lsm99

ตารางบอล 29 พ.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

22:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

19:30
AZ
VS
วิเทสส์

479 เจลีก

11:05
วิสเซล โคเบะ
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
เอฟซี โตเกียว
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
14:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00
สากัน โตสู
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โทชิกิ SC
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
Blaublitz Akita
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
13:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
โออิตะ ตรินิต้า
16:30
FC เรียวเคียว
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
Grulla Morioka

99474 World - Friendly International

07:00
เนปาล
VS
อัฟกานิสถาน
07:08
เม็กซิโก
VS
ไนจีเรีย
22:40
United Arab Emirates
VS
แกมเบีย

462 England - National League

18:30
Solihull Moors
VS
Chesterfield

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Oberneuland
VS
Drochtersen / Assel
19:00
LSK Hansa
VS
Phönix Lübeck
19:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Eintracht Norderstedt
19:15
HSC Hannover
VS
Heider SV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hürth
VS
VfL Vichttal
20:00
SV Breinig
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Siegburger SV
20:00
Alfter
VS
Eilendorf
20:00
Düren Merzenich
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Hennef 05
VS
Frechen
20:30
Pesch
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
Deutz
VS
Bergisch Gladbach
20:30
Fortuna Köln II
VS
Borussia Freialdenhoven

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Rostocker FC
VS
Stern
19:00
Hansa Rostock II
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Lok Stendal
VS
Pampow
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Staaken
19:00
CFC Hertha
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
BSC Süd 05
VS
Victoria Seelow
19:00
Greifswalder FC
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Neustrelitz
VS
RSV Eintracht
19:00
CFC Hertha
VS
Greifswalder FC
19:00
Torgelower SV Greif
VS
BSC Süd 05
19:00
Stern
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Pampow
19:00
RSV Eintracht
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Lok Stendal
19:00
Victoria Seelow
VS
Hansa Rostock II
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Rostocker FC
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Krieschow
VS
Arnstadt
19:00
Einheit Wernigerode
VS
Budissa Bautzen
19:00
VfL Halle
VS
Martinroda
19:00
FC Merseburg
VS
Union Sandersdorf
19:00
An der Fahner Höhe
VS
FC Grimma
19:00
Wacker Nordhausen
VS
FC Merseburg
19:00
Budissa Bautzen
VS
VfL Halle
19:00
Plauen
VS
Krieschow
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
FC Grimma
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Union Sandersdorf
VS
International Leipzig
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Arnstadt
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
An der Fahner Höhe
21:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Rot-Weiß Erfurt

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Rapid Vienna
VS
Wattens

556 Belgium - Pro League

07:00
เกนท์
VS
Antwerp

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Leotar
VS
Tuzla City
22:00
Posusje
VS
Borac Banja Luka
22:00
Sloboda Tuzla
VS
Zeljeznicar
00:00
Siroki Brijeg
VS
Radnik Bijeljina

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:30
AaB
VS
Viborg

320 Denmark - First Division

18:30
FC Helsingør
VS
Nykøbing
18:30
Lyngby
VS
Fredericia
18:30
Horsens
VS
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Nõmme Kalju
VS
Paide
21:15
Levadia
VS
Flora
23:30
Kuressaare
VS
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

20:00
HIFK
VS
Honka
20:00
KuPS
VS
HJK
22:30
Mariehamn
VS
VPS

1233 Finland - Ykkonen

22:30
Jaro
VS
TPS
22:30
PK-35
VS
MP
22:30
PIF
VS
JäPS
22:30
SJK Akatemia
VS
Gnistan

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
Fram
VS
Valur
23:30
Víkingur Reykjavík
VS
KA
00:00
Stjarnan
VS
ÍBV
00:00
ÍA
VS
Keflavík
02:15
Leiknir Reykjavík
VS
Breidablik
02:15
FH
VS
KR

