lsm99

ตารางบอล 11 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เชลซี
01:45
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
นอริชซิตี
01:45
วัตฟอร์ด
VS
เอฟเวอร์ตัน
02:15
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

01:00
อาแจกซ์
VS
ฮีเรนวีน
01:00
SC Cambuur
VS
วิลเลม ทเว
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
วิเทสส์
01:00
Go Ahead Eagles
VS
เฟเยนูร์ด
01:00
พีเอสวี
VS
NEC
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
Heracles Almelo
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
พีอีซี ซโวลล์
01:00
ทเวนเต้
VS
โกรนิงเงิน
01:00
อูเทรชท์
VS
AZ

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

00:00
นีซ
VS
แซงต์ เอเตียน
02:00
น็องต์
VS
แรนส์

32 ลาลีกา สเปน

00:00
โอซาซูนา
VS
เกตาเฟ่
00:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เอสปันญ่อล
01:30
เซบีย่า
VS
มาจอร์กา
02:30
เอลเช่
VS
แอตเลติโก มาดริด

462 England - National League

01:45
Stockport County
VS
Torquay United

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:30
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Backnang
00:00
CfR Pforzheim
VS
Oberachern
00:30
Bruchsal
VS
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

23:30
Bischofswerdaer FV
VS
International Leipzig

919 Armenia - Premier League

22:30
Ararat
VS
Noravank
22:30
Urartu
VS
BKMA

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

19:00
FK Qəbələ II
VS
Qarabağ II
19:00
Sabah II
VS
Sumqayıt II
19:00
Zaqatala
VS
Kapaz
19:00
MOIK
VS
Neftchi II
19:00
Zira II
VS
Keşlə II
19:00
Səbail II
VS
Turan

556 Belgium - Pro League

01:30
คลับ บรูกก์
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Tuzla City
VS
Sloboda Tuzla
22:00
Radnik Bijeljina
VS
Leotar
22:00
Rudar Prijedor
VS
Posusje
00:00
Borac Banja Luka
VS
Siroki Brijeg

245 Czech Republic - Fortuna Liga

00:00
Baník Ostrava
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Hradec Králové
VS
Viktoria Plzeň
00:00
Sparta Praha
VS
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Táborsko
VS
Viktoria Žižkov
22:00
Prostějov
VS
Varnsdorf
22:00
Vysočina Jihlava
VS
Příbram
22:00
Lisen
VS
Sparta Praha II
22:00
Opava
VS
Ústí nad Labem
22:00
Chrudim
VS
Zbrojovka Brno
22:00
Třinec
VS
Vyškov
22:00
Dukla Praha
VS
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:00
SønderjyskE
VS
Nordsjælland
23:00
Randers
VS
AaB
01:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Silkeborg

1233 Finland - Ykkonen

22:00
SJK Akatemia
VS
PK-35

1233 Finland - Finland Cup

22:00
Ilves II
VS
Ilves

125 Greece - Super League

22:30
PAOK
VS
Aris
23:30
AEK Athens
VS
PAS Giannina
01:00
โอลิมเปียกอส
VS
Panathinaikos

674 Hungary - Hungarian Cup

00:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Paksi SE

1796 Iceland - Pepsideild

01:00
ÍBV
VS
KR
02:15
KA
VS
FH
02:15
Valur
VS
ÍA
02:15
Breidablik
VS
Stjarnan

251 โกปปาอีตาเลีย

02:00
ยูเวนตุส
VS
อินเตอร์ มิลาน

748 Latvia - Virsliga

22:00
Rīgas FS
VS
Metta / LU

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Molde
VS
Odd

1578 Norway - NM Cup

22:45
Surnadal
VS
Kristiansund

155 Romania - Romania Cup

23:30
Argeş
VS
Voluntari

227 Russia - FNL

22:00
Metallurg Lipetsk
VS
Torpedo Moskva
23:00
Fakel
VS
KAMAZ

227 Russia - Russian Cup

23:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Yenisey

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:30
Dundee United
VS
เซลติก
01:45
Motherwell
VS
Hearts
01:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Ross County
01:45
St. Johnstone
VS
Aberdeen
01:45
St. Mirren
VS
Livingston

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

00:00
AIK
VS
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

23:30
Djurgarden W
VS
Umea W
00:00
IFK Kalmar W
VS
Vittsjo W

62 Switzerland - Super League

01:30
Servette
VS
ลูกาโน
01:30
Sion
VS
Luzern

404 Turkey - Turkish Cup

00:30
Sivasspor
VS
Alanyaspor

44 Argentina - Superliga

07:30
Boca Juniors
VS
Defensa y Justicia
05:15
Estudiantes
VS
Argentinos Juniors

5 Brazil - Serie A

06:30
Bragantino
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Athletico PR
VS
Tocantinópolis
05:00
Ceará
VS
Tombense
05:00
Juazeirense
VS
Palmeiras
05:30
ฟลาเมงโก
VS
Altos

