lsm99

ตารางบอล 4 พ.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
เรอัล มาดริด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

479 เจลีก

12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

11:00
Grulla Morioka
VS
V-วาเรน นากาซากิ
11:00
Blaublitz Akita
VS
FC เรียวเคียว
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
Roasso Kumamoto
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
14:00
โทชิกิ SC
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
Khonkaen United
18:00
Samut Prakan City
VS
Singha Chiangrai United
18:00
True Bangkok United
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
BG Pathum United
VS
Chonburi FC
18:00
Suphanburi Football Club
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
Police Tero FC
VS
Port FC
18:00
SCG Muangthong United
VS
PT Prachuap FC

462 England - Premier League Cup

01:00
Wolves U23
VS
Middlesbrough U23

462 England - Premier League U18

17:00
Southampton U18
VS
Reading U18

462 England - Women's Super League

01:00
Manchester City W
VS
Birmingham W
01:15
Arsenal W
VS
Tottenham W

11 Germany - Regionalliga: Bayern

23:30
Greuther Fürth II
VS
Heimstetten
00:00
Bayern München II
VS
1860 Rosenheim

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:30
SGV Freiberg
VS
Villingen
23:30
Oberachern
VS
Neckarsulmer SU
00:00
Stuttgarter Kickers
VS
Rielasingen-Arlen
00:00
Reutlingen
VS
Ravensburg
00:00
Bissingen
VS
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

23:30
Bayern Hof
VS
Ansbach
23:30
Sand
VS
Gebenbach

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

23:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Bischofswerdaer FV
23:00
VfL Halle
VS
International Leipzig
23:00
An der Fahner Höhe
VS
Carl Zeiss Jena II

2454 Albania - Superliga

21:45
Skënderbeu Korçë
VS
Kastrioti Krujë
21:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Laçi
21:45
Tirana
VS
Teuta Durrës

2453 Azerbaijan - Premier League

20:45
Zira
VS
Qabala
23:00
Sumqayıt
VS
Neftçi

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Neftohimik
VS
Montana
21:30
Maritsa Plovdiv
VS
FK Minyor Pernik
22:00
Ludogorets II
VS
Marek
22:00
Levski Lom
VS
Hebar 1918
22:00
Dobrudzha 1919
VS
Septemvri Simitli
22:00
Septemvri Sofia
VS
Botev Plovdiv II
22:00
Strumska slava
VS
Sportist Svoge
00:00
Lovech
VS
Yantra 1919

116 Cyprus - Cyprus Cup

23:00
Ethnikos Achna
VS
AEK Larnaca
23:00
Omonia Nicosia
VS
Anorthosis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Chrudim
VS
Táborsko

320 Denmark - Landspokal Cup

23:00
Midtjylland
VS
Vejle

1233 Finland - Finland Cup

21:15
Riverball
VS
MP
22:30
MuSa
VS
SalPa
22:30
Klubi-04
VS
Gnistan
22:30
TPS
VS
Haka
00:00
ToTe
VS
PK-35

125 Greece - Super League

23:00
PAOK
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:30
Gyirmót
VS
Paksi SE
22:00
MTK
VS
Puskás
23:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Zalaegerszegi TE

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Rabotnicki
VS
Borec
22:00
Skopje
VS
Pelister
22:00
Tikves
VS
Renova
22:00
Struga
VS
Bregalnica Stip
22:00
Shkupi
VS
Makedonija
22:00
Akademija Pandev
VS
Skendija 79

1578 Norway - NM Cup

23:00
Halsen
VS
Sandefjord
23:30
Eidsvold IF
VS
Lillestrøm

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

23:00
คราสโนดาร์
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

1161 Scotland - Championship Play-Offs

01:45
Queen's Park
VS
Dunfermline Athletic

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Ružomberok
VS
Žilina

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Beltinci
VS
Krško
22:00
Rogaška
VS
Dekani
22:00
Ilirija
VS
NŠ Drava
22:00
Fužinar
VS
Primorje
22:00
Bilje
VS
Triglav
00:00
Krka
VS
Nafta
00:30
Brežice
VS
Rudar Velenje
01:00
Gorica
VS
Dob