1796 Iceland - 2. Deild

23:00
Völsungur
VS
Haukar

251 Italy - Serie B

01:30
Pisa
VS
Monza

748 Latvia - Virsliga

20:00
Spartaks Jūrmala
VS
Tukums

748 Latvia - First Liga

18:00
Valmiera II
VS
Salaspils
20:00
Grobiņa
VS
JDFS Alberts
22:00
Saldus SS/Leevon
VS
Dinamo Riga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Haugesund
VS
Aalesund
23:00
Jerv
VS
Sarpsborg 08
23:00
Sandefjord
VS
Kristiansund
23:00
Tromsø
VS
Lillestrøm
23:00
Molde
VS
Bodø / Glimt
01:00
Vålerenga
VS
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Bryne
VS
Start
20:00
Ranheim
VS
Fredrikstad
20:00
Sogndal
VS
Sandnes Ulf

2 Poland - 1. Liga

01:45
Korona Kielce
VS
Chrobry Głogów

227 Russia - Russian Cup

21:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Dinamo Moskva

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
อัลกอร์กอน
VS
เออิบาร์
01:00
Burgos
VS
คิโรน่า
01:00
เลกาเนส
VS
อัลเมรีอา
01:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
UD Ibiza
01:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
พัลมาส
01:00
เตเนริเฟ
VS
FC Cartagena

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Degerfors
VS
มัลโม่
20:00
Djurgården
VS
Varberg BoIS
20:00
Norrköping
VS
Elfsborg
22:30
Helsingborg
VS
AIK
22:30
Värnamo
VS
Hammarby

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Häcken W
VS
Djurgarden W
20:00
AIK W
VS
Linkoping W
20:00
IFK Kalmar W
VS
Hammarby W
20:00
Vittsjo W
VS
Brommapojkarna W

47 Sweden - Superettan

18:00
Örgryte
VS
Dalkurd
20:00
Örebro
VS
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Piteå
VS
Sylvia
18:00
Stockholm Internazionale
VS
Hammarby Talang
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Motala
21:00
Haninge
VS
Forward
22:00
Sandviken
VS
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Vänersborgs IF
18:00
Qviding FIF
VS
Tvååker
20:00
Torns
VS
Åtvidaberg
21:00
Oddevold
VS
Lund
21:00
Ljungskile
VS
Trollhättan
21:00
Oskarshamns AIK
VS
IFK Malmö
22:00
Falkenberg
VS
GAIS

404 Turkey - 1. Lig

19:30
Bandırmaspor
VS
Eyüpspor
22:00
İstanbulspor
VS
BB Erzurumspor

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Deportivo Madryn
VS
Club Atlético Güemes
01:10
Estudiantes Río Cuarto
VS
All Boys
01:30
Deportivo Maipú
VS
San Martín San Juan
01:30
Gimnasia Jujuy
VS
Almirante Brown
02:00
Alvarado
VS
Gimnasia Mendoza
03:00
Atletico Mitre
VS
Atlético Rafaela
03:10
Temperley
VS
Belgrano
05:10
Ferro Carril Oeste
VS
Deportivo Santamarina

5 Brazil - Serie A

02:00
Santos
VS
Palmeiras
02:00
Coritiba
VS
Botafogo
04:00
Fluminense
VS
ฟลาเมงโก
04:00
Corinthians
VS
América Mineiro
04:00
Cuiabá
VS
Athletico PR
05:00
Atlético Mineiro
VS
Avaí

5 Brazil - Serie B

02:00
Vila Nova
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie C

21:00
Volta Redonda
VS
Botafogo PB
01:00
Altos
VS
Ypiranga Erechim
03:00
Botafogo SP
VS
Mirassol
05:00
Remo
VS
Floresta

80 Chile - Primera Division

07:00
Huachipato
VS
Palestino
04:30
Universidad Católica
VS
Antofagasta

80 Chile - Primera B

23:30
Deportes Temuco
VS
Copiapó
23:30
Deportes Iquique
VS
Melipilla
02:00
Magallanes
VS
Recoleta

