lsm99

ตารางบอล 8 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
อาร์เซน่อล
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เอฟเวอร์ตัน
20:00
นอริชซิตี
VS
เวสต์แฮม
22:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

00:30
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
NEC
VS
Go Ahead Eagles
19:30
AZ
VS
อาแจกซ์
19:30
วิเทสส์
VS
ฮีเรนวีน
21:45
เฟเยนูร์ด
VS
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
Borussia Mönchengladbach
22:30
FC Bayern München
VS
VfB Stuttgart
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
FC Augsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
เม็ตซ์
VS
โอลิมปิก ลียง
20:00
อองเช่ร์
VS
บอร์กโดซ์
20:00
Clermont
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
แร็งส์
VS
Lens
22:05
ลอริยองต์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
Troyes

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
Spezia
VS
อตาลันต้า
20:00
Venezia
VS
โบโลญญ่า
23:00
Salernitana
VS
กายารี่
01:45
เวโรน่า
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เกตาเฟ่
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
21:15
บียาร์เรอัล
VS
เซบีย่า
23:30
เอสปันญ่อล
VS
โอซาซูนา
02:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
วิสเซล โคเบะ
13:00
เอฟซี โตเกียว
VS
สากัน โตสู
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
โยโกฮามา เอฟซี
11:00
Roasso Kumamoto
VS
FC เรียวเคียว
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เวกัลตะ เซนได
13:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
14:00
โทชิกิ SC
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

49477 ไทยลีก 2

18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ลำปาง เอฟซี

462 England - National League

18:30
Wrexham
VS
Stockport County

462 England - Women's Super League

18:00
Aston Villa W
VS
Birmingham W
18:00
Brighton W
VS
Everton W
18:00
Chelsea W
VS
Manchester United W
18:00
Reading W
VS
Manchester City W
18:00
Tottenham W
VS
Leicester W
18:00
West Ham W
VS
Arsenal W

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
Ajax W
VS
PEC Zwolle W
17:15
PSV W
VS
Feyenoord W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Holstein Kiel
VS
นูเรมเบิร์ก
18:30
Karlsruher SC
VS
Dynamo Dresden
18:30
Erzgebirge Aue
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

18:00
Würzburger Kickers
VS
Hallescher FC
19:00
Viktoria Köln
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
St. Pauli II
VS
HSC Hannover
19:00
Altona 93
VS
Schwarz-Weiß Rehden
19:00
Phönix Lübeck
VS
Oberneuland
20:00
VfB Oldenburg
VS
Hamburger SV II
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Holstein Kiel II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Auerbach
VS
Chemnitzer FC
18:00
Tasmania Berlin
VS
ZFC Meuselwitz
18:00
Babelsberg
VS
Germania Halberstadt
18:00
Lichtenberg
VS
Eilenburg
18:00
Hertha BSC II
VS
Energie Cottbus
18:00
Luckenwalde
VS
Altglienicke
18:00
FSV Optik Rathenow
VS
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Oberachern
20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Linx

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
DJK Bamberg
VS
Karlburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
1860 München II
VS
Garching

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Geestemünde
20:00
Komet Arsten
VS
Hemelingen
20:00
Union Bremen
VS
Blumenthaler SV
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Eilendorf
VS
SV Breinig
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
Hennef 05
VS
Fortuna Köln II
20:00
Hürth
VS
Düren Merzenich
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Alfter
20:00
Bergisch Gladbach
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
VfL Vichttal
VS
Siegburger SV
20:30
Frechen
VS
Deutz
20:30
FC BW Friesdorf
VS
Pesch

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
Stern
VS
Greifswalder FC
19:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
BSC Süd 05
19:00
Victoria Seelow
VS
Staaken
19:00
Lok Stendal
VS
Hansa Rostock II
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Plauen
VS
FC Merseburg
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
VfL Halle
19:00
FC Grimma
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Einheit Wernigerode
VS
Arnstadt

2454 Albania - Superliga

21:45
Laçi
VS
Kastrioti Krujë

143 Austria - Admiral Bundesliga

19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Austria Klagenfurt
VS
Sturm Graz
22:00
Austria Wien
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Austria Lustenau
VS
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Sebail
VS
Sabah
23:15
คาราบัค
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

20:00
Molodechno-DYuSSh 4
VS
Gomelzheldortrans
22:00
Volna
VS
Slonim

556 Belgium - Pro League

18:30
Union Saint-Gilloise
VS
คลับ บรูกก์
23:30
Antwerp
VS
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Bratstvo Gracanica
22:00
TOSK Tesanj
VS
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

20:30
Botev Vratsa
VS
Lokomotiv Sofia 1929
23:00
Tsarsko selo
VS
OFK Pirin

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Montana
VS
Strumska slava
22:00
FK Minyor Pernik
VS
Lovech
22:00
Yantra 1919
VS
Dobrudzha 1919
22:00
Hebar 1918
VS
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Rijeka
VS
Hajduk Split
01:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Dinamo Zagreb II
VS
Orijent 1919
22:00
Croatia Zmijavci
VS
Dugopolje
22:00
Bijelo Brdo
VS
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEK Larnaca
VS
Aris
23:00
Apollon
VS
อาโปเอล

