
Racing de Casablanca
VS
Chabab Atlas Khénifra
05:00
CR Khemis Zemamra
VS
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Gorée
VS
Mbour Petite Côte
00:00
Diambars
VS
Jaraaf
00:00
Teungueth
VS
Guédiawaye
00:00
Douanes
VS
Generation Foot

3677 Syria - Premier League

20:00
Taliya
VS
Karama

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Geita Gold
VS
KMC
23:00
Dodoma Jiji
VS
Mbeya City
23:00
Young Africans
VS
Namungo

2568 Zambia - Super League

20:00
Power Dynamos
VS
Nkana

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Extremenya
VS
Atlètic Amèrica

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Hussein
VS
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

21:00
Tadamon Sour
VS
Al Ansar
21:00
Shabab Al Sahel
VS
Al Ahed
21:00
Shabab El Bourj
VS
Bourj

2802 United Arab Emirates - Uae League

01:00
Al Wasl
VS
Emirates
01:00
Ajman
VS
Khorfakkan Club

2802 United Arab Emirates - Division 1

01:00
Al Fujairah
VS
Dibba Al Hisn
01:00
Al Thaid
VS
City
01:00
Al Hamriyah
VS
Hatta
01:00
Dibba Al Fujairah
VS
Al Arabi
01:00
Masfut
VS
Al Jazira Al Hamra
01:00
Masafi
VS
Gulf Heroes
01:00
Al-Taawon
VS
Al Bataeh

190321 Bahrain - Premier League

01:30
Al Riffa
VS
Manama
01:30
Khalidiya
VS
East Riffa

64306 Hong Kong - Premier League

14:30
Southern District
VS
Tai Chung
17:00
Warriors
VS
Hong Kong FC

153732 India - I-League

16:30
NEROCA
VS
Rajasthan FC
18:35
Gokulam
VS
Minerva Punjab
21:35
Sreenidi Deccan
VS
Mohammedan

153732 India - Santosh Trophy

17:30
Karnataka
VS
Manipur
21:30
Odisha
VS
Gujarat

712 Korea Republic - National League

12:00
Busan Transportation
VS
Siheung Citizen
12:00
Pocheon
VS
Hwaseong
13:00
Paju Citizen
VS
Yangju Citizen
13:00
Gangneung City
VS
Cheongju
13:00
Changwon City
VS
Daejeon Korail
13:00
Gimhae City
VS
Dangjin Citizen
17:00
Ulsan Citize
VS
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Premier League

20:15
Kuching FA
VS
Skuad Projek
21:00
UiTM
VS
Kelantan United
21:00
Perak
VS
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

21:00
Pahang
VS
Pulau Pinang
21:00
MISC
VS
Selangor United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

00:15
Al Rayyan
VS
Istiqlol Dushanbe
00:15
Nasaf
VS
Al Sadd
03:15
Al Sharjah
VS
Al Hilal
03:15
Al Faisaly
VS
Al Wihdat

462 England - Vanarama National League South

21:00
Billericay Town
VS
Bath City
21:00
Chelmsford City
VS
Slough Town
21:00
Chippenham Town
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Dartford
VS
St Albans City
21:00
Dorking Wanderers
VS
Concord Rangers
21:00
Hampton & Richmond
VS
Hungerford Town
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Maidstone United
21:00
Oxford City
VS
Braintree Town
21:00
Tonbridge Angels
VS
Ebbsfleet United
21:00
Welling United
VS
Havant & Waterlooville

44 Argentina - Primera C

01:30
Berazategui
VS
Deportivo Español
01:30
Victoriano Arenas
VS
Claypole
05:00
Real Pilar
VS
Sportivo Italiano

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

00:30
Groene Ster
VS
EVV
00:30
UNA
VS
Blauw Geel '38

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
VVOG
VS
GOES
19:30
HSV Hoek
VS
DOVO
19:30
Excelsior '31
VS
DVS '33
19:30
Harkemase Boys
VS
Ter Leede
19:30
ACV
VS
Barendrecht
19:30
ODIN '59
VS
Staphorst
19:30
SteDoCo
VS
Lisse
20:00
Sparta Nijkerk
VS
Sportlust '46
23:00
VVSB
VS
Ajax Amateurs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Bolívar
VS
Independiente Petrolero
04:15
Real Tomayapo
VS
Always Ready

147 Africa - CAF Champions League

23:00
Mamelodi Sundowns
VS
Petro de Luanda
05:00
Wydad Casablanca
VS
CR Belouizdad

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Bregel Sport
VS
Helson Helchteren

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Septemvri Tervel
VS
Svetkavitsa Targovishte

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Rakovnik
VS
Baník Sokolov
15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Motorlet Praha
15:15
Loko Vltavín
VS
Příbram II
15:15
Zbuzany
VS
Přepeře
22:00
Sokol Živanice
VS
Ústí nad Orlicí

