lsm99

ตารางบอล 22 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

22:00
อาร์เซน่อล
VS
เอฟเวอร์ตัน
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
ไบรท์ตัน
VS
เวสต์แฮม
22:00
เบิร์นลีย์
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
เชลซี
VS
วัตฟอร์ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00
ลิเวอร์พูล
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
แอสตันวิลลา
22:00
นอริชซิตี
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

19:30
AZ
VS
ฮีเรนวีน
23:00
วิเทสส์
VS
อูเทรชท์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
Spezia
VS
นาโปลี
23:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
ซามพ์โดเรีย
23:00
ซัสเซาโล่
VS
เอซี มิลาน
02:00
Salernitana
VS
อูดิเนเซ่
02:00
Venezia
VS
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

22:30
เอลเช่
VS
เกตาเฟ่
01:00
โอซาซูนา
VS
มาจอร์กา
01:00
เกรนาดา
VS
เอสปันญ่อล
01:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
กาดิซ
03:00
เซบีย่า
VS
แอธเลติก บิลเบา
03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
แอตเลติโก มาดริด
03:00
FC Barcelona
VS
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
V-วาเรน นากาซากิ

462 England - Fa Trophy

22:15
Bromley
VS
Wrexham

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Atlas Delmenhorst
VS
Hamburger SV II
19:00
St. Pauli II
VS
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
HSC Hannover
VS
Phönix Lübeck
20:00
Drochtersen / Assel
VS
Jeddeloh

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hürth
VS
Hennef 05
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Düren Merzenich
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Alfter
20:00
Eilendorf
VS
Pesch
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Siegburger SV
VS
SV Breinig
20:30
VfL Vichttal
VS
Wesseling-Urfeld
20:30
Frechen
VS
Fortuna Köln II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Victoria Seelow
VS
CFC Hertha
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Mecklenburg Schwerin
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Rostocker FC
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Torgelower SV Greif
19:00
Pampow
VS
Stern
19:00
BSC Süd 05
VS
CFC Hertha
19:00
Greifswalder FC
VS
Mecklenburg Schwerin
19:00
Neustrelitz
VS
Staaken
19:00
Rostocker FC
VS
Victoria Seelow
19:00
Hansa Rostock II
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Lok Stendal
VS
RSV Eintracht
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
FC Grimma
VS
FC Merseburg
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Krieschow
VS
Budissa Bautzen
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Plauen
19:00
VfL Halle
VS
Wacker Nordhausen
19:00
FC Merseburg
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Arnstadt
VS
Martinroda
19:00
International Leipzig
VS
FC Grimma
19:00
Einheit Wernigerode
VS
Rot-Weiß Erfurt

919 Armenia - Premier League

13:00
Ararat-Armenia
VS
Junior Sevan
19:45
Noravank
VS
Alashkert
19:45
Urartu
VS
Ararat-Armenia

143 ออสเตรียลีก1

22:00
Liefering
VS
SV Horn II
22:00
Wacker Innsbruck
VS
Dornbirn
22:00
Vorwärts Steyr
VS
St. Pölten
22:00
Austria Lustenau
VS
Austria Wien II
22:00
Floridsdorfer AC
VS
Juniors OÖ
22:00
Grazer AK
VS
Lafnitz
22:00
Kapfenberger SV
VS
Blau-Weiß Linz
22:00
Rapid Wien II
VS
Amstetten

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
MKK-Dnepr
VS
Naftan
18:00
Slonim
VS
Gomelzheldortrans
20:00
Molodechno-DYuSSh 4
VS
Shakhtyor Petrikov
22:00
FC Ostrovets
VS
Lida

556 Belgium - Pro League

21:00
Union Saint-Gilloise
VS
Antwerp
23:30
คลับ บรูกก์
VS
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Tuzla City
VS
Posusje
21:30
Sarajevo
VS
Sloboda Tuzla
21:30
Zeljeznicar
VS
Siroki Brijeg
21:30
Borac Banja Luka
VS
Velez
21:30
Radnik Bijeljina
VS
Rudar Prijedor

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
TOSK Tesanj
VS
Igman Konjic
22:30
GOSK Gabela
VS
Zvijezda Gradačac

224 Bulgaria - Parva Liga

00:30
Botev Plovdiv
VS
Slavia Sofia
00:30
Cherno More
VS
CSKA Sofia
00:30
Levski Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Varaždin
VS
Dugopolje
22:30
Croatia Zmijavci
VS
Orijent 1919
22:30
Dinamo Zagreb II
VS
Inter Zaprešić
22:30
Bijelo Brdo
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Apollon
VS
AEK Larnaca
23:00
Paphos
VS
อาโปเอล

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

22:00
โคเปนเฮเก้น
VS
AaB
22:00
Midtjylland
VS
Randers
22:00
Brøndby
VS
Silkeborg

320 Denmark - First Division

19:00
Vendsyssel
VS
HB Køge
19:00
Hobro
VS
Esbjerg
19:00
Jammerbugt
VS
Fremad Amager

