lsm99

ตารางบอล 25 พ.ค. 2565

479 เจลีก

17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
สากัน โตสู
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
นาโกย่า แกรมปัส
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

16:00
Grulla Morioka
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
โทชิกิ SC
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
Roasso Kumamoto
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
FC เรียวเคียว
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
Blaublitz Akita
17:30
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส

99474 World - Friendly International

07:00
เนปาล
VS
อัฟกานิสถาน
07:00
อินเดีย
VS
แซมเบีย

11 Germany - Regionalliga: Nord

00:00
Borussia Hildesheim
VS
Teutonia Hamburg
01:45
Altona 93
VS
Oberneuland

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

00:00
Oberachern
VS
Spfr. Dorfmerkingen
00:00
Nöttingen
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

23:30
Eintracht Mahlsdorf
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

00:00
Einheit Wernigerode
VS
International Leipzig
00:00
Arnstadt
VS
Plauen
00:30
Rot-Weiß Erfurt
VS
Union Sandersdorf

919 Armenia - Premier League

17:00
Van
VS
Noravank
19:00
Noah
VS
Urartu
20:30
BKMA
VS
Alashkert

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
Zvijezda Gradačac
VS
Tomislav
22:30
Jedinstvo Bihac
VS
Radnik Hadžići
22:30
Orasje
VS
TOSK Tesanj
22:30
Igman Konjic
VS
Gradina Srebrenik
22:30
Rudar Kakanj
VS
Mladost Doboj Kakanj
22:30
Vis Kosova
VS
Gorazde
22:30
Buducnost Banovici
VS
Travnik
22:30
Bratstvo Gracanica
VS
GOSK Gabela

116 Cyprus - Cyprus Cup

23:00
Omonia Nicosia
VS
Ethnikos Achna

2405 Estonia - Meistriliiga

21:30
Tallinna Kalev
VS
Vaprus
23:30
Trans
VS
Flora

1233 Finland - Finland Cup

21:30
HaPK
VS
Lahti
22:00
SJK Akatemia
VS
SJK
22:00
Oulu
VS
Ilves II
22:30
EPS
VS
Mariehamn
22:30
HJS Akatemia
VS
Kiffen
22:30
JIPPO
VS
Atlantis
22:30
VPS
VS
VJS
23:00
MP
VS
Jaro
23:00
I-Kissat
VS
PK-35
23:00
JäPS
VS
FC Komeetat
00:00
KTP
VS
Haka

1796 Iceland - Iceland Cup

00:00
Fylkir
VS
ÍBV
02:15
FH
VS
Kári
02:15
Keflavík
VS
Njardvík
02:45
Stjarnan
VS
KR

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Aalesund
VS
Jerv
23:00
Bodø / Glimt
VS
Strømsgodset
23:00
Kristiansund
VS
Tromsø
23:00
Odd
VS
Sandefjord
23:00
Viking
VS
HamKam
01:00
Lillestrøm
VS
Vålerenga

227 Russia - Premier League Play-offs

16:30
SKA Khabarovsk
VS
Khimki
21:30
Orenburg
VS
Ufa

47 Sweden - Ettan: North

00:00
Forward
VS
IF Karlstad Fotboll
00:00
Hammarby Talang
VS
Haninge
00:00
Sylvia
VS
Sandviken
00:00
Motala
VS
Örebro Syrianska
00:00
Sollentuna
VS
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Ettan: South

23:30
Lund
VS
Torns
00:00
IFK Malmö
VS
Qviding FIF
00:00
Tvååker
VS
Ljungskile
00:30
Vänersborgs IF
VS
Trollhättan

404 Turkey - 1. Lig

22:30
BB Erzurumspor
VS
İstanbulspor
01:00
Eyüpspor
VS
Bandırmaspor

44 Argentina - Copa Argentina

01:05
Platense
VS
Belgrano
03:10
Gimnasia La Plata
VS
Liniers

5 Brazil - Serie B

07:30
Ponte Preta
VS
Chapecoense
05:00
Londrina
VS
Operário PR

5 Brazil - Serie C

06:00
Botafogo PB
VS
Campinense

353 Colombia - Torneo Betplay

06:00
Leones FC
VS
Llaneros

158 Uruguay - Segunda Division

23:00
Racing
VS
La Luz
01:00
Uruguay Montevideo
VS
Central Español
01:00
Miramar Misiones
VS
Sud América
01:15
Rampla Juniors
VS
Progreso

3483 USA - US Open Cup

06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
Inter Miami
06:00
Louisville City
VS
Nashville SC
06:30
นิวยอร์กซิตี
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
New Mexico United
VS
Phoenix Rising

614 Algeria - Ligue 1

22:00
Tlemcen
VS
ES Sétif

26 Mali - Premiere Division

00:00
Stade Malien Bamako
VS
Duguwolofila
02:00
Yeelen Olympique
VS
COB

1424 Morocco - Botola Pro

02:30
Ittihad Tanger
VS
RSB Berkane

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mbeya Kwanza
VS
Kagera Sugar
20:00
Polisi Tanzania
VS
Mtibwa Sugar