459 Ecuador - Liga Pro

06:00
9 de Octubre
VS
Independiente del Valle
06:00
Barcelona Guayaquil
VS
Cumbaya
06:00
LDU Quito
VS
Macará
06:00
Universidad Católica
VS
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Alianza
VS
Águila

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Mixco
VS
Xinabajul

338 Peru - Primera Division

23:00
Academia Cantolao
VS
Deportivo Municipal
01:00
Carlos Stein
VS
César Vallejo
03:30
Melgar
VS
Universitario

338 Peru - Segunda Division

01:00
Unión Comercio
VS
Union Huaral
03:00
Alfonso Ugarte Puno
VS
Santos
03:30
Sport Chavelines Juniors
VS
Santa Rosa PNP

158 Uruguay - Primera Division

22:30
Plaza Colonia
VS
Wanderers
01:00
River Plate
VS
Peñarol
03:30
Defensor Sporting
VS
Deportivo Maldonado

158 Uruguay - Segunda Division

20:00
Cerro
VS
Juventud
23:00
Atenas
VS
Racing
02:00
La Luz
VS
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Inter Miami
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์กซิตี
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
Nashville SC
08:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
05:00
แอลเอ แกลักซี
VS
Austin

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Rio Grande Valley
VS
San Antonio
08:57
Miami FC II
VS
Pittsburgh Riverhounds
09:00
Oakland Roots
VS
Sacramento Republic
09:00
Monterey Bay
VS
Colorado Springs
09:30
LA Galaxy II
VS
San Diego Loyal

614 Algeria - Ligue 1

22:45
Tlemcen
VS
ASO Chlef
02:00
ES Sétif
VS
JS Saoura

911 Angola - Girabola

21:00
Desportivo Huíla
VS
Wiliete
21:00
Recreativo da Caála
VS
Académica do Lobito
21:00
Cubango
VS
Sporting de Benguela

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Lubumbashi Sport
VS
RCK
20:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Motema Pembe
21:30
Motema Pembe
VS
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Racing d'Abidjan
VS
AFAD
01:00
ASEC Mimosas
VS
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

21:00
Future FC
VS
Eastern Company SC
23:30
Pyramids FC
VS
Al Masry

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
Dreams
22:00
Wa All Stars
VS
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale
VS
Eleven Wonders
22:00
Berekum Chelsea
VS
Elmina Sharks
22:00
King Faisal
VS
Great Olympics
22:00
WAFA
VS
Bechem United
22:00
Medeama
VS
Asante Kotoko
22:00
Ashanti Gold
VS
Accra Lions

1179 Kenya - Premier League

18:00
Nzoia United
VS
KCB
19:00
Talanta
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Homeboyz
VS
Leopards
19:00
Nairobi City Stars
VS
Gor Mahia
19:00
Wazito
VS
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

00:00
Stade Malien Bamako
VS
Djoliba
00:00
Police
VS
Douannes de Sikasso

1424 Morocco - Botola Pro

02:30
Mouloudia Oujda
VS
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

23:00
AS Salé
VS
Stade Marocain
23:00
El Massira
VS
Ittihad Khemisset
23:00
Racing de Casablanca
VS
Moghreb Tétouan

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Jaraaf
VS
Dakar SC
00:00
Generation Foot
VS
Guédiawaye
00:00
La Linguère
VS
Teungueth
00:00
Pikine
VS
Gorée
00:00
Casa Sport
VS
ASEC Ndiambour
00:00
Mbour Petite Côte
VS
CNEPS Excellence

488 Iran - Persian Gulf Pro League

22:30
Foolad
VS
Sepahan
22:30
Persepolis
VS
Padideh Khorasan
22:30
Havadar
VS
Gol Gohar

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:15
Dhamk
VS
Al Fateh
23:20
Al Feiha
VS
Al Taawon
01:00
Al Hilal
VS
Abha
01:00
Al Tai
VS
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