1233 Finland - Veikkausliiga

20:00
Lahti
VS
Oulu
22:30
HJK
VS
Haka

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:30
Vasas
VS
Soroksár SC
23:00
Békéscsaba
VS
III. Kerületi TUE
23:00
Csákvári TK
VS
Ajka
23:00
Siófok
VS
Budaörs
23:00
Kecskemeti TE
VS
Szentlőrinc SE
23:00
Szolnoki MÁV
VS
Szombathelyi Haladás
23:00
Pécsi MFC
VS
Tiszakecske
23:00
Győri ETO
VS
Dorogi
23:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Szeged 2011
23:00
Diósgyőr
VS
Budafoki MTE

1796 Iceland - Pepsideild

00:00
Keflavík
VS
FH
02:15
Valur
VS
Víkingur Reykjavík
02:15
Breidablik
VS
Fram

251 Italy - Serie B

02:00
Monza
VS
เบรสชา

748 Latvia - Virsliga

20:00
Spartaks Jūrmala
VS
FC Daugavpils

748 Latvia - First Liga

17:00
FS Jelgava
VS
JDFS Alberts
19:00
Smiltene
VS
Rēzekne / BJSS
22:00
Dinamo Riga
VS
Grobiņa

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Haugesund
VS
Bodø / Glimt
23:00
Jerv
VS
Odd
23:00
Strømsgodset
VS
Vålerenga
23:00
Sarpsborg 08
VS
Aalesund
23:00
Tromsø
VS
Viking
01:00
HamKam
VS
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Sogndal
VS
Åsane
20:00
Raufoss
VS
Stabæk

2 Poland - 1. Liga

17:40
Stomil Olsztyn
VS
Puszcza Niepołomice
17:40
SKRA Częstochowa
VS
Jastrzębie
17:40
Tychy 71
VS
Korona Kielce
17:40
Katowice
VS
ŁKS Łódź
17:40
Odra Opole
VS
Resovia Rzeszów
17:40
Polkowice
VS
Miedź Legnica
17:40
Widzew Lodz
VS
Podbeskidzie
17:40
Arka Gdynia
VS
Sandecja Nowy Sącz
17:40
Chrobry Głogów
VS
Zagłębie Sosnowiec

20 Portugal - Taça De Portugal

23:15
ปอร์โต้
VS
Tondela

155 Romania - Liga 1

01:30
FCSB
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

296 Serbia - Super Liga

23:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Voždovac
23:30
Partizan
VS
Radnički Niš
23:30
Bačka Topola
VS
Vojvodina

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Zlatibor Čajetina
VS
Bačka Palanka
22:30
Budućnost Dobanovci
VS
Rad Beograd

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Celje
VS
Olimpija
22:30
Mura
VS
Maribor
22:30
Bravo
VS
Koper

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
Norrköping
20:00
Elfsborg
VS
IFK Göteborg
20:00
Varberg BoIS
VS
Degerfors
22:30
Kalmar
VS
Djurgården
22:30
มัลโม่
VS
Häcken

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Brommapojkarna W
VS
Linkoping W
20:00
KIF Orebro W
VS
Vittsjo W
20:00
Kristianstads W
VS
AIK W
20:00
Pitea W
VS
Häcken W

47 Sweden - Superettan

18:00
Dalkurd
VS
Västerås SK
18:00
Landskrona
VS
Brage
20:00
Trelleborg
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Tegs SK
VS
Forward
18:00
Täby
VS
Sylvia

62 Switzerland - Super League

21:30
บาเซิ่ล
VS
ลูกาโน
21:30
Sion
VS
Servette
21:30
St. Gallen
VS
Lausanne Sport
21:30
ยังบอยส์
VS
Grasshopper
21:30
Zürich
VS
Luzern

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Alanyaspor
23:00
Hatayspor
VS
Giresunspor
23:00
Adana Demirspor
VS
Göztepe

44 Argentina - Superliga

02:00
Boca Juniors
VS
Tigre

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
San Telmo
VS
Alvarado
00:00
Guillermo Brown
VS
Atletico Mitre
02:00
Gimnasia Mendoza
VS
Estudiantes Río Cuarto
02:00
Atlético Rafaela
VS
Ferro Carril Oeste
03:00
Chacarita Juniors
VS
Sacachispas
05:00
Club Atlético Güemes
VS
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie A

07:00
América Mineiro
VS
Botafogo
07:00
Cuiabá
VS
Internacional
02:00
Corinthians
VS
São Paulo
02:00
Fortaleza
VS
Fluminense
05:00
Athletico PR
VS
Avaí

5 Brazil - Serie B

21:00
Cruzeiro
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Copa do Brasil

