lsm99

ตารางบอล 15 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เบิร์นลีย์
20:00
แอสตันวิลลา
VS
คริสตัล พาเลซ
20:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน
20:00
วัตฟอร์ด
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
20:00
เวสต์แฮม
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
20:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
นอริชซิตี
22:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

18:00
Swindon Town
VS
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

19:30
AZ
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
เฟเยนูร์ด
VS
ทเวนเต้
19:30
โกรนิงเงิน
VS
SC Cambuur
19:30
Heracles Almelo
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
ฮีเรนวีน
VS
Go Ahead Eagles
19:30
NEC
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
พีอีซี ซโวลล์
VS
พีเอสวี
19:30
วิเทสส์
VS
อาแจกซ์
19:30
วิลเลม ทเว
VS
อูเทรชท์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
โบโลญญ่า
VS
ซัสเซาโล่
20:00
นาโปลี
VS
เจนัว
23:00
เอซี มิลาน
VS
อตาลันต้า
01:45
กายารี่
VS
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

00:30
บียาร์เรอัล
VS
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เลบันเต้
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
กาดิซ
VS
เรอัล มาดริด
00:30
เกตาเฟ่
VS
FC Barcelona
00:30
มาจอร์กา
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
เซลต้า บีโก้
VS
เอลเช่
00:30
เรอัล เบติส
VS
เกรนาดา
00:30
แอตเลติโก มาดริด
VS
เซบีย่า
00:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
โอซาซูนา

479 เจลีก 2

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
ThespaKusatsu Gunma
13:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
Blaublitz Akita

99474 World - Friendly International

02:00
Dominica
VS
St. Vincent and the Grenadines

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Wealdstone
21:00
Altrincham
VS
Yeovil Town
21:00
Barnet
VS
Bromley
21:00
Boreham Wood
VS
Solihull Moors
21:00
Chesterfield
VS
Woking
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Wrexham
21:00
Dover Athletic
VS
Weymouth
21:00
Eastleigh
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Maidenhead United
VS
Notts County
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Torquay United
21:00
Stockport County
VS
Halifax Town

11 บุนเดิสลีกา 2

20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Jahn Regensburg
20:30
Darmstadt 98
VS
พาเดอร์บอร์น
20:30
Heidenheim
VS
Karlsruher SC
20:30
St. Pauli
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:30
นูเรมเบิร์ก
VS
ชาลเก้ 04
20:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Ingolstadt
20:30
Sandhausen
VS
Holstein Kiel
20:30
Dynamo Dresden
VS
Erzgebirge Aue
20:30
Hansa Rostock
VS
Hamburger SV

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Teutonia Hamburg
VS
Atlas Delmenhorst
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
HSC Hannover
20:00
LSK Hansa
VS
St. Pauli II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Tennis Borussia
VS
Auerbach
18:00
Union Fürstenwalde
VS
Carl Zeiss Jena
18:00
BAK '07
VS
FSV Optik Rathenow
18:00
Altglienicke
VS
BFC Dynamo
18:00
Lokomotive Leipzig
VS
Luckenwalde
18:00
Energie Cottbus
VS
Chemie Leipzig
18:00
Eilenburg
VS
Hertha BSC II
18:00
Germania Halberstadt
VS
Lichtenberg
18:00
ZFC Meuselwitz
VS
Babelsberg
18:00
Chemnitzer FC
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hennef 05
VS
VfL Vichttal
20:00
Wesseling-Urfeld
VS
Siegburger SV
20:00
SV Breinig
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Eilendorf
20:00
Alfter
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Düren Merzenich
VS
Frechen
20:30
Pesch
VS
Bergisch Gladbach
20:30
Fortuna Köln II
VS
Hürth
20:30
Deutz
VS
Borussia Freialdenhoven

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Lok Stendal
VS
Torgelower SV Greif
19:00
Neustrelitz
VS
Stern
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Victoria Seelow
19:00
CFC Hertha
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Greifswalder FC
VS
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Einheit Wernigerode
19:00
VfL Halle
VS
FC Grimma
19:00
FC Merseburg
VS
Rot-Weiß Erfurt

919 Armenia - Premier League

19:00
Alashkert
VS
Ararat
22:00
Pyunik
VS
Urartu
05:00
Junior Sevan
VS
Pyunik

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Sturm Graz
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Austria Klagenfurt
VS
Austria Wien
22:00
Rapid Vienna
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Zira
VS
Neftçi
20:00
Sebail
VS
คาราบัค
20:00
Sabah
VS
Sumqayıt
20:00
Keşlə FK
VS
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Baranovichi
VS
Molodechno-DYuSSh 4
20:00
Gomelzheldortrans
VS
Volna
22:00
Lida
VS
MKK-Dnepr

556 Belgium - Pro League

18:30
Antwerp
VS
คลับ บรูกก์
21:00
เกงค์
VS
เกนท์
23:30
Anderlecht
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Sloboda Tuzla
VS
Borac Banja Luka
22:00
Posusje
VS
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
GOSK Gabela
VS
Travnik

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Ludogorets II
VS
Septemvri Simitli
00:30
Lovech
VS
Etar

