lsm99

ตารางบอล 21 พ.ค. 2565

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

01:00
SC Freiburg
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
อองเช่ร์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
แบรสต์
VS
บอร์กโดซ์
02:00
Clermont
VS
โอลิมปิก ลียง
02:00
Lens
VS
โมนาโก
02:00
ลีลล์
VS
แรนส์
02:00
ลอริยองต์
VS
Troyes
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
สตราส์บูร์ก
02:00
น็องต์
VS
แซงต์ เอเตียน
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
เม็ตซ์
02:00
แร็งส์
VS
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

22:15
เจนัว
VS
โบโลญญ่า
01:45
อตาลันต้า
VS
เอ็มโปลี
01:45
ฟิออเรนติน่า
VS
ยูเวนตุส
01:45
ลาซิโอ
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

22:30
บาเลนเซีย
VS
เซลต้า บีโก้

479 เจลีก

11:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
กัมบะ โอซาก้า
13:00
เอฟซี โตเกียว
VS
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
วิสเซล โคเบะ
15:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
สากัน โตสู
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

11:00
Roasso Kumamoto
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
Blaublitz Akita
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โทชิกิ SC
14:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
Grulla Morioka
16:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
FC เรียวเคียว
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

49477 ไทยลีก 2

18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Scheveningen
VS
HHC
20:00
ASWH
VS
AFC
20:00
Excelsior Maassluis
VS
Katwijk
20:00
IJsselmeervogels
VS
Noordwijk
20:00
Quick Boys
VS
GVVV
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
Kozakken Boys
20:30
Koninklijke HFC
VS
Spakenburg
20:30
TEC
VS
Volendam II
23:00
De Treffers
VS
Jong Sparta

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Eintracht Norderstedt
VS
LSK Hansa
20:00
VfB Oldenburg
VS
Holstein Kiel II
20:00
Werder Bremen II
VS
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Schalding-Heining
VS
Greuther Fürth II
19:00
Buchbach
VS
Bayreuth
19:00
Rain / Lech
VS
1860 Rosenheim
19:00
Wacker Burghausen
VS
Pipinsried
19:00
Augsburg II
VS
Memmingen
19:00
Heimstetten
VS
Eichstätt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Neckarsulmer SU
VS
Rielasingen-Arlen
19:00
CfR Pforzheim
VS
Linx
19:00
Ilshofen
VS
Ravensburg
19:00
Göppinger SV
VS
SGV Freiberg
19:30
Freiburger FC
VS
Villingen
20:30
Bruchsal
VS
Backnang
20:30
Bissingen
VS
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
DJK Bamberg
VS
Eintracht Bamberg
19:00
Sand
VS
Neumarkt Germany
19:00
Bayern Hof
VS
Karlburg
19:00
Großbardorf
VS
Vatan Spor
19:00
TSV Abtswind
VS
Ammerthal
19:00
Würzburger FV
VS
ATSV Erlangen
19:00
Cham
VS
Gebenbach
19:00
SC Feucht
VS
Ansbach
19:00
Seligenporten
VS
Vilzing

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
1880 Wasserburg
VS
Türkspor Augsburg
19:00
Hallbergmoos-Goldach
VS
Donaustauf
19:00
Dachau
VS
Schwabmünchen
19:00
Hankofen-Hailing
VS
Deisenhofen
19:00
Kottern
VS
Ingolstadt II
19:00
Gundelfingen
VS
Ismaning
19:00
Pullach
VS
Schwaben Augsburg
19:00
1860 München II
VS
Jahn Regensburg II
19:00
Kirchanschöring
VS
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Lok Stendal
19:00
BSC Süd 05
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Budissa Bautzen
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
FC Grimma
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Martinroda
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Plauen
VS
Oberlausitz Neugersdorf

2454 Albania - Superliga

22:00
Dinamo Tirana
VS
Tirana
22:00
Vllaznia Shkodër
VS
Egnatia Rrogozhinë
22:00
Partizani Tirana
VS
Kastrioti Krujë
22:00
Teuta Durrës
VS
Laçi
22:00
Kukësi
VS
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

19:45
Van
VS
Noah

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Austria Klagenfurt
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Rapid Vienna
22:00
Austria Wien
VS
Sturm Graz

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Zira
VS
Keşlə FK
20:00
Qabala
VS
Sabah
22:00
Sumqayıt
VS
Sebail
22:30
คาราบัค
VS
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

21:00
Smorgon
VS
Osipovichy

556 Belgium - Pro League

01:45
เกนท์
VS
Sporting Charleroi
01:45
Mechelen
VS
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Zrinjski
VS
Leotar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
Travnik
VS
Bratstvo Gracanica
22:30
Gorazde
VS
Buducnost Banovici
22:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Vis Kosova
22:30
Gradina Srebrenik
VS
Rudar Kakanj
22:30
Radnik Hadžići
VS
Orasje
22:30
Tomislav
VS
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

23:15
Tsarsko selo
VS
Lokomotiv Sofia 1929
23:15
OFK Pirin
VS
Botev Vratsa

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Omarska
VS
Drina Zvornik
22:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Sloga Doboj
22:00
Sloboda Novi Grad
VS
Sutjeska Foca
22:00
Tekstilac Derventa
VS
Ljubic Prnjavor
22:00
Krupa na Vrbasu
VS
Podrinje Janja
22:00
Kozara Gradiska
VS
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Slavija
VS
Borac Kozarska Dubica
22:00
Budućnost Pilica
VS
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

07:00
Neftohimik
VS
Septemvri Sofia
20:45
Marek
VS
Strumska slava
20:45
Montana
VS
Spartak Varna
20:45
Sportist Svoge
VS
CSKA 1948 Sofia II
20:45
Botev Plovdiv II
VS
Maritsa Plovdiv
20:45
Sozopol
VS
Lovech
20:45
Etar
VS
Dobrudzha 1919
20:45
Septemvri Simitli
VS
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Rijeka
VS
Hrvatski Dragovoljac
22:05
Gorica
VS
Osijek
01:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Jarun
VS
Osijek II
22:30
Rudeš
VS
Sesvete
22:30
Solin
VS
Cibalia
02:00
Opatija
VS
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Doxa
VS
PAEEK
23:00
Anorthosis
VS
Aris