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:00
Vrchovina
VS
Banik Ostrava II
21:00
Hanácká
VS
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
Český lev - Union Beroun
15:30
České Budějovice II
VS
Rokycany
19:30
Prestice
VS
Hvězda Cheb
22:00
Slavoj Mýto
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Otava Katovice
VS
Petřín Plzeň
22:00
Klatovy
VS
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Tatran Rakovnik
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Český Brod
15:15
Aritma Praha
VS
Ostrov
15:15
Štětí
VS
Slaný
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Meteor Praha
20:00
Dobris
VS
Banik Sous
20:00
Olympie Brezova
VS
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Dvůr Králové
15:30
Kosmonosy
VS
Náchod
22:00
Letohrad
VS
Vysoke Myto
22:00
Trutnov
VS
Sparta Kutná Hora
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:00
Viktorie Přerov
VS
FC Vsetin
21:00
HFK Olomouc
VS
Bzenec
21:00
Strani
VS
Kozlovice
21:00
Nove Sady
VS
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Hodonín-Šardice
VS
Zbrojovka Brno II
21:00
Start Brno
VS
Humpolec

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Ishøj
VS
Herstedøster
19:00
BK Union
VS
Frederikssund
19:00
Solrød
VS
Greve
19:00
Brønshøj
VS
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 2

19:00
Holbæk B&I
VS
GVI
19:00
AB Tårnby
VS
Tarnby FF
19:00
Køge Nord
VS
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Marienlyst
VS
Hedensted
19:00
Tarup-Paarup
VS
Oure

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Fuglebakken KFUM
VS
Norresundby
18:00
Vejgaard B
VS
Kjellerup
19:00
Odder
VS
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

19:00
KuPS Ak.
VS
Kiffen
19:00
EPS
VS
VJS
21:00
Jazz
VS
Tampere United
21:00
SalPa
VS
I-Kissat

17 France - CFA Group A

23:00
C' Chartres
VS
Poissy
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Guingamp II
23:00
Rouen
VS
Stade Plabennec
23:00
Granville
VS
Blois
23:00
Romorantin
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Versailles
VS
Caen II
23:00
Vitré
VS
Saint-Malo
00:30
Vannes
VS
Lorient II

17 France - CFA Group B

22:00
Lens II
VS
Gobelins
23:00
Entente SSG
VS
Belfort
23:00
Fleury 91
VS
Haguenau
23:00
Olympique St Quentin
VS
Bobigny
23:00
Épinal
VS
Beauvais
23:00
Schiltigheim
VS
Sainte Geneviève
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Auxerre II
23:00
Metz II
VS
Reims II

17 France - CFA Group C

21:00
Monaco II
VS
Aubagne
23:00
Saint-Priest
VS
Toulon
23:00
Martigues
VS
Chasselay MDA
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Hyères
VS
Olympique Marseille II
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Marignane Gignac
23:00
Grasse
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Lyon Duchère
VS
Jura Sud Foot

17 France - CFA Group D

23:00
Angoulême
VS
Canet Roussillon
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Les Herbiers
23:00
Trélissac
VS
Nantes II
23:00
Angers SCO II
VS
Bergerac
23:00
Bourges Foot 18
VS
Montpellier II
23:00
Stade Montois
VS
Chamalières
23:30
Yzeure
VS
Colomiers US

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

22:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Hauts Lyonnais
22:30
Velay
VS
Moulins Football
23:00
Chambery
VS
Aurillac Arpajon
23:00
Montlucon
VS
Limonest
23:00
Ain Sud
VS
Vaulx
00:00
Thonon Évian
VS
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Racing Besançon
VS
Saint-Apollinaire
23:00
Gueugnon
VS
Dijon II
23:00
Jura Dolois
VS
Pontarlier
23:00
Selongey
VS
Paron
23:00
Grandvillars
VS
Besancon FC
23:00
Montceau
VS
Sochaux II

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Rennes II
VS
Brest II
23:00
Trégunc
VS
Dinan Léhon
23:00
Stade Briochin II
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
Pontivy GSI
VS
Plouzane
23:00
Drapeau Fougères
VS
Guipry-Messac
23:00
TA Rennes
VS
Stade Pontivy
23:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

22:00
Chateauroux II
VS
Vierzon
23:00
Montargis
VS
Tourangeau
23:30
Avoine OCC
VS
J3 Amilly
00:00
Déols
VS
C' Chartres II
00:00
Montlouis
VS
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

22:00
Thaon
VS
Colmar
22:00
Raon l'Etape
VS
Troyes II
23:00
RC Epernay
VS
Saint-Louis Neuweg
23:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Mulhouse
23:00
Amneville
VS
Nancy II
23:00
Sarre Union
VS
Prix-lès-Mézières