05:00
Brasiliense
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie C

21:00
Mirassol
VS
Altos
02:00
Manaus
VS
EC São José
03:00
Vitória
VS
Confiança
04:00
Aparecidense
VS
Floresta
05:00
Paysandu
VS
Volta Redonda

80 Chile - Primera Division

07:00
Unión La Calera
VS
La Serena
23:00
Palestino
VS
Cobresal
02:00
O'Higgins
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

04:30
Melipilla
VS
Deportes Santa Cruz
04:30
Cobreloa
VS
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

07:30
Junior FC
VS
Atlético Nacional
05:30
Millonarios
VS
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Llaneros
VS
Leones FC

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Guayaquil City
VS
LDU Quito
04:30
Macará
VS
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Águila
VS
Isidro Metapán
04:15
Alianza
VS
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Comunicaciones
VS
Malacateco
04:00
Municipal
VS
Guastatoya

458 Mexico - Liga MX

08:00
Tigres UANL
VS
Atlas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

04:00
Morelia
VS
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Diriangén
VS
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

03:30
Olimpia
VS
Cerro Porteño
06:15
Libertad
VS
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

07:00
Universitario
VS
Sporting Cristal
23:00
Deportivo Municipal
VS
Alianza Lima
01:00
Atlético Grau
VS
Alianza Atlético
01:15
Sport Boys
VS
Carlos Mannucci
03:30
Ayacucho
VS
Melgar
06:00
Deportivo Binacional
VS
Sport Huancayo

338 Peru - Segunda Division

01:00
Santos
VS
Real Garcilaso
03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Sport Chavelines Juniors
03:30
Union Huaral
VS
Comerciantes Unidos
03:30
Santa Rosa PNP
VS
Alfonso Ugarte Puno
03:30
Juan Aurich
VS
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

23:00
ลิเวอร์พูล
VS
River Plate
01:30
Danubio
VS
Defensor Sporting
04:00
Cerrito
VS
Wanderers

158 Uruguay - Segunda Division

20:00
Progreso
VS
Racing

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
รีล ซอลต์ เลค
04:00
Charlotte
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
04:00
นิวยอร์กซิตี
VS
ชิคาโก ไฟร์
05:00
Inter Miami
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Rio Grande Valley
VS
San Diego Loyal
07:30
San Antonio
VS
Colorado Springs
07:30
Tulsa Roughnecks
VS
Hartford Athletic
09:00
Oakland Roots
VS
LA Galaxy II
09:00
Orange County
VS
El Paso Locomotive
04:30
Loudoun United
VS
Memphis 901

614 Algeria - Ligue 1

22:00
RC Arbaâ
VS
ES Sétif
23:00
MC Oran
VS
CR Belouizdad

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Police
VS
Douanes
23:00
SONABEL
VS
ASEC Koudougou
23:00
ASFB
VS
ASFA-Yennenga
23:00
Etoile Filante
VS
ASK
23:00
Majestic
VS
Kiko
23:00
RCK
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Salitas
VS
Royal
23:00
วิเทสส์
VS
USFA

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Lubumbashi Sport
VS
RCK
21:30
Motema Pembe
VS
Sanga Balende
21:30
Renaissance
VS
JSK
21:30
Kuya Sport
VS
Don Bosco

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Abengourou
VS
Korhogo
01:00
Lys Sassandra
VS
Sporting Gagnoa

886 Egypt - Premier League

21:00
Ismaily
VS
National Bank of Egypt
21:00
Ceramica Cleopatra
VS
Misr Lel Makasa
23:30
Al Masry
VS
Future FC
02:00
Al Ittihad
VS
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

22:00
Dreams
VS
WAFA
22:00
Bechem United
VS
Wa All Stars
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Real Tamale
22:00
Elmina Sharks
VS
Ashanti Gold
22:00
Karela
VS
King Faisal
22:00
Accra Lions
VS
Aduana Stars
22:00
Asante Kotoko
VS
Berekum Chelsea

1179 Kenya - Premier League

19:00
Kariobangi Sharks
VS
Bandari
19:00
Vihiga Bullets
VS
Ulinzi Stars
19:00
Tusker
VS
Nzoia United

26 Mali - Premiere Division

23:00
Douannes de Sikasso
VS
Duguwolofila
23:00
Bakaridjan
VS
Stade Malien Bamako
00:00
Onze Créateurs
VS
Police

1424 Morocco - Botola Pro

00:15
Wydad Casablanca
VS
Khouribga

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Ittihad Khemisset
VS
CR Khemis Zemamra
23:00
Kawkab Marrakech
VS
AS Salé
23:00
Moghreb Tétouan
VS
El Massira
23:00
Raja Beni Mellal
VS
Olympique Dcheïra
23:00
Stade Marocain
VS
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Tihad Casablanca
VS
Racing de Casablanca
23:00
USM Oujda
VS
Chabab Ben Guerir
23:00
Wydad Fès
VS
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Diambars
VS
Pikine
00:00
Teungueth
VS
Generation Foot
00:00
Gorée
VS
Casa Sport
00:00
CNEPS Excellence
VS
Douanes
00:00
ASEC Ndiambour
VS
La Linguère

