lsm99

ตารางบอล 5 มิ.ย. 2565

479 เจลีก 2

12:00
Blaublitz Akita
VS
Roasso Kumamoto
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
FC เรียวเคียว
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
มาชิดา เซลเวีย
16:00
Grulla Morioka
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
โทชิกิ SC
VS
V-วาเรน นากาซากิ

99474 World - Friendly International

22:30
เปรู
VS
นิวซีแลนด์
00:00
ซาอุดีอาระเบีย
VS
โคลอมเบีย
01:00
อาร์เจนตินา
VS
เอสโตเนีย
04:00
สหรัฐอเมริกา
VS
อุรุกวัย
06:00
Canada
VS
IR Iran
06:00
Canada
VS
Panama
06:30
เม็กซิโก
VS
เอกวาดอร์

462 England - National League

21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Solihull Moors

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Fortuna Köln II
VS
FC BW Friesdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Stern
VS
Torgelower SV Greif
19:00
Greifswalder FC
VS
BSC Süd 05
19:00
Neustrelitz
VS
CFC Hertha
19:00
Rostocker FC
VS
Staaken
19:00
Hansa Rostock II
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Lok Stendal
VS
Victoria Seelow
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Pampow
VS
RSV Eintracht
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Plauen
VS
Budissa Bautzen
19:00
FC Merseburg
VS
VfL Halle
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Arnstadt
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
International Leipzig
VS
Martinroda
19:00
Einheit Wernigerode
VS
Union Sandersdorf
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
FC Grimma
19:00
Krieschow
VS
Rot-Weiß Erfurt

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Volna
20:00
Orsha
VS
Smorgon
22:00
Lida
VS
Molodechno-DYuSSh 4

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
Zvijezda Gradačac
VS
Radnik Hadžići
22:30
Tomislav
VS
TOSK Tesanj
22:30
Jedinstvo Bihac
VS
Gradina Srebrenik
22:30
Orasje
VS
Mladost Doboj Kakanj
22:30
Igman Konjic
VS
Gorazde
22:30
Rudar Kakanj
VS
Travnik
22:30
Vis Kosova
VS
GOSK Gabela
22:30
Buducnost Banovici
VS
Bratstvo Gracanica

1233 Finland - Ykkonen

22:30
Gnistan
VS
PEPO
22:30
EIF
VS
MP

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

23:30
เออิบาร์
VS
คิโรน่า

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Eskilstuna United W
VS
Vittsjo W
18:00
Brommapojkarna W
VS
Häcken W
20:00
Kristianstads W
VS
KIF Orebro W
20:00
Pitea W
VS
Umea W
22:00
Hammarby W
VS
AIK W

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Forward
VS
Piteå
18:00
Örebro Syrianska
VS
Tegs SK
20:00
Umeå
VS
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Trollhättan
VS
IFK Malmö
21:00
Ängelholm
VS
Oddevold

44 Argentina - Superliga

07:30
Racing Club
VS
Huracán
23:00
Unión Santa Fe
VS
Tigre
23:00
Talleres Córdoba
VS
Sarmiento
03:00
Estudiantes
VS
Gimnasia La Plata
05:30
Boca Juniors
VS
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

21:00
Guillermo Brown
VS
Instituto
23:00
Gimnasia Mendoza
VS
Almagro
23:00
Brown de Adrogué
VS
Tristán Suárez
23:30
San Telmo
VS
Nueva Chicago
04:00
Atlético Rafaela
VS
Sacachispas
05:00
Club Atlético Güemes
VS
Estudiantes Río Cuarto
05:00
Deportivo Santamarina
VS
Atletico Mitre

5 Brazil - Serie A

21:00
Juventude
VS
Fluminense
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Fortaleza
02:00
Palmeiras
VS
Atlético Mineiro
05:00
Bragantino
VS
Internacional

5 Brazil - Serie C

02:00
Vitória
VS
Volta Redonda
02:30
Manaus
VS
Altos
04:00
Aparecidense
VS
EC São José
05:00
Ferroviário
VS
Paysandu