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Viktoria Plzeň
VS
Sparta Praha
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Viktoria Žižkov
VS
Prostějov
22:00
Zbrojovka Brno
VS
Dukla Praha
22:00
Varnsdorf
VS
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Nordsjælland
VS
OB
21:00
Brøndby
VS
โคเปนเฮเก้น
23:00
AaB
VS
Midtjylland
01:00
AGF
VS
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

19:00
Vendsyssel
VS
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Nõmme Kalju
VS
Tammeka
21:15
Flora
VS
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
HJK
VS
Ilves
22:30
Mariehamn
VS
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

22:30
KPV
VS
KTP
22:30
Gnistan
VS
JäPS
22:30
MP
VS
SJK Akatemia
22:30
EIF
VS
Jaro

1233 Finland - Finland Cup

17:30
HaPK
VS
PKKU
21:00
EPS II
VS
EPS

125 Greece - Super League

20:00
OFI
VS
Asteras Tripolis
22:00
PAS Giannina
VS
PAOK
23:30
AEK Athens
VS
Panathinaikos
01:00
Aris
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:05
Paksi SE
VS
Várda SE
21:15
Zalaegerszegi TE
VS
Gyirmót
23:45
Újpest
VS
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:00
Győri ETO
VS
III. Kerületi TUE
22:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Békéscsaba
22:00
Csákvári TK
VS
Budaörs
22:00
Vasas
VS
Szentlőrinc SE
22:00
Siófok
VS
Szombathelyi Haladás
22:00
Kecskemeti TE
VS
Tiszakecske
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Dorogi
22:00
Pécsi MFC
VS
Szeged 2011
22:00
Ajka
VS
Budafoki MTE

1796 Iceland - Pepsideild

02:15
Leiknir Reykjavík
VS
Víkingur Reykjavík

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Katamon
VS
Maccabi Petah Tikva
00:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Nof HaGalil
00:30
Hapoel Hadera
VS
Beitar Jerusalem

748 Latvia - First Liga

17:00
Smiltene
VS
Valmiera II
19:00
Grobiņa
VS
Tukums II

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Akademija Pandev
VS
Rabotnicki
22:00
Skendija 79
VS
Shkupi
22:00
Makedonija
VS
Struga
22:00
Bregalnica Stip
VS
Tikves
22:00
Renova
VS
Skopje
22:00
Pelister
VS
Borec

2345 Moldova - National Division

21:00
Petrocub
VS
Dinamo-Auto
23:00
CSF Bălți
VS
Zimbru

998 Montenegro - First League

22:00
Petrovac
VS
Iskra
22:00
Sutjeska
VS
Dečić
23:00
Zeta
VS
Budućnost
23:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Jezero
23:00
Mornar
VS
Rudar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Bodø / Glimt
VS
Lillestrøm
23:00
Haugesund
VS
Kristiansund
23:00
Jerv
VS
Tromsø
23:00
Strømsgodset
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Sandefjord
VS
Vålerenga
01:00
HamKam
VS
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Grorud
VS
Start
20:00
Skeid
VS
Mjøndalen
20:00
Åsane
VS
Stjørdals-Blink

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Lechia Gdańsk
VS
Stal Mielec
20:00
Raków Częstochowa
VS
Cracovia Kraków
22:30
Piast Gliwice
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Arka Gdynia
VS
Miedź Legnica
20:00
Polkowice
VS
ŁKS Łódź
23:00
Chrobry Głogów
VS
Podbeskidzie

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Gil Vicente
VS
Tondela
21:30
Vizela
VS
Marítimo
00:00
บราก้า
VS
Arouca
02:30
ซานตาคลารา
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
ชาเวช
VS
Estrela Amadora
20:00
Farense
VS
Varzim
00:00
Trofense
VS
Académica

155 Romania - Liga 1

18:30
Sepsi
VS
Chindia Târgovişte
23:30
Universitatea Craiova
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Rostov
20:30
Arsenal Tula
VS
คราสโนดาร์
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Rubin Kazan'

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Dundee United

296 Serbia - Super Liga

20:00
Radnički Kragujevac
VS
Proleter Novi Sad
22:00
Spartak Subotica
VS
Kolubara
00:05
Mladost Lučani
VS
Radnik Surdulica

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Železničar Pančevo
VS
Loznica
22:00
Mladost Novi Sad
VS
Žarkovo
22:00
Mačva Šabac
VS
Budućnost Dobanovci
22:00
Grafičar
VS
Rad Beograd
22:00
Zlatibor Čajetina
VS
Timok
23:00
Javor Ivanjica
VS
Radnički Sr. Mitrovica

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Petržalka akadémia
VS
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Mura
VS
Domžale
01:15
Aluminij
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Krško
VS
Bilje
22:00
NŠ Drava
VS
Gorica
22:00
Dob
VS
Krka
22:00
Nafta
VS
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
FC Cartagena
VS
เลกาเนส
21:00
เออิบาร์
VS
เรอัล บายาโดลิด
23:15
UD Ibiza
VS
ลูโก
23:15
เรอัลซาราโกซา
VS
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

22:30
Kalmar
VS
Hammarby
22:30
Varberg BoIS
VS
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Hammarby W
VS
Vittsjo W
18:00
Umea W
VS
Rosengard W
20:00
AIK W
VS
Djurgarden W
20:00
KIF Orebro W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Kristianstads W
VS
Brommapojkarna W
20:00
Pitea W
VS
Eskilstuna United W

