lsm99

ตารางบอล 7 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เซาแธมป์ตัน
21:00
เบิร์นลีย์
VS
แอสตันวิลลา
21:00
เชลซี
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
คริสตัล พาเลซ
VS
วัตฟอร์ด
23:30
ไบรท์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
01:45
ลิเวอร์พูล
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
บอร์มัธ
VS
มิลล์วอลล์
18:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
18:30
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
18:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
บริสตอลซิตี
18:30
ฮัลล์ซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
18:30
ลูตัน ทาวน์
VS
เรดิง
18:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
แบล็กพูล
18:30
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
18:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ฟูลัม
18:30
สโตกซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้
18:30
สวอนซีซิตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
18:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
Northampton Town
21:00
Bradford City
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
สคันธอร์ป
21:00
Exeter City
VS
Port Vale
21:00
Harrogate Town
VS
Sutton United
21:00
Hartlepool United
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Leyton Orient
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Mansfield Town
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
โรชเดล
21:00
Oldham Athletic
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Stevenage
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Walsall
VS
Swindon Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
ทเวนเต้
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
อูเทรชท์
01:00
วิลเลม ทเว
VS
Heracles Almelo
02:00
โกรนิงเงิน
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

11 บุนเดิสลีกา

20:30
SC Freiburg
VS
FC Union Berlin
20:30
TSG Hoffenheim
VS
Bayer 04 Leverkusen
20:30
FC Köln
VS
VfL Wolfsburg
20:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
ดอร์ทมุนด์
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
FSV Mainz 05

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
แบรสต์
VS
สตราส์บูร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
โตริโน่
VS
นาโปลี
23:00
ซัสเซาโล่
VS
อูดิเนเซ่
01:45
ลาซิโอ
VS
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

19:00
มาจอร์กา
VS
เกรนาดา
21:15
แอธเลติก บิลเบา
VS
บาเลนเซีย
23:30
กาดิซ
VS
เอลเช่
23:30
เซลต้า บีโก้
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
02:00
เรอัล เบติส
VS
FC Barcelona

479 เจลีก

12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
เกียวโต แซงก้า
15:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

462 England - National League

18:30
Torquay United
VS
Chesterfield
21:00
Bromley
VS
Dover Athletic
21:00
Halifax Town
VS
Aldershot Town
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Maidenhead United
21:00
Notts County
VS
Altrincham
21:00
Solihull Moors
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Wealdstone
VS
King's Lynn Town
21:00
Weymouth
VS
Barnet
21:00
Woking
VS
Eastleigh
21:00
Yeovil Town
VS
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Leamington
21:00
AFC Telford United
VS
York City
21:00
Alfreton Town
VS
Guiseley
21:00
Brackley Town
VS
Chester
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Southport
21:00
Curzon Ashton
VS
Kettering Town
21:00
Farsley Celtic
VS
Boston United
21:00
Gateshead
VS
Hereford
21:00
Gloucester City
VS
Blyth Spartans
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Darlington
21:00
Spennymoor Town
VS
Chorley

462 England - Premier League U18

17:00
Birmingham City U18
VS
Aston Villa U18
17:00
Crystal Palace U18
VS
Brighton U18
17:00
Southampton U18
VS
Chelsea U18
17:00
Tottenham U18
VS
Arsenal U18
17:00
Newcastle Utd U18
VS
Liverpool U18
17:00
Wolverhampton U18
VS
Stoke City U18
17:00
Sunderland U18
VS
Manchester City U18
18:00
Fulham U18
VS
Leicester U18
18:00
West Brom U18
VS
Reading U18
18:00
West Ham U18
VS
Norwich U18
18:00
Leeds United U18
VS
Middlesbrough U18
18:30
Derby U18
VS
Burnley U18

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Volendam II
VS
Spakenburg
19:30
Noordwijk
VS
Excelsior Maassluis
20:00
ASWH
VS
Katwijk
20:00
IJsselmeervogels
VS
Scheveningen
20:00
Quick Boys
VS
Jong Sparta
20:30
Koninklijke HFC
VS
Rijnsburgse Boys
20:30
TEC
VS
HHC
22:30
AFC
VS
GVVV
23:00
De Treffers
VS
Kozakken Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Hamburger SV
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Jahn Regensburg
VS
Heidenheim
18:30
Ingolstadt
VS
Hansa Rostock
01:30
ชาลเก้ 04
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Meppen
VS
Eintracht Braunschweig
19:00
Havelse
VS
Osnabrück
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Viktoria Berlin
19:00
Magdeburg
VS
1860 München
19:00
MSV Duisburg
VS
Freiburg II
19:00
Saarbrücken
VS
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hannover 96 II
VS
Teutonia Hamburg
19:00
Werder Bremen II
VS
VfB Lübeck
19:00
Heider SV
VS
Jeddeloh
19:00
Drochtersen / Assel
VS
LSK Hansa
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Heimstetten
VS
Illertissen
19:00
Schweinfurt
VS
Bayreuth
19:00
Rain / Lech
VS
Schalding-Heining
19:00
Greuther Fürth II
VS
Pipinsried
19:00
Aubstadt
VS
Bayern München II
19:00
Nürnberg II
VS
Eichstätt
19:00
Augsburg II
VS
Eltersdorf
22:00
Buchbach
VS
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Carl Zeiss Jena
VS
Tennis Borussia
20:30
Chemie Leipzig
VS
Lokomotive Leipzig
20:30
BFC Dynamo
VS
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Pirmasens
VS
Schott Mainz
19:00
Bahlinger SC
VS
Mainz 05 II
19:00
Balingen
VS
Astoria Walldorf
19:00
Aalen
VS
Hessen Kassel
19:00
FC Gießen
VS
Hoffenheim II
19:00
TSV Steinbach
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Ulm
19:00
Stuttgart II
VS
Kickers Offenbach
19:00
FSV Frankfurt
VS
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

17:00
Köln II
VS
Homberg
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Bonner SC
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Lippstadt 08
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Fortuna Köln
19:00
Wegberg-Beeck
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Rödinghausen
VS
Rot-Weiss Essen
23:00
Uerdingen
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Neckarsulmer SU
VS
Villingen
19:00
CfR Pforzheim
VS
Ravensburg
19:00
Ilshofen
VS
Reutlingen
19:30
Freiburger FC
VS
Backnang
20:30
Nöttingen
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Bruchsal
VS
SGV Freiberg
20:30
Bissingen
VS
Astoria Walldorf II
22:00
Göppinger SV
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Eintracht Bamberg
VS
Neumarkt Germany
20:00
Bayern Hof
VS
Vatan Spor
20:00
Würzburger FV
VS
Ansbach
21:00
Cham
VS
SC Feucht
21:00
Sand
VS
Vilzing
21:00
TSV Abtswind
VS
Gebenbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Dachau
VS
Ingolstadt II
19:00
Pullach
VS
Kirchanschöring
19:00
Kottern
VS
Schwaben Augsburg
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Donaustauf
20:00
Gundelfingen
VS
Jahn Regensburg II
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Ismaning

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
BTS Neustadt
VS
Habenhauser FV
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Brinkumer SV
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Borgfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
Ludwigsfelder FC
VS
Mecklenburg Schwerin
18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Rostocker FC
19:00
RSV Eintracht
VS
CFC Hertha
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Budissa Bautzen
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Union Sandersdorf
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Martinroda
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Krieschow
VS
An der Fahner Höhe