80 Chile - Primera B

02:30
Santiago Wanderers
VS
Deportes Iquique
05:00
Cobreloa
VS
Copiapó

353 Colombia - Liga BetPlay

07:30
Junior FC
VS
Millonarios
03:00
Envigado
VS
Independiente Medellín

41 Europe - WC Qualification Europe

23:00
เวลส์
VS
ยูเครน

338 Peru - Primera Division

01:00
Sporting Cristal
VS
Sport Boys
03:30
Sport Huancayo
VS
Alianza Lima

338 Peru - Segunda Division

01:00
Santos
VS
Sport Chavelines Juniors
03:30
Union Huaral
VS
Real Garcilaso
03:30
Juan Aurich
VS
Unión Comercio
03:45
Santa Rosa PNP
VS
Molinos El Pirata

158 Uruguay - Primera Division

22:00
Rentistas
VS
Defensor Sporting
01:00
ลิเวอร์พูล
VS
Fénix
01:00
Danubio
VS
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

19:30
Progreso
VS
La Luz
01:00
Rampla Juniors
VS
Atenas
06:00
Racing
VS
Cerro

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Memphis 901
VS
Atlanta United II
07:30
Rio Grande Valley
VS
LA Galaxy II
07:30
Tulsa Roughnecks
VS
Miami FC II
08:00
Orange County
VS
New Mexico United
08:30
El Paso Locomotive
VS
Hartford Athletic
09:00
Monterey Bay
VS
Oakland Roots
09:30
Phoenix Rising
VS
Birmingham Legion
10:00
Sacramento Republic
VS
San Antonio
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Louisville City

614 Algeria - Ligue 1

23:00
ASO Chlef
VS
MC Alger
01:00
JS Saoura
VS
NA Hussein Dey
01:00
MC Oran
VS
Tlemcen
01:00
US Biskra
VS
ES Sétif
01:00
JS Kabylie
VS
CS Constantine

593 Cameroon - Elite One

20:00
Racing
VS
Colombe
21:30
Tonnerre
VS
APEJES Academy
21:30
Stade Renard
VS
Fortuna Mfou
21:30
Young Sport Academy
VS
Panthère
21:30
Dragon de Yaounde
VS
New Star
21:30
Renaissance
VS
Avion Academy
21:30
Cotonsport
VS
Fovu Club
21:30
Bamboutos
VS
Yafoot
21:30
OFTA
VS
Eding Sport
21:30
PWD
VS
UMS de Loum
22:00
Feutcheu
VS
Union Douala
00:00
Canon
VS
Fauve Azur Elite

1320 Congo DR - Super Ligue

19:30
Renaissance
VS
Don Bosco
21:30
Blessing
VS
RCK
21:30
Motema Pembe
VS
Groupe Bazano
21:30
Etoile de Kivu
VS
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
Stella
01:00
Korhogo
VS
San-Pedro
01:00
ASEC Mimosas
VS
AFAD

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
Wa All Stars
22:00
Dreams
VS
Ashanti Gold
22:00
Bechem United
VS
Aduana Stars
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
WAFA
22:00
Great Olympics
VS
Asante Kotoko
22:00
Elmina Sharks
VS
Medeama
22:00
Karela
VS
Real Tamale
01:00
King Faisal
VS
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Mathare United
19:00
Bidco United
VS
Tusker
19:00
Gor Mahia
VS
Nzoia United
19:00
Vihiga Bullets
VS
Police
19:00
Talanta
VS
Homeboyz

26 Mali - Premiere Division

23:00
USC Kita
VS
Djoliba
23:00
Douannes de Sikasso
VS
Bakaridjan
00:00
Stade Malien Bamako
VS
USFAS Bamako
00:00
Afrique Football Élite
VS
US Bougouba
02:00
ASKO
VS
Police

1004 Canada - PCSL

10:15
Tigers Vancouver
VS
Koinonia
04:00
Mid Isle Highlanders
VS
Okanagan

5618 China PR - Super League

18:00
Beijing Guoan
VS
Shijiazhuang Ever Bright

712 Korea Republic - National League

14:00
Pocheon
VS
Cheonan City
14:00
Busan Transportation
VS
Gangneung City
15:00
Hwaseong
VS
Paju Citizen