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

21:00
CSKA Sofia
VS
Levski Sofia

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Osijek
VS
Lokomotiva Zagreb
00:05
Šibenik
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Aris
VS
Apollon
23:00
อาโปเอล
VS
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Sparta Praha
22:00
Viktoria Plzeň
VS
Baník Ostrava
22:00
Slovácko
VS
Hradec Králové

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Nordsjælland
VS
Vejle
19:00
OB
VS
SønderjyskE
21:00
Randers
VS
โคเปนเฮเก้น
23:00
AaB
VS
Brøndby
01:00
Viborg
VS
AGF

320 Denmark - First Division

20:00
Esbjerg
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Trans
VS
Nõmme Kalju
21:15
Levadia
VS
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Ilves
VS
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

22:30
Jaro
VS
PK-35
22:30
SJK Akatemia
VS
TPS

1233 Finland - Finland Cup

20:00
NouLa
VS
KJP

125 Greece - Super League

23:30
Asteras Tripolis
VS
Apollon Smirnis
23:30
Ionikos
VS
Panaitolikos
23:30
Lamia
VS
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:00
Puskás
VS
Honvéd
21:00
Várda SE
VS
Zalaegerszegi TE
21:00
MTK
VS
Debrecen

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:00
Budafoki MTE
VS
Békéscsaba
22:00
III. Kerületi TUE
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Szeged 2011
VS
Győri ETO
22:00
Dorogi
VS
Pécsi MFC
22:00
Tiszakecske
VS
Szolnoki MÁV
22:00
Szentlőrinc SE
VS
Siófok
22:00
Budaörs
VS
Vasas
22:00
Soroksár SC
VS
Csákvári TK
23:30
Szombathelyi Haladás
VS
Kecskemeti TE

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
FH
VS
ÍBV
00:00
ÍA
VS
KA
02:15
Stjarnan
VS
Valur

748 Latvia - Virsliga

18:00
Auda
VS
Rīgas FS
20:00
Metta / LU
VS
Valmiera

748 Latvia - First Liga

17:00
Grobiņa
VS
Saldus SS/Leevon
20:00
FS Jelgava
VS
Dinamo Riga
22:00
Tukums II
VS
Salaspils

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Rabotnicki
VS
Pelister
22:00
Borec
VS
Renova
22:00
Skopje
VS
Bregalnica Stip
22:00
Tikves
VS
Makedonija
22:00
Struga
VS
Skendija 79
22:00
Shkupi
VS
Akademija Pandev

998 Montenegro - Second League

22:30
Mladost DG
VS
Kom
22:30
Arsenal Tivat
VS
Berane
22:30
Mladost
VS
Cetinje
22:30
Igalo
VS
Grbalj
22:30
Bokelj
VS
Jedinstvo

1578 Norway - Obos-Ligaen

23:00
Bryne
VS
Åsane
23:00
Kongsvinger
VS
Raufoss
23:00
Mjøndalen
VS
KFUM
23:00
Start
VS
Sogndal
23:00
Stjørdals-Blink
VS
Ranheim

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Stal Mielec
VS
Śląsk Wrocław
20:00
Górnik Zabrze
VS
Górnik Łęczna
22:30
Radomiak Radom
VS
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

17:40
Miedź Legnica
VS
Widzew Lodz
20:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Chrobry Głogów
23:00
ŁKS Łódź
VS
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

00:00
Famalicão
VS
บราก้า
02:30
Vitória SC
VS
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Rio Ave
VS
ชาเวช
17:00
Leixões
VS
Casa Pia
21:00
Feirense
VS
Nacional
21:30
Varzim
VS
Mafra
21:30
Estrela Amadora
VS
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
Rubin Kazan'
20:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
เซนิต
23:00
คราสโนดาร์
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

14:00
SKA Khabarovsk
VS
Orenburg
17:00
Yenisey
VS
Torpedo Moskva
17:00
Veles
VS
Baltika
18:00
Tekstilshchik
VS
Neftekhimik
18:00
Dolgie Prudy
VS
Akron
20:00
Metallurg Lipetsk
VS
Fakel
21:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Rotor Volgograd
21:30
Volgar Astrakhan
VS
Tom' Tomsk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Aberdeen
VS
St. Mirren
18:00
Hibernian
VS
St. Johnstone
18:00
Livingston
VS
Dundee

1161 Scotland - Championship Play-Offs

19:10
Airdrieonians
VS
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

19:25
Novi Pazar
VS
Radnik Surdulica
21:30
Vojvodina
VS
Čukarički
23:30
Napredak
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Loznica
VS
Inđija
22:00
IMT Novi Beograd
VS
Železničar Pančevo
22:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Mladost Novi Sad
22:00
Žarkovo
VS
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

01:00
DAC
VS
Ružomberok

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Domžale
VS
Celje
22:30
Olimpija
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Rogaška
VS
Dob
22:00
Fužinar
VS
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
อัลกอร์กอน
VS
พัลมาส
21:00
Mirandés
VS
UD Ibiza
21:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
คิโรน่า
02:00
เตเนริเฟ
VS
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Häcken
VS
Kalmar
20:00
Hammarby
VS
AIK
22:30
Degerfors
VS
Helsingborg
22:30
IFK Göteborg
VS
Varberg BoIS
22:30
Norrköping
VS
GIF Sundsvall

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Vittsjo W
VS
Pitea W
20:00
Umea W
VS
Eskilstuna United W

