lsm99

ตารางบอล 27 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
ลิเวอร์พูล
VS
บียาร์เรอัล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
มิดเดิลส์เบรอ
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:00
ฟิออเรนติน่า
VS
อูดิเนเซ่
01:15
อตาลันต้า
VS
โตริโน่
01:15
โบโลญญ่า
VS
อินเตอร์ มิลาน

479 เจลีก 2

16:30
Blaublitz Akita
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
Grulla Morioka
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
Roasso Kumamoto
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โทชิกิ SC
17:00
FC เรียวเคียว
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:30
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้

462 England - Premier League U18

19:00
Wolverhampton U18
VS
Manchester United U18

11 Germany - Regionalliga: Bayern

00:00
Bayern München II
VS
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: West

23:00
Lippstadt 08
VS
Homberg
00:30
Rot Weiss Ahlen
VS
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:30
Lörrach-Brombach
VS
Spfr. Dorfmerkingen
23:30
Göppinger SV
VS
Nöttingen
23:30
Linx
VS
Villingen
23:30
Rielasingen-Arlen
VS
Ravensburg
23:30
CfR Pforzheim
VS
Reutlingen
23:30
Freiburger FC
VS
SGV Freiberg
23:30
Ilshofen
VS
Astoria Walldorf II
23:30
Bruchsal
VS
Stuttgarter Kickers
00:00
Bissingen
VS
Oberachern
00:00
Neckarsulmer SU
VS
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

23:15
Ansbach
VS
Sand

11 Germany - Oberliga: Bremen

23:30
Union Bremen
VS
OSC Bremerhaven
00:00
Hemelingen
VS
Hastedt
00:00
Komet Arsten
VS
Geestemünde
00:00
SFL Bremerhaven
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

23:00
CFC Hertha
VS
Rostocker FC

143 Austria - Admiral Bundesliga

23:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Austria Wien
23:30
Sturm Graz
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:30
Rapid Vienna
VS
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Turan
VS
Keşlə II
19:00
Sabah II
VS
Qaradağ Lökbatan
19:00
Zira II
VS
Kapaz
19:00
Səbail II
VS
Neftchi II

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Sloboda Novi Grad
VS
Drina Zvornik
21:30
Tekstilac Derventa
VS
Zvijezda '09 Brgule
21:30
Krupa na Vrbasu
VS
Omarska
21:30
Kozara Gradiska
VS
Sloga Doboj
21:30
Slavija
VS
Sutjeska Foca
21:30
Budućnost Pilica
VS
Ljubic Prnjavor
21:30
Modrica
VS
Podrinje Janja
21:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Zeljeznicar Banja Luka

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Vyškov
VS
Vlašim
22:00
Ústí nad Labem
VS
Dukla Praha
22:00
Příbram
VS
Chrudim
22:00
Viktoria Žižkov
VS
Opava
22:00
Sparta Praha II
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Prostějov
VS
Táborsko
00:00
Zbrojovka Brno
VS
Třinec

320 Denmark - Landspokal Cup

23:00
SønderjyskE
VS
OB

2405 Estonia - Meistriliiga

21:30
Tammeka
VS
Levadia
22:00
Tallinna Kalev
VS
Flora
23:30
Paide
VS
Vaprus

1233 Finland - Finland Cup

23:30
VIFK
VS
SJK Akatemia

125 Greece - Greek Cup

22:00
Lamia
VS
Panathinaikos
00:00
โอลิมเปียกอส
VS
PAOK

748 Latvia - Virsliga

22:00
Valmiera / BSS
VS
Liepāja
00:00
Rīgas FS
VS
Riga

998 Montenegro - Second League

21:30
Grbalj
VS
Mladost DG
21:30
Cetinje
VS
Jedinstvo
21:30
Berane
VS
Bokelj
21:30
Kom
VS
Igalo
21:30
Arsenal Tivat
VS
Mladost

2 Poland - 1. Liga

23:00
Katowice
VS
SKRA Częstochowa
23:00
Polkowice
VS
Jastrzębie
01:30
Arka Gdynia
VS
ŁKS Łódź