86 Ukraine - Second League: Group A

07:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
LNZ Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

07:00
Sumy
VS
Mykolaiv

44 Argentina - Copa Argentina

02:45
Sarmiento
VS
Flandria
05:00
Newell's Old Boys
VS
Ituzaingó

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Ferro Carril Oeste
VS
Brown de Adrogué

5 Brazil - Serie B

07:30
Náutico
VS
Guarani
05:00
Novorizontino
VS
CRB

5 Brazil - Serie C

05:00
Altos
VS
ABC

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Cartaginés
VS
Santos de Guápiles
00:00
Grecia
VS
Alajuelense
04:00
ADR Jicaral
VS
San Carlos
04:00
Guanacasteca
VS
Herediano

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Nueva Concepción
VS
Guastatoya
00:00
Iztapa
VS
Achuapa
01:00
Malacateco
VS
Comunicaciones
04:00
Municipal
VS
Antigua GFC
04:30
Cobán Imperial
VS
Santa Lucia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:30
ซินซินนาติ
VS
โตรอนโต้ เอฟซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:30
Atlanta United II
VS
Louisville City

146 South Africa - Premier League

22:00
Chippa United
VS
Cape Town City
22:00
Baroka
VS
Golden Arrows
00:30
Maritzburg United
VS
Royal AM

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Douanes
VS
SONABEL
23:00
ASEC Koudougou
VS
Police
23:00
ASFA-Yennenga
VS
ASK
23:00
Etoile Filante
VS
ASFB
23:00
Kiko
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Majestic
VS
RCK
23:00
Royal
VS
USFA
23:00
Salitas
VS
วิเทสส์

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
ASEC Mimosas

26 Mali - Premiere Division

00:00
USFAS Bamako
VS
Djoliba

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Teshrin
19:00
Wathba
VS
Efrin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Ruvu Shooting
VS
Young Africans

488 Iran - Azadegan League

21:30
Esteghlal Khuzestan
VS
FC Vista Turbine

488 Iran - Persian Gulf Pro League

20:00
Padideh Khorasan
VS
Sanat Naft
21:00
Sepahan
VS
Esteghlal
21:00
Havadar
VS
Zob Ahan
21:30
Aluminium Arak
VS
Nassaji Mazandaran
23:00
Foolad
VS
Gol Gohar
23:10
Persepolis
VS
Paykan

97374 Jordan - Premier League

23:00
Shabab Al Ordon
VS
Al Wihdat

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:50
Al Adalh
VS
Bisha
23:00
Al Shoalah
VS
Al Quadisiya
23:15
Al-Ain
VS
Al Kholood
23:35
Al Orubah
VS
Al Nahdha
00:30
Al Sahel
VS
Al Jeel

1439 Tunisia - Ligue 1

21:00
Ben Guerdane
VS
Club Africain
22:00
Etoile du Sahel
VS
CS Sfaxien

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

22:30
Al Ain
VS
Shabab Al Ahli Dubai

153732 India - I-League

17:30
Real Kashmir
VS
TRAU
17:30
Arrows
VS
Kenkre
21:30
Aizawl
VS
Sudeva

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
9 de Octubre
VS
Independiente Medellín
07:30
Ceará
VS
Deportivo La Guaira
07:30
General Caballero JLM
VS
Independiente
05:15
Metropolitanos
VS
Wanderers
05:15
Atlético GO
VS
Defensa y Justicia
05:15
Antofagasta
VS
LDU Quito

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Independiente Petrolero
VS
Palmeiras
07:30
Estudiantes
VS
Nacional
07:30
América Mineiro
VS
Atlético Mineiro
05:00
Talleres Córdoba
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Colón
VS
Cerro Porteño

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:30
Tochovice
VS
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:30
Holesov
VS
Kozlovice
22:30
Viktorie Přerov
VS
Tatran Všechovice