2454 Albania - Superliga

23:45
Partizani Tirana
VS
Tirana

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Hartberg
22:00
Rheindorf Altach
VS
Ried
22:00
Admira
VS
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

19:00
Grazer AK
VS
Dornbirn

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Orsha
VS
Naftan
20:00
Smorgon
VS
Lida
22:00
FC Ostrovets
VS
Baranovichi

556 Belgium - Pro League

01:45
เกนท์
VS
Mechelen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Posusje
VS
Leotar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Travnik
VS
Zvijezda Gradačac
22:00
Gorazde
VS
GOSK Gabela
22:00
Gradina Srebrenik
VS
Buducnost Banovici
22:00
Radnik Hadžići
VS
Rudar Kakanj
22:00
Tomislav
VS
Igman Konjic
22:00
Jedinstvo Bihac
VS
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Arda
VS
Lokomotiv Plovdiv
23:45
CSKA 1948 Sofia
VS
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Drina Zvornik
21:30
Sloboda Novi Grad
VS
Omarska
21:30
Tekstilac Derventa
VS
Sloga Doboj
21:30
Krupa na Vrbasu
VS
Sutjeska Foca
21:30
Kozara Gradiska
VS
Ljubic Prnjavor
21:30
Slavija
VS
Podrinje Janja
21:30
Budućnost Pilica
VS
Zeljeznicar Banja Luka
21:30
Modrica
VS
Borac Kozarska Dubica

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Marek
VS
Neftohimik
07:00
Septemvri Simitli
VS
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Gorica
VS
Lokomotiva Zagreb
00:05
Istra 1961
VS
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Rudeš
VS
Osijek II
22:00
Solin
VS
Dubrava Zagreb
22:00
Kustošija
VS
Inter Zaprešić
00:00
Varaždin
VS
Jarun

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Omonia Nicosia
VS
AEL

116 Cyprus - 2. Division

21:00
Ayia Napa
VS
Alki Oroklini
21:00
Onisilos
VS
Enosis
21:00
ASIL Lysi
VS
Anagennisi Deryneia
21:00
Ermis
VS
Omonia 29is Maiou
21:00
Nea Salamis
VS
Ahironas
21:00
Othellos
VS
Akritas
21:00
Karmiotissa
VS
Omonia Aradippou
21:00
Olympiada Lympion
VS
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Teplice
VS
Jablonec
21:00
Zlín
VS
Bohemians 1905
21:00
Pardubice
VS
Karviná
00:00
Baník Ostrava
VS
Hradec Králové

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Vyškov
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Ústí nad Labem
VS
Chrudim
22:00
Příbram
VS
Lisen

320 Denmark - First Division

17:45
HB Køge
VS
Esbjerg
19:00
Hobro
VS
Fremad Amager
20:00
Nykøbing
VS
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

21:00
Tallinna Kalev
VS
Levadia
23:30
Legion
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
SJK
VS
Lahti
21:00
Oulu
VS
HIFK
21:00
Haka
VS
VPS
21:00
Honka
VS
Inter Turku

1233 Finland - Ykkonen

19:00
PK-35
VS
PEPO

1233 Finland - Finland Cup

19:00
FC Espoo
VS
Kiffen

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

00:00
อาเมียงส์
VS
Paris
00:00
Bastia
VS
Rodez
00:00
ก็อง
VS
Quevilly Rouen
00:00
ดิฌง
VS
Nancy
00:00
Dunkerque
VS
แก็งก็อง
00:00
Grenoble Foot 38
VS
Ajaccio
00:00
Le Havre
VS
Auxerre
00:00
Pau
VS
Niort
00:00
ตูลูส
VS
นีมส์
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
Sochaux

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

02:00
นีซ
VS
น็องต์

125 Greece - Super League

23:30
Apollon Smirnis
VS
Lamia
23:30
Atromitos
VS
Ionikos
23:30
Panaitolikos
VS
Volos NFC

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Debrecen
VS
Puskás
22:00
Honvéd
VS
Mezőkövesd-Zsóry
00:15
เฟเรนซ์วารอส
VS
MTK

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
ÍA
VS
Breidablik
23:00
Keflavík
VS
ÍBV
23:15
KR
VS
KA
23:15
Stjarnan
VS
Fram

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Grótta
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Njardvík
21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Völsungur
21:00
ÍR
VS
Höttur / Huginn
23:00
Fjardabyggd / Leiknir
VS
KF
00:00
Magni
VS
Ægir

455 Republic of Ireland - First Division

01:30
Longford Town
VS
Wexford Youths

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Bnei Sakhnin
VS
Hapoel Tel Aviv
23:30
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Netanya
00:30
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Haifa

748 Latvia - First Liga

17:00
Riga FC II
VS
Skanste
19:00
FS Jelgava
VS
Saldus SS/Leevon
21:00
Dinamo Riga
VS
Rēzekne / BJSS
23:00
Progress / AFA Olaine
VS
Salaspils

2756 Malta - Premier League

21:00
Birkirkara
VS
Hamrun Spartans
21:00
Gzira United
VS
Hibernians

2345 Moldova - National Division

21:00
Milsami
VS
Sheriff

998 Montenegro - Second League

21:30
Jedinstvo
VS
Mladost DG
21:30
Grbalj
VS
Bokelj
21:30
Cetinje
VS
Igalo
21:30
Berane
VS
Mladost
21:30
Kom
VS
Arsenal Tivat

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Sarpsborg 08
VS
Odd
23:00
Molde
VS
Viking

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Wisła Płock
VS
Warta Poznań
22:30
Śląsk Wrocław
VS
Pogoń Szczecin
01:00
Wisła Kraków
VS
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

17:40
Tychy 71
VS
Puszcza Niepołomice
23:00
Widzew Lodz
VS
Resovia Rzeszów
01:30
Katowice
VS
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Estoril
VS
Moreirense
00:00
เบนฟิกา
VS
ปอร์โต้
02:30
Portimonense
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Mafra
VS
Leixões
17:00
Penafiel
VS
Porto II
20:00
Sporting Covilhã
VS
Rio Ave
20:00
Benfica II
VS
Feirense
21:30
Nacional
VS
Academico Viseu
21:30
Casa Pia
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

19:00
UTA Arad
VS
Mioveni
21:30
SSC Farul
VS
Voluntari
00:30
Argeş
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
FK Nizjni Novgorod
VS
Akhmat Grozny
20:30
เซนิต
VS
Khimki
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Sochi

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Tom' Tomsk
18:00
Torpedo Moskva
VS
Veles
19:00
Orenburg
VS
Dolgie Prudy
19:00
Akron
VS
Tekstilshchik
19:00
Rotor Volgograd
VS
Spartak Moskva II
20:00
Fakel
VS
Volgar Astrakhan
20:00
KAMAZ
VS
Urozhay
22:00
Baltika
VS
Metallurg Lipetsk
22:00
Krasnodar II
VS
Yenisey

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
เซลติก
VS
Hearts
21:00
Ross County
VS
Motherwell
21:00
Hibernian
VS
Aberdeen
21:00
Livingston
VS
St. Johnstone
21:00
St. Mirren
VS
Dundee