80 Chile - Primera B

02:30
Barnechea
VS
Deportes Iquique
05:00
Recoleta
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Real Cartagena
VS
Llaneros

353 Colombia - Copa Betplay

02:00
Tigres
VS
Independiente Medellín
05:00
Atlético Bucaramanga
VS
La Equidad
06:00
Once Caldas
VS
Atlético Nacional
06:00
Jaguares de Córdoba
VS
Millonarios

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
ADR Jicaral
VS
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

05:00
9 de Octubre
VS
Guayaquil City

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Santa Lucia
VS
Comunicaciones
04:00
Achuapa
VS
Municipal

1190 Paraguay - Division 1

07:00
Libertad
VS
Tacuary
05:00
Olimpia
VS
Sol de América

3483 USA - US Open Cup

07:00
Inter Miami
VS
Tormenta
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:30
ลอสแอนเจลิส
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
05:30
Richmond Kickers
VS
Charlotte
06:00
นิวยอร์กซิตี
VS
Rochester Rhinos
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ซินซินนาติ

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
ASEC Mimosas
VS
Stella

886 Egypt - Premier League

21:00
Al Masry
VS
Ghazl El Mehalla
23:30
Al Ittihad
VS
Smouha
02:00
Misr Lel Makasa
VS
Pyramids FC
02:00
Al Ahly
VS
Ismaily

16175 Libya - Premier League

21:30
Al Ahli Tripoli
VS
Asswehly
21:30
Alittihad Misurata
VS
Al Shat
21:30
Almahalla
VS
Al-Khmes

26 Mali - Premiere Division

23:00
Bakaridjan
VS
USC Kita
23:00
US Bougouba
VS
Yeelen Olympique
23:00
ASOM
VS
Douannes de Sikasso
00:00
Djoliba
VS
LC Ba
02:00
Police
VS
Réal Bamako

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Polisi Tanzania
VS
Dodoma Jiji
20:00
Coastal Union
VS
Biashara United
23:00
Simba
VS
Kagera Sugar

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:55
Al Ittifaq
VS
Al Hilal

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:55
Al Khaleej
VS
Jeddah
23:30
Ohod
VS
Al-Kawkab
00:50
Al Wahda
VS
Al Adalh

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Nasr
21:00
Al Ittihad Kalba
VS
Emirates
23:45
Al Wasl
VS
Al Dhafra
23:45
Al Ain
VS
Al Jazira

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Skuad Projek
VS
Perak

3995 Malaysia - Super League

19:15
Pahang
VS
Selangor United
20:00
Negeri Sembilan
VS
Johor Darul Ta'zim

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Guabirá
VS
Atlético Palmaflor
05:00
Wilstermann
VS
Always Ready

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

22:00
Sokol Brozany
VS
Slovan Liberec II

17 France - National 3: Normandie

01:00
AG Caennaise
VS
Quevilly II

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Atletico
VS
Fano
21:00
Aurora Alto Casertano
VS
Matese
21:00
Montegiorgio
VS
San Nicolò
21:00
Nereto
VS
Vastogirardi
21:00
Pineto
VS
Chieti
21:00
Porto D' Ascoli
VS
Castelnuovo Vomano
21:00
Recanatese
VS
Castelfidardo Calcio
21:00
Trastevere
VS
Vastese
23:00
Tolentino
VS
Sambenedettese

1578 Norway - 2. Division - Group 2

22:30
Bærum
VS
Levanger

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

00:00
Rosengård
VS
Ariana

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Floresta
VS
Maranguape

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Coimbra
01:30
Uniao Luziense
VS
Boa
05:00
Varginha EC
VS
Nacional AC MG
05:30
Aymorés
VS
Tupi
06:00
Uberaba
VS
Democrata SL

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
AA Iguaçu
VS
Foz do Iguaçu
01:30
Laranja Mecânica
VS
Toledo Brazil
01:30
Apucarana
VS
Aruko Sports
01:30
Prudentópolis
VS
Andraus Brasil
06:00
PSTC
VS
Verê

44 Argentina - Torneo Federal A

00:00
Crucero del Norte
VS
Central Norte
00:30
CDJU Gualeguaychu
VS
Sarmiento Resistencia
01:30
Atlético Paraná
VS
Def. de Pronunciamiento
01:30
Ciudad de Bolívar
VS
Olimpo
01:30
Sansinena
VS
Independiente Chivilcoy
02:00
Sportivo Peñarol
VS
Argentino Monte Maíz
02:00
Juventud Unida Univ.
VS
Liniers Bahía Blanca
06:00
Villa Mitre
VS
Estudiantes de San Luis
06:15
Sportivo Las Parejas
VS
San Martín Formosa
06:15
Ferro Carril Oeste LP
VS
Circulo Deportivo
06:30
Boca Unidos
VS
Douglas Haig
06:45
Gimnasia Concepción
VS
Sportivo Belgrano

3347 San Marino - Campionato

01:45
Tre Fiori
VS
Faetano
01:45
Virtus
VS
Pennarossa
01:45
Tre Penne
VS
Libertas
01:45
La Fiorita
VS
Fiorentino