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

22:00
AGF
VS
Nordsjælland
22:00
Vejle
VS
OB
22:00
SønderjyskE
VS
Viborg

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
SJK
VS
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

21:00
MP
VS
Jaro
21:00
TPS
VS
PEPO
21:00
EIF
VS
PK-35
21:00
KPV
VS
SJK Akatemia
23:00
Gnistan
VS
PIF

125 Greece - Greek Cup

00:30
Panathinaikos
VS
PAOK

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
KA
VS
Stjarnan
23:00
ÍBV
VS
ÍA
23:00
KR
VS
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Thróttur Vogar
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Njardvík
21:00
Haukar
VS
KF

455 Republic of Ireland - First Division

01:30
Longford Town
VS
Waterford United

802 Israel - Ligat ha'Al

00:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Maccabi Tel Aviv
00:30
Hapoel Be'er Sheva
VS
Bnei Sakhnin
00:30
Maccabi Haifa
VS
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

23:00
Pisa
VS
Benevento

748 Latvia - First Liga

19:00
Progress / AFA Olaine
VS
Valmiera II
20:00
Salaspils
VS
Riga FC II
21:00
Saldus SS/Leevon
VS
Tukums II
23:00
Skanste
VS
Rīgas FS II

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Sandefjord
VS
Lillestrøm
23:00
Molde
VS
Kristiansund

1578 Norway - Obos-Ligaen

01:00
Brann
VS
Fredrikstad

2 Poland - Ekstraklasa

22:30
Lech Poznań
VS
Zagłębie Lubin
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Cracovia Kraków
22:30
Piast Gliwice
VS
Radomiak Radom
22:30
Pogoń Szczecin
VS
Nieciecza
22:30
Raków Częstochowa
VS
Lechia Gdańsk
22:30
Wisła Kraków
VS
Warta Poznań
22:30
Wisła Płock
VS
Stal Mielec
22:30
Śląsk Wrocław
VS
Górnik Zabrze
22:30
Górnik Łęczna
VS
Jagiellonia Białystok

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

21:00
FK Nizjni Novgorod
VS
เซนิต
21:00
คราสโนดาร์
VS
Akhmat Grozny
21:00
Krylya Sovetov
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
21:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Rostov
21:00
Dinamo Moskva
VS
Sochi
21:00
Rubin Kazan'
VS
Ufa
21:00
Arsenal Tula
VS
Ural
21:00
Khimki
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

14:00
SKA Khabarovsk
VS
Akron
16:00
Krasnodar II
VS
Spartak Moskva II
18:00
Tekstilshchik
VS
Rotor Volgograd
18:00
Tom' Tomsk
VS
Metallurg Lipetsk
19:00
Yenisey
VS
Veles
19:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
KAMAZ
19:00
Dolgie Prudy
VS
Neftekhimik
19:00
Volgar Astrakhan
VS
Orenburg
19:00
Baltika
VS
Fakel
19:00
Torpedo Moskva
VS
Urozhay

1161 Scotland - Scottish Cup

21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hearts

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Inđija
VS
Radnički Sr. Mitrovica
22:30
Mladost Novi Sad
VS
IMT Novi Beograd
22:30
Javor Ivanjica
VS
Loznica
22:30
Železničar Pančevo
VS
Žarkovo
00:00
Mačva Šabac
VS
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Spartak Trnava
VS
DAC
22:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Žilina
22:00
Ružomberok
VS
Sereď
22:00
Liptovský Mikuláš
VS
Zlaté Moravce
22:00
Trenčín
VS
Zemplín Michalovce
22:00
Pohronie
VS
Senica

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Radomlje
VS
Domžale
01:15
Aluminij
VS
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Krško
VS
Brežice
22:00
NŠ Drava
VS
Rogaška
23:00
Triglav
VS
Ilirija
01:00
Rudar Velenje
VS
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
FC Cartagena
VS
Amorebieta
01:00
Fuenlabrada
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
Real Sociedad II
01:00
มาลากา
VS
Burgos
03:00
อัลเมรีอา
VS
อัลกอร์กอน
03:00
เออิบาร์
VS
เตเนริเฟ
03:00
คิโรน่า
VS
Mirandés
03:00
UD Ibiza
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00
พัลมาส
VS
เรอัล โอเบียโด้
03:00
Ponferradina
VS
เลกาเนส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
AIK
VS
Sirius
22:30
Helsingborg
VS
Värnamo

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
IFK Kalmar W
VS
Umea W

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Motala
VS
Umeå
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Sollentuna
21:00
Piteå
VS
Sandviken
21:00
Vasalund
VS
Hammarby Talang
21:00
Örebro Syrianska
VS
Haninge

47 Sweden - Ettan: South

17:00
Qviding FIF
VS
Falkenberg
18:00
Oddevold
VS
Tvååker
21:00
Trollhättan
VS
Åtvidaberg
21:00
Ljungskile
VS
Lund
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Olympic
21:00
Vänersborgs IF
VS
IFK Malmö

62 Switzerland - Challenge League

01:15
Aarau
VS
Vaduz
01:15
Kriens
VS
Winterthur
01:15
Neuchâtel Xamax
VS
Wil
01:15
Stade Lausanne-Ouchy
VS
FC Schaffhausen
01:15
Thun
VS
Yverdon Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Altay
VS
Kasımpaşa
20:00
Sivasspor
VS
Kayserispor
23:00
เบซิคตัส
VS
คอนยาสปอร์
23:00
Yeni Malatyaspor
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Keçiörengücü
VS
Ankaragücü
20:00
Gençlerbirliği
VS
Ümraniyespor
23:00
Kocaelispor
VS
Adanaspor
23:00
Bursaspor
VS
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

