lsm99

ตารางบอล 14 พ.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:45
Mansfield Town
VS
Northampton Town

462 เอฟเอคัพ

22:45
เชลซี
VS
ลิเวอร์พูล

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
VfL Wolfsburg
VS
FC Bayern München
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
SC Freiburg
20:30
FC Union Berlin
VS
VfL Bochum 1848
20:30
Borussia Mönchengladbach
VS
TSG Hoffenheim
20:30
VfB Stuttgart
VS
FC Köln
20:30
FSV Mainz 05
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
FC Augsburg
VS
SpVgg Greuther Fürth
20:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
บอร์กโดซ์
VS
ลอริยองต์
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
น็องต์
02:00
เม็ตซ์
VS
อองเช่ร์
02:00
โมนาโก
VS
แบรสต์
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
นีซ
VS
ลีลล์
02:00
แรนส์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
แซงต์ เอเตียน
VS
แร็งส์
02:00
สตราส์บูร์ก
VS
Clermont
02:00
Troyes
VS
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
เอ็มโปลี
VS
Salernitana
23:00
เวโรน่า
VS
โตริโน่
23:00
อูดิเนเซ่
VS
Spezia
01:45
โรม่า
VS
Venezia

32 ลาลีกา สเปน

23:30
เอสปันญ่อล
VS
บาเลนเซีย

479 เจลีก

12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เอฟซี โตเกียว
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
วิสเซล โคเบะ
VS
สากัน โตสู
14:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
Roasso Kumamoto
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
FC เรียวเคียว
VS
โทชิกิ SC

49477 ไทยลีก 2

18:00
ตราด เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Friendly International

04:00
Bahamas
VS
Turks and Caicos Islands

462 England - Premier League U18

17:00
Crystal Palace U18
VS
Fulham U18
18:30
Manchester United U18
VS
Nottingham Forest U18

38 Netherlands - Tweede Divisie

17:00
Jong Sparta
VS
Excelsior Maassluis
19:30
GVVV
VS
ASWH
19:30
HHC
VS
Quick Boys
19:30
Noordwijk
VS
AFC
19:30
Scheveningen
VS
Rijnsburgse Boys
20:00
Kozakken Boys
VS
Koninklijke HFC
20:00
Spakenburg
VS
IJsselmeervogels
20:30
Volendam II
VS
De Treffers
20:30
Katwijk
VS
TEC

38 Netherlands - Eredivisie Women

19:00
FC Twente W
VS
PSV W
19:00
Feyenoord W
VS
Ajax W

11 Germany - 3. Liga

18:30
Freiburg II
VS
Saarbrücken
18:30
Verl
VS
MSV Duisburg
18:30
Zwickau
VS
Würzburger Kickers
18:30
Hallescher FC
VS
Wehen Wiesbaden
18:30
Kaiserslautern
VS
Türkgücü-Ataspor
18:30
Waldhof Mannheim
VS
Havelse
18:30
1860 München
VS
Borussia Dortmund II
18:30
Eintracht Braunschweig
VS
Viktoria Köln
18:30
Viktoria Berlin
VS
Meppen
18:30
Osnabrück
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hannover 96 II
VS
Hamburger SV II
18:30
Weiche Flensburg
VS
Borussia Hildesheim
19:00
Werder Bremen II
VS
Holstein Kiel II
20:00
Oberneuland
VS
Heider SV
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Drochtersen / Assel
20:00
Jeddeloh
VS
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Heimstetten
VS
Eltersdorf
19:00
Unterhaching
VS
Rain / Lech
19:00
Memmingen
VS
Nürnberg II
19:00
Schweinfurt
VS
Illertissen
19:00
Eichstätt
VS
Augsburg II
19:00
Bayreuth
VS
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Aubstadt
VS
Schalding-Heining

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Elversberg
VS
Homburg
19:00
Kickers Offenbach
VS
FSV Frankfurt
19:00
Ulm
VS
Stuttgart II
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Sonnenhof Großaspach
19:00
Hoffenheim II
VS
TSV Steinbach
19:00
Hessen Kassel
VS
FC Gießen
19:00
Astoria Walldorf
VS
Aalen
19:00
Schott Mainz
VS
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Rödinghausen
19:00
Wuppertaler SV
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Fortuna Köln
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Borussia M'gladbach II
19:00
Homberg
VS
Alemannia Aachen
19:00
Preußen Münster
VS
Köln II
19:00
Lippstadt 08
VS
Uerdingen
19:00
Bonner SC
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Rielasingen-Arlen
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Lörrach-Brombach
19:00
SGV Freiberg
VS
Bissingen
19:00
Backnang
VS
Ilshofen
19:00
Ravensburg
VS
Freiburger FC
20:30
Linx
VS
Neckarsulmer SU
20:30
Oberachern
VS
Nöttingen
20:30
Reutlingen
VS
Bruchsal
20:30
Villingen
VS
CfR Pforzheim
22:30
Astoria Walldorf II
VS
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Eintracht Bamberg
VS
SC Feucht
19:00
Ansbach
VS
Cham
19:00
Gebenbach
VS
Würzburger FV
19:00
ATSV Erlangen
VS
TSV Abtswind
19:00
Vatan Spor
VS
Seligenporten
19:00
Karlburg
VS
Sand
19:00
Neumarkt Germany
VS
DJK Bamberg
19:00
Vilzing
VS
Bayern Hof
20:30
Ammerthal
VS
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Garching
VS
Landsberg
19:00
Kirchanschöring
VS
1860 München II
19:00
Jahn Regensburg II
VS
Pullach
19:00
Schwaben Augsburg
VS
Gundelfingen
19:00
Ismaning
VS
Kottern
19:00
Ingolstadt II
VS
Hankofen-Hailing
19:00
Deisenhofen
VS
Dachau
19:00
Schwabmünchen
VS
Hallbergmoos-Goldach
19:00
Donaustauf
VS
1880 Wasserburg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Rostocker FC
VS
Pampow
19:00
Hansa Rostock II
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Staaken
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
BSC Süd 05
VS
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
International Leipzig
VS
Budissa Bautzen
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Plauen
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Krieschow
19:00
Arnstadt
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Martinroda

2454 Albania - Superliga

22:15
Skënderbeu Korçë
VS
Laçi
22:15
Kastrioti Krujë
VS
Teuta Durrës
22:15
Egnatia Rrogozhinë
VS
Partizani Tirana
22:15
Tirana
VS
Vllaznia Shkodër
22:15
Kukësi
VS
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