296 Serbia - Super Liga

19:00
Partizan
VS
Bačka Topola
21:05
Voždovac
VS
Napredak
23:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Grafičar
VS
Timok
21:00
IMT Novi Beograd
VS
Žarkovo
21:00
Mladost Novi Sad
VS
Železničar Pančevo
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Loznica
21:00
Rad Beograd
VS
Kabel Novi Sad
21:00
Budućnost Dobanovci
VS
Bačka Palanka
23:00
Mačva Šabac
VS
Zlatibor Čajetina

44 Argentina - Superliga

06:30
Newell's Old Boys
VS
San Lorenzo

44 Argentina - Copa Argentina

04:00
Quilmes
VS
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie B

07:30
Bahia
VS
Sampaio Corrêa
07:30
Cruzeiro
VS
Londrina
05:00
CRB
VS
Náutico
05:00
Operário PR
VS
Grêmio

80 Chile - Primera Division

07:00
Unión Española
VS
Cobresal

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Deportivo Pasto
VS
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Cartaginés
VS
Grecia
04:00
Guanacasteca
VS
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
Municipal Limeño
04:15
CD Platense
VS
Águila

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Mineros de Zacatecas
VS
Morelia
09:05
Cimarrones de Sonora
VS
Alebrijes

146 South Africa - Premier League

20:00
Golden Arrows
VS
Kaizer Chiefs
22:00
Orlando Pirates
VS
Chippa United
00:30
Mamelodi Sundowns
VS
Cape Town City

911 Angola - Girabola

21:30
CD Lunda-Sul
VS
Recreativo do Libolo
22:30
Petro de Luanda
VS
Onze Bravos

593 Cameroon - Elite One

20:00
Fauve Azur Elite
VS
Panthère
20:00
PWD
VS
Dragon de Yaounde
21:30
APEJES Academy
VS
Colombe
21:30
Feutcheu
VS
Tonnerre
21:30
Avion Academy
VS
Eding Sport
21:30
New Star
VS
Yafoot
21:30
Cotonsport
VS
OFTA
22:00
Fortuna Mfou
VS
Union Douala
22:00
Young Sport Academy
VS
Stade Renard
22:00
Renaissance
VS
Bamboutos
00:00
Les Astres
VS
Canon

886 Egypt - Premier League

02:30
Al Ahly
VS
El Geish
02:30
Pyramids FC
VS
Ceramica Cleopatra

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Ashanti GB
VS
Wakirya
05:00
Kaloum Star
VS
Loubha Télimélé
05:00
Eléphant Coléah
VS
Horoya
05:00
Flamme Olympique
VS
Fello Star
05:00
CO Coyah
VS
Hafia

26 Mali - Premiere Division

00:00
COB
VS
US Bougouba
02:00
Black Stars
VS
Onze Créateurs

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Khouribga
VS
RSB Berkane

56518 Sudan - Sudan Premier League

02:30
Kober
VS
Al Hilal Omdurman

2568 Zambia - Super League

20:00
Buildcon
VS
Zanaco

97374 Jordan - Premier League

02:30
Ma'an
VS
Al Salt

190321 Bahrain - Premier League

01:30
Al-Najma
VS
Budaiya
01:30
Al Ahli
VS
Al-Hidd
01:30
East Riffa
VS
Al Hala

712 Korea Republic - Korean Cup

13:00
Sangju Sangmu
VS
Suwon Bluewings
17:00
Ulsan Citize
VS
Busan I'Park
17:00
Gangwon
VS
Hwaseong
17:00
Daejeon Korail
VS
Pyeongchang United
17:00
Gimhae City
VS
Pohang Steelers
17:00
Seongnam
VS
Asan Mugunghwa
17:00
Gyeongnam
VS
Gyeongju HNP
17:00
Bucheon 1995
VS
Suwon
17:00
Incheon United
VS
Gwangju
17:00
Gimpo
VS
Busan Transportation
17:00
Changwon City
VS
Seoul
17:00
Jeju United
VS
Anyang

3995 Malaysia - Premier League

21:00
Perak
VS
Kelantan United
21:00
Terengganu City II
VS
UiTM

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

16:00
Ulsan
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
18:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
Home United
18:00
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
BG Pathum United
21:00
Daegu
VS
Shandong Luneng
21:00
Jeonnam Dragons
VS
Ceres Philippines
21:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Johor Darul Ta'zim
00:15
Al Wihdat
VS
Nasaf
03:15
Al Hilal
VS
Al Rayyan
03:15
Istiqlol Dushanbe
VS
Al Sharjah
03:15
Al Sadd
VS
Al Faisaly

