lsm99

ตารางบอล 1 มิ.ย. 2565

99474 World - Friendly International

19:00
เวียดนาม
VS
อัฟกานิสถาน
20:00
มาเลเซีย
VS
ฮ่องกง
20:30
อินโดนีเซีย
VS
Bangladesh
22:00
คูเวต
VS
สิงคโปร์
22:45
ซีเรีย
VS
ทาจิกิสถาน
00:00
มอลตา
VS
เวเนซุเอลา
01:00
Australia
VS
จอร์แดน
06:30
สหรัฐอเมริกา
VS
โมร็อกโก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เตเนริเฟ
VS
พัลมาส

47 Sweden - Allsvenskan Women

00:00
Djurgarden W
VS
IFK Kalmar W

44 Argentina - Copa Argentina

06:00
Tigre
VS
Los Andes

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
Instituto
VS
Tristán Suárez

5 Brazil - Serie A

06:30
Fortaleza
VS
Ceará

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Bragantino
VS
Goiás

80 Chile - Primera B

07:30
San Luis
VS
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Atlético Nacional
VS
Millonarios
06:00
La Equidad
VS
Envigado

41 Europe - WC Qualification Europe

01:45
สกอตแลนด์
VS
ยูเครน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:30
Atlanta United II
VS
Rio Grande Valley

614 Algeria - Ligue 1

22:45
MC Oran
VS
JS Saoura
22:45
CS Constantine
VS
ES Sétif

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
TP Mazembe
VS
RCK
21:30
Vita Club
VS
Sanga Balende

26 Mali - Premiere Division

23:00
US Bougouba
VS
Stade Malien Bamako
00:00
Djoliba
VS
Afrique Football Élite
00:00
USFAS Bamako
VS
Douannes de Sikasso
02:00
Police
VS
Black Stars

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
Sapporo University
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
Vertfee Yaita
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
Pacific University
16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
Kataller Toyama
16:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
Honda Lock
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
Blaublitz Akita
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
Okinawa SV
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
Grulla Morioka
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
Niigata University
17:00
FC เรียวเคียว
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เอฟซี กิฟู
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
Matsue City
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
Doshisha University
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
Kansai University
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
Honda
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
Suzuka Unlimited
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
โทชิกิ SC
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
Tokuyama University
17:00
เกียวโต แซงก้า
VS
Kochi United
17:00
สากัน โตสู
VS
Verspah Oita
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
Roasso Kumamoto
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
Tsukuba University
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
Fukuyama City
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
Fukushima United
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
ThespaKusatsu Gunma

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

01:00
OSS '20
VS
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

03:00
Atlético Palmaflor
VS
Always Ready

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

23:00
แองโกลา
VS
Central African Republic
23:00
Libya
VS
บอตสวานา
02:00
กานา
VS
Madagascar

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

22:00
Viktoria Plzen II
VS
Karlovy Vary
22:00
Admira Praha
VS
Písek
22:00
Rakovnik
VS
Slavia Praha II
22:00
Zbuzany
VS
Slovan Velvary
22:00
Sokol Zápy
VS
Sokol Brozany
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Slovan Liberec II
22:00
Pardubice II
VS
Teplice II
22:00
Přepeře
VS
Mlada Boleslav II
22:00
Hradec Kralove II
VS
Jablonec II
23:00
Benesov
VS
Motorlet Praha
23:00
Jiskra Domažlice
VS
Povltava FA
23:00
Příbram II
VS
Králův Dvůr
23:00
Baník Sokolov
VS
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

20:00
Banik Ostrava II
VS
Viktoria Otrokovice
22:00
Zlín II
VS
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

23:00
Kolín
VS
Náchod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:30
Tatran Všechovice
VS
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

23:00
Zbrojovka Brno II
VS
Břeclav

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Jacobina
VS
Juazeiro BA
00:45
Flamengo BA
VS
Feirense
00:45
Itabuna
VS
Galicia
01:00
ABPN Canaã
VS
Grapiuna Itabuna
06:00
Fluminense de Feira
VS
Botafogo BA

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Guarany de Sobral
VS
Floresta

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Inter Santa Maria
VS
Lajeadense
05:00
Tupi RS
VS
Passo Fundo
05:00
São Gabriel
VS
São Paulo RS
06:00
Esportivo
VS
Veranópolis
06:00
Brasil Farroupilha
VS
Cruzeiro RS
06:00
Guarani RS
VS
Avenida
06:00
Santa Cruz RS
VS
Pelotas

5 Brazil - Mineiro 2

01:30
Uniao Luziense
VS
Ipatinga
05:30
Democrata SL
VS
Aymorés
05:30
Boa
VS
Tupi
06:00
Uberaba
VS
Tupynambás
06:15
Nacional AC MG
VS
Betim

41 Europe - Euro U17

23:00
France U17
VS
Netherlands U17

99474 World - Toulon Tournament

19:00
Panama U23
VS
Argentina U20
22:30
France U20
VS
Saudi Arabia U20

2405 Estonia - Estonian Cup

00:00
Tallinna Wolves II
VS
Flora U19

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
The Gap
VS
Univ. Queensland