22:00
Ararat-Armenia
VS
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Ried
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Admira
VS
Rheindorf Altach
22:00
Wattens
VS
Hartberg

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Osipovichy
VS
Orsha
20:00
Shakhtyor Petrikov
VS
FC Ostrovets
22:00
Naftan
VS
Smorgon

556 Belgium - Pro League

01:45
Sporting Charleroi
VS
Mechelen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Leotar
VS
Rudar Prijedor
22:00
Velez
VS
Tuzla City
22:00
Siroki Brijeg
VS
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Zvijezda Gradačac
VS
Jedinstvo Bihac
22:00
Orasje
VS
Tomislav
22:00
Igman Konjic
VS
Radnik Hadžići
22:00
Rudar Kakanj
VS
TOSK Tesanj
22:00
Vis Kosova
VS
Gradina Srebrenik
22:00
Buducnost Banovici
VS
Mladost Doboj Kakanj
22:00
Bratstvo Gracanica
VS
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Drina Zvornik
VS
Modrica
22:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Budućnost Pilica
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Slavija
22:00
Podrinje Janja
VS
Kozara Gradiska
22:00
Ljubic Prnjavor
VS
Krupa na Vrbasu
22:00
Sutjeska Foca
VS
Tekstilac Derventa
22:00
Sloga Doboj
VS
Sloboda Novi Grad
22:00
Omarska
VS
Zvijezda '09 Brgule

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Levski Lom
VS
Yantra 1919
07:00
Strumska slava
VS
Neftohimik
19:45
Dobrudzha 1919
VS
FK Minyor Pernik
22:00
Hebar 1918
VS
Marek
22:00
Maritsa Plovdiv
VS
Sozopol
22:00
Spartak Varna
VS
Sportist Svoge
22:00
Septemvri Sofia
VS
Montana

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Slaven Koprivnica
VS
Rijeka
00:05
Hajduk Split
VS
Istra 1961

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Cibalia
VS
Dinamo Zagreb II
22:30
Dubrava Zagreb
VS
Croatia Zmijavci
22:30
Dugopolje
VS
Opatija
22:30
Orijent 1919
VS
Solin

116 Cyprus - 1. Division

22:00
PAEEK
VS
Omonia Nicosia
23:00
AEK Larnaca
VS
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

21:00
Omonia Aradippou
VS
Olympiada Lympion
21:00
Alki Oroklini
VS
Karmiotissa
21:00
Anagennisi Deryneia
VS
Ermis
21:00
Enosis
VS
ASIL Lysi
21:00
Xylotympou
VS
Othellos
21:00
Akritas
VS
Onisilos
21:00
Ahironas
VS
Ayia Napa
21:00
Omonia 29is Maiou
VS
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

23:00
Zlín
VS
Jablonec
23:00
Teplice
VS
Pardubice
23:00
Bohemians 1905
VS
Karviná

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:30
Ústí nad Labem
VS
Třinec
22:30
Vyškov
VS
Dukla Praha
22:30
Sparta Praha II
VS
Chrudim
22:30
Vlašim
VS
Opava
22:30
Varnsdorf
VS
Vysočina Jihlava
22:30
Viktoria Žižkov
VS
Lisen
22:30
Zbrojovka Brno
VS
Táborsko
22:30
Příbram
VS
Prostějov

320 Denmark - First Division

19:00
Jammerbugt
VS
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

21:00
Legion
VS
Flora
23:30
Kuressaare
VS
Tallinna Kalev

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
Inter Turku
VS
HIFK

1233 Finland - Ykkonen

21:00
PIF
VS
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

00:00
Ajaccio
VS
ตูลูส
00:00
Auxerre
VS
อาเมียงส์
00:00
แก็งก็อง
VS
Le Havre
00:00
Nancy
VS
Pau
00:00
นีมส์
VS
Bastia
00:00
Niort
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Paris
VS
Grenoble Foot 38
00:00
Quevilly Rouen
VS
Dunkerque
00:00
Rodez
VS
ก็อง
00:00
Sochaux
VS
ดิฌง

125 Greece - Super League

21:00
Volos NFC
VS
OFI
00:00
Aris
VS
AEK Athens
00:00
โอลิมเปียกอส
VS
PAOK
00:00
Panathinaikos
VS
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Gyirmót
VS
เฟเรนซ์วารอส
23:30
MOL Vidi
VS
Paksi SE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Afturelding
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Völsungur
VS
Reynir
20:00
Höttur / Huginn
VS
Thróttur Reykjavík
21:00
Haukar
VS
Fjardabyggd / Leiknir
21:00
Njardvík
VS
Magni
23:00
KF
VS
ÍR

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Sligo Rovers
VS
St Patrick's

802 Israel - Ligat ha'Al

22:45
Beitar Jerusalem
VS
Ironi Kiryat Shmona
23:00
Ashdod
VS
Hapoel Katamon
23:00
Hapoel Nof HaGalil
VS
Hapoel Haifa
23:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Hadera

251 Italy - Serie B

23:00
เบรสชา
VS
Perugia

748 Latvia - Virsliga

18:00
FC Daugavpils
VS
Liepāja
20:00
Spartaks Jūrmala
VS
Riga
22:00
Tukums
VS
Super Nova

748 Latvia - First Liga

17:00
Rīgas FS II
VS
Smiltene
21:00
Rēzekne / BJSS
VS
JDFS Alberts
23:00
Skanste
VS
Valmiera II

2345 Moldova - National Division

21:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Sheriff
21:00
Zimbru
VS
Petrocub
21:00
Dinamo-Auto
VS
Milsami

998 Montenegro - First League

00:00
Budućnost
VS
Sutjeska
00:00
Dečić
VS
Petrovac
00:00
Iskra
VS
Mornar
00:00
Rudar
VS
Mladost Ljeskopolje
00:00
Jezero
VS
Zeta

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Nieciecza
VS
Piast Gliwice
20:00
Warta Poznań
VS
Lech Poznań
22:30
Zagłębie Lubin
VS
Raków Częstochowa
01:00
Lechia Gdańsk
VS
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

17:40
Korona Kielce
VS
Katowice
23:00
Jastrzębie
VS
Tychy 71
01:30
Zagłębie Sosnowiec
VS
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Arouca
VS
Belenenses
21:30
Tondela
VS
Boavista
21:30
Moreirense
VS
Vizela
00:00
Marítimo
VS
Portimonense
00:00
ปอร์โต้
VS
Estoril
02:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
ซานตาคลารา