44 Argentina - Primera C

23:00
Deportivo Laferrere
VS
Argentino Merlo
23:00
Victoriano Arenas
VS
General Lamadrid
23:00
Atlas
VS
San Martín Burzaco
23:00
Liniers
VS
Leandro Nicéforo Alem
05:00
Excursionistas
VS
El Porvenir
05:00
Midland
VS
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

23:00
Juventud Unida G.
VS
ลูกาโน
23:00
Sportivo Barracas
VS
Defensores de Cambaceres

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Blooming
VS
Bolívar

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

20:00
มาลาวี
VS
เอธิโอเปีย
20:00
Madagascar
VS
แองโกลา
20:00
Central African Republic
VS
กานา
20:00
บอตสวานา
VS
ตูนิเซีย
02:00
อียิปต์
VS
กินี

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Slavia Praha II
VS
Písek
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Slovan Velvary
15:15
Hradec Kralove II
VS
Slovan Liberec II
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Baník Sokolov
22:00
Sokol Zápy
VS
Mlada Boleslav II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Slovan Rosice
VS
Slovácko II
15:15
Banik Ostrava II
VS
Hlučín
15:15
Blansko
VS
Uničov
22:00
Dolní Benešov
VS
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Slavoj Mýto
VS
Jindrichuv Hradec
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:30
Velke Hamry
VS
Poříčany
22:00
Dvůr Králové
VS
Vysoke Myto
22:00
Čáslav
VS
Letohrad
22:00
Hlinsko
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Kozlovice
22:00
Tatran Všechovice
VS
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Žďár nad Sázavou
22:00
Sokol Tasovice
VS
Břeclav
22:00
Stara Rise
VS
Sokol Lanžhot

320 Denmark - Denmark Series Group 2

19:00
AB Tårnby
VS
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Holstebro
VS
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

18:00
OLS
VS
Vaajakoski
20:00
Tampere United
VS
VJS
20:00
JJK
VS
GBK
21:00
Kiffen
VS
JIPPO
22:30
NJS
VS
PPJ
22:30
LaPa
VS
Atlantis
22:30
KuPS Ak.
VS
Futura
22:30
EPS
VS
GrIFK
22:30
Ilves II
VS
MuSa
22:30
Jazz
VS
HJS Akatemia
22:30
JS Hercules
VS
JBK

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:30
Meševo
VS
Timočanin
22:30
Jagodina
VS
Brzi Brod
22:30
Dinamo Vranje
VS
Vlasina
22:30
Dubocica
VS
Sloga Leskovac
22:30
Pčinja Trgovište
VS
Hajduk Veljko
22:30
Rembas
VS
Jedinstvo Paraćin
22:30
Buducnost Popovac
VS
Radnički Pirot
00:00
Trajal Krusevac
VS
Radnički Svilajnac

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Veľké Ludince
VS
Nitra
22:00
Lednické Rovne
VS
Castkovce
22:00
OFK Malzenice
VS
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Slovan Levice
22:00
Imeľ
VS
Beluša

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Kumla
VS
Ahlafors
20:00
Mjolby
VS
Yxhult
20:00
Nordvärmland
VS
Herrestads

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Korsnäs IF FK
VS
Skiljebo
21:00
Rågsved
VS
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

20:00
Berga
VS
Balkan
21:00
Högsby
VS
Räppe
21:00
Österlen
VS
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

20:00
Arameiska / Syrianska
VS
Assyriska
21:30
Lidingö
VS
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hittarp
VS
Onsala

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Jequié
VS
Jacobina
00:45
Juazeiro BA
VS
Flamengo BA
00:45
Grapiuna Itabuna
VS
Fluminense de Feira
01:00
Botafogo BA
VS
Jacobinense
01:00
Feirense
VS
Itabuna
03:30
Galicia
VS
ABPN Canaã

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Guarani de Juazeiro
VS
Barbalha
01:00
Itapipoca
VS
Maranguape

5 Brazil - Gaucho 2

21:00
Cruzeiro RS
VS
Tupi RS
01:00
Gaucho
VS
Esportivo
01:00
Glória
VS
Passo Fundo
01:00
São Paulo RS
VS
Guarani RS
01:00
Lajeadense
VS
São Gabriel
01:00
Pelotas
VS
Avenida