1161 Scotland - Championship Play-Offs

21:00
Dunfermline Athletic
VS
Queen's Park
21:00
Airdrieonians
VS
Montrose

1161 Scotland - League One Play-Offs

21:00
Dumbarton
VS
Edinburgh City
21:00
Forfar Athletic
VS
Annan Athletic

296 Serbia - Super Liga

19:00
Partizan
VS
Vojvodina
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Radnički Niš
00:00
Metalac GM
VS
Novi Pazar

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Inđija
VS
IMT Novi Beograd
22:00
Bačka Palanka
VS
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - 2. Liga

18:00
Žilina II
VS
Podbrezová
22:00
Komárno
VS
Námestovo
22:00
Slavoj Trebišov
VS
Šamorín
22:00
Partizán Bardejov
VS
Skalica
22:00
Futura Humenne
VS
Rohožník
23:00
FK Košice
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Radomlje
VS
Celje
22:30
Bravo
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Rudar Velenje
VS
Fužinar
22:00
Primorje
VS
Ilirija
22:00
Dekani
VS
Beltinci
23:00
Triglav
VS
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
Fuenlabrada
VS
Real Sociedad II
21:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
มาลากา
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:15
อัลเมรีอา
VS
Amorebieta
02:00
Ponferradina
VS
Burgos

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
AIK
VS
IFK Göteborg
22:30
มัลโม่
VS
Mjällby

47 Sweden - Superettan

18:00
Brommapojkarna
VS
Trelleborg
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Västerås SK
20:00
Öster
VS
Norrby

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Motala
VS
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Falkenberg
21:00
GAIS
VS
Torns
21:00
Tvååker
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Åtvidaberg
VS
Ljungskile

62 Switzerland - Super League

23:00
ลูกาโน
VS
ยังบอยส์
01:30
St. Gallen
VS
Zürich

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Sivasspor
VS
Kasımpaşa
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Göztepe
23:00
อิสตันบูล บีบี
VS
กาลาตาซาราย
23:00
Adana Demirspor
VS
Alanyaspor

86 Ukraine - Premier League

07:00
Veres
VS
Inhulets
07:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Rukh Vynnyky
07:00
Minai
VS
Dnipro-1
07:00
Chornomorets
VS
Vorskla
07:00
Lviv
VS
Kolos Kovalivka
07:00
Zorya
VS
Metalist 1925 Kharkiv
07:00
Desna
VS
ชัคตาร์
07:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Mariupol

86 Ukraine - Second League: Group A

07:00
AFSK Kyiv
VS
Munkács
07:00
Livyi Bereh
VS
Bukovyna
07:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Chernihiv
07:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
Karpaty
07:00
Chayka
VS
Dinaz Vyshhorod
07:00
Nyva Vinnytsya
VS
Karpaty Halych
07:00
LNZ Cherkasy
VS
Rubikon

86 Ukraine - Second League: Group B

07:00
Peremoga
VS
Tavriya
07:00
SK Poltava
VS
Real Pharm
07:00
Yarud Mariupol'
VS
Trostianets
07:00
Krystal
VS
Metalurh Zaporizhya
07:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Balkany Zorya
07:00
Mykolaiv
VS
Nikopol
07:00
Sumy
VS
Viktoriya Mykolaivka
07:00
Skoruk Tomakivka
VS
Vovchansk

515 Wales - Premier League

20:30
Flint Town United
VS
Penybont
23:15
Caernarfon Town
VS
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

07:30
Barracas Central
VS
Godoy Cruz
02:30
Tigre
VS
Boca Juniors
02:30
Aldosivi
VS
Arsenal de Sarandi
02:30
Independiente
VS
Huracán
05:00
Rosario Central
VS
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Atlanta
VS
Almagro
01:30
Deportivo Riestra
VS
Gimnasia Jujuy
01:30
Defensores de Belgrano
VS
Sacachispas
02:00
San Martín San Juan
VS
Alvarado
04:15
Estudiantes Caseros
VS
Nueva Chicago
05:00
Atlético Rafaela
VS
Quilmes
05:00
Tristán Suárez
VS
Agropecuario
05:05
Belgrano
VS
Almirante Brown

5 Brazil - Serie A

02:30
Atlético Mineiro
VS
América Mineiro
06:30
Athletico PR
VS
Ceará

5 Brazil - Serie B

07:30
Sport Recife
VS
Tombense
02:30
Operário PR
VS
Criciúma
05:00
Novorizontino
VS
Ituano
05:00
Vasco da Gama
VS
CSA

5 Brazil - Serie C

21:00
Mirassol
VS
Campinense
01:00
Ferroviário
VS
EC São José
03:00
Manaus
VS
Confiança
04:00
Botafogo PB
VS
Altos
05:00
Brasil de Pelotas
VS
Remo

80 Chile - Primera Division

02:00
O'Higgins
VS
Unión Española
04:30
Universidad Chile
VS
La Serena

80 Chile - Primera B

07:30
Deportes Iquique
VS
San Luis
23:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Copiapó
23:30
Santiago Morning
VS
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Atlético Nacional
VS
Deportivo Pereira
02:00
Atlético Bucaramanga
VS
Patriotas Boyacá
04:05
Deportivo Cali
VS
Santa Fe
06:10
Deportivo Pasto
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Bogotá
VS
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Guanacasteca
VS
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
Técnico Universitario
03:00
Delfin
VS
Orense
05:30
Aucas
VS
Cumbaya

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Águila
VS
Alianza
04:00
Isidro Metapán
VS
Atletico Marte
04:00
Chalatenango
VS
Municipal Limeño
04:00
Firpo
VS
Santa Tecla
04:00
CD Platense
VS
FAS
04:00
Once Municipal
VS
Jocoro

458 Mexico - Liga MX

05:45
Cruz Azul
VS
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Morelia
VS
Atlante

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Sportivo Ameliano
VS
12 de Octubre
04:00
Tacuary
VS
General Caballero JLM
06:15
Libertad
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

01:15
Sport Boys
VS
Atlético Grau
03:30
Universitario
VS
Alianza Atlético

338 Peru - Segunda Division

03:00
Deportivo Coopsol
VS
Alianza Universidad
03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Real Garcilaso
03:00
Molinos El Pirata
VS
Alfonso Ugarte Puno

158 Uruguay - Primera Division

23:00
Albion
VS
Defensor Sporting
01:30
ลิเวอร์พูล
VS
Plaza Colonia
04:00
Deportivo Maldonado
VS
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
Charlotte
VS
Inter Miami
03:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
05:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:00
นิวยอร์กซิตี
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Birmingham Legion
06:00
Hartford Athletic
VS
Loudoun United
06:00
New Mexico United
VS
San Diego Loyal

146 South Africa - Premier League

20:00
Chippa United
VS
Baroka
20:00
Marumo Gallants FC
VS
Golden Arrows
22:00
AmaZulu
VS
Sekhukhune United
22:00
Stellenbosch
VS
Maritzburg United
00:30
Cape Town City
VS
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 1

22:00
NA Hussein Dey
VS
Olympique Médéa
22:00
HB Chelghoum Laïd
VS
NC Magra
22:00
ASO Chlef
VS
MC Oran
23:30
JS Saoura
VS
CS Constantine
00:00
US Biskra
VS
MC Alger