22:00
Zarzis
VS
Hammam-Sousse
22:00
Métlaoui
VS
Olympique Béja

1004 Canada - PCSL

08:00
Kamloops Rivers II
VS
Khalsa
02:30
Tigers Vancouver
VS
WIA
04:00
Mid Isle Highlanders
VS
Victoria United
05:00
Penticton
VS
Khalsa
06:30
Koinonia
VS
Fusion

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Incheon United
VS
Seongnam
17:00
Daegu
VS
Pohang Steelers
17:00
Gangwon
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

13:00
Dangjin Citizen
VS
Cheonan City
15:00
Ulsan Citize
VS
Busan Transportation
15:00
Hwaseong
VS
Gyeongju HNP

44 Argentina - Primera C

01:30
Sportivo Italiano
VS
Deportivo Español
01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Midland
01:30
El Porvenir
VS
Liniers
01:30
San Martín Burzaco
VS
Excursionistas
01:30
General Lamadrid
VS
Claypole
01:30
Berazategui
VS
Victoriano Arenas
01:30
Argentino Merlo
VS
Luján
01:30
Puerto Nuevo
VS
Deportivo Laferrere

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
ลูกาโน
VS
Sportivo Barracas
01:30
Central Ballester
VS
Deportivo Muñiz
01:30
Centro Español
VS
Mercedes

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
ADO '20
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
HV & CV Quick
VS
USV Hercules
19:00
Blauw Geel '38
VS
Dongen
19:00
EVV
VS
Hollandia
19:00
OSS '20
VS
HSC '21
19:00
Westlandia
VS
Groene Ster
19:00
GVV Unitas
VS
DEM
19:00
Gemert
VS
OFC Oostzaan
19:00
UNA
VS
Hoogland

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
Atlético Palmaflor
05:00
Royal Pari
VS
The Strongest
06:30
Oriente Petrolero
VS
Bolívar

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Chernolomets
VS
Riltsi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Mlada Boleslav II
VS
Sokol Živanice
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Pardubice II
16:00
Teplice II
VS
Dukla Praha II
22:00
Sokol Hostoun
VS
Jiskra Domažlice
22:00
Povltava FA
VS
Rakovnik
22:00
Sokol Brozany
VS
Zbuzany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Banik Ostrava II
VS
Slovan Rosice
15:15
Slovácko II
VS
Znojmo
15:15
Velké Meziříčí
VS
Blansko
22:00
Viktoria Otrokovice
VS
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Klatovy
22:00
Sokol Lom
VS
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Tochovice
VS
Hlinsko
22:00
Poříčany
VS
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Kozlovice
VS
Viktorie Přerov
22:00
Valašské Meziříčí
VS
Skaštice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Velka Bites
VS
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Stara Rise
VS
Zbrojovka Brno II
22:00
Sokol Lanžhot
VS
Slavoj Polná
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Humpolec
22:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Hodonín-Šardice

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JBK
VS
OLS
20:00
Atlantis
VS
Futura
21:00
JIPPO
VS
LaPa
21:30
KajHa
VS
JJK
22:30
PeKa
VS
Reipas
22:30
NJS
VS
KuPS Ak.
22:30
EPS
VS
Honka Akatemia
22:30
HJS Akatemia
VS
I-Kissat
22:30
Ilves II
VS
Jazz
22:30
SalPa
VS
VJS
22:30
Kraft
VS
OTP
22:30
RoPS
VS
JS Hercules

674 Hungary - NB 3: Nyugati

22:00
Érdi VSE
VS
Veszprém
22:00
Papai Perutz
VS
Gyori ETO II
22:00
Tatabánya
VS
Kelen
22:00
Balatonfuredi
VS
Gyirmót II
22:00
Andráshida
VS
MTE 1904
22:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Gardony
22:00
BVSC
VS
Zalaegerszegi TE II
22:00
Nagykanizsai ULE
VS
Puskás II
22:00
Videoton II
VS
Bicskei
22:00
SC Sopron
VS
Komárom