47 Sweden - Superettan

18:00
Landskrona
VS
Brommapojkarna
20:00
Östersunds FK
VS
Brage

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Sollentuna
VS
Forward
19:00
Piteå
VS
Stockholm Internazionale
20:00
Haninge
VS
Vasalund
22:00
Sandviken
VS
Täby

62 Switzerland - Swiss Cup

19:00
ลูกาโน
VS
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Göztepe
VS
เบซิคตัส
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Altay
23:00
Alanyaspor
VS
Gaziantep F.K.
23:00
Fenerbahçe
VS
Fatih Karagümrük
23:00
Kasımpaşa
VS
Antalyaspor
23:00
Giresunspor
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
คอนยาสปอร์
VS
Hatayspor

44 Argentina - Superliga

02:00
Tigre
VS
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Instituto
VS
Defensores de Belgrano
01:30
Temperley
VS
Club Atlético Güemes
01:30
Flandria
VS
Deportivo Riestra
02:30
Alvarado
VS
Chaco For Ever
02:30
Estudiantes Río Cuarto
VS
San Telmo
03:00
Independiente Rivadavia
VS
Atlético Rafaela
03:10
Atletico Mitre
VS
Chacarita Juniors
05:10
Gimnasia Jujuy
VS
Belgrano

5 Brazil - Serie A

07:00
Fluminense
VS
Athletico PR
02:00
São Paulo
VS
Cuiabá
03:30
Coritiba
VS
América Mineiro
04:00
Botafogo
VS
Fortaleza
04:00
Avaí
VS
Juventude
05:00
Goiás
VS
Santos

5 Brazil - Serie B

02:00
Náutico
VS
Cruzeiro
02:00
Vasco da Gama
VS
Bahia

5 Brazil - Serie C

21:00
Figueirense
VS
Aparecidense
03:00
Remo
VS
Mirassol
04:00
Volta Redonda
VS
Brasil de Pelotas
05:00
EC São José
VS
Paysandu

80 Chile - Primera Division

01:45
Cobresal
VS
O'Higgins
04:30
Huachipato
VS
Ñublense

80 Chile - Primera B

07:30
Deportes Iquique
VS
Recoleta
23:30
Magallanes
VS
Copiapó
23:30
Fernández Vial
VS
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
Patriotas Boyacá
VS
Deportivo Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Guadalupe
VS
Guanacasteca
04:00
ADR Jicaral
VS
Cartaginés
04:00
Pérez Zeledón
VS
Herediano
04:00
San Carlos
VS
Sporting San José
06:15
Santos de Guápiles
VS
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
LDU Quito
VS
Delfin
01:00
Técnico Universitario
VS
Independiente del Valle
03:30
Orense
VS
Emelec
06:00
Barcelona Guayaquil
VS
Deportivo Cuenca

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Águila
VS
Jocoro
08:00
Chalatenango
VS
Isidro Metapán
04:00
CD Platense
VS
FAS
04:15
Alianza
VS
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Comunicaciones
VS
Santa Lucia
23:45
Guastatoya
VS
Antigua GFC
02:00
Malacateco
VS
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

08:05
Pachuca
VS
Atlético San Luis
06:00
Atlas
VS
Guadalajara

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sportivo Ameliano
VS
Libertad
06:15
Tacuary
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

07:00
Alianza Lima
VS
César Vallejo
01:15
Alianza Atlético
VS
Sport Boys
03:30
Carlos Mannucci
VS
Universitario
06:00
Sport Huancayo
VS
Cienciano

338 Peru - Segunda Division

01:00
Unión Comercio
VS
Santos
03:00
Alfonso Ugarte Puno
VS
Deportivo Llacuabamba
03:00
Real Garcilaso
VS
Santa Rosa PNP
03:00
Alianza Universidad
VS
Union Huaral
03:30
Sport Chavelines Juniors
VS
Molinos El Pirata

158 Uruguay - Primera Division

21:00
Cerro Largo
VS
Deportivo Maldonado
23:15
Fénix
VS
Danubio
01:30
Albion
VS
Cerrito

158 Uruguay - Segunda Division

00:30
Miramar Misiones
VS
Atenas
01:00
Villa Española
VS
La Luz
05:15
Racing
VS
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
ซินซินนาติ
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
Nashville SC
08:15
Inter Miami
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
Austin
09:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
09:30
แอลเอ แกลักซี
VS
เอฟซี ดัลลัส
00:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
03:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Memphis 901
VS
Indy Eleven
09:00
Monterey Bay
VS
Rio Grande Valley
09:00
San Diego Loyal
VS
Colorado Springs
09:00
Las Vegas Lights
VS
Oakland Roots

614 Algeria - Ligue 1

01:00
MC Alger
VS
USM Alger

593 Cameroon - Elite One

20:00
Union Douala
VS
Tonnerre
20:00
Yafoot
VS
UMS de Loum
20:00
OFTA
VS
New Star
21:30
Fortuna Mfou
VS
Fauve Azur Elite
21:30
Feutcheu
VS
APEJES Academy
21:30
Stade Renard
VS
Panthère
21:30
Dragon de Yaounde
VS
Cotonsport
21:30
Fovu Club
VS
Avion Academy
22:00
Racing
VS
Les Astres
22:00
Colombe
VS
Canon
22:00
Renaissance
VS
Eding Sport
22:00
PWD
VS
Bamboutos