47 Sweden - Superettan

18:00
Brage
VS
Örgryte
20:00
Utsikten
VS
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Örebro Syrianska
VS
Piteå
21:00
Forward
VS
Umeå
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Vasalund
21:00
Sylvia
VS
Gefle
22:00
Sandviken
VS
Hammarby Talang

62 Switzerland - Super League

19:15
Grasshopper
VS
Sion
21:30
Lausanne Sport
VS
บาเซิ่ล
21:30
Luzern
VS
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Altay
VS
Giresunspor
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
Rizespor
23:00
เบซิคตัส
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

20:00
İstanbulspor
VS
Adanaspor
20:00
Kocaelispor
VS
Altınordu
20:00
Balıkesirspor
VS
Bandırmaspor
20:00
Denizlispor
VS
Menemen Belediyespor
20:00
Keçiörengücü
VS
Manisa BBSK
20:00
Gençlerbirliği
VS
BB Erzurumspor
20:00
Bursaspor
VS
Ümraniyespor
20:00
Boluspor
VS
Samsunspor
20:00
Tuzlaspor
VS
Eyüpspor

44 Argentina - Superliga

02:00
Talleres Córdoba
VS
Sarmiento
02:00
Argentinos Juniors
VS
Unión Santa Fe
02:00
Defensa y Justicia
VS
Patronato
02:00
Gimnasia La Plata
VS
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

21:00
Brown de Adrogué
VS
Atletico Mitre
01:00
Guillermo Brown
VS
Independiente Rivadavia
02:00
Gimnasia Mendoza
VS
Deportivo Morón
02:00
Chaco For Ever
VS
Estudiantes Río Cuarto
04:35
Chacarita Juniors
VS
Ferro Carril Oeste
05:00
Club Atlético Güemes
VS
Flandria

5 Brazil - Serie A

21:00
ฟลาเมงโก
VS
Botafogo
02:00
Palmeiras
VS
Fluminense
02:00
Atlético GO
VS
Goiás
04:00
Bragantino
VS
Corinthians
04:00
Santos
VS
Cuiabá
05:00
Juventude
VS
Internacional
05:00
Fortaleza
VS
São Paulo

5 Brazil - Serie B

02:00
Guarani
VS
Ponte Preta
02:00
Cruzeiro
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie C

21:00
Ypiranga Erechim
VS
Floresta
01:00
Uniclinic
VS
Figueirense
03:00
ABC
VS
Volta Redonda
05:00
Paysandu
VS
Botafogo SP

80 Chile - Primera Division

23:00
Palestino
VS
Antofagasta
04:30
Ñublense
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

07:00
Deportes Santa Cruz
VS
Recoleta
02:00
Magallanes
VS
Unión San Felipe
02:00
Fernández Vial
VS
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Jaguares de Córdoba
VS
Independiente Medellín
02:00
Cortuluá
VS
Junior FC
04:05
Envigado
VS
Rionegro Águilas
06:10
Millonarios
VS
Deportes Tolima

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Guadalupe
VS
Pérez Zeledón
09:00
Deportivo Saprissa
VS
ADR Jicaral
04:00
Sporting San José
VS
Grecia
06:00
Alajuelense
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Emelec
VS
Mushuc Runa
02:00
Universidad Católica
VS
Gualaceo
04:30
LDU Quito
VS
9 de Octubre

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Achuapa
VS
Municipal
00:00
Santa Lucia
VS
Iztapa
00:00
Comunicaciones
VS
Xelajú
00:00
Antigua GFC
VS
Malacateco
00:00
Guastatoya
VS
Cobán Imperial
00:00
Solola
VS
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Marquense
VS
Mixco
04:00
San Pedro
VS
Xinabajul

458 Mexico - Liga MX

08:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Atlético San Luis
05:00
Puebla
VS
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

04:00
Celaya
VS
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

05:00
Walter Ferreti
VS
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Guaireña
VS
Sol de América
06:15
Guaraní
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

07:30
César Vallejo
VS
UTC Cajamarca
23:00
Carlos Stein
VS
Academia Cantolao
01:15
Deportivo Municipal
VS
Sport Huancayo
03:00
ADT
VS
Sporting Cristal
03:30
Ayacucho
VS
Carlos Mannucci
06:00
Deportivo Binacional
VS
Melgar

338 Peru - Segunda Division

03:00
Santos
VS
Comerciantes Unidos
03:30
Union Huaral
VS
Juan Aurich
03:30
Santa Rosa PNP
VS
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

23:00
Rentistas
VS
Boston River
01:30
Danubio
VS
Cerro Largo
05:00
Peñarol
VS
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ซินซินนาติ
07:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
โคโลราโด ราปิดส์
10:00
ลอสแอนเจลิส
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
03:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
04:00
Nashville SC
VS
รีล ซอลต์ เลค
06:35
Austin
VS
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Tulsa Roughnecks
VS
Detroit City
08:30
El Paso Locomotive
VS
LA Galaxy II
09:00
Monterey Bay
VS
Las Vegas Lights
09:00
Orange County
VS
Oakland Roots
09:30
Phoenix Rising
VS
San Antonio
00:00
New York RB II
VS
Sacramento Republic