07:00
Inhulets
VS
Minai
07:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Dnipro-1
07:00
Mariupol
VS
Vorskla
07:00
Kolos Kovalivka
VS
Desna
07:00
Zorya
VS
Lviv
07:00
Rukh Vynnyky
VS
ชัคตาร์
07:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Chornomorets
07:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Veres

86 Ukraine - Second League: Group A

07:00
Livyi Bereh
VS
Nyva Vinnytsya
07:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Karpaty Halych
07:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
Bukovyna
07:00
Chayka
VS
Chernihiv
07:00
Munkács
VS
Karpaty
07:00
Rubikon
VS
AFSK Kyiv
07:00
LNZ Cherkasy
VS
MSK Dnipro Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

07:00
Peremoga
VS
Sumy
07:00
SK Poltava
VS
Viktoriya Mykolaivka
07:00
Yarud Mariupol'
VS
Tavriya
07:00
Krystal
VS
Real Pharm
07:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Trostianets
07:00
Mykolaiv
VS
Metalurh Zaporizhya
07:00
Vovchansk
VS
Balkany Zorya
07:00
Skoruk Tomakivka
VS
Nikopol

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
All Boys
VS
Deportivo Madryn
07:10
Belgrano
VS
Flandria
01:10
Brown de Adrogué
VS
Instituto
01:10
Defensores de Belgrano
VS
Agropecuario
01:30
Villa Dálmine
VS
Gimnasia Jujuy
01:30
Deportivo Santamarina
VS
Independiente Rivadavia
02:00
San Martín San Juan
VS
Nueva Chicago
05:10
Estudiantes Caseros
VS
Quilmes

5 Brazil - Serie A

02:30
ฟลาเมงโก
VS
Goiás
02:30
Atlético GO
VS
Coritiba
04:30
Santos
VS
Ceará
05:00
Juventude
VS
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

07:30
Bahia
VS
Ponte Preta
21:00
Operário PR
VS
Ituano

5 Brazil - Serie C

01:00
Ferroviário
VS
Botafogo SP
03:00
Uniclinic
VS
ABC
04:00
Brasil de Pelotas
VS
Figueirense

80 Chile - Primera Division

02:00
Audax Italiano
VS
Universidad Católica
02:00
Antofagasta
VS
เอฟเวอร์ตัน
04:30
Universidad Chile
VS
Huachipato

80 Chile - Primera B

23:30
Unión San Felipe
VS
Deportes Iquique
23:30
Copiapó
VS
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

03:00
Envigado
VS
Deportes Tolima
05:15
Independiente Medellín
VS
La Equidad

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Cumbaya
VS
9 de Octubre
03:00
Delfin
VS
Gualaceo
05:30
Emelec
VS
Universidad Católica

1190 Paraguay - Division 1

03:30
Resistencia
VS
Sol de América
06:00
General Caballero JLM
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

07:30
César Vallejo
VS
Academia Cantolao
01:15
Universidad San Martín
VS
Carlos Stein
03:30
Cienciano
VS
UTC Cajamarca

338 Peru - Segunda Division

01:00
Deportivo Coopsol
VS
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

00:30
Rentistas
VS
Cerro Largo
03:00
Nacional
VS
Albion
05:30
Peñarol
VS
Boston River

158 Uruguay - Segunda Division

20:00
Rampla Juniors
VS
Uruguay Montevideo
01:00
Sud América
VS
Central Español

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

05:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ลอสแอนเจลิส
05:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:20
ซินซินนาติ
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
Nashville SC
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Charleston Battery
VS
Miami FC II
06:00
Indy Eleven
VS
New York RB II
06:30
Louisville City
VS
Monterey Bay
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:30
Detroit City
VS
Atlanta United II

146 South Africa - Premier League

20:00
Chippa United
VS
TS Galaxy
20:00
Kaizer Chiefs
VS
Moroka Swallows
20:00
Maritzburg United
VS
Baroka
20:00
Marumo Gallants FC
VS
Sekhukhune United
20:00
Stellenbosch
VS
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

22:00
HB Chelghoum Laïd
VS
MC Alger
22:00
ASO Chlef
VS
NC Magra
22:00
NA Hussein Dey
VS
RC Relizane
23:45
JS Kabylie
VS
Tlemcen
00:00
JS Saoura
VS
Olympique Médéa

614 Algeria - Ligue 2

20:30
Kouba
VS
CRB Ain Ouessara
20:30
SC Aïn Defla
VS
Ben Aknoun
20:30
USM Bel Abbès
VS
Temouchent
20:30
ASM Oran
VS
SKAF Khémis Mélina
20:30
USMM Hadjout
VS
USM El Harrach
20:30
WA Boufarik
VS
GC Mascara
20:30
El Bayadh
VS
MC Saïda
20:30
MC El Eulma
VS
Aïn M'lila
20:30
Hamra Annaba
VS
USM Khenchela
20:30
MO Béjaïa
VS
RB Ouargla
20:30
MO Constantine
VS
CA Bordj Bou Arreridj
20:30
Teleghma
VS
JSM Béjaïa
20:30
US Chaouia
VS
Annaba
20:30
JS Bordj Ménaïel
VS
JSM Skikda
20:30
CA Batna
VS
Lakhdaria

593 Cameroon - Elite One

20:00
Young Sport Academy
VS
Racing
20:00
Tonnerre
VS
Panthère
20:00
Fovu Club
VS
New Star
20:00
Dragon de Yaounde
VS
Yafoot
21:30
OFTA
VS
Bamboutos
21:30
Cotonsport
VS
Renaissance
22:00
Feutcheu
VS
Fauve Azur Elite
22:00
Stade Renard
VS
Canon
22:00
Colombe
VS
Union Douala
22:00
PWD
VS
Avion Academy
22:00
Eding Sport
VS
UMS de Loum
00:00
Fortuna Mfou
VS
APEJES Academy

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
ES Bafing
VS
SOA
01:00
Stella
VS
SOL
05:00
San-Pedro
VS
Bassam

886 Egypt - Premier League

21:00
Eastern Company SC
VS
Smouha
21:00
El Geish
VS
Al Mokawloon
02:00
ENPPI
VS
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
Medeama