1004 Canada - Championship

08:30
Cavalry
VS
Edmonton
06:00
Forge
VS
Mont-Royal Outremont

98 Australia - Npl Western Australia

18:00
Cockburn City
VS
Sorrento

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Dender
VS
Liège
01:00
Knokke
VS
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

20:30
Cagliari U19
VS
Juventus U19

2756 Malta - Fa Trophy

00:30
Floriana
VS
Hibernians

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Brno U19
17:00
Meteor Praha U19
VS
FC Fastav Zlin U19

65437 Panama - Lpf

08:00
Alianza
VS
Azuero

296 Serbia - Serbian Cup

21:30
Partizan
VS
Vojvodina
23:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Novi Pazar

98 Australia - Northern Nsw

15:30
Cooks Hill United
VS
Charlestown City Blues
16:45
Maitland
VS
Valentine

191038 Botswana - Premier League

20:00
Galaxy
VS
Mogoditshane Fighters

201580 Maldives - Male League

18:00
Club Valencia
VS
Da Grande
23:00
Eagles
VS
United Victory

227 Russia - FNL 2 - Group 1

20:30
Anzhi
VS
Alaniya Vladikavkaz II

1638 Slovenia - Slovenian Cup

01:30
Koper
VS
Bravo

3039 Togo - Championnat National

22:00
Togo Port
VS
ASKO de Kara
22:00
Gomido
VS
Binah
22:00
Kara
VS
Dynamic Togolais

47 Sweden - Elitettan Women

00:00
Jitex W
VS
Bergdalens W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

21:00
KuPS W
VS
Honka W

155 Romania - Romanian Cup Women

14:00
Selena Constanţa
VS
Vasas Femina
15:00
Universitatea Alexandria
VS
Ol. Cluj W
18:00
Fairplay Bucureşti
VS
Piros Security
21:00
Navobi Iaşi W
VS
Heniu Prundu Bârgăului

4125 Uganda - Uganda Cup

19:00
Mbarara City
VS
Vipers

44 Argentina - Reserve League

19:00
Defensa y Justicia Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.
19:00
Lanús Res.
VS
Banfield Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Steve Biko
VS
Team Rhino

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:30
Banyule City
VS
Goulburn Valley Suns
16:30
Brimbank Stallions
VS
Moreland City

401 Slovakia - Youth League

18:30
Žilina U19
VS
Senica U19

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Glentoran BU W
VS
Crusaders Strikers W
01:45
Linfield W
VS
Sion Swifts W
01:45
Mid-Ulster W
VS
Derry City W
02:00
Lisburn W
VS
Cliftonville W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Coleraine W
VS
Ballymacash W
01:30
Killen Rangers W
VS
Comber Rec. W
02:00
Foyle Belles W
VS
Larne W

1796 Iceland - 1. Deild Women

01:00
HK W
VS
Fjölnir W
02:15
Grindavík W
VS
Haukar W
02:15
Fylkir W
VS
Tindastóll W
02:15
FH W
VS
Víkingur Reykjavík W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda Lock
VS
Biwako Shiga
12:00
Kochi United
VS
Veertien Mie

1233 Finland - Kolmonen

07:00
Riverball
VS
Warkaus
23:00
Jyväskylä Blackbird
VS
JJK Jyväskylä II

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

16:00
Cambodia U23
VS
สิงคโปร์
19:00
Malaysia U23
VS
ลาว

227 Russia - FNL 2 - Group 2

18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Dinamo Moskva II
19:00
Yenisey II
VS
Krasava Odintsovo
19:30
Tver
VS
Shinnik
20:00
Kairat Moskva
VS
Volna Kovernino
23:00
Leningradets
VS
Murom

227 Russia - FNL 2 - Group 3

12:00
SKA-Energiya II
VS
Dinamo Bryansk
16:00
Dinamo Vladivostok
VS
Rodina Moskva
17:00
Strogino
VS
Avangard Kursk
17:00
Peresvet Podolsk
VS
Sokol Saratov
21:00
Salyut Belgorod
VS
Khimki 2
22:00
Saransk
VS
Ryazan

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

01:15
Oberena U19
VS
Deportivo Alavés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

23:15
Sant Andreu U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

17:15
Sevilla U19
VS
Jóvenes Promesas U19
21:15
Atlético Jaén U19
VS
Córdoba U19
22:00
Sporting Atlético U19
VS
Castilleja U19
22:00
Real Betis U19
VS
Coria U19
22:00
Recreativo Huelva U19
VS
Tiro de Pichón U19
23:00
Calavera U19
VS
San Félix U19
23:00
Tomares U19
VS
Cádiz U19
23:00
Sanluqueno U19
VS
Málaga U19
00:30
Vázquez Cultural U19
VS
Santa Fe U19
01:00
Séneca U19
VS
Granada U19
02:00
El Ejido U19
VS
Almería U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Real Madrid U19
VS
Fuenlabrada U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

21:00
Valencia U19
VS
Elche U19