lsm99

ตารางบอล 29 เม.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

01:00
อูเทรชท์
VS
NEC

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
Almere City
01:00
Jong AZ
VS
Helmond Sport
01:00
FC Den Bosch
VS
Roda JC Kerkrade
01:00
FC Dordrecht
VS
FC Volendam
01:00
FC Eindhoven
VS
เอ็มเมน
01:00
De Graafschap
VS
Jong PSV
01:00
MVV Maastricht
VS
Jong Ajax
01:00
NAC Breda
VS
TOP Oss
01:00
Telstar
VS
Jong Utrecht
01:00
วีวีวี เวนโล
VS
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

01:30
FC Union Berlin
VS
SpVgg Greuther Fürth

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
สตราส์บูร์ก
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

32 ลาลีกา สเปน

02:00
เซบีย่า
VS
กาดิซ

479 เจลีก

11:05
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
เกียวโต แซงก้า
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
สากัน โตสู
14:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
กัมบะ โอซาก้า

462 England - Professional Development League

19:00
Peterborough United U23
VS
Ipswich U23
21:00
Millwall U23
VS
Colchester U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
FC Twente W
VS
VV Alkmaar W
00:30
PEC Zwolle W
VS
PSV W
00:30
SC Heerenveen W
VS
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Holstein Kiel
23:30
Heidenheim
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
St. Pauli
VS
นูเรมเบิร์ก
23:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Karlsruher SC
23:30
Sandhausen
VS
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

00:00
Viktoria Berlin
VS
Saarbrücken
00:00
Eintracht Braunschweig
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hamburger SV II
VS
Werder Bremen II
00:30
VfB Lübeck
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

00:00
Eltersdorf
VS
Nürnberg II
00:00
Unterhaching
VS
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Illertissen
VS
Bayreuth
00:30
Memmingen
VS
Aubstadt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

23:30
ZFC Meuselwitz
VS
Chemnitzer FC
00:00
Auerbach
VS
Carl Zeiss Jena
00:00
Tennis Borussia
VS
FSV Optik Rathenow
00:00
Union Fürstenwalde
VS
BFC Dynamo
00:00
Altglienicke
VS
Chemie Leipzig
00:00
Eilenburg
VS
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
Hoffenheim II
VS
Aalen
00:00
Astoria Walldorf
VS
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Köln II
00:30
Rot-Weiss Essen
VS
Wegberg-Beeck
00:30
Preußen Münster
VS
Uerdingen
00:30
Schalke 04 II
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

00:00
SC Feucht
VS
Neumarkt Germany
00:00
ATSV Erlangen
VS
Seligenporten

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

23:00
Ingolstadt II
VS
Hallbergmoos-Goldach
23:30
Ismaning
VS
Dachau

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

23:00
Wacker Nordhausen
VS
Rot-Weiß Erfurt
23:15
VfL Halle
VS
Plauen

2454 Albania - Superliga

21:45
Laçi
VS
Tirana
21:45
Partizani Tirana
VS
Dinamo Tirana
00:45
Teuta Durrës
VS
Kukësi

919 Armenia - Premier League

23:00
Ararat-Armenia
VS
Pyunik

143 ออสเตรียลีก1

23:10
St. Pölten
VS
Kapfenberger SV
23:30
Liefering
VS
Grazer AK
23:30
Austria Wien II
VS
Amstetten
23:30
Lafnitz
VS
Vorwärts Steyr
23:30
Juniors OÖ
VS
Wacker Innsbruck
23:30
SV Horn II
VS
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

20:30
คาราบัค
VS
Qabala
23:30
Neftçi
VS
Zira

556 Belgium - Pro League

01:45
เกงค์
VS
Mechelen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

01:00
Zrinjski
VS
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Beroe
VS
Arda
00:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Lokomotiv Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

21:00
Botev Plovdiv II
VS
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Hajduk Split
VS
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Paphos
VS
Aris
23:00
AEL
VS
Olympiakos

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
Viborg
VS
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