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Geita Gold
VS
Simba

2931 Andorra - Primera División

16:00
FC Santa Coloma
VS
Engordany
22:00
UE Santa Coloma
VS
Atlètic Club d'Escaldes
22:00
Sant Julià
VS
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

16:00
La Massana
VS
Atlètic Amèrica

488 Iran - Azadegan League

21:30
Qashqai
VS
Shahrdari Astara
21:30
Arman Gohar
VS
Caspian Qazvin
21:30
Shahrdari Hamedan
VS
Khooshe Talaee Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
VS
Pars Jam Bushehr
21:30
Esteghlal Khuzestan
VS
Mes Kerman
21:30
Malavan
VS
Esteghlal Mollasani
21:30
Machine Sazi
VS
Saipa
22:00
Shahin Bushehr
VS
Kheybar Khorramabad

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:00
Al Fateh
VS
Al Tai
01:00
Al Ahli Jeddah
VS
Abha

1439 Tunisia - Ligue 1

22:00
CS Sfaxien
VS
ES Tunis
22:00
Etoile du Sahel
VS
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:15
Ajman
VS
Al Ain
00:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Bani Yas
00:00
Al Ittihad Kalba
VS
Khorfakkan Club

1004 Canada - PCSL

07:00
Okanagan
VS
Kamloops Rivers II
06:30
Koinonia
VS
Tigers Vancouver

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

11:00
Jobu University
VS
Fuji University
11:00
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
VS
Giravanz Kitakyushu
11:00
Vanraure Hachinohe
VS
Niigata University
11:00
MD Nagasaki
VS
Matsue City
11:00
Fukui United
VS
Doshisha University
11:00
Nara Club
VS
Honda
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Cento Cuore Harima
11:00
Saga LIXIL
VS
Kochi United
11:00
Gainare Tottori
VS
Verspah Oita
11:00
Toin University
VS
Rissho University
11:00
Biwako Shiga
VS
Pacific University
11:00
Kataller Toyama
VS
Fujieda MYFC
11:00
Tsukuba University
VS
Urayasu
11:00
Fukuyama City
VS
FC Tokushima
13:00
Takamatsu High School
VS
Tokuyama University

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Daegu
VS
Gangwon
14:30
Jeju United
VS
Suwon Bluewings
17:00
Suwon
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

13:00
Mokpo City
VS
Ulsan Citize
13:00
Gangneung City
VS
Changwon City
15:00
Yangju Citizen
VS
Gimhae City
17:00
Cheongju
VS
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

19:15
PKNS
VS
Kelantan

49477 Thailand - FA Cup

18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Nakhonratchasima Mazda FC

44 Argentina - Primera C

21:00
Luján
VS
Puerto Nuevo
00:00
Victoriano Arenas
VS
Argentino Merlo
00:00
Claypole
VS
Berazategui
00:00
Excursionistas
VS
Real Pilar
00:00
Deportivo Español
VS
Leandro Nicéforo Alem

44 Argentina - Primera D Metropolitana

00:00
Deportivo Paraguayo
VS
Centro Español
00:00
Juventud Unida G.
VS
Central Ballester
00:00
Sportivo Barracas
VS
Argentino Rosario
00:00
Defensores de Cambaceres
VS
ลูกาโน

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
ADO '20
VS
HSC '21
19:00
HV & CV Quick
VS
Groene Ster
19:00
Blauw Geel '38
VS
DEM
19:00
Westlandia
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
GVV Unitas
VS
Dongen
19:00
Gemert
VS
Hoogland
19:30
EVV
VS
OFC Oostzaan
19:30
OSS '20
VS
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Universitario de Vinto
VS
Always Ready
02:00
Blooming
VS
Real Tomayapo
02:00
Wilstermann
VS
Bolívar

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Sportist General Toshevo
VS
Botev Novi Pazar
21:00
Chernomorets Balchik
VS
Septemvri Tervel
21:00
Lokomotiv Ruse
VS
Dorostol
21:00
Ustrem Donchevo
VS
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Riltsi
VS
Volov Shumen
21:00
Spartak Varna II
VS
Chernolomets