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Frigg
VS
Brattvåg
19:00
Asker
VS
Træff

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Ruch Chorzów
VS
Motor Lublin

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:30
Sloga Leskovac
VS
Buducnost Popovac
22:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Jagodina
22:30
Radnički Svilajnac
VS
Meševo
22:30
Hajduk Veljko
VS
Trajal Krusevac
22:30
Radnički Pirot
VS
Pčinja Trgovište
22:30
Vlasina
VS
Dubocica
22:30
Brzi Brod
VS
Dinamo Vranje
22:30
Timočanin
VS
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:30
Mladi Radnik
VS
Sloga Požega
22:30
Real Podunavci
VS
Borac Čačak
22:30
Sloga Kraljevo
VS
Trepča
22:30
Semendrija 1924
VS
Sloga Bajina Basta
22:30
Mačva 1929
VS
Sušica
22:30
RSK Rabrovo
VS
Takovo
22:30
Jedinstvo Ub
VS
Sloboda Užice
22:30
Radjevac Krupanj
VS
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Nitra
VS
Lednické Rovne
22:00
Beluša
VS
TEMPO Partizánske
22:00
Galanta
VS
Imeľ
22:00
Slovan Levice
VS
Kalna n. Hronom

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Karlslund
VS
Lidköping
19:00
Herrestads
VS
Vänersborgs FK
19:00
Gauthiod
VS
Mjolby
19:00
Säffle SK
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Skiljebo
VS
Kvarnsveden
19:00
Akropolis
VS
Rågsved
19:00
Hudiksvall
VS
IFK Österåker
20:00
Järfälla
VS
Korsnäs IF FK
20:00
Forsbacka
VS
Kungsängen
21:00
Stocksund
VS
Uppsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Ytterhogdal
VS
Boden
19:00
Friska Viljor
VS
Sandviks
19:00
Skellefteå
VS
Sund
19:00
Storfors
VS
Kiruna FF
19:00
Umeå FC Akademi
VS
Gottne IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Karlskrona
VS
Berga
19:00
Hässleholms IF
VS
Rosengård
19:00
Österlen
VS
Asarum
20:00
Räppe
VS
IFK Hässleholm
20:00
Kristianstad
VS
Ariana

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Huddinge
VS
Karlberg
19:00
Syrianska
VS
IFK Eskilstuna
21:00
Nyköping
VS
Sleipner
21:00
Smedby
VS
United Nordic
22:00
Värmbols
VS
Assyriska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Sävedalen
VS
Assyriska BK
18:30
Landvetter IS
VS
Varbergs GIF
19:00
Torslanda
VS
Hittarp
19:00
Husqvarna
VS
Hoganas
19:00
Tölö
VS
Eskilsminne
21:00
Onsala
VS
Ullared

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Jequié
VS
Juazeiro BA
00:45
Grapiuna Itabuna
VS
Itabuna
00:45
Feirense
VS
Jacobina
00:45
Jacobinense
VS
Fluminense de Feira
01:00
Galicia
VS
Flamengo BA

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Itapipoca
VS
Horizonte

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Passo Fundo
VS
Brasil Farroupilha
01:00
Veranópolis
VS
Gaucho
01:00
Pelotas
VS
Guarani RS
01:00
São Paulo RS
VS
Inter Santa Maria

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
Tupynambás
VS
Aymorés

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Andraus Brasil
VS
Foz do Iguaçu
01:30
Aruko Sports
VS
PSTC