146 South Africa - Premier League

22:30
Kaizer Chiefs
VS
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
Sagrada Esperança
21:30
Desportivo Huíla
VS
Recreativo do Libolo
22:00
1º de Agosto
VS
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Douanes
VS
ASEC Koudougou
23:00
Police
VS
SONABEL
23:00
Etoile Filante
VS
ASFA-Yennenga
23:00
ASK
VS
ASFB
23:00
RCK
VS
Kiko
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Majestic
23:00
วิเทสส์
VS
Royal
23:00
USFA
VS
Salitas
23:00
Police
VS
Douanes
23:00
SONABEL
VS
ASEC Koudougou
23:00
ASFB
VS
ASFA-Yennenga
23:00
Etoile Filante
VS
ASK
23:00
Majestic
VS
Kiko
23:00
RCK
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Salitas
VS
Royal
23:00
วิเทสส์
VS
USFA

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
AFAD
VS
SOL
01:00
Abengourou
VS
ASEC Mimosas

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
Karela
22:00
Dreams
VS
Real Tamale
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
King Faisal
22:00
Medeama
VS
Ashanti Gold
22:00
Elmina Sharks
VS
WAFA
22:00
Asante Kotoko
VS
Aduana Stars

1179 Kenya - Premier League

17:00
Kariobangi Sharks
VS
Vihiga Bullets
18:00
Nzoia United
VS
Police
19:00
Tusker
VS
Homeboyz
19:00
KCB
VS
Talanta
19:00
Gor Mahia
VS
Leopards

26 Mali - Premiere Division

00:00
Onze Créateurs
VS
Bakaridjan
00:00
ASKO
VS
Douannes de Sikasso
02:00
Réal Bamako
VS
Black Stars

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Hassania Agadir
VS
Chabab Mohammédia
00:15
Khouribga
VS
FUS Rabat
02:30
Riadi Salmi
VS
Mouloudia Oujda

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Moghreb Tétouan
VS
UTS Rabat
23:00
Raja Beni Mellal
VS
CR Khemis Zemamra
23:00
Stade Marocain
VS
El Massira

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Teungueth
VS
Mbour Petite Côte
00:00
CNEPS Excellence
VS
Pikine
00:00
ASEC Ndiambour
VS
Jaraaf
00:00
Guédiawaye
VS
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Coastal Union
VS
Polisi Tanzania
23:00
Simba
VS
Ruvu Shooting

2568 Zambia - Super League

20:00
Prison Leopards
VS
Kafue Celtic
20:00
Chambishi
VS
Kabwe Warriors
20:00
Green Eagles
VS
Forest Rangers
20:00
Indeni
VS
Red Arrows
20:00
Konkola Blades
VS
Buildcon
20:00
ZESCO United
VS
Zanaco
20:00
Green Buffaloes
VS
Power Dynamos
20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Nkwazi
20:00
Nkana
VS
Lusaka Dynamos

2931 Andorra - Primera División

16:00
FC Santa Coloma
VS
Carroi
18:30
Ordino
VS
Engordany
21:00
UE Santa Coloma
VS
Sant Julià
23:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Atlètic Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

17:00
La Massana
VS
Extremenya

97374 Jordan - Premier League

23:00
Al Sareeh
VS
Moghayer Al Sarhan

1439 Tunisia - Ligue 1

22:00
Club Africain
VS
ES Tunis

155043 Bangladesh - Premier League

16:45
Mohammedan Dhaka
VS
Abahani Chittagong
16:45
Swadhinata KS
VS
Baridhara

1004 Canada - PCSL

02:50
Mid Isle Highlanders
VS
Port Moody Rangers
06:30
Koinonia
VS
Khalsa

712 Korea Republic - K-League 1

11:30
Gangwon
VS
Ulsan
12:00
Daegu
VS
Suwon Bluewings
14:30
Seoul
VS
Suwon
14:30
Incheon United
VS
Jeonbuk Motors
17:00
Jeju United
VS
Sangju Sangmu
17:00
Pohang Steelers
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

13:00
Paju Citizen
VS
Cheongju
13:00
Cheonan City
VS
Siheung Citizen
15:00
Ulsan Citize
VS
Gimhae City

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Terengganu City II
VS
Kelantan

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Deportivo Muñiz
VS
Mercedes
01:30
ลูกาโน
VS
Argentino Rosario

919 Armenia - Armenian Cup

22:00
Noravank
VS
Urartu

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
USV Hercules
VS
Blauw Geel '38
19:00
ADO '20
VS
Hollandia
19:00
HV & CV Quick
VS
DEM
19:00
Westlandia
VS
Hoogland
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Dongen
19:00
GVV Unitas
VS
EVV
19:30
Groene Ster
VS
HSC '21
19:30
OSS '20
VS
Gemert
19:30
UNA
VS
OFC Oostzaan

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Bolívar
VS
The Strongest
02:00
Always Ready
VS
Santa Cruz
04:15
Wilstermann
VS
Aurora
06:30
Blooming
VS
Oriente Petrolero