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
Ayacucho
07:30
Independiente Medellín
VS
Internacional
07:30
Fluminense
VS
Unión Santa Fe
05:15
Melgar
VS
Racing Club
05:15
Cuiabá
VS
River Plate
05:15
Guaireña
VS
9 de Octubre

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Independiente del Valle
VS
Atlético Mineiro
07:30
Corinthians
VS
Boca Juniors
07:30
Talleres Córdoba
VS
Sporting Cristal
05:00
América Mineiro
VS
Deportes Tolima
05:00
Fortaleza
VS
Alianza Lima

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

22:00
Zbuzany
VS
Pardubice II
22:00
Sokol Živanice
VS
Hradec Kralove II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Znojmo
VS
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:30
Vysoke Myto
VS
Čáslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Skaštice
VS
HFK Olomouc

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
RG Ticino
20:00
Asti
VS
Casale
20:00
Borgosesia
VS
PDHAE
20:00
Chieri
VS
Saluzzo
20:00
Città di Varese
VS
Vado
20:00
Gozzano
VS
Lavagnese
20:00
Pro Imperia
VS
Caronnese
20:00
Ligorna
VS
Sanremo
20:00
Novara
VS
Fossano
20:00
Sestri Levante
VS
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Arconatese
VS
Desenzano Calvina
20:00
Caravaggio
VS
Brusaporto
20:00
Folgore Caratese
VS
Casatese
20:00
Leon
VS
Legnano
20:00
Real Calepina
VS
Pontisola
20:00
Sona
VS
Breno
20:00
Adrense
VS
Sangiuliano City
20:00
Villa d'Almè
VS
Castellanzese
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Crema
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Olginatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Caldiero Terme
VS
Dolomiti Bellunesi
20:00
Marignanese
VS
San Martino Speme
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Ambrosiana
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Cartigliano
20:00
Spinea
VS
Campodarsego
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Adriese
20:00
Levico
VS
Este
20:00
Luparense
VS
Clodiense
20:00
Mestre
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Cannara
VS
Foligno
20:00
Flaminia
VS
Gavorrano
20:00
Lornano Badesse
VS
Montespaccato
20:00
Pianese
VS
Arezzo
20:00
Poggibonsi
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Pro Livorno
VS
Tiferno Lerchi
20:00
Scandicci
VS
Sangiovannese
20:00
Sporting Trestina
VS
Cascina
20:00
Unipomezia
VS
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Vastogirardi
VS
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Vis Artena
VS
Cassino
21:00
Atletico Uri
VS
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

21:30
Nola 1925
VS
San Giorgio

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Giarre
VS
Licata
20:00
Acireale
VS
Castrovillari
20:00
Troina
VS
Santa Maria Cilento
21:00
Biancavilla
VS
Sancataldese

2 Poland - 2. Liga East

07:00
Kalisz
VS
Bełchatów
21:00
Sokół Ostróda
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Olimpia Elbląg
VS
Znicz Pruszków
22:00
Radunia Stężyca
VS
Śląsk Wrocław II
22:15
Wigry Suwałki
VS
Motor Lublin
22:30
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Garbarnia Kraków
23:00
Wisła Puławy
VS
Ruch Chorzów
00:00
Stal Rzeszów
VS
Hutnik Krakow
00:30
Chojniczanka Chojnice
VS
Lech Poznań II

32 Spain - Tercera - Group 12

02:30
Unión Viera
VS
Lanzarote

5 Brazil - Capixaba

06:00
Vitória ES
VS
Real Noroeste

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Gaucho
VS
Veranópolis
01:00
Inter Santa Maria
VS
São Paulo RS
06:00
Esportivo
VS
Cruzeiro RS
06:00
Brasil Farroupilha
VS
Passo Fundo
06:00
São Gabriel
VS
Avenida
06:00
Santa Cruz RS
VS
Lajeadense

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Tupynambás
VS
Boa
01:00
Betim
VS
Democrata SL
05:00
Coimbra
VS
Nacional AC MG
05:00
Varginha EC
VS
Uberaba
05:30
Aymorés
VS
Uniao Luziense
05:30
Ipatinga
VS
Tupi