23:30
Hvidovre
VS
Horsens
00:00
Fremad Amager
VS
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Kuressaare
VS
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

22:00
Oulu
VS
Haka
22:00
Inter Turku
VS
Mariehamn
22:00
Lahti
VS
Honka
22:00
Ilves
VS
SJK
22:00
KuPS
VS
VPS

1233 Finland - Ykkonen

22:30
JäPS
VS
KPV
22:30
PEPO
VS
Jaro

17 France - National

00:00
Annecy
VS
Sète
00:00
Bastia-Borgo
VS
Créteil
00:00
Red Star
VS
Sedan
00:00
Cholet
VS
Le Mans
00:00
Orléans
VS
Bourg-en-Bresse
00:00
Villefranche
VS
Châteauroux
00:00
Avranches
VS
Stade Briochin
00:00
Boulogne
VS
Concarneau

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
Paksi SE
VS
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

23:00
Békéscsaba
VS
Győri ETO

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Bohemians
VS
UCD
01:45
Dundalk
VS
Drogheda United
01:45
St Patrick's
VS
Derry City
01:45
Sligo Rovers
VS
Shamrock Rovers
02:00
Finn Harps
VS
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Athlone Town
VS
Wexford Youths
01:45
Bray Wanderers
VS
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
VS
Longford Town
01:45
Treaty United
VS
Galway United

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Maccabi Ahi Nazareth
VS
Hapoel Ra'anana
20:00
Hapoel Rishon LeZion
VS
Hapoel Acre
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
VS
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Ramat Gan
VS
Hapoel Afula
20:00
Agudat Sport Ashdod
VS
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Maccabi Bnei Raina
VS
Hapoel Kfar Saba
20:00
Kafr Qasim
VS
Bnei Yehuda
20:00
Sektzia Nes Tziona
VS
Hapoel Petah Tikva

748 Latvia - First Liga

00:00
Rīgas FS II
VS
Dinamo Riga

2345 Moldova - National Division

07:00
Floreşti
VS
Milsami
20:00
Dinamo-Auto
VS
Sheriff

1578 Norway - Obos-Ligaen

22:00
Mjøndalen
VS
Bryne

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
Warta Poznań
VS
Piast Gliwice
01:30
Górnik Zabrze
VS
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

02:15
Famalicão
VS
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

00:00
Academico Viseu
VS
Porto II

155 Romania - Liga 1

21:30
Sepsi
VS
Gaz Metan Mediaş
00:30
Chindia Târgovişte
VS
Rapid Bucuresti

227 Russia - Youth League

17:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Khimki U20
VS
Nizhny Novgorod U19
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Strogino U20
19:00
Krasnodar U19
VS
Ural U19
20:00
Sochi U19
VS
Dinamo Moskva U19
20:00
Rostov U19
VS
Krylya Sovetov U19
20:00
Akhmat Grozny U19
VS
Ufa U19
20:30
UOR №5 U20
VS
Akademiya Konoplev U20
21:30
Chertanovo U20
VS
CSKA Moscow U19
23:30
Zenit U19
VS
Spartak Moskva U19

1161 Scotland - Championship

01:45
Arbroath
VS
Greenock Morton
01:45
Ayr United
VS
Partick Thistle
01:45
Dunfermline Athletic
VS
Queen of the South
01:45
Inverness CT
VS
Hamilton Academical
01:45
Raith Rovers
VS
Kilmarnock

401 Slovakia - 2. Liga

21:30
Púchov
VS
Komárno
22:00
Podbrezová
VS
Dubnica
23:00
FK Košice
VS
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

01:15
Celje
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Dekani
VS
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

03:00
พัลมาส
VS
มาลากา

47 Sweden - Allsvenskan Women

23:00
Rosengard W
VS
Hammarby W

47 Sweden - Ettan: South

23:30
Oddevold
VS
Qviding FIF

62 Switzerland - Challenge League

00:30
Neuchâtel Xamax
VS
Aarau
01:15
Winterthur
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
Fenerbahçe
VS
Gaziantep F.K.
00:30
Giresunspor
VS
Adana Demirspor