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Académica
VS
Farense
21:30
Vilafranquense
VS
Trofense

155 Romania - Liga 1

20:30
SSC Farul
VS
Argeş
01:00
Voluntari
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Arsenal Tula
20:30
Rostov
VS
Khimki
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Dinamo Moskva
23:00
Akhmat Grozny
VS
Krylya Sovetov

227 Russia - FNL

23:00
Urozhay
VS
Krasnodar II

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:15
เซลติก
VS
Motherwell
18:15
Hearts
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
18:15
Ross County
VS
Dundee United

296 Serbia - Super Liga

22:00
Kolubara
VS
Proleter Novi Sad
00:00
Metalac GM
VS
Mladost Lučani
00:00
Spartak Subotica
VS
Radnički Kragujevac

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Bačka Palanka
VS
Mačva Šabac
22:00
Grafičar
VS
Zlatibor Čajetina
22:00
Kabel Novi Sad
VS
Budućnost Dobanovci
22:00
Rad Beograd
VS
Timok

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Žilina
VS
Spartak Trnava
22:00
Sereď
VS
สโลวาน บราติสลาวา
22:00
Zlaté Moravce
VS
Pohronie
22:00
Senica
VS
Trenčín

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Bravo
01:15
Maribor
VS
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Dekani
VS
Krško
22:00
Ilirija
VS
Rudar Velenje
22:00
Brežice
VS
Bilje
22:15
Gorica
VS
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Amorebieta
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
21:00
Burgos
VS
FC Cartagena
21:00
ลูโก
VS
Fuenlabrada
23:15
เรอัล บายาโดลิด
VS
Ponferradina
02:00
เลกาเนส
VS
เออิบาร์

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Mjällby
VS
Värnamo
22:30
Sirius
VS
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

18:00
Örebro
VS
Öster
18:00
Trelleborg
VS
Västerås SK
20:00
Jönköpings Södra
VS
Utsikten
20:00
Halmstad
VS
AFC Eskilstuna
20:00
Norrby
VS
Örgryte

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Gefle
VS
Tegs SK
18:00
Umeå
VS
Örebro Syrianska
21:00
Hammarby Talang
VS
Motala
21:00
Sylvia
VS
IF Karlstad Fotboll

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Tvååker
VS
Trollhättan
20:00
IFK Malmö
VS
Lindome
21:00
Falkenberg
VS
Oskarshamns AIK
21:00
GAIS
VS
Lund
21:00
Qviding FIF
VS
Åtvidaberg
21:00
Ängelholm
VS
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Challenge League

01:15
FC Schaffhausen
VS
Aarau
01:15
Vaduz
VS
Stade Lausanne-Ouchy
01:15
Wil
VS
Thun
01:15
Winterthur
VS
Neuchâtel Xamax
01:15
Yverdon Sport
VS
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:00
Kayserispor
VS
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Ankaragücü
VS
Boluspor
20:00
Samsunspor
VS
İstanbulspor
20:00
Manisa BBSK
VS
Tuzlaspor
20:00
Eyüpspor
VS
Kocaelispor
20:00
Bandırmaspor
VS
Bursaspor
20:00
Altınordu
VS
Balıkesirspor
20:00
Menemen Belediyespor
VS
Gençlerbirliği
20:00
Ümraniyespor
VS
Denizlispor
20:00
BB Erzurumspor
VS
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

07:00
Mariupol
VS
Minai
07:00
Rukh Vynnyky
VS
Chornomorets
07:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
โอเล็กซานเดรีย
07:00
Dnipro-1
VS
Inhulets
07:00
Desna
VS
Lviv
07:00
Veres
VS
Zorya
07:00
ชัคตาร์
VS
Kolos Kovalivka
07:00
Vorskla
VS
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

07:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Rubikon
07:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Munkács
07:00
Karpaty
VS
Chayka
07:00
Chernihiv
VS
Lyubomyr Stavyshche
07:00
Bukovyna
VS
Epitsentr Dunayivtsi
07:00
Karpaty Halych
VS
Livyi Bereh
07:00
Nyva Vinnytsya
VS
LNZ Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

07:00
Nikopol
VS
Vovchansk
07:00
Balkany Zorya
VS
Mykolaiv
07:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
07:00
Trostianets
VS
Krystal
07:00
Real Pharm
VS
Yarud Mariupol'
07:00
Tavriya
VS
SK Poltava
07:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Peremoga
07:00
Sumy
VS
Skoruk Tomakivka

515 Wales - Premier League

20:00
Caernarfon Town
VS
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

03:00
Boca Juniors
VS
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Deportivo Madryn
VS
Gimnasia Mendoza
01:30
Agropecuario
VS
San Martín Tucumán
01:30
Sacachispas
VS
Brown de Adrogué
01:30
Deportivo Maipú
VS
Estudiantes Caseros
01:30
Almagro
VS
San Martín San Juan
03:00
Quilmes
VS
Deportivo Santamarina

5 Brazil - Serie A

02:30
Palmeiras
VS
Bragantino
02:30
Ceará
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Atlético Mineiro
VS
Atlético GO
05:00
Internacional
VS
Corinthians

5 Brazil - Serie B

07:30
Chapecoense
VS
Sport Recife
21:00
Criciúma
VS
CRB
21:00
Londrina
VS
Brusque
02:00
Tombense
VS
Guarani
04:30
Sampaio Corrêa
VS
Vila Nova
06:30
CSA
VS
Operário PR

5 Brazil - Serie C

01:00
Altos
VS
Uniclinic
03:00
Botafogo SP
VS
ABC
05:00
Floresta
VS
Manaus

80 Chile - Primera Division

07:30
Unión Española
VS
Antofagasta
23:30
La Serena
VS
Palestino
02:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
Universidad Chile
05:00
Colo-Colo
VS
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

06:00
Millonarios
VS
Alianza Petrolera
06:00
Once Caldas
VS
Santa Fe
06:00
Deportivo Pereira
VS
Atlético Bucaramanga
06:00
La Equidad
VS
Atlético Nacional
06:00
Junior FC
VS
Jaguares de Córdoba
06:00
Independiente Medellín
VS
Deportivo Pasto
06:00
Rionegro Águilas
VS
Cortuluá
06:00
Deportes Tolima
VS
Envigado