614 Algeria - Ligue 2

20:30
SC Aïn Defla
VS
JSM Tiaret
20:30
El Bayadh
VS
CRB Ain Ouessara
20:30
ASM Oran
VS
Ben Aknoun
20:30
USMM Hadjout
VS
Temouchent
20:30
GC Mascara
VS
SKAF Khémis Mélina
20:30
USM Bel Abbès
VS
USM El Harrach
20:30
WA Boufarik
VS
MCB Oued Sly
20:30
Kouba
VS
MC Saïda
20:30
MO Béjaïa
VS
Aïn M'lila
20:30
CA Batna
VS
USM Khenchela
20:30
Teleghma
VS
RB Ouargla
20:30
US Chaouia
VS
CA Bordj Bou Arreridj
20:30
JSM Skikda
VS
JSM Béjaïa
20:30
MO Constantine
VS
Annaba
20:30
JS Bordj Ménaïel
VS
MC El Eulma
20:30
Hamra Annaba
VS
Lakhdaria

911 Angola - Girabola

21:00
CD Lunda-Sul
VS
Wiliete
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Recreativo da Caála
22:00
Kabuscorp
VS
Onze Bravos

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
SOA
22:30
San-Pedro
VS
Racing d'Abidjan
22:30
ES Bafing
VS
Korhogo
01:00
Stella
VS
Sporting Gagnoa

468 Ghana - Premier League

22:00
Bechem United
VS
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CO Coyah
VS
Horoya
05:00
Milo
VS
Ashanti GB
05:00
Hafia
VS
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

17:00
Posta Rangers
VS
Bandari
19:00
Bidco United
VS
Ulinzi Stars

26 Mali - Premiere Division

23:00
US Bougouba
VS
Djoliba
23:00
USC Kita
VS
Police
00:00
Stade Malien Bamako
VS
Duguwolofila
00:00
LC Ba
VS
USFAS Bamako
02:00
Yeelen Olympique
VS
COB

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
FAR Rabat
VS
Rapide Oued Zem
01:15
Olympic Safi
VS
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Tihad Casablanca
VS
Chabab Ben Guerir
23:00
USM Oujda
VS
Racing de Casablanca
23:00
Kawkab Marrakech
VS
Olympique Dcheïra
23:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
AS Salé
23:00
Ittihad Khemisset
VS
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Gorée
VS
Generation Foot
00:00
Diambars
VS
La Linguère
00:00
Douanes
VS
Casa Sport

3677 Syria - Premier League

19:00
Karama
VS
Al Jaish
19:00
Wahda
VS
Wathba
19:00
Efrin
VS
Nawaeir
19:00
Al-Horgelah
VS
Hottin
19:00
Taliya
VS
Al Ittihad
19:00
Jabala
VS
Shorta
19:00
Teshrin
VS
Foutoua

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Geita Gold
VS
Kagera Sugar
20:00
Mtibwa Sugar
VS
Mbeya City
23:00
Azam
VS
KMC

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Penya Encarnada
VS
Atlètic Amèrica

97374 Jordan - Premier League

21:30
Al Jazeera
VS
Sahab
00:00
Al Hussein
VS
Al Faysali

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:10
Dhamk
VS
Al Hilal
23:20
Al Hazm
VS
Al Feiha
00:50
Al Tai
VS
Al Raed

1439 Tunisia - Ligue 1

21:00
CS Sfaxien
VS
Ben Guerdane
21:00
Olympique Béja
VS
Zarzis
21:00
Métlaoui
VS
Hammam-Sousse
22:00
Etoile du Sahel
VS
Monastir

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Al Dhafra
VS
Al Ain
23:45
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Ittihad Kalba

155043 Bangladesh - Premier League

16:45
Muktijoddha SKC
VS
Bashundhara Kings
16:45
Bangladesh Police
VS
Sheikh Jamal
16:45
Sheikh Russel
VS
Saif
16:45
Rahmatgonj MFS
VS
Abahani

1004 Canada - PCSL

04:00
Penticton
VS
Kamloops Rivers II
06:00
Victoria United
VS
Port Moody Rangers

153732 India - I-League

18:30
Minerva Punjab
VS
Sreenidi Deccan
21:30
Rajasthan FC
VS
Gokulam

712 Korea Republic - National League

12:00
Busan Transportation
VS
Daejeon Korail
13:00
Mokpo City
VS
Dangjin Citizen
13:00
Changwon City
VS
Pocheon
15:00
Yangju Citizen
VS
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Johor Darul Ta'zim II
VS
PDRM
20:00
UiTM
VS
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

19:15
Kuala Lumpur
VS
Pahang

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Oxford City
21:00
Braintree Town
VS
Billericay Town
21:00
Concord Rangers
VS
Welling United
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Dartford
21:00
Ebbsfleet United
VS
Chelmsford City
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Chippenham Town
21:00
Hungerford Town
VS
Dorking Wanderers
21:00
Maidstone United
VS
Hampton & Richmond
21:00
St Albans City
VS
Tonbridge Angels

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Juventud Unida G.
VS
Centro Español
01:30
Sportivo Barracas
VS
Yupanqui

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
VVOG
VS
Lisse
19:30
HSV Hoek
VS
Sportlust '46
19:30
Harkemase Boys
VS
Excelsior '31
19:30
ACV
VS
DVS '33
19:30
ODIN '59
VS
Ajax Amateurs
19:30
SteDoCo
VS
Barendrecht
20:00
Sparta Nijkerk
VS
GOES
20:00
DOVO
VS
Ter Leede
23:00
VVSB
VS
Staphorst

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Real Tomayapo
VS
Nacional Potosí
04:15
Universitario de Vinto
VS
Atlético Palmaflor
06:00
Independiente Petrolero
VS
Club Universitario

147 Africa - CAF Champions League

20:00
Petro de Luanda
VS
Wydad Casablanca
02:00
Al Ahly
VS
ES Sétif

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Chernomorets Balchik
VS
Botev Novi Pazar
21:00
Lokomotiv Ruse
VS
Sportist General Toshevo
21:00
Riltsi
VS
Dorostol
21:00
Spartak Varna II
VS
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Ludogorets III
VS
Volov Shumen

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Rakovnik
VS
Sokol Hostoun
15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Povltava FA
15:15
Loko Vltavín
VS
Baník Sokolov
15:15
Zbuzany
VS
Hradec Kralove II
15:30
Přepeře
VS
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Benesov
22:00
Sokol Živanice
VS
Slovan Liberec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:30
Vrchovina
VS
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Prestice
VS
Spartak Sobeslav
15:15
Marianske Lazne
VS
Hořovicko
15:30
České Budějovice II
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Rokycany
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Otava Katovice
VS
Doubravka
22:00
Klatovy
VS
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Ostrov
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Meteor Praha
15:15
Aritma Praha
VS
Louny
15:15
Kladno
VS
Tatran Rakovnik
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Slaný
20:00
Olympie Brezova
VS
Štětí
22:00
Dobris
VS
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Náchod
15:30
Kosmonosy
VS
Vysoke Myto
22:00
Trutnov
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Letohrad
VS
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:00
FC Vsetin
VS
Hranice
21:30
Viktorie Přerov
VS
Valašské Meziříčí
21:30
HFK Olomouc
VS
Strani
21:30
Šumperk
VS
Kozlovice
21:30
Nove Sady
VS
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Hodonín-Šardice
VS
Žďár nad Sázavou
21:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Havlickuv Brod
21:30
Start Brno
VS
Stara Rise