5 Brazil - Paraibano

06:15
Campinense
VS
Sousa

5 Brazil - Roraimense

05:30
São Raimundo RR
VS
Atlético Roraima

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Nacional
VS
Bubali

866998 Fiji - National Football League

14:30
Lautoka
VS
Ba

98 Australia - New South Wales

16:30
Wollongong Wolves
VS
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Peninsula Power
VS
Brisbane City
16:30
Olympic
VS
Eastern Suburbs Brisbane

488 Iran - Hazfi Cup

23:00
Nassaji Mazandaran
VS
Aluminium Arak

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Abia Warriors
22:00
Kano Pillars
VS
Sunshine Stars

65437 Panama - Lpf

08:00
Sporting San Miguelito
VS
Árabe Unido

122 Kosovo - Superliga

20:00
Gjilani
VS
Prishtina
20:00
Drenica
VS
Ulpiana
20:00
Dukagjini
VS
KF Feronikeli

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:15
Lugano II
VS
Eschen / Mauren

191038 Botswana - Premier League

20:30
Sua Flamingoes
VS
Galaxy
20:30
Gilport Lions
VS
Morupule Wanderers
20:30
Masitaoka
VS
Notwane

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Matlama
VS
Manonyane
20:00
LCS
VS
CCX

2493 Mauritania - Super D1

07:00
Gourel Sangue
VS
Tevragh-Zeïne

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Leopards de Dolisie
VS
Otôho d'Oyo

62 Switzerland - Nationalliga A Women

01:00
Basel W
VS
Grasshopper W

556 Belgium - Super League Women

01:00
St. Liege W
VS
Genk W
01:00
OH Leuven W
VS
RSC Anderlecht W
01:00
Charleroi
VS
Eendracht Aalst W
01:00
Gent W
VS
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

01:00
Standard Liège II W
VS
Chastre W

155 Romania - Romanian Cup Women

21:00
Selena Constanţa
VS
Universitatea Galaţi

4125 Uganda - Uganda Cup

19:00
Mbarara City
VS
Kiboga Young

491 Northern Ireland - Premiership Development League

01:45
Glentoran U20
VS
Dungannon Swifts U20

462 England - Non League Div One: Play-offs

01:45
Bedfont Sports
VS
Hanwell Town
01:45
Chertsey Town
VS
Basingstoke Town

2507 Gambia - GFA League

03:30
Steve Biko
VS
Banjul
04:00
Fortune
VS
GPA
06:00
Hawks
VS
Marimoo

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

17:00
St. Albans Saints
VS
Whittlesea Ranges
17:00
Keilor Wolves
VS
Whittlesea United

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

15:30
Kahibah
VS
Lake Macquarie
16:00
Mayfield United Senior
VS
Adamstown Rosebuds

227 Russia - Premier League Women

21:00
CSKA Moscow W
VS
Zvezda 2005 W
22:00
Rubin Kazan W
VS
Chertanovo W
22:00
Ryazan VDV W
VS
Zenit W
23:30
Lokomotiv Moscow W
VS
Rostov W

5724 Sierra Leone - Premier League

22:15
RSLAF
VS
Police
22:15
Bai Bureh Warriors
VS
Wusum Stars
23:01
Central Parade
VS
Freetown City
23:15
RSLAF
VS
Old Edwardians
23:15
SLIFA Mount Aureol
VS
Johansen

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Cliftonville W
VS
Derry City W
02:00
Crusaders Strikers W
VS
Linfield W
02:00
Lisburn W
VS
Sion Swifts W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
St. James' Swifts W
VS
Ballymacash W
01:30
Killen Rangers W
VS
Ballymena Allstars W
02:00
Foyle Belles W
VS
Coleraine W
02:00
Larne W
VS
Comber Rec. W

1796 Iceland - Premier League Women

00:30
Breidablik W
VS
Thor Akureyri W
01:00
KR W
VS
Keflavík W
02:15
Afturelding W
VS
Selfoss W

1233 Finland - Kolmonen

07:00
PeKa
VS
STPS
22:30
MYPA
VS
Union Plaani
23:00
JJK Jyväskylä II
VS
Kuopion Elo

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

23:30
Pontevedra U19
VS
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

22:00
Recreativo Huelva U19
VS
El Ejido U19
00:00
Tomares U19
VS
Vázquez Cultural U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

00:00
Real Murcia U19
VS
Albacete U19