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Universidad Católica
VS
Cumbaya
02:00
Mushuc Runa
VS
Aucas
04:30
9 de Octubre
VS
Macará

53128 Guatemala - Liga Nacional

04:00
Municipal
VS
Achuapa

458 Mexico - Liga MX

06:00
América
VS
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Morelia
VS
Cimarrones de Sonora

1190 Paraguay - Division 1

07:00
Nacional Asunción
VS
General Caballero JLM
03:00
Guaireña
VS
Resistencia
06:15
Sol de América
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

01:15
Academia Cantolao
VS
Universidad San Martín
03:30
UTC Cajamarca
VS
Deportivo Municipal

338 Peru - Segunda Division

23:30
Comerciantes Unidos
VS
Deportivo Coopsol

158 Uruguay - Primera Division

04:00
Defensor Sporting
VS
Nacional
06:30
Wanderers
VS
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

07:30
Central Español
VS
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
02:30
โคโลราโด ราปิดส์
VS
ลอสแอนเจลิส
06:00
Charlotte
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00
นิวยอร์กซิตี
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:00
Orange County
VS
Tulsa Roughnecks
09:30
LA Galaxy II
VS
Louisville City
06:00
Hartford Athletic
VS
New York RB II
06:00
Charleston Battery
VS
New Mexico United
06:00
Miami FC II
VS
San Antonio
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
El Paso Locomotive
06:30
Detroit City
VS
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

20:00
Baroka
VS
SuperSport United
20:00
Cape Town City
VS
AmaZulu
20:00
Golden Arrows
VS
Royal AM
20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Stellenbosch
20:00
Sekhukhune United
VS
Kaizer Chiefs
20:00
Moroka Swallows
VS
Chippa United
20:00
TS Galaxy
VS
Marumo Gallants FC

614 Algeria - Ligue 1

22:00
CS Constantine
VS
US Biskra
22:00
Olympique Médéa
VS
RC Arbaâ
22:00
CR Belouizdad
VS
ASO Chlef
22:00
RC Relizane
VS
MC Oran
22:00
Tlemcen
VS
HB Chelghoum Laïd

614 Algeria - Ligue 2

20:30
USM El Harrach
VS
WA Boufarik
20:30
SKAF Khémis Mélina
VS
USMM Hadjout
20:30
Temouchent
VS
ASM Oran
20:30
Ben Aknoun
VS
El Bayadh
20:30
CRB Ain Ouessara
VS
SC Aïn Defla
20:30
JSM Tiaret
VS
Kouba
20:30
MC Saïda
VS
MCB Oued Sly
20:30
GC Mascara
VS
USM Bel Abbès
20:30
Annaba
VS
JS Bordj Ménaïel
20:30
JSM Béjaïa
VS
US Chaouia
20:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
Teleghma
20:30
RB Ouargla
VS
CA Batna
20:30
USM Khenchela
VS
MO Béjaïa
20:30
Aïn M'lila
VS
Hamra Annaba
20:30
Lakhdaria
VS
MC El Eulma
20:30
JSM Skikda
VS
MO Constantine

911 Angola - Girabola

21:30
Interclube
VS
Académica do Lobito

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Korhogo
VS
Lys Sassandra
22:30
Sporting Gagnoa
VS
ES Bafing
22:30
Racing d'Abidjan
VS
AFAD
01:00
SOA
VS
Stella
05:00
ASEC Mimosas
VS
San-Pedro

1179 Kenya - Premier League

19:00
Sofapaka
VS
Bidco United
19:00
Ulinzi Stars
VS
Posta Rangers
19:00
Leopards
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
VS
Vihiga Bullets
19:00
Talanta
VS
Gor Mahia

16175 Libya - Premier League

21:30
Darnes
VS
Al-Akhdar
21:30
Al Hilal
VS
Shabaab Al Jabal
21:30
Khaleej Sart
VS
Al Sadaqa
21:30
Al-Tahaddi
VS
Al Ta'awon
21:30
Abu Salim
VS
Asswehly

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Jaraaf
VS
Teungueth
00:00
Dakar SC
VS
CNEPS Excellence

56518 Sudan - Sudan Premier League

00:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Merreikh

2931 Andorra - Primera División

01:30
Engordany
VS
Carroi
01:30
Ordino
VS
FC Santa Coloma

488 Iran - Persian Gulf Pro League

20:30
Havadar
VS
Fajr Sepasi
20:30
Padideh Khorasan
VS
Paykan
22:00
Mes Rafsanjan
VS
Gol Gohar
22:00
Aluminium Arak
VS
Sanat Naft
22:15
Foolad
VS
Esteghlal
22:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Nassaji Mazandaran
22:30
Zob Ahan
VS
Tractor Sazi
00:20
Persepolis
VS
Sepahan

97374 Jordan - Premier League

21:30
Moghayer Al Sarhan
VS
Shabab Al Ordon
00:00
Al Ramtha
VS
Al Wihdat

7091 Oman - Professional League

22:10
Bahla
VS
Nizwa
22:10
Al Suwaiq
VS
Al-Nahda
22:10
Al Seeb
VS
Dhofar
22:10
Al-Rustaq
VS
Sohar
22:10
Al Nasr
VS
Muscat
22:10
Al-Musannah
VS
Saham
22:10
Al-Ittihad
VS
Oman Club

1439 Tunisia - Ligue 1

21:00
Hammam-Sousse
VS
Olympique Béja
21:00
Zarzis
VS
Métlaoui
22:00
CS Sfaxien
VS
Club Africain

1004 Canada - PCSL

04:00
Kamloops Rivers II
VS
Penticton
06:00
Victoria United
VS
WIA

153732 India - I-League

13:00
Churchill Brothers
VS
Sreenidi Deccan
20:30
Gokulam
VS
Mohammedan

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Sangju Sangmu
VS
Daegu
17:00
Ulsan
VS
Incheon United
17:00
Suwon Bluewings
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

12:00
Pocheon
VS
Mokpo City
13:00
Cheonan City
VS
Paju Citizen
13:00
Dangjin Citizen
VS
Busan Transportation
13:00
Gyeongju HNP
VS
Cheongju