44 Argentina - Torneo Federal A

23:30
Douglas Haig
VS
Racing Córdoba
01:00
Defensores Belgrano VR
VS
Gimnasia Concepción
01:00
Liniers Bahía Blanca
VS
Huracán Las Heras
01:00
Sol de Mayo
VS
Villa Mitre
01:30
Def. de Pronunciamiento
VS
Juventud Antoniana
01:30
Sarmiento Resistencia
VS
Sportivo Belgrano
01:30
Juventud Unida Univ.
VS
Sportivo Peñarol
01:30
Circulo Deportivo
VS
Sansinena
01:30
Independiente Chivilcoy
VS
Cipolletti
01:30
Olimpo
VS
Sportivo Desamparados
02:00
Gimnasia y Tiro
VS
Sportivo Las Parejas
02:00
San Martín Formosa
VS
Boca Unidos
02:00
Argentino Monte Maíz
VS
Ciudad de Bolívar
03:30
Unión Sunchales
VS
Crucero del Norte
04:00
Central Norte
VS
CDJU Gualeguaychu

44569 Aruba - Division de Honor

07:30
La Fama
VS
Dakota

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

23:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
Excelsior

41 Europe - Euro U17

21:30
France U17
VS
Portugal U17
01:00
Netherlands U17
VS
Serbia U17

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Ansan Greeners
VS
Gimpo
16:30
Asan Mugunghwa
VS
Jeonnam Dragons

99474 World - Toulon Tournament

19:00
Argentina U20
VS
Saudi Arabia U20
22:30
France U20
VS
Panama U23

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
St George Willawong
VS
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Cooma Tigers
12:00
Canberra FC
VS
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney United
VS
Sutherland Sharks
13:00
Rockdale City Suns
VS
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Brisbane Roar II
VS
Gold Coast United

11 Germany - Junioren Bundesliga

18:00
Hertha U19
VS
Borussia Dortmund U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

23:30
FUS Rabat
VS
UTS Rabat

2 Poland - Ekstraliga Women

15:15
Tarnovia Tarnów
VS
Śląsk Wrocław W
15:15
Medyk Konin W
VS
UJ Krakow W
15:15
Bydgoszcz W
VS
Leczna W
15:15
Czarni Sosnowiec W
VS
GKS Katowice W
15:15
Rekord Bielsko-Biala W
VS
Akademia Piłkarska LG
21:00
UKS SMS Lodz W
VS
Mks Olimpia Szczecin W

251 Italy - Primavera 2

20:00
Frosinone U19
VS
Parma U19

65437 Panama - Lpf

07:00
Sporting San Miguelito
VS
Alianza

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Valentine
VS
Edgeworth Eagles
13:30
Broadmeadow Magic
VS
Lake Macquarie

227 Russia - FNL 2 - Group 1

19:00
Dinamo Stavropol'
VS
Legion Dynamo
19:00
Kuban Kholding
VS
Alaniya Vladikavkaz II
20:00
Forte Taganrog
VS
Druzhba
21:00
SKA Rostov
VS
Mashuk-KMV
21:00
Rotor-2
VS
Chayka
21:00
Makhachkala
VS
Anzhi
22:00
Chernomorets
VS
Biolog

3039 Togo - Championnat National

22:00
Dynamic Togolais
VS
ASKO de Kara
22:00
Gomido
VS
Togo Port
22:00
Binah
VS
Kara

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Otôho d'Oyo
VS
Kondzo
21:00
Inter Club
VS
Leopards de Dolisie
21:00
Diables Noirs
VS
JS Talangaï

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
Gamla Upsala W
VS
Rävåsen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Køge
VS
FC Thy - ThistedQ

17 France - Division 1 Women

02:00
Paris SG W
VS
Lyon W

251 Italy - Serie D: Playoffs

21:00
Sanremo
VS
Città di Varese
21:00
Legnano
VS
Casatese
21:00
Clodiense
VS
Adriese
21:00
Novara
VS
Sangiuliano City
21:00
Trastevere
VS
Sambenedettese
21:00
Francavilla
VS
US Bitonto
21:00
Cavese
VS
Acireale
22:00
San Donato Tavarnelle
VS
Rimini
22:00
SSC Giugliano
VS
Audace Cerignola
23:00
Ravenna
VS
Lentigione

3483 USA - USL League One

07:00
Union Omaha
VS
Northern Colorado
09:30
Central Valley Fuego
VS
Forward Madison

