lsm99

ตารางบอล 20 พ.ค. 2565

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

01:45
โตริโน่
VS
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

02:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เลบันเต้
02:00
เรอัล มาดริด
VS
เรอัล เบติส

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
SC Heerenveen W
VS
Feyenoord W
00:30
Ajax W
VS
FC Twente W
00:30
PSV W
VS
Excelsior Rotterdam W
00:30
ADO Den Haag W
VS
VV Alkmaar W

11 Germany - Regionalliga: Bayern

01:00
Nürnberg II
VS
Bayern München II

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

01:00
FC BW Friesdorf
VS
Deutz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

00:30
Pampow
VS
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

00:00
Union Sandersdorf
VS
VfL Halle

11 Germany - 2. Bundesliga Play-offs

01:30
Kaiserslautern
VS
Dynamo Dresden

919 Armenia - Premier League

22:00
Ararat
VS
BKMA

143 Austria - Admiral Bundesliga

00:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Admira
00:00
Rheindorf Altach
VS
Wattens
00:00
Hartberg
VS
Ried

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Baranovichi
VS
Volna

224 Bulgaria - Parva Liga

00:00
Arda
VS
Beroe
00:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:45
Yantra 1919
VS
Ludogorets II
05:00
FK Minyor Pernik
VS
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Istra 1961
VS
Slaven Koprivnica
01:05
Lokomotiva Zagreb
VS
Šibenik

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Ethnikos Achna
VS
AEL
23:00
Omonia Nicosia
VS
Olympiakos

1233 Finland - Veikkausliiga

22:00
Honka
VS
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

22:30
JäPS
VS
KTP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:30
Auxerre
VS
Sochaux

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

02:15
Kórdrengir
VS
KV
02:15
Afturelding
VS
Selfoss
02:30
Thór
VS
Grindavík

1796 Iceland - 2. Deild

02:15
Thróttur Reykjavík
VS
ÍR
02:15
Fjardabyggd / Leiknir
VS
Völsungur
02:15
Reynir
VS
Ægir
03:15
Magni
VS
Höttur / Huginn

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Bohemians
VS
Sligo Rovers
01:45
Derry City
VS
Dundalk
01:45
Drogheda United
VS
Finn Harps
01:45
St Patrick's
VS
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Cork City
VS
Wexford Youths
01:45
Galway United
VS
Athlone Town
01:45
Treaty United
VS
Cobh Ramblers

251 Italy - Serie B

01:30
Cosenza
VS
Vicenza

748 Latvia - Virsliga

22:00
Valmiera
VS
Auda

998 Montenegro - First League

01:00
Jezero
VS
Budućnost
01:00
Zeta
VS
Rudar
01:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Iskra
01:00
Mornar
VS
Dečić
01:00
Petrovac
VS
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

22:30
Bokelj
VS
Mladost DG
22:30
Grbalj
VS
Mladost
22:30
Cetinje
VS
Arsenal Tivat
22:30
Berane
VS
Kom
01:00
Jedinstvo
VS
Igalo

155 Romania - Liga 1

00:30
Universitatea Craiova
VS
SSC Farul

227 Russia - Youth League

14:00
Ural U19
VS
UOR №5 U20
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Khimki U20
17:00
Nizhny Novgorod U19
VS
Krasnodar U19
17:00
Strogino U20
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Ufa U19
VS
Arsenal Tula U19
22:00
CSKA Moscow U19
VS
Rostov U19
22:00
Dinamo Moskva U19
VS
Lokomotiv Moskva U19
22:00
Spartak Moskva U19
VS
Chertanovo U20
22:00
Rubin Kazan U19
VS
Sochi U19
22:00
Krylya Sovetov U19
VS
Zenit U19

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

01:45
Inverness CT
VS
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

22:30
Mladost Lučani
VS
Spartak Subotica
22:30
Radnički Kragujevac
VS
Metalac GM
22:30
Proleter Novi Sad
VS
Novi Pazar

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Timok
VS
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
FK Košice
VS
Partizán Bardejov
22:00
Dubnica
VS
Púchov
22:00
Žilina II
VS
Šamorín
22:00
Slovan Bratislava II
VS
Podbrezová
22:00
Futura Humenne
VS
Skalica
22:00
Rohožník
VS
Banska Bystrica
22:00
Petržalka akadémia
VS
Námestovo
22:00
Slavoj Trebišov
VS
Komárno

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Bilje
VS
Fužinar
22:00
Dob
VS
Beltinci
23:00
Primorje
VS
Krka
00:00
Nafta
VS
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เรอัลซาราโกซา
VS
ลูโก

47 Sweden - Allsvenskan Women

23:00
Eskilstuna United W
VS
Rosengard W

47 Sweden - Ettan: North

00:00
Stockholm Internazionale
VS
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