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Douanes
VS
SONABEL
23:00
ASEC Koudougou
VS
Police
23:00
ASFA-Yennenga
VS
ASK
23:00
Etoile Filante
VS
ASFB
23:00
Kiko
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Majestic
VS
RCK
23:00
Royal
VS
USFA
23:00
Salitas
VS
วิเทสส์

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bassam
VS
Abengourou
01:00
SOL
VS
Bouake

886 Egypt - Premier League

21:00
Ismaily
VS
Ceramica Cleopatra
23:30
Al Mokawloon
VS
ENPPI
02:00
Pyramids FC
VS
Pharco

1179 Kenya - Premier League

18:00
Nzoia United
VS
Wazito
19:00
Homeboyz
VS
KCB
19:00
Police
VS
Mathare United
19:00
Nairobi City Stars
VS
Tusker

16175 Libya - Premier League

21:30
Al-Madina
VS
Alittihad Misurata
21:30
Olympic Azzaweya
VS
Al-Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
Rapide Oued Zem
VS
Raja Casablanca
00:15
Chabab Mohammédia
VS
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Wydad Fès
VS
USM Oujda
23:00
UTS Rabat
VS
Ittihad Khemisset
23:00
Chabab Ben Guerir
VS
Raja Beni Mellal
23:00
Olympique Dcheïra
VS
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Racing de Casablanca
VS
Stade Marocain
23:00
El Massira
VS
Kawkab Marrakech
23:00
AS Salé
VS
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Mbour Petite Côte
VS
Guédiawaye
00:00
La Linguère
VS
Gorée
00:00
Pikine
VS
Douanes
00:00
Casa Sport
VS
Diambars
00:00
Generation Foot
VS
ASEC Ndiambour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mbeya City
VS
Polisi Tanzania
20:00
Mtibwa Sugar
VS
Coastal Union
20:00
Dodoma Jiji
VS
Young Africans

2931 Andorra - Primera División

22:00
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Sant Julià
22:00
Inter Club d'Escaldes
VS
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

16:00
Penya Encarnada
VS
La Massana
16:00
Atlètic Amèrica
VS
Extremenya

97374 Jordan - Premier League

23:00
Ma'an
VS
Aqaba

1439 Tunisia - Ligue 1

21:00
Tataouine
VS
Rejiche
21:00
CA Bizertin
VS
Slimane
22:00
ES Tunis
VS
Etoile du Sahel

1004 Canada - PCSL

10:00
Port Moody Rangers
VS
Okanagan
04:30
Mid Isle Highlanders
VS
Kamloops Rivers II
06:00
Khalsa
VS
Okanagan
06:30
Koinonia
VS
Port Moody Rangers

712 Korea Republic - K-League 1

12:20
Suwon
VS
Jeju United
14:30
Jeonbuk Motors
VS
Gangwon
17:00
Seoul
VS
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

13:00
Hwaseong
VS
Yangju Citizen
13:00
Gimhae City
VS
Gangneung City

44 Argentina - Primera C

01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Central Córdoba
01:30
El Porvenir
VS
Deportivo Español
01:30
San Martín Burzaco
VS
Midland
01:30
Real Pilar
VS
Liniers
01:30
Berazategui
VS
Atlas
01:30
Argentino Merlo
VS
Claypole
01:30
Puerto Nuevo
VS
Victoriano Arenas
01:30
Deportivo Laferrere
VS
Luján

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
USV Hercules
VS
Groene Ster
19:00
Hoogland
VS
ADO '20
19:00
Dongen
VS
OSS '20
19:00
Hollandia
VS
Blauw Geel '38
19:00
DEM
VS
Westlandia
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
UNA
19:00
Gemert
VS
EVV
19:30
HSC '21
VS
HV & CV Quick
19:30
OFC Oostzaan
VS
GVV Unitas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Aurora
VS
Nacional Potosí
02:00
Royal Pari
VS
Bolívar
02:00
Real Tomayapo
VS
Wilstermann
02:00
Always Ready
VS
Blooming
02:00
Independiente Petrolero
VS
Universitario de Vinto

147 Africa - CAF Confederations Cup

23:00
Orlando Pirates
VS
Al Ahli Tripoli
02:00
RSB Berkane
VS
TP Mazembe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

17:00
Dorostol
VS
Ustrem Donchevo
18:00
Volov Shumen
VS
Spartak Varna II
21:00
Chernolomets
VS
Ludogorets III

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Bohemians 1905 II
VS
Sokol Živanice
15:15
Slovan Liberec II
VS
Sokol Zápy
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Sokol Brozany
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Hradec Kralove II
15:30
Karlovy Vary
VS
Loko Vltavín
16:00
Teplice II
VS
Zbuzany
22:00
Sokol Hostoun
VS
Admira Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Slovácko II
VS
Vysočina Jihlava II
15:15
Sigma Olomouc II
VS
Zlín II
21:30
Banik Ostrava II
VS
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Prestice
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Sokol Lom
VS
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Arsenal Česká Lípa
22:00
Louny
VS
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Poříčany
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:30
Kozlovice
VS
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Humpolec
21:30
Hodonín-Šardice
VS
Havlickuv Brod
21:30
Stara Rise
VS
Sokol Tasovice
21:30
Sokol Lanžhot
VS
Velka Bites
21:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Slavoj Polná