320 Denmark - Denmark Series Group 2

00:00
AB Tårnby
VS
Ringsted

674 Hungary - NB 3: Nyugati

18:00
Kelen
VS
Komárom
22:00
BVSC
VS
Érdi VSE
22:00
Nagykanizsai ULE
VS
Videoton II
22:00
Gyori ETO II
VS
Gyirmót II
22:00
Papai Perutz
VS
Gardony
22:00
Balatonfuredi
VS
Puskás II
22:00
Andráshida
VS
Bicskei
23:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Veszprém
23:00
SC Sopron
VS
MTE 1904
00:00
Tatabánya
VS
Zalaegerszegi TE II

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Bagnolese
VS
Mezzolara
20:00
Forlì
VS
Borgo San Donnino
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Alcione
20:00
Prato
VS
Real Forte Querceta
20:00
Sammaurese
VS
Ravenna
20:00
Sasso Marconi
VS
Correggese
20:00
Seravezza
VS
Aglianese
20:00
Tritium
VS
Progresso
23:00
Athletic Carpi
VS
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Vastogirardi
VS
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Afragolese
VS
CynthiAlbalonga
20:00
Team Nuova Florida
VS
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
US Bitonto
VS
Mariglianese
20:00
Rotonda
VS
Audace Cerignola
21:00
San Giorgio
VS
Nardò
21:30
Brindisi
VS
Lavello
21:30
Nola 1925
VS
Casarano
01:00
Città di Fasano
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cavese
VS
Paternò
20:00
Città Di Sant’Agata
VS
Aversa Normanna
20:00
Cittanova Interpiana
VS
Portici
20:00
Trapani 1905
VS
Gelbison
20:00
Santa Maria Cilento
VS
Biancavilla
20:00
Rende
VS
San Luca
20:00
Troina
VS
Castrovillari
21:00
Acireale
VS
Lamezia Terme
22:00
Sancataldese
VS
Licata

155 Romania - 3. Liga: Series 1

22:00
Hușana Huși
VS
Foresta Suceava
22:00
Dante Botoşani
VS
Bucovina Radauti
22:00
Paşcani
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
22:00
CSM Bacău
VS
SJ Vaslui
22:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

22:00
Aerostar Bacău
VS
Focsani
22:00
Otelul
VS
Metalul Buzău
22:00
Sportul Chiscani
VS
Sporting Lieşti
22:00
Făurei
VS
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

22:00
Agricola Borcea
VS
Popești-Leordeni
22:00
Afumaţi
VS
FCV Farul Constanţa II
22:00
Olteniţa
VS
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

22:00
Unirea Bascov
VS
Tunari
22:00
Progresul Spartac
VS
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

22:00
SR Municipal Braşov
VS
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

22:00
Minerul Costeşti
VS
Sporting Roşiori
22:00
Horezu
VS
Filiaşi
22:00
CS U Craiova II
VS
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Sloga Leskovac
VS
Meševo

5 Brazil - Capixaba

05:00
Real Noroeste
VS
Vitória ES

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Foz do Iguaçu
VS
Laranja Mecânica
01:30
Andraus Brasil
VS
AA Iguaçu
01:30
Prudentópolis
VS
Apucarana
05:00
Toledo Brazil
VS
PSTC
05:30
Aruko Sports
VS
Verê

5 Brazil - Roraimense

06:30
São Raimundo RR
VS
Real

866998 Fiji - National Football League

14:30
Nadi
VS
Lautoka

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
18:05
เพิร์ธ กลอรี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Oriku
VS
Murlani
20:00
Veleçiku Koplik
VS
Gramshi
20:00
Labëria
VS
Albpetrol Patos
20:00
Devolli
VS
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Bucheon 1995
VS
Busan I'Park
17:30
Gimpo
VS
Gwangju

98 Australia - Npl Tasmania

16:30
Kingborough Lions
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Logan Lightning
VS
Gold Coast Knights
17:15
Gold Coast United
VS
Brisbane Roar II