1179 Kenya - Premier League

19:00
Gor Mahia
VS
Homeboyz
19:00
Leopards
VS
Talanta
19:00
Posta Rangers
VS
Sofapaka
19:00
Mathare United
VS
Wazito
19:00
KCB
VS
Nairobi City Stars
19:00
Bidco United
VS
Police

26 Mali - Premiere Division

23:00
US Bougouba
VS
USC Kita
00:00
ASOM
VS
Black Stars

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Dakar SC
VS
Mbour Petite Côte
00:00
Guédiawaye
VS
Jaraaf

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mtibwa Sugar
VS
Azam
01:00
Kagera Sugar
VS
Ruvu Shooting

2931 Andorra - Primera División

01:30
Carroi
VS
Ordino

97374 Jordan - Premier League

21:30
Shabab Al Ordon
VS
Ma'an
00:00
Al Wihdat
VS
Sahab

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:00
Al Ittifaq
VS
Al Hazm
01:00
Al Raed
VS
Al Nassr

1439 Tunisia - Ligue 1

22:00
Club Africain
VS
Monastir

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:15
Al Nasr
VS
Al Dhafra
21:15
Al Urooba
VS
Al Wasl
21:15
Al Sharjah
VS
Emirates
00:00
Al Jazira
VS
Al Wahda

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

10:00
Imabari
VS
Okinawa SV
11:00
Sapporo University
VS
Yamanashi Gakuin
11:00
Vertfee Yaita
VS
Nagai
11:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
Hokuriku University
11:00
เอฟซี กิฟู
VS
Chukyo University
11:00
Arterivo Wakayama
VS
Kansai University
11:00
Fukushima United
VS
North Asia University
11:00
Honda Lock
VS
Marrygold Kumamoto
11:00
Sony Sendai
VS
Tokyo Internationl University

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Seoul
VS
Seongnam
16:00
Pohang Steelers
VS
Incheon United
17:00
Sangju Sangmu
VS
Ulsan

712 Korea Republic - National League

12:00
Siheung Citizen
VS
Dangjin Citizen
12:00
Busan Transportation
VS
Pocheon
15:00
Cheonan City
VS
Daejeon Korail
15:00
Paju Citizen
VS
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Perak
VS
UiTM
20:00
PDRM
VS
Skuad Projek

11240938 เอเอฟซีคัพ

18:00
ATK Mohun Bagan
VS
Bashundhara Kings
22:00
Al Kuwait
VS
Al Seeb
22:00
Al Arabi SC
VS
Shabab Al Khaleel
22:00
Hilal Al-Quds
VS
Al Nejmeh
22:00
Maziya
VS
Gokulam
02:00
Jabala
VS
Al Ansar
02:00
Dhofar
VS
Al Riffa
02:00
East Riffa
VS
Teshrin

44 Argentina - Primera C

01:30
Liniers
VS
San Martín Burzaco
01:30
Central Córdoba
VS
Sportivo Italiano
06:05
Midland
VS
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

00:30
UNA
VS
Hollandia

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
HSV Hoek
VS
Excelsior '31
19:30
ACV
VS
VVOG
19:30
ODIN '59
VS
VVSB
19:30
DVS '33
VS
Ajax Amateurs
19:30
SteDoCo
VS
Sportlust '46
19:30
Ter Leede
VS
Barendrecht
20:00
Lisse
VS
GOES
20:00
Sparta Nijkerk
VS
Harkemase Boys
20:00
DOVO
VS
Staphorst

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Atlético Palmaflor
02:00
Nacional Potosí
VS
Oriente Petrolero
02:00
The Strongest
VS
Aurora
04:15
Independiente Petrolero
VS
Royal Pari

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Ludogorets III
VS
Dunav 2010

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Písek
VS
Slavoj Vyšehrad
15:15
Rakovnik
VS
Králův Dvůr
15:15
Loko Vltavín
VS
Sokol Hostoun
15:15
Zbuzany
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:30
Přepeře
VS
Slovan Velvary
22:00
Příbram II
VS
Baník Sokolov
22:00
Sokol Živanice
VS
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vysočina Jihlava II
VS
Viktoria Otrokovice
15:15
Slovan Rosice
VS
Hlučín
15:15
Vratimov
VS
Uherský Brod
22:00
Vrchovina
VS
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
Hvězda Cheb
15:30
České Budějovice II
VS
Tatran Sedlcany
19:30
Prestice
VS
Sokol Lom
22:00
Český lev - Union Beroun
VS
Hořovicko
22:00
Otava Katovice
VS
Jindrichuv Hradec
22:00
Klatovy
VS
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Slaný
15:15
Aritma Praha
VS
Štětí
15:15
Kladno
VS
Ostrov
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Olympie Brezova
22:00
Dobris
VS
Meteor Praha
22:00
Banik Sous
VS
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Vysoke Myto
15:30
Kosmonosy
VS
Tochovice
22:00
Letohrad
VS
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:00
FC Vsetin
VS
Valašské Meziříčí
22:00
Viktorie Přerov
VS
Bzenec
22:00
Skaštice
VS
Hranice
22:00
Nove Sady
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Hodonín-Šardice
VS
Břeclav
22:00
Start Brno
VS
Havlickuv Brod

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Allerod
VS
Greve
18:00
Ishøj
VS
BK Union
19:00
Brønshøj
VS
Herstedøster
19:00
B 1903
VS
Solrød

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
GVI
VS
B 1908
18:00
LSF
VS
Skovshoved
19:00
AB Tårnby
VS
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
OKS
VS
Oure
18:30
Hedensted
VS
B 1909
19:00
Aarhus Fremad II
VS
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
Odder
VS
ASA Aarhus
20:30
Kjellerup
VS
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

18:30
Reipas
VS
PPJ
19:00
VJS
VS
Klubi-04
20:00
PKKU
VS
NJS
20:00
Tampere United
VS
Ilves II
21:00
Futura
VS
JIPPO
21:00
LaPa
VS
KäPa
21:00
Jazz
VS
EPS
22:00
Kiffen
VS
PeKa
22:00
JS Hercules
VS
Kraft
22:30
I-Kissat
VS
MuSa