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Allerod
VS
Avarta
19:00
B 1903
VS
Greve
19:00
Brønshøj
VS
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
GVI
VS
LSF
17:00
KFUM
VS
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Marienlyst
VS
Oure
19:00
Aarhus Fremad II
VS
B 1909

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
ASA Aarhus
VS
AaB II
18:00
Vejgaard B
VS
VRI
19:00
Odder
VS
Fuglebakken KFUM

1233 Finland - Kakkonen

17:00
Reipas
VS
PKKU
19:00
LaPa
VS
PPJ
21:00
KajHa
VS
JBK
21:00
JJK
VS
RoPS
22:00
KaaPo
VS
GrIFK

17 France - CFA Group B

23:00
Belfort
VS
Beauvais

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

22:00
Velay
VS
Bourgoin-Jallieu
22:00
Saint-Étienne II
VS
Lyon Duchere II
23:00
Montlucon
VS
Aurillac Arpajon
23:00
Ain Sud
VS
Limonest
23:00
Chambery
VS
Hauts Lyonnais
00:00
Thonon Évian
VS
Moulins Football

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Stade Briochin II
VS
Plouzane
23:00
TA Rennes
VS
Drapeau Fougères
23:00
Guipry-Messac
VS
Pontivy GSI
23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Trégunc
23:00
Dinan Léhon
VS
Saint-Pierre Milizac
23:00
Lannion
VS
Rennes II
23:00
Stade Pontivy
VS
Brest II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

22:30
Saran Municipal
VS
Montlouis
23:00
Orleans II
VS
Bourges Foot 18 II
23:00
Tourangeau
VS
Avoine OCC
23:00
Vierzon
VS
Déols

17 France - National 3: Normandie

23:00
AG Caennaise
VS
Romilly-Pt St Pierre

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Fano
VS
Nereto
21:00
Castelfidardo Calcio
VS
Trastevere
21:00
San Nicolò
VS
Pineto
23:00
Chieti
VS
Aurora Alto Casertano

1578 Norway - 2. Division - Group 1

20:00
Flekkerøy
VS
Vard
20:00
Strømmen
VS
Ullern
21:00
Moss
VS
Øygarden
21:00
Ørn Horten
VS
Notodden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

19:00
Træff
VS
Levanger
20:30
Brattvåg
VS
Eidsvold
21:00
Gjøvik-Lyn
VS
Ullensaker / Kisa
22:00
Bærum
VS
Alta

2 Poland - 2. Liga East

17:15
Stal Rzeszów
VS
Motor Lublin
22:00
Wisła Puławy
VS
Hutnik Krakow
22:00
Wigry Suwałki
VS
Lech Poznań II
22:00
Kalisz
VS
Garbarnia Kraków
23:00
Znicz Pruszków
VS
Śląsk Wrocław II
00:30
Chojniczanka Chojnice
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
00:45
Olimpia Elbląg
VS
Ruch Chorzów

155 Romania - 3. Liga: Series 1

22:00
Dante Botoşani
VS
Hușana Huși
22:00
Foresta Suceava
VS
Bucovina Radauti
22:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Paşcani
22:00
Şomuz Fălticeni
VS
CSM Bacău
22:00
SJ Vaslui
VS
Ceahlaul Piatra Neamt

155 Romania - 3. Liga: Series 2

22:00
Otelul
VS
Aerostar Bacău
22:00
Focsani
VS
Metalul Buzău
22:00
Dinamo Bacău
VS
Sportul Chiscani
22:00
Viitorul Ianca
VS
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

17:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Olteniţa
22:00
Afumaţi
VS
Agricola Borcea
22:00
Popești-Leordeni
VS
FCV Farul Constanţa II
22:00
Voluntari II
VS
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

22:00
Progresul Spartac
VS
Unirea Bascov
22:00
Tunari
VS
Rapid Bucuresti II
22:00
Real Bradu
VS
Arges Pitesti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

22:00
Pucioasa
VS
Olimpic Cetate
22:00
Plopeni
VS
SR Municipal Braşov
22:00
Targu Secuiesc
VS
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

22:00
CS U Craiova II
VS
Minerul Costeşti
22:00
Petrolul Potcoava
VS
Horezu
22:00
Filiaşi
VS
Sporting Roşiori

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Meševo
VS
Jagodina
22:00
Dinamo Vranje
VS
Rembas
22:00
Dubocica
VS
Timočanin
22:00
Pčinja Trgovište
VS
Brzi Brod

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Sloga Požega
VS
Sloboda Užice
22:00
Takovo
VS
Budućnost Arilje
22:00
Sušica
VS
Radjevac Krupanj
22:00
Sloga Bajina Basta
VS
Jedinstvo Ub
22:00
Trepča
VS
RSK Rabrovo
22:00
Borac Čačak
VS
Mačva 1929
22:00
Mladi Radnik
VS
Semendrija 1924
22:00
Real Podunavci
VS
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
Nové Zámky
VS
TEMPO Partizánske
21:30
OFK Malzenice
VS
Slovan Duslo Šaľa
21:30
Kalna n. Hronom
VS
Nitra

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Sifhalla
VS
Karlslund
20:00
Mjolby
VS
Stenungsund
21:00
Nordvärmland
VS
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Hudiksvall
VS
Kvarnsveden
20:30
IFK Österåker
VS
Kungsängen
22:00
Gute
VS
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Kiruna FF
VS
Sund
18:00
Storfors
VS
Sandviks
19:00
Ytterhogdal
VS
Algarna
19:00
Skellefteå
VS
Boden
20:00
Umeå FC Akademi
VS
IFK Östersund
21:00
Gottne IF
VS
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Rosengård
VS
Eslov
19:00
Nosaby
VS
Ariana
20:00
Kristianstad
VS
Balkan
21:00
Österlen
VS
Högsby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Syrianska
VS
Karlberg
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Arameiska / Syrianska
20:00
Smedby
VS
Assyriska
00:00
Lidingö
VS
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Astrio
VS
Hoganas
19:00
Vastra Frolunda
VS
Hittarp
19:00
Tölö
VS
Ullared
19:00
Husqvarna
VS
Onsala

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
Şanlıurfaspor
VS
Nazilli Belediyespor
19:00
Kırklarelispor
VS
Kırşehir Belediyespor
19:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Isparta Davrazspor
19:00
Karacabey Birlikspor
VS
Ankara Demirspor
19:00
Pazarspor
VS
Utaş Uşakspor
19:00
Amed SK
VS
Pendikspor
19:00
Tire 1922
VS
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Kastamonuspor
VS
Akhisar Belediyespor
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
24 Erzincanspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
Kahramanmaraşspor
VS
Turgutluspor
19:00
Bayburt İÖİ
VS
Ergene Velimeşespor
19:00
Somaspor
VS
İnegölspor
19:00
Van BB
VS
Niğde Belediyespor
19:00
Çorum Belediyespor
VS
Afjet Afyonspor
19:00
Sarıyer
VS
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Serik Belediyespor
VS
Etimesgut Belediyespor
19:00
Osmanlıspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
19:00
Bodrumspor
VS
Adıyaman 1954
19:00
Sivas Belediyespor
VS
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