488 Iran - Persian Gulf Pro League

22:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Sanat Naft
22:30
Tractor Sazi
VS
Fajr Sepasi
22:30
Aluminium Arak
VS
Paykan

1439 Tunisia - Ligue 1

22:00
CS Sfaxien
VS
Etoile du Sahel

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:15
Al Dhafra
VS
Al Urooba
00:00
Al Wahda
VS
Al Nasr
00:00
Al Wasl
VS
Al Jazira

712 Korea Republic - Korean Cup

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Ulsan Citize
17:00
Daejeon Korail
VS
Daegu
17:00
Gyeongnam
VS
Ulsan
17:00
Jeonnam Dragons
VS
Busan Transportation
17:00
Suwon Bluewings
VS
Gangwon
17:00
Pohang Steelers
VS
Seongnam
17:00
Bucheon 1995
VS
Gwangju
17:30
Seoul
VS
Jeju United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

01:00
OFC Oostzaan
VS
ADO '20

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

01:00
Staphorst
VS
DVS '33
01:00
Excelsior '31
VS
SteDoCo
01:00
Harkemase Boys
VS
Lisse

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Internacional
VS
9 de Octubre
07:30
Independiente Medellín
VS
Guaireña
07:30
LDU Quito
VS
Atlético GO
07:30
Defensa y Justicia
VS
Antofagasta
05:15
Lanús
VS
Metropolitanos
05:15
Wanderers
VS
Barcelona Guayaquil
05:15
São Paulo
VS
Ayacucho
05:15
Wilstermann
VS
เอฟเวอร์ตัน

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Palmeiras
VS
Deportivo Táchira
07:30
Emelec
VS
Independiente Petrolero
07:30
ฟลาเมงโก
VS
Sporting Cristal
07:30
Universidad Católica
VS
Talleres Córdoba
05:00
River Plate
VS
Alianza Lima
05:00
Colo-Colo
VS
Fortaleza

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Sigma Olomouc II
VS
Slovan Rosice
22:30
Frýdek-Místek
VS
Znojmo
22:30
Uherský Brod
VS
Banik Ostrava II
22:30
Velké Meziříčí
VS
Vysočina Jihlava II
22:30
Viktoria Otrokovice
VS
Slovácko II
22:30
Blansko
VS
Vrchovina
22:30
Uničov
VS
Vratimov
22:30
Hanácká
VS
Dolní Benešov
23:00
Hlučín
VS
Zlín II

320 Denmark - Denmark Series Group 2

23:30
B 1908
VS
LSF

251 Italy - Serie D: Girone G

19:00
Carbonia
VS
Gladiator
19:30
Muravera
VS
Aprilia
21:00
Arzachena
VS
Latte Dolce
21:00
Cassino
VS
Lanusei
21:00
CynthiAlbalonga
VS
SSC Giugliano
21:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Insieme Formia
21:00
Team Nuova Florida
VS
Afragolese
21:00
Sassari Torres
VS
Atletico Uri
21:00
Vis Artena
VS
Real Monterotondo Scalo

2 Poland - 2. Liga East

22:45
Ruch Chorzów
VS
Radunia Stężyca
01:30
Wigry Suwałki
VS
Motor Lublin

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Sloga Požega
VS
Budućnost Arilje
22:00
Takovo
VS
Jedinstvo Ub
22:00
Sušica
VS
RSK Rabrovo
22:00
Borac Čačak
VS
Sloga Kraljevo
22:00
Mladi Radnik
VS
Real Podunavci
00:00
Sloboda Užice
VS
Radjevac Krupanj

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Lednické Rovne
VS
Kalna n. Hronom
22:00
OFK Malzenice
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Imeľ
VS
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Povazska Bystrica
VS
Spartak Myjava
22:00
Beluša
VS
Nitra
22:00
TEMPO Partizánske
VS
Castkovce
22:00
Marcelová
VS
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Nové Zámky
VS
Slovan Levice
22:00
Veľké Ludince
VS
Galanta

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
Kumla
VS
Karlslund
00:00
Ahlafors
VS
Angered BK
00:00
Stenungsund
VS
Herrestads
00:15
Lidköping
VS
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

00:30
Sandvikens AIK
VS
Skiljebo
01:00
IFK Österåker
VS
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:30
Bergnasets
VS
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

00:00
Högsby
VS
Karlskrona
00:00
IFK Hässleholm
VS
Balkan
00:00
Eslov
VS
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

00:00
United Nordic
VS
Trosa-Vagnhärad SK
00:30
Arameiska / Syrianska
VS
Huddinge
00:30
IFK Eskilstuna
VS
Värmbols
01:15
Lidingö
VS
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Assyriska BK
VS
Onsala
00:30
Ullared
VS
Torslanda