1233 Finland - Kakkonen

21:00
JIPPO
VS
Atlantis
22:30
GrIFK
VS
Honka Akatemia
22:30
Kraft
VS
OLS

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

18:00
Saint-Étienne II
VS
Vaulx

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Paron
VS
Saint-Apollinaire
20:00
Valdahon Vercel
VS
Besancon FC

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Chateauroux II
20:00
J3 Amilly
VS
C' Chartres II
20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Vierzon

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Strasbourg II
VS
Prix-lès-Mézières

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
US Chantilly
VS
Le Touquet

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Videoton II
VS
Érdi VSE
22:00
Nagykanizsai ULE
VS
Veszprém
22:00
SC Sopron
VS
Kelen
22:00
Papai Perutz
VS
Gyirmót II
22:00
Tatabánya
VS
MTE 1904
22:00
Balatonfuredi
VS
Gardony
22:00
Andráshida
VS
Zalaegerszegi TE II
22:00
BVSC
VS
Bicskei
22:00
Gyori ETO II
VS
Komárom
23:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Puskás II

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Caronnese
VS
Bra
21:00
Casale
VS
Ligorna
21:00
Fossano
VS
Asti
21:00
Gozzano
VS
Chieri
21:00
Lavagnese
VS
Borgosesia
21:00
Novara
VS
Derthona
21:00
PDHAE
VS
Città di Varese
21:00
Saluzzo
VS
Pro Imperia
21:00
Sanremo
VS
RG Ticino
21:00
Vado
VS
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Breno
VS
Villa d'Almè
21:00
Olginatese
VS
Leon
21:00
Brusaporto
VS
Vis Nova Giussano
21:00
Desenzano Calvina
VS
Sona
21:00
Casatese
VS
Virtus Ciserano Bergamo
21:00
Castellanzese
VS
Caravaggio
21:00
Crema
VS
Adrense
21:00
Legnano
VS
Real Calepina
21:00
Pontisola
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Montebelluna
VS
Levico
21:00
Ambrosiana
VS
Luparense
21:00
Caldiero Terme
VS
Cjarlins Muzane
21:00
Campodarsego
VS
Marignanese
21:00
Cartigliano
VS
Spinea
21:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Adriese
21:00
Este
VS
San Martino Speme
21:00
Clodiense
VS
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Bagnolese
VS
Alcione
21:00
Forlì
VS
Cavenago Fanfulla
21:00
Lentigione
VS
Athletic Carpi
21:00
Prato
VS
Aglianese
21:00
Progresso
VS
Real Forte Querceta
21:00
Ravenna
VS
Borgo San Donnino
21:00
Sammaurese
VS
Mezzolara
21:00
Sasso Marconi
VS
Rimini
21:00
Seravezza
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Tritium
VS
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Arezzo
VS
Flaminia
21:00
Foligno
VS
Unipomezia
21:00
Gavorrano
VS
Sporting Trestina
21:00
Montespaccato
VS
FC Rieti
21:00
Poggibonsi
VS
Cascina
21:00
Pro Livorno
VS
Pianese
21:00
San Donato Tavarnelle
VS
Cannara
21:00
Sangiovannese
VS
Lornano Badesse
21:00
Tiferno Lerchi
VS
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Fano
VS
Vastogirardi
21:00
Castelfidardo Calcio
VS
Nereto
21:00
Castelnuovo Vomano
VS
Montegiorgio
21:00
Chieti
VS
Trastevere
21:00
Matese
VS
Atletico
21:00
San Nicolò
VS
Recanatese
21:00
Tolentino
VS
Pineto
21:00
Vastese
VS
Porto D' Ascoli
21:00
Sambenedettese
VS
Aurora Alto Casertano

251 Italy - Serie D: Girone G

19:00
Gladiator
VS
Arzachena
19:30
Lanusei
VS
Real Monterotondo Scalo
20:00
Aprilia
VS
Sassari Torres
21:00
Carbonia
VS
Muravera
21:00
Insieme Formia
VS
SSC Giugliano
21:00
Vis Artena
VS
Team Nuova Florida

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Brindisi
VS
Mariglianese
21:00
Città di Fasano
VS
Nardò
21:00
Nola 1925
VS
Gravina
21:00
San Giorgio
VS
Audace Cerignola
21:00
Francavilla
VS
US Bitonto
21:00
Molfetta Calcio
VS
Casertana
21:00
Nocerina
VS
Casarano
21:00
Rotonda
VS
Virtus Matino
21:00
Sorrento
VS
Lavello
21:00
Team Altamura
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Castrovillari
VS
Licata
21:00
Acireale
VS
Città Di Sant’Agata
21:00
Cittanova Interpiana
VS
Cavese
21:00
Trapani 1905
VS
Paternò
21:00
Giarre
VS
San Luca
21:00
Rende
VS
Aversa Normanna
21:00
Sancataldese
VS
Lamezia Terme
21:00
Troina
VS
Gelbison
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
FC Messina