19:00
Batman Petrolspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
19:00
Elazığspor
VS
Fatsa Belediyespor
19:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Karaman Belediyespor
19:00
Sancaktepe Belediye
VS
Artvin Hopaspor
19:00
Erbaaspor
VS
Kütahyaspor
19:00
Çatalcaspor
VS
Osmaniyespor
19:00
Nevşehirspor
VS
Bergama Belediyespor
19:00
Hendek Spor
VS
Yıldırım Belediyesispor
19:00
Kahta 02 Spor
VS
Bugsaşspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:00
Düzcespor
VS
Çarşambaspor
19:00
Kuşadasıspor
VS
Iskenderunspor A.Ş.
19:00
Şile Yıldızspor
VS
Yomraspor
19:00
Hacettepe
VS
Bayrampaşaspor
19:00
Yeni Çarşı FK
VS
52 Orduspor FK
19:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Altındağ Spor
19:00
Kestelspor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
19:00
Kızılcabölükspor
VS
Iğdır FK
19:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Elazig Karakocan FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:00
Karabükspor
VS
Tepecikspor
19:00
Edirnespor
VS
Gümüşhanespor
19:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Karşıyaka
19:00
Derincespor
VS
Fethiyespor
19:00
Ofspor
VS
Karaköprü Belediyespor
19:00
İçelspor
VS
Modafenspor
19:00
Orduspor 1967
VS
Ceyhanspor
19:00
Mardin BB
VS
Ankara Adliyespor
21:00
Erokspor
VS
Ağrı 1970

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Itapipoca
VS
Pague Menos

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Esportivo
VS
Tupi RS
04:00
Lajeadense
VS
São Paulo RS

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Ipatinga
01:30
Nacional AC MG
VS
Uberaba
01:30
Tupi
VS
Uniao Luziense
03:00
Boa
VS
Democrata SL

5 Brazil - Paulista A3

02:00
Comercial
VS
Votuporanguense
05:00
Noroeste
VS
EC São Bernardo

5 Brazil - Rondoniense

06:00
Uniao Cacoalense
VS
Real Ariquemes

44 Argentina - Primera B Metropolitana

00:10
Comunicaciones
VS
Ituzaingó
01:30
Acassuso
VS
Dock Sud

44 Argentina - Torneo Federal A

07:00
Sportivo Belgrano
VS
CDJU Gualeguaychu
07:30
Central Norte
VS
Sportivo Las Parejas
07:30
Estudiantes de San Luis
VS
Ciudad de Bolívar
07:30
Sportivo Desamparados
VS
Cipolletti
23:45
Douglas Haig
VS
Juventud Antoniana
01:00
Sol de Mayo
VS
Sportivo Peñarol
01:30
Def. de Pronunciamiento
VS
Gimnasia y Tiro
01:30
Independiente Chivilcoy
VS
Huracán Las Heras
01:30
Olimpo
VS
Sansinena
01:30
Deportivo Camioneros
VS
Villa Mitre
02:00
San Martín Formosa
VS
Atlético Paraná
02:00
Circulo Deportivo
VS
Juventud Unida Univ.
05:00
Argentino Monte Maíz
VS
Ferro Carril Oeste LP

44569 Aruba - Division de Honor

05:30
Dakota
VS
Britannia

866998 Fiji - National Football League

07:45
Labasa
VS
Lautoka

3347 San Marino - Campionato

20:00
Murata
VS
Pennarossa
20:00
San Giovanni
VS
Faetano
20:00
Domagnano
VS
Libertas
20:00
Fiorentino
VS
Folgore

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

21:00
Erzeni Shijak
VS
Besëlidhja Lezhë
21:00
Besa Kavajë
VS
Bylis Ballsh
21:00
Butrinti Sarandë
VS
Turbina Cërrik
21:00
Tomori Berat
VS
Pogradeci
21:00
Tërbuni Pukë
VS
Korabi Peshkopi
21:00
Maliqi
VS
Burreli
21:00
Shkumbini Peqin
VS
Lushnja
21:00
Apolonia Fier
VS
Vora

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Anyang
VS
Ansan Greeners
14:00
Gwangju
VS
Seoul E.
16:30
Bucheon 1995
VS
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Pine Hills
VS
Acacia Ridge
15:00
The Lakes
VS
Univ. Queensland
15:00
Western Spirit
VS
Newmarket
16:00
Toowong
VS
St George Willawong
16:00
The Gap
VS
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra Olympic
VS
Cooma Tigers
14:45
Monaro Panthers
VS
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

12:00
North Shore Mariners
VS
Sutherland Sharks
14:00
Sydney Olympic
VS
Mt Druitt Town
15:00
Marconi Stallions
VS
APIA Leichhardt Tigers

748 Latvia - Latvian Cup

19:00
JFC Jelgava
VS
SK Cesis
00:00
Sigulda
VS
Union

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Cockburn City
VS
Armadale
14:00
Perth RedStar
VS
Perth
14:00
Bayswater City
VS
Floreat Athena
14:00
Sorrento
VS
Inglewood United

98 Australia - Npl Queensland

13:30
Gold Coast Knights
VS
Gold Coast United
15:00
Peninsula Power
VS
Moreton Bay United
15:15
Capalaba
VS
Logan Lightning
16:00
Queensland Lions
VS
Olympic

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Borussia Dortmund U19
VS
Schalke 04 U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Verona U19
VS
Bologna U19
16:00
Spal U19
VS
Napoli U19
18:00
Sassuolo U19
VS
Juventus U19
18:00
Cagliari U19
VS
Pescara U19
22:00
Lecce U19
VS
Roma U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

05:00
Moghreb Tétouan
VS
FAR Rabat

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Leczna W
VS
Medyk Konin W
18:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Rekord Bielsko-Biala W
18:00
UJ Krakow W
VS
Śląsk Wrocław W
19:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Bydgoszcz W

251 Italy - Primavera 2

20:00
Parma U19
VS
Perugia U19
20:00
Brescia U19
VS
Lazio U19
20:00
Frosinone U19
VS
Cremonese U19
20:00
Pisa U19
VS
Monza U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Ostrava U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Hradec Kralove U19
16:00
Plzen U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
Brno U19
VS
Slovacko U19
16:00
FK Pardubice U19
VS
Ceske Budejovice U19
17:30
Slavia Prague U19
VS
Sigma Olomouc U19
18:15
Meteor Praha U19
VS
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

21:00
Sparta Prague W
VS
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Arka Gdynia U18
VS
Raków Częstochowa U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Jagiellonia U18
17:00
Slask U18
VS
Wisla U18
17:00
Warta Poznań U18
VS
Zaglebie U18
19:30
Pogon Szczecin U18
VS
Polonia Warszawa U18
20:00
SMS Łódź U18
VS
Stal Rzeszów U18
21:00
Cracovia U18
VS
Gwarek Zabrze U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enugu Rangers
VS
Heartland
22:00
Abia Warriors
VS
Remo Stars

65437 Panama - Lpf

03:00
Costa del Este
VS
Sporting San Miguelito
03:00
Atlético Chiriquí
VS
Veraguas
03:00
Deportivo Universitario
VS
Independiente
06:00
San Francisco
VS
Azuero
06:00
Alianza
VS
Plaza Amador
06:00
Tauro
VS
Árabe Unido