17 France - CFA Group A

23:00
Blois
VS
Vitré
23:00
C' Chartres
VS
Vannes
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Caen II
23:00
Poissy
VS
Granville
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Versailles
23:00
Guingamp II
VS
Romorantin
23:00
Stade Plabennec
VS
Saint-Malo
23:00
Lorient II
VS
Rouen

17 France - CFA Group B

23:00
Bobigny
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Haguenau
VS
Schiltigheim
23:00
Olympique St Quentin
VS
Fleury 91
23:00
Sainte Geneviève
VS
Belfort
23:00
Auxerre II
VS
Entente SSG
23:00
Lens II
VS
Beauvais
23:00
Reims II
VS
Épinal
23:00
Gobelins
VS
Metz II

17 France - CFA Group C

23:00
Aubagne
VS
Saint-Priest
23:00
Chasselay MDA
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Jura Sud Foot
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Toulon
23:00
Marignane Gignac
VS
Monaco II
23:00
Grasse
VS
Hyères
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Lyon Duchère
23:00
Olympique Marseille II
VS
Martigues

17 France - CFA Group D

23:00
Andrézieux
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Angoulême
VS
Yzeure
23:00
Trélissac
VS
Bergerac
23:00
Colomiers US
VS
Bourges Foot 18
23:00
Nantes II
VS
Stade Montois
23:00
Canet Roussillon
VS
Béziers
23:00
Chamalières
VS
Angers SCO II
23:00
Montpellier II
VS
Les Herbiers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

22:00
Hauts Lyonnais
VS
Saint-Étienne II
22:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Ain Sud
22:30
Clermont II
VS
Limonest
23:00
Aurillac Arpajon
VS
Vaulx
23:00
Lyon Duchere II
VS
Montlucon
23:00
Velay
VS
Thonon Évian
23:30
Moulins Football
VS
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Saint-Apollinaire
VS
Dijon II
23:00
Selongey
VS
Grandvillars
23:00
Morteau Montlebon
VS
Paron
23:00
Pontarlier
VS
Gueugnon
23:00
Besancon FC
VS
Racing Besançon
23:00
Montceau
VS
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Dinan Léhon
VS
Brest II
22:00
Stade Pontivy
VS
Lannion
23:00
Drapeau Fougères
VS
Pontivy GSI
23:00
TA Rennes
VS
Stade Briochin II
23:00
Guipry-Messac
VS
Trégunc
23:00
Plouzane
VS
Saint-Pierre Milizac
23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Chateauroux II
VS
Tourangeau
23:00
Montargis
VS
Orleans II
23:30
Avoine OCC
VS
Saint-Jean-le-Blanc
00:00
Déols
VS
J3 Amilly
00:00
Montlouis
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Nancy II
VS
Strasbourg II
21:00
Troyes II
VS
Biesheim
22:00
Prix-lès-Mézières
VS
Saint-Louis Neuweg
23:00
Thaon
VS
RC Epernay
23:00
Mulhouse
VS
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Valenciennes II
VS
Boulogne II
23:00
Croix Football IC
VS
Lille II
23:00
Amiens AC
VS
Saint-Omer
23:00
Feignies-Aulnoye
VS
Maubeuge
23:00
Le Touquet
VS
Olympique Marcquois
23:00
Vimy
VS
Wasquehal
23:00
Amiens SC II
VS
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

21:00
Le Havre II
VS
Bayeux
23:00
Oissel CMS
VS
Évreux 27
23:00
Dieppe
VS
Alencon
23:00
Saint-Lo Manche
VS
AG Caennaise
23:00
Cherbourg
VS
Quevilly II
23:30
Dives-Cabourg
VS
Romilly-Pt St Pierre

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Mariglianese
VS
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Aversa Normanna
VS
Trapani 1905

1578 Norway - 2. Division - Group 1

21:00
Ørn Horten
VS
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

20:00
Tromsdalen
VS
Eidsvold

155 Romania - 3. Liga: Series 1

22:00
Foresta Suceava
VS
Hușana Huși
22:00
Bucovina Radauti
VS
Dante Botoşani
22:00
CSM Bacău
VS
Paşcani
22:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
22:00
Şomuz Fălticeni
VS
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

22:00
Făurei
VS
Sportul Chiscani
22:00
Dinamo Bacău
VS
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

17:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Gloria Albeşti
22:00
CSM Fetești
VS
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

22:00
Real Bradu
VS
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

22:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
SR Municipal Braşov
22:00
Plopeni
VS
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

22:00
Horezu
VS
Minerul Costeşti
22:00
CS U Craiova II
VS
Sporting Roşiori
22:00
Petrolul Potcoava
VS
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Meševo
VS
Rembas
22:00
Jagodina
VS
Timočanin
22:00
Dinamo Vranje
VS
Jedinstvo Paraćin
22:00
Dubocica
VS
Brzi Brod
22:00
Pčinja Trgovište
VS
Sloga Leskovac
22:00
Trajal Krusevac
VS
Radnički Pirot

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Sloga Bajina Basta
VS
Mačva 1929
22:00
Trepča
VS
Semendrija 1924

401 Slovakia - 3. Liga - West

18:00
Kalna n. Hronom
VS
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Marcelová
VS
Beluša
22:00
Nové Zámky
VS
Povazska Bystrica
22:00
Veľké Ludince
VS
Slovan Duslo Šaľa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Karlslund
VS
Ahlafors
19:00
Grebbestad
VS
Kumla
19:00
Säffle SK
VS
Angered BK
21:00
Mjolby
VS
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Akropolis
VS
Kvarnsveden
21:00
Stocksund
VS
Kungsängen
21:00
Uppsala
VS
IFK Österåker
22:00
Gute
VS
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