147 Africa - CAF Confederations Cup

20:00
TP Mazembe
VS
RSB Berkane
23:00
Al Ahli Tripoli
VS
Orlando Pirates

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Excelsior Biévène
VS
Houdeng
20:00
Antoing
VS
Molenbaix
20:00
Hornu
VS
Péruwelz
20:00
Ransart
VS
Gilly
20:00
Le Roeulx
VS
Montignies
20:00
Snef-Tyber
VS
Morlanwelz
20:00
Belœil
VS
RAS Monceau
20:00
Solre-sur-Sambre
VS
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Elsautoise
20:00
Ster-Francorchamps
VS
FC Du Geer
20:00
Weywertz
VS
Beaufays
20:00
Aubel
VS
Rechain
20:00
Etoile de Faimes
VS
Jehaytois
20:00
Malmundaria
VS
JS Fizoise
20:00
Pontisse Cite
VS
UCE Liège
20:00
Mélen-Micheroux
VS
La Calamine

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Dunav 2010
VS
Chernolomets
21:00
Ustrem Donchevo
VS
Septemvri Tervel

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Karlovy Vary
15:15
Slavia Praha II
VS
Motorlet Praha
15:15
Pardubice II
VS
Ústí nad Orlicí
15:15
Dukla Praha II
VS
Bohemians 1905 II
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Příbram II
22:00
Sokol Brozany
VS
Jablonec II
22:00
Sokol Zápy
VS
Slovan Velvary

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Znojmo
VS
Hlučín
15:15
Uničov
VS
Frýdek-Místek
15:15
Blansko
VS
Sigma Olomouc II
15:15
Vysočina Jihlava II
VS
Banik Ostrava II
15:15
Velké Meziříčí
VS
Hanácká
15:30
Zlín II
VS
Uherský Brod
21:30
Dolní Benešov
VS
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Slavoj Mýto
VS
Petřín Plzeň
22:00
Sokol Lom
VS
Jindrichuv Hradec

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Hlinsko
VS
Poříčany
22:00
Čáslav
VS
Sparta Kutná Hora
22:00
Kolín
VS
Dvůr Králové
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Skaštice
21:30
Tatran Všechovice
VS
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Velka Bites
VS
Ždírec nad Doubravou
21:30
Slavoj Polná
VS
Břeclav
21:30
Sokol Tasovice
VS
Zbrojovka Brno II
21:30
Humpolec
VS
Sokol Lanžhot

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
Ringkøbing
VS
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

17:00
GBK
VS
Vaajakoski
18:00
OLS
VS
VIFK
22:00
FC Komeetat
VS
Kraft
22:00
JS Hercules
VS
OTP
22:30
Futura
VS
PeKa
22:30
KäPa
VS
Atlantis
22:30
VJS
VS
Jazz
22:30
MuSa
VS
Tampere United
22:30
Honka Akatemia
VS
I-Kissat
05:00
Ilves II
VS
EPS

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Vaulx
VS
Clermont II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Montargis
20:00
J3 Amilly
VS
Chateauroux II
20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
C' Chartres II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Puskás II
VS
Andráshida
16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Balatonfuredi
16:00
Gyirmót II
VS
SC Sopron
19:00
Veszprém
VS
BVSC
22:00
Komárom
VS
Videoton II
22:00
Érdi VSE
VS
Nagykanizsai ULE
22:00
Gardony
VS
Tatabánya
22:00
MTE 1904
VS
Papai Perutz
22:00
Kelen
VS
Gyori ETO II
23:00
Bicskei
VS
Kaposvári Rákóczi

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Bra
VS
Casale
21:00
Asti
VS
Lavagnese
21:00
Borgosesia
VS
Gozzano
21:00
Chieri
VS
Novara
21:00
Città di Varese
VS
Saluzzo
21:00
Derthona
VS
Sanremo
21:00
Pro Imperia
VS
Fossano
21:00
Ligorna
VS
PDHAE
21:00
RG Ticino
VS
Vado
21:00
Sestri Levante
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Arconatese
VS
Castellanzese
21:00
Caravaggio
VS
Legnano
21:00
Folgore Caratese
VS
Sangiuliano City
21:00
Leon
VS
Casatese
21:00
Real Calepina
VS
Crema
21:00
Sona
VS
Brusaporto
21:00
Adrense
VS
Breno
21:00
Villa d'Almè
VS
Olginatese
21:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Desenzano Calvina
21:00
Vis Nova Giussano
VS
Pontisola

251 Italy - Serie D: Girone C

21:00
Adriese
VS
Este
21:00
Marignanese
VS
Montebelluna
21:00
Cjarlins Muzane
VS
Delta Calcio Rovigo
21:00
Spinea
VS
Dolomiti Bellunesi
21:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Campodarsego
21:00
Levico
VS
Ambrosiana
21:00
Luparense
VS
Cartigliano
21:00
Mestre
VS
Caldiero Terme
21:00
San Martino Speme
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