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Floresta
VS
Barbalha

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Tupynambás
VS
Coimbra
05:30
Boa
VS
Uberaba
05:30
Democrata SL
VS
Tupi
05:30
Aymorés
VS
Betim
06:00
Ipatinga
VS
Varginha EC
06:15
Nacional AC MG
VS
Uniao Luziense

5 Brazil - Amapaense

06:15
Trem
VS
São Paulo AP

3347 San Marino - Campionato

01:45
Pennarossa
VS
Tre Fiori

41 Europe - Euro U17

21:30
Germany U17
VS
France U17
00:00
Netherlands U17
VS
Italy U17

1004 Canada - Championship

09:00
Pacific
VS
York9
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
Forge

98 Australia - Npl Western Australia

18:00
Balcatta
VS
Stirling Lions
18:30
Cockburn City
VS
Gwelup Croatia SC

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Knokke
VS
Liège
01:00
Dender
VS
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

22:00
Cagliari U19
VS
Sampdoria U19

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

22:30
Al Wahda
VS
Al Sharjah

296 Serbia - Serbian Cup

05:00
Partizan
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Allerheiligen
VS
Union Vöcklamarkt
00:00
St. Anna
VS
Stadl-Paura
00:00
Wels
VS
Hertha
00:00
Deutschlandsberger SC
VS
Weiz

143 Austria - Regionalliga: West

00:30
TSV St. Johann
VS
Schwaz

98 Australia - Northern Nsw

16:00
Cooks Hill United
VS
Lake Macquarie

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

18:00
BFA
VS
Hegelmann Litauen
23:00
ซูดูว่า
VS
Banga
23:00
TransINVEST Vilnius
VS
Jonava

155 Romania - Romanian Cup Women

15:00
Ol. Cluj W
VS
Vasas Femina
21:30
Piros Security
VS
Heniu Prundu Bârgăului

251 Italy - Serie D: Playoffs

21:00
Lentigione
VS
Correggese
21:00
Trastevere
VS
Vastese
21:00
Francavilla
VS
Nocerina
21:00
US Bitonto
VS
Città di Fasano
21:00
Cavese
VS
Città Di Sant’Agata
21:00
Acireale
VS
Lamezia Terme
21:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Novara
22:00
Recanatese
VS
San Donato Tavarnelle
23:00
Ravenna
VS
Athletic Carpi
01:45
Tolentino
VS
Sambenedettese

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

19:00
Lucciana
VS
Nice II

2507 Gambia - GFA League

23:00
Armed Forces
VS
Steve Biko
01:00
Banjul
VS
Waa Banjul Football

99474 World - Friendly International U23

21:00
อุซเบกิสถาน
VS
Tajikistan U23

49477 ไทย ลีก คัพ

18:00
Chonburi FC
VS
PT Prachuap FC
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Singha Chiangrai United

251 Italy - Serie C Play-offs

00:00
Catanzaro
VS
Calcio Padova
02:00
FeralpiSalò
VS
Palermo

401 Slovakia - Fortuna Liga Play-offs

22:00
Banska Bystrica
VS
Zlaté Moravce

5724 Sierra Leone - Premier League

23:11
Anti Drugs Strikers
VS
Johansen
23:15
Ports Authority
VS
Wusum Stars
23:15
East End Lions
VS
Bai Bureh Warriors
23:15
Old Edwardians
VS
SLIFA Mount Aureol
23:15
Diamond Stars
VS
Police

404 Turkey - 3. Lig Play-offs

20:30
Iskenderunspor A.Ş.
VS
Iğdır FK

1796 Iceland - 4. Deild

02:15
Hamar
VS
Smári
03:00
Álftanes
VS
Árborg
03:00
ÍBU
VS
Berserkir / Mídas
03:00
Hafnir
VS
KB
03:00
Ýmir
VS
KFR
03:00
GG
VS
Álafoss

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

23:00
Hard
VS
Hörbranz
23:00
Höchst
VS
Göfis
23:30
Rheindorf Altach II
VS
Ludesch
23:30
Lochau
VS
Alberschwende
00:00
Schruns
VS
Andelsbuch
00:00
Bezau
VS
Nenzing

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Cliftonville W
VS
Glentoran BU W
01:45
Derry City W
VS
Sion Swifts W
01:45
Mid-Ulster W
VS
Crusaders Strikers W
02:00
Lisburn W
VS
Linfield W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Comber Rec. W
VS
Foyle Belles W
01:30
Coleraine W
VS
Ballymena Allstars W
01:30
Killen Rangers W
VS
St. James' Swifts W

1796 Iceland - 1. Deild Women

01:00
HK W
VS
Augnablik W
01:30
Fjölnir W
VS
FH W
02:15
Tindastóll W
VS
Haukar W

1233 Finland - Kolmonen

07:00
SaPa Pieksämäki
VS
Warkaus
07:00
IPS Edustus
VS
PeKa
23:00
PK-37
VS
JPS
23:00
SavU
VS
MiPK
23:00
Kultsu
VS
RPS Lions

227 Russia - FNL 2 - Group 4

20:00
Zvezda Perm
VS
Zenit Izhevsk