16:00
Gottne IF
VS
Kiruna FF
18:00
Skellefteå
VS
IFK Östersund
19:00
Algarna
VS
Boden
19:00
Umeå FC Akademi
VS
Sund
20:00
IFK Luleå
VS
Sandviks
21:00
Ytterhogdal
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Karlskrona
VS
IFK Hässleholm
19:00
Hässleholms IF
VS
Berga
21:00
Österlen
VS
Eslov
21:00
Kristianstad
VS
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Smedby
VS
Karlberg
20:00
Huddinge
VS
Assyriska
21:00
Värmbols
VS
Enskede
22:00
IFK Eskilstuna
VS
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Landvetter IS
VS
Hittarp
19:00
Torslanda
VS
Assyriska BK
19:00
Vastra Frolunda
VS
Varbergs GIF
21:00
Husqvarna
VS
Ullared

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Veranópolis
VS
Glória
01:00
Esportivo
VS
Passo Fundo
01:00
Santa Cruz RS
VS
São Paulo RS

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Tupynambás
01:30
Nacional AC MG
VS
Boa
01:30
Uniao Luziense
VS
Democrata SL
04:30
Uberaba
VS
Tupi

5 Brazil - Paraibano

02:00
Campinense
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Paulista A3

02:00
Comercial
VS
Noroeste

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:00
Deportivo Merlo
VS
Talleres Remedios
01:30
Cañuelas
VS
Deportivo Armenio
01:30
JJ Urquiza
VS
Dock Sud
01:30
Argentino Quilmes
VS
UAI Urquiza
01:30
Acassuso
VS
Villa San Carlos
01:30
Colegiales
VS
Defensores Unidos
03:10
Los Andes
VS
Fénix

44 Argentina - Torneo Federal A

07:30
Sportivo Desamparados
VS
Estudiantes de San Luis
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Juventud Unida Univ.
02:00
Crucero del Norte
VS
Def. de Pronunciamiento

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

21:30
FC Eindhoven
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
01:00
Heracles Almelo
VS
Excelsior

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:15
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Daejeon Citizen
VS
Bucheon 1995
16:30
Jeonnam Dragons
VS
Ansan Greeners

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Nõmme Kalju
VS
Paide

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
St George Willawong
15:00
Acacia Ridge
VS
Bayside United
16:00
Toowong
VS
Pine Hills
16:15
Univ. Queensland
VS
Newmarket

98 Australia - Capital Territory

11:15
Woden Weston
VS
Canberra FC
12:00
Belconnen United
VS
O'Connor Knights
12:00
Cooma Tigers
VS
Monaro Panthers
12:00
Canberra Olympic
VS
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

12:00
North Shore Mariners
VS
Sydney II
16:00
Marconi Stallions
VS
Sutherland Sharks

748 Latvia - Latvian Cup

18:00
Valka
VS
Gulbenes BJSS
19:00
JFC Jelgava
VS
Babītes SK
19:00
Augšdaugava
VS
Jurnieks
20:00
Jēkabpils
VS
Ķekava / Auda
22:45
Aliance
VS
Limbazi
23:00
Sigulda
VS
Mārupe
23:30
Kengaroos
VS
Gauja

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Perth
14:00
Cockburn City
VS
Balcatta
14:00
Perth RedStar
VS
Perth Glory II
14:00
Bayswater City
VS
Armadale
14:00
Inglewood United
VS
Stirling Lions
14:00
Sorrento
VS
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Olympia Warriors
11:30
Devonport City
VS
Kingborough Lions
11:30
Clarence Zebras
VS
Launceston City
11:30
Riverside Olympic
VS
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Peninsula Power
VS
Capalaba
13:00
Moreton Bay United
VS
Gold Coast Knights
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Gold Coast United
16:15
Logan Lightning
VS
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Dessel Sport
VS
Knokke

41 Europe - Champions League Women

00:00
Barcelona W
VS
Lyon W

2 Poland - Ekstraliga Women

16:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Tarnovia Tarnów
17:00
Śląsk Wrocław W
VS
Bydgoszcz W

251 Italy - Primavera 2

20:00
Parma U19
VS
Monza U19
20:00
Frosinone U19
VS
Brescia U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Karvina U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
Pribram U19
VS
Ceske Budejovice U19
17:30
Meteor Praha U19
VS
Sigma Olomouc U19
17:45
Sparta Praha U19
VS
Ostrava U19
18:00
Hradec Kralove U19
VS
Opava U19
18:00
Brno U19
VS
Plzen U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Legia U18
VS
Wisla U18
16:00
Lech Poznan U18
VS
Stal Rzeszów U18
16:00
Pogon Szczecin U18
VS
Warta Poznań U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Slask U18
VS
Raków Częstochowa U18
17:00
Cracovia U18
VS
Zaglebie U18
21:00
SMS Łódź U18
VS
Gwarek Zabrze U18
22:30
Arka Gdynia U18
VS
Polonia Warszawa U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enugu Rangers
VS
Akwa Starlets
22:00
Abia Warriors
VS
Plateau United

98 Australia - Npl South Australian

12:00
West Torrens Birkalla
VS
Adelaide United ||
12:30
White City Woodville
VS
Sturt Lions
12:30
South Adelaide Panthers
VS
NE MetroStars
12:30
Adelaide Comets
VS
Croydon Kings
12:30
Campbelltown City
VS
Cumberland United
15:30
Adelaide Olympic
VS
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Dandenong Thunder
12:00
St. Albans Saints
VS
Port Melbourne
16:00
Hume City
VS
Altona Magic
16:45
Bentleigh Greens
VS
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Langenthal
VS
Solothurn
21:00
Schötz
VS
Buochs
21:00
Zug
VS
Bassecourt
21:00
Münsingen
VS
Köniz
21:00
Delémont
VS
Wohlen
21:00
Luzern II
VS
Grasshopper II
21:00
Höngg
VS
Kosova
21:00
Winterthur II
VS
Linth
21:00
St. Gallen II
VS
Eschen Mauren
21:00
Freienbach
VS
Thalwil
21:00
Paradiso
VS
Gossau
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Baden
21:00
Balzers
VS
Lugano II
21:00
Uzwil
VS
Tuggen
21:00
Thun II
VS
Meyrin
21:00
Lausanne II
VS
La Sarraz-Eclépens
21:00
Monthey
VS
Chênois
21:00
Terre Sainte
VS
Martigny Sports
21:00
Lancy
VS
Naters
21:00
Echallens
VS
La Chaux-de-Fonds
21:00
Vevey Sports
VS
Bulle