00:00
Lindome
VS
GAIS
00:00
Torns
VS
Ängelholm

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
Antalyaspor
VS
กาลาตาซาราย
00:00
Gaziantep F.K.
VS
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

21:00
Tuzlaspor
VS
Samsunspor
21:00
Boluspor
VS
Altınordu
00:00
İstanbulspor
VS
Bandırmaspor
00:00
Balıkesirspor
VS
Eyüpspor
00:00
Denizlispor
VS
BB Erzurumspor

44 Argentina - Primera B Nacional

05:10
Atlanta
VS
Deportivo Maipú

5 Brazil - Serie B

07:30
Guarani
VS
Vasco da Gama
07:30
Náutico
VS
CSA
05:00
Brusque
VS
Tombense

80 Chile - Primera Division

06:00
Coquimbo Unido
VS
Unión Española

458 Mexico - Liga MX

08:00
América
VS
Pachuca

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Tacuary
VS
Sportivo Ameliano

158 Uruguay - Primera Division

06:00
Deportivo Maldonado
VS
Fénix

158 Uruguay - Segunda Division

22:00
Atenas
VS
Villa Española
01:00
Cerro
VS
Miramar Misiones
06:30
La Luz
VS
Juventud

614 Algeria - Ligue 1

23:00
US Biskra
VS
Paradou AC
00:00
USM Alger
VS
CS Constantine

614 Algeria - Ligue 2

21:00
MCB Oued Sly
VS
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

22:30
Petro de Luanda
VS
Sporting de Benguela

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

23:00
AFAD
VS
Bouake

26 Mali - Premiere Division

00:00
Yeelen Olympique
VS
LC Ba
02:00
COB
VS
Afrique Football Élite

1424 Morocco - Botola Pro

23:30
Youssoufia Berrechid
VS
FAR Rabat

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Hilal El-Fasher
VS
Al Ahli Khartoum
21:00
Al Shorta
VS
Tuti
21:00
Alamal Atbara
VS
Al Hilal Omdurman
21:00
Al-Ahly Merowe
VS
Hay Al Wadi
00:00
Hilal Obayed
VS
Hay Al Arab
00:00
Al Ahly Shendi
VS
Wad Nubawi
00:00
Al Merreikh
VS
Al Khartoum
00:00
Kober
VS
Al Hilal Port Sudan

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Coastal Union
VS
Dodoma Jiji
20:00
Namungo
VS
Tanzania Prisons
23:00
Young Africans
VS
Mbeya Kwanza

97374 Jordan - Premier League

21:30
Al Salt
VS
Al Faysali
00:00
Aqaba
VS
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

20:00
Tadamon Sour
VS
Shabab Al Sahel
20:00
Bourj
VS
Al Ahed

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Terengganu City II
VS
Johor Darul Ta'zim II
20:00
Kelantan United
VS
Kuching FA

44 Argentina - Primera C

01:30
Atlas
VS
General Lamadrid

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Guabirá
VS
Club Universitario

147 Africa - CAF Confederations Cup

02:00
Orlando Pirates
VS
RSB Berkane

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Lanús
VS
Wanderers
07:30
Metropolitanos
VS
Barcelona Guayaquil
07:30
São Paulo
VS
Wilstermann

11555657 South America - Copa Libertadores

07:00
River Plate
VS
Colo-Colo
09:00
Deportivo Cali
VS
Always Ready

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

23:00
Jiskra Domažlice
VS
Karlovy Vary

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Znojmo
VS
Banik Ostrava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

23:00
Rokycany
VS
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

23:30
Arsenal Česká Lípa
VS
Louny
23:30
Chomutov
VS
Tatran Rakovnik

320 Denmark - Denmark Series Group 1

23:30
Avarta
VS
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

00:00
KFUM
VS
Ringsted
00:00
Holbæk B&I
VS
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

23:30
Sydvest
VS
Tarup-Paarup
00:00
B 1913
VS
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

00:00
Vejgaard B
VS
AaB II
00:15
Ringkøbing
VS
Fuglebakken KFUM

1233 Finland - Kakkonen

22:00
KuPS Ak.
VS
Atlantis
23:00
JJK
VS
Vaajakoski

17 France - National 3: Grand-Est

01:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Amneville
01:00
Colmar
VS
Raon l'Etape

17 France - National 3: Normandie

01:15
Avranches II
VS
Vire

2 Poland - 2. Liga East

05:00
Radunia Stężyca
VS
Bełchatów

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Focsani
VS
Aerostar Bacău
22:00
Metalul Buzău
VS
Otelul
22:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Înainte Modelu
VS
Voluntari II
22:00
Popești-Leordeni
VS
Agricola Borcea
22:00
FCV Farul Constanţa II
VS
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