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:30
Amiens SC II
VS
Le Touquet
23:00
Amiens AC
VS
Olympique Marcquois
23:00
Boulogne II
VS
Lille II
23:00
Wasquehal
VS
Saint-Omer
23:00
Vimy
VS
Feignies-Aulnoye
23:30
Maubeuge
VS
Croix Football IC

17 France - National 3: Normandie

21:00
Le Havre II
VS
Saint-Lo Manche
23:00
Vire
VS
AG Caennaise
23:00
Alencon
VS
Avranches II
23:00
Oissel CMS
VS
Bayeux
23:00
Dieppe
VS
Cherbourg
23:30
Dives-Cabourg
VS
Évreux 27

251 Italy - Serie C: Girone B

22:30
Vis Pesaro
VS
Ancona
22:30
Siena
VS
Cesena
22:30
Virtus Entella
VS
Fermana
22:30
Olbia
VS
Grosseto
22:30
Montevarchi
VS
Gubbio
22:30
Pescara
VS
Imolese
22:30
Modena
VS
Pontedera
22:30
Teramo
VS
Reggiana
22:30
Carrarese
VS
Viterbese
22:30
Lucchese
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Fossano
VS
Chieri
20:00
PDHAE
VS
Asti
20:00
Sanremo
VS
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Real Calepina
20:00
Sangiuliano City
VS
Vis Nova Giussano
21:00
Desenzano Calvina
VS
Leon
01:30
Legnano
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

19:30
Ambrosiana
VS
Mestre
20:00
Adriese
VS
Caldiero Terme
20:00
Campodarsego
VS
Luparense
20:00
Cartigliano
VS
Cjarlins Muzane
20:00
Este
VS
Marignanese
20:00
San Martino Speme
VS
Union ArzignanoChiampo
20:00
Clodiense
VS
Levico

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Correggese
VS
Bagnolese
20:00
Mezzolara
VS
Prato
20:00
Progresso
VS
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Cascina
VS
Pro Livorno
20:00
Gavorrano
VS
Lornano Badesse
20:00
FC Rieti
VS
Sporting Trestina
20:00
San Donato Tavarnelle
VS
Pianese
20:00
Tiferno Lerchi
VS
Poggibonsi

1578 Norway - 2. Division - Group 1

18:00
Ørn Horten
VS
Egersund
20:00
Øygarden
VS
Vard
21:00
Flekkerøy
VS
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Brattvåg
VS
Levanger
19:00
Gjøvik-Lyn
VS
Træff
21:00
Bærum
VS
Eidsvold
21:00
Kjelsås
VS
Frigg

2 Poland - 2. Liga East

07:00
Bełchatów
VS
Chojniczanka Chojnice
18:00
Lech Poznań II
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
21:00
Hutnik Krakow
VS
Sokół Ostróda
22:00
Motor Lublin
VS
Kalisz
22:00
Pogoń Siedlce
VS
Wigry Suwałki
23:20
Ruch Chorzów
VS
Radunia Stężyca

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Meševo
VS
Dinamo Vranje
21:30
Dubocica
VS
Jagodina
21:30
Pčinja Trgovište
VS
Timočanin
21:30
Trajal Krusevac
VS
Jedinstvo Paraćin
21:30
Radnički Svilajnac
VS
Brzi Brod
21:30
Buducnost Popovac
VS
Rembas
21:30
Hajduk Veljko
VS
Vlasina
21:30
Radnički Pirot
VS
Sloga Leskovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Sloga Požega
VS
Takovo
21:30
Sušica
VS
Sloboda Užice
21:30
Sloga Bajina Basta
VS
Budućnost Arilje
21:30
Trepča
VS
Radjevac Krupanj
21:30
Borac Čačak
VS
Jedinstvo Ub
21:30
Mladi Radnik
VS
RSK Rabrovo
21:30
Real Podunavci
VS
Mačva 1929
21:30
Sloga Kraljevo
VS
Semendrija 1924

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Castkovce

32 Spain - Tercera - Group 2

00:00
Roces
VS
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Castro
VS
Gimnástica Torrelavega
22:00
Cultural Guarnizo
VS
Selaya
22:00
Cartes
VS
Noja
22:30
Barreda
VS
Samano
23:00
Escobedo
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Deusto
VS
Tolosa
23:00
Deportivo Alaves II
VS
Anaitasuna FT
23:00
Amurrio
VS
Pasaia KE
23:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Durango
23:00
Beasain
VS
Urduliz
23:00
Beti Gazte
VS
Barakaldo
23:00
CD Vitoria
VS
Uritarra
23:00
Lagun Onak
VS
San Ignacio
23:00
Portugalete
VS
Basconia
23:00
Santutxu
VS
Leioa

32 Spain - Tercera - Group 5

21:30
Vilafranca
VS
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Cultural Leonesa II
VS
Mirandés II
22:00
Salamanca II
VS
Atlético Tordesillas
22:30
Palencia CF
VS
UD Santa Marta
23:00
Guijuelo
VS
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