44 Argentina - Primera C

01:30
General Lamadrid
VS
Excursionistas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Argentino Rosario
VS
Defensores de Cambaceres
01:30
Central Ballester
VS
Sportivo Barracas
01:30
Yupanqui
VS
Juventud Unida G.
01:30
Mercedes
VS
Deportivo Paraguayo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
VVOG
VS
Harkemase Boys
19:30
Ajax Amateurs
VS
HSV Hoek
19:30
Staphorst
VS
ACV
19:30
Excelsior '31
VS
Sparta Nijkerk
19:30
GOES
VS
ODIN '59
19:30
Barendrecht
VS
DOVO
19:30
DVS '33
VS
Ter Leede
20:00
Sportlust '46
VS
Lisse
23:00
VVSB
VS
SteDoCo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:30
The Strongest
VS
Guabirá
03:00
Oriente Petrolero
VS
Santa Cruz
03:00
Atlético Palmaflor
VS
Club Universitario

147 Africa - CAF Champions League

02:00
ES Sétif
VS
Al Ahly

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Botev Novi Pazar
VS
Dunav 2010
21:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Riltsi
21:00
Septemvri Tervel
VS
Lokomotiv Ruse
21:00
Sportist General Toshevo
VS
Chernomorets Balchik

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Motorlet Praha
VS
Rakovnik
15:15
Baník Sokolov
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Benesov
VS
Příbram II
15:15
Jablonec II
VS
Dukla Praha II
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Přepeře
22:00
Slovan Velvary
VS
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

19:30
Frýdek-Místek
VS
Blansko
21:30
Uherský Brod
VS
Vrchovina
21:30
Slovan Rosice
VS
Znojmo
22:00
Hanácká
VS
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Petřín Plzeň
VS
Marianske Lazne
21:00
Hvězda Cheb
VS
Slavoj Mýto
22:00
Hořovicko
VS
Rokycany
22:00
Doubravka
VS
Klatovy
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Neratovice-Byškovice
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Banik Sous
15:30
Olympie Brezova
VS
Chomutov
22:00
Český Brod
VS
Kladno
22:00
Slaný
VS
Aritma Praha
22:00
Ostrov
VS
Dobris

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Kosmonosy
15:30
Velke Hamry
VS
Dvůr Králové
19:00
Tochovice
VS
Čáslav
22:00
Vysoke Myto
VS
Hlinsko
22:00
Trutnov
VS
Kolín
22:00
Náchod
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:30
Hranice
VS
HFK Olomouc
21:30
Holesov
VS
Viktorie Přerov
21:30
Bzenec
VS
Tatran Všechovice
21:30
Skaštice
VS
FC Vsetin
21:30
Strani
VS
Šumperk
21:30
Valašské Meziříčí
VS
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Břeclav
VS
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
Solrød
VS
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
Holbæk B&I
18:00
Ringsted
VS
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Oure
VS
Hedensted
19:00
B 1909
VS
Marienlyst
20:00
Varde IF Elite
VS
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Kjellerup
19:00
Holstebro
VS
Odder
21:00
AaB II
VS
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

16:30
NJS
VS
Reipas
18:00
OTP
VS
GBK
19:00
EPS
VS
HJS Akatemia
19:30
PKKU
VS
KuPS Ak.
20:00
SalPa
VS
KaaPo
21:00
Vaajakoski
VS
KajHa
21:00
VIFK
VS
JS Hercules
21:00
JBK
VS
JJK
22:00
KäPa
VS
Futura
22:00
RoPS
VS
FC Komeetat
22:30
PeKa
VS
LaPa
23:00
I-Kissat
VS
Ilves II

17 France - CFA Group A

23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
C' Chartres
23:00
Granville
VS
Guingamp II
23:00
Romorantin
VS
Lorient II
23:00
Saint-Malo
VS
Caen II
23:00
Versailles
VS
Stade Plabennec
23:00
Vannes
VS
Poissy
23:00
Vitré
VS
St-Pryvé St-Hilaire

17 France - CFA Group B

21:00
Lens II
VS
Olympique St Quentin
22:00
Metz II
VS
Haguenau
23:00
Entente SSG
VS
Reims II
23:00
Fleury 91
VS
Bobigny
23:00
Épinal
VS
Sainte Geneviève
23:00
Schiltigheim
VS
Auxerre II
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Gobelins

17 France - CFA Group C

23:00
Saint-Priest
VS
Chasselay MDA
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Toulon
23:00
Martigues
VS
Jura Sud Foot
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Aubagne
23:00
Hyères
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Grasse
23:00
Monaco II
VS
Olympique Marseille II
23:00
Lyon Duchère
VS
Marignane Gignac

17 France - CFA Group D

23:00
Béziers
VS
Nantes II
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Chamalières
23:00
Trélissac
VS
Angoulême
23:00
Les Herbiers
VS
Bergerac
23:00
Angers SCO II
VS
Montpellier II
23:00
Bourges Foot 18
VS
Andrézieux
23:30
Yzeure
VS
Canet Roussillon
23:30
Stade Montois
VS
Colomiers US

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

22:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Aurillac Arpajon
22:00
Velay
VS
Lyon Duchere II
00:00
Thonon Évian
VS
Clermont II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Gueugnon
VS
Morteau Montlebon
23:00
Selongey
VS
Dijon II
23:00
Racing Besançon
VS
Pontarlier
23:00
Jura Dolois
VS
Sochaux II
23:00
Grandvillars
VS
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Rennes II
VS
Dinan Léhon
23:00
Trégunc
VS
Plouzane
23:00
Stade Briochin II
VS
Guipry-Messac
23:00
Pontivy GSI
VS
TA Rennes
23:00
Drapeau Fougères
VS
Stade Pontivy
23:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Saint-Colomban Locmine
23:30
Brest II
VS
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

22:30
Orleans II
VS
Avoine OCC
22:30
Saran Municipal
VS
Montargis
23:00
Tourangeau
VS
Déols
23:00
Montlouis
VS
Bourges Foot 18 II

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
RC Epernay
VS
Biesheim
23:00
Thaon
VS
Illkirch Graffenstaden
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Troyes II
23:00
Amneville
VS
Mulhouse
23:00
Sarre Union
VS
Colmar
23:00
Raon l'Etape
VS
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Boulogne II
VS
Amiens AC
23:00
Saint-Omer
VS
Croix Football IC
23:00
Wasquehal
VS
Lille II
23:00
Maubeuge
VS
Valenciennes II
23:00
Vimy
VS
Amiens SC II
00:00
Olympique Marcquois
VS
Feignies-Aulnoye

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Dives-Cabourg
23:00
Vire
VS
Saint-Lo Manche
23:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Avranches II
23:00
Alencon
VS
Bayeux
23:00
Oissel CMS
VS
Cherbourg
00:00
Évreux 27
VS
Dieppe