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Sion II
VS
Black Stars
21:00
Chiasso
VS
Breitenrain
21:00
Brühl
VS
YF Juventus
21:00
Young Boys II
VS
Bavois
21:00
Rapperswil-Jona
VS
Biel-Bienne
21:00
Cham
VS
Basel II
22:00
Stade Nyonnais
VS
Zürich II

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
Wiener Viktoria
VS
Mauerwerk
21:30
Stripfing
VS
Traiskirchen

143 Austria - Regionalliga: West

21:00
Admira Dornbirn
VS
Hohenems

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Adamstown Rosebuds
VS
Lambton Jaffas
13:30
Maitland
VS
Hamilton Olympic

191038 Botswana - Premier League

20:00
Masitaoka
VS
Mogoditshane Fighters
20:00
BDF XI
VS
Prisons XI
20:00
Township Rollers
VS
Extension Gunners
20:00
Morupule Wanderers
VS
BR Highlanders
20:00
Gilport Lions
VS
Galaxy
20:00
Sua Flamingoes
VS
Gaborone United
20:00
Orapa United
VS
Notwane
00:00
Security Systems
VS
Police XI

2493 Mauritania - Super D1

23:15
Kaedi
VS
Armee
00:00
Médine
VS
Nouakchott King's
02:40
Tevragh-Zeïne
VS
Tidjikja
04:30
SNIM
VS
Concorde

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nouvelle Génération
VS
Cheminots
22:00
Diables Noirs
VS
Kondzo

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
Alingsås W
VS
Mallbacken W
20:00
Norrköping W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Uppsala W
VS
IFK Sundsvall W
20:00
Jitex W
VS
Bromölla W
20:00
Växjö W
VS
Gamla Upsala W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
LD Maputo
VS
Songo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
ONS W
VS
HPS W
18:00
Ilves W
VS
HJK W
18:00
Honka W
VS
KuPS W
21:00
Åland United W
VS
PK-35 Vantaa W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Young Boys W
VS
Luzern W
21:00
Aarau W
VS
St. Gallen W
22:00
Grasshopper W
VS
Zurich W
01:15
Basel W
VS
Servette Chênois W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Farum BK W
VS
Fortuna Hjorring W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Ferencváros W
VS
Diósgyőri VTK W
21:00
Puskás W
VS
Viktória Szombathely W
22:15
MTK Hungaria W
VS
Győri ETO W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:00
Pachuca W
VS
Guadalajara W

251 Italy - Serie D: Playoffs

01:30
Arezzo
VS
Gavorrano

32 Spain - Tercera - Playoffs

17:00
Utrera
VS
Atlético Tordesillas
17:00
Manacor
VS
Alcorcón II
00:00
Alfaro
VS
Lealtad
00:00
Utebo
VS
Almería II
03:00
Ourense CF
VS
Llerenense

614 Algeria - Algeria Youth League

22:00
RC Arbaâ U21
VS
ES Sétif U21

3483 USA - USL League One

09:00
Tucson
VS
Richmond Kickers
06:30
Tormenta
VS
Central Valley Fuego
06:45
North Carolina
VS
Greenville Triumph

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Vasco U20
VS
Volta Redonda U20
01:00
Bangu U20
VS
Boavista U20

155 Romania - Liga 2

16:30
Brașov Steagul Renașt
VS
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Cognac
VS
Chatellerault
23:00
CA Neuville
VS
Libourne
23:00
Niort II
VS
Tartas-St Yaguen
23:00
Poitiers
VS
Anglet Genets
23:00
Aviron Bayonnais
VS
Stade Bordelais
23:00
Bressuire
VS
Lège-Cap-Ferret
23:00
Bordeaux II
VS
Chauvigny

17 France - National 3: Occitanie

22:00
Toulouse II
VS
Blagnac
23:00
Agde
VS
Castanet
23:00
Nîmes II
VS
Olympique d'Alès
00:00
Alberes Argelès
VS
Salinieres Aigues Mortes
00:00
Muret
VS
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Racing Colombes 92
VS
Ivry US
21:00
Aubervilliers
VS
Bretigny Foot
23:00
Mantes 78
VS
Linas-Montlhery
23:00
Blanc Mesnil
VS
Paris II
23:00
PSG II
VS
Les Ulis
23:00
Meaux Academy Football
VS
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

18:30
Villefranche SJB
VS
Corte
20:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Nice II
20:00
Côte Bleue
VS
Istres
21:00
Ajaccio II
VS
Rousset-Ste Victoire
22:00
Lucciana
VS
Gazélec Ajaccio
23:00
Cannet Rocheville
VS
Cannes
23:00
Consolat Marseille
VS
Furiani-Agliani

2507 Gambia - GFA League

23:00
Samger
VS
GPA
23:30
Real de Banjul
VS
Waa Banjul Football

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
América SP
VS
Catanduva
01:00
Andradina
VS
Penapolense
01:00
Itapirense
VS
Paulista
01:00
Amparo
VS
Independente SP
01:00
Atlético Mogi
VS
Flamengo SP
01:00
Guarulhos
VS
Manthiqueira
01:00
São José FC
VS
União Mogi
01:00
SKA Brasil
VS
Mauá

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:00
MA Olympic
VS
Edge Hill United

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

18:00
Varde W
VS
AGF W
19:00
Sundby W
VS
AaB W
20:00
Odense Q W
VS
B 93 W

251 Italy - Serie C Play-offs

23:00
Catanzaro
VS
Monopoli
01:30
Calcio Padova
VS
Juventus U23
02:00
Palermo
VS
Virtus Entella