22:00
Aglianese
VS
Sasso Marconi
22:00
Alcione
VS
Lentigione
22:00
Athletic Carpi
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
22:00
Borgo San Donnino
VS
Sammaurese
22:00
Correggese
VS
Prato
22:00
Cavenago Fanfulla
VS
Bagnolese
22:00
Mezzolara
VS
Forlì
22:00
Ravenna
VS
Progresso
22:00
Real Forte Querceta
VS
Tritium
22:00
Rimini
VS
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Cannara
VS
Tiferno Lerchi
21:00
Cascina
VS
Montespaccato
21:00
Flaminia
VS
San Donato Tavarnelle
21:00
Lornano Badesse
VS
Arezzo
21:00
Pianese
VS
Poggibonsi
21:00
FC Rieti
VS
Gavorrano
21:00
Scandicci
VS
Pro Livorno
21:00
Sporting Trestina
VS
Foligno
21:00
Unipomezia
VS
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Castelnuovo Vomano
VS
Tolentino
21:00
Matese
VS
Recanatese
21:00
Vastese
VS
Atletico
21:00
Vastogirardi
VS
Porto D' Ascoli
21:00
Sambenedettese
VS
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Audace Cerignola
VS
Brindisi
21:00
Bisceglie
VS
Molfetta Calcio
21:00
Casarano
VS
Città di Fasano
21:00
Casertana
VS
Rotonda
21:00
Gravina
VS
San Giorgio
21:00
Lavello
VS
Francavilla
21:00
Nardò
VS
Sorrento
21:00
Team Altamura
VS
Nola 1925
21:00
Mariglianese
VS
Nocerina
21:00
Virtus Matino
VS
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Biancavilla
VS
Giarre
21:00
Cavese
VS
Città Di Sant’Agata
21:00
Lamezia Terme
VS
Trapani 1905
21:00
Gelbison
VS
Sancataldese
21:00
Licata
VS
Troina
21:00
Paternò
VS
Acireale
21:00
Portici
VS
Rende
21:00
Aversa Normanna
VS
Cittanova Interpiana
21:00
San Luca
VS
Santa Maria Cilento
21:00
FC Messina
VS
Biancavilla

1578 Norway - 2. Division - Group 1

19:00
Odd II
VS
Staal Jørpeland
21:00
Arendal
VS
Sotra
21:30
Egersund
VS
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

19:30
Kjelsås
VS
Hødd
21:00
Tromsdalen
VS
Asker

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Radunia Stężyca
VS
Pogoń Siedlce

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Radnički Svilajnac
VS
Sloga Leskovac
22:00
Buducnost Popovac
VS
Jedinstvo Paraćin
22:00
Hajduk Veljko
VS
Radnički Pirot
23:00
Trajal Krusevac
VS
Vlasina

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
Imeľ
VS
Marcelová
21:30
Veľké Ludince
VS
Beluša
21:30
Lednické Rovne
VS
Povazska Bystrica
21:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Spartak Myjava
21:30
Galanta
VS
Castkovce
21:30
Slovan Levice
VS
Nové Mesto nad Váhom

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Uppsala
VS
Rågsved
19:00
Akropolis
VS
Skiljebo
20:00
Stocksund
VS
Korsnäs IF FK

47 Sweden - Division 2: Norrland

20:00
IFK Luleå
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Karlskrona
VS
Räppe
23:00
Asarum
VS
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

21:00
Nyköping
VS
Enskede
22:00
Värmbols
VS
Huddinge
22:00
IFK Eskilstuna
VS
Sleipner

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:30
Sävedalen
VS
Torslanda
19:00
Eskilsminne
VS
Varbergs GIF

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Guarany de Sobral
VS
Guarani de Juazeiro

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Veranópolis
VS
Cruzeiro RS
01:00
Gaucho
VS
Passo Fundo
01:00
Santa Cruz RS
VS
Avenida
01:30
Brasil Farroupilha
VS
Glória
01:30
Inter Santa Maria
VS
Guarani RS
02:00
São Gabriel
VS
Pelotas

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
AA Iguaçu
VS
PSTC
01:30
Andraus Brasil
VS
Laranja Mecânica
01:30
Apucarana
VS
Toledo Brazil
01:30
Verê
VS
Foz do Iguaçu
04:00
Aruko Sports
VS
Prudentópolis

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:30
Talleres Remedios
VS
Defensores Unidos
01:30
Cañuelas
VS
Fénix
01:30
JJ Urquiza
VS
San Miguel
01:30
Colegiales
VS
UAI Urquiza
01:30
Deportivo Merlo
VS
Villa San Carlos

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
La Fama
VS
RCA

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
Macarthur
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:20
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Flamurtari
VS
Luzi 2008
20:00
Ada Velipojë
VS
Gramozi Ersekë
20:00
Oriku
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Devolli
VS
Labëria

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra FC
VS
Belconnen United
12:00
Gungahlin
VS
O'Connor Knights

98 Australia - New South Wales

15:30
Sydney II
VS
Rockdale City Suns

748 Latvia - Latvian Cup

18:00
Augšdaugava
VS
Ogre United
22:00
Dobele Allegro
VS
Bauskas / Mēmele
23:30
Kengaroos
VS
Varakļāni

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Stirling Lions

98 Australia - Npl Queensland

12:00
Brisbane City
VS
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
SC Wanderers
VS
Brisbane Roar II

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Dessel Sport
VS
Dender
20:00
Liège
VS
Knokke

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Genoa U19
VS
Empoli U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Tarnovia Tarnów
16:45
GKS Katowice W
VS
UKS SMS Lodz W