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Sangiuliano City
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

21:00
Dolomiti Bellunesi
VS
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Atletico Uri
VS
CynthiAlbalonga
20:00
Latte Dolce
VS
Cassino
21:00
Afragolese
VS
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone I

21:30
Santa Maria Cilento
VS
Portici

1578 Norway - 2. Division - Group 1

19:00
Kvik Halden
VS
Strømmen
19:00
Øygarden
VS
Odd II
20:00
Ullern
VS
Flekkerøy
20:00
Vard
VS
Egersund
21:00
Notodden
VS
Arendal
21:00
Sotra
VS
Staal Jørpeland

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Alta
VS
Brattvåg
18:00
Ullensaker / Kisa
VS
Tromsdalen
19:00
Frigg
VS
Gjøvik-Lyn
19:00
Hødd
VS
Træff
20:00
Eidsvold
VS
Vålerenga II
21:00
Asker
VS
Bærum

2 Poland - 2. Liga East

07:00
Bełchatów
VS
Stal Rzeszów
22:00
Motor Lublin
VS
Radunia Stężyca
22:00
Pogoń Siedlce
VS
Wisła Puławy
22:00
Hutnik Krakow
VS
Znicz Pruszków
22:00
Śląsk Wrocław II
VS
Ruch Chorzów
23:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Kalisz

155 Romania - 3. Liga: Series 1

22:00
Hușana Huși
VS
Bucovina Radauti
22:00
Dante Botoşani
VS
Foresta Suceava
22:00
CSM Bacău
VS
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

22:00
Otelul
VS
Focsani
22:00
Sportul Chiscani
VS
Viitorul Ianca
22:00
Sporting Lieşti
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
22:00
Făurei
VS
Dinamo Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

22:00
Agricola Borcea
VS
FCV Farul Constanţa II
22:00
Afumaţi
VS
Popești-Leordeni
22:00
Olteniţa
VS
Voluntari II
22:00
Gloria Albeşti
VS
Înainte Modelu
22:00
CSM Fetești
VS
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 4

22:00
Progresul Spartac
VS
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

22:00
SR Municipal Braşov
VS
Targu Secuiesc
22:00
Blejoi Vispeşti
VS
Hermannstadt II
22:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

22:00
Sporting Roşiori
VS
Petrolul Potcoava
22:00
Horezu
VS
CS U Craiova II

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Sloga Leskovac
VS
Trajal Krusevac
22:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Real Podunavci
VS
Sloga Požega
22:00
Sloga Kraljevo
VS
Mladi Radnik
22:00
Semendrija 1924
VS
Borac Čačak
22:00
Jedinstvo Ub
VS
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Galanta
21:30
Castkovce
VS
Kalna n. Hronom
21:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Lednické Rovne
21:30
Povazska Bystrica
VS
Veľké Ludince
21:30
TEMPO Partizánske
VS
Marcelová

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Stenungsund
VS
Gauthiod
18:00
Ahlafors
VS
Grebbestad
21:00
Nordvärmland
VS
Säffle SK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

20:00
IFK Österåker
VS
Gute
21:00
Kungsängen
VS
Uppsala
21:00
Sandvikens AIK
VS
Akropolis

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Kiruna FF
VS
Ytterhogdal
18:00
IFK Östersund
VS
Storfors
19:00
Sund
VS
Gottne IF
20:00
Sandviks
VS
Skellefteå
21:00
Bergnasets
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

21:00
Eslov
VS
Asarum
21:00
Rosengård
VS
Kristianstad
21:00
Räppe
VS
Balkan
21:00
Högsby
VS
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Enskede
VS
Huddinge
19:00
Karlberg
VS
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Arameiska / Syrianska
VS
Smedby
21:30
Lidingö
VS
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Onsala
VS
Torslanda
18:00
Assyriska BK
VS
Husqvarna
18:30
Ullared
VS
Landvetter IS
19:00
Eskilsminne
VS
Sävedalen

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Tiradentes CE
VS
Itapipoca

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Cruzeiro RS
VS
Veranópolis
01:00
Guarani RS
VS
Inter Santa Maria
05:30
Tupi RS
VS
Esportivo

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Aymorés
VS
Ipatinga
05:00
Coimbra
VS
Uberaba

5 Brazil - Paraibano

02:00
Botafogo PB
VS
Campinense

5 Brazil - Paulista A3

05:00
Noroeste
VS
Comercial

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Defensores Unidos
VS
Deportivo Merlo
01:30
Villa San Carlos
VS
Colegiales
01:30
Deportivo Armenio
VS
JJ Urquiza
01:30
San Miguel
VS
Cañuelas

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

21:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
NAC Breda
01:00
Roda JC Kerkrade
VS
Excelsior

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

21:00
Korabi Peshkopi
VS
Tomori Berat
21:00
Apolonia Fier
VS
Tërbuni Pukë

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Busan I'Park
VS
Jeonnam Dragons
16:30
Gyeongnam
VS
Daejeon Citizen
16:30
Gimpo
VS
Anyang

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Newmarket
VS
St George Willawong
15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
The Lakes
15:00
Bayside United
VS
Western Spirit
16:15
Univ. Queensland
VS
Pine Hills

98 Australia - Capital Territory

12:00
Cooma Tigers
VS
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
VS
Monaro Panthers
14:00
Canberra FC
VS
O'Connor Knights

98 Australia - New South Wales

12:30
Sutherland Sharks
VS
Wollongong Wolves
16:00
Marconi Stallions
VS
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Floreat Athena
VS
Inglewood United
14:00
Balcatta
VS
Perth RedStar
14:00
Stirling Lions
VS
Bayswater City
14:00
Cockburn City
VS
Perth
14:00
Sorrento
VS
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

11:30
Devonport City
VS
Clarence Zebras
11:30
Riverside Olympic
VS
South Hobart
13:30
Launceston City
VS
Olympia Warriors
15:30
Kingborough Lions
VS
Glenorchy Knights

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Dender
VS
Knokke
01:00
Dessel Sport
VS
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Hertha U19
VS
Augsburg U19

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Pescara U19
VS
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