44 Argentina - Superliga

05:00
Estudiantes
VS
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

06:10
Estudiantes Río Cuarto
VS
San Martín San Juan

5 Brazil - Serie B

05:00
Londrina
VS
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

01:00
Audax Italiano
VS
Universidad Chile

35008 El Salvador - Primera Division

08:15
Alianza
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Zacapa Tellioz
VS
Xinabajul
09:00
Marquense
VS
Mictlán
09:00
Sacachispas
VS
San Pedro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Atlante
VS
Universidad Guadalajara
09:05
Cancún
VS
Celaya
05:00
Morelia
VS
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Diriangén
VS
H&H Export
08:00
Juventus Managua
VS
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Resistencia
VS
Sportivo Ameliano

614 Algeria - Ligue 1

21:45
Tlemcen
VS
US Biskra
21:45
Olympique Médéa
VS
ES Sétif
21:45
RC Relizane
VS
ASO Chlef
21:45
NC Magra
VS
USM Alger
21:45
CR Belouizdad
VS
HB Chelghoum Laïd
21:45
CS Constantine
VS
RC Arbaâ
04:30
Paradou AC
VS
NA Hussein Dey
04:30
MC Oran
VS
JS Kabylie
04:30
MC Alger
VS
JS Saoura

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
SOL
VS
SOA
01:00
Korhogo
VS
Stella

886 Egypt - Premier League

02:30
Misr Lel Makasa
VS
Future FC
02:30
Pharco
VS
Smouha
02:30
ENPPI
VS
National Bank of Egypt

26 Mali - Premiere Division

00:00
Djoliba
VS
Yeelen Olympique
02:00
USFAS Bamako
VS
USC Kita

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Wydad Casablanca
VS
FAR Rabat

3677 Syria - Premier League

19:00
Jabala
VS
Al Jaish
19:00
Hottin
VS
Nawaeir
19:00
Wahda
VS
Shorta
19:00
Efrin
VS
Al Ittihad
19:00
Taliya
VS
Foutoua
19:00
Karama
VS
Teshrin
19:00
Al-Horgelah
VS
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Geita Gold
VS
Azam

97374 Jordan - Premier League

02:30
Moghayer Al Sarhan
VS
Aqaba

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Shabab Al Sahel
VS
Bourj
19:30
Shabab El Bourj
VS
Tadamon Sour
20:00
Al Ansar
VS
Al Ahed

7091 Oman - Professional League

01:15
Nizwa
VS
Al-Nahda
01:15
Muscat
VS
Sohar
01:15
Bahla
VS
Al Nasr
01:15
Al Suwaiq
VS
Al Seeb
01:15
Al-Musannah
VS
Al-Rustaq
01:15
Dhofar
VS
Al-Ittihad
01:15
Saham
VS
Oman Club

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
ES Tunis
VS
CS Sfaxien
19:30
Ben Guerdane
VS
Etoile du Sahel

2802 United Arab Emirates - Division 1

00:30
Hatta
VS
Dibba Al Fujairah
01:00
Al Arabi
VS
Al Fujairah
01:00
Al Ramms
VS
Al-Taawon
01:00
Al Jazira Al Hamra
VS
Masafi
01:00
City
VS
Masfut
01:00
Dibba Al Hisn
VS
Al Thaid
01:00
Al Bataeh
VS
Al Hamriyah

155043 Bangladesh - Premier League

16:30
Bashundhara Kings
VS
Baridhara
16:30
Sheikh Jamal
VS
Muktijoddha SKC

153732 India - I-League

21:30
Minerva Punjab
VS
Rajasthan FC

153732 India - Santosh Trophy

21:00
Manipur
VS
West Bengal

3995 Malaysia - Super League

21:00
Selangor
VS
Pahang

44 Argentina - Primera C

01:30
Liniers
VS
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

01:00
GOES
VS
HSV Hoek

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Guabirá
VS
Nacional Potosí

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Wanderers
VS
Lanús
07:30
Barcelona Guayaquil
VS
Metropolitanos
07:30
Unión La Calera
VS
Santos
07:30
Oriente Petrolero
VS
Junior FC