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
Varginha EC
VS
Uniao Luziense

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Foz do Iguaçu
VS
Aruko Sports

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:00
Los Andes
VS
Deportivo Armenio
23:00
Colegiales
VS
Deportivo Merlo

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
CDJU Gualeguaychu
VS
San Martín Formosa
21:00
Juventud Antoniana
VS
Unión Sunchales
21:00
Sportivo Las Parejas
VS
Atlético Paraná
21:00
Deportivo Camioneros
VS
Olimpo
21:00
Sportivo Desamparados
VS
Independiente Chivilcoy
21:00
Huracán Las Heras
VS
Juventud Unida Univ.
21:15
Boca Unidos
VS
Def. de Pronunciamiento
21:30
Sportivo Belgrano
VS
Douglas Haig
21:30
Sportivo Peñarol
VS
Ferro Carril Oeste LP
03:15
Cipolletti
VS
Sol de Mayo
03:30
Racing Córdoba
VS
Defensores Belgrano VR
03:30
Gimnasia Concepción
VS
Central Norte
03:30
Villa Mitre
VS
Argentino Monte Maíz

911987 Bhutan - Super League

17:00
Takin
VS
Tertons
20:00
Thimphu Raven
VS
Friends United

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Gwangju
VS
Asan Mugunghwa
18:00
Busan I'Park
VS
Ansan Greeners

99474 World - Toulon Tournament

19:00
Venezuela U23
VS
Ghana U20
22:30
Mexico U20
VS
อินโดนีเซีย

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Bayside United
VS
Newmarket
15:00
Toowong
VS
The Lakes

98 Australia - New South Wales

13:30
Sydney II
VS
Wollongong Wolves

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Fluminense U20
VS
Gremio U20
20:00
Atlético GO U20
VS
Vasco U20
02:00
Corinthians U20
VS
Atletico-PR U20

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

20:00
เวียดนาม
VS
เกาหลีใต้
22:00
Malaysia U23
VS
ไทย

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Logan Lightning
VS
Peninsula Power

716 Nigeria - Npfl

20:00
Heartland
VS
Akwa United
20:00
Abia Warriors
VS
Enugu Rangers
22:00
Niger Tornadoes
VS
Enyimba
22:00
Kwara United
VS
Katsina United
22:00
MFM
VS
Lobi Stars
22:00
Remo Stars
VS
Gombe United
22:00
Akwa Starlets
VS
Shooting Stars
22:00
Plateau United
VS
Kano Pillars
22:00
Wikki Tourist
VS
Rivers United
22:00
Sunshine Stars
VS
Nasarawa United

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Avondale Heights
12:00
Heidelberg United
VS
Bentleigh Greens

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Hamilton Olympic
VS
Broadmeadow Magic
11:00
Edgeworth Eagles
VS
Adamstown Rosebuds
11:30
Charlestown City Blues
VS
Lake Macquarie

227 Russia - FNL 2 - Group 1

20:00
Mashuk-KMV
VS
Dinamo Stavropol'
20:00
Spartak Nal'chik
VS
SKA Rostov
20:00
Druzhba
VS
Makhachkala
20:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Forte Taganrog
20:30
Legion Dynamo
VS
Chernomorets
21:00
Biolog
VS
Essentuki
21:00
Rotor-2
VS
Anzhi
23:00
Chayka
VS
Tuapse

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00
ซานมารีโน
VS
มอลตา
23:00
ไซปรัส
VS
ไอร์แลนด์เหนือ
23:00
ยิบรอลตาร์
VS
North Macedonia
01:45
เช็กเกีย
VS
สเปน
01:45
โปรตุเกส
VS
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
เซอร์เบีย
VS
สโลวีเนีย
01:45
สวีเดน
VS
นอร์เวย์
01:45
โคโซโว
VS
กรีซ
01:45
บัลแกเรีย
VS
จอร์เจีย

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Rävåsen W
VS
Bromölla W
20:00
Norrköping W
VS
IFK Sundsvall W
21:00
Alingsås W
VS
Gamla Upsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:00
PK-35 W
VS
Honka W
22:00
Åland United W
VS
HJK W