401 Slovakia - Youth League

16:00
Petržalka U19
VS
FC Košice U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Eastern Lions U21
VS
Dandenong Thunder U21
09:30
St. Albans Saints U21
VS
Port Melbourne U21
12:00
Green Gully U21
VS
Oakleigh Cannons U21
12:00
Melbourne Knights U21
VS
Dandenong City U21
13:00
Hume City U21
VS
Altona Magic U21
14:30
Bentleigh Greens U21
VS
Avondale Heights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Nittaidai W
12:00
Ehime W
VS
Setagaya Sfida W

227 Russia - Premier League Women

16:00
Chertanovo W
VS
Zvezda 2005 W
17:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Yenisey W
18:30
Ryazan VDV W
VS
Rubin Kazan W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
East End Lions
VS
RSLAF
23:15
Ports Authority
VS
Kallon
23:15
Old Edwardians
VS
Bai Bureh Warriors
23:15
Bo Rangers
VS
Johansen

1004 Canada - Premier League

09:00
Pacific
VS
York9
02:30
Cavalry
VS
Valour

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Horhur I.
VS
Árbær
21:00
Einherji
VS
Hamrarnir
21:00
Samherjar
VS
Spyrnir
00:00
Smári
VS
Ýmir

1796 Iceland - 3. Deild

19:00
Dalvík / Reynir
VS
ÍH
20:00
KFS
VS
Sindri
21:00
Kormákur / Hvöt
VS
Kári

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Hörbranz
VS
Höchst
21:00
Bizau
VS
Bezau
21:00
Göfis
VS
Lochau
21:00
Lustenau
VS
Hard
22:00
Ludesch
VS
Schruns
22:30
Meiningen
VS
Rheindorf Altach II

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Mt Gravatt U23
VS
St George Willawong U23
13:00
Acacia Ridge U23
VS
Bayside United U23
14:00
Toowong U23
VS
Pine Hills U23
14:00
Univ. Queensland U23
VS
Newmarket U23

80 Chile - Segunda División

03:00
Independiente
VS
Trasandino

1796 Iceland - 1. Deild Women

19:00
Fjardab Höttur Leiknir W
VS
FH W

2345 Moldova - Moldovan Cup

00:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Sheriff

479 Japan - Japan Football League

13:00
Veertien Mie
VS
Osaka

479 Japan - Nadeshiko League 2

12:00
Tsukuba Ladies W
VS
JFA Academy W

1233 Finland - Kolmonen

19:00
KoPa
VS
IPS Edustus
21:00
Barca
VS
Jyväskylä Blackbird
21:00
LehPa
VS
SaPa Pieksämäki

212 Belarus - Second Division - Brest Region

16:00
Niva
VS
Kobrin
17:00
Nadezhda
VS
DYUSSH Stolin
20:00
Dinamo Malorita
VS
Krechet
21:00
Euroexport
VS
Ivatsevichi
22:00
Luninets
VS
Granit

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

18:00
Gorodok lions
VS
Gazovik
18:00
DYuSSh Orsha
VS
Polotsk
19:00
Niva Tolochin
VS
Senno

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

17:00
Bumprom
VS
Iput DYuSSh
18:00
Svetlogorsk
VS
Dnepr Rogachev
19:00
Vetka DYuSSh
VS
Zhlobin
19:00
Mozyr NPZ
VS
Vertykal

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

20:00
Grodnensky
VS
Smena Vawkavysk
21:30
Neman Belkard
VS
FSK Dyatlovo
22:00
Schuchin
VS
Fakel Novogrudok

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

18:00
FK Viliya
VS
Krupki
18:00
Falko
VS
Livadija
20:00
Berezino
VS
Viktoriya Maryina Horka
20:00
Zhodino Yuzhnoe
VS
Kolos Cherven
21:00
Respect
VS
Partizan Salihorsk
21:00
Spartak Slutsk
VS
Kronon
21:00
Kletsk
VS
Uzda
21:00
Starye Dorogi
VS
Bobovnya

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

19:00
SOZh Krichev
VS
Krasnopole
19:00
Gorki
VS
Spartak

227 Russia - FNL 2 - Group 2

13:00
Chita
VS
Khimik Dzerzhinsk

227 Russia - FNL 2 - Group 3

14:00
Sakhalin
VS
Saturn Ramenskoye
17:00
Kolomna
VS
Kaluga
18:00
Znamya Noginsk
VS
Fakel II
18:00
Kvant
VS
Arsenal Tula II

227 Russia - FNL 2 - Group 4

17:00
Dinamo Barnaul
VS
Orenburg II
18:00
Irtysh
VS
Nosta
20:00
Tyumen
VS
Amkar Perm'
20:00
Lada Tolyatti
VS
Spartak Tuymazy
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Torpedo Miass

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

15:00
Celta de Vigo U19
VS
Pontevedra U19
17:30
Bezana U19
VS
Real Oviedo U19
17:45
Arenal U19
VS
Atlético Perines U19
21:00
Compostela U19
VS
Real Avilés U19
22:00
Racing Santander U19
VS
Covadonga U19
23:00
Ural U19
VS
Pabellón Ourense U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

21:30
Tolosa U19
VS
Antiguoko U19
23:00
AD San Juan U19
VS
Eibar U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

17:30
Lleida U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
20:00
Sant Andreu U19
VS
Ebro U19
21:00
Sabadell U19
VS
Barcelona U19
21:30
Girona U19
VS
Mallorca U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

17:00
Calavera U19
VS
Tiro de Pichón U19
17:30
Jóvenes Promesas U19
VS
Málaga U19
18:00
Vázquez Cultural U19
VS
Sporting Atlético U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

17:00
Unión Viera U19
VS
Águilas SA U19
17:40
Marino U19
VS
Orientación Marítima U19
18:00
Maspalomas U19
VS
La Oliva U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Valencia U19
VS
Albacete U19
21:00
Talavera U19
VS
Villarreal U19
22:00
Kelme U19
VS
Conquense U19
22:00
Archena U19
VS
Alzira U19
23:30
Roda U19
VS
FC Cartagena U19

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
Raahe
VS
HauPa
19:00
OPS
VS
RoPo