00:00
Torre del Mar
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 11

21:00
Mercadal
VS
Soller
22:00
Campos
VS
Llosetense
22:00
Felanitx
VS
Binissalem
22:00
Manacor
VS
Poblense
22:30
Son Veri
VS
PE Sant Jordi
23:00
Murense
VS
Rotlet Molinar

32 Spain - Tercera - Group 12

22:30
Santa Úrsula
VS
Unión Viera
23:00
Las Palmas III
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

20:45
Bullense
VS
Deportiva Minera

32 Spain - Tercera - Group 14

05:00
UP Plasencia
VS
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

20:30
Beti Onak
VS
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
San Clemente
VS
Azuqueca
22:00
Hogar Alcarreño
VS
Villacanas
22:00
Tarancón
VS
Guadalajara
23:30
Villarrobledo
VS
Villarrubia
05:00
La Roda
VS
Conquense

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

17:30
Vänersborgs FK
VS
Stenungsund
19:00
Gauthiod
VS
Ahlafors
19:00
Nordvärmland
VS
Lidköping
20:00
Yxhult
VS
Angered BK
20:00
Herrestads
VS
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Hudiksvall
VS
Skiljebo
19:00
Uppsala
VS
Kvarnsveden
20:00
Forsbacka
VS
Järfälla
21:00
Stocksund
VS
Sandvikens AIK

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Kiruna FF
VS
IFK Östersund
17:00
Sund
VS
Bergnasets
18:00
Ytterhogdal
VS
IFK Luleå
19:00
Storfors
VS
Friska Viljor
19:00
Skellefteå
VS
Algarna
20:00
Umeå FC Akademi
VS
Boden

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Nosaby
VS
Balkan
19:00
Asarum
VS
IFK Hässleholm
19:00
Rosengård
VS
Högsby
19:00
Eslov
VS
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Enskede
19:00
IFK Eskilstuna
VS
Arameiska / Syrianska
21:00
Smedby
VS
Huddinge
21:30
Lidingö
VS
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Eskilsminne
VS
Hittarp
19:30
Sävedalen
VS
Husqvarna
21:00
Astrio
VS
Ullared

5 Brazil - Cearense 1

07:35
Caucaia
VS
Fortaleza

5 Brazil - Gaucho 2

01:30
Avenida
VS
Guarani RS

5 Brazil - Paulista A3

01:00
São José EC
VS
Votuporanguense
01:00
Comercial
VS
USAC
01:00
Marília
VS
EC São Bernardo
01:00
Noroeste
VS
Capivariano

44 Argentina - Primera B Metropolitana

00:40
Colegiales
VS
Deportivo Armenio
01:30
Cañuelas
VS
Los Andes
01:30
Argentino Quilmes
VS
Fénix
01:30
Deportivo Merlo
VS
Dock Sud
01:30
Talleres Remedios
VS
UAI Urquiza
01:30
Defensores Unidos
VS
Villa San Carlos

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Britannia
VS
Caravel

909440 Cambodia - C-League

15:45
Cambodia Tiger
VS
Naga World
18:30
Phnom Penh Crown
VS
Boeung Ket
18:30
National Defense
VS
Kirivong Sok Sen Chey
18:30
Visakha
VS
Svay Rieng

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:45
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

20:00
Erzeni Shijak
VS
Besa Kavajë
20:00
Butrinti Sarandë
VS
Besëlidhja Lezhë
20:00
Tomori Berat
VS
Bylis Ballsh
20:00
Tërbuni Pukë
VS
Turbina Cërrik
20:00
Maliqi
VS
Pogradeci
20:00
Shkumbini Peqin
VS
Korabi Peshkopi
20:00
Apolonia Fier
VS
Burreli
20:00
Vora
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Elbasani
VS
Shënkolli
20:00
Klosi
VS
Internacional Tirana
20:00
Luzi 2008
VS
Ada Velipojë
20:00
Bulqiza
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Oriku
VS
Gramshi

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Gwangju
VS
Bucheon 1995
16:30
Gyeongnam
VS
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
The Lakes
VS
Bayside United
15:00
Western Spirit
VS
Toowong
16:00
The Gap
VS
St George Willawong

98 Australia - Capital Territory

12:00
Belconnen United
VS
Gungahlin
12:00
Canberra Olympic
VS
Woden Weston
12:00
Cooma Tigers
VS
O'Connor Knights
14:45
Monaro Panthers
VS
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

12:30
Sutherland Sharks
VS
Rockdale City Suns
16:00
Marconi Stallions
VS
Sydney United

98 Australia - Npl Tasmania

11:30
Devonport City
VS
South Hobart
11:30
Clarence Zebras
VS
Riverside Olympic
13:30
Glenorchy Knights
VS
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Peninsula Power
VS
Gold Coast United
15:00
Logan Lightning
VS
Moreton Bay United
15:15
Capalaba
VS
Olympic