11555657 South America - Copa Libertadores

07:00
Olimpia
VS
Colón
09:00
Always Ready
VS
Deportivo Cali

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

00:00
Karlovy Vary
VS
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

23:00
Hlučín
VS
Hanácká

320 Denmark - Denmark Series Group 1

23:30
Herstedøster
VS
Solrød
23:30
Avarta
VS
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

23:00
Tarnby FF
VS
Ringsted
23:30
GVI
VS
AB Tårnby
23:30
Skovshoved
VS
KFUM
23:30
LSF
VS
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

23:30
OKS
VS
Marienlyst
23:45
B 1913
VS
Varde IF Elite
00:00
B 1909
VS
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

23:45
Kjellerup
VS
Odder

1233 Finland - Kakkonen

22:30
KaaPo
VS
EPS
22:30
I-Kissat
VS
Klubi-04
22:30
Honka Akatemia
VS
Jazz

17 France - CFA Group A

00:00
Lorient II
VS
Granville

17 France - CFA Group B

01:00
Belfort
VS
Épinal

17 France - CFA Group C

01:00
Marignane Gignac
VS
Hyères
01:00
Olympique Lyonnais II
VS
Louhans-Cuiseaux

17 France - CFA Group D

00:00
Les Herbiers
VS
Angers SCO II
00:30
Bergerac
VS
Angoulême

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Foresta Suceava
VS
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Metalul Buzău
VS
Aerostar Bacău
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
FCV Farul Constanţa II
VS
Agricola Borcea
21:00
Înainte Modelu
VS
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Rapid Bucuresti II
VS
Unirea Bascov
21:00
Dinamo Bucureşti II
VS
Arges Pitesti II
21:00
Academica Clinceni II
VS
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Hermannstadt II
VS
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Alexandria
VS
Vediţa Coloneşti
21:00
Viitorul Dăești
VS
CSM Slatina

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Radnički Pirot
VS
Meševo

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
23:00
Povazska Bystrica
VS
OFK Malzenice

32 Spain - Tercera - Group 2

00:15
Navarro
VS
Roces

32 Spain - Tercera - Group 4

00:30
Tolosa
VS
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Beniganim
VS
Hércules II
01:00
Villajoyosa
VS
Villarreal III
01:45
Valencia II
VS
RC Catarroja

32 Spain - Tercera - Group 15

00:45
Corellano
VS
Avance Ezcabarte

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:00
Boden
VS
Storfors
00:00
Sandviks
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

00:00
Eslov
VS
Kristianstad
00:00
IFK Hässleholm
VS
Österlen

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Hoganas
VS
Eskilsminne
00:00
Assyriska BK
VS
Tölö

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
UAI Urquiza
VS
Deportivo Merlo
01:30
Dock Sud
VS
Colegiales
04:05
Los Andes
VS
Comunicaciones

462 England - Premier League 2 Divison Two

01:00
Birmingham U23
VS
Nottingham U23
01:00
Fulham U23
VS
Burnley U23
01:00
Norwich City U23
VS
Wolves U23
01:00
Stoke City U23
VS
West Bromwich Albion U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

99474 World - Friendly International Women

20:00
Zambia W
VS
Botswana W

146 South Africa - Nedbank Cup

00:00
TTM
VS
Marumo Gallants FC

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Univ. Queensland
VS
Centenary Stormers
17:30
Pine Hills
VS
Bayside United

98 Australia - Npl Western Australia

18:30
Perth Glory II
VS
Perth

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Moreton Bay United
VS
Capalaba

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Empoli U19
VS
Milan U19
22:00
Inter U19
VS
Spal U19
00:00
Juventus U19
VS
Torino U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Ostrava U19
VS
Pribram U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Legia U18
VS
Lech Poznan U18
17:00
Stal Rzeszów U18
VS
Arka Gdynia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Platinum City Rovers
VS
Free State Stars
20:00
Richards Bay
VS
Uthongathi