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Motorlet Praha
15:15
Slavia Praha II
VS
Povltava FA
15:15
Dukla Praha II
VS
Mlada Boleslav II
15:15
Pardubice II
VS
Slovan Liberec II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Ústí nad Orlicí
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Benesov
22:00
Sokol Brozany
VS
Teplice II
22:00
Sokol Zápy
VS
Bohemians 1905 II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Velké Meziříčí
15:15
Blansko
VS
Hanácká
15:30
Zlín II
VS
Frýdek-Místek
22:00
Dolní Benešov
VS
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Slavoj Mýto
VS
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Hlinsko
VS
Sparta Kutná Hora
22:00
Čáslav
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Kolín
VS
Velke Hamry
22:00
Dvůr Králové
VS
Náchod
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Holesov
22:00
Šumperk
VS
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Sokol Lanžhot
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Ždírec nad Doubravou
22:00
Slavoj Polná
VS
Velka Bites
22:00
Sokol Tasovice
VS
Žďár nad Sázavou
22:00
Humpolec
VS
Stara Rise

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Holstebro
VS
VRI

1233 Finland - Kakkonen

18:00
OTP
VS
VIFK
21:00
GBK
VS
KajHa
22:00
FC Komeetat
VS
JBK
22:00
OLS
VS
RoPS
22:30
Honka Akatemia
VS
SalPa
22:30
GrIFK
VS
HJS Akatemia

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Valdahon Vercel
VS
Sochaux II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Bourges Foot 18 II
VS
Saran Municipal
20:00
C' Chartres II
VS
Vierzon

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Puskás II
VS
BVSC
16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Kaposvári Rákóczi
16:00
Gyirmót II
VS
Tatabánya
19:00
Gyori ETO II
VS
SC Sopron
22:00
Komárom
VS
Érdi VSE
22:00
Veszprém
VS
Videoton II
22:00
Gardony
VS
Andráshida
22:00
MTE 1904
VS
Balatonfuredi
22:00
Kelen
VS
Papai Perutz
23:00
Bicskei
VS
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Aglianese
VS
Bagnolese
21:00
Alcione
VS
Sasso Marconi
21:00
Athletic Carpi
VS
Seravezza
21:00
Borgo San Donnino
VS
Progresso
21:00
Correggese
VS
Forlì
21:00
Cavenago Fanfulla
VS
Prato
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Ravenna
21:00
Mezzolara
VS
Tritium
21:00
Real Forte Querceta
VS
Sammaurese
21:00
Rimini
VS
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Atletico
VS
Castelfidardo Calcio
21:00
Aurora Alto Casertano
VS
San Nicolò
21:00
Montegiorgio
VS
Tolentino
21:00
Nereto
VS
Vastese
21:00
Porto D' Ascoli
VS
Fano
21:00
Recanatese
VS
Chieti
21:00
Trastevere
VS
Matese
21:00
Vastogirardi
VS
Castelnuovo Vomano
21:00
Pineto
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
Afragolese
VS
Muravera
19:30
Lanusei
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Aprilia
VS
Carbonia
20:00
Insieme Formia
VS
Sassari Torres
20:00
Latte Dolce
VS
Team Nuova Florida
21:00
Atletico Uri
VS
Arzachena
21:00
SSC Giugliano
VS
Cassino
21:00
Gladiator
VS
Vis Artena
21:00
Real Monterotondo Scalo
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Audace Cerignola
VS
Sorrento
21:00
Bisceglie
VS
Nola 1925
21:00
US Bitonto
VS
Nocerina
21:00
Casarano
VS
Team Altamura
21:00
Casertana
VS
San Giorgio
21:00
Gravina
VS
Città di Fasano
21:00
Lavello
VS
Rotonda
21:00
Nardò
VS
Molfetta Calcio
21:00
Virtus Matino
VS
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Biancavilla
VS
Castrovillari
21:00
Cavese
VS
Acireale
21:00
Lamezia Terme
VS
Rende
21:00
Gelbison
VS
Santa Maria Cilento
21:00
Licata
VS
Giarre
21:00
Paternò
VS
Cittanova Interpiana
21:00
Portici
VS
Sancataldese
21:00
San Luca
VS
Troina

1578 Norway - 2. Division - Group 1

19:30
Egersund
VS
Ullern
20:00
Arendal
VS
Øygarden
20:00
Flekkerøy
VS
Moss
20:00
Staal Jørpeland
VS
Vard
22:00
Strømmen
VS
Notodden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Alta
VS
Levanger
19:00
Bærum
VS
Hødd
20:00
Brattvåg
VS
Kjelsås
21:00
Gjøvik-Lyn
VS
Asker
23:15
Træff
VS
Frigg

2 Poland - 2. Liga East

17:30
Olimpia Elbląg
VS
Śląsk Wrocław II
17:30
Ruch Chorzów
VS
Hutnik Krakow
17:30
Znicz Pruszków
VS
Pogoń Siedlce
17:30
Wisła Puławy
VS
Motor Lublin
17:30
Stal Rzeszów
VS
Lech Poznań II
17:30
Sokół Ostróda
VS
Garbarnia Kraków
17:30
Wigry Suwałki
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
17:30
Kalisz
VS
Chojniczanka Chojnice