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Juventus U19
VS
Empoli U19

716 Nigeria - Npfl

22:00
Abia Warriors
VS
MFM

65437 Panama - Lpf

08:05
Sporting San Miguelito
VS
Tauro
06:00
Costa del Este
VS
Plaza Amador
06:00
Veraguas
VS
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

20:00
Gjilani
VS
Drita
20:00
Dukagjini
VS
Ulpiana
20:00
Prishtina
VS
KF Feronikeli

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

16:00
Zhetysu
VS
Zhenys
19:00
Kaisar
VS
Yassy Turkistan

98 Australia - Northern Nsw

16:00
Adamstown Rosebuds
VS
Weston Bears
16:00
Lambton Jaffas
VS
Hamilton Olympic

191038 Botswana - Premier League

20:00
Gilport Lions
VS
Notwane
20:00
BR Highlanders
VS
Sua Flamingoes
20:00
Galaxy
VS
Police XI
20:00
Mogoditshane Fighters
VS
Morupule Wanderers
23:00
Extension Gunners
VS
BDF XI

482134 Lesotho - Premier League

16:00
Liphakoe Football Club
VS
Sefotha-Fotha
16:00
LMPS
VS
Linare
19:00
Lijabatho
VS
Likhopo
19:00
Bantu
VS
CCX
19:00
Lesotho Defence Force
VS
Mazenod
19:00
LCS
VS
Lifofane

2493 Mauritania - Super D1

23:15
AC Douane
VS
Gourel Sangue
01:45
Police
VS
Armee

3039 Togo - Championnat National

22:00
Gomido
VS
Kara
22:00
Dynamic Togolais
VS
Togo Port
22:00
Binah
VS
ASKO de Kara

119 Georgia - Liga 3

19:00
Chikhura
VS
Irao
19:00
Aragvi Dusheti
VS
Kolkheti Poti
19:00
Saburtalo II
VS
Zestafoni
19:00
Bakhmaro
VS
Dinamo Tbilisi II
19:00
Kolkheti Khobi
VS
Merani Tbilisi II
19:00
Meshakhte
VS
Guria
20:00
Gori
VS
Borjomi

251 Italy - Primavera Cup

23:00
Fiorentina U19
VS
Atalanta U19

155 Romania - Liga 2

20:30
Unirea Slobozia
VS
Concordia Chiajna
23:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Universitatea Cluj

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
Valentine
VS
Hamilton Azzurr
16:00
Cessnock City
VS
New Lambton

251 Italy - Serie C Play-offs

01:30
Triestina
VS
Pro Patria
01:30
Pro Vercelli
VS
Juventus U23
01:30
Virtus Entella
VS
Olbia
01:30
Pescara
VS
Gubbio
01:30
Avellino
VS
Foggia
01:30
Monopoli
VS
Virtus Francavilla

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Central Parade
VS
Police

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

23:00
Ludesch
VS
Göfis
23:00
Meiningen
VS
Alberschwende

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

18:15
Forrestfield United
VS
Joondalup United

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Cliftonville W
VS
Crusaders Strikers W
01:45
Derry City W
VS
Lisburn W
01:45
Glentoran BU W
VS
Linfield W
01:45
Sion Swifts W
VS
Mid-Ulster W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:00
Comber Rec. W
VS
Ballymena Allstars W
01:30
St. James' Swifts W
VS
Larne W
01:30
Coleraine W
VS
Killen Rangers W
01:30
Ballymacash W
VS
Foyle Belles W

1796 Iceland - Premier League Women

02:15
Stjarnan W
VS
KR W
02:15
Keflavík W
VS
Breidablik W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Matsue City
VS
Maruyasu Okazaki

1233 Finland - Kolmonen

07:00
KoPa
VS
PeKa
23:00
JJK Jyväskylä II
VS
Barca

99474 World - Club Friendlies 3

00:00
บาเซิ่ล
VS
ดินาโมเคียฟ

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

00:00
SDJuShOR-3
VS
Uni Minsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

21:30
Real Betis U19
VS
Granada U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

23:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Atl. Madrid U19