251 Italy - Primavera 2

16:30
Udinese U19
VS
Cesena U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Liberec W
VS
Plzen W
19:00
Slovacko W
VS
Horní Heršpice
20:30
Pardubice W
VS
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Legia U18
VS
Gornik Z. U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Black Leopards
VS
Venda FC
20:00
Cape Town Spurs
VS
University of Pretoria
20:00
Free State Stars
VS
Polokwane City
20:00
Hungry Lions
VS
Cape Town All Stars
20:00
JDR Stars
VS
Pretoria Callies
20:00
Jomo Cosmos
VS
Platinum City Rovers
20:00
TTM
VS
Uthongathi
20:00
TS Sporting
VS
Richards Bay

716 Nigeria - Npfl

22:00
Lobi Stars
VS
Katsina United
22:00
Akwa United
VS
Enyimba
22:00
Gombe United
VS
Sunshine Stars
22:00
Shooting Stars
VS
Niger Tornadoes
22:00
Kano Pillars
VS
Kwara United
22:00
Rivers United
VS
MFM
22:00
Wikki Tourist
VS
Akwa Starlets
22:00
Nasarawa United
VS
Plateau United

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Llapi
VS
Gjilani
20:00
Drita
VS
Dukagjini
20:00
Ulpiana
VS
Prishtina
20:00
Malisheva
VS
Drenica
20:00
KF Feronikeli
VS
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:00
Lausanne II
VS
Meyrin
19:30
Münsingen
VS
Buochs
20:30
Kosova
VS
Grasshopper II

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Differdange 03
VS
Mondorf-les-Bains
21:00
UNA Strassen
VS
Hostert
21:00
Swift Hesperange
VS
Jeunesse d'Esch
21:00
Rodange
VS
F91 Dudelange

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:00
Admira II
VS
Stripfing

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Broadmeadow Magic
VS
Valentine
11:00
Weston Bears
VS
Charlestown City Blues
13:30
Edgeworth Eagles
VS
Hamilton Olympic

482134 Lesotho - Premier League

18:00
Matlama
VS
Bantu
19:00
Lioli
VS
Likhopo
19:00
Liphakoe Football Club
VS
Lesotho Defence Force
19:00
LMPS
VS
Manonyane
19:00
Lifofane
VS
Mazenod

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Concorde
VS
Police
01:00
Nouakchott King's
VS
AC Douane

3039 Togo - Championnat National

22:00
Gomido
VS
ASKO de Kara
22:00
Togo Port
VS
Kara
22:00
Binah
VS
Dynamic Togolais

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

17:00
Be1 NFA
VS
Hegelmann Litauen
18:30
Žalgiris
VS
Džiugas Telšiai
20:00
Medžiai Vilnius
VS
Banga

1560 Congo - Ligue 1

20:00
CARA Brazzaville
VS
Diables Noirs
21:00
V.Club Mokanda
VS
Nouvelle Génération
22:00
Kondzo
VS
Étoile du Congo

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Norrköping W
VS
Gamla Upsala W
19:00
Lidköping W
VS
IFK Sundsvall W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
LD Maputo
VS
Matchedje de Mocuba
20:00
ENH Vilankulo
VS
Costa do Sol
20:00
Ferroviário Maputo
VS
Ferroviario Beira
20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Incomáti
20:00
Ferroviário Nacala
VS
Ferroviário Nampula

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
HJK W
VS
PK-35 Vantaa W

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Sevilla W
VS
Huelva W
17:00
Atletico Madrid W
VS
Eibar W
17:00
Atletico Granadilla W
VS
Real Sociedad W
17:00
Valencia W
VS
Real Madrid W
17:00
Villarreal W
VS
Real Betis W
21:00
Madrid CFF W
VS
Levante W
21:00
Rayo Vallecano W
VS
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
St. Gallen W
VS
Basel W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Brondby W
VS
Køge

17 France - Division 1 Women

19:45
Lyon W
VS
Paris W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Verona W
VS
Lazio W
19:30
Pomigliano W
VS
Fiorentina W
19:30
Empoli W
VS
Napoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
América W
VS
Pachuca W

119 Georgia - Liga 3

19:30
Merani Tbilisi II
VS
Gori

32 Spain - Tercera - Playoffs

17:00
Marbella
VS
Almería II
17:00
Sporting Gijon II
VS
Caudal
17:00
Las Rozas
VS
Alcobendas Sport
17:00
Manacor
VS
Llosetense
17:00
Illueca
VS
Binéfar
22:00
Poblense
VS
Platges de Calvià
22:00
Racing Murcia
VS
UCAM Murcia II
22:00
Utebo
VS
Robres
22:30
Beasain
VS
Basconia
23:00
Huétor Tájar
VS
At. Malagueño
23:00
Lealtad
VS
Llanes
23:00
San Cristobal
VS
Girona II
23:00
Ourense CF
VS
Barco
23:00
Madrid 2021 FP
VS
Alcorcón II
23:00
Anguiano
VS
Varea
23:30
Real Ávila
VS
Mirandés II
00:00
Illescas
VS
Villarrobledo
00:00
Escobedo
VS
Naval
00:00
Moralo
VS
Llerenense
00:45
Cartagena II
VS
La Union Atletico