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

20:00
อิหร่าน
VS
กาต้า
20:00
ออสเตรเลีย
VS
Kuwait U23
22:30
อุซเบกิสถาน
VS
Turkmenistan U23
00:00
จอร์แดน
VS
อิรัก

1439 Tunisia - Tunisia Cup

22:00
Hammam-Sousse
VS
Rejiche
22:00
Tataouine
VS
EM Mahdia
22:00
Magel Bel Abbès
VS
M'saken
22:00
Hammam-Lif
VS
CS Tabarka
22:00
Slimane
VS
Zarzis
22:00
CS Takelsa
VS
ES Fahs

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Sunshine Stars
22:00
Katsina United
VS
Niger Tornadoes
22:00
Lobi Stars
VS
Kwara United
22:00
Akwa United
VS
MFM
22:00
Gombe United
VS
Heartland
22:00
Shooting Stars
VS
Remo Stars
22:00
Rivers United
VS
Plateau United
22:00
Enugu Rangers
VS
Wikki Tourist
22:00
Nasarawa United
VS
Abia Warriors

62 Switzerland - 1.Liga Classic

00:30
Bulle
VS
Wohlen
01:00
Grasshopper II
VS
Baden
01:00
Tuggen
VS
Echallens
01:00
Vevey Sports
VS
Paradiso

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

01:15
Young Boys II
VS
Basel II

98 Australia - Northern Nsw

16:00
Valentine
VS
Hamilton Olympic
16:00
Broadmeadow Magic
VS
Weston Bears
16:00
Adamstown Rosebuds
VS
Lambton Jaffas

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

23:00
โปแลนด์
VS
เวลส์

99474 World - Friendly International U19

23:30
Ireland U19
VS
Iceland U19

99474 World - Friendly International U18

23:00
Slovenia U18
VS
Poland U18

17 France - Division 1 Women

01:45
Guingamp W
VS
Fleury 91 W
01:45
Montpellier W
VS
Bordeaux W
01:45
Saint-Étienne W
VS
Soyaux W
01:45
Stade de Reims W
VS
Paris SG W
01:45
Paris W
VS
Dijon W
01:45
Lyon W
VS
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

23:00
Viktória Szombathely W
VS
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie D: Playoffs

22:00
Audace Cerignola
VS
Gelbison
23:00
Rimini
VS
Recanatese

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Chattanooga Red Wolves

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

23:30
Celta de Vigo U19
VS
Barcelona U19
02:30
Athletic Club U19
VS
Real Betis U19

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

21:30
Makedonikos Neapolis
VS
Agrotikos Asteras
21:30
PAO Rouf
VS
Proodeftiki
21:30
Panachaiki
VS
Iraklis Larissa

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Vasco U20
VS
Bangu U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Madureira U20
01:00
Fluminense U20
VS
Audax Rio U20
01:00
Nova Iguaçu U20
VS
Volta Redonda U20
01:00
Botafogo U20
VS
Boavista U20

99474 World - Friendly International U20

21:00
Czech Republic U20
VS
Croatia U20

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:30
Mitchelton
VS
SC Wanderers
16:30
Peninsula Power
VS
Gold Coast Knights
16:30
Bayside United
VS
Rochedale Rovers
16:30
Southside Eagles
VS
Eastern Suburbs Brisbane
16:45
Gold Coast United
VS
Maroochydore

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:30
Cooks Hill United
VS
New Lambton

146 South Africa - Premier League Play-offs

20:00
Moroka Swallows
VS
Cape Town All Stars

1004 Canada - Premier League

08:00
Edmonton
VS
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Léttir
VS
Álftanes
03:00
KB
VS
ÍBU
03:00
Berserkir / Mídas
VS
KM
03:00
RB
VS
Stokkseyri
03:00
Smári
VS
GG
03:00
KFR
VS
Álafoss
03:00
Ýmir
VS
Hamar

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
The Gap U23
VS
Univ. Queensland U23

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Glentoran BU W
VS
Derry City W
01:45
Linfield W
VS
Cliftonville W
01:45
Mid-Ulster W
VS
Lisburn W
01:45
Sion Swifts W
VS
Crusaders Strikers W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Coleraine W
VS
Comber Rec. W
01:30
Ballymena Allstars W
VS
Ballymacash W
02:00
Foyle Belles W
VS
St. James' Swifts W
02:00
Larne W
VS
Killen Rangers W

1796 Iceland - Premier League Women

01:00
Thor Akureyri W
VS
Keflavík W
02:15
Thróttur Reykjavík W
VS
Stjarnan W
02:15
Afturelding W
VS
Breidablik W
03:15
Selfoss W
VS
KR W

1233 Finland - Kolmonen

07:00
KJP
VS
PeKa
22:30
Union Plaani
VS
IPS Edustus

227 Russia - FNL 2 - Group 4

20:00
Amkar Perm'
VS
Irtysh
21:00
Zenit Izhevsk
VS
Dinamo Barnaul

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

22:30
Tervarit-j
VS
OPS