1578 Norway - 2. Division - Group 2

20:15
Levanger
VS
Kjelsås

2 Poland - 2. Liga East

21:00
Lech Poznań II
VS
Sokół Ostróda
22:00
Garbarnia Kraków
VS
Wigry Suwałki
22:15
Chojniczanka Chojnice
VS
Olimpia Elbląg

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Hajduk Veljko
VS
Meševo
22:00
Radnički Pirot
VS
Radnički Svilajnac
22:00
Vlasina
VS
Pčinja Trgovište
22:00
Brzi Brod
VS
Buducnost Popovac
22:00
Timočanin
VS
Dinamo Vranje
22:00
Rembas
VS
Jagodina

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
RSK Rabrovo
VS
Sloga Bajina Basta
22:00
Radjevac Krupanj
VS
Takovo

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
Slovan Levice
VS
Imeľ
21:30
Nitra
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:30
Beluša
VS
Nové Zámky

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Kumla
VS
Herrestads
20:00
Angered BK
VS
Karlslund
21:00
Vänersborgs FK
VS
Mjolby

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Skiljebo
VS
Järfälla
19:00
Korsnäs IF FK
VS
Hudiksvall
21:00
Rågsved
VS
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Ariana
VS
Karlskrona
20:00
Berga
VS
Österlen

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
United Nordic
VS
IFK Eskilstuna
22:00
Assyriska
VS
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hoganas
VS
Vastra Frolunda
19:00
Varbergs GIF
VS
Astrio
19:00
Hittarp
VS
Tölö

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Maranguape
VS
Guarany de Sobral
02:00
Barbalha
VS
Pague Menos

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Passo Fundo
VS
Gaucho
01:00
Glória
VS
Brasil Farroupilha
01:00
São Paulo RS
VS
Lajeadense
01:00
Avenida
VS
Santa Cruz RS
01:00
Pelotas
VS
São Gabriel

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
Tupynambás
VS
Uniao Luziense
20:30
Tupi
VS
Varginha EC
01:30
Democrata SL
VS
Nacional AC MG

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Toledo Brazil
VS
Aruko Sports
01:30
Andraus Brasil
VS
Apucarana
01:30
Foz do Iguaçu
VS
Prudentópolis
01:30
PSTC
VS
Laranja Mecânica
01:30
Verê
VS
AA Iguaçu

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Real Ariquemes
VS
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Amapaense

02:00
São Paulo AP
VS
Santana

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
UAI Urquiza
VS
Acassuso
01:30
Dock Sud
VS
Argentino Quilmes
04:00
Ituzaingó
VS
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
Liniers Bahía Blanca
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:15
Douglas Haig
VS
CDJU Gualeguaychu
01:30
Unión Sunchales
VS
Atlético Paraná
01:30
Def. de Pronunciamiento
VS
Sportivo Las Parejas
01:30
Sarmiento Resistencia
VS
Gimnasia Concepción
01:30
Circulo Deportivo
VS
Sportivo Peñarol
01:30
Independiente Chivilcoy
VS
Ciudad de Bolívar
01:30
Olimpo
VS
Villa Mitre
01:30
Deportivo Camioneros
VS
Sportivo Desamparados
02:00
San Martín Formosa
VS
Crucero del Norte
02:00
Defensores Belgrano VR
VS
Boca Unidos
02:00
Argentino Monte Maíz
VS
Huracán Las Heras
02:30
Sportivo Belgrano
VS
Racing Córdoba
03:00
Central Norte
VS
Juventud Antoniana
04:00
Estudiantes de San Luis
VS
Cipolletti

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
Dakota
VS
La Fama

866998 Fiji - National Football League

10:00
Nadroga
VS
Lautoka

3347 San Marino - Campionato

20:00
Faetano
VS
Tre Fiori
20:00
Pennarossa
VS
Virtus
20:00
Libertas
VS
Tre Penne
20:00
Fiorentino
VS
La Fiorita

462 England - Premier League 2 Divison Two

21:00
Stoke City U23
VS
Nottingham U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Gwangju
VS
Ansan Greeners
16:30
Asan Mugunghwa
VS
Bucheon 1995

2405 Estonia - Estonian Cup

18:30
Trans
VS
Nõmme Kalju

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Toowong
VS
Centenary Stormers
14:00
Acacia Ridge
VS
The Gap

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney United
VS
APIA Leichhardt Tigers
12:00
Blacktown City
VS
Sydney Olympic
13:00
Rockdale City Suns
VS
Manly United

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Schalke 04 U19
VS
Borussia Dortmund U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Milan U19
VS
Genoa U19
17:00
Napoli U19
VS
Verona U19
17:00
Lecce U19
VS
Torino U19
19:00
Empoli U19
VS
Cagliari U19
19:00
Roma U19
VS
Fiorentina U19
19:00
Sampdoria U19
VS
Inter U19
19:00
Atalanta U19
VS
Sassuolo U19
19:00
Juventus U19
VS
Spal U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Śląsk Wrocław W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
Bydgoszcz W
VS
Czarni Sosnowiec W
18:30
Rekord Bielsko-Biala W
VS
Leczna W
22:00
UKS SMS Lodz W
VS
Akademia Piłkarska LG