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Radnički Svilajnac
VS
Hajduk Veljko
22:00
Buducnost Popovac
VS
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Budućnost Arilje
VS
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Imeľ
VS
TEMPO Partizánske
22:00
Lednické Rovne
VS
Spartak Myjava
22:00
OFK Malzenice
VS
Nitra
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Castkovce
22:00
Galanta
VS
Slovan Levice

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Forsbacka
VS
Korsnäs IF FK
20:00
Järfälla
VS
Sandvikens AIK
21:00
Hudiksvall
VS
Rågsved

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Nosaby
VS
Högsby
21:00
Asarum
VS
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Sleipner
21:00
Nyköping
VS
Arameiska / Syrianska
22:00
Syrianska
VS
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

21:00
Tölö
VS
Hoganas
21:00
Astrio
VS
Eskilsminne

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Juazeiro BA
VS
Feirense
00:45
Jacobina
VS
Galicia
00:45
Flamengo BA
VS
Grapiuna Itabuna
01:00
Fluminense de Feira
VS
Jequié
02:00
Itabuna
VS
Botafogo BA

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Guarany de Sobral
VS
Itapipoca
01:00
Horizonte
VS
Tiradentes CE
01:00
Maranguape
VS
Guarani de Juazeiro

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Gaucho
VS
Cruzeiro RS
01:00
São Gabriel
VS
Guarani RS
01:00
Inter Santa Maria
VS
Avenida
01:30
Brasil Farroupilha
VS
Tupi RS
04:00
Lajeadense
VS
Pelotas

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
Varginha EC
VS
Aymorés

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Foz do Iguaçu
VS
Andraus Brasil
01:30
PSTC
VS
Aruko Sports

5 Brazil - Amapaense

02:00
Independente AP
VS
Santos AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:30
Comunicaciones
VS
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
Boca Unidos
VS
Central Norte
21:00
Sportivo Las Parejas
VS
Unión Sunchales
21:00
Cipolletti
VS
Olimpo
21:00
Sportivo Peñarol
VS
Liniers Bahía Blanca
00:00
Gimnasia Concepción
VS
Douglas Haig
00:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Defensores Belgrano VR
00:00
Ciudad de Bolívar
VS
Sol de Mayo
01:00
Atlético Paraná
VS
Gimnasia y Tiro
01:30
Villa Mitre
VS
Independiente Chivilcoy
01:30
Sansinena
VS
Argentino Monte Maíz
02:00
Huracán Las Heras
VS
Circulo Deportivo
05:00
Juventud Antoniana
VS
San Martín Formosa

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
Dakota
VS
RCA

3347 San Marino - Campionato

20:00
Pennarossa
VS
La Fiorita
23:30
Tre Penne
VS
Tre Fiori

41 Europe - Euro U17

21:30
Netherlands U17
VS
France U17
21:30
Poland U17
VS
Bulgaria U17
00:00
Luxembourg U17
VS
Italy U17
00:00
Germany U17
VS
Israel U17

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

11:05
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Gyeongnam
VS
Gwangju
14:00
Gimpo
VS
Busan I'Park
16:30
Anyang
VS
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

13:00
The Lakes
VS
The Gap

98 Australia - New South Wales

13:00
Rockdale City Suns
VS
Blacktown City
16:00
Wollongong Wolves
VS
Sydney United

748 Latvia - Latvian Cup

16:00
DVSK Traktors
VS
LBF FK Daugava
18:30
Priekuli
VS
Rīga United
19:00
Plavinas / DM
VS
PPK
19:30
Lielupe
VS
Kvarcs / Madona
20:00
Beitar
VS
Staiceles Bebri
21:00
Alberts
VS
Parks
22:30
Upesciems
VS
Dobele Allegro

98 Australia - Npl Queensland

14:15
Brisbane Roar II
VS
Brisbane City

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Liège
VS
Dender

2 Poland - Ekstraliga Women

15:15
Leczna W
VS
Czarni Sosnowiec W
15:15
GKS Katowice W
VS
Rekord Bielsko-Biala W
15:15
Akademia Piłkarska LG
VS
Medyk Konin W
15:15
UJ Krakow W
VS
UKS SMS Lodz W

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Enyimba
22:00
Lobi Stars
VS
Sunshine Stars
22:00
Akwa United
VS
Niger Tornadoes
22:00
Gombe United
VS
Kwara United
22:00
Shooting Stars
VS
MFM
22:00
Kano Pillars
VS
Heartland
22:00
Rivers United
VS
Remo Stars
22:00
Nasarawa United
VS
Wikki Tourist

65437 Panama - Lpf

08:00
Atlético Chiriquí
VS
Alianza
06:00
Sporting San Miguelito
VS
Tauro

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Ballkani
VS
Gjilani
20:00
KF Llapi
VS
Prishtina
20:00
Drita
VS
Ulpiana
20:00
Malisheva
VS
Dukagjini
20:00
KF Feronikeli
VS
Drenica