15:15
Medyk Konin W
VS
GKS Katowice W
21:00
Tarnovia Tarnów
VS
UJ Krakow W

251 Italy - Primavera 2

20:00
Monza U19
VS
Parma U19
20:00
Brescia U19
VS
Frosinone U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Opava U19
VS
FC Fastav Zlin U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
FK Pardubice U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Plzen U19
VS
Sparta Praha U19
16:00
Karvina U19
VS
Pribram U19
17:30
Slovacko U19
VS
Slavia Prague U19
18:00
Ostrava U19
VS
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slavia Prague W
VS
Slovacko W
19:30
Horní Heršpice
VS
Sparta Prague W
20:00
Dukla Prague W
VS
Liberec W
20:00
Plzen W
VS
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Wisla U18
VS
Lech Poznan U18
17:00
Polonia Warszawa U18
VS
Cracovia U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Arka Gdynia U18
17:00
Raków Częstochowa U18
VS
SMS Łódź U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Legia U18
18:00
Gornik Z. U18
VS
Warta Poznań U18
18:00
Stal Rzeszów U18
VS
Slask U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Lobi Stars
22:00
Niger Tornadoes
VS
Gombe United
22:00
Heartland
VS
Rivers United

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Adelaide Olympic
12:30
White City Woodville
VS
West Torrens Birkalla
12:30
Adelaide United ||
VS
Adelaide Comets
13:00
NE MetroStars
VS
Sturt Lions

98 Australia - Npl Victoria

16:00
Hume City
VS
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:00
Lugano II
VS
Baden
20:00
La Sarraz-Eclépens
VS
Monthey
20:30
Linth
VS
St. Gallen II
21:00
Grasshopper II
VS
Höngg
21:00
Wohlen
VS
Luzern II
21:00
Köniz
VS
Delémont
21:00
Solothurn
VS
Kosova
21:00
Gossau
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Thalwil
VS
Paradiso
21:00
Eschen Mauren
VS
Freienbach
21:00
Tuggen
VS
Winterthur II
21:00
Balzers
VS
Uzwil
21:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Lancy
21:30
Martigny Sports
VS
Echallens
22:00
Langenthal
VS
Schötz
22:00
Buochs
VS
Zug
22:00
Meyrin
VS
Naters
22:30
Chênois
VS
Vevey Sports
23:00
Bulle
VS
Terre Sainte
23:00
Thun II
VS
Lausanne II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Black Stars
VS
YF Juventus
20:00
Sion II
VS
Brühl
20:00
Basel II
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Breitenrain
VS
Bellinzona
21:00
Bavois
VS
Cham
21:00
Biel-Bienne
VS
Young Boys II
23:00
Zürich II
VS
Chiasso

143 Austria - Regionalliga: Mitte

19:30
Wolfsberger AC II
VS
Hertha
00:00
St. Anna
VS
Bad Gleichenberg

143 Austria - Regionalliga: West

22:00
Telfs
VS
Hohenems
22:00
TSV St. Johann
VS
Admira Dornbirn

98 Australia - Northern Nsw

13:30
Lambton Jaffas
VS
Edgeworth Eagles

191038 Botswana - Premier League

20:00
Galaxy
VS
Township Rollers
20:00
Mogoditshane Fighters
VS
Sua Flamingoes
20:00
Notwane
VS
Police XI
20:00
Orapa United
VS
Extension Gunners
20:00
Gaborone United
VS
BR Highlanders
20:00
Prisons XI
VS
Gilport Lions
00:00
BDF XI
VS
Security Systems
00:00
Masitaoka
VS
Morupule Wanderers

3039 Togo - Championnat National

22:00
ASKO de Kara
VS
Kara

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Gamla Upsala W
VS
Lidköping W
20:00
Mallbacken W
VS
Uppsala W
20:00
IFK Sundsvall W
VS
Team TG FF W
20:00
Växjö W
VS
Norrköping W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
PK-35 W
VS
ONS W
18:00
PK-35 Vantaa W
VS
KuPS W
19:00
Ilves W
VS
Åland United W
20:00
NJS W
VS
HJK W
21:00
HPS W
VS
Honka W

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Real Betis W
VS
Rayo Vallecano W
01:30
Levante W
VS
Atletico Granadilla W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

19:30
Zurich W
VS
Young Boys W
23:00
Basel W
VS
St. Gallen W
23:00
Servette Chênois W
VS
Aarau W
00:00
Grasshopper W
VS
Luzern W

674 Hungary - Nb I Women

21:00
Diósgyőri VTK W
VS
MTK Hungaria W
21:00
Győri ETO W
VS
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Lazio W
VS
Roma W
19:30
AC Milan W
VS
Juventus W
19:30
Napoli W
VS
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:05
Tigres UANL W
VS
Guadalajara W

32 Spain - Tercera - Playoffs

23:00
Tenerife II
VS
Villa Santa Brígida
23:00
Subiza
VS
Txantrea
23:30
Mirandés II
VS
Atlético Tordesillas
00:00
Vimenor
VS
Escobedo
00:30
Quintanar del Rey
VS
Villarrobledo
05:00
Manacor
VS
Poblense

3483 USA - USL League One

04:00
North Carolina
VS
Tormenta
05:30
Richmond Kickers
VS
Union Omaha
06:30
Chattanooga Red Wolves
VS
Central Valley Fuego

5 Brazil - Carioca U20

19:30
Flamengo RJ U20
VS
Nova Iguaçu U20
20:00
Madureira U20
VS
Boavista U20

5 Brazil - Brasileiro Women

00:00
Santos W
VS
São Paulo W
01:00
São José W
VS
Atlético Mineiro W

155 Romania - Liga 2

18:00
ASU Poli Timişoara
VS
Brașov Steagul Renașt

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Chauvigny
VS
Chatellerault
00:00
Cognac
VS
CA Neuville
00:00
Libourne
VS
Niort II
00:00
Anglet Genets
VS
Aviron Bayonnais
00:00
Stade Bordelais
VS
Bressuire
00:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Blagnac
VS
Agde
23:00
Narbonne
VS
Rodez II
23:00
Fabrègues
VS
Muret
23:30
Balma
VS
Alberes Argelès
00:00
Olympique d'Alès
VS
Toulouse II
00:00
Stade Beaucairois
VS
Castanet

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Ulis
VS
Blanc Mesnil
21:30
Paris II
VS
Mantes 78
23:00
Créteil II
VS
Linas-Montlhery
23:00
Drancy JA
VS
PSG II
23:00
Ivry US
VS
Aubervilliers
23:00
Meaux Academy Football
VS
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