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Rupel Boom
VS
Dessel Sport
01:00
Patro Eisden
VS
Liège
01:00
Knokke
VS
Sint-Eloois-Winkel
01:00
Thes Sport
VS
Tienen
01:00
Mandel United
VS
La Louvière Centre
01:00
Olympic Charleroi
VS
Francs Borains
01:00
URSL Visé
VS
Heist

11 Germany - Junioren Bundesliga

15:00
Greuther Fürth U19
VS
Mainz U19
18:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Schalke 04 U19
18:00
Duisburg U19
VS
Koln U19
18:00
Fortuna Koln U19
VS
Dusseldorf U19
18:00
Paderborn U19
VS
Alemannia Aachen U19
18:00
Oberhausen U19
VS
Bayer Leverkusen U19
18:00
RW Essen U19
VS
Wuppertaler SV U19
18:00
Preussen Munster U19
VS
Borussia Dortmund U19
18:00
Bochum U19
VS
Viktoria Köln U19
18:00
St. Pauli U19
VS
Jena U19
18:00
Hamburger SV U19
VS
Osnabruck U19
18:00
Energie Cottbus U19
VS
Holstein Kiel U19
18:00
Hansa Rostock U19
VS
RB Leipzig U19
18:00
Hannover U19
VS
Chemnitzer FC U19
18:00
Union Berlin U19
VS
Eimsbütteler TV U19
18:00
Magdeburg U19
VS
Dresden U19
18:00
Hertha U19
VS
Viktoria Berlin U19
18:00
Bremen U19
VS
Hallescher FC U19
18:00
Nurnberg U19
VS
Karlsruher U19
18:00
Hessen Kassel U19
VS
Astoria Walldorf U19
18:00
Hoffenheim U19
VS
Ingolstadt U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Unterhaching U19
18:00
Stuttgart U19
VS
Kaiserslautern U19
18:00
Saarbrucken U19
VS
Stuttgarter Kickers U19
18:00
Augsburg U19
VS
Darmstadt 98 U19
18:00
Bayern U19
VS
Heidenheim U19
18:00
Ulm U19
VS
Kickers Offenbach U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Napoli U19
VS
Fiorentina U19
18:00
Torino U19
VS
Inter U19
20:00
Milan U19
VS
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Leczna W
VS
Tarnovia Tarnów
18:00
GKS Katowice W
VS
Śląsk Wrocław W

251 Italy - Primavera 2

15:30
Cesena U19
VS
Reggina U19
16:00
Spezia U19
VS
Cosenza U19
20:00
Monza U19
VS
Cittadella U19
20:00
Brescia U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Virtus Entella U19
VS
Parma U19
20:00
Cremonese U19
VS
Pordenone U19
20:00
Reggiana U19
VS
Udinese U19
20:00
Como U19
VS
Venezia U19
20:00
Ascoli U19
VS
Frosinone U19
20:00
Benevento U19
VS
Pisa U19
20:00
Perugia U19
VS
Ternana U19
20:30
Salernitana U19
VS
Crotone U19

245 Czech Republic - U19 League

15:30
Plzen U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Brno U19
VS
Ceske Budejovice U19
16:00
Pribram U19
VS
Hradec Kralove U19
17:15
Meteor Praha U19
VS
Ostrava U19
18:00
Sparta Praha U19
VS
FC Fastav Zlin U19
18:00
FK Pardubice U19
VS
Opava U19
18:15
Slavia Prague U19
VS
Karvina U19
20:15
Mlada Boleslav U19
VS
Slovacko U19

245 Czech Republic - First League Women

22:30
Sparta Prague W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

17:00
Cracovia U18
VS
Stal Rzeszów U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Raków Częstochowa U18
17:00
Warta Poznań U18
VS
Gwarek Zabrze U18
20:00
SMS Łódź U18
VS
Jagiellonia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Venda FC
VS
TS Sporting
20:00
Free State Stars
VS
Black Leopards
20:00
Pretoria Callies
VS
Cape Town All Stars
20:00
Richards Bay
VS
Hungry Lions
20:00
Polokwane City
VS
Platinum City Rovers