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Heidelberg United
VS
South Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Bellinzona
VS
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Differdange 03
VS
Progrès Niedercorn
21:00
Victoria Rosport
VS
Etzella Ettelbrück
21:00
Fola Esch
VS
Mondorf-les-Bains
21:00
UNA Strassen
VS
UT Pétange
21:00
Swift Hesperange
VS
Racing
21:00
Rodange
VS
Hostert
21:00
RM Hamm Benfica
VS
Jeunesse d'Esch
21:00
Wiltz
VS
F91 Dudelange

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:00
Admira II
VS
Draßburg

143 Austria - Regionalliga: West

22:00
Telfs
VS
Schwaz

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Valentine
VS
Charlestown City Blues
11:00
Lake Macquarie
VS
Weston Bears
11:30
Edgeworth Eagles
VS
Cooks Hill United

227 Russia - FNL 2 - Group 1

19:00
Mashuk-KMV
VS
Tuapse
19:00
Spartak Nal'chik
VS
Rotor-2
20:00
Biolog
VS
Dinamo Stavropol'
20:00
Druzhba
VS
Kuban Kholding
20:30
Legion Dynamo
VS
SKA Rostov
21:00
Chayka
VS
Makhachkala

3039 Togo - Championnat National

22:00
Kara
VS
Gomido
22:00
Togo Port
VS
Dynamic Togolais
22:00
ASKO de Kara
VS
Binah
22:00
Dynamic Togolais
VS
ASKO de Kara
22:00
Gomido
VS
Togo Port
22:00
Binah
VS
Kara

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Otôho d'Oyo
VS
Nico-Nicoye
21:00
V.Club Mokanda
VS
Leopards de Dolisie
22:00
Étoile du Congo
VS
Inter Club

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Team TG FF W
VS
Lidköping W
20:00
Rävåsen W
VS
Bergdalens W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário Nampula
VS
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Nacala
VS
Costa do Sol
20:00
ENH Vilankulo
VS
Ferroviario Beira
20:00
Black Bulls Maputo
VS
Incomáti
20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Ferroviário Maputo

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Brondby W

674 Hungary - Nb I Women

21:00
Soroksár W
VS
Astra Hungary W

119 Georgia - Liga 3

21:00
Dinamo Tbilisi II
VS
Guria

251 Italy - Serie D: Playoffs

21:00
Casale
VS
Città di Varese
21:00
Sanremo
VS
Bra
21:00
Casatese
VS
Brusaporto
21:00
Legnano
VS
Folgore Caratese
21:00
Adriese
VS
Luparense
21:00
Clodiense
VS
Campodarsego
21:00
Poggibonsi
VS
Pianese
21:00
Sangiuliano City
VS
Union ArzignanoChiampo

32 Spain - Tercera - Playoffs

17:00
Beasain
VS
Txantrea
17:00
Olot
VS
Tenerife II
00:30
Saguntino
VS
Escobedo
00:30
Quintanar del Rey
VS
Cartagena II

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Charlotte Independence

251 Italy - Coppa Italia Women

19:15
Juventus W
VS
Roma W

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

21:00
Agrotikos Asteras
VS
PAO Rouf
21:00
Panachaiki
VS
Ilioupoli
21:00
Iraklis Larissa
VS
Makedonikos Neapolis

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Fluminense U20
VS
Flamengo RJ U20

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Rodez II
VS
Balma
20:00
Fabrègues
VS
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Mureaux
VS
Drancy JA

2507 Gambia - GFA League

23:00
Marimoo
VS
Armed Forces

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Fernandópolis
VS
Inter de Bebedouro
20:00
Assisense
VS
Santacruzense
20:00
Osvaldo Cruz
VS
Grêmio Prudente
20:00
Taquaritinga
VS
XV de Jaú
20:00
Francana
VS
Grêmio Sãocarlense
20:00
Uniao Sao Joao
VS
Rio Branco SP
20:00
Jabaquara
VS
Colorado Caieiras
01:00
Itararé
VS
VOCEM
01:00
São Carlos
VS
Batatais
01:00
Mauaense
VS
ECUS

401 Slovakia - Youth League

16:00
DAC U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Žilina U19
16:00
Senica U19
VS
Poprad U19
16:00
Nitra U19
VS
Dukla U19
16:00
Trenčín U19
VS
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Heidelberg United U21
VS
South Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Kamogawa W
VS
Yokohama W
11:00
Iga Kunoichi W
VS
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Bunnies Gunma White Star W
11:00
Harima W
VS
Speranza W

227 Russia - Premier League Women

21:30
CSKA Moscow W
VS
Zenit W
23:30
Rostov W
VS
Krasnodar W

1004 Canada - Premier League

03:00
Edmonton
VS
Atlético Ottawa

1796 Iceland - 4. Deild

00:00
Afrika Reykjavik
VS
Tindastóll

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Nenzing
VS
Fussach
21:00
Andelsbuch
VS
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