18:00
Furiani-Agliani
VS
Cannet Rocheville
20:00
Nice II
VS
Villefranche SJB
20:00
Gazélec Ajaccio
VS
Côte Bleue
23:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Consolat Marseille
23:00
Istres
VS
Marseille Endoume Catalans

44 Argentina - Reserve League

21:00
Estudiantes La Plata Res
VS
River Plate Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Marimoo
VS
Real de Banjul
23:30
Waa Banjul Football
VS
Fortune
01:30
Wallidan
VS
Samger

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Grêmio Prudente
VS
Assisense
01:00
Paulista
VS
Uniao Sao Joao
01:00
Rio Branco SP
VS
Amparo
01:00
Independente SP
VS
Itapirense
01:00
Manthiqueira
VS
Atlético Mogi
01:00
Flamengo SP
VS
São José FC
01:00
Mauá
VS
Jabaquara

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

19:00
AaB W
VS
Odense Q W
19:00
B 93 W
VS
AGF W
21:00
Sundby W
VS
Varde W

251 Italy - Serie C Play-offs

21:00
Südtirol
VS
Modena
21:30
Trento Calcio 1921
VS
Giana Erminio
22:30
Pro Sesto
VS
Seregno
22:30
Viterbese
VS
Fermana
22:30
Fidelis Andria
VS
Paganese

401 Slovakia - Youth League

16:00
FC Košice U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Dukla U19
VS
DAC U19
16:00
Poprad U19
VS
Nitra U19
16:00
Petržalka U19
VS
Trenčín U19
19:00
Ružomberok U19
VS
Zemplín Michalovce U19
21:00
Slovan Bratislava U19
VS
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

12:00
Green Gully U21
VS
Dandenong Thunder U21
12:00
Melbourne Knights U21
VS
Port Melbourne U21
13:00
Hume City U21
VS
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
Kamogawa W
11:00
Speranza W
VS
NGU Lublield Nagoya W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Cerezo Osaka W
13:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Yokohama W

227 Russia - Premier League Women

15:30
Zvezda 2005 W
VS
Zenit W
16:00
Yenisey W
VS
CSKA Moscow W
20:00
Krasnodar W
VS
Chertanovo W
22:00
Ryazan VDV W
VS
Rostov W

2454 Albania - 1st Division Play-offs

20:00
Pogradeci
VS
Oriku
20:00
Turbina Cërrik
VS
Devolli

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Ports Authority
VS
East End Lions
23:15
Mighty Blackpool
VS
Bai Bureh Warriors
23:15
RSLAF
VS
Bo Rangers

1004 Canada - Premier League

03:00
Forge
VS
Atlético Ottawa
06:00
Pacific
VS
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Tindastóll
VS
KFK Kópavogur

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
ÍH
VS
Kormákur / Hvöt
21:00
Vídir
VS
Sindri
22:00
Kári
VS
KFS
23:00
Vængir Jupiters
VS
Dalvík / Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Ludesch
21:00
Alberschwende
VS
Göfis
21:00
Hard
VS
Nenzing
22:00
Bezau
VS
Andelsbuch
22:00
Fussach
VS
Bizau
22:00
Schruns
VS
Meiningen
22:00
Lochau
VS
Hörbranz
22:00
Höchst
VS
Lustenau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Newmarket U23
VS
St George Willawong U23
13:00
Mt Gravatt U23
VS
The Lakes U23
13:00
Bayside United U23
VS
Western Spirit U23
14:00
Univ. Queensland U23
VS
Pine Hills U23

80 Chile - Segunda División

04:00
Rodelindo Román
VS
Iberia
05:00
Concepcion
VS
San Antonio Unido

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Cheng Fung
VS
Casa de Portugal
20:00
Sporting Macau
VS
Monte Carlo

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Thor Akureyri W
VS
Selfoss W
23:00
ÍBV W
VS
Thróttur Reykjavík W

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Augnablik W
VS
Fjardab Höttur Leiknir W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tokyo Musashino City
VS
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock
VS
Maruyasu Okazaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Yunogo Belle W
VS
Diavorosso Hiroshima W

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Union Plaani
VS
KoPa
19:00
MYPA
VS
RPS Lions
21:00
Barca
VS
Kuopion Elo

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

16:00
สิงคโปร์
VS
Malaysia U23
19:00
Cambodia U23
VS
ไทย

227 Russia - FNL 2 - Group 2

13:00
Chita
VS
Torpedo Vladimir
18:00
Znamya Truda
VS
Zenit II
19:00
Khimik Dzerzhinsk
VS
Luki-Energiya

227 Russia - FNL 2 - Group 3

15:00
Sakhalin
VS
Znamya Noginsk
18:00
Fakel II
VS
Kolomna
18:00
Arsenal Tula II
VS
Saturn Ramenskoye
20:00
Zenit Penza
VS
Kvant
21:00
Kaluga
VS
Metallurg Vidnoye

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

21:00
Pontevedra U19
VS
Arenal U19
21:00
Pabellón Ourense U19
VS
Val Miñor U19
21:00
Covadonga U19
VS
Compostela U19
22:00
Marina Sport U19
VS
Bezana U19
22:00
Real Avilés U19
VS
Ural U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

21:00
Getxo U19
VS
AD San Juan U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

21:15
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Atlético Baleares U19
21:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Sabadell U19
22:00
Cornellà U19
VS
Sant Andreu U19
22:00
Europa U19
VS
Lleida U19
22:30
Espanyol U19
VS
Real Zaragoza U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

17:30
Sporting Atlético U19
VS
Jóvenes Promesas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

21:00
Flecha Negra U19
VS
Getafe U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Badajoz U19
23:00
Real Madrid U19
VS
Rayo Vallecano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

16:45
Acodetti U19
VS
Marino U19
18:00
Águilas SA U19
VS
Huracán U19
18:00
Sobradillo U19
VS
Atlético GC U19
18:00
Las Zocas U19
VS
Unión Viera U19
18:00
La Oliva U19
VS
Victoria U19
18:00
Orientación Marítima U19
VS
Juventud Laguna U19
22:30
Mensajero U19
VS
Tenerife U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

18:00
Villarreal U19
VS
Cartagena FC U19
22:00
Alzira U19
VS
La Nucía U19
23:30
FC Cartagena U19
VS
Valencia U19
23:45
Atlético Madrileño U19
VS
Torre Levante U19

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
PonPa
VS
Raahe
19:00
Tervarit-j
VS
KePS
20:00
TP-47
VS
HauPa
20:30
PS Kemi
VS
OPS