99474 World - Friendly International U19

01:00
Montenegro U19
VS
Albania U19

155 Romania - Romanian Cup Women

17:00
Heniu Prundu Bârgăului
VS
Ol. Cluj W

251 Italy - Serie D: Playoffs

21:00
Team Nuova Florida
VS
Afragolese
22:30
Sassari Torres
VS
Arzachena
22:30
Gelbison
VS
SSC Giugliano

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Tucson

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

21:30
Panachaiki
VS
PAO Rouf
21:30
Iraklis Larissa
VS
Agrotikos Asteras
21:30
Ilioupoli
VS
Proodeftiki

5 Brazil - Brasileiro Women

20:00
Santos W
VS
ESMAC W
21:00
Grêmio W
VS
Internacional RS W
01:00
Real Brasília W
VS
Cruzeiro W
01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Ferroviária W
01:00
CRESSPOM W
VS
São Paulo W

44 Argentina - Reserve League

20:15
Independiente Res.
VS
San Lorenzo Res.

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Inter de Bebedouro
VS
Penapolense
20:00
Fernandópolis
VS
América SP
20:00
Assisense
VS
Osvaldo Cruz
20:00
Taquaritinga
VS
Francana
20:00
Grêmio Sãocarlense
VS
São Carlos
20:00
União Mogi
VS
Atlético Mogi
20:30
Santacruzense
VS
VOCEM
01:00
ECUS
VS
Mauá
01:00
Mauaense
VS
Jabaquara
01:00
Colorado Caieiras
VS
SKA Brasil

251 Italy - Serie C Play-offs

02:00
Calcio Padova
VS
Palermo

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
St. Albans Saints U21
VS
Avondale Heights U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
Bentleigh Greens U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Harima W
VS
Yokohama W
11:00
Kamogawa W
VS
Bunnies Gunma White Star W
11:00
Speranza W
VS
Ehime W
12:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Setagaya Sfida W

1004 Canada - Premier League

00:00
Atlético Ottawa
VS
Pacific
03:00
Valour
VS
Edmonton

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Bayside United U23
VS
Newmarket U23
13:00
Toowong U23
VS
The Lakes U23

80 Chile - Segunda División

02:30
Iberia
VS
San Marcos
03:00
Independiente
VS
San Antonio Unido

453172 Macao - Primeira Division

17:00
Sporting Macau
VS
Lun Lok
19:00
Tak Chun Ka I
VS
Monte Carlo

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Verspah Oita
VS
Biwako Shiga
11:00
Veertien Mie
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Kochi United
VS
Matsue City
11:00
Honda Lock
VS
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

10:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Shizuoka Sangyo Univ. W
10:00
Diavorosso Hiroshima W
VS
JFA Academy W
11:00
Tsukuba Ladies W
VS
Yamato Sylphid W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Fukuoka J. Anclas W

1233 Finland - Kolmonen

22:30
Warkaus
VS
KeuPa

212 Belarus - Second Division - Brest Region

18:00
Pripyat
VS
Nadezhda
18:00
Kobrin
VS
Krechet

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

18:00
DYuSSh Orsha
VS
Postavy
19:00
Veles 2020
VS
Senno

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

20:00
Dnepr Rogachev
VS
Leskhoz

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

20:00
Grodnensky
VS
Svislach
20:00
Neman Belkard
VS
Neman Mosty

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

18:00
Urozhaynaya
VS
Serebryanka
19:00
Krumkachy
VS
Tarpeda
21:00
Partizan Salihorsk
VS
Spartak Slutsk
23:15
Traktor Minsk
VS
Uni Minsk

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

19:00
Servolyuks
VS
Kirovsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

17:00
Chertanovo
VS
Chita
17:00
Baltika BFU
VS
Znamya Truda
17:00
Luki-Energiya
VS
Torpedo Vladimir
19:00
Zenit II
VS
Olimp-Dolgoprudny II

227 Russia - FNL 2 - Group 3

12:00
Sakhalin
VS
Metallurg Vidnoye
17:00
Znamya Noginsk
VS
Zenit Penza
17:00
Kolomna
VS
Arsenal Tula II
18:00
Kvant
VS
Fakel II
19:00
Saturn Ramenskoye
VS
Kaluga

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

21:00
Roi United
VS
HauPa