11:00
The Lakes U23
VS
The Gap U23

80 Chile - Segunda División

08:00
San Marcos
VS
Concepcion
23:00
Deportes Valdivia
VS
General Velásquez
02:00
Rodelindo Román
VS
Lautaro de Buin
02:30
Iberia
VS
Real San Joaquín

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Yunogo Belle W
10:00
Diavorosso Hiroshima W
VS
Shizuoka Sangyo Univ. W
10:00
Veertien Mie W
VS
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Yamato Sylphid W

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Ri-Pa
VS
SavU
19:00
JJK Jyväskylä II
VS
Riverball

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

16:00
Malaysia U23
VS
อินโดนีเซีย
19:00
เวียดนาม
VS
ไทย

212 Belarus - Second Division - Brest Region

18:00
Pripyat
VS
Ivanovo

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

18:00
Lepel
VS
Postavy
18:00
Veles 2020
VS
Miory

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

20:00
Leskhoz
VS
DYuSSh-2 Rechitsa

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

17:00
Chayka Zelva
VS
Slonim City
22:00
Svislach
VS
Neman Mosty

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

17:30
Serebryanka
VS
Traktor Minsk
20:00
Tarpeda
VS
Urozhaynaya
23:15
BGU Minsk
VS
Krumkachy

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

19:00
Servolyuks
VS
Zarya Krugloe

227 Russia - FNL 2 - Group 2

17:00
Zenit II
VS
Torpedo Vladimir
18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Murom
19:00
Tver
VS
Volna Kovernino
19:00
Leningradets
VS
Kazanka
19:00
Baltika BFU
VS
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Krasava Odintsovo
VS
Shinnik
20:00
Luki-Energiya
VS
Chertanovo
21:00
Kairat Moskva
VS
Yenisey II
23:30
FK Dinamo St. Petersburg
VS
Dinamo Moskva II

227 Russia - FNL 2 - Group 3

12:00
SKA-Energiya II
VS
Dinamo Vladivostok
17:00
Khimki 2
VS
Dinamo Bryansk
17:00
Strogino
VS
Ryazan
18:00
Peresvet Podolsk
VS
Avangard Kursk
20:00
Rodina Moskva
VS
Salyut Belgorod
22:00
Saransk
VS
Sokol Saratov

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

17:00
Sporting Gijón U19
VS
Marina Sport U19
17:00
Bansander U19
VS
Deportivo La Coruña U19
17:30
Val Miñor U19
VS
Lugo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

17:00
Villegas U19
VS
Pamplona U19
17:00
Arenas Getxo U19
VS
Txantrea U19
17:00
Deportivo Alavés U19
VS
Osasuna U19
17:00
Danok Bat U19
VS
Tudelano U19
17:00
Athletic Club U19
VS
Real Sociedad U19
17:00
Oberena U19
VS
Getxo U19
17:00
Mutilvera U19
VS
UD Logroñés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

17:00
Real Zaragoza U19
VS
Cornellà U19
17:00
Atlético Baleares U19
VS
Espanyol U19
17:00
San Francisco U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
17:00
Bellvitge U19
VS
Montecarlo U19
23:30
Damm U19
VS
Europa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

16:00
Sevilla U19
VS
Cádiz U19
17:00
Real Betis U19
VS
Castilleja U19
17:00
Recreativo Huelva U19
VS
Santa Fe U19
17:00
Atlético Jaén U19
VS
Coria U19
17:00
Séneca U19
VS
Córdoba U19
17:00
El Ejido U19
VS
San Félix U19
17:00
Tomares U19
VS
Granada U19
17:00
Sanluqueno U19
VS
Almería U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

17:00
Real Valladolid U19
VS
Fuenlabrada U19
17:00
Gimnástica Segoviana U19
VS
Trival Valderas U19
17:00
Badajoz U19
VS
Leganés U19
17:00
Rayo Vallecano U19
VS
Unión Adarve U19
17:00
Getafe U19
VS
Real Madrid U19
17:00
Atl. Madrid U19
VS
Flecha Negra U19
17:00
Alcorcón U19
VS
Burgos CF U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
La Cruz U19
22:45
Las Rozas U19
VS
Cultural Leonesa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

18:00
Huracán U19
VS
Sobradillo U19
18:00
Atlético GC U19
VS
Mensajero U19
18:00
Victoria U19
VS
Las Zocas U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Arucas U19
18:00
Tenerife U19
VS
Las Palmas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

17:00
Torre Levante U19
VS
Real Murcia U19
17:00
CF San José U19
VS
Atlético Madrileño U19
17:00
Cartagena FC U19
VS
Levante U19

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

20:00
PS Kemi
VS
TP-47
21:00
Roi United
VS
Tervarit-j