65437 Panama - Lpf

08:00
Veraguas
VS
Azuero
08:00
Alianza
VS
Tauro
08:00
Plaza Amador
VS
Sporting San Miguelito
04:00
Árabe Unido
VS
Costa del Este
06:00
Atlético Chiriquí
VS
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Sturt Lions
12:30
Adelaide City
VS
West Torrens Birkalla
13:00
Adelaide Comets
VS
White City Woodville
14:30
Campbelltown City
VS
Adelaide Olympic
15:15
Adelaide United ||
VS
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drita
VS
Malisheva
19:00
Ulpiana
VS
KF Ballkani
19:00
KF Feronikeli
VS
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
St. Albans Saints
13:45
Dandenong City
VS
Heidelberg United
14:30
Port Melbourne
VS
Avondale Heights
16:00
Dandenong Thunder
VS
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:00
St. Gallen II
VS
Uzwil
21:00
Höngg
VS
Bassecourt
21:00
Zug
VS
Solothurn
21:00
Grasshopper II
VS
Wohlen
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Linth
21:00
Baden
VS
Eschen / Mauren
21:00
Gossau
VS
Thalwil
21:00
Winterthur II
VS
Lugano II
21:00
Paradiso
VS
Tuggen
21:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Martigny Sports
21:30
Luzern II
VS
Buochs
22:00
Freienbach
VS
Balzers
22:00
Echallens
VS
La Sarraz-Eclépens
22:00
Monthey
VS
Meyrin
22:00
Terre Sainte
VS
Thun II
22:00
Lancy
VS
Chênois
22:00
Naters
VS
Bulle
22:30
Vevey Sports
VS
Lausanne II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Sion II
VS
Brühl
21:00
Basel II
VS
YF Juventus
21:00
Zürich II
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Étoile Carouge
VS
Breitenrain
21:00
Biel-Bienne
VS
Cham
21:00
Young Boys II
VS
Bavois
21:00
Bellinzona
VS
Stade Nyonnais
21:00
Chiasso
VS
Black Stars

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Stadl-Paura
VS
Weiz
21:00
Gurten
VS
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Leobendorf
VS
Mauerwerk

143 Austria - Regionalliga: West

21:00
Admira Dornbirn
VS
Austria Salzburg
21:00
Hohenems
VS
Schwaz

98 Australia - Northern Nsw

12:00
Maitland
VS
Broadmeadow Magic

482134 Lesotho - Premier League

17:00
Sefotha-Fotha
VS
Lioli
20:00
Liphakoe Football Club
VS
Kick4Life
20:00
Lijabatho
VS
Lifofane
20:00
Mazenod
VS
LMPS

201580 Maldives - Male League

00:00
Club Valencia
VS
Green Streets

227 Russia - FNL 2 - Group 1

18:00
Anzhi
VS
Chayka
18:00
Kuban Kholding
VS
Legion Dynamo
19:00
Druzhba
VS
Spartak Nal'chik
19:00
Forte Taganrog
VS
Biolog
20:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Mashuk-KMV
20:30
Makhachkala
VS
Essentuki
21:00
Rotor-2
VS
Chernomorets

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

17:00
Pakruojis
VS
Tauras
17:00
Šilutė
VS
Saned Joniškis
17:00
Sveikata
VS
BFA
18:00
Minija
VS
Dainava
20:00
Trivartis Vilnius
VS
Venta
20:00
TransINVEST Vilnius
VS
ŠSPC Radviliškis
21:00
Kazlų Rūda Kaunas
VS
Babrungas
21:00
Sendvaris
VS
Šturmas

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
Nico-Nicoye
20:00
Otôho d'Oyo
VS
Cheminots

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Jitex W
VS
Gamla Upsala W
20:00
Norrköping W
VS
Alingsås W
20:00
Lidköping W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Mallbacken W
VS
Växjö W
20:00
IFK Sundsvall W
VS
Bergdalens W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
HPS W
VS
Åland United W
18:00
NJS W
VS
KuPS W
18:00
PK-35 Vantaa W
VS
Ilves W
18:00
ONS W
VS
Honka W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Club Brugge W
VS
Genk W
19:00
Eendracht Aalst W
VS
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Eva's Tienen W
VS
Wuustwezel W
20:30
Kontich W
VS
Renaissance Mons 44 W
22:00
Standard Liège II W
VS
Famkes Merkem W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
KoldingQ W
VS
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

19:30
Saint-Étienne W
VS
Dijon W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Ferencváros W
VS
Puskás W
20:00
Diósgyőri VTK W
VS
Győri ETO W
21:00
MTK Hungaria W
VS
Soroksár W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Verona W
VS
Inter Milano W
19:30
Fiorentina W
VS
Roma W
19:30
Sampdoria W
VS
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Atlas W
VS
Guadalajara W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Atlético San Luis W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

18:30
KR / KV U19 II
VS
Fram / Úlfarnir U19 II
00:30
Fjölnir / Vængir U19 II
VS
Fram / Úlfarnir U19

4125 Uganda - Uganda Cup

19:00
Boma
VS
Maroons

614 Algeria - Algeria Youth League

21:00
JS Saoura U21
VS
WA Tlemcen U21
21:00
USM Alger U21
VS
CR Belouizdad U21

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

21:00
Victoria CF W
VS
Villestro W
21:30
Umia W
VS
Deportivo La Coruña II W

3483 USA - USL League One

06:00
Greenville Triumph
VS
Tormenta
06:00
Union Omaha
VS
Central Valley Fuego
06:30
Chattanooga Red Wolves
VS
Tucson