22:00
Tunari
VS
Unirea Bascov
22:00
Rapid Bucuresti II
VS
Progresul Spartac
22:00
Academica Clinceni II
VS
Arges Pitesti II
22:00
Dinamo Bucureşti II
VS
Flacăra Moreni

155 Romania - 3. Liga: Series 5

22:00
Pucioasa
VS
Sepsi II
22:00
Olimpic Cetate
VS
Odorheiu Secuiesc
22:00
Hermannstadt II
VS
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

22:00
Viitorul Dăești
VS
Vediţa Coloneşti
22:00
Alexandria
VS
CSM Slatina

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
Herrestads
VS
Lidköping
00:00
Yxhult
VS
Stenungsund
00:00
Gauthiod
VS
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:00
Storfors
VS
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

00:00
Balkan
VS
Ariana

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Sävedalen
VS
Onsala

5 Brazil - Mineiro 2

05:00
Coimbra
VS
Ipatinga

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Britannia
VS
Dakota

41 Europe - Euro U17

18:30
Denmark U17
VS
Scotland U17
18:30
Serbia U17
VS
Turkey U17
20:30
Portugal U17
VS
Sweden U17
20:30
Spain U17
VS
Belgium U17

98 Australia - New South Wales

16:00
Manly United
VS
Sydney Olympic
16:00
APIA Leichhardt Tigers
VS
Mt Druitt Town

251 Italy - PrimaVera 1

19:30
Genoa U19
VS
Napoli U19

245 Czech Republic - U19 League

17:00
FK Pardubice U19
VS
Slovacko U19

98 Australia - Npl Victoria

16:30
Melbourne Knights
VS
Dandenong City
17:00
Green Gully
VS
Oakleigh Cannons

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

23:00
Makedonija
VS
Sileks

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Bad Gleichenberg
VS
Wels
00:00
Weiz
VS
Allerheiligen
00:00
Kalsdorf
VS
Sturm Graz II
00:00
Treibach
VS
Gleisdorf 09
00:00
Ried II
VS
Union Vöcklamarkt
00:00
Spittal
VS
Deutschlandsberger SC
00:00
Hertha
VS
St. Anna
00:30
Stadl-Paura
VS
Wolfsberger AC II

143 Austria - Regionalliga: Ost

23:30
Leobendorf
VS
Mannsdorf
00:00
Bruck/Leitha
VS
First Vienna
00:30
Wiener SC
VS
Neusiedl
00:30
TWL Elektra
VS
Wiener Neustadt

143 Austria - Regionalliga: West

00:30
TSV St. Johann
VS
Austria Salzburg

2493 Mauritania - Super D1

01:00
Nouadhibou
VS
Police

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:30
PK-35 W
VS
NJS W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

00:00
KoldingQ W
VS
Køge

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
ASO Chlef U21
VS
NC Magra U21
22:00
JS Kabylie U21
VS
WA Tlemcen U21
22:00
HB Chelghoum Laïd U21
VS
MC Alger U21
00:00
JS Saoura U21
VS
Olympique Médéa U21

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Resende U20
VS
Madureira U20
01:00
Botafogo U20
VS
Audax Rio U20

2507 Gambia - GFA League

23:30
GAMTEL
VS
Sporting Real FC
23:30
Banjul
VS
Fortune
01:30
Steve Biko
VS
Falcons

251 Italy - Serie C Play-offs

01:30
Reggiana
VS
FeralpiSalò

69697 Vietnam - Second Division

15:30
Kon Tum
VS
Da Nang II
15:30
Hải Nam
VS
Hòa Bình
15:30
Dong Thap
VS
Dong Nai
15:30
Gia Định
VS
Tien Giang
17:00
PVF Vietnam
VS
Lam Dong
18:00
Binh Thuan
VS
Vĩnh Long

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Central Parade
VS
East End Tigers
23:15
SLIFA Mount Aureol
VS
Anti Drugs Strikers
23:15
Police
VS
Wusum Stars
23:15
Diamond Stars
VS
Freetown City
23:15
Mighty Blackpool
VS
Kamboi Eagles

1004 Canada - Premier League

05:00
HFX Wanderers
VS
Forge

1796 Iceland - 3. Deild

02:15
Augnablik
VS
Vídir
02:15
Ellidi
VS
Vængir Jupiters
02:15
KFG
VS
KH

1796 Iceland - 1. Deild Women

01:00
Tindastóll W
VS
HK W
01:30
Fjölnir W
VS
Augnablik W
02:15
Haukar W
VS
Fylkir W

1233 Finland - Kolmonen

23:00
JPS
VS
KeuPa
23:00
STPS
VS
MYPA
00:15
Kuopion Elo
VS
PK-37

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

22:15
Energosbyt-BSATU
VS
SDJuShOR-3

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

05:00
Niva Chausy
VS
Kirovsk

227 Russia - FNL 2 - Group 3

18:00
Metallurg Vidnoye
VS
Zenit Penza