2756 Malta - Fa Trophy

22:00
Valletta
VS
Floriana

2 Poland - Central Youth League

20:00
Zaglebie U18
VS
Pogon Szczecin U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town All Stars
VS
JDR Stars
20:00
Venda FC
VS
Free State Stars
20:00
Platinum City Rovers
VS
Black Leopards
20:00
Polokwane City
VS
TTM
20:00
Pretoria Callies
VS
Jomo Cosmos
20:00
Richards Bay
VS
Cape Town Spurs
20:00
University of Pretoria
VS
Hungry Lions
20:00
Uthongathi
VS
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

14:00
MFM
VS
Kano Pillars
22:00
Sunshine Stars
VS
Akwa United
22:00
Kwara United
VS
Shooting Stars
22:00
Remo Stars
VS
Enugu Rangers
22:00
Plateau United
VS
Wikki Tourist
22:00
Katsina United
VS
Nasarawa United

65437 Panama - Lpf

08:00
Alianza
VS
Atlético Chiriquí
06:30
Tauro
VS
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

20:00
Prishtina
VS
Drita
20:00
Drenica
VS
KF Ballkani
20:00
Gjilani
VS
Malisheva
20:00
Ulpiana
VS
KF Feronikeli
20:00
Dukagjini
VS
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Altona Magic
12:00
Heidelberg United
VS
Eastern Lions

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Progrès Niedercorn
VS
Wiltz
21:00
F91 Dudelange
VS
RM Hamm Benfica
21:00
Jeunesse d'Esch
VS
Rodange
21:00
Hostert
VS
Swift Hesperange
21:00
Racing
VS
UNA Strassen
21:00
UT Pétange
VS
Fola Esch
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
Victoria Rosport
21:00
Etzella Ettelbrück
VS
Differdange 03

462 England - FA Cup Women

20:30
Chelsea W
VS
Manchester City W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

19:00
Sturm Graz II
VS
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Hamilton Olympic
VS
Adamstown Rosebuds
11:00
Charlestown City Blues
VS
Broadmeadow Magic
13:30
Lake Macquarie
VS
Maitland

3039 Togo - Championnat National

22:00
Dynamic Togolais
VS
Gomido
22:00
Binah
VS
Togo Port
22:00
Kara
VS
Gomido
22:00
Togo Port
VS
Dynamic Togolais
22:00
ASKO de Kara
VS
Binah

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Älvsjö AIK W
VS
Rävåsen W
20:00
Bromölla W
VS
Alingsås W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário Nampula
VS
Ferroviário de Lichinga
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário Nacala
20:00
Costa do Sol
VS
LD Maputo
20:00
Songo
VS
ENH Vilankulo
20:00
Ferroviario Beira
VS
Black Bulls Maputo
20:00
Incomáti
VS
Ferroviário Maputo

41 Europe - Euro U17 Women

19:00
France U17 W
VS
Netherlands U17 W
01:00
Germany U17 W
VS
Spain U17 W

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Huelva W
VS
Madrid CFF W
16:30
Eibar W
VS
Valencia W
17:00
Barcelona W
VS
Atletico Madrid W
17:00
Real Madrid W
VS
Villarreal W
17:00
Athletic Club W
VS
Sevilla W
17:00
Real Sociedad W
VS
Alavés W

674 Hungary - Nb I Women

22:30
Astra Hungary W
VS
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Fiorentina W
VS
Empoli W
19:30
Sampdoria W
VS
Verona W
19:30
Sassuolo W
VS
Inter Milano W

32 Spain - Tercera - Playoffs

16:30
Beasain
VS
Portugalete
17:00
Alcorcón II
VS
Alcobendas Sport
17:00
Utrera
VS
Lucena
17:00
Manacor
VS
Poblense
22:00
Utebo
VS
Illueca
23:00
Huétor Tájar
VS
Almería II
23:00
Alfaro
VS
Varea
00:00
Olot
VS
Girona II
00:00
Cartagena II
VS
Racing Murcia
00:00
Saguntino
VS
Atzeneta
00:15
Sporting Gijon II
VS
Lealtad

3483 USA - USL League One

05:00
Charlotte Independence
VS
Tucson

63604 Cuba - Primera Division

03:00
Santiago de Cuba
VS
Artemisa

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

21:00
Makedonikos Neapolis
VS
Panachaiki
21:00
PAO Rouf
VS
Ilioupoli
21:00
Agrotikos Asteras
VS
Proodeftiki

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
RB Bragantino W
VS
Palmeiras W
01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Flamengo W
01:00
CRESSPOM W
VS
Corinthians W

155 Romania - Liga 2

20:00
Unirea Slobozia
VS
Petrolul 52
20:00
Concordia Chiajna
VS
Universitatea Cluj
20:00
Hermannstadt
VS
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Tartas-St Yaguen
VS
Poitiers

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Salinieres Aigues Mortes
VS
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Mandelieu LN
VS
Lucciana
23:00
Corte
VS
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

21:00
Lanús Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

23:30
Team Rhino
VS
Steve Biko
23:30
GPA
VS
Armed Forces

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Inter de Bebedouro
VS
Andradina
20:00
Penapolense
VS
América SP
20:00
VOCEM
VS
Osvaldo Cruz
20:00
Batatais
VS
Francana
20:00
Grêmio Sãocarlense
VS
Taquaritinga
20:00
União Mogi
VS
Guarulhos
20:30
Santacruzense
VS
Itararé
01:00
ECUS
VS
SKA Brasil
01:00
Colorado Caieiras
VS
Mauaense