63604 Cuba - Primera Division

03:00
La Habana
VS
Villa Clara
03:00
Pinar del Río
VS
Isla Juventud
03:00
Mayabeque
VS
Cienfuegos
03:00
Artemisa
VS
Matanzas
03:00
Camagüey
VS
Sancti Spiritus
03:00
Granma
VS
Santiago de Cuba
03:00
Las Tunas
VS
Ciego de Ávila
03:00
Holguín
VS
Guantánamo

5 Brazil - Carioca U20

19:00
Bangu U20
VS
Flamengo RJ U20
20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Madureira U20
20:30
Vasco U20
VS
Resende U20
23:00
Volta Redonda U20
VS
Audax Rio U20

155 Romania - Liga 2

20:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Concordia Chiajna

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

22:00
Tartas-St Yaguen
VS
Bressuire
23:00
Libourne
VS
Aviron Bayonnais
23:30
CA Neuville
VS
Niort II
00:00
Cognac
VS
Poitiers
00:00
Anglet Genets
VS
Bordeaux II
00:00
Stade Bordelais
VS
Chauvigny
00:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Narbonne
VS
Nîmes II
23:00
Fabrègues
VS
Alberes Argelès
23:30
Balma
VS
Toulouse II
00:00
Olympique d'Alès
VS
Castanet
00:00
Stade Beaucairois
VS
Blagnac
00:00
Muret
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Ulis
VS
Linas-Montlhery
20:00
Racing Colombes 92
VS
Aubervilliers
23:00
Drancy JA
VS
Mantes 78
23:00
Ivry US
VS
PSG II
23:00
Créteil II
VS
Paris II
23:00
Meaux Academy Football
VS
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Gazélec Ajaccio
VS
Villefranche SJB
21:00
Corte
VS
Cannet Rocheville
22:00
Nice II
VS
Consolat Marseille
23:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Cannes
23:00
Istres
VS
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

21:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
Boca Juniors Res.

2507 Gambia - GFA League

04:00
Armed Forces
VS
Falcons
06:00
Real de Banjul
VS
Sporting Real FC

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Grêmio Prudente
VS
VOCEM
01:00
Itapirense
VS
Uniao Sao Joao
01:00
Paulista
VS
Amparo
01:00
Manthiqueira
VS
São José FC
01:00
Guarulhos
VS
Atlético Mogi

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

19:00
Sundby W
VS
B 93 W
20:00
Odense Q W
VS
AGF W

401 Slovakia - Youth League

16:00
FC Košice U19
VS
Dukla U19
16:00
Poprad U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Žilina U19
VS
DAC U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Nitra U19
16:00
Petržalka U19
VS
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Eastern Lions U21
VS
St. Albans Saints U21
11:45
Dandenong City U21
VS
Heidelberg United U21
12:00
Green Gully U21
VS
Hume City U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Melbourne Knights U21
16:30
Port Melbourne U21
VS
Avondale Heights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
Ehime W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Rubin Kazan W
17:00
Chertanovo W
VS
Yenisey W
18:00
Rostov W
VS
CSKA Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

22:15
Central Parade
VS
Diamond Stars
23:15
RSLAF
VS
Diamond Stars
23:15
Bai Bureh Warriors
VS
Kallon
23:15
East End Tigers
VS
Old Edwardians
23:15
Freetown City
VS
Bo Rangers

1004 Canada - Premier League

03:00
Forge
VS
Edmonton
06:00
Pacific
VS
HFX Wanderers

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Rheindorf Altach II
VS
Bezau
21:00
Lustenau
VS
Göfis
22:00
Ludesch
VS
Hard
22:00
Schruns
VS
Blau-Weiß Feldkirch
22:00
Bizau
VS
Lochau
22:00
Meiningen
VS
Fussach

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

13:45
Swan United
VS
Gwelup Croatia SC
13:45
Balga
VS
Ballajura
14:00
Joondalup City
VS
Inglewood United
14:00
Perth
VS
Rockingham City
14:00
Perth RedStar
VS
Sorrento
14:00
Murdoch Uni Melville
VS
South West Phoenix
14:00
Gosnells City
VS
Armadale
14:00
Mandurah City
VS
UWA Nedlands
16:00
Forrestfield United
VS
Joondalup United
18:00
Curtin University
VS
Kingsley
18:00
Stirling Lions
VS
Floreat Athena

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
The Lakes Res.
VS
Bayside United Res.
13:00
Western Spirit Res.
VS
Toowong Res.
14:00
The Gap Res.
VS
St. George Willawong Res

80 Chile - Segunda División

03:00
Lautaro de Buin
VS
General Velásquez
03:00
San Antonio Unido
VS
Iberia

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Casa de Portugal
VS
เบนฟิกา
20:00
Lun Lok
VS
Monte Carlo