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

17:00
Atl. Madrid U19
VS
Celta de Vigo U19
17:00
Barcelona U19
VS
Valencia U19
17:00
Athletic Club U19
VS
Las Palmas U19
17:00
Real Betis U19
VS
Deportivo La Coruña U19

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
Flamengo W
VS
Grêmio W
00:00
Palmeiras W
VS
São José W
01:00
Cruzeiro W
VS
CRESSPOM W
04:00
Ferroviária W
VS
Santos W

44 Argentina - Reserve League

00:00
Lanús Res.
VS
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

23:00
Steve Biko
VS
Waa Banjul Football

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Penapolense
VS
Catanduva
20:00
VOCEM
VS
Grêmio Prudente
20:00
Osvaldo Cruz
VS
Santacruzense
20:00
Batatais
VS
Grêmio Sãocarlense
20:00
Francana
VS
XV de Jaú
20:00
Uniao Sao Joao
VS
Itapirense
20:00
Jabaquara
VS
ECUS
01:00
Itararé
VS
Assisense
01:00
São Carlos
VS
Taquaritinga

49477 ไทย ลีก คัพ

18:00
PT Prachuap FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

251 Italy - Serie C Play-offs

00:00
Calcio Padova
VS
Catanzaro
01:30
Palermo
VS
FeralpiSalò

146 South Africa - Premier League Play-offs

20:00
Cape Town All Stars
VS
University of Pretoria

401 Slovakia - Fortuna Liga Play-offs

22:00
Zlaté Moravce
VS
Banska Bystrica

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Ehime W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Iga Kunoichi W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Yenisey W
VS
Ryazan VDV W

17 France - Ligue 1 Play-offs

00:00
แซงต์ เอเตียน
VS
Auxerre

17 France - Ligue 2 Play-offs

21:00
Quevilly Rouen
VS
Villefranche

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Kamboi Eagles
VS
Police
23:15
Wusum Stars
VS
Freetown City
23:15
Ports Authority
VS
East End Tigers
23:15
Bo Rangers
VS
Central Parade
23:15
Old Edwardians
VS
Kallon
23:15
Diamond Stars
VS
Mighty Blackpool
23:15
Anti Drugs Strikers
VS
RSLAF

62 Switzerland - Super League Play-offs

21:30
Luzern
VS
FC Schaffhausen

1004 Canada - Premier League

01:00
York9
VS
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Hvíti riddarinn
VS
Horhur I.
21:00
Árbær
VS
Reynir Hellissandur

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
Lustenau
VS
Bezau
21:00
Nenzing
VS
Blau-Weiß Feldkirch
21:00
Andelsbuch
VS
Rheindorf Altach II

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
St George Willawong U23
VS
Bayside United U23

80 Chile - Segunda División

02:00
Lautaro de Buin
VS
Independiente
02:30
General Velásquez
VS
San Marcos
02:30
Concepcion
VS
Deportes Valdivia
03:00
Real San Joaquín
VS
Deportes Limache

453172 Macao - Primeira Division

17:00
CFB Macau
VS
Tak Chun Ka I
19:00
Casa de Portugal
VS
Sporting Macau

479 Japan - Japan Football League

10:00
Reinmeer Aomori
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Nara Club
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Sony Sendai
13:00
Biwako Shiga
VS
Honda

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
VS
Tsukuba Ladies W
11:00
Yunogo Belle W
VS
Kibi Univ. Takahashi W

1233 Finland - Kolmonen

19:00
STPS
VS
Kultsu
20:00
MiPK
VS
HaPK

212 Belarus - Second Division - Brest Region

18:00
Ivanovo
VS
Nadezhda
20:00
Drogichin
VS
Euroexport

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

18:00
Senno
VS
Lepel
19:00
Postavy
VS
Veles 2020

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
HauPa
VS
KePS
19:00
RoPo
VS
PS Kemi
19:00
PonPa
VS
Roi United
20:00
TP-47
VS
Raahe