251 Italy - Serie C Play-offs

23:00
Imolese
VS
Pistoiese

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:00
South Melbourne U21
VS
Avondale Heights U21
09:30
St. Albans Saints U21
VS
Altona Magic U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
Eastern Lions U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Iga Kunoichi W
VS
Ehime W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Harima W

227 Russia - Premier League Women

15:30
Rubin Kazan W
VS
Lokomotiv Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Wusum Stars
VS
Kamboi Eagles
23:15
Central Parade
VS
Old Edwardians

1004 Canada - Premier League

01:00
HFX Wanderers
VS
Cavalry
04:00
Valour
VS
York9

1796 Iceland - 4. Deild

22:00
Kría
VS
Horhur I.

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Toowong U23
VS
Centenary Stormers U23
12:00
Acacia Ridge U23
VS
The Gap U23

80 Chile - Segunda División

23:00
Deportes Valdivia
VS
Independiente
02:00
Lautaro de Buin
VS
Real San Joaquín
02:30
General Velásquez
VS
Deportes Limache

453172 Macao - Primeira Division

17:00
Lun Lok
VS
เบนฟิกา
19:00
CPK
VS
CFB Macau

479 Japan - Japan Football League

11:00
Suzuka Unlimited
VS
Honda
11:00
Verspah Oita
VS
Matsue City
11:00
Sony Sendai
VS
Reinmeer Aomori
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Biwako Shiga
11:00
Kochi United
VS
Nara Club

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
JFA Academy W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
10:00
Yamato Sylphid W
VS
Norrdea Hokkaido W
11:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Tsukuba Ladies W
11:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
VS
Veertien Mie W

1233 Finland - Kolmonen

19:00
SavU
VS
HaPK

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

16:00
อินโดนีเซีย
VS
Myanmar U23
19:00
East Timor U23
VS
เวียดนาม

227 Russia - FNL 2 - Group 2

19:00
Volna Kovernino
VS
Zvezda Sint Petersburg
20:00
Murom
VS
Kairat Moskva
20:00
Shinnik
VS
FK Dinamo St. Petersburg
21:00
Kazanka
VS
Krasava Odintsovo
21:30
Dinamo Moskva II
VS
Tver

227 Russia - FNL 2 - Group 3

12:00
Dinamo Vladivostok
VS
Peresvet Podolsk
18:00
Sokol Saratov
VS
SKA-Energiya II
19:00
Avangard Kursk
VS
Rodina Moskva
20:00
Dinamo Bryansk
VS
Saransk
21:00
Salyut Belgorod
VS
Strogino
22:00
Ryazan
VS
Khimki 2

227 Russia - FNL 2 - Group 4

18:00
Spartak Tuymazy
VS
Tyumen
19:00
Chelyabinsk
VS
Novosibirsk
19:00
Torpedo Miass
VS
Zvezda Perm
19:00
Zenit Izhevsk
VS
Lada Tolyatti
19:00
Amkar Perm'
VS
Volga Ulyanovsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Lugo U19
VS
Celta de Vigo U19
17:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Racing Santander U19
17:00
Real Oviedo U19
VS
Bansander U19
22:00
Atlético Perines U19
VS
Sporting Gijón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

16:30
Pamplona U19
VS
Mutilvera U19
17:00
Txantrea U19
VS
Villegas U19
17:00
Tudelano U19
VS
Deportivo Alavés U19
17:30
Antiguoko U19
VS
Athletic Club U19
20:30
Real Sociedad U19
VS
Danok Bat U19
21:00
Osasuna U19
VS
Arenas Getxo U19
21:00
Eibar U19
VS
Tolosa U19
22:00
UD Logroñés U19
VS
Oberena U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

21:00
Montecarlo U19
VS
Girona U19
21:30
Barcelona U19
VS
San Francisco U19
21:30
Ebro U19
VS
Bellvitge U19
22:00
Mallorca U19
VS
Damm U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

17:00
Santa Fe U19
VS
Real Betis U19
17:00
Córdoba U19
VS
Calavera U19
17:00
Cádiz U19
VS
Sanluqueno U19
18:30
Almería U19
VS
Tomares U19
19:00
San Félix U19
VS
Séneca U19
23:00
Tiro de Pichón U19
VS
Atlético Jaén U19
23:00
Granada U19
VS
El Ejido U19
23:00
Málaga U19
VS
Sevilla U19
00:00
Castilleja U19
VS
Vázquez Cultural U19
00:00
Coria U19
VS
Recreativo Huelva U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Trival Valderas U19
VS
Real Valladolid U19
17:00
Leganés U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
17:00
La Cruz U19
VS
Atl. Madrid U19
17:30
Burgos CF U19
VS
Rayo Majadahonda U19
21:00
Fuenlabrada U19
VS
Las Rozas U19
21:00
Cultural Leonesa U19
VS
Alcorcón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

19:30
Las Palmas U19
VS
San José U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Albacete U19
VS
Kelme U19
18:45
Elche U19
VS
Talavera U19
21:00
Levante U19
VS
Archena U19
23:00
Alboraya U19
VS
CF San José U19
00:00
Real Murcia U19
VS
Roda U19