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Magpies
VS
Lincoln Red Imps
23:30
Manchester 62
VS
Lynx

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Yunogo Belle W
VS
Yamato Sylphid W
12:30
Veertien Mie W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
13:00
Diavorosso Hiroshima W
VS
Tsukuba Ladies W

1233 Finland - Kolmonen

19:00
STPS
VS
KoPa
21:15
HaPK
VS
MYPA

99474 World - Club Friendlies 3

14:45
Jaro
VS
SJK Akatemia

212 Belarus - Second Division - Brest Region

17:00
DYUSSH Stolin
VS
Pripyat
18:00
DYuSSh-3 Pinsk
VS
Luninets
18:00
Dinamo Malorita
VS
Niva
19:00
Nadezhda
VS
Granit
19:00
Euroexport
VS
Kobrin
20:00
Drogichin
VS
Krechet

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

18:30
Smena Vawkavysk
VS
Neman Mosty
19:00
Grodnensky
VS
FSK Dyatlovo
19:00
Neman Belkard
VS
Chayka Zelva
20:00
Svislach
VS
Fakel Novogrudok
20:00
Schuchin
VS
Slonim City

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

18:00
Urozhaynaya
VS
BGU Minsk
20:15
Serebryanka
VS
SDJuShOR-3
21:45
Krumkachy
VS
Traktor Minsk

1161 Scotland - Football League - Highland League

20:00
Rothes
VS
Keith

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

20:30
San Ignacio W
VS
Aurrerá de Vitoria W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

17:00
Cádiz W
VS
Extremadura W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

23:30
Samper W
VS
Atlético Lince W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

05:00
Las Majoreras W
VS
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

21:00
Villarreal II W
VS
Plaza Argel W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

13:00
Chita
VS
Olimp-Dolgoprudny II
16:00
Yenisey II
VS
Kairat Moskva
19:00
Volna Kovernino
VS
Tver
20:00
Murom
VS
Zvezda Sint Petersburg
20:00
Shinnik
VS
Krasava Odintsovo
20:00
Luki-Energiya
VS
Znamya Truda
21:30
Dinamo Moskva II
VS
FK Dinamo St. Petersburg

227 Russia - FNL 2 - Group 3

13:00
Dinamo Vladivostok
VS
SKA-Energiya II
17:00
Kolomna
VS
Zenit Penza
18:00
Znamya Noginsk
VS
Kaluga
18:00
Kvant
VS
Sakhalin
19:00
Avangard Kursk
VS
Peresvet Podolsk
19:00
Saturn Ramenskoye
VS
Fakel II
20:00
Dinamo Bryansk
VS
Khimki 2
20:00
Ryazan
VS
Strogino
21:00
Salyut Belgorod
VS
Rodina Moskva

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

23:00
Celta de Vigo U19
VS
Covadonga U19
23:00
Ural U19
VS
Real Oviedo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

21:00
Tolosa U19
VS
Oberena U19
22:30
Villegas U19
VS
Real Sociedad U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

17:45
Girona U19
VS
Sant Andreu U19
21:00
Sabadell U19
VS
Montecarlo U19
21:30
Atlético Baleares U19
VS
Europa U19
22:00
Real Zaragoza U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

16:00
Coria U19
VS
Castilleja U19
17:30
Cádiz U19
VS
Calavera U19
18:00
Sevilla U19
VS
El Ejido U19
21:00
Tiro de Pichón U19
VS
Sporting Atlético U19
22:30
Córdoba U19
VS
Vázquez Cultural U19
23:00
Almería U19
VS
Atlético Jaén U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

18:00
Real Valladolid U19
VS
Real Madrid U19
21:00
Getafe U19
VS
Cultural Leonesa U19
22:00
Badajoz U19
VS
La Cruz U19
22:30
Rayo Vallecano U19
VS
Burgos CF U19
05:00
Atl. Madrid U19
VS
Alcorcón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

17:00
Victoria U19
VS
Acodetti U19
17:00
Maspalomas U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Sobradillo U19
VS
Águilas SA U19
18:00
Marino U19
VS
Tenerife U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
San José U19
19:00
Huracán U19
VS
Arucas U19
19:00
Unión Viera U19
VS
Orientación Marítima U19
22:30
Mensajero U19
VS
Las Zocas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

21:00
Conquense U19
VS
Real Murcia U19
21:00
Torre Levante U19
VS
Levante U19
21:30
Albacete U19
VS
FC Cartagena U19
22:00
Kelme U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
Archena U19
VS
Talavera U19

1161 Scotland - Football League - Playoffs

21:00
Bonnyrigg Rose Athletic
VS
Fraserburgh

49477 Thailand - Thai League 3 - Play-offs

16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Phitsanulok