3483 USA - USL League One

09:00
Tucson
VS
North Carolina
09:30
Central Valley Fuego
VS
Greenville Triumph

155 Romania - Liga 2

16:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Unirea Slobozia

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Niort II
VS
Cognac

2507 Gambia - GFA League

23:30
Sporting Real FC
VS
Armed Forces
23:30
Real de Banjul
VS
GAMTEL
23:30
Banjul
VS
GPA

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Fernandópolis
VS
Penapolense
20:00
Inter de Bebedouro
VS
Catanduva
20:00
Assisense
VS
VOCEM
20:00
Taquaritinga
VS
Batatais
20:00
Uniao Sao Joao
VS
Amparo
20:30
Santacruzense
VS
Grêmio Prudente
01:00
Itararé
VS
Osvaldo Cruz
01:00
São Carlos
VS
Francana
01:00
Mauaense
VS
Mauá
01:00
ECUS
VS
Colorado Caieiras

49477 ไทย ลีก คัพ

18:30
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

251 Italy - Serie C Play-offs

22:30
Triestina
VS
Palermo
23:00
Foggia
VS
Virtus Entella
23:00
Juventus U23
VS
Renate
00:00
Pescara
VS
FeralpiSalò
01:00
Monopoli
VS
Cesena

401 Slovakia - Youth League

16:00
Senica U19
VS
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:00
Avondale Heights U21
VS
Heidelberg United U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Harima W
VS
Kamogawa W
11:00
Speranza W
VS
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Johansen
VS
East End Tigers
23:15
Kallon
VS
Mighty Blackpool

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Nenzing
VS
Höchst

80 Chile - Segunda División

08:00
San Marcos
VS
Rodelindo Román
23:00
Real San Joaquín
VS
Independiente
02:00
General Velásquez
VS
Concepcion
02:30
Iberia
VS
Lautaro de Buin

453172 Macao - Primeira Division

17:00
Casa de Portugal
VS
Lun Lok
19:00
CFB Macau
VS
Sporting Macau

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Afturelding W
VS
Thor Akureyri W

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
10:00
Diavorosso Hiroshima W
VS
Veertien Mie W
10:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
VS
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Tsukuba Ladies W
VS
Yunogo Belle W

1233 Finland - Kolmonen

22:30
Warkaus
VS
Jyväskylä Blackbird

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

16:00
East Timor U23
VS
Myanmar U23
19:00
เวียดนาม
VS
Philippines U23

212 Belarus - Second Division - Brest Region

18:00
Kobrin
VS
Dinamo Malorita

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

18:00
Polotsk
VS
Veles 2020
19:00
Postavy
VS
Niva Tolochin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

21:00
FSK Dyatlovo
VS
Svislach

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

19:00
Partizan Salihorsk
VS
Kronon

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

19:00
Servolyuks
VS
SOZh Krichev
21:00
Krasnopole
VS
Kirovsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

17:00
Zenit II
VS
Chertanovo
18:00
Baltika BFU
VS
Khimik Dzerzhinsk

227 Russia - FNL 2 - Group 3

18:00
Fakel II
VS
Metallurg Vidnoye

227 Russia - FNL 2 - Group 4

17:00
Tyumen
VS
Dinamo Barnaul
17:00
Novosibirsk
VS
Spartak Tuymazy
18:00
Zvezda Perm
VS
Irtysh
18:00
Lada Tolyatti
VS
Amkar Perm'
19:00
Zenit Izhevsk
VS
Chelyabinsk
19:00
Orenburg II
VS
Ural 2
21:00
Nosta
VS
Volga Ulyanovsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Marina Sport U19
VS
Atlético Perines U19
17:00
Celta de Vigo U19
VS
Pabellón Ourense U19
17:00
Bansander U19
VS
Bezana U19
21:00
Sporting Gijón U19
VS
Pontevedra U19
21:00
Ural U19
VS
Covadonga U19
21:00
Compostela U19
VS
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

16:30
Oberena U19
VS
Mutilvera U19
16:45
Pamplona U19
VS
Txantrea U19
17:00
Villegas U19
VS
Osasuna U19
17:00
Athletic Club U19
VS
Eibar U19
17:45
Danok Bat U19
VS
Antiguoko U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

23:00
Atlético Baleares U19
VS
Barcelona U19
23:15
Cornellà U19
VS
Espanyol U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

16:30
San Félix U19
VS
Atlético Jaén U19
17:00
Coria U19
VS
Vázquez Cultural U19
17:00
Málaga U19
VS
Tomares U19
17:15
Tiro de Pichón U19
VS
Real Betis U19
22:00
Córdoba U19
VS
Recreativo Huelva U19
23:00
Granada U19
VS
Calavera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Real Valladolid U19
VS
Leganés U19
17:00
Badajoz U19
VS
Real Madrid U19
21:00
Fuenlabrada U19
VS
Trival Valderas U19
21:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Unión Adarve U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Cultural Leonesa U19
23:00
Atl. Madrid U19
VS
Burgos CF U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

18:00
Marino U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Atlético GC U19
VS
Águilas SA U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
La Nucía U19
VS
Levante U19
21:00
Torre Levante U19
VS
Alboraya U19

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
HauPa
VS
PonPa
21:00
Roi United
VS
PS Kemi