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Green Gully
12:15
Avondale Heights
VS
Heidelberg United
13:45
Dandenong City
VS
South Melbourne
14:30
Port Melbourne
VS
Bentleigh Greens
15:00
Altona Magic
VS
Melbourne Knights
16:00
Dandenong Thunder
VS
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

18:00
St. Gallen II
VS
Tuggen
21:00
Höngg
VS
Wohlen
21:00
Schötz
VS
Solothurn
21:00
Zug
VS
Langenthal
21:00
Luzern II
VS
Köniz
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Thalwil
21:00
Baden
VS
Gossau
21:00
Paradiso
VS
Eschen / Mauren
22:00
Uzwil
VS
Lugano II
22:00
Winterthur II
VS
Balzers
22:00
Freienbach
VS
Linth
22:00
Echallens
VS
Bulle
22:00
Monthey
VS
Thun II
22:00
Terre Sainte
VS
Chênois
22:00
Lancy
VS
Martigny Sports
22:00
Naters
VS
La Chaux-de-Fonds
22:30
Vevey Sports
VS
La Sarraz-Eclépens
01:00
Delémont
VS
Bassecourt

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Black Stars
VS
Brühl
21:00
Breitenrain
VS
Étoile Carouge
21:00
Chiasso
VS
Stade Nyonnais
21:00
YF Juventus
VS
Sion II
21:00
Cham
VS
Biel-Bienne
21:00
Bavois
VS
Basel II
23:30
Bellinzona
VS
Zürich II
23:30
Young Boys II
VS
Rapperswil-Jona

3126 Luxembourg - National Division

23:00
Etzella Ettelbrück
VS
Progrès Niedercorn
23:00
Fola Esch
VS
Racing
23:00
RM Hamm Benfica
VS
Wiltz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Gurten
VS
Gleisdorf 09
22:00
Stadl-Paura
VS
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
Wiener Viktoria
VS
Draßburg
21:30
Leobendorf
VS
First Vienna

143 Austria - Regionalliga: West

21:00
Admira Dornbirn
VS
TSV St. Johann
21:00
Hohenems
VS
Telfs
22:00
Austria Salzburg
VS
Schwaz

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Adamstown Rosebuds
VS
Lake Macquarie
11:30
Cooks Hill United
VS
Lambton Jaffas

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Sefotha-Fotha
VS
Lijabatho
19:00
Linare
VS
CCX
19:00
LCS
VS
Kick4Life

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

22:00
Lincoln Red Imps
VS
Magpies

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

17:00
FKS Ukmergė
VS
TransINVEST Vilnius
18:00
Utenis Utena
VS
Panevėžys
20:00
Atmosfera
VS
Jonava
21:30
Ekranas
VS
ซูดูว่า
21:45
Ataka Vilnius
VS
Dembava
22:00
Klaipėdos FM
VS
Kauno Žalgiris

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Cheminots
21:00
Nico-Nicoye
VS
Leopards de Dolisie
22:00
JS Talangaï
VS
Nathaly's

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Uppsala W
VS
Jitex W
19:00
Team TG FF W
VS
Rävåsen W
20:00
Alingsås W
VS
Växjö W
20:00
Bergdalens W
VS
Bromölla W
20:00
Mallbacken W
VS
Älvsjö AIK W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Black Bulls Maputo
VS
Songo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
ONS W
VS
Ilves W
20:00
KuPS W
VS
HPS W
21:00
Åland United W
VS
PK-35 W

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Alavés W
VS
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:30
Young Boys W
VS
Zurich W
21:00
Aarau W
VS
Servette Chênois W
23:00
Luzern W
VS
Grasshopper W

556 Belgium - Super League Women

19:00
OH Leuven W
VS
St. Liege W
19:00
Club Brugge W
VS
RSC Anderlecht W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
Standard Liège II W
VS
Renaissance Mons 44 W
21:00
Gent II W
VS
Mechelen W
21:00
Anderlecht II W
VS
Wuustwezel W
21:00
Moldavo W
VS
Eva's Tienen W
21:00
Chastre W
VS
RFC de Liege W
21:00
Kontich W
VS
OH Leuven II
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Famkes Merkem W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Farum BK W
VS
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

19:30
Issy W
VS
Fleury 91 W
19:30
Montpellier W
VS
Soyaux W
19:30
Stade de Reims W
VS
Saint-Étienne W
19:30
Guingamp W
VS
Dijon W
21:45
Bordeaux W
VS
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Ferencváros W
VS
Viktória Szombathely W
20:00
Diósgyőri VTK W
VS
Astra Hungary W
21:00
Soroksár W
VS
Győri ETO W
21:30
MTK Hungaria W
VS
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

19:30
Inter Milano W
VS
AC Milan W
19:30
Roma W
VS
Sampdoria W
19:30
Juventus W
VS
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:00
Tijuana W
VS
Monterrey W

32 Spain - Tercera - Playoffs

17:00
Xerez
VS
Lucena
17:30
Tenerife II
VS
Arucas
21:30
Subiza
VS
Cantolagua
23:00
Utrera
VS
Gerena
23:00
Olot
VS
Sant Andreu
23:00
Saguntino
VS
Torrent
23:00
Alfaro
VS
Casalarreina
23:00
Las Palmas III
VS
Villa Santa Brígida
23:30
Portugalete
VS
Barakaldo
23:30
Almazán
VS
Atlético Tordesillas
00:00
Quintanar del Rey
VS
Torrijos
00:00
Vimenor
VS
Torina
00:30
Txantrea
VS
Huarte
02:00
Atzeneta
VS
Acero

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
US Biskra U21
VS
MC Alger U21

3483 USA - USL League One

05:00
Richmond Kickers
VS
Forward Madison
06:30
Tormenta
VS
Charlotte Independence
06:30
Chattanooga Red Wolves
VS
Northern Colorado

63604 Cuba - Primera Division

03:00
Villa Clara
VS
Artemisa
03:00
Pinar del Río
VS
Mayabeque
03:00
La Habana
VS
Matanzas
03:00
Cienfuegos
VS
Isla Juventud
03:00
Guantánamo
VS
Sancti Spiritus
03:00
Las Tunas
VS
Santiago de Cuba
03:00
Camagüey
VS
Holguín
03:00
Ciego de Ávila
VS
Granma

5 Brazil - Carioca U20

19:00
Bangu U20
VS
Audax Rio U20

155 Romania - Liga 2

15:00
Dunărea Călăraşi
VS
Csikszereda
15:00
Metaloglobus
VS
Viitorul Şelimbăr
15:00
Brașov Steagul Renașt
VS
Astra
15:00
Şirineaşa
VS
Ripensia Timişoara
15:00
Unirea Dej
VS
SCM Gloria Buzau
16:45
CSM Iaşi
VS
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Aviron Bayonnais
VS
Tartas-St Yaguen
23:00
Bordeaux II
VS
Stade Bordelais
23:00
Chauvigny
VS
Lège-Cap-Ferret
23:00
Poitiers
VS
Libourne
00:00
Chatellerault
VS
CA Neuville
00:00
Bressuire
VS
Anglet Genets

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Ulis
VS
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Mandelieu LN
VS
Marseille Endoume Catalans

2507 Gambia - GFA League

23:30
Samger
VS
Falcons
23:30
Brikama United
VS
Team Rhino
01:30
Hawks
VS
Wallidan