98 Australia - Npl South Australian

17:00
Adelaide Olympic
VS
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

16:30
Melbourne Knights
VS
Oakleigh Cannons
17:00
Green Gully
VS
Heidelberg United

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Deutschlandsberger SC
VS
Bad Gleichenberg
00:00
Weiz
VS
Spittal
00:00
Wels
VS
Gurten
00:00
Sturm Graz II
VS
Ried II
00:00
Allerheiligen
VS
Hertha
00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Stadl-Paura
00:00
St. Anna
VS
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

23:30
Traiskirchen
VS
Bruck/Leitha
00:00
Neusiedl
VS
Leobendorf
00:30
Draßburg
VS
Wiener SC
00:30
First Vienna
VS
Mannsdorf
01:00
Wiener Neustadt
VS
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

17:00
Broadmeadow Magic
VS
Weston Bears

227 Russia - FNL 2 - Group 1

18:00
Essentuki
VS
Rotor-2

47 Sweden - Elitettan Women

00:00
Bergdalens W
VS
Lidköping W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:05
HJK W
VS
Honka W
23:00
PK-35 Vantaa W
VS
HPS W

556 Belgium - Super League Women

01:30
Gent W
VS
Eendracht Aalst W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

00:00
Køge
VS
Farum BK W

458 Mexico - Liga Mx Women

05:00
Atlético San Luis W
VS
Querétaro W

119 Georgia - Liga 3

17:00
Merani Tbilisi II
VS
Bakhmaro
19:00
Irao
VS
Meshakhte
19:00
Guria
VS
Kolkheti Khobi
19:00
Tbilisi City
VS
Chikhura

3483 USA - USL League One

06:00
Greenville Triumph
VS
Chattanooga Red Wolves

462 England - Non League Div One: Play-offs

01:45
Canvey Island
VS
Brentwood Town

5 Brazil - Carioca U20

19:30
Flamengo RJ U20
VS
Vasco U20
20:00
Audax Rio U20
VS
Boavista U20
01:00
Resende U20
VS
Botafogo U20

44 Argentina - Reserve League

19:00
Vélez Sársfield Res.
VS
Tigre Res.
19:00
Boca Juniors Res.
VS
Barracas Central Res.
20:00
Arsenal Res.
VS
Colón Res.
20:00
Patronato Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
VS
Defensa y Justicia Res.
21:00
Huracán Res.
VS
Rosario Central Res.
21:00
Lanús Res.
VS
Independiente Res.
21:00
Sarmiento Res.
VS
River Plate Res.

2507 Gambia - GFA League

04:00
Falcons
VS
Brikama United
06:00
Wallidan
VS
Real de Banjul

5724 Sierra Leone - Premier League

22:15
Johansen
VS
East End Tigers
22:15
Old Edwardians
VS
East End Lions

1004 Canada - Premier League

06:30
York9
VS
Atlético Ottawa

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Univ. Queensland Res.
VS
Centenary Stormers II
15:30
Pine Hills Res.
VS
Bayside United Res.

3374 Gibraltar - Premier Division

01:45
St Josephs FC
VS
Magpies

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
JFA Academy W

1233 Finland - Kolmonen

22:30
KJP
VS
HaPK
23:00
SaPa Pieksämäki
VS
KeuPa
23:00
Jyväskylä Blackbird
VS
LehPa
23:00
IPS Edustus
VS
MiPK
00:00
Kings
VS
PK-37

99474 World - Club Friendlies 3

20:00
Fredrikstad
VS
Odd
21:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Stjørdals-Blink

227 Russia - FNL 2 - Group 3

12:00
SKA-Energiya II
VS
Avangard Kursk
18:00
Peresvet Podolsk
VS
Salyut Belgorod
18:00
Metallurg Vidnoye
VS
Sakhalin

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

23:30
Real Madrid U19
VS
Gimnástica Segoviana U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

03:00
San José U19
VS
Marino U19