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Andradina
VS
América SP
01:00
Itapirense
VS
Rio Branco SP
01:00
Paulista
VS
Independente SP
01:00
Manthiqueira
VS
União Mogi
01:00
Atlético Mogi
VS
São José FC
01:00
Guarulhos
VS
Flamengo SP
01:00
SKA Brasil
VS
Jabaquara

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

15:30
Verdi
VS
MPH Vikings

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

18:00
Varde W
VS
B 93 W
19:00
AGF W
VS
AaB W
20:30
Odense Q W
VS
Sundby W

251 Italy - Serie C Play-offs

21:00
Modena
VS
Bari 1908
21:30
Giana Erminio
VS
Trento Calcio 1921
22:30
Seregno
VS
Pro Sesto
22:30
Fermana
VS
Viterbese
22:30
Paganese
VS
Fidelis Andria
23:00
Pistoiese
VS
Imolese

401 Slovakia - Youth League

17:30
Podbrezová U19
VS
Petržalka U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Eastern Lions U21
VS
Green Gully U21
11:45
Dandenong City U21
VS
South Melbourne U21
13:00
Altona Magic U21
VS
Melbourne Knights U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Hume City U21
16:30
Port Melbourne U21
VS
Bentleigh Greens U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

10:00
Nittaidai W
VS
Bunnies Gunma White Star W
11:00
Yokohama W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Ehime W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Yenisey W
20:00
Rostov W
VS
Rubin Kazan W
22:00
Ryazan VDV W
VS
Chertanovo W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Wusum Stars
VS
Anti Drugs Strikers
23:15
Kamboi Eagles
VS
Bo Rangers

1004 Canada - Premier League

09:00
Edmonton
VS
Cavalry
02:00
Valour
VS
HFX Wanderers
05:00
Atlético Ottawa
VS
Pacific

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Dalvík / Reynir
VS
KH
21:00
Ellidi
VS
Augnablik
21:00
KFS
VS
ÍH
22:00
Sindri
VS
Kári

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Lustenau
VS
Lochau
21:00
Hörbranz
VS
Alberschwende
21:00
Andelsbuch
VS
Fussach
22:00
Bizau
VS
Hard
22:00
Ludesch
VS
Bezau
22:30
Meiningen
VS
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Pine Hills U23
VS
Acacia Ridge U23
13:00
The Lakes U23
VS
Univ. Queensland U23
13:00
Western Spirit U23
VS
Newmarket U23
14:00
Toowong U23
VS
St George Willawong U23
14:00
The Gap U23
VS
Bayside United U23

80 Chile - Segunda División

02:45
San Antonio Unido
VS
Trasandino
05:00
Deportes Limache
VS
Deportes Valdivia

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Monte Carlo
VS
Cheng Fung
20:00
เบนฟิกา
VS
Tak Chun Ka I

1796 Iceland - 1. Deild Women

20:00
Fjardab Höttur Leiknir W
VS
Fjölnir W

479 Japan - Nadeshiko League 2

12:00
JFA Academy W
VS
Yamato Sylphid W

1233 Finland - Kolmonen

18:00
RPS Lions
VS
IPS Edustus
19:00
STPS
VS
Union Plaani
21:00
LehPa
VS
Riverball

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

16:00
สิงคโปร์
VS
ลาว
19:00
ไทย
VS
Malaysia U23

212 Belarus - Second Division - Brest Region

17:00
Granit
VS
DYuSSh-3 Pinsk
18:00
DYUSSH Stolin
VS
Ivanovo
19:00
Ivatsevichi
VS
Drogichin
20:00
Krechet
VS
Euroexport
21:00
Luninets
VS
Pripyat

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

17:00
Miory
VS
Lepel
18:00
Senno
VS
Gazovik
20:30
DYuSSh Orsha
VS
Gorodok lions

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

18:00
Vertykal
VS
Iput DYuSSh
19:00
Bumprom
VS
Leskhoz
20:00
Mozyr NPZ
VS
Vetka DYuSSh
20:00
DYuSSh-2 Rechitsa
VS
Svetlogorsk
20:00
Dnepr Rogachev
VS
Zhlobin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

18:00
Fakel Novogrudok
VS
Neman Belkard
19:00
Smena Vawkavysk
VS
Slonim City
22:00
Chayka Zelva
VS
Schuchin

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

17:00
Bobovnya
VS
Kletsk
18:00
Kolos Cherven
VS
Krupki
19:00
Viktoriya Maryina Horka
VS
Falko
19:00
Livadija
VS
Zhodino Yuzhnoe
19:00
Uzda
VS
Spartak Slutsk
21:00
Starye Dorogi
VS
Respect
21:30
Energosbyt-BSATU
VS
BGU Minsk
22:00
Berezino
VS
FK Viliya
00:00
Tarpeda
VS
Serebryanka

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

19:00
Zarya Krugloe
VS
Gorki
22:00
Spartak
VS
Niva Chausy

227 Russia - FNL 2 - Group 2

13:00
Chita
VS
Znamya Truda
17:00
Luki-Energiya
VS
Olimp-Dolgoprudny II
19:00
Volna Kovernino
VS
Krasava Odintsovo

227 Russia - FNL 2 - Group 3

12:00
Sakhalin
VS
Kolomna
18:00
Znamya Noginsk
VS
Arsenal Tula II
19:00
Saturn Ramenskoye
VS
Zenit Penza
20:00
Kvant
VS
Kaluga

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

21:00
Val Miñor U19
VS
Real Avilés U19
21:00
Racing Santander U19
VS
Real Oviedo U19
21:30
Arenal U19
VS
Lugo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

21:00
Deportivo Alavés U19
VS
Real Sociedad U19
21:30
Arenas Getxo U19
VS
Tudelano U19
21:30
Tolosa U19
VS
Getxo U19
23:30
AD San Juan U19
VS
UD Logroñés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

20:30
Girona U19
VS
Ebro U19
21:00
Sabadell U19
VS
Europa U19
21:30
Real Zaragoza U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
21:30
Lleida U19
VS
Mallorca U19
22:00
San Francisco U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
23:00
Bellvitge U19
VS
Sant Andreu U19
23:30
Damm U19
VS
Montecarlo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

18:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Castilleja U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Sporting Atlético U19
19:00
Almería U19
VS
Séneca U19
21:00
Cádiz U19
VS
El Ejido U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

21:00
Rayo Vallecano U19
VS
Flecha Negra U19
21:00
Getafe U19
VS
La Cruz U19
21:00
Alcorcón U19
VS
Las Rozas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

17:00
Maspalomas U19
VS
Orientación Marítima U19
17:00
Victoria U19
VS
Arucas U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Acodetti U19
19:00
Unión Viera U19
VS
La Oliva U19
19:00
Huracán U19
VS
Las Zocas U19
22:30
Mensajero U19
VS
Sobradillo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Roda U19
VS
Atlético Madrileño U19
21:00
Valencia U19
VS
Real Murcia U19
21:00
CF San José U19
VS
Alzira U19
21:30
Cartagena FC U19
VS
Elche U19
22:00
Kelme U19
VS
FC Cartagena U19
23:45
Archena U19
VS
Villarreal U19
00:15
Conquense U19
VS
Albacete U19

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

18:30
OPS
VS
TP-47
19:00
RoPo
VS
KePS
19:00
Raahe
VS
Tervarit-j